PDA

View Full Version : Gửi các bạn tự nhận hacker =))

zvipskoolz
17-12-2010, 02:35 PM
Xin lỗi vì có thể sẽ nói nặng lời, thậm chí là chửi thề. Nhưng ko nói thì đéo thể nào hết ngứa được. Tất cả các anh em Mu-HN đều đang rất bức xúc và chờ đợi từng giờ, từng phút để được thỏa chí anh hùng cùng Mu-HN. F5 liên tục forum mong nhận được thông báo của BQT, đằng này mấy thằng "ko biết từ xó nào lên" post bài tùm lum, kêu mình hacker này hacker nọ, lại con kêu oan nữa chứ, nghe ngứa đít vkl. Hiện tại thì chúng mày đừng để mọi người phải bức xúc thêm nữa, tao nói thật: Kêu hack Mu-HN được, thế chúng mày hack thử máy tính nhà tao xem nào, bố mày bật máy cả ngày đây này, hack được máy tao rồi mới sủa hack server nhá. Nhảm vkl, cần tao post IP nhà tao ko hả.

BởiVìĐamMê
17-12-2010, 02:36 PM
Xin lỗi vì có thể sẽ nói nặng lời, thậm chí là chửi thề. Nhưng ko nói thì đéo thể nào hết ngứa được. Tất cả các anh em Mu-HN đều đang rất bức xúc và chờ đợi từng giờ, từng phút để được thỏa chí anh hùng cùng Mu-HN. F5 liên tục forum mong nhận được thông báo của BQT, đằng này mấy thằng "ko biết từ xó nào lên" post bài tùm lum, kêu mình hacker này hacker nọ, lại con kêu oan nữa chứ, nghe ngứa đít vkl. Hiện tại thì chúng mày đừng để mọi người phải bức xúc thêm nữa, tao nói thật: Kêu hack Mu-HN được, thế chúng mày hack thử máy tính nhà tao xem nào, bố mày bật máy cả ngày đây này, hack được máy tao rồi mới sủa hack server nhá. Nhảm vkl, cần tao post IP nhà tao ko hả.

Nó hack ko cần bạn post IP lên đâu;))
Tự tìm đc mà:)

zvipskoolz
17-12-2010, 02:38 PM
Nó hack ko cần bạn post IP lên đâu;))
Tự tìm đc mà:)
Nó mà di chuột máy mình được thôi là mình cũng phục rồi =))

Gatco
17-12-2010, 02:38 PM

hach sv MU HN thỳ nó dc lợi hach máy nhà bạn dc lợi ích gì đâu mà nó hach :)

sNova7
17-12-2010, 02:41 PM
Mấy tên hack này.... Chán lắm cơ :)). Cần tiền thỳ nói a e lập quỹ ủng hộ hacker. Mỗi ng 1 ít có khi nó cũng được cả tháng lương đấy =))

MasterNo1
17-12-2010, 02:42 PM
Nó mà di chuột máy mình được thôi là mình cũng phục rồi =))

thế ông này không biết phân mềm khi 2 máy kết nối với nhau nó có thể sử dụng máy tính của bạn à
;))
Lúc đấy lại khóc=))

Pass
17-12-2010, 02:42 PM
Mình tin là nó đã hack được:)

zvipskoolz
17-12-2010, 02:44 PM
thế ông này không biết phân mềm khi 2 máy kết nối với nhau nó có thể sử dụng máy tính của bạn à
;))
Lúc đấy lại khóc=))

hé sao mình ko biết. Teamview chứ gì, nhưng phải 2 máy cùng cài cơ bạn ah. Mình ko cái đố nó kết nối =))

dapvaomom
17-12-2010, 02:45 PM
chủ thớt tuyên bố hay vcl - mỗi tội ngu hơn hacker - nên deo lam j dc

HeX0r91
17-12-2010, 02:47 PM
Mình tin là nó đã hack được:)
ừm hack được mà nó cho lag nhiều lần để kiếm thêm tiền thôi. Nhưng dù sao mình cũng đi cùng MUHN đến lúc cuối cùng

MasterNo1
17-12-2010, 02:47 PM
hé sao mình ko biết. Teamview chứ gì, nhưng phải 2 máy cùng cài cơ bạn ah. Mình ko cái đố nó kết nối =))

Đúng vậy!Nhưng h bọn hacker nó kinh lắm!b-)b-)
Anh em đề phòng vẫn hơn;))

zvipskoolz
17-12-2010, 02:48 PM
chủ thớt tuyên bố hay vcl - mỗi tội ngu hơn hacker - nên deo lam j dc

Bài viết 1, chắc là ông hacker vừa rồi đây. Vào đây để tung hứng ah =))

HuyBacVIP
17-12-2010, 02:51 PM
;))
Lúc đấy lại khóc=))

đúng rồi cái đấy là " Team Viewer "

quansi
17-12-2010, 02:51 PM
cung dung that tuy kem hon day(noi the cho do ho then)haha.gio toi van dang doi mai ma ko vao dc uc che qua cha bit lam j
co le minh nen nha may anh canh sat lam gium hihhi.nha toi gan don cong an ma hehe

dapvaomom
17-12-2010, 02:54 PM
thực tế là MU-HN đã xập hoàn toàn - nên khỏi cần bình luận j thêm - chỉ mong ADMIN lấy tiền của Gamer thì cũng nên bỏ tiền ra nâng cấp máy chủ cho tử tế - đó là cách duy nhất

zvipskoolz
17-12-2010, 02:56 PM
thực tế là MU-HN đã xập hoàn toàn - nên khỏi cần bình luận j thêm - chỉ mong ADMIN lấy tiền của Gamer thì cũng nên bỏ tiền ra nâng cấp máy chủ cho tử tế - đó là cách duy nhất

Càng ngày càng lộ rõ cái mặt thằng "hacker ảo" này =)), ko vào đây phá nhá.

meocodon9x
17-12-2010, 03:00 PM
Mấy tên hack này.... Chán lắm cơ :)). Cần tiền thỳ nói a e lập quỹ ủng hộ hacker. Mỗi ng 1 ít có khi nó cũng được cả tháng lương đấy =))

AE ơi lập quỹ ủng hộ hacker đê

dapvaomom
17-12-2010, 03:01 PM
Càng ngày càng lộ rõ cái mặt thằng "hacker ảo" này =)), ko vào đây phá nhá.
đây là ý kiến của tôi - hacker thì t khó có tài năng cỡ đấy - sướng thì tí nếu vào dc game phiền bác cho em địa chỉ tí vào pk

ThuyXjnh
17-12-2010, 11:12 PM
Ông zvipskool này gà thật chắc chưa gặp chưa sợ,nó biết được IP nhà ông nó điều khiển luôn cả chuột tắt máy không tắt đc. ý chưc trù khi tắt nguồn hoặc dập cầu giao. Nhưng khi bật lên rồi lại phải xin nó rối rít hoặc chuyển IP khác :))

phathiendia
17-12-2010, 11:13 PM

mày bị thiểu năng à hay thần kinh bị rung ring mày có hiểu chữ hackker nó co nghĩ gì không mà mày post bài này lên mày nghĩ mày ngon lắm hả chưa đến lượt đâu con à có ngày dính vào virus của nó no phá cho tan con mẹ mày máy đi rồi ngồi đó mà sủa lung tung nhé mà mày lên tìm hiểu về chữ hackker đi rồi hẵng post bài này nó không cần IP của mày nếu nó muốn phá mấy của mầy thì nó sẽ có cách để lấy IP chứ không cần mày cho.

Lkm đã ngu nhưng cứ thích hay khoe chữ. =))

Ghét nhất mấy thằng đã ngu lại còn tỏ ra nguy hiểm có vẻ thằng này đặt đến độ tuyệt đỉnh của độ ngu rồi =))

OneTop
17-12-2010, 11:17 PM
Ko biết thì dựa cột mà nghe nha chủ topic ,ko phải đề cao hacker nhưng nó muốn hack máy bạn chỉ là 1 chuyện nhỏ IP của bạn thì nó cần gì bạn cho , vài thao tác là ra ,mà bạn biết được IP nó ko lại là 1 chuyện khác ;))

bạn nghỉ bạn biết chúc về tin học thì ko sợ bó ah ;)) chưa đủ trình

phathiendia
17-12-2010, 11:17 PM
ngối chơi thì cứ biết ngồi chơi con mẹ mày đi lại còn post bài tỏ vẻ ta đây nhiều chữ lắm ý tự sờ gáy mình đi xem có = ai không. chưa hiểu gì về chữ Hacker mà cứ post bài sủa lung tung Lkm mấy thằng ba hoa múa mép này lên google mà tìm hiểu về hacker nhé con zai =))

deptrai1m72
17-12-2010, 11:20 PM
ngối chơi thì cứ biết ngồi chơi con mẹ mày đi lại còn post bài tỏ vẻ ta đây nhiều chữ lắm ý tự sờ gáy mình đi xem có = ai không. chưa hiểu gì về chữ Hacker mà cứ post bài sủa lung tung Lkm mấy thằng ba hoa múa mép này lên google mà tìm hiểu về hacker nhé con zai =))

...................................

sakukan
17-12-2010, 11:34 PM
mày bị thiểu năng à hay thần kinh bị rung ring mày có hiểu chữ hackker nó co nghĩ gì không mà mày post bài này lên mày nghĩ mày ngon lắm hả chưa đến lượt đâu con à có ngày dính vào virus của nó no phá cho tan con mẹ mày máy đi rồi ngồi đó mà sủa lung tung nhé mà mày lên tìm hiểu về chữ hackker đi rồi hẵng post bài này nó không cần IP của mày nếu nó muốn phá mấy của mầy thì nó sẽ có cách để lấy IP chứ không cần mày cho.

Ghét nhất mấy thằng đã ngu lại còn tỏ ra nguy hiểm có vẻ thằng này đặt đến độ tuyệt đỉnh của độ ngu rồi =))

Thế bạn ủng hộ hacker à? :| :| :| :|

ch0txjnh
18-12-2010, 12:10 AM
nghe xong mà ghê hết cả người ;))
thế này chắc pải nghỉ chơi game thôi chẳng may gây thù vs mấy a hacker
mấy a ý hack cho thì hết đg về quê lun ý :-<

XikDep
18-12-2010, 12:26 AM
Ông zvipskool này gà thật chắc chưa gặp chưa sợ,nó biết được IP nhà ông nó điều khiển luôn cả chuột tắt máy không tắt đc. ý chưc trù khi tắt nguồn hoặc dập cầu giao. Nhưng khi bật lên rồi lại phải xin nó rối rít hoặc chuyển IP khác :))
thì nói thật ! mik o ấn gì thì nó cũng thế !! máy nhà mà !! nó phá thì sửa haha

ch0txjnh
18-12-2010, 12:28 AM
thì nói thật ! mik o ấn gì thì nó cũng thế !! máy nhà mà !! nó phá thì sửa haha

biết đâu đc đây a :P
nó phà sửa đc đã may.đây nó chơi cái kiểu mèo vờn chuột còn ức hơn

zvipskoolz
18-12-2010, 12:45 AM

Ko biết thì dựa cột mà nghe nha chủ topic ,ko phải đề cao hacker nhưng nó muốn hack máy bạn chỉ là 1 chuyện nhỏ IP của bạn thì nó cần gì bạn cho , vài thao tác là ra ,mà bạn biết được IP nó ko lại là 1 chuyện khác ;))

bạn nghỉ bạn biết chúc về tin học thì ko sợ bó ah ;)) chưa đủ trình
Thôi đéo nói nữa ko lại khổ thân mấy anh lập mấy nick vào chửi. Theo hacker thì cứ theo, ai cấm. Tao theo Mu-HN, tao bảo vệ họ, địt mẹ nói thẳng ngay cả admin bây giờ cũng đang cùng nhau chửi chúng mày khi đang sửa server đấy. Uh thì tao đéo giỏi bằng ai, chúng mày khi nào làm được thì hãy sủa. Biết cái l.. gì mà IP. Vâng em biết các anh trình cao rồi. Các anh hack hộ em mấy cái máy tính trong ngân hàng phát, điều khiển chuột chuyển khoản cho em nhá, em chia nửa cho. VKL các bố.

sakukan
18-12-2010, 12:47 AM
Thôi đéo nói nữa ko lại khổ thân mấy anh lập mấy nick vào chửi. Theo hacker thì cứ theo, ai cấm. Tao theo Mu-HN, tao bảo vệ họ, địt mẹ nói thẳng ngay cả admin bây giờ cũng đang cùng nhau chửi chúng mày khi đang sửa server đấy. Uh thì tao đéo giỏi bằng ai, chúng mày khi nào làm được thì hãy sủa. Biết cái l.. gì mà IP. Vâng em biết các anh trình cao rồi. Các anh hack hộ em mấy cái máy tính trong ngân hàng phát, điều khiển chuột chuyển khoản cho em nhá, em chia nửa cho. VKL các bố.

=)) =))
Bọn đấy trình thì công nhận thừa thật nhưng gan còn bé lắm. Đâu dám phá mấy cơ sở đâu ;)) ;))

ch0txjnh
18-12-2010, 12:50 AM
hihi.gan bé = quả nho hả a :))

sakukan
18-12-2010, 12:59 AM
hihi.gan bé = quả nho hả a :))

quả nho Mỹ hơi to đó em, gan nó chỉ = chim con chó phốc mini thôi ;))

ch0txjnh
18-12-2010, 01:04 AM
quả nho Mỹ hơi to đó em, gan nó chỉ = chim con chó phốc mini thôi ;))

ọc.dã man quá đi
chim chó phốc mini còn đẻ đc
đây = óc muỗi :))

nttung88
22-12-2010, 03:08 PM

Nông cạn, thách thức ăn cắp đi ăn trộm :-<

devuoglinh
22-12-2010, 03:27 PM
chủ thớt chưa bị lên chưa biết sợ nhỉ
ko ai hack đc cậu nếu cậu ko click vào 1 trang web hay 1 tệp thông tin lạ,kiểu hack cài troyjn và keylog hiện giờ là phổ biến nhiều nhất(với ai tìm tòi và nghiên cứu nhiều)
còn ko mà tự nhiên đột nhập đc máy tính người ta,sao mã rút tiền,lúc ấy thì đc coi là nhân viên FBI rồi đấy
mình ko chơi mu nữa,ko lừa đảo ko hack hiếc,nhưng nói thật nhé,thằng bạn mình changtinhdb nó hack đc của mấy đứa rồi đấy,nếu bạn muốn hỏi tại sao,thì nó là admin của rất nhiều trang web,(nói nhỏ nhé nếu đứa nào ngu click vào trang web của nó thì chỉ cần sau 5s viruts troyjn gửi thông báo về là cậu sẽ mất acc đấy) chưa dính lên đừng mạnh mồm nhé,ko tin thì pm adm hỏi xem có phải quét và block acc changtinhdb mấy ngày ko:D

phanhung87
22-12-2010, 03:28 PM
ko ai hack đc cậu nếu cậu ko click vào 1 trang web hay 1 tệp thông tin lạ,kiểu hack cài troyjn và keylog hiện giờ là phổ biến nhiều nhất(với ai tìm tòi và nghiên cứu nhiều)
còn ko mà tự nhiên đột nhập đc máy tính người ta,sao mã rút tiền,lúc ấy thì đc coi là nhân viên FBI rồi đấy
mình ko chơi mu nữa,ko lừa đảo ko hack hiếc,nhưng nói thật nhé,thằng bạn mình changtinhdb nó hack đc của mấy đứa rồi đấy,nếu bạn muốn hỏi tại sao,thì nó là admin của rất nhiều trang web,(nói nhỏ nhé nếu đứa nào ngu click vào trang web của nó thì chỉ cần sau 5s viruts troyjn gửi thông báo về là cậu sẽ mất acc đấy) chưa dính lên đừng mạnh mồm nhé,ko tin thì pm adm hỏi xem có phải quét và block acc changtinhdb mấy ngày ko:D

ku này bỏ mu làm buồn ơi là buồn :D

chanqua
22-12-2010, 03:32 PM
Thôi lặn hết đi cho nước nó trong, thật VKL

King
22-12-2010, 03:33 PM
uốt ngày nói linh tinh.choi MU hn làm đéo gì rồi lại chửi nhau.cày ngày cày đêm cũng chỉ đem tiền cho bọn nó thôidkm.suốt ngày nói linh tinh.choi MU hn làm đéo gì rồi lại chửi nhau.cày ngày cày đêm cũng chỉ đem tiền cho bọn nó thôidkm.suốt ngày nói linh tinh.choi MU hn làm đéo gì rồi lại chửi nhau.cày ngày cày đêm cũng chỉ đem tiền cho bọn nó thôidkm.suốt ngày nói linh tinh.choi MU hn làm đéo gì rồi lại chửi nhau.cày ngày cày đêm cũng chỉ đem tiền cho bọn nó thôidkm.suốt ngày nói linh tinh.choi MU hn làm đéo gì rồi lại chửi nhau.cày ngày cày đêm cũng chỉ đem tiền cho bọn nó thôidkm.suốt ngày nói linh tinh.choi MU hn làm đéo gì rồi lại chửi nhau.cày ngày cày đêm cũng chỉ đem tiền cho bọn nó thôidkm.suốt ngày nói linh tinh.choi MU hn làm đéo gì rồi lại chửi nhau.cày ngày cày đêm cũng chỉ đem tiền cho bọn nó thôidkm.suốt ngày nói linh tinh.choi MU hn làm đéo gì rồi lại chửi nhau.cày ngày cày đêm cũng chỉ đem tiền cho bọn nó thôidkm.suốt ngày nói linh tinh.choi MU hn làm đéo gì rồi lại chửi nhau.cày ngày cày đêm cũng chỉ đem tiền cho bọn nó thôidkm.suốt ngày nói linh tinh.choi MU hn làm đéo gì rồi lại chửi nhau.cày ngày cày đêm cũng chỉ đem tiền cho bọn nó thôidkm.suốt ngày nói linh tinh.choi MU hn làm đéo gì rồi lại chửi nhau.cày ngày cày đêm cũng chỉ đem tiền cho bọn nó thôidkm.suốt ngày nói linh tinh.choi MU hn làm đéo gì rồi lại chửi nhau.cày ngày cày đêm cũng chỉ đem tiền cho bọn nó thôidkm.suốt ngày nói linh tinh.choi MU hn làm đéo gì rồi lại chửi nhau.cày ngày cày đêm cũng chỉ đem tiền cho bọn nó thôidkm.suốt ngày nói linh tinh.choi MU hn làm đéo gì rồi lại chửi nhau.cày ngày cày đêm cũng chỉ đem tiền cho bọn nó thôidkm.suốt ngày nói linh tinh.choi MU hn làm đéo gì rồi lại chửi nhau.cày ngày cày đêm cũng chỉ đem tiền cho bọn nó thôidkm.suốt ngày nói linh tinh.choi MU hn làm đéo gì rồi lại chửi nhau.cày ngày cày đêm cũng chỉ đem tiền cho bọn nó thôidkm.suốt ngày nói linh tinh.choi MU hn làm đéo gì rồi lại chửi nhau.cày ngày cày đêm cũng chỉ đem tiền cho bọn nó thôidkm.suốt ngày nói linh tinh.choi MU hn làm đéo gì rồi lại chửi nhau.cày ngày cày đêm cũng chỉ đem tiền cho bọn nó thôidkm.suốt ngày nói linh tinh.choi MU hn làm đéo gì rồi lại chửi nhau.cày ngày cày đêm cũng chỉ đem tiền cho bọn nó thôidkm.suốt ngày nói linh tinh.choi MU hn làm đéo gì rồi lại chửi nhau.cày ngày cày đêm cũng chỉ đem tiền cho bọn nó thôidkm.suốt ngày nói linh tinh.choi MU hn làm đéo gì rồi lại chửi nhau.cày ngày cày đêm cũng chỉ đem tiền cho bọn nó thôidkm.suốt ngày nói linh tinh.choi MU hn làm đéo gì rồi lại chửi nhau.cày ngày cày đêm cũng chỉ đem tiền cho bọn nó thôidkm.suốt ngày nói linh tinh.choi MU hn làm đéo gì rồi lại chửi nhau.cày ngày cày đêm cũng chỉ đem tiền cho bọn nó thôidkm.suốt ngày nói linh tinh.choi MU hn làm đéo gì rồi lại chửi nhau.cày ngày cày đêm cũng chỉ đem tiền cho bọn nó thôidkm.suốt ngày nói linh tinh.choi MU hn làm đéo gì rồi lại chửi nhau.cày ngày cày đêm cũng chỉ đem tiền cho bọn nó thôidkm.suốt ngày nói linh tinh.choi MU hn làm đéo gì rồi lại chửi nhau.cày ngày cày đêm cũng chỉ đem tiền cho bọn nó thôidkm.suốt ngày nói linh tinh.choi MU hn làm đéo gì rồi lại chửi nhau.cày ngày cày đêm cũng chỉ đem tiền cho bọn nó thôi

zvipskoolz
22-12-2010, 03:33 PM

Thưa bạn những con trojan, keylock hay virus mình đã từng tạo và làm nhiều tại các trò khác rồi. Thế nên chẳng có lý do gì mình ko hiểu hết cấu trúc của nó. Đề nghị bạn đọc lại các comment phía trên nhá. Mấy thằng ko biết gì nó nói biết IP là hack được máy kìa, có thằng còn kêu ko cần gì hết vẫn hack được. Thế nó mới vkl.

zvipskoolz
22-12-2010, 03:36 PM
Nông cạn, thách thức ăn cắp đi ăn trộm :-<

Ờ thách đấy, ko được quyền thách ah? Khi nào làm được thì nói nhá. Còn ko thì "dựa cột mà nghe"

dangkhoi
22-12-2010, 03:36 PM

cái thằng Conficker đâu rồi, hôm bữa mày tuyên bố sẽ hack và phá Muhanoi sẽ bị banh chành mà, hay là nhục cái mặt chũi xuống lỗ cầu tiêu mà trốn rồi

zvipskoolz
22-12-2010, 03:37 PM
cái thằng Conficker đâu rồi, hôm bữa mày tuyên bố sẽ hack và phá Muhanoi sẽ bị banh chành mà, hay là nhục cái mặt chũi xuống lỗ cầu tiêu mà trốn rồi

Anh hùng giả thôi =)) Chém vài câu cho nó sướng cái mặt rồi im ý mà.

dangkhoi
22-12-2010, 03:39 PM
ọc.dã man quá đi
chim chó phốc mini còn đẻ đc
đây = óc muỗi :))

thôi cho nó = trái nho khô đi cũng đc, óc muỗi thì ko biết nó sẽ ra sao???

vanthanh225355
22-12-2010, 03:52 PM
Hack thì hack cái to to
hack cái be bé hack làm quái j cho nó mệt he he :D

vanthanh225355
22-12-2010, 03:59 PM
Mong một ngày được dính virus mà chẳng được hix không biết con virus nó hình thù ra sao

Bình Tây Đại Nguyên Soái
22-12-2010, 04:00 PM
Tất cả hành vi trên sẽ được xử lý đúng theo yêu cầu :), nếu không có sự ân xá

botchien
23-12-2010, 05:58 PM
^^...................up.................:D

bisu
23-12-2010, 10:29 PM
1 lần hack dài dài là mình lại được nghỉ ngơi cảm ơn nhé :))