PDA

View Full Version : Yeu biet keu ai bay gio nhi admin oi

xlienvanx
17-12-2010, 12:34 PM
b-) MINH KO CO THOI GIAN CHOI GAME NHIEU LAM NHUNG CU MOI LAN VAO GAME LA UC CHE VCL.YEU HON NGUOI KHAC NEN CU LEN BAI QUAI LA BI NGUOI TA GIET DAC BIET LA NHUNG NGUOI RS CAO AY/ANH EM CHOI GAME CONG BANG MA YEU HON THI KS DC IT KN HON MA TAI SAO CU GIET NGUOI TA HUHUHUHUH=P~

kendychip
17-12-2010, 12:36 PM
yếu thì đi bãi khác luyện lên cao thì tìm báo thù có thế thôi=)) bị giết nhiều quá thì thôi đấp chăn đi ngủ

vytxikdop
17-12-2010, 12:40 PM
qua sv2 -3 mà đánh bạn ơi găm gấu cho nhanh lên
ko thì tìm 1 G mạnh bảo vệ :D

botchien
17-12-2010, 12:42 PM
Noi chung choi game online la` manh..hay yeu' ko phan biet...ban...a`...nguoi` ta choi nhiu`+ bo? cong suc' nhiu`...nen manh.....co`n ban choi it'..nen yeu'..de~ bi. be`m..........:D........Nhung y' toi ko phai? noi' nhu vay...VD 1 ban Top1...manh..nen ti`m Top2...10....ma` danh'....con` nhung~ ban chua co Top..hoac yeu' thi` nen dung` pk...neu' Trong MU dung. suc that...la`..ko phan biet...ke? manh hay yeu'....thich' la` cu' be`m....:D.........Nhung cung~ v`i do'...xay ra tai tieng'....:D....Minh` manh...ko nen pk...tu`m lum...the'..moi' the? hien. dang? cap'......cho du`ban. ko co' trong B xep' hang...minh` noi' vay... anh em doc. hieu? chu'...........:D

MaiMeo
17-12-2010, 12:43 PM
Thứ 1:ban không có thời gian chơi nhiều bạn có thể ủy thac'
thứ 2:bạn yếu nên wa sv nonpvp mà trian...vì số lượng người chơi mu nhiều.....ks nhau cũng khổ ko phải riêng gì bạn....bạn co thể wa vul kiếm cho mình bãi train bên đó....bên đó rất nhiều bãi train....nói thật mình rs 180 lần rồi nhưng cũng ít wa bar train lắm...keke vì tìm được 1 bãi bên vul train 1 mình con hơn đi ks nhau.....rồi tham gia huyết lâu,devil đấy.....trời rs cũng nhanh mà...sao phải kêu.....@@

xlienvanx
17-12-2010, 12:49 PM
Hihi biet la the nhung minh keu la minh dang train truoc tu nhien co nhung hang khung den chua noi gi da bem nguoi ta roi huhuh

l1stlyouno
17-12-2010, 12:53 PM
Hihi biet la the nhung minh keu la minh dang train truoc tu nhien co nhung hang khung den chua noi gi da bem nguoi ta roi huhuh

thôi ông ạ nó khỏe cho nó giết âm thầm cầy trả thù sau :D

KhenhKhang
17-12-2010, 02:06 PM
Bạn nói thế nào chứ Mình Chứ mình rs 100la`n nhung mấy thằng tốp 20 mình vẫn giết đc mà tuy là nó giết đựoc 5 lần thì mình giết nó 4 lần
như thế cũng là tự hào rui :D

BởiVìĐamMê
17-12-2010, 02:11 PM
Bạn nói thế nào chứ Mình Chứ mình rs 100la`n nhung mấy thằng tốp 20 mình vẫn giết đc mà tuy là nó giết đựoc 5 lần thì mình giết nó 4 lần
như thế cũng là tự hào rui :D

pro;))
Hay là lúc nó vừa rs xong giết=))