PDA

View Full Version : Vì một MU Hà Nội ngày mai tương sáng

kenzcavalli
17-12-2010, 02:20 AM
Tuy mới tham gia vào MU hà nội chưa lâu nhưng mình cũng đã cảm nhận được không khí tưng bừng và anh em chơi với nhau rất là công bằng và đẹp mắt ( trừ 1 số nhân vật không muốn nêu tên ở đây cho nó bẽ mặt nhau ra ....). Mình đã đi offline ngay từ lần đầu của G AnhEmPro và cũng cảm nhận được không khí này........rất là thân thiết và gần gũi.các bạn nghĩ lại xem sau đợt BOTNET vừa rồi chúng ta vẫn cùng với ban quản trị vượt qua được cơ mà?tuy có lag nhiều thật đấy nhưng anh em vẫn cùng nhau rong ruổi trên con đường chinh phục đỉnh vinh quang đó là top 1 sv :)) ;)). giờ lại đến đợt bi hack này mong anh em hãy như lần trước cố gắng vì một MU Hà Nội của chúng ta ngày mai tương sáng hơn.chỉ mong rằng ban quản trị có thể xem xét lại các acc của anh em đã bị mất đò trong thời gian sớm nhất và nhanh nhất chứ để tình trạng anh em kêu than nhiều như thế này thì thử hỏi các vị trong ban quản trị MU này rằng liệu anh em còn ở lại với các vị không hay là anh em sẽ bỏ sang 1 MU khác.tôi có nghe một số anh em sẽ dự định chuyển sang 1 MU khác đơn giản chỉ là MU FPT thôi nhưng từ điều đó suy ngẫm ra xem các vị sẽ mất bao nhiêu thành viên thân thiết để rồi có khi chính họ sẽ lại là người quay ra phản bác lại MU Hà Nội và liệu rằng sau đó còn anh em nào chơi MU hà nội tiêpos hay k????Xin mọi người cho chút ý kiến để cho ban quản trị tham khảo thêm