PDA

View Full Version : ADM-BQT that cong bang--Đồ Lão Đại bi lấy lại con nhân vật lão đại thi sao????

hades
19-12-2010, 06:14 PM
chắc sự kiện block 1 số acc khũng cũng thấy phần nào trách nhiệm và sự công bằng của admin --nhưngn admin đã nói đồ của lão đại đã bị xử lý-- vậy nhân vật lão đại thì sao?????????????

Tú Kenlly
19-12-2010, 06:19 PM
đồ lão tâm vẫn còn mà

BởiVìĐamMê
19-12-2010, 06:22 PM
đồ lão tâm vẫn còn mà

LaoTam là sét lởm +11 bạn ạ:)
Nhưng cách xử lí của ADm là chưa thỏa đáng.
Ngta hack dupe thy bị block lun nv Còn LD , LT hack thỳ chỷ xóa đồ.
Liệu có sự công = ở đây ko?

MrKenDy
19-12-2010, 06:23 PM
tất kả chúng nó vẫn mặc đồ bt chẳng xư lý cái gì kả TCT luyên thuyên>>>>> cái loại này gặp mình ngoài đời thì đúng là "yêu" luôn

hades
19-12-2010, 06:27 PM
Đúng rồi admin trả lời dùm tôi đi ??? đã xử lý thi xử lý công bằng.chỉ bị lấy đi đồ thôi thế anh em co phục không anh em có còn tồn tại không.Nếu giả xử Lão đại có lời nói cử chỉ đang hoàng thì anh em có thể nhân nhượng được vì dù sao cũng có tóp nhất nhì --đánh người chạy đi ko ai đánh người chạy lại..Nhưng Kết quả ra sao những câu nói cũa lão đại như thế nào??? Mong ADM test và làm cho lục địa MU trong sạch để ko làm anh em phải lo lắng.

SieuTrum
19-12-2010, 06:32 PM
Xử lí như cặc, nói thế cho ngắn, đm người khác dupe 1 cái block vĩnh viễn các kiểu, đây đm nó dupe nó bug các kiểu cả sv ai cũng biết mà chỉ del đồ, làm ăn như thế thì mở cm mu ra cho chúng mày chơi vs nhau à, làm ăn ko có trách nhiệm như thế thì đm đừng làm admin đi còn hơn?
Chúng tôi cần 1 lời giải thích từ TCT và admin và các mod smod về vấn đề này. Hay đéo ai dám mở mồm ra ở đây?

Tổng Cục Trưởng
19-12-2010, 06:33 PM
Bạn nào còn nhìn thấy Item Dupe của LaoDai và LaoTam thì chụp hình lên cho tôi xem nhé. Vì tôi xem trong Dữ Liệu thì không còn.

MrKenDy
19-12-2010, 06:35 PM
thế TCT sử lý chỉ có thế thôi ah hay là sợ bọn nó hok chơi nữ thì hok còn thu nhập đẻ duy trì Sv. ( nhũng nguơc lại thì sao chúng nó B> đồ B> Vp) thì ADM lấy cái.... gì ra mà ruy trì Sv ( nhìn nhận vấn đề cho kỹ đi

BởiVìĐamMê
19-12-2010, 06:35 PM
Bạn nào còn nhìn thấy Item Dupe của LaoDai và LaoTam thì chụp hình lên cho tôi xem nhé. Vì tôi xem trong Dữ Liệu thì không còn.

Thỳ đã bảo là xóa rồi thây.
Nhưng ở đây là cần sự công =
Hack dupe vp = block
Vậy sao hack dupe tiem lại chỷ xóa item đy.??
Dấu hỏit o đùng coh BQT Mu hn.

SieuTrum
19-12-2010, 06:36 PM
Anh cho bọn em biết hình phạt cao nhất về vấn đề dupe đồ ở đây là gì?
Nếu như chỉ đơn giản là del đồ thì xin lỗi anh cái luật pháp ở mu này chả ra gì cả, mai chúng nó cũng dupe hàng loạt và cười trừ 1 cái: "Bị phát hiện thì del đi chả mất gì sao fai sợ?" Khi đó mu này còn tồn tại được trong bao lâu?

wildlion
19-12-2010, 06:36 PM

Mọi người hỏi TCT sẽ xử lý acc LaoDai như nào cơ mà? :-j

SieuTrum
19-12-2010, 06:37 PM
Liệu del đồ có là giải pháp cho người ta phục, thà rằng làm ngơ thì gamer mu này chỉ nói ngoảnh mặt làm ngơ, chứ đã bắt tay làm việc giải quyết k ra gì thì còn nhiều điều tồi tệ hơn anh ạ ....

DepTrai
19-12-2010, 06:40 PM
Hack dupe vp = block
ảo thật lại đc lên tốp rồi :)). có hiểu item vs vp nó khác nhau ko . đồ xoay lên để dùng và ko bán . và 1 cái dupe vp để bán = vnd + mua đồ nó khac nhau nhiều lắm :)) . của tao ngoài sét Leg even ra chúng mày thấy tao có cái gì khac hay thấy tao bán sét Leg +13 chưa . chúng mày mua phải vp đupe chúng mày kêu trời kêu đất đấy thấy . dupe vp cũng là 1 cái tội đấy >> mất cái miếng cơm của 1 số ng` tao ra nó đấy . ( đồ tao mặc là tao bỏ VND ra mua nhé >>muốn xem vào game tao cho xem )

hades
19-12-2010, 06:42 PM
hack vp ==> liên quan đến kinh tế của ADM -BQT. còn dup intem thì ....==> liên quan đến toàn bộ anh em chơi mu hn này.Đồ mất giá ==> ADM -BQT ko còn mì gói mà ăn nói chi ăn cháo.ADM va BQT đâu giải thích đi.Đã làm thì lam cho trong sạch--Một con sâu có thể làm rầu nồi canh--

SieuTrum
19-12-2010, 06:44 PM
ảo thật lại đc lên tốp rồi :)). có hiểu item vs vp nó khác nhau ko . đồ xoay lên để dùng và ko bán . và 1 cái dupe vp để bán = vnd + mua đồ nó khac nhau nhiều lắm :)) . của tao ngoài sét Leg even ra chúng mày thấy tao có cái gì khac hay thấy tao bán sét Leg +13 chưa . chúng mày mua phải vp đupe chúng mày kêu trời kêu đất đấy thấy . dupe vp cũng là 1 cái tội đấy >> mất cái miếng cơm của 1 số ng` tao ra nó đấy . ( đồ tao mặc là tao bỏ VND ra mua nhé >>muốn xem vào game tao cho xem )

Đéo quan tâm, chỉ biết TCT đã xác minh là laodai laotam mặc đồ dupe và đã del item, cái vấn đề đã động đến dupe mà del item là đéo được, blog nick vĩnh viễn, dupe đồ cả dupe VP cũng là dupe, yêu cầu xử lí đúng luật thế thôi :))

Tú Kenlly
19-12-2010, 06:45 PM
LaoTam là sét lởm +11 bạn ạ:)
Nhưng cách xử lí của ADm là chưa thỏa đáng.
Ngta hack dupe thy bị block lun nv Còn LD , LT hack thỳ chỷ xóa đồ.
Liệu có sự công = ở đây ko?
Cậu vào nhìn lại hộ tớ cái xem so phải Anbis không nhé hay đồ + 11 con laodai thì chưa nhìn thấy

DepTrai
19-12-2010, 06:46 PM
Anh cho bọn em biết hình phạt cao nhất về vấn đề dupe đồ ở đây là gì?
Nếu như chỉ đơn giản là del đồ thì xin lỗi anh cái luật pháp ở mu này chả ra gì cả, mai chúng nó cũng dupe hàng loạt và cười trừ 1 cái: "Bị phát hiện thì del đi chả mất gì sao fai sợ?" Khi đó mu này còn tồn tại được trong bao lâu?

đupe đồ và tạo đồ nó khac nhau :)). đupe đồ là đồ cuả mình mang đi dupe ra nhưng nó có 2 mặt : 1 nếu đupe ra 1 đồ mang đi bán >> bi quét >> đồ dupe
2 : dupe đồ xoay lên chỉ để mình dùng mà cũng chỉ có 1 sét chẳng fai là đồ dupe vì máy quét nó co quét đâu cơ chứ
cac bạn thấy chúng tôi mặc đồ đấy >> sv có ai mặc nữa ko .mà có dupe ra làm 5 >10 > 15 set rồi bán đi ko
hãy biết suy nghĩ 1 tý chứ , có nhưng cái no nguy hiểm hơn là đupe vp đấy :) .

Nước Mắt
19-12-2010, 06:51 PM
cac bạn cu bảo là LaoDai gần nhà adm rồi adm bỏ qua ko xử lí thế nếu các bạn ỏ canh nhà adm liệu co phải dupe hay k hay la xin đuoc .. luc noi the nay luc noi the kia luc bao gan nha adm luc thi lai bảo là dupe... hay chỉ là cac bạn gen tị ;))

DepTrai
19-12-2010, 06:51 PM
hack vp ==> liên quan đến kinh tế của ADM -BQT. còn dup intem thì ....==> liên quan đến toàn bộ anh em chơi mu hn này.Đồ mất giá ==> ADM -BQT ko còn mì gói mà ăn nói chi ăn cháo.ADM va BQT đâu giải thích đi.Đã làm thì lam cho trong sạch--Một con sâu có thể làm rầu nồi canh--

đupe thì có máy quets nó quét mất đây thây :)) . giống nhu vp mất hay mất >> do đâu . chúng tôi xoay sét của chúng tôi lên >> bạn thấy chúng tôi bán hay ai mặc 1 set như thế chưa . dupe vp >>liên quan đến kt cuả mu mà còn ảnh hưởng nghiệm trọng đến thị trường mu đấy . bạn săn đc 1 món đồ bạn bán = 1 số vp khổng lồ nhưng chẳng may nó là vp dupe thì bạn nghĩ sao . ảnh hưởng đến cả nhà quản lý game >> ai nạp thẻ lấy Vp cho ho. nữa :) .
Bạn nên nghĩ dupe đồ >> ko tồn tại 2 seri nên trong 1 time ngắn sẽ bi quest

MasterNo1
19-12-2010, 06:52 PM

Quan trọng la phải Block nhân vật vì có hành vi gian lận
Phải chịu như những nv hack vpoint chứ!

DepTrai
19-12-2010, 06:55 PM
Cậu vào nhìn lại hộ tớ cái xem so phải Anbis không nhé hay đồ + 11 con laodai thì chưa nhìn thấy

đồ anb + wing 3 tôi bỏ vnd ra mua có sao ko bạn . tất cả +9 thôi . cái áo + quần hồi đầu đi săn kd đc đấy :) vào game thích xem thì pm tôi :)

Nước Mắt
19-12-2010, 06:58 PM
chjpchjpdn cho cai YH di bạn oi ;))

yenthanh
19-12-2010, 07:06 PM
Các nhân vật khá bị block, vậy những nhân vật ở đầu topic thì sao??? Tại sao vẫn ko bị xử lý mà chỉ bị quét đồ

DepTrai
19-12-2010, 07:12 PM
MU HN Nay` tao nghj~ Ko to^n` tai dc la^u
DKM Chung' may` dam' Block ACC O^ng ahz` ;)):)) H` Thj` ca? Tram dua' bje^t' Hack :))

có những người mắc sai lầm 1 lần rồi thôi nhưng có 1 số ng` thì quen mui :)) >> ko ăn đc đạp đổ à :))

mrtu88nd
19-12-2010, 07:15 PM

cùng là sử dụng lỗi phát sinh của game để lợi cho bản thân nhưng tại sao những acc dupe VP thì bị block còn những trường hợp như thế này lại ko bị sao chỉ bị quét đồ thôi... còn thì acc vẫn ung dung ko sao cả

Pass
19-12-2010, 07:23 PM
cùng là sử dụng lỗi phát sinh của game để lợi cho bản thân nhưng tại sao những acc dupe VP thì bị block còn những trường hợp như thế này lại ko bị sao chỉ bị quét đồ thôi... còn thì acc vẫn ung dung ko sao cả

Những nhân vật Dup VP đợt đầu gồm mười mấy người đều được ADM ân xá hết đấy. có cần bằng chứng không ;))

SieuTrum
19-12-2010, 07:36 PM
Nói chung là đéo phục, lãnh đạo đéo ra gì thì những người liên quan đến nó cũng sida như nhau cả mà thôi, bọn kia dupe bị block bọn này quen mình nên tha, vcl các anh BQT

bemapv6
19-12-2010, 08:00 PM
Hack dupe vp = block

Biết sao không Blook acc LaoDai ko , vì LaoDai ở gần nhà Phi , nếu LaoDai bị Blook thì nó đến đốt nhà Phi , nên Phi sợ ko dám Blook , hôm nay đi off LaoDai đã dọa rồi , nên anh em không cẩn phải bàn về chuyện này nữa , MU công bằng với Gamer không quen chứ , còn người quen thì không có chữ công bằng ở đây , ai cũng vậy !

hades
19-12-2010, 08:21 PM
nếu ko trình bày rõ thì muôn thuở Mu nay chỉ là số 0--còn ADM và BQT ngày nào cũng bi chửi từ diễn đàn cho đến kênh thế mà thôi.Vì bảo vệ 1 đứa vi phạm luật mà ảnh hưởng cả tập thể game cùng thành viên cấp cao BQT thi có đáng ko.Đâu phải game thủ chửi nhẹ nhàng rất xúc phạm nữa,trừ khi tất cả bi điếc đuôi và mù

blue87
19-12-2010, 08:33 PM
buồn cho addmin quá.

HEROIN
19-12-2010, 08:34 PM
1 điều chắc chắn là. những acc Top chắc chắn ko bao giờ bị làm sao. nên các bạn cứ tiếp tục cầy kéo đi :D

wildlion
19-12-2010, 08:36 PM
1 Mc mới ở sv AH :))
Cứ tưởng sẽ phải vài tháng nữa mới có cái trò mèo này, ai ngờ nhanh thế :))

TroiXanh
19-12-2010, 08:36 PM
thằng em hôm nọ có đi off ko vầy . Anh cũng buồn

HEROIN
19-12-2010, 08:38 PM
e đi xem bóng đá . hix hix đặt mua vé trước rùi nên ko ra đc. để hẹn AE 1 ngày gần nhất rùi off lun anh à :D

TroiXanh
19-12-2010, 08:41 PM
e đi xem bóng đá . hix hix đặt mua vé trước rùi nên ko ra đc. để hẹn AE 1 ngày gần nhất rùi off lun anh à :D
Hôm đó hơi phí tiền mua vé đi xem nhể VN thật là lỗn vài=))

ValKyre
19-12-2010, 08:41 PM
A ơi cho em hỏi sao người khác thì bị block vĩnh viễn còn 2 nhân vật đấy sao lại ko bi block vĩnh viễn ah ? yêu cầu anh block ngay 2 nick đấy vì như thế mới được lòng dân a ạh !

TroiXanh
19-12-2010, 08:47 PM
A ơi cho em hỏi sao người khác thì bị block vĩnh viễn còn 2 nhân vật đấy sao lại ko bi block vĩnh viễn ah ? yêu cầu anh block ngay 2 nick đấy vì như thế mới được lòng dân a ạh !

Xin lỗi em .cái này anh ko trả lời giúp em được .

hades
19-12-2010, 09:30 PM
bác trời xanh tôi vi chơi sv huyền thoại lâu rùi nhưng vào forum thi moi 2 tuần từ khi có sv anh hùng.Bác làm sao xem ý kiến anh em với kiểu này mà người quen cũng được vậy thi tui làm quen bõ vài triệu đi nhậu là quen ngay.chán quá.VP mất ko lấy lại được.nhân vật hack intem ko bị xử lý.Người thì được quá nhiều lợi.người thi mất quá nhiều.Tình -Tiền-Địa Vị-Anh em game thủ cái nào hơn.Đa số anh em đã chơi rồi it ai bõ vì phóng lao thì phải theo lao.nhịn nhục nhiều cũng được nhưng một khi tức nước vỡ bờ thì giống như nguyên trạng hôm nay thôi.Như câu của chủ tịch HCM đã nói:

Những người trong các công sở đều có nhiều hoặc ít quyền hành. Nếu không giữ đúng Cần - Kiệm - Liêm - Chính thì dễ trở thành hủ bại, biến thành sâu mọt của dân.

Đời sống mới, 20-3-1947
Hồ Chí Minh toàn tập
Khi cất nhắc một cán bộ, cần phải xét rõ người đó có gần gũi quần chúng, có được tin cậy và mến phục không. Lại phải xem người ấy xứng với việc gì. Nếu người đó có tài mà không dùng đúng tài của họ, cũng không được việc. Nếu cất nhắc không cẩn thận, thì không khỏi đem người bô lô ba la, chỉ nói mà không biết làm vào những địa vị lãnh đạo. Như thế rất có hại...

Sửa đổi lề lối làm việc
Hồ Chí MInh toàn tập

blue87
19-12-2010, 09:38 PM
bác trời xanh tôi vi chơi sv huyền thoại lâu rùi nhưng vào forum thi moi 2 tuần từ khi có sv anh hùng.Bác làm sao xem ý kiến anh em với kiểu này mà người quen cũng được vậy thi tui làm quen bõ vài triệu đi nhậu là quen ngay.chán quá.VP mất ko lấy lại được.nhân vật hack intem ko bị xử lý.Người thì được quá nhiều lợi.người thi mất quá nhiều.Tình -Tiền-Địa Vị-Anh em game thủ cái nào hơn.Đa số anh em đã chơi rồi it ai bõ vì phóng lao thì phải theo lao.nhịn nhục nhiều cũng được nhưng một khi tức nước vỡ bờ thì giống như nguyên trạng hôm nay thôi.Như câu của chủ tịch HCM đã nói:

Những người trong các công sở đều có nhiều hoặc ít quyền hành. Nếu không giữ đúng Cần - Kiệm - Liêm - Chính thì dễ trở thành hủ bại, biến thành sâu mọt của dân.

Đời sống mới, 20-3-1947
Hồ Chí Minh toàn tập
Khi cất nhắc một cán bộ, cần phải xét rõ người đó có gần gũi quần chúng, có được tin cậy và mến phục không. Lại phải xem người ấy xứng với việc gì. Nếu người đó có tài mà không dùng đúng tài của họ, cũng không được việc. Nếu cất nhắc không cẩn thận, thì không khỏi đem người bô lô ba la, chỉ nói mà không biết làm vào những địa vị lãnh đạo. Như thế rất có hại...

Sửa đổi lề lối làm việc
Hồ Chí MInh toàn tập

nv nào đay :D T45 ah :D

hades
19-12-2010, 09:43 PM
uhm T45 hehe Hades từ MG => DK hay train sv2-3 ko biết đánh nhau thích hòa đồng -thích bị ks bãi train :D

blue87
19-12-2010, 09:45 PM
uhm T45 hehe Hades từ MG => DK hay train sv2-3 ko biết đánh nhau thích hòa đồng -thích bị ks bãi train :D

nhân vật gì đó. chơi sv nào ???

hades
19-12-2010, 09:50 PM
Sv huyền thoại tên CSDacNhiem -Anh Hùng : HaDes :D

blue87
19-12-2010, 09:59 PM
Sv huyền thoại tên CSDacNhiem -Anh Hùng : HaDes :D

chơi chính ở SV nào

hades
19-12-2010, 10:01 PM
thế bác chơi sv nào có lẽ bác ở huyền thoại-tui ol anh hùng-huyền thoại vào đánh nhau thui

blue87
19-12-2010, 10:02 PM
cả 2 sv UT suôt. sv nào cũng là blue87. nếu là chủ acc CSDacnhiem thì chác biết :D

hades
19-12-2010, 10:05 PM
biết chứ tui gọi bác = bác blue ma ko nhớ sao kakakak-lúc trước 2 gui đối địch cũng ngại nên ko tham gia-thế thi qua AH co gi pm Hades luôn có mặt-miễn sao ngoài giờ hành chính

blue87
19-12-2010, 10:07 PM
biết chứ tui gọi bác = bác blue ma ko nhớ sao kakakak-lúc trước 2 gui đối địch cũng ngại nên ko tham gia-thế thi qua AH co gi pm Hades luôn có mặt-miễn sao ngoài giờ hành chính

nếu đoóan không nhầm hiện giờ đang trốn đv. đang ở nhà bà Phương ah

hades
19-12-2010, 10:09 PM
ko ở nhà anh thắng gần sát Cafe 590 ak-- chán luôn mai học tiếp lái xe-giờ thức đêm nguy hiểm quá

blue87
19-12-2010, 10:11 PM
ko ở nhà anh thắng gần sát Cafe 590 ak-- chán luôn mai học tiếp lái xe-giờ thức đêm nguy hiểm quá

ah. biết quán đó. đông họcv viên chơi không để ra úo sọt :D

hades
19-12-2010, 10:13 PM
chổ này vip lắm up sao nổi 100% hoc viên t45-kakak-nhào vô dee-cafe thuốc-girl t45 có sẵn rồi

blue87
19-12-2010, 10:15 PM
sạc. gỉl cũng ra ah. cái này mới up hehe.

hades
19-12-2010, 10:17 PM
kakaka chứ sao 2 girl-một người lùn nhất BCA và một người co mông to = 2 tờ báo CAND

blue87
19-12-2010, 10:18 PM
kakaka chứ sao 2 girl-một người lùn nhất BCA và một người co mông to = 2 tờ báo CAND

ko biết 2 nv này. không quen con gái t45 nên không biết. thế hades biết mặt blue87 chưa :D

hades
19-12-2010, 10:24 PM
chưa biết mặt bao giờ chỉ nge giang hồ đồn rằng blue87 là một lông vũ co khả năng ép ra W10 sức mạnh siêu nhiên-nhậu dù 50 lit rượu cũng không bi say-may mắn 100%

blue87
19-12-2010, 10:26 PM
chưa biết mặt bao giờ chỉ nge giang hồ đồn rằng blue87 là một lông vũ co khả năng ép ra W10 sức mạnh siêu nhiên-nhậu dù 50 lit rượu cũng không bi say-may mắn 100%

thế biết đọi cày MU k4 không :D santafe, Mitut, dutvaolo,... l[ps B15K4

hades
19-12-2010, 10:29 PM
lúc đó lại chưa cày MU HN-tui chơi MU HN được khoảng tháng 11 năm ngoái với lại lúc mới chơi toàn bi gui CAND bem riết nhất là tầm 30con panda cay lắm nhưng mình yếu nên chỉ im lặng

blue87
19-12-2010, 10:32 PM
mới chơi MUHN tháng 4 vừa qua nè. chắc là biết mặt blue87 nhưng không biết là blue87 thôi. hêh.

botchien
19-12-2010, 10:36 PM
TCT.....Mod.........sao tay QN 5%+10...chan QN L+5%+10...ẽl...tai sao gi`o thanh` do` thuong`.......:D