PDA

View Full Version : Nonstop--Weareone-hutieu nên xem lai trong G của mình có vài con chó

chicken_10
10-11-2010, 03:05 PM
SV2 là SV không PK sinh ra bản chất đã là 1 SV dành cho các mem mới và các mem it point để tránh tình trạng bị các anh khủng đàn áp vậy mà có vài con có cứ vào BC để nộp Q...DKm chúng mày là 1 lũ chó chứ đéo phải người...sao không giỏi vào SV4 mà cướp với DC hay vào SV3 mà cướp...tao thì éo đánh ở SV2 nhưng tao thấy anh em chửi bọn mày như chó nên có vài lưof muốn nói cho chúng mày mở mắt ra....sáng thì để cho bọn trẻ con nó nhìn vào chứ còn nó cứ nhìn thấy nóntop...Weareone hutieu rùi bọn trẻ con nó chửi chúng mày là chó ấy thì cắn lưỡi chết con mẹ chúng mày đê

P/S : gửi lời xin lỗi chân thành đến 1 ố thành viên uy tín và rất tử tế trong các G trên...mong anh em bỏ qua...em thấy bức xúc với 1 vài con chó nên nói vậy

lanhdia.mu
10-11-2010, 03:15 PM
hoho.thiện tai.tình hình gay go.mất uy tín cả guil.con sâu bỏ giầu nồi canh rồi.,như gui em cùi trả ai cướp được web cứ lặng lẽ train thui ai skil thì về làng rồi lại chạy lên train tiếp.

DuaMam
10-11-2010, 03:36 PM
người ta cướp dc Q bảo ra cổng train đã bảo đừng đứng đó ks mà vẫn đứng nói đàng hoàng ko nghe rồi thì lên đây mà chửi vl thế nhỉ

Fuck You Baby
10-11-2010, 03:46 PM
có du? bản lĩnh cướp Q sever 2 đi rồi muốn làm j thì làm
còn người khác cướp dc Q thì kệ người ta muốn làm j thì làm

botchien
10-11-2010, 04:06 PM
up..............

sumonerLG
10-11-2010, 04:10 PM
Uỵt mẹ.Ngon thì dành wed đi.đừng ở đó mà sủa bậy....!

michelle882009
10-11-2010, 04:36 PM
hutieu nào ở đây nữa mà lôi vào T_T
điên dở ah` !

Tom^Ga`
10-11-2010, 04:41 PM
cat' o0o TeNan.Cai' thang DC cho' can*'.DC ak` de~ vai` bua~ nua~ anh cat' o0o

close topic!

thientuan
10-11-2010, 04:42 PM
hoho.thiện tai.tình hình gay go.mất uy tín cả guil.con sâu bỏ giầu nồi canh rồi.,như gui em cùi trả ai cướp được web cứ lặng lẽ train thui ai skil thì về làng rồi lại chạy lên train tiếp.

diss me may ma cung sua dc nhu the co ah. dem di can gau bo may con sua? diss me may thang dao duc gia

botchien
10-11-2010, 04:42 PM
up................

[-BoyCoDon-]
10-11-2010, 04:50 PM
hutieu nào ở đây nữa mà lôi vào T_T
điên dở ah` !
Có thằng ku vẫn ngày ngày cặm cụi cày top DD đó thui^^

WeAre0ne
10-11-2010, 04:50 PM
Sao các bạn không ks quét đi.Nếu ks sv2 không được thì sub3,4.Còn ks không lại thì nên ở nhà train cho lành.
Note: Bạn nên nhớ người cầm quét thì ngừoi ta là chủ của BC.
Người ta muốn nộp thì ngừoi ta nộp, muốn move thì tùy người ta.
Giả sử bạn qua sv3-4 tăng max agi bạn ks quét được rồi bạn cùng với 4-5 member nữa train cùng 1 chỗ, bạn bảo người ta nhừong ngừoi ta không nhường bạn.Vậy lúc đó bạn sẽ thấy quét trong tay bạn để làm gì.Còn bạn muốn chửi ai thì tôi không bàn cãi.Bạn lôi cả cái guild +LM vào thì có đáng không

michelle882009
10-11-2010, 05:34 PM
vào bc đứa nào ks 50 là ta nộp q ^^
mỗi tội toàn max trước bc nên cũng chả hơi đâuT_T

UncleJohny
10-11-2010, 05:40 PM
nhãm wa close topic

BloodFeud
10-11-2010, 05:42 PM
SV2 là SV không PK sinh ra bản chất đã là 1 SV dành cho các mem mới và các mem it point để tránh tình trạng bị các anh khủng đàn áp vậy mà có vài con có cứ vào BC để nộp Q...DKm chúng mày là 1 lũ chó chứ đéo phải người...sao không giỏi vào SV4 mà cướp với DC hay vào SV3 mà cướp...tao thì éo đánh ở SV2 nhưng tao thấy anh em chửi bọn mày như chó nên có vài lưof muốn nói cho chúng mày mở mắt ra....sáng thì để cho bọn trẻ con nó nhìn vào chứ còn nó cứ nhìn thấy nóntop...Weareone hutieu rùi bọn trẻ con nó chửi chúng mày là chó ấy thì cắn lưỡi chết con mẹ chúng mày đê

P/S : gửi lời xin lỗi chân thành đến 1 ố thành viên uy tín và rất tử tế trong các G trên...mong anh em bỏ qua...em thấy bức xúc với 1 vài con chó nên nói vậy

Tôi thỳ ko bao h đi BC mà nop Q nhưng quy luật là thế thằng nào ngon bước ra cướp WED đi rồi muốn làm gì thỳ làm . Ko cướp đc thỳ phải chịu thôi . Còn cậu nói DC hay bố của DC cung thế thôi ( sory anh DC nhé) . Người nào cướp đc wed nếu tốt thỳ đc train còn nếu người ta nộp cũng đành chịu . Ai làm gì cũng có nguyên do của nó ko tư nhiên mà người ta làm thế , có lẽ do xich mich của ThiênSu 25 với mấy thành viên của LM mình . Nhưng tôt nhất cũng nên bỏ wa đi ...

wildlion
10-11-2010, 05:43 PM
Nói chung nộp Q thì cả đôi bên đều chả ai được lợi gì :- <
Còn thì mình thấy cái kiểu "tao cầm Q thì tao là bố tướng thiên hạ, chúng mày phải nhường tao hết".. rất là vớ vẩn. Đơn giản là ai đứng trước thì vị trí đấy là của người ta. Ông đến chậm thì xếp hàng hoặc ra chỗ khác.
Chả cần biết lý do, cứ thằng nào nộp Q thì thằng đấy bị ăn chửi đã. Có thanh mình hay cãi lý gì thì tính sau.

hustle
10-11-2010, 05:48 PM
thật là tào lao

michelle882009
10-11-2010, 05:50 PM
tóm lại...chuyện này chỉ là thù oán cá nhân...
tự dưng lôi cả 3 guild lớn của sv ra chửi rồi ko khéo mang vạ ^^
cho dù hutieu đã ko còn hoạt động nhưnng OMG chưa bán đc acc đâu
^^

wildlion
10-11-2010, 05:52 PM
^^

Chuẩn chuẩn :- j
gật gù gật gù...

blue87
10-11-2010, 05:52 PM
Còn thì mình thấy cái kiểu "tao cầm Q thì tao là bố tướng thiên hạ, chúng mày phải nhường tao hết".. rất là vớ vẩn. Đơn giản là ai đứng trước thì vị trí đấy là của người ta. Ông đến chậm thì xếp hàng hoặc ra chỗ khác.
Chả cần biết lý do, cứ thằng nào nộp Q thì thằng đấy bị ăn chửi đã. Có thanh mình hay cãi lý gì thì tính sau.

thích nhất lời bình luận của tên gà này. a cũng đồng ý với chú. a cũng có mặt trong số ks Q nhưng chủa bao giờ nộp. hôm nào hết chao thi a nộp ^^. còn 2S ^

blue87
10-11-2010, 05:53 PM
^^

thằng này 1 hít

wildlion
10-11-2010, 05:55 PM
thích nhất lời bình luận của tên gà này. a cũng đồng ý với chú. a cũng có mặt trong số ks Q nhưng chủa bao giờ nộp. hôm nào hết chao thi a nộp ^^. còn 2S ^

Có ks được đâu mà nộp =]]

michelle882009
10-11-2010, 05:56 PM

sao ko đc lợi gì T_T
thằng nào ks là nộp...

môi tội chả thằng nào ks đc T_T

michelle882009
10-11-2010, 05:56 PM
thằng này 1 hít

làm gì mà nghe hơi phản damg đã chết blue o0o
tăng nhiều máu vào T_T

wildlion
10-11-2010, 05:58 PM
làm gì mà nghe hơi phản damg đã chết blue o0o
tăng nhiều máu vào T_T

chuẩn chuẩn :- j
gật gù gật gù...

BloodFeud
10-11-2010, 06:01 PM
Đời mà thế mới có chuyện cho ae mình nói

wildlion
10-11-2010, 06:19 PM
Đời mà thế mới có chuyện cho ae mình nói

Chuẩn chuẩn :- j
gật gù gật gù...

botchien
10-11-2010, 06:27 PM
di BC rs le. chan' lam'....lay Q duoc nop. ra ngoa`i luyen lau moi' vui ^^....hih`ihi`.....

wildlion
10-11-2010, 06:30 PM
di BC rs le. chan' lam'....lay Q duoc nop. ra ngoa`i luyen lau moi' vui ^^....hih`ihi`.....

Ngon =]]
chuẩn chuẩn
gật gù gật gù...

botchien
10-11-2010, 06:38 PM
up..........^^

BloodFeud
10-11-2010, 07:27 PM
Thi Thoảng có lúc ta đổi thay

Fefa_Cavalli
10-11-2010, 08:29 PM

chó địt ngựa đẻ ra mày nói sàng nói xịt

Tôm Hùm
10-11-2010, 08:47 PM

Trong 1 bài nói về SS6 tôi có viết: "Theo lẽ thường tình, kinh tế của 1 Game online ti lệ thuận với sức sống của 1 gamesonline. Kinh tế phát triển, người chơi tăng, mâu thuẫn sẽ tăng. Có mâu thuẫn mới có phát triển. Do hiểu được điểm mạnh của mình và tối ưu hóa thế mạnh sản phẩm bằng cách tạo môi trường "mâu thuẫn" để hướng tới sự phát triển toàn diện cho game"
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?2565-Suy-%C4%91o%C3%A1n-v%E1%BB%81-SS6
Nộp Q trong MU là 1 điển hình. Đó là 1 tính năng của games, nó kích thích sự mâu thuẫn => Có mâu thuẫn thì mới có phát triển. Đó là điều mà tôi thấy đc trong tất cả các games hiện nay. Kể cả games web, cướp bóc, chiếm đoạt, quyết đấu... cũng đc mang ra và khai thác triệt để. Có mâu thuẫn, có cạnh tranh thì mới có phát triển. Bạn cứ tưởng tượng ra mà xem, nếu 1 ngày nào đó, đánh nhau ko có, cạnh tranh ko có, con người sống với nhau bằng hòa bình, chủ yếu train rồi UT thì lúc đó sẽ thế nào nhỉ. Mọi giao dịch trong games chủ yếu là để phục vụ cái đẹp (bởi có pk đâu mà cần đồ khủng) lúc đó games ko nghỉ thì người chơi cũng nghỉ. Do vậy trong các games online các tính năng này đc nhấn mạnh và đc coi là chủ chốt, nó quyết định sự sống còn cho 1 games.
Nói về vấn đề nộp Q, dĩ nhiên người bị nộp Q rất khó chịu, từ đó nảy sinh vấn sự quyết tâm về đẳng cấp, đồ đạc... để làm sao về sau ko bị cướp Q. Thế là dính vào điều cần muốn của nhà sản xuất

botchien
10-11-2010, 09:29 PM
THum ban' acc lau lau va`o gop' y' kien' cai' na`o cung~ Good.....ko sai va`o dau.....:D

lanhdia.mu
10-11-2010, 09:37 PM
diss me may ma cung sua dc nhu the co ah. dem di can gau bo may con sua? diss me may thang dao duc gia
địt bà cái thằng này mày thjk gây sự với tao à.tao ko nói gì thì thôi câm môn.luk trước tao chơi MG mày gặp tao ở đâu mày bem chết tao thì sao mày chửi tao MG cùi.uk luc đó tao cùi ko đánh được mày nên ko chửi lại. tao bỏ bao nhiu thơig gian và công súc để cày giờ hơn mày uk tao gét mày đấy giờ gặp mày ở đâu tao bem chết đó.mày hỏi cả sever xem tao có bem gấu ai ko nhưng mày thì khac mà quy luật của cuộc sống kẻ mạnh la ke thắng.tao ko đánh được ai nhưng it nhất là mày.giờ mày khỏi train seve4 tao gặp đâu tao bem chết hoho.

UncleJohny
10-11-2010, 09:40 PM
đề nghị tomhum viết ngắn lại đọc mệt wa ^^

SirKid
10-11-2010, 09:44 PM
a TH trên kia nói hay quá

legend
10-11-2010, 09:47 PM
đm tào lao vl

DuaMam
10-11-2010, 09:51 PM
anh tôm hùm viết đọc hay thật nhưng em vẫn nghe mùi mắm tôm trong văn chương của anh ! Dạo này anh khỏe ko vẫn còn ăn kít ko vắng anh em cho BachCaoThu và Satthumoi ăn kít đều đều nhưng vẫn ko hết kit
P/s : G WeAreOne ko có anh tụi em ăn kít hết nếu co anh thì 1 mình anh an kít cho tụi em đỡ mệt rồi

botchien
10-11-2010, 09:54 PM
cai~ nhau tiep di na`o.............:D

Tôm Hùm
10-11-2010, 09:59 PM
Đúng là tên mắm thối - Người đẹp đêm giao thừa

DuaMam
10-11-2010, 10:06 PM
đêm giao thừa anh tôm hùm kéo em đi mà ko nhớ ah

XTRAN
10-11-2010, 10:21 PM
loai nhu may ma cung choi game that sau ho cac game thu