PDA

View Full Version : [wildlion] ADM không dám để chức năng chữ ký nữa àh?

back2me
22-12-2010, 10:31 AM
Qua hành động của các bạn, mọi người giờ đều đã hiểu, mọi điều tôi nói đều là sự thật.
Các bạn sợ và cố gắng bịt miệng tôi. Nhưng càng bịt miệng thì mọi người càng hiểu rõ bản chất của các bạn :))
wildlion đã bị ban vì DÁM NÓI THẬT

2. Thành viên trong BQT được gọi là Admin và có thể vào máy chủ để tạo item chỉ có Tôi (Tổng Cục Trưởng ) và landofphi (GDDH). Ngoài ra không có bất kỳ ai khác vào được máy chủ.

Vậy mà hôm offline ở HN, chính TCT đã xác nhận có adm tuồn đồ ra ngoài. Vậy ai là người tuồn đồ ra?

phanhung87
22-12-2010, 10:33 AM
nên sửa lại là nói xoáy em iu ah =))

back2me
22-12-2010, 10:41 AM
"Nói xoáy 1 cách chân thật" được không em yêu? :))

back2me
24-12-2010, 10:15 AM
Trở lại nào :))
Đứ đừ mấy hôm nay T________T

Giám Đốc Điều Hành
24-12-2010, 11:11 AM
Qua hành động của các bạn, mọi người giờ đều đã hiểu, mọi điều tôi nói đều là sự thật.
Các bạn sợ và cố gắng bịt miệng tôi. Nhưng càng bịt miệng thì mọi người càng hiểu rõ bản chất của các bạn :))
wildlion đã bị ban vì DÁM NÓI THẬT

Vậy mà hôm offline ở HN, chính TCT đã xác nhận có adm tuồn đồ ra ngoài. Vậy ai là người tuồn đồ ra?
Bạn vẫn ngoan cố và cố ý nói TCT bảo Admin tuông đồ ra ngoài, vậy bạn có bằng chứng gì Admin tuôn đồ ra ngoài. Tôi hay TCT ?

Đừng có tỏ vẻ ra thói kiêu căng. Một khi tôi Online thì bạn sẽ chẳng là gì cả. Tung tin vớ va vớ vẩn àk :)

Nếu vẫn chỉ là câu nói trên, thì sẽ được coi là vu khống cho chúng tôi. Tôi xem bạn trả lời như nào, nếu vẫn những câu nói được coi là tin đồn. Lập tức tôi band ngay tức khắc. Sẽ không ai có thể cản trở được tôi cả, OK!

Và tôi xem thử bạn tung tin đồn Pro đến mức nào. Tỏ vẻ Pro chăng, thật là nực cười :)

back2me
24-12-2010, 02:59 PM
Bạn vẫn ngoan cố và cố ý nói TCT bảo Admin tuông đồ ra ngoài, vậy bạn có bằng chứng gì Admin tuôn đồ ra ngoài. Tôi hay TCT ?

Đừng có tỏ vẻ ra thói kiêu căng. Một khi tôi Online thì bạn sẽ chẳng là gì cả. Tung tin vớ va vớ vẩn àk :)

Nếu vẫn chỉ là câu nói trên, thì sẽ được coi là vu khống cho chúng tôi. Tôi xem bạn trả lời như nào, nếu vẫn những câu nói được coi là tin đồn. Lập tức tôi band ngay tức khắc. Sẽ không ai có thể cản trở được tôi cả, OK!

Và tôi xem thử bạn tung tin đồn Pro đến mức nào. Tỏ vẻ Pro chăng, thật là nực cười :)

Bạn nói tôi "tung tin vớ vẩn" àh? Vậy tôi hỏi, tại sao ngay ngày đầu tiên tôi post lên bạn không khẳng định là "tin đồn vớ vẩn"? Mà phải ban lên ban xuống cả tuần, ban bao nhiêu cái nick để bịt miệng tôi rồi? Đến khi cảm thấy không "diệt" tôi được nên mới vào nói lăng nhăng :))
Còn tất nhiên bạn yêu cầu tôi bằng chứng thì tôi.. chịu, vì "lời nói gió bay", còn nếu cần, tôi có thể nhờ 1 người cùng đi offline hôm đấy lên đây xác nhận. Chỉ sợ đến lúc đấy bạn cũng "đòi bằng chứng" thôi :))
P/s: Nói chuyện với bạn tôi cảm thấy rất buồn cười. Bạn to nhất cái 4rum này rồi, bạn ban thì ai cản trở nổi bạn =))

Fuck You Baby
24-12-2010, 03:08 PM
thằng cha này lắm chuyện vãi đái

MrChoi
24-12-2010, 03:38 PM
Cho Mình Ké nhờ tý nhé
Này Ông Bạn Admin Ơi Thế Ông Đéo Giải Quyết Vấn Đề Trong Game Bị Mất Item VP à

Sedemen
24-12-2010, 03:41 PM
hài quá đi mất

back2me
25-12-2010, 05:37 PM
Cho Mình Ké nhờ tý nhé

Cuộc đời bất công thế đấy :-<
Kêu mạnh lên thì may ra mới được xét :))

long92dn
25-12-2010, 05:40 PM
xét => giải quyết lại là 1 kỳ công nữa đó =)) , thôi thì của đi thay người , cứ tưởng tượng ai cũng mất không phải mình mình mất là ổn :))

vn01254837
25-12-2010, 05:40 PM
Cho Mình Ké nhờ tý nhé

vào game PM thik mấy mil VP ?

chicken_10
25-12-2010, 05:47 PM
con hang` nay` thu` dai vai dai'

back2me
25-12-2010, 05:58 PM
xét => giải quyết lại là 1 kỳ công nữa đó =)) , thôi thì của đi thay người , cứ tưởng tượng ai cũng mất không phải mình mình mất là ổn :))

vào game PM thik mấy mil VP ?

Toàn các đại gia vkd :))

con hang` nay` thu` dai vai dai'

Bình thường :-<

ghetcasau
25-12-2010, 08:21 PM
Tie^n su* cai' tha(ng` Giam DOc DIeu Hanh lam an nhu cho' ia? da^y ma` khe^.nh voi' ca? ai. Con cho' nay`

dieulinh93
25-12-2010, 08:45 PM
địt mẹ mày thằng tổng cục cục cứt

back2me
26-12-2010, 10:50 PM
Sv vẫn bảo trì àh :))
Up cho thiên hạ xem :-<

back2me
31-12-2010, 08:27 PM
Nghỉ tết :))
Có time up bài rồi :))