PDA

View Full Version : Đọc đi r cảm nhận :)) =)) :-j

byn_dz
17-12-2010, 08:23 PM
LaoDai,LaoNhat,LaoNhi,LaoTam có 2 vấn đề ở chỗ khi 4 người này có đồ mới là Mu lại có vụ hacker tấn công r Mu bảo trì.Đó thật sự là dấu ? lớn.ko biết AE có nghĩ vậy ko nhưng tôi thì cảm thấy rất đáng nghi ngờ.Chưa hết còn 1 dấu ? chưa có câu trả lời rằng 4 người này có số lần rs rất cao khi mà mà rs + thêm ủy thác cũng chưa chắc đạt đc.DuongTuAnh và HoangKyAnh ngày nào cũng max rs+thêm ủy thác nhưng vẫn ko đạt đc đến thế.cho dù chăm chỉ cày đến mấy nhưng theo tính toán ko có khả năng rs cao như bh.Tôi đem chuyện này ra ko phải để chỉ trích hay đánh giá j` mà là để AE bình luận giải thích cho tôi hiểu.

123123
17-12-2010, 08:30 PM
Cảm nhận à. thằng này nói ngu qá. người ta pro mà.
mày cầy cuốc ngu thì trách ai đc :|.vào đây để cảm nhận cái ngu của mày à ;))

Fuck You Baby
17-12-2010, 08:32 PM
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

s2VoTinh
17-12-2010, 08:34 PM
sời ak.Tao không ủy thác cũng rs = mày mà:))

dieulinh93
17-12-2010, 08:34 PM
ai co the chi to cach post bai dc ko. thank

thuong90
17-12-2010, 08:37 PM
trước tiên mình phải pro , rồi mới nghĩ đến ai pro hơn mình ;)).Những câu hỏi đặt ra phải chăng là ghen tị hay là ngu si cứ biết mình trước đã

EmNeLenh
17-12-2010, 08:43 PM
điều mà dể hiểu nhất là you ko biết tính cách train or ko biết tiếc kiệm poin uy thác đúng lúc và đúng cách
như tôi bạn sẻ thấy sau khi tôi RL xong là những người đó ko là gì cả so với Top,hy vọng là bạn nhận thấy
và đừng nghi ngờ gì về 4 you đó nha bạn,mà hãy tích cực động não ra mà tính cách train cho hợp lý như thế thì mới = a=e dc
chúc bạn sớm nhận ra điều đó:)

KoTen113
17-12-2010, 08:53 PM
sao mày vẫn chưa bỏ dc tính đó vậy, mày có nghe câu này chưa(cái mồm hại cái thân) im mà sống chứ dừng đi la liếm người #

deptrai1m72
17-12-2010, 09:04 PM
điều mà dể hiểu nhất là you ko biết tính cách train or ko biết tiếc kiệm poin uy thác đúng lúc và đúng cách
như tôi bạn sẻ thấy sau khi tôi RL xong là những người đó ko là gì cả so với Top,hy vọng là bạn nhận thấy
và đừng nghi ngờ gì về 4 you đó nha bạn,mà hãy tích cực động não ra mà tính cách train cho hợp lý như thế thì mới = a=e dc
chúc bạn sớm nhận ra điều đó:)
Cái điều đó thì các pro ko có gì thắc mắc....Nhưng bạn cùng guild thằng laodai tùng béo bạn có cảm nhận gì về những món đồ khủng long của nó..Bạn hãy nói những lời thật lòng nhất của mình nhé...!!!

EmNeLenh
17-12-2010, 09:34 PM
Cái điều đó thì các pro ko có gì thắc mắc....Nhưng bạn cùng guild thằng laodai tùng béo bạn có cảm nhận gì về những món đồ khủng long của nó..Bạn hãy nói những lời thật lòng nhất của mình nhé...!!!

bạn nói thế bạn quá sai lầm đấy mình đã bỏ G nó mấy hôm nay rồi vì sao bạn biết ko:-/ mình đồng ý là G nó mạnh thật nhưng cái mạnh đó ko là thứ gì với mình cả chỉ vì có vài thành phần nào đó trong G quá mất dạy và quá láo do với người # vì chổ đó mà mình ghét mà bỏ G thôi, bạn dừng nghỉ là đồ khủng mà ăn dc mình đâu,nếu thách đấu ai mà ăn dc mình thì mình gọi = cha
tuyên bố trước là từ huề đến thua thôi chứ ko ăn nổi mình đâu,Mong you đừng nghi mình là G hay ko G gì cả mà nghi rộng 1 chút nha:)

EmNeLenh
17-12-2010, 09:38 PM

còn bạn nói về sét đồ khủng là mình cũng nói thạt là cái này mình thật sự ko biết
cái này là chỉ có " Thuyền Mới Hiểu Biển Mênh Mông Chừng Nào :) "

AnhfungHN
17-12-2010, 09:42 PM
LaoDai,LaoNhat,LaoNhi,LaoTam có 2 vấn đề ở chỗ khi 4 người này có đồ mới là Mu lại có vụ hacker tấn công r Mu bảo trì.Đó thật sự là dấu ? lớn.ko biết AE có nghĩ vậy ko nhưng tôi thì cảm thấy rất đáng nghi ngờ.Chưa hết còn 1 dấu ? chưa có câu trả lời rằng 4 người này có số lần rs rất cao khi mà mà rs + thêm ủy thác cũng chưa chắc đạt đc.DuongTuAnh và HoangKyAnh ngày nào cũng max rs+thêm ủy thác nhưng vẫn ko đạt đc đến thế.cho dù chăm chỉ cày đến mấy nhưng theo tính toán ko có khả năng rs cao như bh.Tôi đem chuyện này ra ko phải để chỉ trích hay đánh giá j` mà là để AE bình luận giải thích cho tôi hiểu. Thang hoangkyanh+ duongtuanh Cay reset ngu vl Toan cam chuot trên VUL có tren Brack dau. Con thang DuongTuAnh ban tinh VL toan di Bem gay SV khac thi lay dau Thoi gian ma reset