PDA

View Full Version : Kỷ Niệm khó quên MUHN ( cảm ơn những ae tốt)

TroiXanh
19-11-2010, 04:05 PM
hi 2 ae XxXKingXxX và greenman.. anh đọc cả topnic mà cảm thấy hơn chán .
thực ra 2 ae cùng ở HN cả ,giữ kún và Game.. có mối thù trong game cũng khá lâu gặp đâu là pem đấy .
nhưng đấy chỉ là thế giới ảo để ae giải trí sau những giờ học tập làm việc mệt nhọc .
Chứ gặp nhau ngoài xã hội thì cũng chẳng biết ai hơn ai mà so sánh ,anh mong rằng off lần này 2 ae đi đủ biết đâu đấy lại thành bạn tốt của nhau thì sao . Mấy cả đi off nói chuyện ae còn cảm thấy thân nhau hơn mà cái cảm giác đấy ae nào đi off cũng biết rồi đấy . Có khi Chưa quen nhau ngoài xã hội ,nhưng khi gặp chỉ cần nói tên nhân vật ae đã cảm thấy như thân nhau lắm rồi. nhân tiện đây anh cũng kể một lần off mà cũng là lần đầu tiên anh tham gia off của một Game MU.

" Đó là cách đây cũng đến 1 năm rồi khi đó MUHN open được khoảng 1-2 tháng ngày đó, gui AnhEmPro do BloodOmen làm chủ ( Tên thật là Hùng ) ae có tổ chức off khi đó anh đang đi công tác hải phòng , liền gọi điện cho MrKendy khi đó thằng em nó đang ở quảng ninh ,liền lên HP cùng anh hôm đó anh nhớ bắt xem ôm 3 lần để đến chỗ thằng em .Lúc đấy cứ hớn ha hớn hải như gặp người yêu ý .Gặp được nhau 2 ae bắt xe về HN .Gọi điện cho thằng em Hùng thì em đang bận học ,liền Alo cho kún hay Tên thật là Quân , Thằng em ko ngại đường xá xa sôi vác xe máy đến đón 2 ae mặc dù khi đấy là 12h trưa với lại chưa biết mặt nhau . Sau khi gặp nhau 3 ae đi ăn cơm nói chuyện mà cứ như mấy thằng bạn thân lâu ngày không gặp .Sau đó anh em lại xuống quán cafe tận văn quán để gặp Hùng , sau đó lại kéo nhau xuống tận xốm để gặp mấy ae nữa . Lúc đấy anh cảm thấy tình ae nó thân thiết làm sao mặc dù chưa gặp nhau bao giờ .A hôm ấy bỏ cả 1 buổi làm nhưng mà cũng thật vui Giờ anh vẫn còn nhớ mãi ."
Mong rằng off lần này ae mình sẽ còn nhiều kỷ niêm khó quên hơn nữa .để xây dựng một game có nhiều ae tốt ngày càng phát triển Cảm ơn BQT cảm ơn MUHN đã đem những người bạn tốt đến với nhau
và anh rất lấy làm vinh dự được gặp mặt các ae MUHN như. BloodOmen (Hùng), 0977(cũ) Quân +thành , MrKenDy , BoyCoDon ,Lotile, Longcongtu, songuku, vydeptrai (huy +nam) ,Vodanh (cũ), SaoBang (cũ) , thằng em út VuToGhe (cò) và một số các ae nữa
mà hôm off cafe anh chưa nhớ hết

khanhpr0q3
19-11-2010, 04:54 PM
Anh ơi anh viết như bản cáo thị chuẩn bị từ giã anh em MU ý. Vãi ông anh =))

TroiXanh
19-11-2010, 05:05 PM
Anh ơi anh viết như bản cáo thị chuẩn bị từ giã anh em MU ý. Vãi ông anh =))

ko mà em anh chỉ muốn cho anh em đoàn kết như những người bạn tốt thôi ^__^

BloodFeud
19-11-2010, 05:27 PM
Anh Giáo đang thảo bài Blu đại cáo mà

khanhpr0q3
19-11-2010, 05:55 PM
Anh ơi mai mở SS6 rồi, có gì anh em lập G giếc ngon ngon tý đê, Toàn anh em cho nó vui anh ak =))

BloodOmen
19-11-2010, 06:17 PM

hôm nay thằng tuấn anh nó qua em chơi anh ạ ,chắc ofline em gọi nó và thìn đi luôn ,à em còn có 2 đứa em nữa cùng quê quen nhau qua mu khác chắc cũng đi luôn ^^!

BloodOmen
19-11-2010, 06:29 PM

ý anh Giáo cũng như ý mình vậy ,trong game thì nhiều chuyện trái với thực tế, 1 đứa con gái rất ngoan hiền nhưng vào game bị pk cũng có thể thốt ra những lời lẽ thô tục đáng khinh mình trong game nhiều khi cũng chửi nhau rất là ác chiến nhưng ra ngoài rất ít khi nói bậy,( VD: anh BlueSky tức anh Giáo ở trong game luôn phát ngôn những từ như sóc lọ, ca ve hàng họ : )) nhưng ở ngoài rất phong độ và tử tế ,k bao h chửi bậy nói tục hay nóng giận với anh em bao h, đặc biệt là bác rất nhiệt tình , vì vậy mình mong mún anh em nên gặp gỡ nhau giao lưu nói chuyện để kết giao tình bằng hữu, hơn nữa càng có hứng khí cày cuốc hơn nhất là trong dịp upload lên ss6 và ra mắt sever mới thế này,qua mu-hanoi.net này mình đã kết giao đc nhưng ng bạn rất tốt và gắn bó với nhau và h vẫn thương xuyên gặp gỡ nhau nhất là tập thể Guil AnhEmPr0.!!

Cutj0nljne
19-11-2010, 06:58 PM
ý anh Giáo cũng như ý mình vậy ,trong game thì nhiều chuyện trái với thực tế, 1 đứa con gái rất ngoan hiền nhưng vào game bị pk cũng có thể thốt ra những lời lẽ thô tục đáng khinh mình trong game nhiều khi cũng chửi nhau rất là ác chiến nhưng ra ngoài rất ít khi nói bậy,( VD: anh BlueSky tức anh Giáo ở trong game luôn phát ngôn những từ như sóc lọ, ca ve hàng họ : )) nhưng ở ngoài rất phong độ và tử tế ,k bao h chửi bậy nói tục hay nóng giận với anh em bao h, đặc biệt là bác rất nhiệt tình , vì vậy mình mong mún anh em nên gặp gỡ nhau giao lưu nói chuyện để kết giao tình bằng hữu, hơn nữa càng có hứng khí cày cuốc hơn nhất là trong dịp upload lên ss6 và ra mắt sever mới thế này,qua mu-hanoi.net này mình đã kết giao đc nhưng ng bạn rất tốt và gắn bó với nhau và h vẫn thương xuyên gặp gỡ nhau nhất là tập thể Guil AnhEmPr0.!!

bác Hùng ăn nói hay vãi chưởng : D

WhoAmI
19-11-2010, 07:10 PM
và anh rất lấy làm vinh dự được gặp mặt các ae MUHN như. BloodOmen (Hùng), 0977(cũ) Quân +thành , MrKenDy , BoyCoDon ,Lotile, Longcongtu, songuku, vydeptrai (huy +nam) ,Vodanh (cũ), SaoBang (cũ) , thằng em út VuToGhe (cò) và một số các ae nữa

Ko thấy nhắc đến tên mình :-<

VuToGhe
19-11-2010, 07:40 PM
úi tà tà , thế các bác nhà ta qua hết ss6 bỏ lại em ss5 ak :(( híc híc hu hu

VoDanh
19-11-2010, 07:41 PM
hehe thang em out cua Gja djnh minh dc anh hung thong bao roi the bao zo anh em dj uong ruu nhi`
lan lay thang em SaoBang se uong nhiet tinh

BloodOmen
19-11-2010, 07:44 PM
hehe thang em out cua Gja djnh minh dc anh hung thong bao roi the bao zo anh em dj uong ruu nhi`

ngon em zai : D

VoDanh
19-11-2010, 07:49 PM
O O O thang VuToGhe=tuoi Minh ak :))

VoDanh
19-11-2010, 07:58 PM
Tao Ban acc TLBB NM 8x Vip SV Dao Hoa Tran Thang nao co nhu cau mua PM 0934120448 Gap tao Tuan Anh :)) het tien dj CaVe Ban acc

BloodOmen
19-11-2010, 08:54 PM
Tao Ban acc TLBB NM 8x Vip SV Dao Hoa Tran Thang nao co nhu cau mua PM 0934120448 Gap tao Tuan Anh :)) het tien dj CaVe Ban acc

ghê quá thằng em đúng là phong cách em anh Giáo ha ha :))

0989768223
19-11-2010, 09:13 PM
thực ra 2 ae cùng ở HN cả ,giữ kún và Game.. có mối thù trong game cũng khá lâu gặp đâu là pem đấy .
nhưng đấy chỉ là thế giới ảo để ae giải trí sau những giờ học tập làm việc mệt nhọc .
Chứ gặp nhau ngoài xã hội thì cũng chẳng biết ai hơn ai mà so sánh ,anh mong rằng off lần này 2 ae đi đủ biết đâu đấy lại thành bạn tốt của nhau thì sao . Mấy cả đi off nói chuyện ae còn cảm thấy thân nhau hơn mà cái cảm giác đấy ae nào đi off cũng biết rồi đấy . Có khi Chưa quen nhau ngoài xã hội ,nhưng khi gặp chỉ cần nói tên nhân vật ae đã cảm thấy như thân nhau lắm rồi. nhân tiện đây anh cũng kể một lần off mà cũng là lần đầu tiên anh tham gia off của một Game MU.

" Đó là cách đây cũng đến 1 năm rồi khi đó MUHN open được khoảng 1-2 tháng ngày đó, gui AnhEmPro do BloodOmen làm chủ ( Tên thật là Hùng ) ae có tổ chức off khi đó anh đang đi công tác hải phòng , liền gọi điện cho MrKendy khi đó thằng em nó đang ở quảng ninh ,liền lên HP cùng anh hôm đó anh nhớ bắt xem ôm 3 lần để đến chỗ thằng em .Lúc đấy cứ hớn ha hớn hải như gặp người yêu ý .Gặp được nhau 2 ae bắt xe về HN .Gọi điện cho thằng em Hùng thì em đang bận học ,liền Alo cho kún hay Tên thật là Quân , Thằng em ko ngại đường xá xa sôi vác xe máy đến đón 2 ae mặc dù khi đấy là 12h trưa với lại chưa biết mặt nhau . Sau khi gặp nhau 3 ae đi ăn cơm nói chuyện mà cứ như mấy thằng bạn thân lâu ngày không gặp .Sau đó anh em lại xuống quán cafe tận văn quán để gặp Hùng , sau đó lại kéo nhau xuống tận xốm để gặp mấy ae nữa . Lúc đấy anh cảm thấy tình ae nó thân thiết làm sao mặc dù chưa gặp nhau bao giờ .A hôm ấy bỏ cả 1 buổi làm nhưng mà cũng thật vui Giờ anh vẫn còn nhớ mãi ."
Mong rằng off lần này ae mình sẽ còn nhiều kỷ niêm khó quên hơn nữa .để xây dựng một game có nhiều ae tốt ngày càng phát triển Cảm ơn BQT cảm ơn MUHN đã đem những người bạn tốt đến với nhau

hey da thế hum nào điooffff khéo cả Ct đi nữa để góp vui nhỉ. nhưng nói trước là nên tổ chức cuối tháng sau nha. vì em đang bận thi

TroiXanh
19-11-2010, 09:20 PM
hi em lâu lắm mơi thấy em xuất hiện ở DD lần này đi off ae có nhiều chuyên vui để nói đấy
hihi

TroiXanh
19-11-2010, 09:21 PM
hey da thế hum nào điooffff khéo cả Ct đi nữa để góp vui nhỉ. nhưng nói trước là nên tổ chức cuối tháng sau nha. vì em đang bận thi
em ơi bận thi thì bận thi cả năm chứ bỏ ra 1 tối ko ăn thua gì đâu em à .
mấy cả ae đi uống rượu mà em ở nhà học chắc cũng ko vào đúng ko ae hihi

TroiXanh
19-11-2010, 09:23 PM
O O O thang VuToGhe=tuoi Minh ak :))
bề ngoài nhìn thằng em VTG có nét hao hao giống Tuấn anh

0989768223
19-11-2010, 09:28 PM
em ơi bận thi thì bận thi cả năm chứ bỏ ra 1 tối ko ăn thua gì đâu em à .
mấy cả ae đi uống rượu mà em ở nhà học chắc cũng ko vào đúng ko ae hihi
oh ze. nhưng mà tính thế nào thì tính. vào buổi sáng em còn tham gia được. buổi tối ai đèo về. nếu skill đi được chắc đi ké vì skill gần nhà em :D
note. nên vào thứ 7+ Cn thì hơn

TroiXanh
19-11-2010, 09:38 PM
oh ze. nhưng mà tính thế nào thì tính. vào buổi sáng em còn tham gia được. buổi tối ai đèo về. nếu skill đi được chắc đi ké vì skill gần nhà em :D
note. nên vào thứ 7+ Cn thì hơn
anh em yên tâm có khả năng là cả 1 ngày thứ 7 hoặc chiều chủ nhật và kéo dài đến tối
em yên tâm nếu ko về được thuê nhà nghỉ qua đêm sáng mai bắt xe về sớm hehe

BloodOmen
19-11-2010, 09:40 PM
anh em yên tâm có khả năng là cả 1 ngày thứ 7 hoặc chiều chủ nhật và kéo dài đến tối

đi nhà nghỉ thế là em nó lại đc tăng 3 à anh, thế thì anh em phải chịu thiệt thòi để nhường em nó à anh :D

0989768223
19-11-2010, 10:26 PM

hey money thì chỉ đủ 1 tăng. còn money nhà nghỉ thì hem có. hay là định đẩy thằng em ra điểm xe bú ngủ vậy ta

BloodOmen
19-11-2010, 10:29 PM
hey money thì chỉ đủ 1 tăng. còn money nhà nghỉ thì hem có. hay là định đẩy thằng em ra điểm xe bú ngủ vậy ta

có khả năng này xảy ra với xác xuất 80% =))

BloodOmen
19-11-2010, 10:30 PM

có khả năng này xảy ra với xác xuất 80% =))

songuku
19-11-2010, 10:58 PM
em có ý kiến là 1 ngày gần nhất anh em mình tổ chúc anh Giáo sẽ lãnh đạo trận chiến hô hào anh lệ quyên.anh em mình sẽ thật vui.anh em mình ai có ai có lỗi với ai cũng bỏ qua hết để chơi MU là giải trí thật sự được ko anh cùng các bạn

hustle
19-11-2010, 11:18 PM

Em mà đi nó fang em vỡ đầu,em fang nó toác óc==>tốt nhất ở nhà cho lành =.=

michelle882009
19-11-2010, 11:26 PM

oi sao phải khổ thế,,,trước mình nhớ mình vs con hustle này chửi nhau cũng ghê vl...mà giờ ngồi nhớ lại còn đéo biết là chửi nhau vì chuyện gì T_T...vứt hết đi cho nhẹ !

songuku
19-11-2010, 11:29 PM
đúng được say nghĩa ngượi lớn đấy.thôi ngủ đây cố gắng phát huy .chúc cả nhà ngủ ngon
:D:))

michelle882009
19-11-2010, 11:41 PM
còn thằng songoku chuyen rinh` mò bem minh` nua~ T_T...ong ma` di off ong cho nua lit vodka vao mom` T_T

TroiXanh
20-11-2010, 12:05 AM

em cứ nghĩ xấu cho người khác , thằng em kún nó Hiền lắm đi rồi biết ngay mà em

TroiXanh
20-11-2010, 12:06 AM
em có ý kiến là 1 ngày gần nhất anh em mình tổ chúc anh Giáo sẽ lãnh đạo trận chiến hô hào anh lệ quyên.anh em mình sẽ thật vui.anh em mình ai có ai có lỗi với ai cũng bỏ qua hết để chơi MU là giải trí thật sự được ko anh cùng các bạn

thanks em anh cũng mong ae đi đủ để anh em có 1 buổi off thật vui vẻ

TroiXanh
20-11-2010, 12:07 AM
còn thằng songoku chuyen rinh` mò bem minh` nua~ T_T...ong ma` di off ong cho nua lit vodka vao mom` T_T
để anh đỡ cho hehe cái món gì chứ rượu là anh xin hết ^__^

[-BoyCoDon-]
20-11-2010, 12:25 AM

OMG mà đi off mà ko nộp cho anh sét da+15 anh cho cả lít vodka vào mồm ấy chứ...

Chém thôi.biết uống éo đâu;)):))

BloodOmen
20-11-2010, 12:43 AM

nếu em có thể bỏ qua cho kún thì em cứ yên tâm đi cùng anh em cho vui, anh em đông thế sao để xảy ra chuyện lung tung đc,mà nhân dịp adm ra sv mới sao anh em k nhân dịp này mà bỏ qua chuyện cũ làm lại chuyện mới đi, nếu chú em mà đi anh sẽ phạt 2 thăng mỗi thăng 3 chén :D còn k có chuyện gì xảy ra ở đây hết đã xác định đi là phải vui vẻ cất hết kim chỉ đá lửa DQN gậy thần ma,về phần kún anh sẽ bảo đảm là k có chuyện gì xảy ra còn nếu em cảm thấy a e có thể ngồi vui vẻ với nhau đc thì đi luôn anh em mình còn sống với nhau dài dài hết cái ss6 kia mà :D

rubygem
20-11-2010, 03:00 AM
1 tẬp đOàn ăn nhẬu. Chắc là rưỢu tình luÔn Full thÙng đồ. ;))

0989768223
20-11-2010, 08:07 AM

ơ thế Ct mà đi michell cho ct cái gì vào túi đây. đừng bảo BCS nha ;))

Exp3ctM
20-11-2010, 08:19 AM
Vớ vỉn xảy ra án mạng !!!

BloodOmen
20-11-2010, 08:34 AM
Vớ vỉn xảy ra án mạng !!!

thằng mạnh chém gió hả em ,coi chừng các anh chém lại cho đấy :))

VuToGhe
20-11-2010, 09:01 AM
Ta đã trở lại và lợi hại gấp đôi há há há , cả nhà nhân lúc em ko có ở đây nói xấu j đấy . EM có đề nghị như thế này chắc ở đây nhiều người biết anh Vũ chủ ạc DK VoKhuyet trước đây , anh bi h mở 1 quán nhậu ở 33 Phan Bội Châu em đề nghị anh em mình kéo nhau ra đấy . Thứ nhất nó cũng ở trung tâm tiện cho anh em đi lại , thứ 2 chủ quán là dân nghiền MU đấy tha hồ chém gió lại ấm cúng . Ai đồng ý giơ tay nào

0989768223
20-11-2010, 09:12 AM
Ta đã trở lại và lợi hại gấp đôi há há há , cả nhà nhân lúc em ko có ở đây nói xấu j đấy . EM có đề nghị như thế này chắc ở đây nhiều người biết anh Vũ chủ ạc DK VoKhuyet trước đây , anh bi h mở 1 quán nhậu ở 33 Phan Bội Châu em đề nghị anh em mình kéo nhau ra đấy . Thứ nhất nó cũng ở trung tâm tiện cho anh em đi lại , thứ 2 chủ quán là dân nghiền MU đấy tha hồ chém gió lại ấm cúng . Ai đồng ý giơ tay nào

ngon nhưng nó đi xe bus nhiu qua

VuToGhe
20-11-2010, 09:19 AM
ngon nhưng nó đi xe bus nhiu qua cửa hàng đấy gần trung tâm mà đi xe bus đến dễ ẹc :|

BloodOmen
20-11-2010, 09:31 AM

1 ý kiến ko tồi, nhưng anh nghĩ bi h quan trọng nhất là lên lịch đi ofline luôn ss6 tới gần lắm rồi mà cn tuần sau đã là 28 open rồi,bác Giáo nên chỉnh sưa và uploa toàn bộ anh em thông báo thời gian cụ thể offline để anh em chuẩn bị tinh thần chiến đầu .........

VuToGhe
20-11-2010, 09:36 AM
theo thông tin của cục tình báo trung ương VTG thì chúng ta sẽ off vào chủ nhật tuần sau lúc 2h chiều thì phải :|

Cutj0nljne
20-11-2010, 09:45 AM
theo như mình nghĩ như nhừng lần AnhEmPr0 đã offline thì 3h chiều tập trung hồ văn quán trà đá cafe chém gió -6h chiều bắt đầu vào hàng lẩu-8h30 sang quán karaoke -12h ai tăng 4 thì tăng kò thì về nhà xỉa răng đi ngủ :D

botchien
20-11-2010, 12:09 PM
up..........nao` anh em :D