PDA

View Full Version : Thông tin mới nhất về vấn đề sự cố lag Hot Hot

deptrai1m72
27-11-2010, 07:20 PM
!!Kính thưa toàn thể anh em đang theo dõi topix này...sau đây tôi sẽ đưa ra những thông tin mới nhất về sự cố đang xảy ra...!!Hiện nay trên đường đi công tác điều tra tôi đã phát hiện ra 5 bác là admin MU khác đang mang trên người 14 quả boom nguyên tử để đánh boom liều chết vào MU-hanoi của chúng ta...KHi bị phát hiện thì 5 Bác Admin Mu khác đã hoảng sợ và bỏ chạy...trên đường tẩu thoát 2 bác admin trong 5 bác đã làm rơi 4 quả boom nguyên tử và nổ tan xác cả 5 bác...vì sức công phá của boom nguyên tử là rất lớn nên đã làm ảnh hưởng 1 phần ko nhỏ đến Mu-hanoi sv anh hùng của chúng ta...hiện nay tôi đã tịch thu và giữ 10 quả boom còn lại tại hiện trường để mang về cho admin mu-hanoi làm vũ khí chống trả các hacker cũng như những người đang có ý dòm ngó phá ngôi nhà chung của chúng ta..!!! Tôi sẽ cập nhật những tin mới nhất về cho anh em cùng đọc..!!xin chân thành cảm ơn anh em đã ủng hộ mu-hanoi

NhoxConPro
27-11-2010, 07:28 PM
Chém vãi :|

NeedYou
27-11-2010, 07:30 PM
nản. khắc phục kiểu gì ta.
giờ đến cái chỗ đăng nhập vào xong.
cứ đơ luôn. chẳng chọn đc nhân vật gì cả.
:-<

MrKenDy
27-11-2010, 07:31 PM
cái dí loz me cai lo gi thế này đang bức xúc con vac mấy thú máu loz này vào đây lam gì

deptrai1m72
nản. khắc phục kiểu gì ta.
giờ đến cái chỗ đăng nhập vào xong.
cứ đơ luôn. chẳng chọn đc nhân vật gì cả.
:-<

chắc còn ít dư âm tàn của cái sóng xung kích do vụ nổ boom nguyên tử vừa xảy ra...!!

Thich
thằng này đầu có vấn đề mới trốn trại tâm thần ra :D

deptrai1m72
27-11-2010, 07:33 PM
cái dí loz me cai lo gi thế này đang bức xúc con vac mấy thú máu loz này vào đây lam gì

Bác này nổi tiếng lịch sự nhất MU đây mà...Con chó cả con người nó khác nhau ở lời nói và cái suy nghĩ...!!!..Con người biết kiềm chế và bình tĩnh...còn con chó nó có thể cắn bất cứ ai khi mà nó tức giận

sNova7
27-11-2010, 07:33 PM
Tặng cho cái Huân chương Spamer nghiệp dư. Sướng nhá

deptrai1m72
27-11-2010, 07:36 PM
Tặng cho cái Huân chương Spamer nghiệp dư. Sướng nhá

thanks you vinamilk

MrKenDy
27-11-2010, 07:36 PM
Bác này nổi tiếng lịch sự nhất MU đây mà...Con chó cả con người nó khác nhau ở lời nói và cái suy nghĩ...!!!..Con người biết kiềm chế và bình tĩnh...còn con chó nó có thể cắn bất cứ ai khi mà nó tức giận
vâng em là chó Em dis nhau vs Ba ngoai a đẻ ra thằng bố A đấy A biết K? ==> A cũng có # gì tôi =))

kenzcavalli
27-11-2010, 07:37 PM
!!Kính thưa toàn thể anh em đang theo dõi topix này...sau đây tôi sẽ đưa ra những thông tin mới nhất về sự cố đang xảy ra...!!Hiện nay trên đường đi công tác điều tra tôi đã phát hiện ra 5 bác là admin MU khác đang mang trên người 14 quả boom nguyên tử để đánh boom liều chết vào MU-hanoi của chúng ta...KHi bị phát hiện thì 5 Bác Admin Mu khác đã hoảng sợ và bỏ chạy...trên đường tẩu thoát 2 bác admin trong 5 bác đã làm rơi 4 quả boom nguyên tử và nổ tan xác cả 5 bác...vì sức công phá của boom nguyên tử là rất lớn nên đã làm ảnh hưởng 1 phần ko nhỏ đến Mu-hanoi sv anh hùng của chúng ta...hiện nay tôi đã tịch thu và giữ 10 quả boom còn lại tại hiện trường để mang về cho admin mu-hanoi làm vũ khí chống trả các hacker cũng như những người đang có ý dòm ngó phá ngôi nhà chung của chúng ta..!!! Tôi sẽ cập nhật những tin mới nhất về cho anh em cùng đọc..!!xin chân thành cảm ơn anh em đã ủng hộ mu-hanoi
:))=)) bac i hinh nhu tren duog di e cung nhat dc may manh bom thi fai :))=))

0989768223
27-11-2010, 07:38 PM

hey cái ten này mồm mép nhanh nhậy đó. ko bít ngoài như nào nhưng để lần sau đi of coi chém gió thế nào đã. lần sau chém gái ngoài đương

deptrai1m72
27-11-2010, 07:44 PM
vâng em là chó Em dis nhau vs Ba ngoai a đẻ ra thằng bố A đấy A biết K? ==> A cũng có # gì tôi =))

Ko nên thể hiện sự cay cú qua các ngôn từ được cho là " Bẩn " trong diễn đàn...Em ko bảo bác là chó...là do bác tự nhận chứ bác xem có câu nào em bảo bác là chó chưa...em chỉ nói con người khác con chó ở cái suy nghĩ cái sự bình tĩnh ai cũng được trang bị khi trưởng thành...Còn nếu bác tự nhận thì em ko còn gì để nói

killdoog
27-11-2010, 07:47 PM
chán như con gián. Anh em cứ paỉ đơị trờ trong lo sợ :"mu naỳ bị sập"

deptrai1m72
27-11-2010, 07:48 PM
hey cái ten này mồm mép nhanh nhậy đó. ko bít ngoài như nào nhưng để lần sau đi of coi chém gió thế nào đã. lần sau chém gái ngoài đương

hehe...tháng sau đi off anh em gặp nhau tha hồ nói chuyện trên dời dưới biển :)

BloodOmen
27-11-2010, 07:49 PM

sao 2 anh em lại chửi nhau thế ,toàn anh em với nhau cả,thằng em nó cũng có ý tốt muốn anh em giải trí bĩnh tĩnh thôi mà đáng nhẽ phải tuyên dương em nó:D,vào đc chưa vào tớ kéo sv 1 atlan nhé,anh em thông dâm tý thằng kendy nó nóng tính, và hơi ngộ tý nhưng nó sống thật và trung thành với anh em lắm:D1met72 thông dâm cho anh Phong nhé em,thằng này ng lạ thì nó chém ác lắm nhưng anh em vơi nhau rồi nó hiền khô anh chửi suốt:D

Tiffanie
27-11-2010, 07:50 PM
Hix, 2 lần train đủ lvl rs, xong 2 lần bị trừ 40 lvl :((

deptrai1m72
27-11-2010, 07:52 PM
sao 2 anh em lại chửi nhau thế ,toàn anh em với nhau cả,thằng em nó cũng có ý tốt muốn anh em giải trí bĩnh tĩnh thôi mà đáng nhẽ phải tuyên dương em nó:D,vào đc chưa vào tớ kéo sv 1 atlan nhé,anh em thông dâm tý thằng kendy nó nóng tính, và hơi ngộ tý nhưng nó sống thật và trung thành với anh em lắm:D

Tình hình là em ko nói gì đụng chạm đến 1 ai anh hùng ạ...Nhưng mà em thấy bác này hay vào các topix em viết để nói những từ ngữ ko hay...Thật ra em cũng chẳng bức xúc và quan tâm gì đâu nhưng chém em thì em chém lại là chuyện bt mà :D

sNova7
27-11-2010, 07:53 PM
Tỳnh hình là có thêm quả boom nào rơi rùi,thấy sv AH mất tiêu rùi....

deptrai1m72
27-11-2010, 07:55 PM
Tỳnh hình là có thêm quả boom nào rơi rùi,thấy sv AH mất tiêu rùi....

có lẽ admin đang nghiên cứu những quả boom nguyên tử vừa đc tịch thu về và ko may nó phát nổ :))