PDA

View Full Version : FangXongFe 1 thằng chó chứ không phải người

blue87
06-11-2010, 08:42 PM
Tao thay măt nozip3 va xxxSadxxx của CAND post bài này cho ae game thủ thấy mặt mày. 1 con chó của xã hội. cái loại vì 2 cái thé 100 mà bán rẻ chính mình.
Tự khoe minh 30 tuổi mà thực sự đéo bằng con chó. DM lừa của ae LM rồi OUT G. cái loại mày khôgn đủ tư cách để chúng nó gọi là anh. đối với tao mày chỉ là rẻ rach. ngày xưa đã từng lừa thằng DC và DrakuBin rồi cũng OUT tennan. giờ đây lại cái bài cũ rích.
nozip nhờ tao chuyển cho mày câu này. mang 2 cái thẻ về làm bàn thờ cho bố mẹ mày.

tuyên bố mày còn onl còn chơi MU thì đời mày cũng chỉ đứng được ở sv1 và 2 thôi con chó ah.

devuoglinh
06-11-2010, 08:45 PM
nói rõ xem nào xanh lam=]]
đời lắm đứa rẻ rách thật

PhaThien
06-11-2010, 08:45 PM
Tao thay măt nozip3 va xxxSadxxx của CAND post bài này cho ae game thủ thấy mặt mày. 1 con chó của xã hội. cái loại vì 2 cái thé 100 mà bán rẻ chính mình.
Tự khoe minh 30 tuổi mà thực sự đéo bằng con chó. DM lừa của ae LM rồi OUT G. cái loại mày khôgn đủ tư cách để chúng nó gọi là anh. đối với tao mày chỉ là rẻ rach. ngày xưa đã từng lừa thằng DC và DrakuBin rồi cũng OUT tennan. giờ đây lại cái bài cũ rích.
nozip nhờ tao chuyển cho mày câu này. mang 2 cái thẻ về làm bàn thờ cho bố mẹ mày.

tuyên bố mày còn onl còn chơi MU thì đời mày cũng chỉ đứng được ở sv1 và 2 thôi con chó ah.

thành viên chuyển sang từ G CuopMU, nghĩ ở LM trước đây, nó muốn sát nhập vào TN nên cho nó vào. không ngờ sự việc lại thế này. chán không biết nói gì nữa. mọi người hãy cần thận và nhắc nhờ với bạn bè và người trong G về NV FangXongFe này nhé. loài súc vật này hãy loại ra khỏi xã hội! từ nay về sau TN và LM sẽ không bao giờ nhận những thành viên đã từng lừa đảo dù là chủ cũ hay chủ mới. khốn nạn thật!

BloodFeud
06-11-2010, 08:47 PM
Ơ hay lạ thật ! thằng rẻ rách này đã bị cả sv cạch mặt rồi mà đến nay vẫn có người tin nó à . Thật là buồn cho những ai bị nó lừa , đã có nhiều lần nó PM mình nhưng ko thèm trả lời luôn cho nó nhục . Nó bị đứt mẹ dây thần kinh xấu hổ , nhục nhã rồi.

devuoglinh
06-11-2010, 08:49 PM
30 tuổi ưh
nếu 30 tuổi thì đã ko vì 2 cái card 100 mà như này
nếu chỉ vì 200 ngàn thì chỉ là thằng ranh con nít sữa 16 tuổi thôi
sợ còn ko bằng ấy=]]

blue87
06-11-2010, 08:49 PM
nói rõ xem nào xanh lam=]]
đời lắm đứa rẻ rách thật

để kể cho mà nghe. nó dao bán vp trong LM.CAND có nozip3 va xxxSadxxx nghĩ nó tin tưởng mua vp qua thẻ. dọc thẻ xong nó té luôn. hết ^^ àh còn nữa nó đã out G tenan ^^

blue87
06-11-2010, 08:50 PM
Ơ hay lạ thật ! thằng rẻ rách này đã bị cả sv cạch mặt rồi mà đến nay vẫn có người tin nó à . Thật là buồn cho những ai bị nó lừa , đã có nhiều lần nó PM mình nhưng ko thèm trả lời luôn cho nó nhục . Nó bị đứt mẹ dây thần kinh xấu hổ , nhục nhã rồi.

àh thì cũng fai có người mắc lừa chứ ^^. 2 con gà nhà mình bị chó vặt trụi lông ^^

VuToGhe
06-11-2010, 08:58 PM
bán rẻ nhân tính vl

Mua đồ TD nhé ko quan tâm đến op chỉ cần 1 set exl +9 > or đồ lẻ cũng xúc pm dùm người G CAND nhé ;))

[-BoyCoDon-]
06-11-2010, 08:58 PM
àh thì cũng fai có người mắc lừa chứ ^^. 2 con gà nhà mình bị chó vặt trụi lông ^^

Mình không ưa gì thằng này rồi.Biết thế hôm nó nhờ cầm hộ sét enis thịt mẹ của nó luôn.Nhưng mình khác nó ở chỗ không phải xúc vật như nó

vanthanh225355
06-11-2010, 09:01 PM
cái này bắt ông Phathien đền, xin lỗi mà hông có vật chứng nó hông hay
zip, sad mỗi ông PM tôi ủng hộ mỗi ông 50k
co blue làm chứng nhé

BloodFeud
06-11-2010, 09:02 PM
;39774']Mình không ưa gì thằng này rồi.Biết thế hôm nó nhờ cầm hộ sét enis thịt mẹ của nó luôn.Nhưng mình khác nó ở chỗ không phải xúc vật như nó

Mình thịt sef của nó hoá ra mình = nó à . Đấy là tuyệt chiêu của chó nó biết mình người thật thà nên làm thế và đấy cũng là 1 bước trong thủ đoạn lừa đảo. Gà anh nuôi anh biết

blue87
06-11-2010, 09:13 PM
thay mặt CAND quyên góp lũ lụt a cả của G THANHDUNG li xi mỗi người 50kvp. số tiền không nhiều nhưng an ủi ae phần nào :D.

Riếng SAD a tặng em set rave + 0 ^^ tự ép + 9 nhé. nozip3 phó G thiếu gì bảo nhé.

wildlion
06-11-2010, 09:16 PM
nozip3 phó G thiếu gì bảo nhé.

Thiếu mỗi DQN 2% +15 với w3 mnl +15 :- <

lanhdia.mu
06-11-2010, 09:27 PM
em cũng thông báo để các bác đề phòng luôn(chac co nhiều bác cũng giao dịch với thằng nay rồi)
địt bà thằng chó:OMIKNIGHT.nó lừa em 320k vpoi tuc vkl.thằng này ko có nhân tính đâu.nó nói nó mà lừa em thì cả nhà nócheets hết rồi nó thề thôt nhiều thứ lwm.em ngix 320k cũng ko làm gì nên Gd với nó.ạc song rồi nó out gạp nó bảo bị dí mang.luc đó thì túc thật nhưng giờ ko chấp nó vì nó ko có tinh người.các bc cận thận thằng đó nhé.

devuoglinh
06-11-2010, 09:29 PM
oài vừa ở sv1 định hỏi mua sét RX+13 của nó nó bán 300k vnd, tý thì mất oan

kukurara
06-11-2010, 09:33 PM
O cug That la may hom wa moi mua 100k the VTC =350 Vp luc dau tuong lua Dao no cu ga toi mua Vp nhug roi co KeTamjn SuolLm Dug bao ke Lam TJn noi TENan ko bao Gjo lua Dao Gd lag Nhag 1 hoi nhug cug xong cuoi cug no van dau 350k Vp . may cho toi la no con VP ko no lua thj cug chuu. Ong kia Chac La No ban Them de ngj MU ay ma Vay la So Ong bj Den toi do hon vj luc Ay no dag Con it Vp. no doc 2 con moi du 350k . haha chu em dj sau da BJ lua
NV :KukUraRa
Gull:CuopMu< Dw >
Pro w3+13 MNL Gay TM lluck 2 %

PhaThien
06-11-2010, 09:37 PM
em cũng thông báo để các bác đề phòng luôn(chac co nhiều bác cũng giao dịch với thằng nay rồi)
địt bà thằng chó:OMIKNIGHT.nó lừa em 320k vpoi tuc vkl.thằng này ko có nhân tính đâu.nó nói nó mà lừa em thì cả nhà nócheets hết rồi nó thề thôt nhiều thứ lwm.em ngix 320k cũng ko làm gì nên Gd với nó.ạc song rồi nó out gạp nó bảo bị dí mang.luc đó thì túc thật nhưng giờ ko chấp nó vì nó ko có tinh người.các bc cận thận thằng đó nhé.

OMIKNIGHT <----- cũng là 1 thành viên của G CuopMU, trước không hiểu sao TongDaChu full zen nó vẫn xúc được 3 món đồ. anh em nghĩ sao thì nghĩ!

hustle
Ôi! Cuộc đời ......

Lạy chúa ! Tôi............

0989768223
cái này bắt ông Phathien đền, xin lỗi mà hông có vật chứng nó hông hay
zip, sad mỗi ông PM tôi ủng hộ mỗi ông 50k
co blue làm chứng nhé

=))
lúc nọ mình bán thì ko M> giờ thì bị lừa. hjx. sao ko pm anh mrhung G storm nè. Pm cái gã fxf làm gì cơ chứ. từ cái đợt M> bán anh em trong LM mình đã biết tên này oài

NgangDoc
06-11-2010, 09:38 PM

ai bao? mua ban' ko dung' cho~.. nhu to day ban gan 1trieu tien do`=the? toi chang ai noi dc 1 cau nao` =)) dang muon' thanh ly' ca acc luon day

BloodFeud
06-11-2010, 09:39 PM
OMIKNIGHT <----- cũng là 1 thành viên của G CuopMU, trước không hiểu sao TongDaChu full zen nó vẫn xúc được 3 món đồ. anh em nghĩ sao thì nghĩ!

Địt mẹ nó liếm tang cái w3 MNL 15 của mình té ra nó còn lừa đảo nữa

PhaThien
06-11-2010, 09:39 PM
=))
lúc nọ mình bán thì ko M> giờ thì bị lừa. hjx. sao ko pm anh mrhung G storm nè. Pm cái gã fxf làm gì cơ chứ. từ cái đợt M> bán anh em trong LM mình đã biết tên này oài

khổ lắm! 200k thẻ = 900k VP. tham lắm cơ @___@

NgangDoc
06-11-2010, 09:40 PM

con cho' nay` minh da~ dc thinh? giao' roi` ( 1 thang re? rack' c, can~ ba~ cua xa~ hoi ko hon ko kem )

songuku
06-11-2010, 09:42 PM

thằng này trước cũng lừa tôi ván rùi đau lắm.thôi ko kể nữa cho nó té ra khỏi MU đê dcmm cút ra khỏi MU này cho nó sạch Sv

[-BoyCoDon-]
oài vừa ở sv1 định hỏi mua sét RX+13 của nó nó bán 300k vnd, tý thì mất oan

Anh em truy sát nó nhé.No xôi chán chè map CTC rồi nên bây giờ giở thói tiểu nhân.thang FXF vẫn là chó rách ngày xưa.mình đẫ kêu gọi không cho vào LM rồi.mà TeNan vẫn cho vào thì đành chịu.chứ vào CAND ko quá 5p' anh mà biết anh đuổi cút

lanhdia.mu
9xac,giờ em get thag nya như xxx mỗi tội mình yếu ko skill được nó.^_^ đành chịu.chỉ chửi nó cho (nhưng chửi nó eo biết nhục mới kinh)chác ko có tính người/.đầnh chịu

tocbacviem

thàng này vẫn là thàng chủ cũ tí tuổi ranh 30t cài gì ma 30t, lừa anh em rồi out G một thời gian, quay lại bảo chủ mới cái trò này cũ rích. ( chó thì suốt đời là chó thôi )

NgangDoc
06-11-2010, 09:51 PM

chieu nay mat 1 cai W3 Dk cung vi l'y do nay` hic... nhung chan Mu roi` nen chui? no may cau roi` ia? vao` noi' nua~... no mua w3 cua minh ma minh ko dc tang them 1 zen nao` Vl that.

lanhdia.mu
06-11-2010, 10:23 PM
Địt mẹ nó liếm tang cái w3 MNL 15 của mình té ra nó còn lừa đảo nữa ạc w3 đó cua cạu à. nó bán 750k vpoi đây ani mua tim thang OMIKNIGHT nhé nhưng cẩn thag dug để bị lừa nữa thag đó môn con hơi sữa no sinh năm 93 (biết nhà nó ở đâu chém chêt luôn) thăg đó ko bựa lăm

[-BoyCoDon-]
06-11-2010, 10:25 PM
Địt mẹ nó liếm tang cái w3 MNL 15 của mình té ra nó còn lừa đảo nữa

Chả hiểu saođoồ Vip mà các cậu sơ xuất vậy

zip
06-11-2010, 10:27 PM
az hem`.thanks anh e trong cộng đồng games thủ .Và ah e trong guild CAND và ah e LM Tenan .thật sự đâu ngờ đc ah e chơi với nhau đến mức như nhế đâu az.chơi games chỉ mục đích giải trí và giao luu ah e bon phuong.mà lại có nhưng người như thế.Thôi mọi chuyện dã wa.sem như ko co j .chỉ cảnh báo ah e nên cận thận hơn.*_*

[-BoyCoDon-]
06-11-2010, 10:36 PM
az hem`.thanks anh e trong cộng đồng games thủ .Và ah e trong guild CAND và ah e LM Tenan .thật sự đâu ngờ đc ah e chơi với nhau đến mức như nhế đâu az.chơi games chỉ mục đích giải trí và giao luu ah e bon phuong.mà lại có nhưng người như thế.Thôi mọi chuyện dã wa.sem như ko co j .chỉ cảnh báo ah e nên cận thận hơn.*_*

Mai lãnh đạo CAND(Boy) phải đi lừa 1 mẻ mới đc.rồi out guild^^

sylar93
06-11-2010, 10:40 PM
Tố cáo luôn thằng soulM nhé, nó bán Gậy TS+sét enis+w3 đều kahs ngon = thẻ VTc, nó gọi FangXongFe bảo là gd trung gian đấy !!

LinhChip
06-11-2010, 10:43 PM
vãi cặc...nghe mà muốn chém chết mẹ chúng nó

BloodFeud
06-11-2010, 10:48 PM
ạc w3 đó cua cạu à. nó bán 750k vpoi đây ani mua tim thang OMIKNIGHT nhé nhưng cẩn thag dug để bị lừa nữa thag đó môn con hơi sữa no sinh năm 93 (biết nhà nó ở đâu chém chêt luôn) thăg đó ko bựa lăm

Mẹ mình mà biết nhà nó ở đâu tìm đến nhà méc ba mẹ nó rồi ăn vạ nằm vật vã trước cửa nhà nó vật như cá rô vật đỉa luôn

lanhdia.mu
06-11-2010, 11:02 PM
Mẹ mình mà biết nhà nó ở đâu tìm đến nhà méc ba mẹ nó rồi ăn vạ nằm vật vã trước cửa nhà nó vật như cá rô vật đỉa luôn
hay.dịt

thang` chó đây.

[-BoyCoDon-]
06-11-2010, 11:05 PM
hay.dịt

thang` chó đây.

Lớn rồi mà bậy bạ qua đi ông^^.sắp làm bố trẻ con rồi đấy

chicken_10
06-11-2010, 11:16 PM
vãi cả lông lách....mấy hôm nay hắn cứ đòi mượn cái W3 của mình...lại còn hứa bán rẻ VP cho mình nữa...may mà mình chưa làm điều gì đẻ hối hận...^^

empirexs09
06-11-2010, 11:23 PM
may mà từ khi phathien rao rêu mình lừa đảo nên nó tự Out guild CuopMU (chắc nó nghĩ kẻ cắp gặp bà già ), ai ngờ sang TeNan ranh tiếng lẫy lừng mà còn đi lừa, amen

[-BoyCoDon-]
06-11-2010, 11:32 PM
vãi cả lông lách....mấy hôm nay hắn cứ đòi mượn cái W3 của mình...lại còn hứa bán rẻ VP cho mình nữa...may mà mình chưa làm điều gì đẻ hối hận...^^

Tham thì thâm.các cụ bảo rồi

WhoAmI
06-11-2010, 11:42 PM
may mà trong cả G ngoài anh Khương mà Hiếu mình đíu giao du vs người lạ =]]

wildlion
06-11-2010, 11:45 PM

Thế mà dám hóng hớt em bim :- <
Thằng này đáng bị cắt o0o

empirexs09
07-11-2010, 12:03 AM

thằng này vu khống mình ko đc nên vẫn thù mình đây mà, riêng bản thân tao sống với mọi người trong game, trong Guild thì tao ko bao giờ phải xấu hổ về bản thân mình cả, cái gì nó cũng lôi tên Guild của mình ra, thích chửi tao thì chửi mẹ luôn đê chứ đừng lôi Guild tao ra để thế này thế nọ, riêng tao quản lý Guild thằng nào lừa tao kick hết, vì chỉ là trong game nên ko bao giờ có chuyện quản lý chặt 100% để các thành viên ko đi lừa đảo đc, có người tử tế thì cũng phải có thằng lừa đảo, có thằng khiêm tốn thì cũng phải có thằng lúc nào cũng tỏ vẻ mình là bố đời, là number one

[-BoyCoDon-]
07-11-2010, 12:18 AM
Thế mà dám hóng hớt em bim :- <
Thằng này đáng bị cắt o0o

hai thằng cứ tranh nhau 1 em có súng.vãi hàng thật

wildlion
07-11-2010, 01:39 AM
;39893']hai thằng cứ tranh nhau 1 em có súng.vãi hàng thật

Lượn đi :- <
Thế này bảo sao vẫn co ro :- <

BloodFeud
07-11-2010, 02:10 AM
;39893']hai thằng cứ tranh nhau 1 em có súng.vãi hàng thật

1 con cave đực mà cứ như là thiên thần . Tranh nhau đến khổ

chicken_10
07-11-2010, 02:11 AM

cẩn thận có ngyaf ta lừa cả cái set chí tôn đó.....đang có ham muốn với DL ^^

InCrisis
07-11-2010, 05:04 AM

tớ GD mua 100k the rồi lúc mu bị sự cố thang FangXongFe nó chối luôn.khoe minh là 1 vợ 2kon mà chơi thế đấy,loại........

devuoglinh
07-11-2010, 08:24 AM
cần mượn 30kvp,thật thà hứa sẽ trả,chưa lừa ai bao giờ,do thiếu 30k để mua sét Muren hix
ai có cho em vay khoảng 1 ngày rồi em sẽ trả

[-BoyCoDon-]
07-11-2010, 09:39 AM
cần mượn 30kvp,thật thà hứa sẽ trả,chưa lừa ai bao giờ,do thiếu 30k để mua sét Muren hix
ai có cho em vay khoảng 1 ngày rồi em sẽ trả

Ta có sét muẻn đây.mua nhiêu vậy ta để cho.nhưng tiền là không được thiếu.Cứ kiếm đủ VP đi

0989768223
07-11-2010, 10:48 AM
khổ lắm! 200k thẻ = 900k VP. tham lắm cơ @___@

tham đâm ra thâm

blue87
08-11-2010, 12:04 AM
uppppppppppppppp cho ae xem

HEROIN
08-11-2010, 01:52 AM
tham rẻ mà.:|
khổ thân 2 ông bị lừa.
mà ko ngờ thằng này la lừa đảo cả AE trong G va LM
loại chó .
ko hiểu bố mẹ nó địt nhau kiểu gì mà đẻ ra chó.
cũng giỏi thật

TroiXanh
08-11-2010, 10:13 AM

chia buồn cả mấy em LM lần sau gặp thì cứ tên nó mà làm nhé ^___^