PDA

View Full Version : [ CLB HN ] Thư Mời Anh Em Hà Nội offline !

TroiXanh
22-11-2010, 07:23 PM
Để chào mừng và cổ Vũ cho SS6 , và cũng là đứa con tinh thần Thứ 2 của MUHN . Được Sự hậu thuẫn của toàn thể anh em Hà Nội .
Nay anh Trân trọng kính mời : Toàn Thể Anh em hà nội kể cả hai SV " Huyền Thoại " và " Anh Hùng ". Tham gia buổi offline vào ngày thứ 6 ( 26-11- 2010) tuần này :
Mong anh em thu xếp công việc của mình tham gia đầy đủ để anh em có khí thế tiếp tục cổ vũ cho MUHN ngày càng phát triển .Khi đi anh em nhớ mang theo 100k . đó là khoản đóng góp của mỗi anh em tham gia buổi off làm lệ phí để anh em ăn nhậu hehe

Thời gian và địa điểm như sau :
Đúng 4h chiều anh em có mặt tại Quán cafe Xanh bên cạnh hồ than thở Văn Quán ( Hà Đông) . Ai ko biết đường có thể liên lạc với anh theo Số 0976 596 577.

Thực đơn đập Phá cho buổi off :

Tăng 1.

Đi ăn lẩu ( chưa biết lẩu gì đến đấy anh em mình tính ) hê hê ,quán lẩu bên cạnh hồ vừa ăn lẩu vừa xem bọn 9x kiss nhau hehe.

Tăng 2.

Đi cafe bên cạnh luôn . Dự kiến quán cafe xanh ( có thể ).

Tăng 3.

Có thể anh em sẽ đi KaraOke tại Lô A,B,D .... ngay ngần đó ( tại vì chỗ đó rẻ hihi)
vậy anh mong anh em sẽ tham gia đầy đủ :

P/s : Hùng nhớ mang cho anh máy ảnh đi nhé , và Mong BQT có thể dịch lại thời gian Open thêm vài tiếng để tránh thời gian off của anh em HN . chứ ko đang off mà open thì anh em hết đua top . hihi

NhoxConPro
22-11-2010, 08:36 PM
Nản vãi , tuy gần trường mình nhưng lại ko đi đc Y.Y

0hYeah
22-11-2010, 08:41 PM
đc, vote cho chu topic 1 phiếu, anh em đi off bàn bạc làm 1 G HN luôn nào :) Nếu rỗi việc mình cũng làm 1 chân cho vui !

TroiXanh
22-11-2010, 08:44 PM
Nản vãi , tuy gần trường mình nhưng lại ko đi đc Y.Y
đây là ý kiến đưa ra còn anh em có gì cứ post lên để ae mình xếp lich hợp lý cho buổi off mà

0hYeah
22-11-2010, 08:47 PM
đây là ý kiến đưa ra còn anh em có gì cứ post lên để ae mình xếp lich hợp lý cho buổi off mà

dời địa điểm vào trong HN đc ko? HĐ hơi bị xa !

blue87
22-11-2010, 08:49 PM
HD thì xin 1 slot. còn về HN thì hẹn gặp lần sau ^^

TroiXanh
22-11-2010, 08:57 PM
dời địa điểm vào trong HN đc ko? HĐ hơi bị xa !

cũng ko xa lắm đâu bạn bên cạnh trường Kiến trúc mà :D

TroiXanh
22-11-2010, 08:57 PM
HD thì xin 1 slot. còn về HN thì hẹn gặp lần sau ^^

rất hân hạnh được đón tiếp blưe8 ở HĐ

NhoxConPro
22-11-2010, 09:02 PM
Chủ nhật nghỉ nhưng mà chưa chắc em đi đc , đang bị cấm túc ở nhà , lí do đi ra ngoài chơi chỉ có đúng : " con đi xem văn nghệ ở trường .... " , còn lại chả có lí do nào thích đáng ...

blue87
22-11-2010, 09:04 PM
rất hân hạnh được đón tiếp blưe8 ở HĐ

sáng thú 7 e trốn vợ e đi đựoc. hehe. nghiêm cấm ko say khi về nhà ^^

TroiXanh
22-11-2010, 09:07 PM
ôi ngon xuống ngay ^^ anh tặng chú chai VOTKA Hanoi

NhoxConPro
22-11-2010, 09:14 PM
Nhà anh Troixanh ở đâu vậy , kẻo gần nhà mình thì hay nhỉ ^^!

BloodOmen
22-11-2010, 09:14 PM
anh em đã đăng ký và chưa đăng ký vào báo danh lại lần cuối đi nào,dự kiến là offline vào chiều thứ 7 tuần này nhưng vì admin thông báo open vào 13h chiều thứ 7 quá đột xuất nên anh em đã bàn bạc và đi đến thống nhất offline vào sáng thứ 7 để vừa giao lưu gặp gỡ anh em vừa chào đón khoảnh khắc Giao Thừa luôn (à quên open :D ),theo mình nghĩ địa điểm ở hồ van quán là khá hợp lý vì ở đó bao gồm quán lẩu nhậu+quán cafe và quán karaoke rất gần hơn nữa lại rộng dãi,thoáng mát không phải ks ghế như những chỗ khác :D (tăng 4 cũng rất gần nếu anh em nào có hứng :)) ,và đẹp nhất là gần hồ nơi có hàng liễu dài buông xuống che đùi các em gái mỗi khi ra hong mát ,đá bèo, khi tham quan địa điểm này mình sẽ khuyến mại cho mỗi bạn 1 suất câu cá bên hồ =)), các bạn ở xa có thể liên lạc đi cũng nhau cho vui,rất có thể sẽ hơi xa cho nhiều anh em nhưng khi of ở đây các bạn sẽ ko mất time để chuyển địa điễm sau mỗi tăng :D hay còn gọi là time delay sau mỗi chiêu thức =))
đây là ý kiến của mình và 1 số ít anh em ,nếu anh em nào cảm thấy chưa hợp lý có thể nói ra ý kiến của mình dể anh em cùng tham khảo thêm và đi đến quyết định cuối cùng,mong anh em nhiệt tình đăng ký và đóng góp ý kiến vì từ đây đến ngày ra mắt ss6 ko còn nhiều nữa :)

blue87
22-11-2010, 09:17 PM
chỉ đi được đến 3h là fai về không vợ nó chém

BloodOmen
22-11-2010, 09:23 PM
chỉ đi được đến 3h là fai về không vợ nó chém

yên tâm sẽ cho bạn về trước khi hoặc ngay khi open^^!

MrKenDy
22-11-2010, 09:48 PM
đéo mẹ chúng nó.......! hok thấy ý kiến gì chắc là Ae QN off tại HL thôi vào làm ngay 1 cai Toppic mới đc.......!
=)) ko mời mình tốt quá đang nghèo........" XIN THÔNG BÁO BUỔI OFF DÀNH RIÊNG CHO CÁC Ae HN" =))

HEROIN
22-11-2010, 09:49 PM
hix. t7 này về BN ăn cưới.
lại lỡ hẹn :|

BloodOmen
22-11-2010, 09:52 PM
theo ý kiến cá nhân của mình đang phân vân of vào chiều thứ 6 hoặc sáng thứ 7 vì admin thông báo time open cho anh em muộn quá nên khó thu xếp thật ,anh em vào cho ý kiến nhé !.

BloodOmen
22-11-2010, 09:54 PM
đéo mẹ chúng nó.......! hok thấy ý kiến gì chắc là Ae QN off tại HL thôi vào làm ngay 1 cai Toppic mới đc.......!
=)) ko mời mình tốt quá đang nghèo........" XIN THÔNG BÁO BUỔI OFF DÀNH RIÊNG CHO CÁC Ae HN" =))

thất hẹn với tớ mấy lần ko lên rồi đấy cậu thatf là hãm L :D éo lên đừng bảo anh em ko mời hãm thật :(

deptrai1m72
22-11-2010, 09:56 PM
Em xin đăng ký 1 slot nào....hồ văn quán ngay gần nhà mềnh...hê hê...trong HÀ ĐÔNG thì em xin đc dẫn đường cho các sếp đi ăn uống và đi hát karaoke vì đây là địa phận của em nên ngõ ngách nào em cũng biết...mỗi buổi off là các anh em đc gặp gỡ giao lưu và thắt chặt tình đoàn kết hơn...tội gì mà ko đi..hehe!!!

MrKenDy
22-11-2010, 10:05 PM
theo ý kiến cá nhân của mình đang phân vân of vào chiều thứ 6 hoặc sáng thứ 7 vì admin thông báo time open cho anh em muộn quá nên khó thu xếp thật ,anh em vào cho ý kiến nhé !.

làm gi thấy mời kendy dau nhi =)) thông báo của Blu hok có chữ nao la "QN" hay "qn" hay "Qn" hay "qN"hay "quảng ninh" ...ww..ww........!

BloodOmen
22-11-2010, 10:22 PM
làm gi thấy mời kendy dau nhi =)) thông báo của Blu hok có chữ nao la "QN" hay "qn" hay "Qn" hay "qN"hay "quảng ninh" ...ww..ww........!

thế đứa nào chiều nay nói qua yahoo bảo cậu lên hà nội offline rồi cậu bảo thất hẹn với anh em ko lên đc, anh em chơi với nhau lâu rồi mà cậu éo lên còn lắm mồm cứ chọc ngoáy anh em,lần trước thì AnhEmPr0 ofline lần 3 cũng éo lên còn xoáy hay là h có anh em quảng ninh rồi quên mẹ anh em guil AnhEmPr0 quên thằng BloodOmen này rồi :D,có thể anh Giáo viết sai chứ thực ra tiêu đề là Offline toàn thể mu-hanoi.net chào mừng ss6.mong các bạn ủng hộ và tham gia đông đủ dể anh em lấy tinh thần cày ss6 :).

probaby
22-11-2010, 10:44 PM
Văn quán à...mình rất hay ra đó........ngắm sao :p

BloodOmen
22-11-2010, 10:50 PM
Văn quán à...mình rất hay ra đó........ngắm sao :p

em có phải là người xuống trường kiến trúc mua sét vic của anh ko nhỉ^^. thằng em có đi ofline luôn ko báo danh nhanh ko muộn ^^!

[-BoyCoDon-]
22-11-2010, 11:00 PM
Em xin 1 slot.mấy bũa nay bận quá ko vào DD xem tình hình đc.kekekeke

BloodOmen
22-11-2010, 11:04 PM
;45846']Em xin 1 slot.mấy bũa nay bận quá ko vào DD xem tình hình đc.kekekeke

thiếu Boy và VTG chém gió thảo nào cái topic này bùn như cha chết làm chủ topic là anh Giao cũng cảm thấy bùn rũ rươij ko cầm điện thoại của anh, hay là đang fo fach gi ko nghe máy cũng nên :D

[-BoyCoDon-]
22-11-2010, 11:49 PM
thiếu Boy và VTG chém gió thảo nào cái topic này bùn như cha chết làm chủ topic là anh Giao cũng cảm thấy bùn rũ rươij ko cầm điện thoại của anh, hay là đang fo fach gi ko nghe máy cũng nên :D

Đêm rồi.Chắc vợ anh ý đòi tăng 2.ko còn sức vào DD chém gió:D:D:))

kenzcavalli
23-11-2010, 01:26 AM
kenzcavali SUM (lên lv 400 sơm nhất cái sv Anh Hùng luôn ) có mặt :))=)) nhà e ngay ở thanh xuân đối diện với đường Lương Thế Vinh bác nào gần đấy call e phát a e trà đá trước nhỉ 0918.611.675 hoặc nick e đây black_angel_hn

BloodOmen
23-11-2010, 01:40 AM
kenzcavali SUM (lên lv 400 sơm nhất cái sv Anh Hùng luôn ) có mặt :))=)) nhà e ngay ở thanh xuân đối diện với đường Lương Thế Vinh bác nào gần đấy call e phát a e trà đá trước nhỉ 0918.611.675 hoặc nick e đây black_angel_hn

ngon em ơi anh ở gần đó ^^! anh lưu số rồi có gì anh fone :D

BloodFeud
23-11-2010, 01:53 AM
Để chào mừng và cổ Vũ cho SS6 , và cũng là đứa con tinh thần Thứ 2 của MUHN . Được Sự hậu thuẫn của toàn thể anh em Hà Nội .
Nay anh Trân trọng kính mời : Toàn Thể Anh em hà nội kể cả hai SV " Huyền Thoại " và " Anh Hùng ". Tham gia buổi offline vào ngày thứ 7 ( 27-11- 2010) tuần này :
Mong anh em thu xếp công việc của mình tham gia đầy đủ để anh em có khí thế tiếp tục cổ vũ cho MUHN ngày càng phát triển .Khi đi anh em nhớ mang theo 100k . đó là khoản đóng góp của mỗi anh em tham gia buổi off làm lệ phí để anh em ăn nhậu hehe

Thời gian và địa điểm như sau :
Đúng 9h- 9h30 anh em có mặt tại Quán cafe Xanh bên cạnh hồ than thở Văn Quán ( Hà Đông) . Ai ko biết đường có thể liên lạc với anh theo Số 0976 596 577.

Thực đơn đập Phá cho buổi off :

Tăng 1.

Đi ăn lẩu ( chưa biết lẩu gì đến đấy anh em mình tính ) hê hê ,quán lẩu bên cạnh hồ vừa ăn lẩu vừa xem bọn 9x kiss nhau hehe.

Tăng 2.

Đi cafe bên cạnh luôn . Dự kiến quán cafe xanh ( có thể ).

Tăng 3.

Có thể anh em sẽ đi KaraOke tại Lô A,B,D .... ngay ngần đó ( tại vì chỗ đó rẻ hihi)
vậy anh mong anh em sẽ tham gia đầy đủ :

P/s : Hùng nhớ mang cho anh máy ảnh đi nhé , và Mong BQT có thể dịch lại thời gian Open thêm vài tiếng để tránh thời gian off của anh em HN . chứ ko đang off mà open thì anh em hết đua top . hihi

Má off vào đúng mấy ngày bận rộn của mình làm mình ko đc đi chán thế

TroiXanh
23-11-2010, 07:22 AM
Nhà anh Troixanh ở đâu vậy , kẻo gần nhà mình thì hay nhỉ ^^!

anh ở dưới Hà đông mà khi off đi nhé em coi chừng gần nhà nhau cũng lên

TroiXanh
23-11-2010, 07:23 AM
có thể là chiều thứ 6 hoặc sáng thứ 7 có gì anh em cứ cho ý kiến để lại số điện thoại anh sẽ điện cho từng anh em nhé

TroiXanh
23-11-2010, 07:24 AM
thằng em này . Thấy anh em off thì phải xuống chứ lại bảo anh viết riêng topnic mời à hix:
ae rồi còn ngại gần gì ,thấy ăn là phải xuống ngay

TroiXanh
23-11-2010, 07:25 AM
Em xin đăng ký 1 slot nào....hồ văn quán ngay gần nhà mềnh...hê hê...trong HÀ ĐÔNG thì em xin đc dẫn đường cho các sếp đi ăn uống và đi hát karaoke vì đây là địa phận của em nên ngõ ngách nào em cũng biết...mỗi buổi off là các anh em đc gặp gỡ giao lưu và thắt chặt tình đoàn kết hơn...tội gì mà ko đi..hehe!!!
oái thằng em cũng ở gần đấy hả nhớ có mặt nhé

LucKaKa
23-11-2010, 07:54 AM
^_^ hi`upppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Fuck You Baby
23-11-2010, 07:56 AM
ss5 có dc tham gia ko nhỷ

deptrai1m72
23-11-2010, 07:57 AM
oái thằng em cũng ở gần đấy hả nhớ có mặt nhé

ok anh...chắc chắn em sẽ có mặt rồi hehe

deptrai1m72
23-11-2010, 07:58 AM
ss5 có dc tham gia ko nhỷ

ss5,6,7,8 tham gia hết...càng đông càng vui..hehe

VoDanh
23-11-2010, 07:59 AM
Ong ken nha ta dj dam cuoi het tien tieu cua thang nay.ba za hem cho them len ho co tien dj off kung anh em dc
:))

FangFang
23-11-2010, 08:25 AM
hay wa ta Hồ Văn Quán ngay sát nhà mình. Hôm đó cho e 1 slot nha đại ka

0989768223
23-11-2010, 08:27 AM
hd thì xin 1 slot. Còn về hn thì hẹn gặp lần sau ^^

sv huyền thoại lại qua sv anh hùng chém gió. Pó tay 2 ông anh

BloodOmen
23-11-2010, 09:17 AM
ngửa nào toàn bộ anh em mu-hanoi.net, mọi miền trái đất vào báo danh nào :D

empirexs09
23-11-2010, 09:19 AM
đi làm dái gì cho mệt người, mùa đông ta lên giường đắp chăn là sướng nhất ( ta và 1 em nữa đều ko mặc quần áo ), ta cũng chán mu rồi. vì cái game chết tiệt này giờ bỏ thì tiếc ko cày mà cày thì lại ko làm đc việc gì ra hồn, tương lai của mình quan trọng hay là tương lai của cái con nhân vật ảo của mình quan trọng hả các bác? giờ ko phải chơi cho vui nữa mà là ko chơi thì sợ mất top, hì hục cả nửa năm trời mới lên đc top 4DW giờ bỏ thì.....

BloodOmen
23-11-2010, 09:34 AM
đi làm dái gì cho mệt người, mùa đông ta lên giường đắp chăn là sướng nhất ( ta và 1 em nữa đều ko mặc quần áo ), ta cũng chán mu rồi. vì cái game chết tiệt này giờ bỏ thì tiếc ko cày mà cày thì lại ko làm đc việc gì ra hồn, tương lai của mình quan trọng hay là tương lai của cái con nhân vật ảo của mình quan trọng hả các bác? giờ ko phải chơi cho vui nữa mà là ko chơi thì sợ mất top, hì hục cả nửa năm trời mới lên đc top 4DW giờ bỏ thì.....

đúng là bạn chưa đi bao h đi ofline chỉ hì hục cày có khác, đánh mà suốt ngày cày ko bao h gặp gỡ anh em nói chuyện chém gió, nhậu nhẹt ,thì bỏ MU đi là chuẩn đấy ko ai giữ bạn làm gì đâu, chịu khó sống cho tương lai đi, anh em tôi chơi vẫn chơi mà công việc vẫn là công viêc vẫn gặp gỡ nhau thường xuyên, nhiều khi gặp nhau nói chuyện còn tạo ra niềm cảm hứng trong công việc và cảm thấy chơi game nó bớt nhàm nhàm chán hơn là chỉ cày và reset. nếu bạn có hứng gặp gỡ anh em chúng tôi luôn chào đón bạn , còn nếu bạn cảm thấy việc bạn và 1 em ko măc quần áo lên giường đắp chăn lấy 2 cái chổi xể kỳ cọ cho nhau quan trọng hơn thì chúc bạn vui vẻ :D

BloodOmen
23-11-2010, 09:46 AM
Ong ken nha ta dj dam cuoi het tien tieu cua thang nay.ba za hem cho them len ho co tien dj off kung anh em dc
:))

tuấn anh hôm đó anh ko phải goị nũa nhé cứ thế mà đi ofline thôi nhé ^^!

Cutj0nljne
23-11-2010, 09:48 AM
em xin 1 xuất rót rượu mời các anh nhe :D he he

BloodOmen
23-11-2010, 09:53 AM
à quên còn có mấy ng nhờ mình đăng ký hộ viết lên cho đông dân
1> RedvsBlack (chủ cũ, tên Hùng ,nhà có em gái rất xinh :D )
2> 2 người bạn đến từ mu-hanoi.vn
3> 3 người bạn đến từ muapple.com
4> SMquyanh (chủ đầu tiên,nếu thứ 7 ko bận thì sẽ bắt xe ra vui cùng anh em ^^!

blue87
23-11-2010, 11:46 AM
off nào ae....................

songuku
23-11-2010, 11:59 AM
có 3 slot nha 1 là e cùng 2 người bạn chơi chung acc.em tên Tuấn Sn 85.bạn em gồm Công Sn 84 đã có vợ và chuẩn bị làm bố và 1 thằng em học trường CD GTVT sn 88.uppppppp cho các pác biết 3 thăng em chưa lừa đảo ai nếu có Pk nhầm hôm đó đừng chém.
em là hôm off đi uống cafe rùi.còn 2 thằng kia hôm đó muốn đi nhưng ko được :D:D:D:D

BloodOmen
23-11-2010, 12:01 PM
có 3 slot nha 1 là e cùng 2 người bạn chơi chung acc.em tên Tuấn Sn 85.bạn em gồm Công Sn 84 đã có vợ và chuẩn bị làm bố và 1 thằng em học trường CD GTVT sn 88.uppppppp cho các pác biết 3 thăng em chưa lừa đảo ai nếu có Pk nhầm hôm đó đừng chém.
em là hôm off đi uống cafe rùi.còn 2 thằng kia hôm đó muốn đi nhưng ko được :D:D:D:D
oh hân hạnh chào đón các bạn ^^!, anh em up nào càng đông càng vui, càng đc chém gió càng có không khí chào đón SS6 ^^! những bạn báo danh xin để lại SDT nha có gì mình và bác Giáo sẽ liên lạc với các bạn cho dễ ^^!

songuku
23-11-2010, 12:01 PM
mày ko đi thì thôi làm gì phải nói thế anh em đi cho vui.để mọi người biết ta dù ta có ko chơi hay thi thoảng vaod chơi vẫn có người biết tên biết tuổi.anh em vui là chính.suy nghĩ của mày ngu thật

michelle882009
23-11-2010, 12:03 PM

cái này do suy nghĩ của bản thân thôi...

songuku
23-11-2010, 12:05 PM
ah có cả michelle ah chém gió vui đây hôm đây đi ko

blue87
23-11-2010, 12:06 PM

thèng cùi này nex ss6 rồi ah kưng

songuku
23-11-2010, 12:11 PM
chán rùi đang làm hàng khủng chuyển sang hàng lỏm chan rùi. :D:D:D:P:P:P

TroiXanh
23-11-2010, 01:49 PM
có đi được ko ta . Cố gắng đi nhé .
p/s mọi người nhớ để lại số điện thoại anh sẽ liên lạc với mọi người

deptrai1m72
23-11-2010, 03:26 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppp

l1stlyouno
23-11-2010, 03:30 PM
có đi được ko ta . Cố gắng đi nhé .
p/s mọi người nhớ để lại số điện thoại anh sẽ liên lạc với mọi người

người quê không phai HN có tham gia được không ông chủ nhiệm hợp tác xã Hà Nội

michelle882009
23-11-2010, 03:49 PM
thèng cùi này nex ss6 rồi ah kưng

vào test wing 4 tí cho vui thôi...xác định out mu hn rồi mà...đang chờ 1 mu khác open làm còn rf đấm bốc cho sướng :))

TroiXanh
23-11-2010, 04:53 PM
người quê không phai HN có tham gia được không ông chủ nhiệm hợp tác xã Hà Nội
đi được hết nhưng có giám bắt xe công nông ra tham dự ko nhỉ :D

TroiXanh
23-11-2010, 04:54 PM
vào test wing 4 tí cho vui thôi...xác định out mu hn rồi mà...đang chờ 1 mu khác open làm còn rf đấm bốc cho sướng :))

out MU ko có nghĩa là hết tình cảm với ae HN chứ . Off lần cuối với ae chứ , Mà MU gì thế hôm đó đến tiết lộ xem nào :P

BloodOmen
23-11-2010, 05:07 PM
out MU ko có nghĩa là hết tình cảm với ae HN chứ . Off lần cuối với ae chứ , Mà MU gì thế hôm đó đến tiết lộ xem nào :P

mu FPT mà anh , ko mu đó thì còn mu nào nữa ^^! à anh ơi anh chỉnh bài viết thông báo time of chính xác luôn đi anh 8h30 sáng ngày 27/11 tập trung tại hồ văn quán ai ko biết thì đến cổng đại học Kiến Trúc hoặc bến xe Hà Đông cũ phone cho anh em ra đón ^^!

TroiXanh
23-11-2010, 05:08 PM
mu FPT mà anh , ko mu đó thì còn mu nào nữa ^^!
ồ thế hả .E chuẩn bị đi nhé có khi mai anh sẽ alo cho ae

BloodOmen
23-11-2010, 05:11 PM

vâng anh ạ, em chuẩn bị từ mấy tháng rồi mà :D, với lại anh em đã gọi chưa chuẩn bị gì em cũng chơi với anh em hết mình luôn :D

deptrai1m72
23-11-2010, 05:20 PM
Uppppppppppppppppppppppppppppppppp

0989768223
23-11-2010, 05:28 PM

ơ hay. thế ai đón em đây. ai tiện đường cầm mũ BH nha. hình như hôm đó giảng viên nó ko dậy thì phải

BloodOmen
23-11-2010, 05:40 PM
ơ hay. thế ai đón em đây. ai tiện đường cầm mũ BH nha. hình như hôm đó giảng viên nó ko dậy thì phải

cu em cường tân ở đâu ,anh phái 2 cái Lamborghini Reventon Roadster đi lót đường cho cái Bugatti Veyron 16.4 Grand Sport đi đón chú , vứt hết mũ bảo hiểm đi nhé mang làm gì cho nặng, xem ở nhà có cái nào vứt nốt đi hôm sau anh cho xe đến đón là vừa ^^!.

0977883689
23-11-2010, 06:07 PM
tin buồn:
em đi làm ko thể nghỉ ngày đc,làm hành chính hic hic
còn buổi tối thì hôm nào cũng ok đc
tiếc quá hic hic

blue87
23-11-2010, 06:11 PM
tin buồn:
em đi làm ko thể nghỉ ngày đc,làm hành chính hic hic
còn buổi tối thì hôm nào cũng ok đc
tiếc quá hic hic

tin vui hôm đó đi đựoc ^^

BloodOmen
23-11-2010, 06:22 PM
từ đầu anh em đã phân vân nên đi vào sáng thứ 7 hay chiều tối thứ 6,mong anh em đóng góp ý kiến , chiều tối thứ 6 of thì sẽ thong thả hơn, tối nhậu nhẹt cũng vui hơn nếu anh em tán thành nhiều chúng ta có thể đổi lịch sang chiếu thứ 6 để anh em có thể đi đầy đủ, tất nhiên là sẽ có bạn bận vào ngày này ngày khác nhưng do điều kiện k cho phép nên anh em phải chịu khó 1 tý,cố gắng 1 tý để anh em có thể tụ họp đông đủ đập phá linh đình ^^!, rất mong các anh em cho ý kiến nên offline vào chiều thứ 6 hay là sáng thư 7 để chúng ta cùng lấy time theo ý kiến số đông,chỉ mong các anh em dù offline vào ngày nào đi nữa cũng cố gắng đến chung vui thật đông :D

blue87
23-11-2010, 06:37 PM
thứ 7 upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

michelle882009
23-11-2010, 06:40 PM

mu gì nói ở đấy rồi band nick thì chết :)) hôm đấy em chưa biết có đi được ko vì nhiều lý do...nhưng e có số anh rồi nếu ko vướng bận em sẽ call để biết chỗ anh em chè chén đập phá :)...

BloodOmen
23-11-2010, 06:56 PM
mu gì nói ở đấy rồi band nick thì chết :)) hôm đấy em chưa biết có đi được ko vì nhiều lý do...nhưng e có số anh rồi nếu ko vướng bận em sẽ call để biết chỗ anh em chè chén đập phá :)...

a biết rồi MU PH hoăc là HP chứ gì sắp rồi nhỉ còn cũng chỉ lâu hơn hn vài ngày :D

JinDo2010
23-11-2010, 08:04 PM
hehe.anh blysky trong ban huyenthoai kôchi nua
thj ky nioem do cho em tiep buoc anh
em oduoi trieu khuc thoi.ra ho van quan chac cuoi con drean chien chac mat 2 fut de ra toi quan do hjhj
PM cho em nha.yahoo:kk_tiger19872008@yahoo.com

Loliet
23-11-2010, 08:30 PM
upppp ! thứ 7 đến nhanh nào ^^

TroiXanh
23-11-2010, 08:39 PM
thứ 7 upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
thế chiều thứ 6 kéo dài đến tối Blue có đi được ko .
vì tham khảo 1 số lý do anh em bảo chiều tối thứ 6 thì sẽ đông đủ hơn

deptrai1m72
23-11-2010, 08:44 PM
Em nghĩ là nên off vào sáng thứ 2...vì...thứ 2 là ngày đầu tuần..bé hứa cố gắng chăm ngoan...thứ 3 thứ 4 thứ 5...thứ 6 rồi đến thứ 7...chủ nhật rồi lại đến thứ 2...thứ 2 lại là ngày đầu tuần...bé hứa cố gắng chăm ngoan...thứ 3 thứ 4 thứ 5...thứ 6 rồi đến thứ 7......Uppppppppppppppppp............EM THÌ HÔM NÀO CŨNG ĐI ĐC...TÙY CÁC BÁC...SẮP XẾP THẾ NÀO CHO ANH EM ĐI ĐÔNG ĐỦ VÌ CÀNG ĐÔNG CÀNG VUI

0989768223
23-11-2010, 08:50 PM

vãi lọ. vào tối đi về = tình yêu à

blue87
23-11-2010, 09:10 PM

tối thứ 6 cho em xin kiếu. về HD hem có chỗ ngủ ^^

blue87
23-11-2010, 09:10 PM
Em nghĩ là nên off vào sáng thứ 2...vì...thứ 2 là ngày đầu tuần..bé hứa cố gắng chăm ngoan...thứ 3 thứ 4 thứ 5...thứ 6 rồi đến thứ 7...chủ nhật rồi lại đến thứ 2...thứ 2 lại là ngày đầu tuần...bé hứa cố gắng chăm ngoan...thứ 3 thứ 4 thứ 5...thứ 6 rồi đến thứ 7......Uppppppppppppppppp............EM THÌ HÔM NÀO CŨNG ĐI ĐC...TÙY CÁC BÁC...SẮP XẾP THẾ NÀO CHO ANH EM ĐI ĐÔNG ĐỦ VÌ CÀNG ĐÔNG CÀNG VUI

chắc bé này đang thất nghiệp

NhoxConPro
23-11-2010, 09:17 PM

Nhà em trong đại học hà nội nè , ae nào vào chơi ko :D

0989768223
23-11-2010, 09:19 PM

đấy có 2 người kêu là ko đi được. 1 là Ct 2 là anh blue rồi nha

TroiXanh
23-11-2010, 09:32 PM
yên tâm có chỗ ngủ cho ae .
Hùng có chỗ cho Blưe8 cả CT ko em cho ý kiến anh sẽ up thời gian chính thức off

blue87
23-11-2010, 09:34 PM

em đùa thui chứ không phải chỗ ngủ đâu. thứ 6 e vẫn đi làm anh ah.

0989768223
23-11-2010, 09:36 PM

hay. nhỉ nhưng nói đến đó thèm rồi. mỗi tội là ... vè xe cộ
mà có thì lại tốt. :))
mà đừng bảo chỗ ngủ anh em là quan net nha. muỗi đót bỏ mẹ =))

TroiXanh
23-11-2010, 09:45 PM
hay. nhỉ nhưng nói đến đó thèm rồi. mỗi tội là ... vè xe cộ
mà có thì lại tốt. :))
mà đừng bảo chỗ ngủ anh em là quan net nha. muỗi đót bỏ mẹ =))
yên tâm đi có chỗ ngủ nếu mà ngoan còn có em bên cạnh đuổi muỗi cho ấy chứ hehe

Loliet
23-11-2010, 09:46 PM
thế quyết nhanh lên nào a Giaóooooooooooooooo

TroiXanh
23-11-2010, 09:48 PM
thế quyết nhanh lên nào a Giaóooooooooooooooo
chuẩn giờ rồi em bắt đầu từ 4h chiều dự kiến 5h--5h30 ngồi mâm ,anh em nhớ thu xếp cv nhé

0989768223
23-11-2010, 09:50 PM
yên tâm đi có chỗ ngủ nếu mà ngoan còn có em bên cạnh đuổi muỗi cho ấy chứ hehe

à. thế cho em uống trad đá rồi em té nha. ^^! chwua bít ămtj mũi anh ra sao mà :D

blue87
23-11-2010, 09:51 PM
à. thế cho em uống trad đá rồi em té nha. ^^! chwua bít ămtj mũi anh ra sao mà :D

nhìn avartar l;à biét ^^

TroiXanh
23-11-2010, 09:52 PM

cứ xuống đi em lo gì cái xe về :D

0989768223
23-11-2010, 09:52 PM
nhìn avartar l;à biét ^^

bít là zậy rồi. nhưng em vẫn muốn gặp 2 anh cơ. :D thử xem chém gió người đời anh em ta hợp gu ko mà
để sau này ra trường. 3 anh em ta hợp tác cái hehhehehehehehehehe

TroiXanh
23-11-2010, 09:53 PM
nhìn avartar l;à biét ^^
éc atvanta Vip ăn chơi à hehe

TroiXanh
bít là zậy rồi. nhưng em vẫn muốn gặp 2 anh cơ. :D thử xem chém gió người đời anh em ta hợp gu ko mà
ko xuống là anh chém chết nhớ chưa :D

0989768223
éc atvanta Vip ăn chơi à hehe

dân chơi nhưng ko bít boi

blue87
23-11-2010, 09:54 PM

a phải ở nhà rùi em ah

0989768223
23-11-2010, 09:55 PM
cứ xuống đi em lo gì cái xe về :D

khaonr đi em ko lo. chỉ lo mỗi cái khoản về. ông bà bô ko cho chơi về muộn quá 9h
con nhà quân mà anh. nên nhìu khi đi chơi hơi khó chịu

TroiXanh
23-11-2010, 09:56 PM
a phải ở nhà rùi em ah
ở nhà là ta vác DQN lên hít gió die^^

TroiXanh
23-11-2010, 09:57 PM
khaonr đi em ko lo. chỉ lo mỗi cái khoản về. ông bà bô ko cho chơi về muộn quá 9h
con nhà quân mà anh. nên nhìu khi đi chơi hơi khó chịu
yên tâm nếu ko tham gia được hết các tăng cùng anh em thì cũng phải làm cùng ae vài chén rồi về chứ :D

blue87
23-11-2010, 10:03 PM
thứ 6 gặp cả nahf trong mơ nhé !!!!!

TroiXanh
23-11-2010, 10:09 PM
thứ 6 gặp cả nahf trong mơ nhé !!!!!
blue cố gắng xuống đi rất hân hạnh đấy :D

0989768223
23-11-2010, 10:12 PM
yên tâm nếu ko tham gia được hết các tăng cùng anh em thì cũng phải làm cùng ae vài chén rồi về chứ :D

sao các bác ko chuỷen địa điểm xuống ngã 3 văn điển nhỉ. chõ đó cũng lắm quán mà

0989768223
23-11-2010, 10:13 PM
blue cố gắng xuống đi rất hân hạnh đấy :D

mà sao ko xuống đoạn chỗ gần giáp bạn nhỉ. chỗ đoạn bia hải xồm đó. quan ăn cũng được. ko đến lỗi là tồi

TaoLàBốMG
23-11-2010, 11:40 PM
Có ai nhớ đến thằng này ko nhỉ :(

kenzcavalli
24-11-2010, 12:17 AM
A BloodOmen nhà trong ĐH NN àk mai alo e đi e qua a e mình trà đá :))=))

BloodOmen
24-11-2010, 10:15 AM
A BloodOmen nhà trong ĐH NN àk mai alo e đi e qua a e mình trà đá :))=))

ok, anh em dang ky nhanh nao time den ngay offline k con nhieu ma cu de box nay chim` xuong vay, ngua? nao`(quen k bat vietkye :D ).......

BloodOmen
24-11-2010, 10:16 AM

neu thu 6 thi co cho ngu anh a:D,con sang thu 7 vo em len thi k co ,2 phong moi phog 20m anh em thich lan di dau thi lan thoai mai :D haha

BloodOmen
24-11-2010, 10:22 AM
Nhà em trong đại học hà nội nè , ae nào vào chơi ko :D

ngon ai o gan dai hoc ha noi hay ha dong, pm yahoo cua anh: thuong1000_thich100_nho10_yeu1
de anh xap sep cho di tra da truoc nhe :D

BloodOmen
24-11-2010, 10:32 AM
Có ai nhớ đến thằng này ko nhỉ :(

TheGhots a tuong dua top ben mu3d.net roi ko ve nua:D,co hung thu di offline voi anh em ko^^!

YoMost
24-11-2010, 11:05 AM
cai do so vo .o nha di cho khoe

BloodOmen
24-11-2010, 06:17 PM
ngửa nào ..................:)

c0ngtub0t
25-11-2010, 12:16 PM
a 0j e m0j ch0j mu0n tham gja bu0j of nhung 4h e dj h0c chua ve a day lụ th0j gjan 1 tj dc k 5h30 e dj h0c ve nha e canh h0^ Van Quan ma`.gjup e nha

BloodOmen
25-11-2010, 12:18 PM
a 0j e m0j ch0j mu0n tham gja bu0j of nhung 4h e dj h0c chua ve a day lụ th0j gjan 1 tj dc k 5h30 e dj h0c ve nha e canh h0^ Van Quan ma`.gjup e nha

thế thì còn gì băng em ơi, bọn anh dự kiến là 6h mới vào bàn nhậu mà, còn anh em ai đến đc 4h càng sớm càng tốt để ngồi trà đá cà fe chém gió với nhau trước,cũng có nhiều anh em hơn 6h mới đến đc, em cứ yên tâm cuộc ofline của chúng ta kéo dài đến tận 12h đêm mà ^^!em nhớ để lại số điện thoại nhé để anh và anh giáo liên lạc, mà anh em ở hồ văn quá nhiều thật ^^