PDA

View Full Version : Ko muốn bàn đâu nhưng triệt để ở đây là gì?

Hennessy
22-12-2010, 12:46 AM
Thiếu Tướng: Friendly
Mình có đôi lời ngắn gọn muốn nói với anh em game thủ thế này . mình cũng là 1 game thủ như các bạn thôi nên những gì gian lận và liên quan đến hack mình rất ghét và cảm thấy bất công . trong thời gian vừa qua MUHN nổi lên vài nhân vật hack và dupe item như các bạn đã biết nhưng giờ các trường hợp đó đã được xử lý triệt để . Giờ hãy để vụ việc này qua đi . có bạn nào thắc mắc cần nghe lời giải thích thì pm yahoo visao.yeulacloi . Mình nói trc là có bạn nào cần nghe lời giải thích thì pm chứ đừng post lên diễn đàn nữa cho rác 4r00m ra . vậy nhé

Thứ 1: Forum sinh ra mục thảo luận chung để làm gì? Ko lẽ chỉ để thông báo A E nick yahoo người quản lý và kêu A E ra đó pm tôi sẽ giải thích? Vậy có lẽ các bạn dẹp bỏ cái mục thảo luận chung đi, thừa cho 1 diễn đàn
Thứ 2: Mình thật sự ko hiểu triệt để nghĩa là đã giải quyết tất cả các acc hack đúp? hay là xử lý tội trạng rõ ràng cả rồi? Theo như bạn nói acc đã có chủ riêng? Vậy 1 lẽ đơn giản cứ người chứng thực là đã đổi chủ thì acc nhân vật ko bị xử lý? Thời gian đua top họ đúp đồ... toàn khủng giúp ít nhiều train và săn box... tốt hơn A E khác nhiều? Mình thấy trước giờ những acc đúp và hack toàn bị del? Vậy có gì bất minh trong việc các acc mà bạn gọi là xử lý triệt để như trường hợp lão đại và lão tam gì đó đây ko? (VD ai cũng hack đúp rồi chứng thực mua acc, vậy liệu ta cũng xử lý như 2 acc kia ko? hay lại bỏ qua? lỗ hỏng tự các bạn tạo ra!)

Thật sự đọc bài lời reply của ttibbti: "Cuối cùng thì em cũng hiểu chơi MU lậu là như nào !" <== Thật sự đúng là Mu lậu là như nào? Dù vẫn biết là ko thể so sánh Mu fpt... nhưng mong chuyên nghiệp hơn cả trong xử lý chứ để thế này các bạn tự đuổi các mem thích chơi Mu HN vì cách xử lý thiếu công bằng mà thôi.

canmotchutbinhyen
22-12-2010, 12:52 AM
ôi đọc bài của bạn thì mình mất hết sự tin tưởng vao ADM va BQt rùi.
.>>.......
nânn
nan/
nan????

MasterNo1
22-12-2010, 01:12 AM
Mình có đôi lời ngắn gọn muốn nói với anh em game thủ thế này . mình cũng là 1 game thủ như các bạn thôi nên những gì gian lận và liên quan đến hack mình rất ghét và cảm thấy bất công . trong thời gian vừa qua MUHN nổi lên vài nhân vật hack và dupe item như các bạn đã biết nhưng giờ các trường hợp đó đã được xử lý triệt để . Giờ hãy để vụ việc này qua đi . có bạn nào thắc mắc cần nghe lời giải thích thì pm yahoo visao.yeulacloi . Mình nói trc là có bạn nào cần nghe lời giải thích thì pm chứ đừng post lên diễn đàn nữa cho rác 4r00m ra . vậy nhé

Thứ 1: Forum sinh ra mục thảo luận chung để làm gì? Ko lẽ chỉ để thông báo A E nick yahoo người quản lý và kêu A E ra đó pm tôi sẽ giải thích? Vậy có lẽ các bạn dẹp bỏ cái mục thảo luận chung đi, thừa cho 1 diễn đàn
Thứ 2: Mình thật sự ko hiểu triệt để nghĩa là đã giải quyết tất cả các acc hack đúp? hay là xử lý tội trạng rõ ràng cả rồi? Theo như bạn nói acc đã có chủ riêng? Vậy 1 lẽ đơn giản cứ người chứng thực là đã đổi chủ thì acc nhân vật ko bị xử lý? Thời gian đua top họ đúp đồ... toàn khủng giúp ít nhiều train và săn box... tốt hơn A E khác nhiều? Mình thấy trước giờ những acc đúp và hack toàn bị del? Vậy có gì bất minh trong việc các acc mà bạn gọi là xử lý triệt để như trường hợp lão đại và lão tam gì đó đây ko? (VD ai cũng hack đúp rồi chứng thực mua acc, vậy liệu ta cũng xử lý như 2 acc kia ko? hay lại bỏ qua? lỗ hỏng tự các bạn tạo ra!)

Thật sự đọc bài lời reply của ttibbti: "Cuối cùng thì em cũng hiểu chơi MU lậu là như nào !" <== Thật sự đúng là Mu lậu là như nào? Dù vẫn biết là ko thể so sánh Mu fpt... nhưng mong chuyên nghiệp hơn cả trong xử lý chứ để thế này các bạn tự đuổi các mem thích chơi Mu HN vì cách xử lý thiếu công bằng mà thôi.

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp!

22-12-2010, 01:17 AM
Vậy nếu bạn muốn thảo luận thế nào bạn cứ post những ý kiến và thắc mắc của bạn lên diễn đàn nhé . Post xong bạn cố gắng chăm chút cái topix của bạn cho nó có nhiệt nhé . Cái lúc 1 mình tôi đi tìm công lý trong topix nói về laodai sao ko thấy bạn lên tiếng đi . 1 mình tôi tranh luận với 4,5 người của bạn laodai và laodai sao ko ai lên tiếng ủng hộ đi . Tôi có 1 nick diễn đàn là deptrai1m72 đấy . Giờ vụ việc nó đi qua rồi lại bắt đầu lôi ra . Mà thôi tôi cũng ko đi tranh luận làm gì nữa cho mệt người ra . Bạn muốn Thì bạn cứ post bài nói lên ý kiến của bạn nhé

22-12-2010, 01:21 AM
Mà mình nhớ ko nhầm thì chủ topix này 1 thời nổi tiếng lên cũng nhờ vào hack dupe item gì gì đó đúng ko nhỉ . Nếu ko đúng thì cho mình xin lỗi mong bạn bỏ quá :-j .Bạn có phải chủ guild HuynhDe giờ giải tán rồi ko :-?

natruou
22-12-2010, 01:21 AM

Mình cũng đồng tình với bạn . Đã thế MOD lại còn đưa vào thông báo . Mình đọc cũng không kiềm chế nổi . Nhìn ngoài cứ tưởng xử lý là ntn hóa ra là bỏ qua . Còn bao nhiêu ae mua phải đồ dup mất trắng còn chẳng kêu ai đc. Đằng này...............

22-12-2010, 01:23 AM
Mình cũng đồng tình với bạn . Đã thế MOD lại còn đưa vào thông báo . Mình đọc cũng không kiềm chế nổi . Nhìn ngoài cứ tưởng xử lý là ntn hóa ra là bỏ qua . Còn bao nhiêu ae mua phải đồ dup mất trắng còn chẳng kêu ai đc. Đằng này...............
Bạn mua phải đồ dupe của ai . Bạn nói rõ ra xem nào . Bạn mua của laodai à :-/

22-12-2010, 01:25 AM
Đừng dồn mình vào thế phải đưa ra những lời lẽ bênh vực laodai vì mình ko thích nhân vật này chút nào đâu . Nói vậy có lẽ các bạn cũng hiểu

BloodOmen
22-12-2010, 01:27 AM
Đừng dồn mình vào thế phải đưa ra những lời lẽ bênh vực laodai vì mình ko thích nhân vật này chút nào đâu . Nói vậy có lẽ các bạn cũng hiểu

về cày nhanh còn đi ngủ em đêm rồi kệ người ta (:|

22-12-2010, 01:29 AM
về cày nhanh còn đi ngủ em đêm rồi kệ người ta (:|
Em tưởng thằng huy nó đang cày cho em . vừa login vào mấy lần nhưng thấy acc đang chơi mà >"<

BloodOmen
22-12-2010, 01:32 AM
Em tưởng thằng huy nó đang cày cho em . vừa login vào mấy lần nhưng thấy acc đang chơi mà >"<

vậy à anh tưởng em đang cày ,thế đi ngủ đi sáng mai dậy cày ca 2 tiếp cho nó,ngồi đây mà chém ko thì ra yahoo send anh mấy bài rap \:D/

22-12-2010, 01:34 AM
vậy à anh tưởng em đang cày ,thế đi ngủ đi sáng mai dậy cày ca 2 tiếp cho nó,ngồi đây mà chém ko thì ra yahoo send anh mấy bài rap \:D/

Thôi em xem phim thủy hử tiếp đây . nghe nhạc thủy hử hay mà hoành tráng quá . Xem xong mấy tập thấy ngứa ngáy chân tay thật . Em muốn làm Lỗ chí thâm =))

Pass
22-12-2010, 01:38 AM
Hennessy . Mày có đủ tư cách lên tiếng không nhỉ :)). mày là trùm dup vp và nguyên liệu xoay Win3 sv ai không biết. Còn những bạn nào mua đồ của LaoDai mà bị mất thì đem cái bằng chứng xác thực ra dùm cái. Đừng có ngậm máu phun người, không có kết quả tốt đâu.
@ All: LaoDai giờ đã sang tên rồi nhé.

22-12-2010, 01:42 AM
Hennessy . Mày có đủ tư cách lên tiếng không nhỉ :)). mày là trùm dup vp và nguyên liệu xoay Win3 sv ai không biết. Còn những bạn nào mua đồ của LaoDai mà bị mất thì đem cái bằng chứng xác thực ra dùm cái. Đừng có ngậm máu phun người, không có kết quả tốt đâu.
@ All: LaoDai giờ đã sang tên rồi nhé.
Xác nhận laodai sang tên và chủ mới của acc laodai là 1 người vô tội

nttung88
22-12-2010, 03:29 AM
Vậy nếu bạn muốn thảo luận thế nào bạn cứ post những ý kiến và thắc mắc của bạn lên diễn đàn nhé . Post xong bạn cố gắng chăm chút cái topix của bạn cho nó có nhiệt nhé . Cái lúc 1 mình tôi đi tìm công lý trong topix nói về laodai sao ko thấy bạn lên tiếng đi . 1 mình tôi tranh luận với 4,5 người của bạn laodai và laodai sao ko ai lên tiếng ủng hộ đi . Tôi có 1 nick diễn đàn là deptrai1m72 đấy . Giờ vụ việc nó đi qua rồi lại bắt đầu lôi ra . Mà thôi tôi cũng ko đi tranh luận làm gì nữa cho mệt người ra . Bạn muốn Thì bạn cứ post bài nói lên ý kiến của bạn nhé

Ủng hộ bác Mod cái nhể :D

NoBiTa
22-12-2010, 05:16 AM
Close topic này! Lão Đại đã chịu mức án cao nhất! Đuổi khỏi miền đất Hứa Mu-hanoi rồi! bỏ qua cho chủ mới của nó đi!

Tất cả vì 1 mu-hanoi Vững mạnh nào anh em!

chúng ta tất cả đều là anh em!

Nhưng ae thì anh em nhưng tôi vẫn bị KS đấy nhe!

crystal
22-12-2010, 08:00 AM
uppppppppppppp phát >:)

dangkhoi
22-12-2010, 08:08 AM
uppppppppppppp phát >:)

1 bài học xác đáng cho kẽ nào hăm he có ý đồ chơi hack =))=))=)) gọi là " trả báo"

back2back
22-12-2010, 09:13 AM
Xác nhận laodai sang tên và chủ mới của acc laodai là 1 người vô tội

Thế tôi hỏi bạn 1 câu như này.
Khi các game thủ khác mua đồ dupe của bọn LaoDai, LaoTam và bị quét mất đồ thì sao?? Cách xử lý của adm là quét hết >>về 0.
Tại sao LaoDai đổi chủ thì vô tội mà đồ của họ cũng đổi chủ lại vẫn bị xử lý.
Còn lôi cái lý do "đổi chủ" ra thật buồn cười :-<
Tôi nói ví dụ như này: Có một khu đất lấn chiếm bất hợp pháp. Và dù biết khu đất này phi pháp rồi nhưng "1 người khác" vẫn cố tình bỏ tiền ra "mua".
Vậy theo các bạn, khu đất này có mặc nhiên được coi là hợp pháp không? :)

back2back
22-12-2010, 09:14 AM
Gửi bạn mod Friendly, phiền bạn mở topic "[wildlion] Mời GDDH vào đây nói chuyện".
Tôi mời đích danh GDDH, và vẫn đang chờ câu trả lời của bạn ấy.
Ở đâu ra cái trò thích bịt mồm bịt miệng thiên hạ thế hả?

22-12-2010, 10:02 AM
Khi các game thủ khác mua đồ dupe của bọn LaoDai, LaoTam và bị quét mất đồ thì sao?? Cách xử lý của adm là quét hết >>về 0.
Tôi nói ví dụ như này: Có một khu đất lấn chiếm bất hợp pháp. Và dù biết khu đất này phi pháp rồi nhưng "1 người khác" vẫn cố tình bỏ tiền ra "mua".
Mình hỏi thật là bạn có chơi bên server AnhHung ko hay chỉ chơi bên Ht và nghe ngóng tinhg hinhg bên AH. và nếu có chơi thì chơi nhiều ko hay thỉnh thoảng với chơi . Theo mình đc biết thì LaoDai Ko bán đồ ra ngoài . Mà Thôi mình ko Tranh luận với bạn nữa. Mong bạn ko lôi mình vào chuyện này . ok

ValKyre
22-12-2010, 10:19 AM
Xin hỏi thiếu tướng 1 câu . tải sao nap thẻ từ sáng đến giờ ma chưa nạp được ? ít nhất cũng phải nói 1 câu để người ta post bài lên bao nhiêu mà ko có ai vào trả lời là thế nào ?

Tú Kenlly
22-12-2010, 10:20 AM
Mệt nhỉ sv thì lagg các ông không tranh luận ai muốn chơi thì chơi không chơi không phù hợp thì nghỉ đã có rất nhiều người ra đi rồi đó

Angel
22-12-2010, 10:21 AM
tình hình là đy 6 cái BC đis cả 6. Chưa rs max ngày đc bực mình quá rồi !

back2me
22-12-2010, 10:22 AM
Mình hỏi thật là bạn có chơi bên server AnhHung ko hay chỉ chơi bên Ht và nghe ngóng tinhg hinhg bên AH. và nếu có chơi thì chơi nhiều ko hay thỉnh thoảng với chơi . Theo mình đc biết thì LaoDai Ko bán đồ ra ngoài . Mà Thôi mình ko Tranh luận với bạn nữa. Mong bạn ko lôi mình vào chuyện này . ok

"Theo mình đc biết thì LaoDai Ko bán đồ ra ngoài "
Dù LaoDai có bán đồ hay không thì acc đấy vẫn là acc gian lận và cần xử lý mạnh hơn là những gì adm đã làm.
Thêm 1 điều nữa, như tớ bảo ở post phía trên, gửi đích danh bạn, đề nghị bạn mở topic của tớ ra.

back2me
22-12-2010, 10:27 AM
Gửi adm nào ban nick mình: Cứ phải làm cái trò mèo đấy làm gì. Chẳng lẽ các bạn không dám nói chuyện như những thằng đàn ông với tôi àh :)

22-12-2010, 10:29 AM
Xin hỏi thiếu tướng 1 câu . tải sao nap thẻ từ sáng đến giờ ma chưa nạp được ? ít nhất cũng phải nói 1 câu để người ta post bài lên bao nhiêu mà ko có ai vào trả lời là thế nào ?

Cái này bạn pm nick hanoi_cruel để được giúp đỡ nhé

BởiVìĐamMê
22-12-2010, 10:32 AM
Gửi adm nào ban nick mình: Cứ phải làm cái trò mèo đấy làm gì. Chẳng lẽ các bạn không dám nói chuyện như những thằng đàn ông với tôi àh :)

Có thể nói 1 câu với bạn: Bạn thực sự ngang vãi lồn
Bạn ko chơi đc , bạn có thể nghỷ.
Bây giờ bạn nói. ADM có thèm noí nữa ko?
Đừng để phí thời gian vì những cái vô bổ.
Chơi game để đc vui vẻ chứ ko phải là để thêm bực tức.
Khuyên trân thành bạn 1 câu: Hãy ra đy đy.

phanhung87
22-12-2010, 10:34 AM

em ơi. sao lại đuổi người ta. có những người như thế mới vui 4rum :D

22-12-2010, 10:34 AM
Vãi cả cái lông nách thằng bạn =))

Pass
22-12-2010, 10:35 AM
"Theo mình đc biết thì LaoDai Ko bán đồ ra ngoài "
Dù LaoDai có bán đồ hay không thì acc đấy vẫn là acc gian lận và cần xử lý mạnh hơn là những gì adm đã làm.
Thêm 1 điều nữa, như tớ bảo ở post phía trên, gửi đích danh bạn, đề nghị bạn mở topic của tớ ra.

Đồ thì đã bị xóa, acc giờ là chủ mới... Bạn muốn gì nữa,? muốn DK LaoDai bị Block vài ngày cho rớt Top mới hài lòng hả? con người bạn quả thật nhỏ nhen ích kỉ :)). Không nắm được tình hình mà cứ nói cho sướng . Mình thắc mắc 1 điều là : những người thật sự hack VP, Dup item bán = VND , ADM cũng đã ân xá hết rồi, vậy mà không bao giờ thấy bạn kiện tụi nó, còn LaoDai nó không bán bất cứ 1 món đồ nào ra ngoài , đồ của nó là đồ thật. chỉ dup để xoay len 13 . Hình phạt như vậy là chưa đủ àh? Bạn đang là người sỡ hữu 1 set đồ khũng nhất sv mà bị xóa thì bạn cảm thấy sao? đặt mình vào vị trí đó đi. Người ta đã ra đi còn kiện cáo, bạn thù dai vl thật ;))

phanhung87
22-12-2010, 10:36 AM
đồ thì đã bị xóa, acc giờ là chủ mới... Bạn muốn gì nữa,? Muốn dk laodai bị block vài ngày cho rớt top mới hài lòng hả? Con người bạn quả thật nhỏ nhen ích kỉ :)). Không nắm được tình hình mà cứ nói cho sướng . Mình thắc mắc 1 điều là : Những người thật sự hack vp, dup item bán = vnd , adm cũng đã ân xá hết rồi, còn laodai nó không bán bất cứ 1 món đồ nào ra ngoài , đồ của nó là đồ thật. Chỉ dup để xoay len 13 . Hình phạt như vậy là chưa đủ àh? Bạn đang là người sỡ hữu 1 set đồ khũng nhất sv mà bị xóa thì bạn cảm thấy sao? đặt mình vào vị trí đó đi. Người ta đã ra đi còn kiện cáo, bạn thù dai vl thật ;))
:d :d :d :d :d

back2me
22-12-2010, 10:36 AM

adm không phải không thèm nói. Mà nói thẳng là không nói được.
Còn tôi luôn tự hào là chưa đặt điều vu khống ai bao giờ.
Còn khuyên bạn chân thành 1 câu: Nước sống không phạm nước giếng.
Tôi làm việc của tôi. Bạn làm việc của bạn.
Mỗi người làm những việc mà họ cho là đúng.
Còn bất cứ điều gì bạn cho là sai, là tôi chưa đúng, mời bạn nói ra để cùng xử lý.

22-12-2010, 10:38 AM
Tôi Là Tôi 2 | Đăng bởi: langthanhhung Từng ngày từng ngày mình ta trốn cuối góc vắng
Ly cà phê riêng ta cô đơn không còn ai sớt chia vui buồn
Bỏ thật nhiều đường mà cà phê vẫn thấy chát đắng
Khi nhìn quanh không ai bên ta đắng đầu môi đắng vào trong tim

Từng ngày cuộc tình mình tan vỡ giữa những sóng gió
Em giờ đây theo ai phương xa chôn vùi bao tháng năm êm đềm
Bỏ lại một người ngày và đêm vẫn tiếc vẫn nhớ
Mưa buồn rơi trong con tim cô biết về đâu đôi chân bơ vơ

Cà phê đắng sâu trong lòng ta
Người bước đi chia đôi tình ta
Ngày hôm qua trôi xa thật xa
Hình bóng ấy vẫn chưa nhạt nhòa

Cà phê đắng riêng ta mà thôi
Ngồi đếm mưa trong đêm dần trôi
Dù hôm nay đi trong lẻ loi
Dù cay đắng vẫn nói một lời tôi là tôi

back2me
22-12-2010, 10:40 AM
Đồ thì đã bị xóa, acc giờ là chủ mới... Bạn muốn gì nữa,? muốn DK LaoDai bị Block vài ngày cho rớt Top mới hài lòng hả? con người bạn quả thật nhỏ nhen ích kỉ :)). Không nắm được tình hình mà cứ nói cho sướng . Mình thắc mắc 1 điều là : những người thật sự hack VP, Dup item bán = VND , ADM cũng đã ân xá hết rồi, còn LaoDai nó không bán bất cứ 1 món đồ nào ra ngoài , đồ của nó là đồ thật. chỉ dup để xoay len 13 . Hình phạt như vậy là chưa đủ àh? Bạn đang là người sỡ hữu 1 set đồ khũng nhất sv mà bị xóa thì bạn cảm thấy sao? đặt mình vào vị trí đó đi. Người ta đã ra đi còn kiện cáo, bạn thù dai vl thật ;))

Hô hô. Nói thẳng như này. TÔi không chơi sv AH. Đồ đạc hay mọi thứ của LaoDai chả liên quan gì tôi. Vậy tôi hỏi bạn, tôi thù dai cái gì?? Tôi ghen tị cái gì? Rõ vớ vẩn.
Tiếp. Như ví dụ ở trên tôi nói. Bạn gian lận và rồi "bán acc". Thế là coi như phủi sạch bụi? :))
Còn những người mua item hay vp dupe và bị xóa thì sao?? Sao những đồ họ mua không được "phủi sạch bụi" đi.
Mời bạn trả lời.

phanhung87
22-12-2010, 10:41 AM
addmin quét hết đò chuyển sang acc blue87. đã trả lời xong ^^

Pass
22-12-2010, 10:43 AM
Hô hô. Nói thẳng như này. TÔi không chơi sv AH. Đồ đạc hay mọi thứ của LaoDai chả liên quan gì tôi. Vậy tôi hỏi bạn, tôi thù dai cái gì?? Tôi ghen tị cái gì? Rõ vớ vẩn.
Tiếp. Như ví dụ ở trên tôi nói. Bạn gian lận và rồi "bán acc". Thế là coi như phủi sạch bụi? :))
Còn những người mua item hay vp dupe và bị xóa thì sao?? Sao những đồ họ mua không được "phủi sạch bụi" đi.
Mời bạn trả lời.

Chỉ 1 câu thôi: đưa ra cái bằng chứng , những nhân vật đã mua đồ , VP của LaoDai mà bị quét về 0 đi. Nếu có tôi sẽ đền bù thiệt hại gấp 10 lần cho những người đó. còn không bạn sẽ lập 1 topic xin lỗi LaoDai và tự nhận mình là 1 thằng " Vu Khống". Thế thôi

Pass
22-12-2010, 10:45 AM
Mời bạn trả lời.

Cũng may là bạn không chơi SV AH chứ bạn mà chơi SV AH thì chắc dồn họ đến con đường del acc bạn mới chịu...con người bạn quả thật rất vl;))

back2me
Chỉ 1 câu thôi: đưa ra cái bằng chứng , những nhân vật đã mua đồ , VP của LaoDai mà bị quét về 0 đi. Nếu có tôi sẽ đền bù thiệt hại gấp 10 lần cho những người đó. còn không bạn sẽ lập 1 topic xin lỗi LaoDai và tự nhận mình là 1 thằng " Vu Khống". Thế thôi

Ôh hay nhỉ :))
Đấy là so sánh tình yêu ạh. Bạn không hiểu ý tớ àh?

BởiVìĐamMê
adm không phải không thèm nói. Mà nói thẳng là không nói được.
Còn tôi luôn tự hào là chưa đặt điều vu khống ai bao giờ.
Còn khuyên bạn chân thành 1 câu: Nước sống không phạm nước giếng.
Tôi làm việc của tôi. Bạn làm việc của bạn.
Mỗi người làm những việc mà họ cho là đúng.
Còn bất cứ điều gì bạn cho là sai, là tôi chưa đúng, mời bạn nói ra để cùng xử lý.

Game là một xã hội thu nhỏ
Tôi hỏi bạn ra ngoài xã hội bạn cũng như thế này.Cái gì cũng cho là mình hiểu biết, mình là đúng.Cái gì cũng cần công bằng.
Nói thật với bạn, bạn sống như thế đéo có thể nào sống nổi ở cái xã hội này đâu.
ADm ,dù là ko có lời giải thích chuẩn theo ý bạn muốn. Nhưng bạn xem ngoài lần đó ra adm có muốn lôi lại việc đó mà nói ko?
B ạn phải hiểu ng ta phải khó xử ntn nào chứ.

Pass
22-12-2010, 10:48 AM
Ôh hay nhỉ :))
Đấy là so sánh tình yêu ạh. Bạn không hiểu ý tớ àh?

Bạn đang đi sâu vào vấn đề LaoDai buôn bán item , VP gây ảnh hưởng cho người bị hại mà :). Mình muốn biết xem người thiệt hại ở đây là ai? Bạn tự hào mình là người không vu khống... nhưng nhìn lại những topic của mình đi, xem cái niềm tự hào của mình còn không nhé? tôi thấy bạn đã vu khống rồi đấy :)):))

back2me
22-12-2010, 10:49 AM
Game là một xã hội thu nhỏ
Tôi hỏi bạn ra ngoài xã hội bạn cũng như thế này.Cái gì cũng cho là mình hiểu biết, mình là đúng.Cái gì cũng cần công bằng.
Nói thật với bạn, bạn sống như thế đéo có thể nào sống nổi ở cái xã hội này đâu.
ADm ,dù là ko có lời giải thích chuẩn theo ý bạn muốn. Nhưng bạn xem ngoài lần đó ra adm có muốn lôi lại việc đó mà nói ko?
B ạn phải hiểu ng ta phải khó xử ntn nào chứ.
Bạn nghĩ cho adm là người ta khó xử.
Thế bạn có nghĩ cho những game thủ khác, những người bị ảnh hưởng trực tiếp bởi nạn hack không?
Hay bạn chỉ sợ ảnh hưởng đến bạn, ví dụ như, nếu mọi người ko chơi mu nữa thì bạn khó bạn được đồ .. abc xyz...
Còn nói thẳng như này, khi nào mà quyền lợi của bạn chưa bị xâm phạm, thì ngày đó bạn dek cần công bằng :))
Rồi 1 ngày, khi bạn là nạn nhân, xem bạn còn to mồm là không cần công bằng nữa không.

MasterNo1
22-12-2010, 10:54 AM
tình hình là đy 6 cái BC đis cả 6. Chưa rs max ngày đc bực mình quá rồi !

Đúng đấy!
Mod Angel thông báo lên BQT sửa lỗi này đi!Cứ đi BC được khoảng 6' là dis!:(
Thế thì cày cuốc sao??

BởiVìĐamMê
22-12-2010, 10:55 AM
Bạn nghĩ cho adm là người ta khó xử.
Thế bạn có nghĩ cho những game thủ khác, những người bị ảnh hưởng trực tiếp bởi nạn hack không?
Hay bạn chỉ sợ ảnh hưởng đến bạn, ví dụ như, nếu mọi người ko chơi mu nữa thì bạn khó bạn được đồ .. abc xyz...
Còn nói thẳng như này, khi nào mà quyền lợi của bạn chưa bị xâm phạm, thì ngày đó bạn dek cần công bằng :))
Rồi 1 ngày, khi bạn là nạn nhân, xem bạn còn to mồm là không cần công bằng nữa không.

Thế ông có biết team TheGhost của muhn hỗi xưa k?
Thằng này cũng ko phải là ko bao giờ bị ảnh hưởng.
Nói thật công = ở cái xã hội này là đéo có.Nói nhanh cho nó vuông.
ADM đã giải quyết vậy rồi. Phục hay ko phục các bạn là g có quyền.
phục thỳ ở lại chơi.Ko phục đy game khác.
Còn nói nhiều nói nữa nói mãi. ADM cũng ko giải quyết hoặc trả lời đâu.
Bạn có lập hằng trăm hàng nghìn topic.
Kết quả chỉ có 1. Là Close topic

Pass
22-12-2010, 10:57 AM

Hay cho cái câu " công = ở xã hội không có " . Chuẩn đấy.

back2me
22-12-2010, 10:58 AM
Bạn đang đi sâu vào vấn đề LaoDai buôn bán item , VP gây ảnh hưởng cho người bị hại mà :). Mình muốn biết xem người thiệt hại ở đây là ai? Bạn tự hào mình là người không vu khống... nhưng nhìn lại những topic của mình đi, xem cái niềm tự hào của mình còn không nhé? tôi thấy bạn đã vu khống rồi đấy :)):))

Tôi chỉ 1 lần nói như này:

Đây là lần đầu tiên tôi nói "Khi các game thủ khác mua đồ dupe của bọn LaoDai, LaoTam và bị quét mất đồ thì sao?? " vì nhớ ở 1 topic nào đó có người nói là LaoDai bán đồ. Nếu không phải, mà chỉ do tôi nghe tin vịt, tôi sẵn sàng xin lỗi LaoDai tại đây hoặc lập hẳn 1 topic theo yêu cầu của bạn.
Còn pass ạh, bạn vẫn không hiểu ý tôi rồi :)
Tôi sẽ nói lại 1 lần cuối: Tại sao LaoDai "đổi chủ" thì sạch tội mà những game thủ khác mua phải đồ dupe thì đồ dupe đấy không được "sạch tội". Ok?

BeTam
22-12-2010, 11:01 AM
Tôi chỉ là 1 người chơi, chẳng liên quan gì đến bất cứ ai trong cái Mu-HN này. Nhưng tôi thấy các bạn lè nhè về vấn đề này quá nhiều. Giờ thì cứ coi như là admin, mod, ... có vấn đề đi. Thế thì giờ sao? Ko hài lòng nữa thì nghỉ sang chơi game khác. Tốt nhất là Mu-FPT đó,1 tháng muốn TOP cứ vứt 5, 10m VND vào mà cày. Vài hôm sau chúng nó lại event mới, ser mới cả ser rào rào chuyển. Ông lại làm top của 1 cái ser vắng hiu hắt. Nói chung đấy mới là khốn nạn, cứ 2, 3 tháng lại thành lập ra 1 cái ser mới cho 1 lũ điên cuồng nạp thẻ đi blood, devil để đua top. Còn các ser lậu khác thì hơn gì? Vắng hoe vắng hoét, hoặc bán tất cả các loại đồ trong cash shop. Chơi nữa thì chấp nhận, còn ko chấp nhận thì chào bạn vậy. Còn nếu vẫn nói nữa thì mình lại nghĩ là có những người có ý đồ riêng cho mình ở đây. etc: muốn người khác mất top, muốn người khác nản bỏ game để sang MU lậu khác, ...
Bản thân mình chấp nhận cách xử lý của Admin MU-HN. Vì mình ko muốn ser có 1 ai đó bỏ đi cả. Mình muốn ser lên đến 20 channel hoặc 40 channel như ngày xưa kìa ;)).

back2me
22-12-2010, 11:02 AM
Thôi tôi cũng không muốn nói với bạn nữa, mọi điều tôi cần nói với bạn tôi cũng đã nói rồi.
Chốt lại. Việc tôi làm không ảnh hưởng đến bạn. Điều bạn làm cũng chẳng ảnh hưởng đến tôi.
Từ trước đến giờ, tôi chỉ cần câu trả lời của adm, 1 câu trả lời cho xứng đáng làm 1 thằng đàn ông.

22-12-2010, 11:03 AM
Đồ bị quét rồi lấy đâu ra mà sạch tội :-t

BởiVìĐamMê
22-12-2010, 11:03 AM
Tôi chỉ là 1 người chơi, chẳng liên quan gì đến bất cứ ai trong cái Mu-HN này. Nhưng tôi thấy các bạn lè nhè về vấn đề này quá nhiều. Giờ thì cứ coi như là admin, mod, ... có vấn đề đi. Thế thì giờ sao? Ko hài lòng nữa thì nghỉ sang chơi game khác. Tốt nhất là Mu-FPT đó,1 tháng muốn TOP cứ vứt 5, 10m VND vào mà cày. Vài hôm sau chúng nó lại event mới, ser mới cả ser rào rào chuyển. Ông lại làm top của 1 cái ser vắng hiu hắt. Nói chung đấy mới là khốn nạn, cứ 2, 3 tháng lại thành lập ra 1 cái ser mới cho 1 lũ điên cuồng nạp thẻ đi blood, devil để đua top. Còn các ser lậu khác thì hơn gì? Vắng hoe vắng hoét, hoặc bán tất cả các loại đồ trong cash shop. Chơi nữa thì chấp nhận, còn ko chấp nhận thì chào bạn vậy. Còn nếu vẫn nói nữa thì mình lại nghĩ là có những người có ý đồ riêng cho mình ở đây. etc: muốn người khác mất top, muốn người khác nản bỏ game để sang MU lậu khác, ...
Bản thân mình chấp nhận cách xử lý của Admin MU-HN. Vì mình ko muốn ser có 1 ai đó bỏ đi cả. Mình muốn ser lên đến 20 channel hoặc 40 channel như ngày xưa kìa ;)).

Chơi MU lậu mà đòi công bằng;))
Công bằng ở cái túi tiền của các bạn ý.
Vote cho bạn 1 phiếu.

vanthanh225355
22-12-2010, 11:08 AM
Đồ thì đã bị xóa, acc giờ là chủ mới... Bạn muốn gì nữa,? muốn DK LaoDai bị Block vài ngày cho rớt Top mới hài lòng hả? con người bạn quả thật nhỏ nhen ích kỉ :)). Không nắm được tình hình mà cứ nói cho sướng . Mình thắc mắc 1 điều là : những người thật sự hack VP, Dup item bán = VND , ADM cũng đã ân xá hết rồi, vậy mà không bao giờ thấy bạn kiện tụi nó, còn LaoDai nó không bán bất cứ 1 món đồ nào ra ngoài , đồ của nó là đồ thật. chỉ dup để xoay len 13 . Hình phạt như vậy là chưa đủ àh? Bạn đang là người sỡ hữu 1 set đồ khũng nhất sv mà bị xóa thì bạn cảm thấy sao? đặt mình vào vị trí đó đi. Người ta đã ra đi còn kiện cáo, bạn thù dai vl thật ;))
Xin lỗi pass đồ khủng mà hack để tạo ra đồ khủng (giống kiểu đại gia xài tiền bẩn, xe bẩn) tôi khinh.

vanthanh225355
22-12-2010, 11:13 AM
đồ của nó là đồ thật. chỉ dup để xoay len 13

Pass
22-12-2010, 11:25 AM
Xin lỗi pass đồ khủng mà hack để tạo ra đồ khủng (giống kiểu đại gia xài tiền bẩn, xe bẩn) tôi khinh.

Nói thật là quá mệt mỏi với vấn đề này. nói lời cuối cho nó vậy. Set hyon + DQN là đi săn Kun và mua đồ mà có chứ không phải hack mà tạo ra được. Nỏ chỉ lợi dụng bug để xoay set lên 13 thôi. Hình phạt dành cho nó là Xóa hết item ( xóa hết những công sức từ những ngày đầu đi săn và bỏ tiền ra để mua). Bạn thấy hình phạt như thế vẫn chưa đủ sao.? Nói thế thôi, không nói nữa. Còn đồ của tôi thì miễn bàn đi nhé. :)):))

BởiVìĐamMê
22-12-2010, 11:26 AM
Nói thật là quá mệt mỏi với vấn đề này. nói lời cuối cho nó vậy. Set hyon + DQN là đi săn Kun và mua đồ mà có chứ không phải hack mà tạo ra được. Nỏ chỉ lợi dụng bug để xoay set lên 13 thôi. Hình phạt dành cho nó là Xóa hết item ( xóa hết những công sức từ những ngày đầu đi săn và bỏ tiền ra để mua). Bạn thấy hình phạt như thế vẫn chưa đủ sao.? Nói thế thôi, không nói nữa. Còn đồ của tôi thì miễn bàn đi nhé. :)):))

đồ my cùi như mi vậy ko cần phải bàn;))

Pass
22-12-2010, 11:27 AM
đồ my cùi như mi vậy ko cần phải bàn;))

Cùi thì cùi chứ ngoài DK ra không ngại class nào ;))

BởiVìĐamMê
22-12-2010, 11:29 AM
Cùi thì cùi chứ ngoài DK ra không ngại class nào ;))

Thế mà có ng vẫn phải quỳ trc chân ta đó;))

Pass
22-12-2010, 11:34 AM
Thế mà có ng vẫn phải quỳ trc chân ta đó;))

Nhớ không lầm chưa Pk với my lần nào? Chắc lại cái thằng gà kia rồi :)). cái thằng mà cầm acc ta dual với thằng Vytxikdop để nó đánh cho quỵ xuống rồi nó lên forum to mồm này nọ. đến khi ta cầm acc thì kết quả khác ngay thôi. 10-2 :)):)). My thích PK với ta thì lúc nào cũng chiều nhưng phải báo trước 15p để ta tăng point PK;))

BởiVìĐamMê
22-12-2010, 11:39 AM
Nhớ không lầm chưa Pk với my lần nào? Chắc lại cái thằng gà kia rồi :)). cái thằng mà cầm acc ta dual với thằng Vytxikdop để nó đánh cho quỵ xuống rồi nó lên forum to mồm này nọ. đến khi ta cầm acc thì kết quả khác ngay thôi. 10-2 :)):)). My thích PK với ta thì lúc nào cũng chiều nhưng phải báo trước 15p để ta tăng point PK;))

à vậy hả. Thế chắc thằng gà kia rồi;))

Hennessy
22-12-2010, 11:47 AM
Nói chung là mình viết vài dòng nữa thảo luận chung với các bạn và cũng sẽ có kết luận gói gọn:
Thứ 1 qua thảo luận topic này mình hiểu được là từ khâu tuyển thành viên BQT cũng là vứt ! Mod spam hơn member ! Ăn nói và cách hành xử ... VD: "Vãi cả cái lông nách thằng bạn"...!
+ Trả lời câu hỏi bạn luôn "Mà mình nhớ ko nhầm thì chủ topix này 1 thời nổi tiếng lên cũng nhờ vào hack dupe item gì gì đó đúng ko nhỉ . Nếu ko đúng thì cho mình xin lỗi mong bạn bỏ quá .Bạn có phải chủ guild HuynhDe giờ giải tán rồi ko" <= Là mình có 2 acc ở sever AH và 1 là trong gui LM với bạn ! 2 là gui khác, vẫn chơi và rs thì chỉ có hơn 100 thôi !
Thứ 2 là bạn back2back mình thấy reply có gì là quá đáng trong topic này mà bị Admin banned? Tôi ko quen back2back - Chỉ đứng trên phương diện cùng muốn thảo luận đưa ra nhận xét, góp ý chung để xây dựng Mu HN hoàn chỉnh hơn, lấp các kẽ hở đi thôi? - Nói qua trường hợp bạn back2back để nhắn tới Admin là những bạn như BởiVìĐamMê "Có thể nói 1 câu với bạn: Bạn thực sự ngang vãi lồn
Khuyên trân thành bạn 1 câu: Hãy ra đy đy." <== "Có thể nói 1 câu với bạn: Bạn thực sự ngang vãi lồn" <== Như này theo admin là góp ý?, là thảo luận? là xây dựng? hay là phá hoại, gây mất đoàn kết, ko thiện chí? Và hỏi luôn câu nữa là như vậy sao lại ko bị banned?
+ Một ý nữa với bạn BVĐM, nếu chơi game tối mặt tối mũi vào top với đồ khủng, bỏ nhiều time như bạn thì có gì vui ko?, vui vì game ảo mà bỏ quên cái thực tại của cuộc sống?, thực sự thấy bạn viết thì hay lắm mà toàn nhảm nhí? Đừng để phí thời gian vì những cái vô bổ :)) ko hiểu vô bổ ở đâu là gì? là time đi học... đi làm hay time để chơi game! Mình cũng chỉ góp ý riêng với bạn vậy thôi, mình ko xúc phạm và để trở thành người vô văn hóa !
Thứ 3: Mình đã đọc qua tất cả các reply của các bạn. Mỗi chúng ta tìm đến game với nhu cầu khác nhau. Mình ko biết các bạn nghĩ sao nhưng đơn giản là giải trí khi rảnh rỗi và treo máy khi bận công việc. (Admin check ip nick Forum và acc game và rõ là mình ko liên quan gì đến những thành phần phá hoại Mu HN cũng như có quan hệ với dân hack đúp!). Ko ngờ topic mình lập ra trong "một phút" ko hài lòng với cách hành xử của Ban điều hành và muốn có lời giải thích thắc mắc rõ ràng để các bạn khác cũng chơi Mu HN lại bị một số ko hiểu ý. Chuyện qua rồi như một số bạn nói ! Ok để nó qua và ko bàn nữa, coi như là một bài học để rút ra kinh nghiệm ! Nhưng vẫn chưa thấy các bạn dán thông báo những trường hợp hack đúp... bị phạt như nào, vd delete acc, nhân vật, block 1 tuần, 1 tháng hay 1 năm...? Khi khung hình phạt chưa ban ra vậy kẻ xấu lại lợi dụng và lần sau lại đổi chủ? Mình góp ý vài ba câu vậy thôi mong các bạn cư xử và đóng góp ý kiến như "những người có văn hóa" !

dangkhoi
22-12-2010, 11:48 AM
ai chơi đc thì chơi, ko chơi đc thì thôi, có bản lãnh thì cày, thì biết cách kinh doanh giao dịch mà kiếm lời, kiếm đồ.mọi chuyện wa rồi nhắc lại làm gì có no ấm đc gì đâu.game online ko chỉ là chơi giải trí mà còn chơi bằng cả cái đầu khôn ngoan, thì mới mau chóng trở thành pro

vanthanh225355
22-12-2010, 11:53 AM
thêm một định nghĩa về Đồ thật của Mu-Hanoi:-> là đồ dup xoay lên 13.
nghĩ câu nói mà buồn cho ADMIN:((:((:((

Thiếu Tá: Châu Việt Cường
22-12-2010, 11:57 AM
Nhưng vẫn chưa thấy các bạn dán thông báo những trường hợp hack đúp... bị phạt như nào, vd delete acc, nhân vật, block 1 tuần, 1 tháng hay 1 năm...?

Bạn có thể vào đây để xem hình phạt của những chủ acc dupe:
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?6438-Th%C3%B4ng-B%C3%A1o-v%E1%BB%81-vi%E1%BB%87c-Block-c%C3%A1c-t%C3%A0i-kho%E1%BA%A3n-Dupe-Vpoint

Thiếu Tá: Châu Việt Cường
22-12-2010, 11:58 AM

Chú ý màu chữ bạn nhé.

BởiVìĐamMê
22-12-2010, 12:09 PM
+ Một ý nữa với bạn BVĐM, nếu chơi game tối mặt tối mũi vào top với đồ khủng, bỏ nhiều time như bạn thì có gì vui ko?, vui vì game ảo mà bỏ quên cái thực tại của cuộc sống?, thực sự thấy bạn viết thì hay lắm mà toàn nhảm nhí? Đừng để phí thời gian vì những cái vô bổ ko hiểu vô bổ ở đâu là gì? là time đi học... đi làm hay time để chơi game! Mình cũng chỉ góp ý riêng với bạn vậy thôi, mình ko xúc phạm và để trở thành người vô văn hóa !/COLOR]

Ý bạn là sao. ? Mình thỳ đc tóp gi? Mình chơi game vì vui vì những sét đồ mình kiếm đc. Mình đâu có cắm mặt vào game đâm đầu vào top đâu.
Mình chả quen cái cuộc sống thực của mình. Mnhf vẫn đi học. Vẫn đy chơi với bạn gái những lúc rảnh.? Thế nào gọi là cắm mặt vào game.
Cái vô bổ mình muốn nói với bạn đó là. Cí chuyện của MC nó đã lâu rồi. Có những cái adm ko tiện nói rõ đc, tại sao ko cho qua đi. Tại sao phải lôi ra hết lần này đến lần # để rồi vẫn một kết quả là [COLOR="blue"]Đéo có cái gì cả.

Pass
22-12-2010, 12:17 PM

Không hiểu hả ? bạn thật là gà vl...để mình gặp bạn bem thật nhiệt tình mới khôn ra được ;))

vanthanh225355
22-12-2010, 04:03 PM
Không hiểu hả ? bạn thật là gà vl...để mình gặp bạn bem thật nhiệt tình mới khôn ra được ;))
tôi chỉ trích dẫn những lời mà người ta nói không thêm không bớt, bạn nói ai gà trong khi ban không biết tôi là ai, chơi mu từ khi nào.

Bình Tây Đại Nguyên Soái
22-12-2010, 04:09 PM
Mạng FPT đang có phần LAG các bạn à :(