PDA

View Full Version : sự suy sụt của MU ss5

baodenhn
25-11-2010, 03:46 PM
tại sao tôi đang chơi ss5 mà no lại ghi là phiên bản không phủ hợp vs bảo download phiên bản mới nhưng vào trang chủ rồi vào phần dowload thì không có chỗ dowload ss5 phải chăng MU ss5 đã... tất cả nhân vật đều bị mất vs cả đồ nữa à hoặc ss5 nâng cấp lên ss6 nếu thế thì vào game ss6 có vào đc acc ss5 không. Mong ADM cho 1 lời giải thích!:-<

probaby
25-11-2010, 03:49 PM
Bạn vào mu-hanoi.net để load bản ful season6.
Up từ ss5 -> ss6 rạng sáng nay rồi. Server Huyền Thoại tất cả Acc đều không có j thay đổi mà.
Riêng acc mình được ADM thưởng thêm viên cháo á.

l1stlyouno
25-11-2010, 03:50 PM
tại sao tôi đang chơi ss5 mà no lại ghi là phiên bản không phủ hợp vs bảo download phiên bản mới nhưng vào trang chủ rồi vào phần dowload thì không có chỗ dowload ss5 phải chăng MU ss5 đã... tất cả nhân vật đều bị mất vs cả đồ nữa à hoặc ss5 nâng cấp lên ss6 nếu thế thì vào game ss6 có vào đc acc ss5 không. Mong ADM cho 1 lời giải thích!:-<

hiện tại MU SS5 ( SV Huyền Thoại ) đã nâng cấp lên SS6 rồi bạn có thể tải bản path hoắc tải bản full tại trang chủ.
Lưu ý nếu tải link này không được có thể tải bằng link khác ở web có 4 link.

baodenhn
25-11-2010, 03:52 PM
hiện tại MU SS5 ( SV Huyền Thoại ) đã nâng cấp lên SS6 rồi bạn có thể tải bản path hoắc tải bản full tại trang chủ.
Lưu ý nếu tải link này không được có thể tải bằng link khác ở web có 4 link.

thế à thế thì mình cảm ơn bạn nhé :)

duongvanbien
25-11-2010, 08:44 PM
anh oi cho em hoi nhung em tai roi` PB path nhung sao lai ko vao` dc ha? anh oi

Tổng Cục Trưởng
25-11-2010, 09:06 PM
anh oi cho em hoi nhung em tai roi` PB path nhung sao lai ko vao` dc ha? anh oi

Em download bản full nhé. Đỡ bị lỗi.

songuku
25-11-2010, 09:09 PM
Em download bản full nhé. Đỡ bị lỗi.

đại cho cái link vì em ở quán nét.lên khó cài quá