PDA

View Full Version : ai ghét G storm zô đây

0989768223
16-11-2010, 02:39 PM
cả nhà cho hỏi có nhưng ai ghét G sotrm thì vô đây chém gió cái nào nhỉ. mình là mình ghét nhất 3 cái tên này. blueSky+ 0977+ skill
ghét vô cùng tổ quốc ta ơi : D

nozip
16-11-2010, 02:40 PM
chai` :D:D:D:D:D:D:D

sockherols
16-11-2010, 03:14 PM
u_U get' thy` chem' de ^^^^^^^^^^^^^^^^

Satthumoi
16-11-2010, 03:19 PM
Thấy cái topic là không định vào.
Nhưng bản tính tò mò không vào chịu hông được :D
Mà lỡ vào rồi nên phải đọc
Mà đọc rồi thì ôi thôi chia buồn cùng guild Storm vì có người ghét
:(

HaNoi123
16-11-2010, 03:20 PM
Địt me. sao lai lai, ghet guil no'. thoi ke. me. chung' may`. anh deo biet'.

0989768223
16-11-2010, 03:20 PM
Thấy cái topic là không định vào.
Nhưng bản tính tò mò không vào chịu hông được : D
Mà lỡ vào rồi nên phải đọc
Mà đọc rồi thì ôi thôi chia buồn cùng guild Storm vì có người ghét
: ((
ghét lăm ý nhưng mà ghét cái mấy tên này toàn F đồ toạch cho mình thui ;]]

sockherols
16-11-2010, 03:22 PM
Địt me. sao lai lai, ghet guil no'. thoi ke. me. chung' may`. anh deo biet'.

cao thủ nào thế này o_0

0989768223
16-11-2010, 03:24 PM
u_U get' thy` chem' de ^^^^^^^^^^^^^^^^

bác cho em hỏi tên nhân vật bác là gì và có hay qua Sv4 ko ạ. nếu ko qua Sv3 thì chắc Sv3 và em sẽ về sv 3 nơi chốn cũ ^^!

sockherols
16-11-2010, 03:28 PM
bác cho em hỏi tên nhân vật bác là gì và có hay qua Sv4 ko ạ. nếu ko qua Sv3 thì chắc Sv3 và em sẽ về sv 3 nơi chốn cũ ^^!

ạc >>>>>> em còn bé tha em đi @@

thekha_hbu
16-11-2010, 03:29 PM
mình thì ko ghét ai trong đó cả chỉ ấm ức 1 nhân vật tên CuongTan...hôm bữa gặp nó ở map cuối cùng..đang train nó vào bẻm mình..mình nói đánh cả ngày củng ko chết đc tớ đâu..nó phán 1 câu....xin con gấu..thì ra là nó đang bẻm con gấu trúc của mình..mình hỏi guil storm củng có loại chó như mày ah..nó nói "sao lại ko...thích thì bẻm"...haizzz giang hồ hiểm ác quá...!!!

sockherols
16-11-2010, 03:30 PM
mình thì ko ghét ai trong đó cả chỉ ấm ức 1 nhân vật tên CuongTan...hôm bữa gặp nó ở map cuối cùng..đang train nó vào bẻm mình..mình nói đánh cả ngày củng ko chết đc tớ đâu..nó phán 1 câu....xin con gấu..thì ra là nó đang bẻm con gấu trúc của mình..mình hỏi guil storm củng có loại chó như mày ah..nó nói "sao lại ko...thích thì bẻm"...haizzz giang hồ hiểm ác quá...!!!

haha chúc mừng

TroiXanh
16-11-2010, 03:36 PM
cả nhà cho hỏi có nhưng ai ghét G sotrm thì vô đây chém gió cái nào nhỉ. mình là mình ghét nhất 3 cái tên này. blueSky+ 0977+ skill
ghét vô cùng tổ quốc ta ơi : D

anh ko hiểu ý chú nhưng ghét thì gì cứ nói

0989768223
16-11-2010, 03:48 PM

hô hô. đeo gáu thfi qua sv2 nha. chứ qua Sv3>4 thì nhìn là mất gấu hehehehehehehehehehehe. à mà quên nếu là thằng thekha thì mày mới gọi là chó thằng rẻ rack à

0989768223
16-11-2010, 03:49 PM
anh ko hiểu ý chú nhưng ghét thì gì cứ nói

tội hum qua F đồ toạch cho em. thế mà kêu pro F đồ =]] ghét chuyện đó thui à

TroiXanh
16-11-2010, 03:55 PM
tội hum qua F đồ toạch cho em. thế mà kêu pro F đồ =]] ghét chuyện đó thui à

cần đọc kỹ các topnic khác đồ của chú đã lên 15 nhưng do topnic này anh sẽ hạ đồ xuống cộng 9
Close topnic ^__^

deptrai1m72
16-11-2010, 04:05 PM

nhiều thằng chó tính lắm...hôm nay đang train ở barack gặp 1 thằng DK nó lên đã định cất gấu rồi nhưng nhìn nó cùi cùi chắc nó ko dám làm gì...tự dưng thấy cu cậu áp sát định đánh giáp lá cà nên mình bật V lên định cất gấu thì cu cậu cho vài hít die con gấu của mình...ức Chế với cái kiểu rẻ rách ưa phong cách nhưng đéo có tiền mua gấu này...sẵn cơn điên mình liền chọn skill mưa băng tuyết và dồn 2/100 công lực vào skill này để dùng giết chó...sau 1 cú phóng công lực vào giữa đỉnh đầu thì con chó bị nứt hộp sọ hộc máu mồm ra chết tươi...!!

TroiXanh
16-11-2010, 04:08 PM
nhiều thằng chó tính lắm...hôm nay đang train ở barack gặp 1 thằng DK nó lên đã định cất gấu rồi nhưng nhìn nó cùi cùi chắc nó ko dám làm gì...tự dưng thấy cu cậu áp sát định đánh giáp lá cà nên mình bật V lên định cất gấu thì cu cậu cho vài hít die con gấu của mình...ức Chế với cái kiểu rẻ rách ưa phong cách nhưng đéo có tiền mua gấu này...sẵn cơn điên mình liền chọn skill mưa băng tuyết và dồn 2/100 công lực vào skill này để dùng giết chó...sau 1 cú phóng công lực vào giữa đỉnh đầu thì con chó bị nứt hộp sọ hộc máu mồm ra chết tươi...!!
theo MiDot thì một số dân chơi làng mới nổi cũng giả danh đi lừa người
" cống dãnh thì làm sao sóng sánh cả đại dương"
lần sau anh phải mượn BlooFu cái đại cầu bổng oánh mới được hehe

0989768223
16-11-2010, 04:09 PM
ăn nói cho hẳn hoi. mày tin tao phi cả 60 con gấu vào mồm ko hả. thằng đó là phải giết gấu. gặp ai cũng tha nhưng riêng thekha là phải giết gấu. giết thế mới cay

deptrai1m72
16-11-2010, 04:11 PM
theo MiDot thì một số dân chơi làng mới nổi cũng giả danh đi lừa người
" cống dãnh thì làm sao sóng sánh cả đại dương"
lần sau anh phải mượn BlooFu cái đại cầu bổng oánh mới được hehe

MƯợn luôn đi ông ơi..Anh em mình đi săn chó...tôi là tôi ghét mấy con chó hay đi cắn gấu lắm

0989768223
16-11-2010, 04:11 PM
cần đọc kỹ các topnic khác đồ của chú đã lên 15 nhưng do topnic này anh sẽ hạ đồ xuống cộng 9
Close topnic ^__^

+9 là ngon rồi. ^^! thanks anh nha. có gì tối em trả B+S cho

deptrai1m72
16-11-2010, 04:12 PM
ăn nói cho hẳn hoi. mày tin tao phi cả 60 con gấu vào mồm ko hả. thằng đó là phải giết gấu. gặp ai cũng tha nhưng riêng thekha là phải giết gấu. giết thế mới cay

Tao ko nói mày...Tao Nói con chó DK rẻ rách hôm nay lên 3rack cắn gấu của tao...hiện giờ MU k vào đc nên tao ko nhớ tên nhưng tao lưu tên nó trong Bảng Pk rồi

deptrai1m72
16-11-2010, 04:13 PM

MÀ mày tuổi L` gì phi 60 con gấu vào mồm tao...Tao lại cho 100 viên gạch sắc cạnh vào mõm bây giờ

sockherols
16-11-2010, 04:17 PM
ai bảo sv2 thang nao cắn gấu.......qua sv 3 ta gặp thỳ cũng thế cả thôi =.="

0989768223
16-11-2010, 04:18 PM
Tao ko nói mày...Tao Nói con chó DK rẻ rách hôm nay lên 3rack cắn gấu của tao...hiện giờ MU k vào đc nên tao ko nhớ tên nhưng tao lưu tên nó trong Bảng Pk rồi

nói đừng có vơ đũa cả nắm. nói thì phải nói ra tên nhân vật nó
chửi nhàm sr cái ^^!

vanthanh225355
16-11-2010, 04:24 PM
ghét mà ko đối địch thì ko phải là ghét,
thằng nào đối địch coi như tiêu luôn "ngu hết thuốc chữa"

TroiXanh
16-11-2010, 04:28 PM
+9 là ngon rồi. ^^! thanks anh nha. có gì tối em trả B+S cho
S,B anh ko thiếu chỉ thiếu mỗi VP để mua hehe, mà cái chân cộng 9 của chú đập đen vãi lềnh

0989768223
16-11-2010, 04:30 PM
S,B anh ko thiếu chỉ thiếu mỗi VP để mua hehe, mà cái chân cộng 9 của chú đập đen vãi lềnh

ớ ko phải chân của em. của anh mà ^^!

TroiXanh
16-11-2010, 04:32 PM
ớ ko phải chân của em. của anh mà ^^!

ừ nhẩy thế sao lại đòi nhỉ hehe

HaNoi123
16-11-2010, 04:36 PM
Ma cai thang` d3pzai1m72 thang` nay chuyen boc' phet' vao sever choi mu thi` lao' toet'. chac' o nha` bo me' no' deo' day. do~ no' de? no' khong biet' cach' song' o ngoai xa hoi. tao ma la bo' no' tao phai? cho no' biet' the' nao` la le~do. !

deptrai1m72
16-11-2010, 09:07 PM
Ma cai thang` d3pzai1m72 thang` nay chuyen boc' phet' vao sever choi mu thi` lao' toet'. chac' o nha` bo me' no' deo' day. do~ no' de? no' khong biet' cach' song' o ngoai xa hoi. tao ma la bo' no' tao phai? cho no' biet' the' nao` la le~do. !

Bác này là bác tunghanoi 100%...KHẳng định với cả nhà ko phải tunghanoi em bỏ MU luôn...em nhìn cái bộ nhá của nó ko còn cái nào là em nhận ngay ra nó...hôm trc bị PHi thẳng viên gạch vào mõm thì làm sao mà quên đc...Thế mày chưa chừa à tùng...hay mày lại phải để tao cắt nốt cái lưỡi cho mày hết cả vét máng cave bây giờ

deptrai1m72
16-11-2010, 09:08 PM
nói đừng có vơ đũa cả nắm. nói thì phải nói ra tên nhân vật nó
chửi nhàm sr cái ^^!

uh ko sao...sorry ông bạn...lần sau rút kinh nghiệm...hehee

0989768223
16-11-2010, 09:25 PM
uh ko sao...sorry ông bạn...lần sau rút kinh nghiệm...hehee

chửi nhàm nhau còn đỡ. chẳng may phem nhau xong rồi thì ... lém. tội lỗi tội lỗi. adi đà phạt

Satthumoi
16-11-2010, 09:42 PM
chửi nhàm nhau còn đỡ. chẳng may phem nhau xong rồi thì ... lém. tội lỗi tội lỗi. adi đà phạt

Thiên tai.Thiên tai;))

deptrai1m72
16-11-2010, 10:42 PM
Thiên tai.Thiên tai;))

cái chữ ký hơi bị hàm ý sâu xa đấy ;))

thientuan
17-11-2010, 03:47 AM
Sau 2 ngay giang ho yen tinh binh lang,ko song gio a e trong sv an tam miet mai trian set. Den dem ngay hnay thi su binh lang do da bi fa vo, vao hoi 12h30 theo tin mat bao cho biet thi TungHaNoi da onl tro lai sau vu be boi bi nguyen sv 4 chui te tat vao ngay 15/11. Tuong chung sau 2 ngay trong cui~ TungHaNoi da co the an nan hoi loi de co the tap dan voi sinh hoat cua loai nguoi. Nhung khong voi ban chat cua 1 loai(ko fai nguoi) TungHaNoi tiep tuc hanh dong theo ban nang voi kinh nghiem day minh lien tuc chuyen sv ket hop cung KeLieuMang de san gau cua cac member. Sau 1 hoi ruot duoi cuoi cung TungHaNoi cung an dc 1 con gau cua minh,an xong Tung hon nhien hoi:" Chet gau chua, con vua nay day. Nay thay co con gau roi". Oi sao doi phu phang cho no qua, gau minh nhieu, thi hui cho no vai con cung duoc mong sao no co the quay buoc ve lam nguoi(cuu 1 mang nguoi hon xay nha lau 7 tang :)>-). Xong cung khong thanh cong, TungHaNoi con tuyen bo neu cam dao thi ko an dc no chi may ra co sung may ra thi an lai. Minh dau co muon danh nhau ma dao voi sung. Chi co phuong ay luu manh song tren doi moi vay. Ma bo me no dau song hay da chet[-X tai sao lai de cho no song nhu vay. Hay phai chang do la gien di truyen roi. Buon cho 1 kiep nguoi

TroiXanh
17-11-2010, 10:41 AM
Sau 2 ngay giang ho yen tinh binh lang,ko song gio a e trong sv an tam miet mai trian set. Den dem ngay hnay thi su binh lang do da bi fa vo, vao hoi 12h30 theo tin mat bao cho biet thi TungHaNoi da onl tro lai sau vu be boi bi nguyen sv 4 chui te tat vao ngay 15/11. Tuong chung sau 2 ngay trong cui~ TungHaNoi da co the an nan hoi loi de co the tap dan voi sinh hoat cua loai nguoi. Nhung khong voi ban chat cua 1 loai(ko fai nguoi) TungHaNoi tiep tuc hanh dong theo ban nang voi kinh nghiem day minh lien tuc chuyen sv ket hop cung KeLieuMang de san gau cua cac member. Sau 1 hoi ruot duoi cuoi cung TungHaNoi cung an dc 1 con gau cua minh,an xong Tung hon nhien hoi:" Chet gau chua, con vua nay day. Nay thay co con gau roi". Oi sao doi phu phang cho no qua, gau minh nhieu, thi hui cho no vai con cung duoc mong sao no co the quay buoc ve lam nguoi(cuu 1 mang nguoi hon xay nha lau 7 tang :)>-). Xong cung khong thanh cong, TungHaNoi con tuyen bo neu cam dao thi ko an dc no chi may ra co sung may ra thi an lai. Minh dau co muon danh nhau ma dao voi sung. Chi co phuong ay luu manh song tren doi moi vay. Ma bo me no dau song hay da chet[-X tai sao lai de cho no song nhu vay. Hay phai chang do la gien di truyen roi. Buon cho 1 kiep nguoi

lạc chủ đề rồi em ơi xem lại topnic đi nhé : D

BloodFeud
17-11-2010, 11:18 AM
Mình chả ghét ai trong guil Strom cả nhưng mìn ghét guil Strom . =))