PDA

View Full Version : satthumoi vào đây ta cần gặp

PhaThien
26-07-2010, 07:11 AM
cậu nghỉ MU không liên quan gì đến tôi, đừng có đưa ra lý do vì tôi mà cậu nghỉ MU, đừng có bảo với mọi người là cậu nghỉ MU vì tôi, lúc cậu đang chơi đã phản bội lại tình cảm tôi dành cho cậu, giờ cậu nghỉ còn muốn người khác trách mắng tôi à.cậu nghỉ là việc của cậu, đừng đua tôi làm tấm bình phong cho cậu!

pupi1102
26-07-2010, 07:32 AM
gap thj lam caj j` vj nguoi va taj nguoi cho nen Satthumoi moi ra the chu con aj vao day nua~ dung la caj do mat day. (ban? bua.)

PhaThien
26-07-2010, 07:47 AM
gap thj lam caj j` vj nguoi va taj nguoi cho nen Satthumoi moi ra the chu con aj vao day nua~ dung la caj do mat day. (ban? bua.)
vậy mà Legion của G mày lại bảo mày mới là thằng bẩn bựa đấy. tao bẩn bựa mà đi train hay được mọi người nhường bãi, còn mày thì bị PK và bi chửi. nhìn lại mày đi rồi nói người khác. tao gặp satthumoi chứ không gặp cái loại như mày. câm mồm và cút đê

pupi1102
26-07-2010, 07:48 AM
^^ kho than thang be lon ma ngu chj bjet bu ty' la gioi?

PhaThien
26-07-2010, 07:50 AM
^^ kho than thang be lon ma ngu chj bjet bu ty' la gioi?

cái hạng này gặp không cho về làng hơi phí! mày cẩn thận với tao nha.

ProPKss5
26-07-2010, 07:52 AM
cu' nhu minh` solo ma` lai lanh`:))
thich la pk, quy' thi` nhuong` bai~
dan choi ko cam' ky. ghet la` phang, dot' nat' thi` chui? luon:))

Diem.My
26-07-2010, 08:55 AM
cu' nhu minh` solo ma` lai lanh`:))
thich la pk, quy' thi` nhuong` bai~
dan choi ko cam' ky. ghet la` phang, dot' nat' thi` chui? luon:))

ghe wa co set +14 solo bat cu aj :))

probaby
26-07-2010, 08:56 AM
chuaanr men...uppp uppp :D:D

probaby
26-07-2010, 11:34 AM
uppppppppppppppppppppppppp

ProPKss5
26-07-2010, 11:56 AM

sax:)) toi ko phai bay gio` co set+14 moi pk
ngay tu nhung ngay` dau` choi mu nay da~ pk ra tieng' tu` luc rs thap+set cui` con` thach dau rs cao+do` khung co*
potay:))

pupi1102
26-07-2010, 12:39 PM
ghe gom wa ta khung phai bjet' :):) khung nhung de ng khac le^? moi wan trong may a` chu nhu loai may thj cho no le^?

ndminh1003
26-07-2010, 12:46 PM
cậu nghỉ MU không liên quan gì đến tôi, đừng có đưa ra lý do vì tôi mà cậu nghỉ MU, đừng có bảo với mọi người là cậu nghỉ MU vì tôi, lúc cậu đang chơi đã phản bội lại tình cảm tôi dành cho cậu, giờ cậu nghỉ còn muốn người khác trách mắng tôi à.cậu nghỉ là việc của cậu, đừng đua tôi làm tấm bình phong cho cậu!

j nua vay?
sao lai ra nongnoi nay

Satthu
26-07-2010, 12:52 PM
Thật bực mình khi mà vừa chia tay game thủ của MUHN thì đã có người chửi mình không ra gì.Có lẽ các bạn không hiểu giờ đây nỗi tức tối trong người tôi như thế nào.Tôi đã lập tất cả 8 ID trong diễn đàn MUHN à bây giờ mới có thể log được 1 ID để mà vào nói chuyện cho rõ ràng với các bạn.Phathien à.Tôi với cậu thân nhau có lẽ cũng rất lâu nhỉ.Cậu còn nhớ không ngay từ khi cậu mới vừa bước chân vào muhn thì luôn có người Pk cậu ks cậu.Lúc nào tôi cũng giúp cậu và từ đó tôi với cậu trở nên thân nhau.Trải qua 1 thời gian cậu nhanh chóng trở thành 1 Pro của muhn và không hiểu có phải vì thế mà tính tình của cậu cũng đã thay đổi theo hay có phải chăng cậu vào Guild TeNan một Guild mạnh của MUHN bởi tập trung rất nhiều team khủng của sever nên khiến cậu kiêu có vẻ dường như kiêu căng hơn hơn ( đây không phải là ý kiến của riêng tôi mà đó là ý kiến của các game thủ từng là bạn bè của tôi và những game thủ của MUHN) dường như chính cậu cà cả TeNan đã thay đổi hoàn toàn không giống như trước kia nữa.Xin lỗi nếu có chút xúc phạm đến những người khác.
Qua đây tôi cũng xin lỗi phathien về vụ việc nộp Quest trong Bc8 ở sever 4.Nhưng phathien àh.!Cậu còn nhớ không sau khii tôi nộp Quest xong thì chính cậu đã post lên sever rằng tình nghĩa giữa tôi và cậu từ nay chấm hết và cậu còn mở miệng rằng "...DM mày Satthumoi...".Ừ thì hết bạn bè bởi bạn bè mà chỉ vì 1kVP mà chửi nhau mà DM thì còn cần gì thứ bạn bè ấy nữa hả phathien.Cho dù tôi mất cả hàng trăm vp để nhận ra bạn tốt thì tôi cũng sẵn sàng chấp nhận.Cái vấn đề nạp Quest trong Bc thì có lẽ cậu nên hỏi lại dứa bạn tốt của cậu( có lẽ tốt hơn tôi) là DieuCay xem đã nộp biết bao nhiêu cái Quest ở BC8 sv2.Rồi khi cày đêm với anh em trong Guild tôi chỉ vừa cắm chuột đi Toalet 1 tí thì vừa vào đã thấy chữ Hệ thống phòng thủ DieuCay đã được xác lập cùng với con pet PanDa của tôi đã ra đi.Tôi post len hỏi DieuCay thì nó nói là Ctrl nhầm...:confused:=))!
Tôi xin đi vào vấn đề chính là tôi nghỉ MUHN vì cuộc sổng của tôi chú không phải hoàn toàn vì bất cứa lí do nào trong game hết.Còn cậu nói là tôi có nghỉ đâu vẫn cắm chuột ở sv4 thì tôi mong cậu xem lại bởi rất lâu rồi tôi và bạn tôi( người mua ac>> cậu ấy đi du lịch ở Pari đã 1 tuần) chưa hề vào game thì làm sao có thể chơi được.Và tôi mong cậu xem lại lời nói của mình xem đã đúng với cách cư xử của 1 Pro chưa nhé.Qua đây tôi mới hiểu vì sao VipXinh lại từ bỏ MUHN bởi cả sever xem có ai là bạn cậu ấy nữa hay không???
Thôi tôi bận nhiều việc nói ít mong cậu và mọi người khác sẽ hiểu ra.Chúc các bạn ở lại chơi game vui vẻ nhé.Chào Tạm biệt.

OhMyGod
26-07-2010, 01:06 PM

set 14 cui vat di dech ay lay ^^

ProPKss5
26-07-2010, 01:44 PM
set 14 cui vat di dech ay lay ^^

vcl:)) set TL+14
MU~+14+L+4%GST+10%
TAY+14+L+4%GST
CHAN+14+L+4%GST
QUAN+14+L+4%GST
AO+14+L+10%
MA` NO NOI VUT DI KO AI LAY'>> AO? VL
EM GIOI THI` EP' 1 SET+14 CHO ANH COI DI
DO` THI` NHIEU` VP THI LAM' MA` GA` KO EP NOI 1 SET MA TO COI` GHE:)
ANH CHOI CAI MU CUI` NAY` CHUA BO 1 XU NAP THE HAY CHUA BAO GIO BIET MUA DO`=VND MA` GIO` DA DC MAY NGUOI=ANH?
EM NHIEU` DO` THAT NHUNG CUNG PHAI BO VND RA THI` CUNG CON` GA` LAM':)
PRO CHOI THI` DEO THANG` NAO` NGU MA DI BO TIEN MUA DO` DAU:)

probaby
26-07-2010, 01:52 PM
upppppppppppppppp

Fuck You Baby
26-07-2010, 02:13 PM
anh em song voi nhau chi? vi tien =))

chimdepno1
26-07-2010, 02:44 PM
Thật bực mình khi mà vừa chia tay game thủ của MUHN thì đã có người chửi mình không ra gì.Có lẽ các bạn không hiểu giờ đây nỗi tức tối trong người tôi như thế nào.Tôi đã lập tất cả 8 ID trong diễn đàn MUHN à bây giờ mới có thể log được 1 ID để mà vào nói chuyện cho rõ ràng với các bạn.Phathien à.Tôi với cậu thân nhau có lẽ cũng rất lâu nhỉ.Cậu còn nhớ không ngay từ khi cậu mới vừa bước chân vào muhn thì luôn có người Pk cậu ks cậu.Lúc nào tôi cũng giúp cậu và từ đó tôi với cậu trở nên thân nhau.Trải qua 1 thời gian cậu nhanh chóng trở thành 1 Pro của muhn và không hiểu có phải vì thế mà tính tình của cậu cũng đã thay đổi theo hay có phải chăng cậu vào Guild TeNan một Guild mạnh của MUHN bởi tập trung rất nhiều team khủng của sever nên khiến cậu kiêu có vẻ dường như kiêu căng hơn hơn ( đây không phải là ý kiến của riêng tôi mà đó là ý kiến của các game thủ từng là bạn bè của tôi và những game thủ của MUHN) dường như chính cậu cà cả TeNan đã thay đổi hoàn toàn không giống như trước kia nữa.Xin lỗi nếu có chút xúc phạm đến những người khác.
Qua đây tôi cũng xin lỗi phathien về vụ việc nộp Quest trong Bc8 ở sever 4.Nhưng phathien àh.!Cậu còn nhớ không sau khii tôi nộp Quest xong thì chính cậu đã post lên sever rằng tình nghĩa giữa tôi và cậu từ nay chấm hết và cậu còn mở miệng rằng "...DM mày Satthumoi...".Ừ thì hết bạn bè bởi bạn bè mà chỉ vì 1kVP mà chửi nhau mà DM thì còn cần gì thứ bạn bè ấy nữa hả phathien.Cho dù tôi mất cả hàng trăm vp để nhận ra bạn tốt thì tôi cũng sẵn sàng chấp nhận.Cái vấn đề nạp Quest trong Bc thì có lẽ cậu nên hỏi lại dứa bạn tốt của cậu( có lẽ tốt hơn tôi) là DieuCay xem đã nộp biết bao nhiêu cái Quest ở BC8 sv2.Rồi khi cày đêm với anh em trong Guild tôi chỉ vừa cắm chuột đi Toalet 1 tí thì vừa vào đã thấy chữ Hệ thống phòng thủ DieuCay đã được xác lập cùng với con pet PanDa của tôi đã ra đi.Tôi post len hỏi DieuCay thì nó nói là Ctrl nhầm...:confused:=))!
Tôi xin đi vào vấn đề chính là tôi nghỉ MUHN vì cuộc sổng của tôi chú không phải hoàn toàn vì bất cứa lí do nào trong game hết.Còn cậu nói là tôi có nghỉ đâu vẫn cắm chuột ở sv4 thì tôi mong cậu xem lại bởi rất lâu rồi tôi và bạn tôi( người mua ac>> cậu ấy đi du lịch ở Pari đã 1 tuần) chưa hề vào game thì làm sao có thể chơi được.Và tôi mong cậu xem lại lời nói của mình xem đã đúng với cách cư xử của 1 Pro chưa nhé.Qua đây tôi mới hiểu vì sao VipXinh lại từ bỏ MUHN bởi cả sever xem có ai là bạn cậu ấy nữa hay không???
Thôi tôi bận nhiều việc nói ít mong cậu và mọi người khác sẽ hiểu ra.Chúc các bạn ở lại chơi game vui vẻ nhé.Chào Tạm biệt.
tôi không nói về việc cậu nạp Q. " DM mày nha satthumoi" <--- có woflmans làm chứng nhé. tôi không nói như vậy. tôi nói " DM, bạn bè thế hả". qua đây tôi nói luôn cho mọi người cùng hiểu. tôi đã bảo đang đua top. lại mất điện liên tục, phải cày kéo = laptop. việc tôi đua top cậu cũng biết. tôi chỉ nói thế này nhé, vì sao tôi nói cậu phản bội lại tình cảm bạn bè? nếu là 1 người bạn tốt thì sẽ chịu hy sinh 1 chút, tôi đang đua top cậu lại nap Q, trong khi đó người có thù oán với cậu là DieuCay, thù ai trả người đó. hôm đó vào BC cậu nói câu gì cậu còn nhớ không? " đi BC SV2,3 toàn bị nap Q, thử đi SV này xem sao? " cuối cùng ai la `người nạp Q? cậu nạp Q SV4, rồi chạy qua Sv3 cười ha hả với woflmans, người đang dua top cùng tôi. tôi không nghĩ là cậu đang phản bội tôi được à? ai ở trong trường hợp của tôi mà không nghĩ như vậy? cậu còn nói với người khác rằng G TeNan 7 thằng DW đi BC, bọn nó đuổi tôi không cho đứng ở trên cầu, mà DK chỉ đứng được ở tọa độ 63. tôi hỏi cậu, ai đuổi cậu đi chỗ khác, G TeNan hôm đó chỉ có tôi và nhocprovn chứ lấy đâu ra 7 người? tôi nói không sai đâu nhé, có OhMyGod, và babykiller hôm đó cũng đi BC nhé? nói thì nói cho đúng sự việc. đó là 1 chuyện, giờ cậu nghỉ MU thì thằng chó puipi lại chửi tôi, nó bảo tại con chó như mày nên Thông mới nghỉ MU, đit mẹ con chó puipi gặp không giết hơi phí. không những nó mà còn 1 số người khác nữa cũng nói như thế. tôi chỉ hỏi cậu 1 câu cuối cùng, từ ngày quen biết cậu, tôi đã bao giờ làm tổn hại gì đến cậu chưa. đối với tôi 1 lần bị nap Q không sao cả, nhưng đàng sau việc nap Q ấy là sự phản bội bạn bè. cậu sống ích kỷ, chỉ biết nghĩ cho mình, cậu bị DieuCay nap Q cậu lại nap Q tôi à? DieuCay nap Q SV2 vì có woflmans đi BC, mà nó với woflmans có xích mích với nhau. cậu nạp Q rồi sang báo cáo thành tích với woflmans mà tôi nghe được, tôi không điên lên mới là lạ. mọi người cứ thử nghĩ dùm xem? giờ đến lúc cậu nghỉ MU tôi còn mang tiếng. cậu hãy suy nghĩ lại đi, và ném gạch vào mồm mấy con chó dại cắn càn rằng vì tôi mà cậu nghỉ MU nữa.

chimdepno1
26-07-2010, 02:53 PM
qua đây tôi cũng nói luôn cho TongDaChu nghe về con chó puipi để G nonstop và LM của NT biết mà cảnh giác con chó này nhé. nó bỏ G WeAreOne rồi chay sang G DieuCay, cắn trôn gấu của LM rồi bảo rằng nó đã bán acc và là chủ mới của acc. nó vào Map săn đồ chán chê rồi chuồn về WeAreOne, cái loại này thì không tính tiền. vậy mà dám mở mồm ra nói người khác bựa bẩn. mày suy nghĩ về mày đi đã, mọi người hãy nghe nó đối chứng xem nhé. đừng có nói với tao là hôm cắn gấu của LM là không phải mày nhé. tao nhắc lại 1 lần nữa, Legion là người thân thiết với satthumoi, người đó đã nói 1 câu. thằng puipi là thàng bẩn bựa, tính làm gì thằng ấy. mày cứ gặp Legion mà đối chứng nhé. tao với Legion đứng train chung với nhau o Sv3 và nói chuyện như thế đấy.

ProPKss5
26-07-2010, 03:04 PM
Cho toi hoi chut>>cac' ong da~ gap. nhau dc may' lan`? Da~ an nhau^. voi nhau dc lan nao` chua?>> sao ao? the'?:))
ban. voi' cha? be`, anh voi' cha? em:))
toan`AE+BAN BE` ao? ko choi nua thi` giai? tan'
hoi dau ma` chanh chap' loan. ca? len:)
po'chim

chimdepno1
26-07-2010, 03:06 PM
Cho toi hoi chut>>cac' ong da~ gap. nhau dc may' lan`? Da~ an nhau^. voi nhau dc lan nao` chua?>> sao ao? the'?:))
ban. voi' cha? be`, anh voi' cha? em:))
toan`AE+BAN BE` ao? ko choi nua thi` giai? tan'
hoi dau ma` chanh chap' loan. ca? len:)
po'chim
thế mới nói, thích thì nghỉ. đã nghỉ rồi còn làm tôi mang tiếng nên phải nói rõ ràng. thich thì chơi không thích thì nghỉ. đừng đổ lỗi thế này thế kia trong khi mình là người có lỗi.

ProPKss5
26-07-2010, 03:22 PM
Trong MU nay` ko biet' da~ co' ai tung` an+nha^u. voi' minh` chua nhi?:)
ong nao` da~ tung` an+nhau^. voi' toi hay da~ lo*~ cat' mau' an the^` thi` noi'
de^? toi con` biet' toi di thay mau' nhe':))
chit cuoi`:))

TojLaAj
26-07-2010, 03:34 PM
MU~+14+L+4%GST+10%
TAY+14+L+4%GST
CHAN+14+L+4%GST
QUAN+14+L+4%GST
AO+14+L+10%
ANH CHOI CAI MU CUI` NAY` CHUA BO 1 XU NAP THE HAY CHUA BAO GIO BIET MUA DO`=VND MA` GIO` DA DC MAY NGUOI=ANH?

ngon ghe =p~

TojLaAj
26-07-2010, 03:35 PM
tôi không nói về việc cậu nạp Q. " DM mày nha satthumoi" <--- có woflmans làm chứng nhé. tôi không nói như vậy. tôi nói " DM, bạn bè thế hả". qua đây tôi nói luôn cho mọi người cùng hiểu. tôi đã bảo đang đua top. lại mất điện liên tục, phải cày kéo = laptop. việc tôi đua top cậu cũng biết. tôi chỉ nói thế này nhé, vì sao tôi nói cậu phản bội lại tình cảm bạn bè? nếu là 1 người bạn tốt thì sẽ chịu hy sinh 1 chút, tôi đang đua top cậu lại nap Q, trong khi đó người có thù oán với cậu là DieuCay, thù ai trả người đó. hôm đó vào BC cậu nói câu gì cậu còn nhớ không? " đi BC SV2,3 toàn bị nap Q, thử đi SV này xem sao? " cuối cùng ai la `người nạp Q? cậu nạp Q SV4, rồi chạy qua Sv3 cười ha hả với woflmans, người đang dua top cùng tôi. tôi không nghĩ là cậu đang phản bội tôi được à? ai ở trong trường hợp của tôi mà không nghĩ như vậy? cậu còn nói với người khác rằng G TeNan 7 thằng DW đi BC, bọn nó đuổi tôi không cho đứng ở trên cầu, mà DK chỉ đứng được ở tọa độ 63. tôi hỏi cậu, ai đuổi cậu đi chỗ khác, G TeNan hôm đó chỉ có tôi và nhocprovn chứ lấy đâu ra 7 người? tôi nói không sai đâu nhé, có OhMyGod, và babykiller hôm đó cũng đi BC nhé? nói thì nói cho đúng sự việc. đó là 1 chuyện, giờ cậu nghỉ MU thì thằng chó puipi lại chửi tôi, nó bảo tại con chó như mày nên Thông mới nghỉ MU, đit mẹ con chó puipi gặp không giết hơi phí. không những nó mà còn 1 số người khác nữa cũng nói như thế. tôi chỉ hỏi cậu 1 câu cuối cùng, từ ngày quen biết cậu, tôi đã bao giờ làm tổn hại gì đến cậu chưa. đối với tôi 1 lần bị nap Q không sao cả, nhưng đàng sau việc nap Q ấy là sự phản bội bạn bè. cậu sống ích kỷ, chỉ biết nghĩ cho mình, cậu bị DieuCay nap Q cậu lại nap Q tôi à? DieuCay nap Q SV2 vì có woflmans đi BC, mà nó với woflmans có xích mích với nhau. cậu nạp Q rồi sang báo cáo thành tích với woflmans mà tôi nghe được, tôi không điên lên mới là lạ. mọi người cứ thử nghĩ dùm xem? giờ đến lúc cậu nghỉ MU tôi còn mang tiếng. cậu hãy suy nghĩ lại đi, và ném gạch vào mồm mấy con chó dại cắn càn rằng vì tôi mà cậu nghỉ MU nữa.

O*, hoa' ra pupi la thang` nhu the ha? @@

chimdepno1
26-07-2010, 03:39 PM
qua đây tôi cũng nói luôn cho TongDaChu nghe về con chó puipi để G nonstop và LM của NT biết mà cảnh giác con chó này nhé. nó bỏ G WeAreOne rồi chay sang G DieuCay, cắn trôn gấu của LM rồi bảo rằng nó đã bán acc và là chủ mới của acc. nó vào Map săn đồ chán chê rồi chuồn về WeAreOne, cái loại này thì không tính tiền. vậy mà dám mở mồm ra nói người khác bựa bẩn. mày suy nghĩ về mày đi đã, mọi người hãy nghe nó đối chứng xem nhé. đừng có nói với tao là hôm cắn gấu của LM là không phải mày nhé. tao nhắc lại 1 lần nữa, Legion là người thân thiết với satthumoi, người đó đã nói 1 câu. thằng puipi là thàng bẩn bựa, tính làm gì thằng ấy. mày cứ gặp Legion mà đối chứng nhé. tao với Legion đứng train chung với nhau o Sv3 và nói chuyện như thế đấy.
cái này mới chuẩn em này

ProPKss5
26-07-2010, 03:41 PM
ngon ghe =p~

hi` con thieu cai ao' nua thi` dep set:)

vytdepzai
26-07-2010, 03:44 PM
M>ao tay rdo luck 5%(+13 cag tot) ai co pmmmm YH: cuchuoi_2181992 hoac mail nv VytDepZai cai nha .:)

TojLaAj
26-07-2010, 03:45 PM
M>ao tay rdo luck 5%(+13 cag tot) ai co pmmmm YH: cuchuoi_2181992 hoac mail nv VytDepZai cai nha .:)

@@ tên này săn đồ khiếp ghê :))

TojLaAj
26-07-2010, 03:48 PM
cái này mới chuẩn em này

à à, thế thỳ thằng này từ bây h` phải ghét :)), nhưng hiện tại em là DK sợ ko ăn đc SM, thôi thỳ để mấy hôm nữa em chuyển lại DL rồi híp dâm nó sau vậy (_ _"). Hay nhất là cái câu: vào map săn đồ chán chê rồi lại chuồn về G WeAreOne =))

vytdepzai
26-07-2010, 03:50 PM
@@ tên này săn đồ khiếp ghê :))

hehehe....fai san do moi luc moi noi ma:)).the ma cug chua co ai pmm day ToiLaAi nay`..chan vkl`..:)) game thj deo vao dc.moi buc nua chu'

TojLaAj
26-07-2010, 04:12 PM
yen tam, co' cai dien~ dan` thy mua do cung~ se~ de~ dang` hon, chi? can uppppppp thuong xuyen cho no len trang nhat la dc :)), ngay xua toi mua moi~ cai quan chi ton luck 4% ma cho` 2 thang van~ chua mua dc day' :)), dung` co nan? :))

Tôm Hùm
26-07-2010, 04:23 PM
Không hiểu chuyện gì xảy ra

ProPKss5
26-07-2010, 04:32 PM
Không hiểu chuyện gì xảy ra

da(m ba cau chuyen. phai? trai'>>noi chung la` thang` duoc. xin loi~ thang` thua:))

TojLaAj
26-07-2010, 04:36 PM
da(m ba cau chuyen. phai? trai'>>noi chung la` thang` duoc. xin loi~ thang` thua:))

xài Vietkey đi cho anh em dễ hiểu :D, ông anh chơi toàn ca dao tục ngữ mà lại chơi kiểu nhắn tin ntn thỳ các em sao hiểu đc =))

ProPKss5
26-07-2010, 04:44 PM
xài Vietkey đi cho anh em dễ hiểu :D, ông anh chơi toàn ca dao tục ngữ mà lại chơi kiểu nhắn tin ntn thỳ các em sao hiểu đc =))

may' ko cai`Vietkey :)
forum gio` lai. ko post dc dau^' ao? ghe^
MU CANG NGAY` CANG DEO GIONG' AI:))

BeoDJ
26-07-2010, 05:01 PM
có cái BC thôi mà các bác phải thế àh

nếu satthumoi chơi lại e cho a voi' phathien moi nguoi` 1 cai BC

thích thì em cho chửi cả ngày Ok

Tôm Hùm
26-07-2010, 05:06 PM
Chỉ nhớ cái buổi chiều tối hum đó. Sau khi UT đi ra ngoài có công chuyện, tối về mở máy ra thấy mình bơ vơ ko G. Cứ nghĩ Satthumoi cho ai nghich acc out G... mãi đến giờ vẫn ngơ ngác ko hiểu gì.

munhulon`
26-07-2010, 05:53 PM
oj ke me no'
ong noj may dey
se dap tan nhung thag ko choj nua ma lam sat thu

BoMayBiet
26-07-2010, 05:57 PM
PT tao noi that chu may cung suy nghi dj con zaj tao cung eo vj chuyen bc8 ma dan den' tinh ban be ket thuc nha con ma tao cung noi that tot nhat may ve nha may ngoi nghj dj con nhu the co ban bua ko ha con ma may con noi nhieu.Neu ma nghj~ thong ra thj ra day hang noi truyen ve tao con a` con truyen thang Le noi ve tao thj ke no tao se noi chuyen rieng voi no

OhMyGod
26-07-2010, 07:49 PM
upp ngua ^^

PhaThien
26-07-2010, 07:51 PM
PT tao noi that chu may cung suy nghi dj con zaj tao cung eo vj chuyen bc8 ma dan den' tinh ban be ket thuc nha con ma tao cung noi that tot nhat may ve nha may ngoi nghj dj con nhu the co ban bua ko ha con ma may con noi nhieu.Neu ma nghj~ thong ra thj ra day hang noi truyen ve tao con a` con truyen thang Le noi ve tao thj ke no tao se noi chuyen rieng voi no

mày câm mồm và cút ngay đi. đừng ở đó mà mạo danh satthumoi nữa, cút! DM mày giả mạo mà ngu như con chó. đéo biết viết tiếng việt có dấu mà cũng đòi mạo nhận satthumoi. cút đi không tao nhét cứt vào mồm đấy.

OhMyGod
26-07-2010, 07:52 PM
MU~+14+L+4%GST+10%
TAY+14+L+4%GST
CHAN+14+L+4%GST
QUAN+14+L+4%GST
AO+14+L+10%

heheh ta nghi mu roi ep cai ji nua ^__^

pupi1102
27-07-2010, 01:09 AM
tao mao nhan satthu caj yt me may a bo may mao nhan bao h ha con bo thang rr luc day nick nay eo vao dc thj tao ;ap nick kaj vao bo noi thuj con a

HiepSiVn
27-07-2010, 02:55 AM
Cai dien dan nay admin lap ra de chui nhau day ma....de nghi adm cho1 sv 5 cai b8 va 1 cai b8 co 100 toa do...xong topic

mrbueno
27-07-2010, 05:29 PM
the ma anh satthumoi anh y bao la` bj LM chui nhieu qua' buc xuc gjaj tan G =))

Diem.My
27-07-2010, 06:16 PM
chui nhau thj phai khung kiep :)

Fuck You Baby
27-07-2010, 08:01 PM
vl nhy? chuyen nay keo dai tu may hom nay roy
van chua giai quyet ak
lai 1 nguoi nua tiep buoc VipXinh

pupi1102
28-07-2010, 10:46 AM
ac caj j bj Lm chui nhieu wa' buc xuc giai tan G

PhaThien
28-07-2010, 12:49 PM
ac caj j bj Lm chui nhieu wa' buc xuc giai tan G

tốt nhất mày câm mồm và hỏi rõ satthumoi vì sao nghỉ MU. đừng ra đây đổ lỗi cho tao. tao nhét cứt vào mồm mấy con chó như mày bây giờ. cút đi cho rảnh nợ !

mrbueno
29-07-2010, 06:53 PM
WeAreOne đối địch vs TraDa ..... các G LM của WeAreOne bị S2LinhS2 phá nhiều quá quay ra chửi satthumoi...=> stmoi .dỗi bẩn giải tán G :| .
....không hiểu tại sao anh lại đưa ra cái lí do là bán acc :)) . Lần sau có gi thì nói tr 1 câu huỷ DD là xong mà sao cậu phải làm thế

InCrisis
29-07-2010, 07:32 PM
chuyện đã 20 năm vẫn còn lưu luyến nhỉ :)

Fuck You Baby
29-07-2010, 10:37 PM
sathumoi da nghi roy
yeu cau close topic nay

Diem.My
29-07-2010, 11:05 PM
em vào uppppppppppp

thôi nhé đừng có chém em :D

Fuck You Baby
29-07-2010, 11:28 PM
chinh thuc close top pic nay`
neu ai con Spam se? ban nick

pupi1102
30-07-2010, 12:36 AM
may bao may tu ia? roi may an luon ha? PT

InCrisis
30-07-2010, 01:40 AM
không lôi danh người quá cố ra tranh cãi nữa.Close topic :)

cuonphong1
30-07-2010, 12:57 PM
Alo co ai ko

Diem.My
30-07-2010, 01:04 PM
vao lam 1 phiếu topci nao :))

CrazyDog
31-07-2010, 05:19 PM
thế mới nói, thích thì nghỉ. đã nghỉ rồi còn làm tôi mang tiếng nên phải nói rõ ràng. thich thì chơi không thích thì nghỉ. đừng đổ lỗi thế này thế kia trong khi mình là người có lỗi.
DM Cái tiếng hơn cái miếng mày!
Nhục lắm!
Việc gì chưa làm rõ thì ai mà chịu nổi!!
Chỉ có mấy thằng không có lòng tự trọng mới bỏ đi thôi!

CrazyDog
31-07-2010, 05:20 PM
may bao may tu ia? roi may an luon ha? PT
VOTE 1 PHIẾU!
Mà Chị khánh Good bye không bao giờ gặp MuHN nữa rồi à??

PhaThien
31-07-2010, 07:28 PM
DM Cái tiếng hơn cái miếng mày!
Nhục lắm!
Việc gì chưa làm rõ thì ai mà chịu nổi!!
Chỉ có mấy thằng không có lòng tự trọng mới bỏ đi thôi!
nick đó là của ta đấy. ( chủ topic) muốn nói gì mong bạn đọc rõ hãy nói. tôi muốn rõ ràng nên mới post lên đây mà ^_____^