PDA

View Full Version : Mời các pro SM chỉ giáo cách pk

Ketj
21-12-2010, 07:54 PM
Mình mới chơi Sm nên rất gà mong các bạn giúp đỡ

probaby
21-12-2010, 07:56 PM
Tăng hết vào str.
OK.

back2u
21-12-2010, 08:09 PM
Tăng hết vào str.
OK.

Tăng hết vào str rồi đấm vào face thằng probaby nhé =))

Tú Kenlly
21-12-2010, 08:36 PM
Tăng hết vào str.
OK.

Vcl người ta hỏi tử tế thì trả lời tử tế. tôi đồng quan điểm với ông kia tăng str để .......... :))

TenderLove1
21-12-2010, 08:39 PM
Mình mới chơi Sm nên rất gà mong các bạn giúp đỡ

Tang max VIT va ene rui nho DieuCay gong mau cho. Dung im 1 cho pk lam j cho met =))

Ketj
21-12-2010, 09:23 PM
Tang max VIT va ene rui nho DieuCay gong mau cho. Dung im 1 cho pk lam j cho met =))
thế còn nói năng gì :))

anhnampro
23-12-2010, 12:13 AM
tăng ene với agi máu nữa max dame 25k ene con agi tùy bạn máu cũng nhiều = agi thì tốt ;)) tăng nhiều str để hustle cho manh thui =)) =)) =)) =))

Thiếu Tướng: Friendly
23-12-2010, 12:28 AM
Người ta hỏi thật mà mấy bác cứ đùa đùa . Tăng hết vào agi nhé

Sedemen
23-12-2010, 01:12 AM
tăng str vưà đủ mặc đồ
Tăng vit 2k-5k tùy thuộc điểm nhiều hay ít
Điểm còn thừa thì bạn nên tính như thế này: cứ tăng 3điểm Ene thì 2 điểm Agi thì damg vừa to lại vừa có thủ
Nếu tăng hết vào Agi thì mỗi thủ cao và tốc độ nhanh chứ damg không cao, thêm nưa là nếu Ene nhiều thì buff damg lên càng mạnh, buff phản damg cũng kha khá
Đó la quan điểm của tôi

cau2langthang
23-12-2010, 02:41 AM
ene giữ mốc 15k .. vit 5k còn đâu agi hết
nên mặc đồ thần sumon nếu ko có thì set 5% :))
đấy là trạng thái mạnh nhất của sumon nhưng .... vẫn sẽ thua các class DK và DW :D sumon MU này chỉ PK theo đội là ngon :D

Pass
23-12-2010, 02:56 AM
đấy là trạng thái mạnh nhất của sumon nhưng .... vẫn sẽ thua các class DK và DW :D sumon MU này chỉ PK theo đội là ngon :D

Ai nói sẽ thua DW ;)) dựa theo cách tăng điểm này không thua thì cũng lạ:))

cau2langthang
23-12-2010, 03:04 AM
Ai nói sẽ thua DW ;)) dựa theo cách tăng điểm này không thua thì cũng lạ:))

oh ko biết bạn là sumon pro nào vậy nhỉ :D

Pass
23-12-2010, 03:12 AM
Không Pro nhưng ngoài DK ra không ngán class nàoTên nhân vật là LaoNhat...hôm nào giao lưu 1 ván nhé :))

cau2langthang
23-12-2010, 03:15 AM
Không Pro nhưng ngoài DK ra không ngán class nàoTên nhân vật là LaoNhat...hôm nào giao lưu 1 ván nhé :))

thử PK với MeoHen ngay bây giờ ko hả LaoNhat :D

Pass
23-12-2010, 03:16 AM
giờ đang kẹt acc không vào được đây :))

cau2langthang
23-12-2010, 03:21 AM
oải thật..

ChutChu
30-12-2010, 08:11 AM
chi can 1 DK dung hu mau la vo doi kho phai ban

Pass
30-12-2010, 08:16 AM
chi can 1 DK dung hu mau la vo doi kho phai ban

Sum không bao giờ vô đối được :))

phanhung87
30-12-2010, 08:18 AM
sum gặp dk khóc thét

bocun00
30-12-2010, 08:31 AM
ban ketj neu muon biet cach cong diem va pk sumon thi pm minh chi cach cho 01656718156 toi noi that day can thi cu goi cho minh minh chuyen danh sumon

trumMU
30-12-2010, 10:36 AM
sax ạ bao sum gap dk la tit co anh nao nao dk 1/10 k hum nao lam van voi e nhj

natruou
30-12-2010, 10:40 AM
tăng str vưà đủ mặc đồ
Tăng vit 2k-5k tùy thuộc điểm nhiều hay ít
Điểm còn thừa thì bạn nên tính như thế này: cứ tăng 3điểm Ene thì 2 điểm Agi thì damg vừa to lại vừa có thủ
Nếu tăng hết vào Agi thì mỗi thủ cao và tốc độ nhanh chứ damg không cao, thêm nưa là nếu Ene nhiều thì buff damg lên càng mạnh, buff phản damg cũng kha khá
Đó la quan điểm của tôi

tỉ lệ ene/agi lấy đâu ra đấy ông hay theo km gia truyền ;))

Royal
31-12-2010, 03:03 PM
SUM 20k point
vừa train vừa pk
str 300 ( để mặc đồ )
agi 8k ( ks quái và thủ khỏe)
vit 2k ( lên lv táng hết vào vit )
ene 10k ( mức dame skill ) càng nhiều ene càng phản dame khỏe ;))
Cộng như thế này đánh quái cũng dc 40-60k máu ( tùy vào đồ đang mạc )

mặc đồ 4% GST 10% khả năng tránh đòn 4%HP (ko dùng 5% vì sum có buff phản dame 100% rồi, mà có 5% thì cũng dc)
vũ khí 10% + vũ khí phụ 10% như kiss, đoản kiếm.... ( ko lên dùng sách vì nó chỉ có tác dụng cho skill của sách)

OhMyGod
28-01-2011, 03:45 PM

de en 15k danh nhau deo biet bao h tui no chet

vn01254837
28-01-2011, 04:39 PM
SUM 20k point
vừa train vừa pk
str 300 ( để mặc đồ )

mặc đồ 4% GST 10% khả năng tránh đòn 4%HP (ko dùng 5% vì sum có buff phản dame 100% rồi, mà có 5% thì cũng dc)
vũ khí 10% + vũ khí phụ 10% như kiss, đoản kiếm.... ( ko lên dùng sách vì nó chỉ có tác dụng cho skill của sách)

20k poiint => khỏi PK đi , ko lại ai đâu

pay1221
01-02-2011, 08:41 PM
ene 15k 7-10k mau' con lai agi het' . nếu nhiều point thì + thêm vit

rubygem
01-02-2011, 08:56 PM

Ông tăng thế rồi PK với tui nhé. Lấy 2 con SM cùng số lần RS/RL. Ông tăng thế mà thắng tui đc quá 3 ván tui chít liền àh. :P

rubygem
01-02-2011, 09:30 PM
SUM 20k point
vừa train vừa pk
str 300 ( để mặc đồ )

Phản dame 100% không bao giờ có bạn nhé. Tầm 30% là cao, nếu không tin thì bạn cứ cho đứa nào oánh bạn 1 hit rồi hỏi nó xem nó mất bao nhiêu máu bị phản dame bởi bạn. Đảm bảo lúc đó nhìn máu bạn đã bị mất và máu thằng kia bị phản dame thì bạn sẽ hiểu phản dame được bao nhiêu %. Theo cá nhân tôi:

- SM hok cần dùng quá nhiều món 10%. Tốt nhất chỉ dùng sách 10%, còn lại cứ sắm VK và Pen sp7 là ngon rồi. Sát thương hoàn hảo để làm gì?
Đi train thì 1 dame chết quái, PK thì không bao giờ sát thương hoàn hảo có tác dụng (cũng có thể có tác dụng nhưng đời tớ chơi MU chưa thấy khi nào). Ở trên tớ nêu ra dùng sách 10% là vì vừa có dame rate và thêm cả dame nguyền rủa của skill. Và nếu bạn là người biết tính dame SM thì bạn sẽ hiểu dame nguyền rủa quan trọng như nào :).

- Bạn Royal bảo hok nên dùng sách vì chỉ có skill của sách có tác dụng. Quan niệm này bạn cần học hỏi lại, nếu muốn biết tác dụng của sách thì bạn cứ đeo sách lên rồi bấm bảng C và nhìn vào hàng cuối cùng: Ma lực nguyền rủa: xxxxx (+xxxxx). Cái (+xxxxx) chính là tác dụng của sách ;)).

- Bạn muốn train Barracks thì đảm bảo 10k ene bạn sẽ hok có cửa ks ai cả. Muốn 1 dame chết quái Barracks thì bét cũng phải 16k để dame đạt mốc 2 khoảng 40k ( vì máu của quái ở Barracks chắc chắn hok dưới 80k).

- Cái lợi của SM ở chỗ là tăng AGI, ENE đều lên dame và cả 3 loại dame đều rất cao. Cụ thể cách tính dame của SM mình cũng xin chỉ luôn cho những bạn chưa biết. SM có 3 loại dame là: dame phép thuật, dame nguyền rủa và dame ngoại công. Dame phép thuật và dame nguyền rủa có được nhờ tăng ENE. Dame ngoại công (ở phần tăng sức mạnh) có được nhờ tăng AGI. Cộng cả 3 loại dame đó lại sẽ biết được dame hiện tại của bạn là bao nhiêu và cứ 65k là 1 mốc (hay còn gọi là âm máu).

- Tăng điểm để PK thì xin miễn góp ý. Nhưng mình muốn góp ý về trang bị cho SM PK rằng muốn SM PK khủng thì nên sắm 1 set Choro là khủng nhất, dame đã to nay lại càng to hơn với x2 dame của set Choro thì có nhiều máu như DK cũng phải mệt nhọc khi Duel với bạn đấy ;)). Lựa chọn thứ 2 không thể thiếu set 5% (có 10% thì càng chuẩn), đừng dại mà dùng 5% 4% vì với SM 5% và 4% khắc nhau. Đấu với ĐK mà hok có 5% nguyên set thì khó có cửa thắng lắm. Trước đây thua MrChoi tới vài trăm lần RS nhưng với chiến thuật cảm tử này nên mình đã ăn đc a ý tới 4 ván thông liên tiếp (kết quả tớ thua 4 - 10 vì a ý giở ngay chiến thuật công kích từ xa = chém ánh sáng, ghét chiêu này >_<). Phản dame kha khá, cộng thêm phản dame nguyên set 5% và 1 lượng máu kha khá thì không hệ nào PK với ĐK tốt bằng SM :D.

- Điều cuối cùng, đừng cằn nhằn về SM nữa. Than ngắn thở dài làm gì nhỉ? Tớ chơi SM ngẫm ra được 2 cái sướng nhất MU đó là săn Boss và PK. Trong đó săn Boss thì đố hệ nào đọ nổi với SM (trước săn Selupan mà OneStyle + 1 số ĐK nữa xúm lại thịt mình ngay trong khi mình vừa chuyển sv khác sang và còn thua họ tới 300 lần là ít :))). Cái sướng thứ 2 là PK, chẳng hệ nào PK khỏe bằng SM :D, SM là hệ duy nhất PK không cần tăng máu :P. Cắm chuột và dùng hút máu, khỏe =)).

P/s: Hội chơi SM :D

rubygem
01-02-2011, 09:33 PM
de en 15k danh nhau deo biet bao h tui no chet

Tán thành. Dại nhất là AGI cao, AGI tầm 7k thôi. Còn lại để ENE cao và máu cao. Thủ ít thì nó đánh mình mất nhiều máu, mất nhiều thì cũng phản nhiều :)) + thêm dame SM to nữa thì đối phương chết ngay sau khi nổ giáp là điều bình thường :)).

Châu Bá Thông
01-02-2011, 09:40 PM
Ene =10k thì không có ý kiến gì nhưng nếu hơn 10k thì phải xem lại. ;))
Ene của Summoner tăng phải đúng cách chứ không thì cũng như 0 àh !:">

rubygem
01-02-2011, 09:45 PM
Ene =10k thì không có ý kiến gì nhưng nếu hơn 10k thì phải xem lại. ;))
Ene của Summoner tăng phải đúng cách chứ không thì cũng như 0 àh !:">

>:P. Biết gì mà nói, b-( cho bi giờ

Châu Bá Thông
01-02-2011, 09:46 PM
>:P. Biết gì mà nói, b-( cho bi giờ

Hì. ThanhHien nói thật đó. Không tin thì thui. :P

vn01254837
03-02-2011, 02:37 PM
ý TH là tăng theo mốc nào ? mốc ReFect àh ?

ollo
19-03-2011, 06:03 PM
Phản dame 100% không bao giờ có bạn nhé. Tầm 30% là cao, nếu không tin thì bạn cứ cho đứa nào oánh bạn 1 hit rồi hỏi nó xem nó mất bao nhiêu máu bị phản dame bởi bạn. Đảm bảo lúc đó nhìn máu bạn đã bị mất và máu thằng kia bị phản dame thì bạn sẽ hiểu phản dame được bao nhiêu %. Theo cá nhân tôi:

- SM hok cần dùng quá nhiều món 10%. Tốt nhất chỉ dùng sách 10%, còn lại cứ sắm VK và Pen sp7 là ngon rồi. Sát thương hoàn hảo để làm gì?
Đi train thì 1 dame chết quái, PK thì không bao giờ sát thương hoàn hảo có tác dụng (cũng có thể có tác dụng nhưng đời tớ chơi MU chưa thấy khi nào). Ở trên tớ nêu ra dùng sách 10% là vì vừa có dame rate và thêm cả dame nguyền rủa của skill. Và nếu bạn là người biết tính dame SM thì bạn sẽ hiểu dame nguyền rủa quan trọng như nào :).

- Bạn Royal bảo hok nên dùng sách vì chỉ có skill của sách có tác dụng. Quan niệm này bạn cần học hỏi lại, nếu muốn biết tác dụng của sách thì bạn cứ đeo sách lên rồi bấm bảng C và nhìn vào hàng cuối cùng: Ma lực nguyền rủa: xxxxx (+xxxxx). Cái (+xxxxx) chính là tác dụng của sách ;)).

- Bạn muốn train Barracks thì đảm bảo 10k ene bạn sẽ hok có cửa ks ai cả. Muốn 1 dame chết quái Barracks thì bét cũng phải 16k để dame đạt mốc 2 khoảng 40k ( vì máu của quái ở Barracks chắc chắn hok dưới 80k).

- Cái lợi của SM ở chỗ là tăng AGI, ENE đều lên dame và cả 3 loại dame đều rất cao. Cụ thể cách tính dame của SM mình cũng xin chỉ luôn cho những bạn chưa biết. SM có 3 loại dame là: dame phép thuật, dame nguyền rủa và dame ngoại công. Dame phép thuật và dame nguyền rủa có được nhờ tăng ENE. Dame ngoại công (ở phần tăng sức mạnh) có được nhờ tăng AGI. Cộng cả 3 loại dame đó lại sẽ biết được dame hiện tại của bạn là bao nhiêu và cứ 65k là 1 mốc (hay còn gọi là âm máu).

- Tăng điểm để PK thì xin miễn góp ý. Nhưng mình muốn góp ý về trang bị cho SM PK rằng muốn SM PK khủng thì nên sắm 1 set Choro là khủng nhất, dame đã to nay lại càng to hơn với x2 dame của set Choro thì có nhiều máu như DK cũng phải mệt nhọc khi Duel với bạn đấy ;)). Lựa chọn thứ 2 không thể thiếu set 5% (có 10% thì càng chuẩn), đừng dại mà dùng 5% 4% vì với SM 5% và 4% khắc nhau. Đấu với ĐK mà hok có 5% nguyên set thì khó có cửa thắng lắm. Trước đây thua MrChoi tới vài trăm lần RS nhưng với chiến thuật cảm tử này nên mình đã ăn đc a ý tới 4 ván thông liên tiếp (kết quả tớ thua 4 - 10 vì a ý giở ngay chiến thuật công kích từ xa = chém ánh sáng, ghét chiêu này >_<). Phản dame kha khá, cộng thêm phản dame nguyên set 5% và 1 lượng máu kha khá thì không hệ nào PK với ĐK tốt bằng SM :D.

- Điều cuối cùng, đừng cằn nhằn về SM nữa. Than ngắn thở dài làm gì nhỉ? Tớ chơi SM ngẫm ra được 2 cái sướng nhất MU đó là săn Boss và PK. Trong đó săn Boss thì đố hệ nào đọ nổi với SM (trước săn Selupan mà OneStyle + 1 số ĐK nữa xúm lại thịt mình ngay trong khi mình vừa chuyển sv khác sang và còn thua họ tới 300 lần là ít :))). Cái sướng thứ 2 là PK, chẳng hệ nào PK khỏe bằng SM :D, SM là hệ duy nhất PK không cần tăng máu :P. Cắm chuột và dùng hút máu, khỏe =)).

Tôi lại không đồng ý với quan điểm của bác này:
Thứ 1 -> SUM chỉ cần sài 1 VK 10% thôi,còn lại sài speed là ko đúng. Bác cứ test thử mang 2 VK 10%+pen 10%+set Chrono đánh boss xem là biết liền, lên damage ex quá trời luôn.Còn speed của SM trên 1000 thì thêm 7 điểm nữa ko xi nhê.
Nói thêm 1 tý về vũ khí tay kia của SM, nhiều người cứ rao mua kriss 2% thấy mà tức cười, VK là 2% STVL, còn sách là 2% STPT,mà SM thì cần gì STVL trừ khi các bác lấy kriss chột chột vào người khác.
Thứ 2: về vấn đề tăng AGI tăng damage cho SM là không đúng, vì đây là damage STVL giống như tôi đã giải thích đối với cây kriss trên => tăng AGI chỉ tăng phòng thủ và Speed thôi
Thứ 3: Họ thường nói mốc tăng damage của SM max là 15k ene cũng không đúng luôn. Vì hiển thị damage đối với quái là 65k,nếu trên cũng chỉ hiển thị 65k.Nếu cao hơn nữa nó sẽ hiển thì khoảng 7k, Không tin các bác cứ tăng thử 15k và 35k (điểm AGI vẫn như nhau) thì đánh bóng ma KunDun trên Stardium sẽ thấy 35k kill nhanh gấp đôi => ko có max damage.
Vấn đề cân đối giửa 3 điểm AGI,ENE và VIT thì tuỳ bạn dùng vào việc gì và đánh với ai.Nên lợi dụng vào skill hút máu và refect đặt trưng của SM mà PK

NhoxConPro
19-03-2011, 06:13 PM
Thật là 2% chỉ tăng damage sát thương vật lý ko vậy :-ss

nguyenphuonglinh
19-03-2011, 06:14 PM
Tăng hết vào str.
OK.

nghe cai giong thang nay` biet' no' kh0n Nan. ko khac j` con chuot.nhat' roi`.nguoi ta hoi that. Thi` lai di noi; deu? that la xa hoi van co nhieu` thang kan.ba

NhoxConPro
19-03-2011, 06:18 PM
nghe cai giong thang nay` biet' no' kh0n Nan. ko khac j` con chuot.nhat' roi`.nguoi ta hoi that. Thi` lai di noi; deu? that la xa hoi van co nhieu` thang kan.ba
Biết đc định nghĩa của từ " đùa " ko hả bạn :|

vanthanh225355
19-03-2011, 07:36 PM
Đây cách tăng điểm của sum có rất nhiều cách bạn có thể tham khảo tất cả các cách trên.
Nhưng đây là tiêu chí đầu tiên.
1. max dame phản đòn (cái này có một số anh chị chơi mu chỉ) với điều kiện bạn không mặc đồ phản đòn 5%
tăng ene ở các ngưỡng 9000-->9240, 18000-> 18480, 27000->27720,..... 36000->36960
tuỳ điều kiện point của bạn và nhu cầu ks
nếu oánh nhau tăng máu trâu và ene ngưỡng 2,3 là ok
còn cày thì agi nhiều nhièu thì có lợi thế ks.
chúc bạn chơi mu vui vẻ

emneanh3
19-03-2011, 07:40 PM
SM mà tăng 10->>16k ene thì chỉ đi luyện o loren còn săn boss thi o nhà đi . đi theo mac công bi người ta chưởi

emneanh3
19-03-2011, 07:42 PM
pro SM kô sao kô ai tăng điểm củng hay sao ko vô săn kundun di :D:D:D:D

vanthanh225355
19-03-2011, 07:46 PM

kundun máu trâu quá, và có lẽ cũng chỉ dành cho pro vào ks bơm nhau và oánh.
với số lượng point it ỏi -> íu không dám ra jó

LinhLang_92
28-04-2011, 11:56 PM
Cac a oi cho e hoi _ e co 62k ponit thi tang kieu gj bay gio. ma SM thi mac do gj 5%,4%GST,hay 10% the_ VK thi dung nhu the nao chi gaio ty nha

OhMyGod
29-04-2011, 12:02 AM
1. max dame phản đòn (cái này có một số anh chị chơi mu chỉ) với điều kiện bạn không mặc đồ phản đòn 5%
tăng ene ở các ngưỡng 9000-->9240, 18000-> 18480, 27000->27720,..... 36000->36960
tang theo muc Ene nay thi vut di cho nhanh tra co tac dung ji phi poi

Pass
29-04-2011, 12:38 AM

Chỉ được cái nói linh tinh là giỏi :))

SiuNhan_i2k
10-05-2011, 11:50 PM
Giờ k biết sao chứ ngày xưa Sum đi PK cứ tăng tầm 12k agi :| phản dame 200% đứng yên cho bọn nó đánh =))

OhMyGod
10-05-2011, 11:53 PM

theo đội mà tăng như bác nói thì đánh cả ngày không chết đk khoảng 1m máu

OhMyGod
10-05-2011, 11:56 PM

sm mà tăng như thế thì bố trí ngủ cho đỡ tốn sức :D chứ vào săn kd thì chắc đứng nhìn các bạn đánh

New.Star
11-05-2011, 12:19 AM
SUM 20k point
vừa train vừa pk
str 300 ( để mặc đồ )

Nói lung ta lung tung. Sum có 100% reflect thì nó + str agi làm đéo gì.
Mà ông nghĩ cầm 2 vk 10% thì thành 20% à. =)).

Luca
11-05-2011, 09:51 AM
Hì. ThanhHien nói thật đó. Không tin thì thui. :P
Bạn biết điều gì thì chia sẻ chút ít kinh nghiệm cho ae với.
Cám ơn các bạn vì những bài viết rất bổ ích.

BuoMDeM18
28-07-2011, 06:50 PM
nói chung là vẫn chưa thấy kết luận chuẩn chỉ ............tin ai bây giờ :(:(:(:(:(

SexyBaBy
28-07-2011, 06:53 PM
fang het' mau' thoi

Mr.Long
28-07-2011, 07:15 PM
SM deo' du? poin PK = niem tin.... khi nao trien 50k tang 30 ene 10k agi 10 vit con ko thi chi bi bat nat. rieng DW t? lon`

freedomvt
28-07-2011, 07:42 PM
Tăng point như bạn thì Thua DW là phải rồi =)). vit có 5k đánh đấm gì ?? :)) SM ko ngán class nào chỉ ngán bọn DK thôi ;)0

vukul99
28-07-2011, 07:46 PM
SM độc có dùng đồ thần pk.

Yuriko
28-07-2011, 07:48 PM
tang hết vào vit đê đánh cho khỏe ^^ =))

WaitL0v3
28-07-2011, 08:23 PM
Tuy mới chơi SM nhưng mình biết điểm lợi thế của SM mà ai cũng biết:
-Dame to.
-Tầm đánh xa.
Lưu ý:
-Dame to thì phải biết kết hợp với lượng máu của mình, không nên tăng dame quá nhiều mà không tăng máu.
-Tầm đánh xa cũng liên quan đến dame, dame phải đủ kết liễu đối phương trước khi đến gần bạn nhất là DK, không người mất mạng sẽ là bạn:D
Điều cần hiểu thêm:
Không có cách tăng nào được toàn vẹn cả, cái được thì cái mất thôi ^^

WaitL0v3
28-07-2011, 08:35 PM
Tăng như cậu thì trả đánh được thằng ai đâu, không biết chơi SM rồi, không biết tận dụng ưu điểm.
SM mà thua DW sai lầm, DW rs hơn SM 100 mà đồ cùi thì cũng phải quỳ gối dưới tay SM đấy cậu.
Còn cậu không tin thì cậu cầm 1 ACC rl1/250 vào solo mình, thích thì 100k/ 1 séc lun :D
Còn DK thì MU nào mà trả vô đối... nên không tính tiền;))

Đầu Buồi Mắm Tôm
28-07-2011, 09:03 PM
up cho con lợn

Đầu Buồi Mắm Tôm
28-07-2011, 09:04 PM
ghkhjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjj

lmrllonely
29-07-2011, 01:24 AM
Có SUM pro nào chỉ giáo cách tăng point cho Sum 48k Point ko????

freedomvt
29-07-2011, 01:30 AM
theo mình đi PK thì nâng: 25k ene. 10k agi. 13k vit. ;) còn train thì 30k ene. 18k agi đeo satan nhé :D

lmrllonely
29-07-2011, 01:35 AM
theo mình đi PK thì nâng: 25k ene. 10k agi. 13k vit. ;) còn train thì 30k ene. 18k agi đeo satan nhé :D
tăng như bạn thì max dame quái K3 khoảng đc bnhiu k máu ( có satan).
Mình đang định + như sau
30k ene
10k agi
8k vit
( tiện pk+traint)