PDA

View Full Version : hoacotu <------- người hay súc vật, đầu ngượi mà óc lơn......?

PhaThien
05-11-2010, 08:44 PM
thằng hoacotu này nó chui vào topic nào, là ở topic đó nó bị chửi, lướt vào 1 topic nó chỉ đọc 1 câu đầu, 1 câu cuối, còn lại khúc giữa và phần chính không đọc, lúc thì nó về phía BQT nói chủ topic thế này thế kia, lúc thì về phe người khác mà không biết người đó như thế nào. gió chiều nào theo chiều ấy, tỏ vẻ ta đây thế này thế kia. lên 4rum mà không dám để lại tên NV, nó sợ điều gì chăng? hay là thằng đánh trống bỏ dùi, khơi mào chiến tranh rồi ngồi khoanh tay cười ( giống như nó nói mình) đúng là thằng óc lợn mà. cả topic mình đã viết rõ ràng từ đầu đến cuối, " chính bản thân tôi, bản thân các bạn và bản thân anh Trung ( MCAPple) cũng muốn BQT điều tra rõ ràng" vậy mà nó nói mình phản cách mạng rồi này kia. xong nó còn bảo chuyên gia đả kick MUHN, đả kick MU mình đang chơi sao? nó không đọc rõ cái câu đầu của topic mình viết ra, trước đây mình cũng viết mấy topic, nó mò vào là chửi bới thế này thế kia, rồi lo lắng cho SV, rồi ta đây là người yêu mến SV và chăm lo cho anh em. mẹ cái thằng nói câu nào ngu câu ấy. không thẻ chấp nhận cái loại này trên 4rum được, sao mà nó bẩn bựa quá vậy. topic đang yên lành nó nhảy vào làm mình bức xúc nên có những lời nói không hay ngay. anh em xem có ý kiến gì mình bỏ sot nữa không cho thêm ít ý kiến đi. thansk các bạn đã đọc!

TroiXanh
05-11-2010, 08:48 PM
Hoacotu
là nhân vât nào trong Game ấy nhỉ có thể Hú lên 1 tiếng cho ae biết được ko

PhaThien
05-11-2010, 08:48 PM
Hoacotu

oẳng chứ sao lại hú anh? đề nghị anh sửa lại ngay @_@

vanthanh225355
05-11-2010, 08:50 PM
hú cũng được chấp nhận vì con í khi bị dại hay Hú sảng lắm

BachCaoThu
05-11-2010, 08:51 PM
(^_^)!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!

TroiXanh
05-11-2010, 08:54 PM
oẳng chứ sao lại hú anh? đề nghị anh sửa lại ngay @_@
vãi nều thằng em anh bảo hú ở đây là anh theo anchoi.com mà ae bảo hú lên 1 tiếng là để biết mình biết ta : D

hoacotu
05-11-2010, 09:00 PM
mày thấy đấy tất cả các bài mày viết đều có những cụm từ như"óc người óc lợn, ngu xi ..." chỉ có những kiểu người sợ bị người khác chửi là ngu phủ đầu nên có loi nhoi lên chửi người trc thôi. mày nói gì nhỉ nào là lão đại uy tín nhất mu hn nào là đẳng cấp này đẳng cấp khác tao thấy đúng tất cả những gì mày viết chỉ toàn là thừa nhận thôi chưa có chứng nhận. tao không có nhiều tay nhiều chân để solo với những anh em trong G tenan nhưng tao có đủ đôi bàn tay solo văn chương với mày. có thể mày là người tử tế với anh em trong g tệ nạn nhưng mày là thằng chẳng ra gì trong con mắt của tao. vì tao căm thù những thằng phản cách mạng cũng như căm thù những thằng trong nam lúc nào cũng nam kỳ với bắc kỳ. máu của người miền bắc đổi lấy hoà bình cho chúng nó để chúng nó (những thằng hay bắc kỳ thế nọ bắc kỳ thế chai) được tự do chơi bời cá biệt phathien chơi quyên cả sự nghiệp và gia đình. mày có thể là anh hùng trong G tệ nạn nhưng mày cũng chỉ là 1 con sâu trong nước việt nam này vì sao vì mày lớn tuổi rồi mà không phân biệt được đâu là giải trí và đâu là sự nghiệp gia đình. 27- 30 tuổi rồi mà chơi bời kiểu gì phải tự post bài lên rằng thì là sự nghiệp gia đình. cái đó mày không cần phô ra đâu đừng tưởng rằng nói ra cho nhẹ nhõm con người. mày vừa chửi tao quá trời nhưng tao biết mày kay nên mới thế ka ka.

PhaThien
05-11-2010, 09:04 PM
mày thấy đấy tất cả các bài mày viết đều có những cụm từ như"óc người óc lợn, ngu xi ..." chỉ có những kiểu người sợ bị người khác chửi là ngu phủ đầu nên có loi nhoi lên chửi người trc thôi. mày nói gì nhỉ nào là lão đại uy tín nhất mu hn nào là đẳng cấp này đẳng cấp khác tao thấy đúng tất cả những gì mày viết chỉ toàn là thừa nhận thôi chưa có chứng nhận. tao không có nhiều tay nhiều chân để solo với những anh em trong G tenan nhưng tao có đủ đôi bàn tay solo văn chương với mày. có thể mày là người tử tế với anh em trong g tệ nạn nhưng mày là thằng chẳng ra gì trong con mắt của tao. vì tao căm thù những thằng phản cách mạng cũng như căm thù những thằng trong nam lúc nào cũng nam kỳ với bắc kỳ. máu của người miền bắc đổi lấy hoà bình cho chúng nó để chúng nó (những thằng hay bắc kỳ thế nọ bắc kỳ thế chai) được tự do chơi bời cá biệt phathien chơi quyên cả sự nghiệp và gia đình. mày có thể là anh hùng trong G tệ nạn nhưng mày cũng chỉ là 1 con sâu trong nước việt nam này vì sao vì mày lớn tuổi rồi mà không phân biệt được đâu là giải trí và đâu là sự nghiệp gia đình. 27- 30 tuổi rồi mà chơi bời kiểu gì phải tự post bài lên rằng thì là sự nghiệp gia đình. cái đó mày không cần phô ra đâu đừng tưởng rằng nói ra cho nhẹ nhõm con người. mày vừa chửi tao quá trời nhưng tao biết mày kay nên mới thế ka ka.

tỏ vẻ ta đây hiểu biết, nguyên 1 bài nói từ đầu đến cuối rất hay, ghét người miền Nam, mày nghĩ tao người miền Nam sao? miền Bắc giải cứu chỗ tao hả? mày nhầm hàng lớn rồi con ah! nhà tao cạnh nhà Chủ Tịch Hồ Chí Minh, đầu óc ngu si, ngũ chi phát triển .=)

PhaThien
05-11-2010, 09:05 PM
nó càng nói ra rồi lúc đọc lại thì phải ngượng ngùng lắm đây, leo cây 2, 3 topic rồi. nhục quá cơ .=)

hoacotu
05-11-2010, 09:08 PM
nó càng nói ra rồi lúc đọc lại thì phải ngượng ngùng lắm đây, leo cây 2, 3 topic rồi. nhục quá cơ .=)

mày có tài đóng toppic lại không cho tao vào xem sao. mày viết ra được nhưng không cấm tao vào được vì mày mà có cái tài đấy thì tao đã không ghét mày :))

hoacotu
05-11-2010, 09:10 PM
đúng là boy nghệ an bốc đầu xe miphan

VuToGhe
05-11-2010, 09:14 PM
đúng là boy nghệ an bốc đầu xe miphan cái này lạ ak` nha :|

hoacotu
05-11-2010, 09:18 PM
tôi chỉ nói n câu cuối trong này đó là: anh em nào có mắt thì hãy mở ra có đầu hãy nghĩ suy nó chửi tôi thì ok thôi nhưng nó chửi Bác thì tôi xin chửi cả họ nó bố loại chó đàn tinh trùng nhà nó toàn những con cắn lắc bơi nhanh vãi cả lông lách để rồi nó được sinh ra trong hoà bình là đây nó không cám ơn thì thôi lại còn chửi Bác nữa chứ. anh em nào còn trong G đấy thì hay lên tiếng bảo vệ danh dự cho Bác hết

WhoAmI
05-11-2010, 09:54 PM
tôi chỉ nói n câu cuối trong này đó là: anh em nào có mắt thì hãy mở ra có đầu hãy nghĩ suy nó chửi tôi thì ok thôi nhưng nó chửi Bác thì tôi xin chửi cả họ nó bố loại chó đàn tinh trùng nhà nó toàn những con cắn lắc bơi nhanh vãi cả lông lách để rồi nó được sinh ra trong hoà bình là đây nó không cám ơn thì thôi lại còn chửi Bác nữa chứ. anh em nào còn trong G đấy thì hay lên tiếng bảo vệ danh dự cho Bác hết

Thật ra thỳ....mày...là thằng đéo nào thế...nếu là 1 thằng đàn ông...thỳ để lại cái tên nv trước đây cho anh em cùng biết

zCongLyz
05-11-2010, 09:55 PM

chac acc cua k bi mat do gi het nen cau wa binh tinh

hoacotu
05-11-2010, 09:57 PM
chac acc cua k bi mat do gi het nen cau wa binh tinh

tớ cũng mất đồ đual top tháng 10 mà. ^^ nhưng đâu sẽ có đó cậu ạ bình tĩnh để các ông ấy giải quyết

vanthanh225355
05-11-2010, 10:04 PM
tự nhiên lôi chuyện chính trị ra.
hết chuyện lôi bác hồ ra so sánh
ai ở vn ma chẳng yêu quý bác hồ, 2 bạn vì chuyện riêng mà chửi nhau ỏm tỏi. liên quan đến một người hết sức tôn kính với tất cả chúng ta
thôi đề nghị stop

LinhChip
05-11-2010, 10:26 PM
mày ngậm con mẹ mồnm lại đy..mần như kiểu ta đay tri thức lắm

Satthumoi
05-11-2010, 10:44 PM
Truy sát thằng PkGa.
Từ nay gặp cưng ở đâu là khỏi chạy nhé cưng
hoacotu là PkGa
Ta thù rồi

Tôm Hùm
05-11-2010, 10:50 PM
Truy sát thằng PkGa.
hoacotu là PkGa
Ta thù rồi

Thông ngố. NV đó là NV đua top tháng thôi, tên này đang post cái wing 3 bị mất nhìn gớm thật 5% MNL 5% phản đòn cận chiến - Độc nhất MU

michelle882009
05-11-2010, 10:56 PM
tự nhiên lôi chuyện chính trị ra.
hết chuyện lôi bác hồ ra so sánh
ai ở vn ma chẳng yêu quý bác hồ, 2 bạn vì chuyện riêng mà chửi nhau ỏm tỏi. liên quan đến một người hết sức tôn kính với tất cả chúng ta
thôi đề nghị stop

đề nghị viết hoa tên Bác!

hoacotu
05-11-2010, 11:06 PM
Truy sát thằng PkGa.
hoacotu là PkGa
Ta thù rồi
ghe nhi truy sat ta sao ka ka ko co dau soi a

hoacotu
05-11-2010, 11:07 PM
đề nghị viết hoa tên Bác!

em co viet * ma :H

HEROIN
05-11-2010, 11:15 PM
Truy sát thằng PkGa.
hoacotu là PkGa
Ta thù rồi

chắc ko =))

hoacotu
05-11-2010, 11:17 PM
chang giau gi cac cau to choi con dk imhotet do to cui qua chang danh dc ai nen muon ac cua cac anh em cung hoi dual top mong 1 ngay danh dc nguoi . to so sanh voi phathien thi cung chi nhu con tep dinh tren mep con meo ma thoi thay no qua thi to buc xuc chui boi cho het ngạy to voi satthumoi cung chi nhu con meo dinh len mep con tep vi cung thay satthumoi hoi qua nen chui nhau cho qua ngay . ngoai 2 thang do thi to chang co thu han gi voi ai ca . phathien no noi to choc ngoai nguoi khac thi chang co dau tai to ko thich no cung cac bai viet ve mu hn nen to moi da no thoi

hoacotu
05-11-2010, 11:18 PM
chắc ko =))

chac chan la em co danh con pkga thang 10 ma anh con thang trc thi em ko biet ^^

hustle
06-11-2010, 12:16 AM
Hoacotu

PKga...................

SockBomBo
06-11-2010, 01:05 AM
hoacotu la Pkga nhung acc chinh cua no lai la Imhotet do anh em

SockBomBo
06-11-2010, 01:06 AM
để ý thấy nó mất w3 ko nó gd qua acc imhotet do

PhaThien
06-11-2010, 09:15 AM

chửi cái đầu cha mày, tao chửi Bác lúc nào? ngu như chó, tao nói nhà tao gần nhà Bác là cùng quê với Bác, mày bảo tao miền nam mà, máu của nhà mày giải cứu tao mà, chẳng phải là leo cây đó sao? nói mà không biết ngượng mồm, giờ chắc cả SV này nó xem mày như dẻ rách.
hoacotu : NV : Pkga, Imhotet
trước nghe thằng Hiếu ( alcaloid) nó bảo ông này là chủ tiệm nét, cũng vào dạng chơi đẹp. nhưng chơi đẹp đâu không thấy toàn bị chửi. ăn nói hàm hồ, đọc bài viết mà đọc không rõ, ý kiến linh tinh. xin nói luôn nhé, ImHoTet cũng 1 thời đình đám lừa đảo, không biết ông mới mua acc hay là chủ cũ. điều này cũng chưa xác định được nhé. có như thế nào thì giải thích đi cho anh em nó đỡ khinh. nó bảo mình chửi Bác mà nó lại chọc ngoáy dân Nghệ An. càng nói càng ngu.

[-BoyCoDon-]
06-11-2010, 10:38 AM
Toàn ăn cơm nhà vào DD mu nói chuyện chính trị.Vãi hàng thật

Satthumoi
06-11-2010, 10:41 AM
Thông ngố. NV đó là NV đua top tháng thôi, tên này đang post cái wing 3 bị mất nhìn gớm thật 5% MNL 5% phản đòn cận chiến - Độc nhất MU

Cái W này là wing event mà anh

Diem.My
06-11-2010, 10:44 AM
thằng hoacotu này nó chui vào topic nào, là ở topic đó nó bị chửi, lướt vào 1 topic nó chỉ đọc 1 câu đầu, 1 câu cuối, còn lại khúc giữa và phần chính không đọc, lúc thì nó về phía BQT nói chủ topic thế này thế kia, lúc thì về phe người khác mà không biết người đó như thế nào. gió chiều nào theo chiều ấy, tỏ vẻ ta đây thế này thế kia. lên 4rum mà không dám để lại tên NV, nó sợ điều gì chăng? hay là thằng đánh trống bỏ dùi, khơi mào chiến tranh rồi ngồi khoanh tay cười ( giống như nó nói mình) đúng là thằng óc lợn mà. cả topic mình đã viết rõ ràng từ đầu đến cuối, " chính bản thân tôi, bản thân các bạn và bản thân anh Trung ( MCAPple) cũng muốn BQT điều tra rõ ràng" vậy mà nó nói mình phản cách mạng rồi này kia. xong nó còn bảo chuyên gia đả kick MUHN, đả kick MU mình đang chơi sao? nó không đọc rõ cái câu đầu của topic mình viết ra, trước đây mình cũng viết mấy topic, nó mò vào là chửi bới thế này thế kia, rồi lo lắng cho SV, rồi ta đây là người yêu mến SV và chăm lo cho anh em. mẹ cái thằng nói câu nào ngu câu ấy. không thẻ chấp nhận cái loại này trên 4rum được, sao mà nó bẩn bựa quá vậy. topic đang yên lành nó nhảy vào làm mình bức xúc nên có những lời nói không hay ngay. anh em xem có ý kiến gì mình bỏ sot nữa không cho thêm ít ý kiến đi. thansk các bạn đã đọc!

nó là Thằng PKga

[-BoyCoDon-]
06-11-2010, 11:05 AM
nó là Thằng PKga

Nó là thàng DieuCay^^

Diem.My
06-11-2010, 11:11 AM
;39561']Nó là thàng DieuCay^^

sao biết vậy ta =]]

Forever And One
06-11-2010, 11:27 AM
hóa ra nick thằng này trong mu là PKga = )).. vừa xem tp mất đồ của adm thì mới biết = ))

WhoAmI
06-11-2010, 01:15 PM
hoacotu : NV : Pkga, Imhotet
trước nghe thằng Hiếu ( alcaloid) nó bảo ông này là chủ tiệm nét, cũng vào dạng chơi đẹp. nhưng chơi đẹp đâu không thấy toàn bị chửi. ăn nói hàm hồ, đọc bài viết mà đọc không rõ, ý kiến linh tinh. xin nói luôn nhé, ImHoTet cũng 1 thời đình đám lừa đảo, không biết ông mới mua acc hay là chủ cũ. điều này cũng chưa xác định được nhé. có như thế nào thì giải thích đi cho anh em nó đỡ khinh. nó bảo mình chửi Bác mà nó lại chọc ngoáy dân Nghệ An. càng nói càng ngu.

Nếu thế cũng có tuổi rồi, vậy mà sao ăn nói có vẻ chán thế nhỉ, chắc đây là chủ mới mua acc ImHoTet đấy anh ạ, chủ cũ sinh viên thôi ^________^