PDA

View Full Version : Admin lại mất đồ rồi vao kiểm tra hộ em

mekjeplsdd
19-12-2010, 11:18 PM
luc 10 jo em mang soi' tấn công + linh hồn kondo và vai đồ giá trị # qua sever 1 thi mât' hết.. Id: mekjepls tên nhân vật : Dw : TrajShop. vao kiem tra dùm em kaj

mekjeplsdd
19-12-2010, 11:27 PM
--------------------------------------------------------------------------------
Ngày tham gia Dec 2010
Bài viết 2 Admin lại mất đồ rồi vao kiểm tra hộ em
luc 10 jo em mang soi' tấn công + linh hồn kondo và vai đồ giá trị # qua sever 1 thi mât' hết.. Id: mekjepls tên nhân vật : Dw : TrajShop. vao kiem tra dùm em kaj .................................................. .......................................

mekjeplsdd
20-12-2010, 12:02 AM
--------------------------------------------------------------------------------
Ngày tham gia Dec 2010
luc 10 jo em mang soi' tấn công + linh hồn kondo và vai đồ giá trị # qua sever 1 thi mât' hết.. Id: mekjepls tên nhân vật : Dw : TrajShop. vao kiem tra dùm em kaj .................................................. ..................................................

jaksson
20-12-2010, 12:05 AM
tui lập toppic từ chiều đến giờ ko thay ADM vào.thật là nản.

mekjeplsdd
20-12-2010, 08:53 AM
Ngày tham gia Dec 2010
luc 10 jo em mang soi' tấn công + linh hồn kondo và vai đồ giá trị # qua sever 1 thi mât' hết.. Id: mekjepls tên nhân vật : Dw : TrajShop. vao kiem tra dùm em kaj .......................................... mong admin vao giai quyet

mekjeplsdd
20-12-2010, 11:07 AM
Ngày tham gia Dec 2010
luc 10 jo em mang soi' tấn công + linh hồn kondo và vai đồ giá trị # qua sever 1 thi mât' hết.. Id: mekjepls tên nhân vật : Dw : TrajShop. vao kiem tra dùm em kaj .......................................... mong admin vao giai quyet . co giai quyet k vay admin

Angel
20-12-2010, 11:12 AM
Bạn PM hanoi_landofphi để đc giải quyết. Cứ nói thẳng vấn để kô cần bết gì hết. Miễn là đc là đc

mc_lang_tu
20-12-2010, 11:17 AM
Bạn PM hanoi_landofphi để đc giải quyết. Cứ nói thẳng vấn để kô cần bết gì hết. Miễn là đc là đc pm cái gì chứ tui pmm suốt cả h mà ổng đâu có trả lời, tui cũng bị y như vậy nè.muốn nản luôn :(

s2VoTinh
20-12-2010, 11:23 AM
không cần nói gì mất cái gì thì cứ nói là sẽ được giải quyết

mekjeplsdd
20-12-2010, 11:31 AM
Bạn PM hanoi_landofphi để đc giải quyết. Cứ nói thẳng vấn để kô cần bết gì hết. Miễn là đc là đc .......................................... em Pm roi chang thay tra loi j ca.. chang hieu ban quan tri MU nay kieu j...

mekjeplsdd
20-12-2010, 01:09 PM
pm cái gì chứ tui pmm suốt cả h mà ổng đâu có trả lời, tui cũng bị y như vậy nè.muốn nản luôn :(

.... Pm noi roi k y kien .. k tra loi chang hieu ban MU nay nua

NhuLoz
20-12-2010, 01:17 PM
PM từ hôm wa đến h có được đéo đâu ( uất chửi luôn ma cũng đéo thấy trả lời ) tức VC

jaksson
20-12-2010, 01:28 PM
Bạn PM hanoi_landofphi để đc giải quyết. Cứ nói thẳng vấn để kô cần bết gì hết. Miễn là đc là đc
tui nói thiệt càng pm càng tức.tui ko pek nói gì hơn nửa