PDA

View Full Version : BQT giúp em cái để em con chơi tiếp MU

ohlala
20-11-2010, 11:13 PM
Kinh thưa BQT.
chả là vào tầm gần 2h trưa đến 6h tối 20/11.
em dang chơi MU thì có 1 nhân vật bảo vào trang: sukien-vtc.com
để vào xem sự kiện.em không nhớ tên nhân vật đó.trước khi đăng nhập em thay web là của vtc nên không do dự đăng nhập acc em vào.nhưng em thấy không có gì trong đó.rồi đến 2h em đi làm .đến 6h thì em đi làm về.vào MU thấy acc của em nó trống hết à.
Acc:ohlala
tên các nhân vật SuolCland . TieuVuTo . Xxxx_xxxX . KaperSky . TheBoss
em mong BQT xem lại và lấy lại đồ giúp em.Để em còn được tiếp tục chơi game Muhn vui vẻ.chứ không thì...ai cũng biết
em gào thét gọi BQT mong giải quyết dùm em vụ này.
8->8->8->8->
em xin chân thành cảm ơn!

anhnampro
20-11-2010, 11:14 PM
up up up up

BloodFeud
21-11-2010, 12:45 AM
=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=) )=))=))=))=))=))

trannam985
21-11-2010, 08:37 AM
thang do la thang BomXityle chu guil xityle ai gap thi bom lun sag som nay no lua ca em may ma so em may may

siu_nhan
21-11-2010, 09:04 AM
vang thua admin toi hom wa tam` 5h40 e cung da bi no lua`><" no keu e vao trng web sukien-vtc.com de nhan thuong nhung khi e vao thi k thay j het su do thi khi e login vao acc thi bi ghi la a đ dang su dung mai den gân nua tieng sau khi e vao lai thi thay mat het do` roi><..nhan vat cua e la DBeast e bi mat ca 1 set TL 5% + 3 mon TL 5%+tam` 90k vp hic do la tat ca tai san cua e gom gop bao lau nay ma co dc the nhung jo thi tiu rui` mong BQT jup e lay lai do de e co the tip tuc choi MU...thanks

siu_nhan
21-11-2010, 09:16 AM
uppppppppppppppppppppppppppppp fat nao..uc che wa di mat thoi jo login vao acc thay con minh no khoa than lanh leo~ nhin toi wa di mat><"