PDA

View Full Version : giờ thì mình đã đc biết MrBin là người thế nào

devuoglinh
27-11-2010, 01:32 PM
mình cũng chả biết nó, cũng chả quen biết gì, cũng chả có thù oán gì,chả bao giờ chửi nhau với nó,lúc 1h10 mình đang train ở bãi Vul,trước đó SM bolatatca đã lên bem mình 2 lần mình cũng ko chửi và cũng không bem lại,vẫn lên cắm để lên chút lv,sau đó đc 1 chút thì Dk MrBin lên và mình chưa kịp chào xin nhường bãi thì xoẹt xoẹt cái mình về làng,mình vẫn chưa chửi và cũng do chết nhanh quá lên cũng không biết dk ấy tên là gì,mình lên lần nữa cũng ko chửi,và mình đánh lại dk ấy và mình bị phản đòn chết,mình đang định thôi và định chuyển sv thì bỗng dưng trên kênh post MrBin có nói 1 câu đại lọa như là con chó rẻ rách LinhDeVuog,ai trong sub cũng biết là nó chửi mình đầu tiên,mình sợ loại người như nó thật,đánh mình cướp bãi rồi chửi mình,nó nói trắng thành đen,rõ ràng là nó bem mình vậy mà mồm nó còn chửi địt mẹ đứa nào đánh trước=]]
rồi nó xưng bố với mình mặc dù mình cũng chỉ tao mày với nó,tưởng nó đứng tốp thì ăn nói như nào ai ngờ cũng thuộc loại người như vậy,rõ ràng là nó bem mình chết mà nó vẫn bảo sao nó ko lên tội,nó mới giết 1 mạng mà sao lên tội đc,sau đó nó nói là phải lên màu da cam chứ,mình ko rõ cái này nhưng không biết là nó có đc SM buf phản dame ko,theo như mình biết thì nếu cả 2 cùng có phản đòn thì chỉ có người máu yếu hơn sẽ chết và người đánh trước kia thì sẽ ko lên tội(có gì sai thì mình cũng không rõ) nhưng nếu như MrBin và bolatatca là 1 thì mình không hiểu đấy là loại gì nữa,2 lần bem đâu tiên mình đã không nói gì,lần này vừa đánh mình vừa chửi, ko hiểu nó là loại thế nào nữa,nếu như mà nó bem mình xong nó ko nói gì thì mình cũng chả nói,nhưng nó bem xong nó còn chửi,ai cũng vậy,bị đánh chết mà chưa biết tên tuổi người đánh mình thì chả lẽ không quay lại để đánh ak,nếu là 1 người có học thức sau khi đánh chết mình xong mình quay lại sẽ nói là: xin lỗi nhường mình tý bạn ơi,đằng này nó độp luôn 1 câu vào mặt mình,có lẽ giờ này trong Mu nó vẫn đang chửi mình,và bây giờ mình mới đc biết về MrBin nó là người thế nào,

WhoAmI
27-11-2010, 01:38 PM
Thay mặt người G TeNan xin lỗi bạn

0989768223
27-11-2010, 01:43 PM
Thay mặt người G TeNan xin lỗi bạn

tưởng chuyện chi. vul giờ bem nhau ko có tôi. ^^! nên đọc câu Pk khi lên map vul nhé

devuoglinh
27-11-2010, 01:45 PM
tưởng chuyện chi. vul giờ bem nhau ko có tôi. ^^! nên đọc câu Pk khi lên map vul nhé

mình chưa biết vậy mà nó nói với mình 1 câu mà ai ở Sub cũng thấy: tao giết mày tao phải lên tội chứ=]]
giờ thì mình đã biết trên Vul ko có tội,

byn_dz
27-11-2010, 02:25 PM
thang Bin no ko vo^ co' dah ng` nhu the dau
to la a no to bjet cung` chọ Mu ca no tuy to rs jt hon no nhug ko bh no dam lao ca? to' ca?
ban nen xem xet lạl

songuku
27-11-2010, 02:28 PM
pk là chuyện bt sao cứ phải rêu rao trên 4fum làm gì.tôi nghĩ bạn lên suy nghĩ kĩ trước khi pots các bài này tôi nghe thấy bạn cũng vớ vẩn lắm.chẳng có gì gọi là lừa đảo cũng pots pk cũng pots ............. suy nghĩ lại đi đừng Cả vú lấp miệng em

wildlion
27-11-2010, 03:28 PM
Thì DVL có ý kiến gì về vụ pk đâu mà xiên xẹo??
Ý nó là đánh thì đánh nhưng đừng có chửi, thiên hạ ai không biết lại tưởng con nhà vô học, mở mồm ra là chỉ biết chửi :))

Fuck You Baby
27-11-2010, 03:33 PM
ss6 bãi train nhanh nhất đâu fai la bãi vip
mình train bt 390 lv 25 fut

BloodOmen
27-11-2010, 03:36 PM
mình chưa biết vậy mà nó nói với mình 1 câu mà ai ở Sub cũng thấy: tao giết mày tao phải lên tội chứ=]]
giờ thì mình đã biết trên Vul ko có tội,

có thể có trường hợp MrBin đang AFK thì bolatatca lên bem,sau đó bolatatca reset bạn lên đánh bãi đó,MrBin sau 1 hồi thủ ... hay đại loại gì đó...a bc z x y...,vào lai game thì thấy đã về làng, quay lên bãi thì thấy bạn đang đứng ở đó nên tưởng bạn bem cướp bãi nên với nói bạn là ĐM đứa nào bem trước ,trường hợp có thể xảy ra đến 90% :D

WhoAmI
27-11-2010, 03:51 PM
Thì DVL có ý kiến gì về vụ pk đâu mà xiên xẹo??
Ý nó là đánh thì đánh nhưng đừng có chửi, thiên hạ ai không biết lại tưởng con nhà vô học, mở mồm ra là chỉ biết chửi :))

mày nói đúng đấy >:)

WhoAmI
27-11-2010, 03:52 PM
có thể có trường hợp MrBin đang AFK thì bolatatca lên bem,sau đó bolatatca reset bạn lên đánh bãi đó,MrBin sau 1 hồi thủ ... hay đại loại gì đó...a bc z x y...,vào lai game thì thấy đã về làng, quay lên bãi thì thấy bạn đang đứng ở đó nên tưởng bạn bem cướp bãi nên với nói bạn là ĐM đứa nào bem trước ,trường hợp có thể xảy ra đến 90% :D

thằng SM bolatatca tuổi gì mà bem chết đc MrBin, kể cả khi ko gồng máu =)), kể cả khi tăng điểm train :-j

wildlion
27-11-2010, 05:09 PM
thằng SM bolatatca tuổi gì mà bem chết đc MrBin, kể cả khi ko gồng máu =)), kể cả khi tăng điểm train :-j

Chỉ đủ tuổi bem con dl gà tự kỷ thôi :- <

devuoglinh
27-11-2010, 05:12 PM
mình đâu có ý là pk gà hay khủng,mình nhận với nó là mình yếu mà,nhưng ông songuku ko biết thì đừng có nói,đặt trường hợp nhé, 2 lần ông sang bãi víp vul chạy lên chạy xuống bị con SM bolatatca bem cả 2 lần thấy nó ko lên tội(hơi thắc mắc) đang train vừa chưa kịp 2 phút thì MrBin lên đánh mình luôn, và lúc đó do chết nhanh lên chưa kịp thấy tên chạy mãi lên thấy nó đang train quái ,quái đông ko thấy đc cái tên nó,thế là bắt buộc phải đánh nó để xem tên nó là gì và sau khi bị nó giết, chưa chửi nó 1 chút nào thì nó đập luôn 2-3 câu vào mặt,tôi nói rõ ràng sự thật, ai không tin thì tùy nhưng cái kiểu đã giết người khác còn chửi người khác thì nghĩ xem có đc ko, tuổi nó chắc gì đã hơn tôi mà sưng bố với tôi trong khi tôi chưa chửi 1 câu nào bố hay ông nó hết,trong bài post có thấy tui bảo nó lừa đảo hay là pk khủng hay gà không, mà cái tôi muốn nói là cái nhân cách của nó, mình gà mình bị nó giết là đúng thôi,nhưng cái kiểu vừa ăn cướp vừa chửi của nó thì anh em thấy có chấp nhận đc không, ông cứ đặt mình vào vị trí đó ông sẽ nghĩ thế nào,đây ko phải là pk khủng hay yếu hay pk săn boss nhé, mà đây là cái kiểu chơi của nó xem có đẹp mắt không,nói thẳng ra là tôi chơi Mu chưa bao giờ lừa ai, chưa bán 1 cái gì đắt cho người ta, với anh em trong G hôm nào có đồ thì cho, săn đc boss 3 thì cho,và cũng chưa bao giờ chửi người tự nhiên không chửi mình,còn ông sôngku ak, ông nói ông ko bao giờ lừa ai ko bao giờ nói điêu, vậy ông hãy nhớ lại cái vụ bảo bán sói rồi để người ta đứng đợi ở sv1 từ 1h chiều cho đến 8-9h tối xem,nói thế thôi cho ông tự hiểu

devuoglinh
27-11-2010, 05:18 PM
thang Bin no ko vo^ co' dah ng` nhu the dau
to la a no to bjet cung` chọ Mu ca no tuy to rs jt hon no nhug ko bh no dam lao ca? to' ca?
ban nen xem xet lạl
anh em cùng nhà với nhau mà nó láo đc với ông ak, ông bảo tôi xem sét lại, xem cái gì khi mà mình ko làm gì thì nó giết và chửi mình hết gà rồi rẻ rách rồi bố này bố kia,tôi nói với ông là ông hãy pm chủ G HSND elizabeth(anh Trường) xem tôi ở trong G thế nào,để cho ông tự hiểu nhé,khi tui ở trong G nếu tôi hết tiền rs thì sẽ có rất nhiều anh em trong G pm và cho vay 10-20k để rs, cái số tiền tuy là nhỏ nhưng nó nói lên cái nhân cách của tôi trong G,mình sống thẳng sống thực ai cũng quý trọng,mình có lòng tin và sự hiền hòa để anh em nể phục, tùy ông nghĩ thế nào nhưng tôi sống không để anh em ghét hoặc coi như cái mụn ghẻ là đc

songuku
27-11-2010, 05:43 PM
bh lên vui ko hiện tên.còn bán sói thì tôi ko bán thì thôi đó là thuận mua vừa bán,còn vấn đề chửi nhau.thì nó chửi thì chửi lại sao cứ phải 4rum nói người ta làm gi.

chicken_10
27-11-2010, 05:49 PM
thay mặt G Tenan xin chia buồn cùng gia quyến và gửi lời xin lỗi chân thành

devuoglinh
27-11-2010, 05:57 PM
bh lên vui ko hiện tên.còn bán sói thì tôi ko bán thì thôi đó là thuận mua vừa bán,còn vấn đề chửi nhau.thì nó chửi thì chửi lại sao cứ phải 4rum nói người ta làm gi.

ông càng nói tôi càng thấy ông bựa,ví dụ tôi chửi nó trước vì nó giết tôi rồi 2 đứa chửi nhau là bình thường, còn ông hãy động não chút đê,vd: ông bị MC giết rồi MC post lên 1 câu: mày còn gà lắm sôngku ak, rồi ông nói đc 1 câu MC nói 3 câu,ông xưng mày tao thì MC xưng Bố với mày, ông nghĩ thế nào còn bao biện, nó ra sao tôi ko biết,nhưng ăn nói nó phải có văn hóa 1 chút,sống phải biết mình là aj,ko hơi đâu bỗng dưng chửi nó rồi lên 4room viết bài về nó,còn cái vụ bán sói ừ thì thuận mua vừa bán,ông ko bán thế ông xem tôi có chửi ông không, hay vẫn anh em bình thường với ông,ông thử ở sv1 đứng đợi từ 1h chiều đến 8h tối chỉ đứng đợi thôi xem sao đi,rồi ông nói là mạng hỏng, ừh thì mạng hỏng cũng chả sao,nếu là người khác chờ ông khi ông nói 1 câu sẽ bán rồi mấy tiếng trôi qua ông làm toạch ngay 1 câu xem người ta còn giữ bình tĩnh nữa hay không, tôi vẫn anh em với ông bình thường,chốt lại vấn đề này, nó mạnh ùh thì nó thắng nhưng khi thắng xong cũng đừng có mở cái mồm ra chửi người ta là đc,khi nãy ở Vul tôi có gặp ông và cũng 2 lần bị ông bem chết,xem tôi có nói 1 câu gì không, tầm lúc 5h30 lúc nãy có mấy dk lên giết tôi cướp bãi tôi có nói gì không,sao ông ko vắt óc suy nghĩ thử cái lúc tôi ngồi từ 1h chính xác là đến hơn 9h tôi nghĩ thế nào, chỉ vì cái con sói của ông mà tính ra tiền game là cũng hơn 20 ngàn rồi(mất trắng)
tùy ông nghĩ thế nào chứ vấn đề đó tui cũng quên rồi, chả muốn nhắc đến nữa nhưng ông càng nói càng khiến tôi muốn nhớ lại, và khi nhớ lại mới thấy mình ngu làm sao.

songuku
27-11-2010, 06:03 PM
ờ đấy là y' kiến của tôi thôi.chẳng qua là đưa nhau lên 4rum làm gì.còn vấn đề chửi nhau tôi cũng chẳng chửi ko + máu bị phản đòn chết tui cũng có nói ji đâu.còn ngu thì chẳng ai ngu đâu.tôi chỉ bảo cái gì đưa lên 4rum thì đưa còn 3 cái chuyện vớ vẩn đưa lên làm j

songuku
27-11-2010, 06:04 PM
bưaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa mới sợ

devuoglinh
27-11-2010, 06:08 PM
bình thường tui chả rỗi hơi đưa lên làm gì, nhưng rõ ràng là nó như vậy mà nó cãi trắng thành đen,mình yếu không đánh đc nó, không chửi đc nó thì phải lấy cái văn của mình để đè lên nó.

[-BoyCoDon-]
27-11-2010, 06:11 PM
Cái này khó nói lắm.gọi là anh em thế thôi.nhiều thằng cứ anh em này nọ mà khi mình afk cái cũng pk luôn.PM thì bảo là thử này thử nọ,rồi đang chát chít ấn nhầm ctrl,rồi ko tăng máu à bém cái đẫ chết(trong cùng LM luôn)......mà đấy là mình còn chơi đẹp chả làm gì ai và cũng là 1 thành phần đứng top đấy nhé.chán ko thèm nói:(

devuoglinh
27-11-2010, 06:14 PM
đấy là biết người biết mặt mà không biết lòng anh ak!