PDA

View Full Version : (BQT, các bạn game thủ) đàng sau những set đồ 4op của McApple!

Trang : 1 [2] 3

Trà Xanh
09-11-2010, 11:01 AM
;40738']Tối Boy pm Trà Xanh yahoo day Boy cách úp lên 13 cái nhé.Dạo này thấy cậu ít onl quá.Mình chỉ biết xoay lên 11,12 là cùng.13 chưa đc em nào lên cả.^^

Khảng định với bạn là chẳng có ai tự đi chuyền nghề mà mình có thể dùng nó để kiếm ăn đâu . Bạn tự tìm toi qua forum MU FPT + kinh nghiệm bản thân về ép đồ thôi . Àk bạn có thể Pm hỏi trực tiếp phathien đấy , 1 người cũng đã từng Pm hỏi tôi về cách ép đồ => tất nhiên tôi cũng nói như trên thôi và cũng có nói về 1 cách ép đồ theo turn của cái thằng Gorbin gì đấy ( hok nhớ rõ tên ) toàn gọi nó là máy quay chao . hehe . Thôi ra chơi aoe ai chơi thì Pm Yahoo nhé @@ , chơi với người quen hem chơi với người lạ . Haha

botchien
09-11-2010, 11:27 AM
up...................:D

michelle882009
09-11-2010, 11:49 AM
đqn còn vip hơn đao của event của a Dũng OMG ngày trước...sét TL thì sét event của tôm gọi = cụ của bố...vậy éo hiểu event để làm cái éo gì nhỉ...cày cuốc bục mặt...cứ chịu khó theo a mc học hỏi kn cho nó lành ^^

HoaAnhTuc
09-11-2010, 11:52 AM
vấn đề đồ đạc ở đây, bạn chỉ nghe 1 phía MC và phán đoán theo cá nhân của bạn mà nói thế, tốt nhất bạn hãy dựa cột mà nghe những người thế hệ F1 chơi game họ nói cho mà nghe, G hutieu đi săn đồ vip k7,maiya từ lúc nào bạn có biết ko, các sự kiện bị lỗi raikon 5p 1 lần, Need cũng chỉ đủ 1 sét QN 1opt 5% cái lúck cái ko luck, các set even thì cũng chỉ đến 2opt là cao rồi, bên các MU khác even cũng chỉ đến thế, admin tránh tình trạng lạm phát nên ko cho rớt các đồ 2 opt, hoặc tặng các đồ 3 opt.
Còn việc MC lợi dụng lỗ hổng thuê point để chiến thắng các even CTC đợt 1000 năm thăng long, rồi đợt Đại Chiến Bang Hội mới đây nhất, và trong quá trình train nữa, chắc là vẻ vang cho G của bạn lắm và đáng mặt đàn anh top 1 của thế hệ F1 lắm đấy

mọi người vẫn đang chờ đợi câu trả lời của ADM.nhưng thế hệ F1 mà khẳng định đồ 380 chỉ rơt bos K7 với maiya thì đừng nên bắt người khác dựa cột mà nghe.hãy đầu tư thêm một chút vé D3 ngày chủ nhật .để tìm hiểu cách đánh con boss đó thế nào, và nó rơt đô`gi`, bao nhiêu món . k7 1 ngày ra 2 lân` LMTN ko muốn giành giât bôss k7 vì có vườn cấm đia để di san + máy chao vua .thấy ko có mặt G TB và LMTN trong k7 thi lai tưởng mình độc bá SV .chuyện lợi dụng lỗ hổng để thue pion nếu cac bạn là người phát hiện thì cũng chảng bỏ qua.khi đã có đinh kiến với ai đó thí khó chấp nhận cho dù là phương án trả lời nào, từ phía nào. G TB chẳng vẻ vang gi` nhưng ít nhất cũng ko vì sự đố ky. lòng hiếu thắng và ích kỷ của bản thân , để dứt tình anh em ,bỏ mạc bè bạn bấy lâu nay cúng ke vai sát cánh . để kêu gào tìm ng` đổ lỗi.

botchien
09-11-2010, 11:54 AM
up..............

blue87
09-11-2010, 12:04 PM
lâu lâu không tham gia ý kiến. xin mạn phép cắt đôi lời 1 chút. không biết đồ khủng ở đâu. nhưng theo google và tim hiểu 1 số bạn F1 HN + F1 SG (blue87 F2 ^^) bos chủ nhật rớt đồ rất khủng. ngoài sức tửong tượng. hiện tại thì không ai đánh được (đã đi 3 lần cùng những tearm rất khủng) nhưng tớ nghe nói hồi mới open chưa update thì chủ nhật mọi ngừoi tổ chức sẳn rát nhiều. cũng có nghĩa là hồi đó bos dễ đánh hơn bây giờ. mõi người 1 y kiến nhưng đay là blue hỏi và tìm hiểu được.
bên SG các bàn f1 cũng nói bên đó ban đầu bos cn dễ săn lắm. bỏ 30k đi săn kiếm lại được gắp 10 lần.

wildlion
09-11-2010, 12:07 PM
mọi người vẫn đang chờ đợi câu trả lời của ADM.nhưng thế hệ F1 mà khẳng định đồ 380 chỉ rơt bos K7 với maiya thì đừng nên bắt người khác dựa cột mà nghe.hãy đầu tư thêm một chút vé D3 ngày chủ nhật .để tìm hiểu cách đánh con boss đó thế nào, và nó rơt đô`gi`, bao nhiêu món . k7 1 ngày ra 2 lân` LMTN ko muốn giành giât bôss k7 vì có vườn cấm đia để di san + máy chao vua .thấy ko có mặt G TB và LMTN trong k7 thi lai tưởng mình độc bá SV .chuyện lợi dụng lỗ hổng để thue pion nếu cac bạn là người phát hiện thì cũng chảng bỏ qua.khi đã có đinh kiến với ai đó thí khó chấp nhận cho dù là phương án trả lời nào, từ phía nào. G TB chẳng vẻ vang gi` nhưng ít nhất cũng ko vì sự đố ky. lòng hiếu thắng và ích kỷ của bản thân , để dứt tình anh em ,bỏ mạc bè bạn bấy lâu nay cúng ke vai sát cánh . để kêu gào tìm ng` đổ lỗi.
Các vấn đề khác nói nhiều rồi, chỉ riêng phần chữ đỏ, tôi có thể nói như này, chúng tôi không "dứt tình anh em, bỏ mặc bạn bè" vì chúng tôi vẫn thường xuyên chat yh, fb, đt...để hẹn nhau "tái hợp ở 1 nơi khác". Cái chúng tôi vứt bỏ chỉ là 1 nơi vô lý và bất công không đáng để chúng tôi ở lại chịu ức chế.
Còn phiền bạn đừng dùng những lời như "đố kỵ hay hiếu thắng, ích kỷ..." cho hutieu chúng tôi, hãy dành những lời đó cho những kẻ sử dùng thủ đoạn "thuê point" ấy, như vậy có lẽ là hợp lý hơn. Ít nhất chúng tôi đủ tự trọng để dựa vào sức của chính mình, và chưa bao giờ bị điều tiếng gì về những thủ đoạn hèn hạ cả.

wildlion
09-11-2010, 12:08 PM
lâu lâu không tham gia ý kiến. xin mạn phép cắt đôi lời 1 chút. không biết đồ khủng ở đâu. nhưng theo google và tim hiểu 1 số bạn F1 HN + F1 SG (blue87 F2 ^^) bos chủ nhật rớt đồ rất khủng. ngoài sức tửong tượng. hiện tại thì không ai đánh được (đã đi 3 lần cùng những tearm rất khủng) nhưng tớ nghe nói hồi mới open chưa update thì chủ nhật mọi ngừoi tổ chức sẳn rát nhiều. cũng có nghĩa là hồi đó bos dễ đánh hơn bây giờ. mõi người 1 y kiến nhưng đay là blue hỏi và tìm hiểu được.
bên SG các bàn f1 cũng nói bên đó ban đầu bos cn dễ săn lắm. bỏ 30k đi săn kiếm lại được gắp 10 lần.

Sao lại không ai đánh được T____T
Google nó có hướng dẫn cách săn mà.

blue87
09-11-2010, 12:13 PM
Sao lại không ai đánh được T____T
Google nó có hướng dẫn cách săn mà.

theo như tìm hiểu saukhi up bos 5 đến 7 m mau. phòng thủ như DW và 200% mns. nên đánh miss liên tục. thấy sao nói vậy chưs không biết nhiều

botchien
09-11-2010, 12:14 PM
Thich' nhat' cau....Thue Point...da~ tung` nghe AD+GM da~ tung` nhac' nho~ MC da~ loi dung. duong lick thue point.+ va`o NV cua minh`......va` da~ duoc nhac' nho~ MC nen rs NV lai......noi vay thoi noi' nhiu` len Top tam' nua~.........hi`hi` ^_^......G HTG ai cung~ khet' hoac Thuong cung~ko wan trong......choi = suc' luc. cua minh`......anh em trong G HTG hieu? la duoc ro`i......:D.......chu' kieu? thue Point+gian lan or hack gi do'....thi` nen xem minh` choi MU de? lam gi`.....choi giai tri' ma` cu' the' thi` nen nghi~ di....^^......hi`hi`.........:D
COn` ve` pha`n do` 15.cua MC noi' that...luc SUM thi co set Sedemen+15 set exl +15 noi chung toa`n bo.+15..........:D
wa DK.thi Hion hay Vic gi do cung~+15.......do TL 15 L+3 op Vip+op28 v.v....
............QN cang vip gum'.....L+15+5%4%+hp+op28...2 mon con lai ko luck 15 nhu op tren ^^......uoc gi duoc nhu anh y' ^^..........:D
......SUm HAT ban set ThuatSi ko luck .....5%4%+hp+op28+15..moi kinh.......:D........anh em biet con gi nua up them....lau we' wen roi ^^........:D

blue87
09-11-2010, 12:16 PM
Thich' nhat' cau....Thue Point...da~ tung` nghe AD+GM da~ tung` nhac' nho~ MC da~ loi dung. duong lick thue point.+ va`o NV cua minh`......va` da~ duoc nhac' nho~ MC nen rs NV lai......noi vay thoi noi' nhiu` len Top tam' nua~.........hi`hi` ^_^......G HTG ai cung~ khet' hoac Thuong cung~ko wan trong......choi = suc' luc. cua minh`......anh em trong G HTG hieu? la duoc ro`i......:D.......chu' kieu? thue Point+gian lan or hack gi do'....thi` nen xem minh` choi MU de? lam gi`.....choi giai tri' ma` cu' the' thi` nen nghi~ di....^^......hi`hi`.........:D

ngôn ngữ tuổi teen ^^

UncleJohny
09-11-2010, 12:26 PM

nói y như thiệt ngày xưa phiên bản củ quai với boss đánh rất là dể đùng nói đến sự kiện ngày chủ nhật đi công davias3 với phiên bản update bây giờ tôi có thế nói cho bạn biết là đi vào 5 người pt đánh quai vưa qua cửa thứ 2 là có it nhất 1 người bị dis đồng nghĩa với cả team tang còn 1 2 người ko bị dis thì vừa đi lên được 1 lúc là dis luôn dậy thì bạn săn cái gì trong đấy tưởng lần đầu thế thôi chứ mấy lần sao đi rất nhiều lần vẫn ko kha hơn được, chúng tôi chơi game ko phải như bạn nghi~ mỗi lần update phiên bản mới hay antihack chúng tôi điều test xem thế nào từ việc tăng pion, set đồ, săn boss và 1 số sự kiện mới, rồi đến cả bỏ cả đống B S đồ để xoai xem gobin có thay đổi gì ko tôi đã nói với bạn là nên xem lại từng chử ở cái topic phần thưỡng cho cái top thang là như thế nào. chúng tôi ko có bỏ anh em mà đi ví 1 số anh em nếu nghi~ thi ko biết để làm gì nên vẫn cứ chơi tiếp chờ đợi 1 seaver khác và chúng tôi sẽ cùng nhau xây lại máy nhà sưa tức guild HuTi3uGo. Bạn còn ở đây nói máy xoai chaos vua nếu mà thật sự xoai được thì ko phỉa do MC xoai nhá mà phải là chủ Thành thế mà giờ MC chủ acc củ đã nói là chaos vua bị lõi rùi nhá dậy thì các sự kiện trong game khác cũng ko khá hơn được đâu dậy thì bạn vô đây đính chính có chứng cứ gì ko nếu có cứ boss lên cho anh em xem niếu nếu mà mấy món đồ đấy rớt được thì bạn cứ chup hình lại mà post lên đây cho chúng tôi xem còn ko thì đừng có nói ngong thế thôi

michelle882009
09-11-2010, 12:29 PM
đánh đc boss cn rơi đồ sao thì chụp cho xin cái ảnh cái...còn ko...xin đừng làm tớ lạnh giữa mùa đông ^^

UncleJohny
09-11-2010, 12:37 PM
người đời thường nói "Nói có câu, mách có chứng" lần trước ai cũng nói còn cái máy chaos vua thì để làm gì giờ thì MC cũ đã nói là cái máy chaos vua bị lõi thì giờ lại thêm wa cái vụ đi săn ở davias3 có phải xoai vòng vòng rùi đến chuyện săn đồ ở pháo đài sói luôn ko dậy thì những lơi các bạn nói điều là nói cho có thế thôi sao

botchien
09-11-2010, 12:39 PM
cho du` rot'....cung~ +0 hay +9..theo tinh` hinh` la vay...con` rot L+op thi hen xui ko the 3 op +op28 cho noi' bay. ti'...vkl moi thay ^^....:D.......chac box d3 chac toan rot do` 15 full op ^^.....

michelle882009
09-11-2010, 12:41 PM
người đời thường nói "Nói có câu, mách có chứng" lần trước ai cũng nói còn cái máy chaos vua thì để làm gì giờ thì MC cũ đã nói là cái máy chaos vua bị lõi thì giờ lại thêm wa cái vụ đi săn ở davias3 có phải xoai vòng vòng rùi đến chuyện săn đồ ở pháo đài sói luôn ko dậy thì những lơi các bạn nói điều là nói cho có thế thôi sao

thì trước chưa có ai nói ra nến chả ai biết là máy xoay chao lỗi....họ cứ gào lên là chúng mày ngu...tao xoay từ máy chao ra đấy...^^
giờ lộ rồi thì xoay sang boss cn ^^
vui thế =]]

botchien
09-11-2010, 12:44 PM
hen xui........... muon' noi' gi` ma` hem duoc....thong caM?........:D........chac mai mot' chuyen? ve` danh' loenrcia vip' trau rot' do` thi da~ ^^

McApple
09-11-2010, 01:19 PM
1 lần nữa Mc xin khẳng định trước đợt CTC thứ 3 máy xoay chaos vua bị lỗi không thể quay được , và Acc Chủ thành do Mc cầm giữ nên 100 % là chính xác . Thứ 2 mu Hoàn mỹ hay Sài gòn cũng là code của mu HN , đều là phiên bản giống nhau nên chắc chắn máy chaos vua bên đó cũng như bên mu HN ( đều do 1 người tạo nên , cùng code như nhau , thậm chí có thể cùng trên 1 server luôn )

Chuyện từ bos chủ nhật được đồ khủng , nếu anh Mc và chị Hoa ko muốn dị nghị thì săn được cứ chụp hình post lên , vừa thoải mái đôi bên mà cũng chẳng mất gì , vừa minh oan , vừa chứng tỏ team mình pro . Có phải chỉ cách đánh hay lộ ra mất chỗ kiếm ăn đâu mà lo đúng ko ạ

Chuyện bug thuê point , nếu là em hoặc những người thật sự chân chính không bao giờ người ta lại lợi dụng thế đâu chị Hoa ạ . Mình top 1 làm thế để làm gì , thắng thua chỉ 1 phần , mỗi dòng nhân vật , mỗi người có 1 khả năng khác nhau . Đâu phải cứ top 1 là phải thắng , top 1 là ko được thua . Chắc chắn em sẽ ko bao giờ làm thế đâu chị HoaAnhTuc ạ . Hồi em còn chơi DW , duel thua SM là chuyện bình thường nếu ko tăng máu , nhiều khi còn bị chê gà , top 1 mà thế à ....chẳng vấn đề gì cả . Đặt nặng vấn đề thắng thua quá , tìm tòi hay lợi dụng bug có lẽ không được hay lắm đâu !

Những món đồ khủng ko phải có nhiều , hơn nữa set của anh Mc bây giờ là duy nhất , nếu đã kỳ công sưu tầm hay săn bắn thì chắc chắn phải nhớ lịch sử của món đồ đó . Op thì lại là op ngon nhất cho dòng DK . Có thể thì anh MC nên lên tiếng kiếm được từ đâu , đừng nói chung chung là săn bắn , hay thu lượm từ hoàn mỹ , sài gòn hay máy quay chaos vua ....càng như thế mọi người lại càng hiểu lầm

wildlion
09-11-2010, 01:24 PM
Đâu phải cứ top 1 là phải thắng , top 1 là ko được thua .

Like it.
......

botchien
09-11-2010, 01:34 PM
th'e ma` luc' kia....noi' do` xoay chaos Vua the' moi kinh...cho du` xoay cung~ ko co the? ra do` ngon the' L+5%4%+4%hp+op28 moi kinh ^^.......:D......bi. lo. hang` ro`i....gio chuyen sang box CN......ko biet khi na`o.......toi box gi nua~ day....chac kalima8 ^^..............:D

PhaThien
09-11-2010, 02:16 PM
Khảng định với bạn là chẳng có ai tự đi chuyền nghề mà mình có thể dùng nó để kiếm ăn đâu . Bạn tự tìm toi qua forum MU FPT + kinh nghiệm bản thân về ép đồ thôi . Àk bạn có thể Pm hỏi trực tiếp phathien đấy , 1 người cũng đã từng Pm hỏi tôi về cách ép đồ => tất nhiên tôi cũng nói như trên thôi và cũng có nói về 1 cách ép đồ theo turn của cái thằng Gorbin gì đấy ( hok nhớ rõ tên ) toàn gọi nó là máy quay chao . hehe . Thôi ra chơi aoe ai chơi thì Pm Yahoo nhé @@ , chơi với người quen hem chơi với người lạ . Haha
tự nhiên khai ra tên tuổi của ta à @___@ ăn rồi lượn lờ bên MU FPT, không lẽ ta không học được nghề sao ^__^ tên này giấu nghề còn hơn " mèo giấu cứt " chứ nói gì đến khai cho ai cái gì .=)

botchien
09-11-2010, 02:19 PM
up...............^^

vanthanh225355
09-11-2010, 02:31 PM
đừng có nói tướng trước bất kỳ trường hợp nào khi admin chưa trả lời.

BởiVìĐamMê
09-11-2010, 02:32 PM
Mình mà còn chơi chắc cũng bị nghi gián mất :))
=))

botchien
09-11-2010, 02:36 PM
DV 007 day co ai thue hem ^^............:D

Tổng Cục Trưởng
09-11-2010, 03:06 PM
đánh đc boss cn rơi đồ sao thì chụp cho xin cái ảnh cái...còn ko...xin đừng làm tớ lạnh giữa mùa đông ^^
Có hiểu cái này là gì không ?

// EventName DropZen NA NA NA NA ItemDrop RateExRate
//================================================== ================================================== =========
1
"ImperialGuardianBossSun" 10000000 0 0 0 0 90 900

5 33 0 0 1 1 1 2 //Chroma ticks staff
5 34 0 0 1 1 1 2 //Raven Stic
3 11 0 0 1 1 1 2 //Beuroba
2 18 0 0 1 1 1 2 //Stryker Scepter
5 30 0 0 1 1 1 2 //Deadly Staff
5 32 0 0 1 1 1 2 //Merlin Staff

Để tôi giải thích cho mà nghe nhé
ItemDrop : Tỉ lệ Item rơi ra (90=90%)
RateExRate : Tỉ lệ item hoàn hảo rơi ra(900=90%)
ImperialGuardianBossSun : Boss Gaion Event Imperial ngày chủ nhật
Số 2 (màu đỏ) : Item rơi ra là Item có từ 1--> 2 op exl

Có cần giải thích cặn kẽ hơn không nếu đối với bạn nó quá khó hiểu.Cái gì không biết thì nên nói ít thôi. Đừng tỏ ra là mình quá hiểu biết nêu không người khác sẽ cười.

PhaThien
09-11-2010, 03:17 PM

//================================================== ================================================== =========
1

Có cần giải thích cặn kẽ hơn không nếu đối với bạn nó quá khó hiểu.Cái gì không biết thì nên nói ít thôi. Đừng tỏ ra là mình quá hiểu biết nêu không người khác sẽ cười.
em nghĩ anh TCT nên nói rõ về vấn đề set đồ hơn là giải thích về chuyên môn, em chỉ nói 1 câu. boss ngày CN ăn được, vấn đề không phải là rs cao, điểm poin nhiều, mà là chiến thuật. anh nên nói rõ là nó ở đâu hay hơn là 1 lời giải thích chuyên môn ( vì họ chỉ là game thủ, đang chơi game do bọn anh tạo ra. riêng em thì biết rõ set đồ ấy ở đâu ra, vấn đề là các bạn game thủ ) mong anh giải thích rõ ràng hơn 1 chút cho các bạn dễ hiểu!

wildlion
09-11-2010, 03:18 PM

1

Nếu tớ hiểu không sai, tức là những item rớt ra chỉ có thể "có từ 1--> 2 op exl".
Đúng không anh em??
Trong khi set của Mc là có "luck 4% hp 4% GST 5%" tức là 3 op ex??

botchien
09-11-2010, 03:26 PM
chuan? ko can` anh dan~ em di chinh? hinh` cot. song^'..........:D

chicken_10
09-11-2010, 03:26 PM

1

em thấy là các anh có giải quyết vấn đề gì cũng nên đi thẳng vào vấn đề...ứ giải thích lằng nhằng không ai hiểu

botchien
09-11-2010, 03:52 PM
up....................

Terran
09-11-2010, 03:58 PM
dã man
29 trang rồi.........................
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

botchien
09-11-2010, 04:02 PM
thi` tu` tu` se~ 30 trang co' the? >>>.50 trang tu`y tam trang. thoi :D

McApple
09-11-2010, 04:03 PM

1

Chài , theo bảng này thì là 1 , đến 2 op ex chứ đừng nói là 3 op ex . Mà 3 op ex còn có luck nữa cơ ~_~ . Admin cứ vậy thì sao giải quyết được =\=

botchien
09-11-2010, 04:11 PM
ua? san dc tru`m no' rot do` +15 luon a` MC...neu vay chac phai di va`i tram chuyen' thoi h`ihi`.......:D

vanthanh225355
09-11-2010, 04:18 PM
em nghĩ anh TCT nên nói rõ về vấn đề set đồ hơn là giải thích về chuyên môn, em chỉ nói 1 câu. boss ngày CN ăn được, vấn đề không phải là rs cao, điểm poin nhiều, mà là chiến thuật. anh nên nói rõ là nó ở đâu hay hơn là 1 lời giải thích chuyên môn ( vì họ chỉ là game thủ, đang chơi game do bọn anh tạo ra. riêng em thì biết rõ set đồ ấy ở đâu ra, vấn đề là các bạn game thủ ) mong anh giải thích rõ ràng hơn 1 chút cho các bạn dễ hiểu!
Theo như hướng của Phathien thì có lẽ đồ rớt ra nằm trong sự kiện nào đó mà có lẽ admin không biết được :D
vậy tối nay mình sẽ pm phathien để hỏi thôi

botchien
09-11-2010, 04:20 PM
9 xac'.............hen xui .:D

UncleJohny
09-11-2010, 04:43 PM
giờ mọi chuyện ro~ rui` nhá boss nào cũng dậy chỉ rớt đồ tối đa là 2op thói nhá còn HAT MC PT DC Troixanh còn muốn ý kiến gì nữa ko

vanthanh225355
09-11-2010, 04:48 PM
Chài , theo bảng này thì là 1 , đến 2 op ex chứ đừng nói là 3 op ex . Mà 3 op ex còn có luck nữa cơ ~_~ . Admin cứ vậy thì sao giải quyết được =\=
cái kiểu này thách đố admin chăn?? :D

botchien
09-11-2010, 04:49 PM
rot' hen xui.......uoc gi dc 4 op ^^ L+10%5%..4%+4%hp+op28 .....:D

michelle882009
09-11-2010, 04:59 PM
Item rơi ra là Item có từ 1--> 2 op exl

chắc TCT trăm công nghìn việc nên chưa kịp đếm sét đồ của mc có bn opt...nếu ko 1 triệu % cái đoạn trên phải là Item rơi ra là Item có từ 1--> 4 op exl
vì anh Mc còn có cái khiên chao 4 4 5 10 cơ ^_^
sơ suất quá ^_^

michelle882009
09-11-2010, 05:00 PM
cái kiểu này thách đố admin chăn?? :D

còn cái kiểu này là định bao che cho ai chăgn ^_^
rành rành ra như thế mà còn "ko hiểu" chăng ^^

Forever And One
09-11-2010, 05:00 PM
chả lẽ nói hẳn ra là chúng tôi bán đồ bí thật đấy à : )).. adm đang nghĩ lời giải thích cho a e chấp nhận mà ko ý kiến nữa, a e cứ bình tĩnh = ))

botchien
09-11-2010, 05:16 PM
hen xui .........:D

michelle882009
09-11-2010, 05:17 PM
chả lẽ nói hẳn ra là chúng tôi bán đồ bí thật đấy à : )).. adm đang nghĩ lời giải thích cho a e chấp nhận mà ko ý kiến nữa, a e cứ bình tĩnh = ))

....chính cái đoạn TCT post ở trên đã khẳng định boss cn ko rơi đồ 3 op ex...đây còn rơi cả đồ 3 opt ex +luk ^^...hơi khó cho bé ^^
đừng ai đổ cho con boss gaion cái tội rơi đồ vip quá làm loạn sv nữa nhé...khổ thân nó=]]

botchien
09-11-2010, 05:27 PM
kalima8 moi co rot'.....^^

Hutieugo
09-11-2010, 06:14 PM
@botchien, michel, wid, các bạn hutieu & các bạn khác :
ức chế, cảm thấy ko vui nữa, nghi thì cũng đã nghỉ rồi, del acc thì cũng del rồi, các cậu còn làm khó cho admin cho BQT cho MC, cho mọi người nữa làm j, các cậu này 2` thật, closed topic [30trang rồi]
PS: con B gà có bán acc nhanh ko ông cắt o0o đó

Tổng Cục Trưởng
09-11-2010, 06:27 PM
Item 3 Op từng có 1 thời gian tôi cho Drop từ đánh monster thường. Khoảng 2-3 tháng gì đó. Chuyện có Item 3 Op là chuyện bình thường. Còn vấn đề của Mc chúng tôi vẫn đang kiểm tra lại dữ liệu vì nó quá lâu rồi. Không thể ngày 1 ngày 2 mà có ngay kết quả.

Terran
09-11-2010, 06:36 PM
ức chế, cảm thấy ko vui nữa, nghi thì cũng đã nghỉ rồi, del acc thì cũng del rồi, các cậu còn làm khó cho admin cho BQT cho MC, cho mọi người nữa làm j, các cậu này 2` thật, closed topic [30trang rồi]

hay đấy
(^____________________________________^)

wildlion
09-11-2010, 06:45 PM

ngon =]]
bis bis
1 vote cho cựu captain :]]

hustle
09-11-2010, 06:46 PM
hay đấy
(^____________________________________^)

hay cais o0o

wildlion
09-11-2010, 08:11 PM
Nhẹ nhàng mà up :- <

UncleJohny
09-11-2010, 08:32 PM
Item 3 Op từng có 1 thời gian tôi cho Drop từ đánh monster thường. Khoảng 2-3 tháng gì đó. Chuyện có Item 3 Op là chuyện bình thường. Còn vấn đề của Mc chúng tôi vẫn đang kiểm tra lại dữ liệu vì nó quá lâu rồi. Không thể ngày 1 ngày 2 mà có ngay kết quả.

ủa dậy MC mới mua acc gần đây khoan 2 3 tháng thôi thế mà những món đồ đấy thế hệ F1 nhưng người thường đi săn đồ thì lại ko hay biết gì hết mà cũng chưa từng thấy dậy là nó có lâu chưng 1 năm rui` sao ta khu~

McApple
09-11-2010, 08:40 PM

Cũng là 1 người đã từng gắn bó với Mu , Mc xin đính chính lại cho TCT thế này ạ

- Thứ nhất : đúng như TCT nói từ khi phiên bản mới đánh quái rớt bùa chaos , đã cho xuất hiện đánh quái rớt item 3 op ex - nhưng đã là item 3 op ex thì sẽ ko có luck đâu TCT ạ !

- Thứ 2 : Set item của Mc bây giờ là quyền năng , quyền năng 3 op ex luck - chả nhẽ là người tạo ra Mu , là người có quyền chỉnh bos nào rơi đồ gì , op như thế nào mà lại ko thể kiểm tra được sao --> Chính TCT cũng chưa biết được là set đó từ đâu ra mà phải kiểm tra lại thì có lẽ vô lý =\=

- Thứ 3 : TCT nói vì dữ liệu quá lâu rồi , vậy có thể hiểu set item này đã có từ rất lâu rồi đúng ko ạ - chỉ câu nói đó thôi nó có hợp tình hợp lý không thôi ạ . Tại sao Mc lại nói thế , vì Mc ko chơi nữa cũng mới gần 2 tháng mà thôi , anh Mc bây giờ trước là chơi SM . Nói như TCT thì anh Mc trước đây đã âm thầm săn được đồ , găm hàng có lẽ cũng phải 4 , 5 , 6 tháng rồi . Hôm trước chị HAT lên nói là do thu lượm từ Hoàn Mỹ , Sài Gòn ... rồi máy quay chaos vua , săn bos chủ nhật...., theo như chị ấy nói thì set này cũng chỉ mới có mà thôi . Kết hợp lại thì thấy sẽ có nhiều cái ko thỏa đáng nên Gamer mới có ý kiến thôi TCT ạ

- Thứ 4 : Nói như TCT thì phần nào cũng công nhận là set của Mc bây giờ là hợp pháp , vậy đề nghị TCT công bố rõ luôn , đánh quái nào thì rớt item như thế , tỉ lệ bao nhiêu % để cho mọi người khỏi thắc mắc

UncleJohny
09-11-2010, 08:44 PM
mỗi người nói 1 ý dậy thật ra đâu là lời thật ?????????

botchien
09-11-2010, 08:51 PM
acc INeedYou+SuolMaTer+UncleJohny cu' de do' ko ban'....duoi moi hinh` thuc'.....^^.......Rieng T anh...hieu? du`m B B rat ghien MU hi`hi`......Tuy ko dai gia = ai....VND thi noi that ko thieu' vua` du? sai`.....co' ai da~ tung` bo? TIME +VND ngoi net nhu B gan 1 nam ko...tien choi game o phong net thang` ban.+ cafe thuocla'+an uong noi that ko wan trong ...ca' wan trong nhat' la` cai suc' khoe?..........MUHN choi chu? yeu' la` giai tri' cho wa TIME+ghien MU ^^........noi' that ko ai co cua? trong cai MUHN Na`y...tu` 9g sang' toi 10g dem ngoi` canh may' ^^ ......may'.anh em trong G HTG cung~ biet anh B choi o dau va` nhu the' nao`...........:D........^_^..ko phai khoe khoan gi`......Rieng H ga` da~ tung choi voi B may' cai MU nen biet' ranh`.....ko can` noi them ^^.....chu' noi that B m`a choi o nha`....cai top'1 dam' khang dinh ko ai co' cua? len top1.........:D........MUHn tuy van~ con` hack thue point+gian lan vua` wa+test dô`ch NV........noi that 1 so anh em cung~ nan?........va` uc' che' lam'..........:D......nen T ga` da~ ra di.....hi`hi`........nhung B van~ nie`n dam me. MU tu` xua toi' gio`...nen ko ban' bat' cu' acc na`o het'..........tha` de? do' lam` ki? niem. chu' ko bao gi`o ban' lay' va`i tram nghi`n or va`i trieu VND............:D....ko choi thi` de? do' lau lau blog va`o chem' voi anh em cho vui :D..........du` gi` cung~ da~ gang' bo' voi MUH hon 1 nam tro`i..........nhung~ truyen vua` xay? ra....cu' de? tu nhien....ai lam gi` thi` lam.........B ko can` tham gia or y' kien' y' co` gi` voi AD MUHN het'..........noi chung 1 cau.....luyen+ gap DD la` be`m......la` 9 ^^...............:D

wildlion
09-11-2010, 09:00 PM
Chuẩn chuẩn :- ?
gật gù gật gù...
Từ cái hồi mới bắt đầu chơi mu, suốt ngày thấy lão này cắm 2 acc ở k4.
Thế cái đợt đấy là mình anh chơi, hay cả lão TA lão H cũng chơi rồi?? T_____T

Hutieugo
09-11-2010, 09:00 PM
acc INeedYou+SuolMaTer+UncleJohny cu' de do' ko ban'....duoi moi hinh` thuc'.....^^.......Rieng T anh...hieu? du`m B B rat ghien MU hi`hi`......Tuy ko dai gia = ai....VND thi noi that ko thieu' vua` du? sai`.....co' ai da~ tung` bo? TIME +VND ngoi net nhu B gan 1 nam ko...tien choi game o phong net thang` ban.+ cafe thuocla'+an uong noi that ko wan trong ...ca' wan trong nhat' la` cai suc' khoe?..........MUHN choi chu? yeu' la` giai tri' cho wa TIME+ghien MU ^^........noi' that ko ai co cua? trong cai MUHN Na`y...tu` 9g sang' toi 10g dem ngoi` canh may' ^^ ......may'.anh em trong G HTG cung~ biet anh B choi o dau va` nhu the' nao`...........:D........^_^..ko phai khoe khoan gi`......Rieng H ga` da~ tung choi voi B may' cai MU nen biet' ranh`.....ko can` noi them ^^.....chu' noi that B m`a choi o nha`....cai top'1 dam' khang dinh ko ai co' cua? len top1.........:D........MUHn tuy van~ con` hack thue point+gian lan vua` wa+test dô`ch NV........noi that 1 so anh em cung~ nan?........va` uc' che' lam'..........:D......nen T ga` da~ ra di.....hi`hi`........nhung B van~ nie`n dam me. MU tu` xua toi' gio`...nen ko ban' bat' cu' acc na`o het'..........tha` de? do' lam` ki? niem. chu' ko bao gi`o ban' lay' va`i tram nghi`n or va`i trieu VND............:D....ko choi thi` de? do' lau lau blog va`o chem' voi anh em cho vui :D..........du` gi` cung~ da~ gang' bo' voi MUH hon 1 nam tro`i..........nhung~ truyen vua` xay? ra....cu' de? tu nhien....ai lam gi` thi` lam.........B ko can` tham gia or y' kien' y' co` gi` voi AD MUHN het'..........noi chung 1 cau.....luyen+ gap DD la` be`m......la` 9 ^^...............:D

hu hu đọc xong mấy lời vừa qua chảy hết cả nước mắt: 1 là vì cảm động vì t/y của B với MU, 2 là vì ko có dấu nước mắt chảy ròng. Tớ yêu cậu quá, ngày mai tớ sang cậu làm chầu beer nhé, từ hôm off game tới giờ vẫn chưa gặp mặt để hàn huyên ^___^

UncleJohny
09-11-2010, 09:05 PM
tem cho anh B ga`^^ trong game mình gọi anh B toàn B ga` ^^ mấy đữa thấy kiêu thế cũng gọi B ga` ^^ cũng vui thật nhưng mà ma ra ngoài thì gọi = anh chứ ko gọi kiễu như trong game ^^ giờ ka chính thức tuyên bố là sẽ mon men đi tiếp vì mình là người gắn bó lâu nay với anh B ko thế nào 1 người đi 1 người ở lại thế nên wa đây cũng mong anh em hiểu dùm giờ minh nên trở lại chơi tiếp đi nhé bỏ wa mọi chuyên ai làm gì làm mặt ai minh vào chơi đàng hoàng ai muốn làm gì làm nhưng mà nên nhớ 1 điều đừng có mà giở trò hack. bug pion để đánh trả lại khi mình ko thự sự có tài để đánh người khác nhá chỉ thế thôi giờ anh TA với thằng xeen GOd đừng chém lung tung nữa vào game làm lại từ đầu đi nao` ^^, cho mang phép vô chới với anh bao trong luc ka đang bận công viêc ở nơi ở mới nên cần time để ổn đinh chổ ở và khí đó ko ai cấm acc 24/24 được hee ^^

UncleJohny
09-11-2010, 09:06 PM
hu hu đọc xong mấy lời vừa qua chảy hết cả nước mắt: 1 là vì cảm động vì t/y của B với MU, 2 là vì ko có dấu nước mắt chảy ròng. Tớ yêu cậu quá, ngày mai tớ sang cậu làm chầu beer nhé, từ hôm off game tới giờ vẫn chưa gặp mặt để hàn huyên ^___^

hôm bữa off guild ko chiệu đi mà còn thang ^^

wildlion
09-11-2010, 09:07 PM

Ts đi ăn mảnh không rủ mọi người nhá T______T

tem cho anh B ga`^^ trong game mình gọi anh B toàn B ga` ^^ mấy đữa thấy kiêu thế cũng gọi B ga` ^^ cũng vui thật nhưng mà ma ra ngoài thì gọi = anh chứ ko gọi kiễu như trong game ^^ giờ ka chính thức tuyên bố là sẽ mon men đi tiếp vì mình là người gắn bó lâu nay với anh B ko thế nào 1 người đi 1 người ở lại thế nên wa đây cũng mong anh em hiểu dùm giờ minh nên trở lại chơi tiếp đi nhé bỏ wa mọi chuyên ai làm gì làm mặt ai minh vào chơi đàng hoàng ai muốn làm gì làm nhưng mà nên nhớ 1 điều đừng có mà giở trò hack. bug pion để đánh trả lại khi mình ko thự sự có tài để đánh người khác nhá chỉ thế thôi giờ anh TA với thằng xeen GOd đừng chém lung tung nữa vào game làm lại từ đầu đi nao` ^^, cho mang phép vô chới với anh bao trong luc ka đang bận công viêc ở nơi ở mới nên cần time để ổn đinh chổ ở và khí đó ko ai cấm acc 24/24 được hee ^^

Em nói thật, vấn đề này nếu không giải quyết triệt để thì 1 ngày nào đó, anh với anh B cũng sẽ phải ra đi thôi :- <

Hutieugo
09-11-2010, 09:10 PM
hôm bữa off guild ko chiệu đi mà còn thang ^^

hôm nọ off G lại bận chuyện đại sự đã có B gà thay mặt chủ trì đại hội ^___^

Hutieugo
09-11-2010, 09:12 PM

hôm nào tớ sang tớ chỉ cho cách đánh Unikey trên forum nhé cậu ^___^, chứ thế này ko dám lập topic cry sợ ban nick oan mạng ^___^

UncleJohny
09-11-2010, 09:12 PM
anh ra đi rui` đó vì anh B gà mà niếu anh lại đây ^^ gio` anh B cũng đã nói rùi vô game gập DD thì bèm và ko tham gia bất cứ event nào nữa hết thế thôi cũng được rui` còn chuyện này minh hiểu được rui` acc của em giờ delete rui` thì anh giao cho con UncleJohny mà chơi ko sao cả ^^

botchien
09-11-2010, 09:13 PM
o`h Xeen em.....anh choi MHHn it gi cung~ cam' 2 acc Need+UncleJohny it' gi cung~ tren 6 thang' co' the? hon the' nua~ vi` H ban cong chuyen nen da so' anh toan cam' 2 acc ^^.......hi`hi`......con T anh...moi choi acc Dk anh ga`n day tam 3 thang' la` cao a` em ^^......roi anh cay` them 1 acc dw SUolMeTer...den' gio` na`y...cung~ da~ Rl4 rs 4xx ro`i day' ^^.........noi chung 3 acc da so' T anh+H ga` ban cong chuyen anh cay` ca? 3 acc ^^ ..........:D........anh ranh~ nen luyen cho vui ^^.....hi`hi`.......chu' ham ho^' gi` cai Top1........tai anh choi o wan net cua nguoi ban...o nha` ko co may' vi` cam' choi nen anh ko co Top kakakak..... neu' co' may' o nha` va` choi ko bi la diec lo~ tai.........anh do' thang` na`o wa top1 cua anh.........:D..ngoai tru` AD ^^.....hi`hi`.........:D..........Xeen+God may em ma cu' rs max 10 or 12 la`n la ut' ngu~........ro`i.....ma anh da~ max....1 or 2 con nhung van~ thay' anh ngoi` trong G tro` chuyen vui ve? dung ko..........:D.....

wildlion
09-11-2010, 09:18 PM
Độ trâu thì chịu lão B thật :- <

UncleJohny
09-11-2010, 09:21 PM
o`h Xeen em.....anh choi MHHn it gi cung~ cam' 2 acc Need+UncleJohny it' gi cung~ tren 6 thang' co' the? hon the' nua~ vi` H ban cong chuyen nen da so' anh toan cam' 2 acc ^^.......hi`hi`......con T anh...moi choi acc Dk anh ga`n day tam 3 thang' la` cao a` em ^^......roi anh cay` them 1 acc dw SUolMeTer...den' gio` na`y...cung~ da~ Rl4 rs 4xx ro`i day' ^^.........noi chung 3 acc da so' T anh+H ga` ban cong chuyen anh cay` ca? 3 acc ^^ ..........:D........anh ranh~ nen luyen cho vui ^^.....hi`hi`.......chu' ham ho^' gi` cai Top1........tai anh choi o wan net cua nguoi ban...o nha` ko co may' vi` cam' choi nen anh ko co Top kakakak..... neu' co' may' o nha` va` choi ko bi la diec lo~ tai.........anh do' thang` na`o wa top1 cua anh.........:D..ngoai tru` AD ^^.....hi`hi`.........:D..........Xeen+God may em ma cu' rs max 10 or 12 la`n la ut' ngu~........ro`i.....ma anh da~ max....1 or 2 con nhung van~ thay' anh ngoi` trong G tro` chuyen vui ve? dung ko..........:D.....

cái này công nhận là trâu cài MU ngay xưa lúc ka còn bận công chuyện toàn nap card nhờ thằng mập cài hộ nên mon men được top chứ công việc bận túi bụi sang ra la phải lên tiệm rùi ngôi canh ôi chay vong vong hết cả ngày xui lấm có bữa ko online được còn ko thì cũng rang danh thời gian vào game chừng 5 6 tiếng ko thể uy thác toàn nạp card uy thac off ^^ thế mà từ khi gặp anh B mừng húm giao luôn con UncleJohny cho train ^^ thế mà cầm 2 acc vẫn top điều điều dậy mới kinh thế mà còn kinh doanh trong game ghê góm rùi đến khi ranh rổi cầm acc được full time thì lại train thêm con suol ghe~ phải nói cũng lên top eo` eo` cũng bó tay thật ^^

Hutieugo
09-11-2010, 09:22 PM

he he tớ yêu cậu ^__^

UncleJohny
09-11-2010, 09:24 PM
từ khi chơi mu hn minh mua tới 3 cái laptop cắm liến tục tiên điện tiền internet chạy eo` eo` mà khổ thai 1 cái laptop cùi đã ko đủ tuổi để sống tiếp nữa nên đành cho ra đi ^^ còn 2 cái vẫn chạy điều điều ^^ thôi anh em ta bỏ wa mọi chuyện vào chem tiếp ^^

wildlion
09-11-2010, 09:26 PM
Vãi thật T____T
Nạp card UT offline T_____T

botchien
09-11-2010, 09:40 PM
thi` B choi MU nhu the na`o th`i H ga` cung~ biet lau ro`i con gi`...da~ choi may' cai MU ^^ cung` nhau.............tuy H ga` wen biet trong MU tuy nho? tuoi hon B....nhung~ da~ sung Ho = ten B ro`i......nen danh` cu' the' B voi H cho than mat..can` gi` goi anh B cho ngai. kakakakak.......:D.....cu' tiep tuc cay` keo' di khi na`o ..........chuyen gi` toi' se~ toi'.................:D......T ga` doc duoc thi` nen tiep tuc va`o cay` keo' DK di ......hoac ut' neu' ban....con` H ga` cun~g ga`n ban. cong chuyen. viec. la`m o? noi moi'.....nen nhi`u luc' ko online dc ^^........Ku Xeen+god em choi lai di cho vui ......lo~ tay dele acc thi vo SUm cua anh choi ne`........kakaka......con God ga` em con dk thi RL luyen tiep di ^^............

Rock
09-11-2010, 09:42 PM
toppic của MC mà toàn hủ tiếu , ko đếm xĩa gì tới Rock , buồn não ruột ............. gặp là chém lão phúc gà đầu tiên grrr grrr grrr

botchien
09-11-2010, 09:50 PM
up..................

Rock
09-11-2010, 09:57 PM
up gì mà úp tức trào máu grrr grrr grrr

botchien
09-11-2010, 10:02 PM
up......cho mau len top DD ma` em ^^.......hi`hi`......

Rock
09-11-2010, 10:11 PM
sạc rãnh gớm T_T

botchien
09-11-2010, 10:16 PM
con rock cay` sao ro`i em le. di Rl3 rs 100 anh wac' sang DL ^^....anh cay` cho ^^

Rock
09-11-2010, 10:20 PM
ủa , a nói chuyển con bibi mà , thôi tùy a , thích thì a cứ làm , e ko dám ý kiến :D , đang train 560 còn 40 cái nữa , mai a làm nốt đi ^__^ , hôm nay cúp điện cả ngày nên đc online cả ngày hehe

botchien
09-11-2010, 10:23 PM
hi`hi`...........de? toi' do ro`i tinh'..........:D

[-BoyCoDon-]
09-11-2010, 10:25 PM

Giải chí như ông này mình xin chết cho xanh Mộ.Có mỗi 1 acc mà ngày có 14 lần.số lần mã ngày trên đầu ngón tay^^

botchien
09-11-2010, 10:26 PM
em cu' danh dw di toi' do ro`i anh doi GT sau........anh max dw+SUM roi vo con em ngay ^^.......ranh~ thi vo con na`o cung~ duoc kakakaka..........

botchien
09-11-2010, 10:28 PM
kakaka....the' moi' goi la` giai tri' ^^.................

Tom^Ga`
09-11-2010, 10:38 PM

a TA vao` game ma` chem' tiep^' nao`.toi^' toi^' anh em minh` giai~ tri'.^__^

1 nguoi*` vi` moi^. nguoi*` vao` lam` laj. tu` dau^` dj anh ak`.

botchien
09-11-2010, 10:41 PM
9 xac'..............THum toi choi ranh~ va`o YH Buzz T ga` di em.....khieu goi. T anh di em kakakaka......T ga` me gai' lem' ^^............

michelle882009
09-11-2010, 10:55 PM
thi` B choi MU nhu the na`o th`i H ga` cung~ biet lau ro`i con gi`...da~ choi may' cai MU ^^ cung` nhau.............tuy H ga` wen biet trong MU tuy nho? tuoi hon B....nhung~ da~ sung Ho = ten B ro`i......nen danh` cu' the' B voi H cho than mat..can` gi` goi anh B cho ngai. kakakakak.......:D.....cu' tiep tuc cay` keo' di khi na`o ..........chuyen gi` toi' se~ toi'.................:D......T ga` doc duoc thi` nen tiep tuc va`o cay` keo' DK di ......hoac ut' neu' ban....con` H ga` cun~g ga`n ban. cong chuyen. viec. la`m o? noi moi'.....nen nhi`u luc' ko online dc ^^........Ku Xeen+god em choi lai di cho vui ......lo~ tay dele acc thi vo SUm cua anh choi ne`........kakaka......con God ga` em con dk thi RL luyen tiep di ^^............
ko tính con B T_T
có phải người đâu T_T

botchien
09-11-2010, 10:59 PM
hi`hi` thi` anh la` ma quy? MU moa` ^___________^.............:D...thoi anh out day sang' chem' tiep max dw+sum roi xem HBO giai tri day ^^.............em chem' DD vui ve? nhe' :D

michelle882009
09-11-2010, 11:00 PM
eo` ^^ ghe quá ^^

Tom^Ga`
09-11-2010, 11:05 PM
luc naj` ong~ chem' gio' voi caj Facebook.

Tôm Hùm
09-11-2010, 11:15 PM
Set đồ + 15 cậu có cần tôi ép thuê hok , hok thì cậu Pm phathien đấy người ta ép cho . Tự tìm hiểu cách ép + đập đồ từ các chuyên gia đi , tham khảo các pro bên MU FPT đấy , khi bạn am hiểu sâu rộng về cách ép đồ tôi nghĩ bạn chẳng cần phải cày top hay train đâu đi ép đồ thuê cũng có tiền rồi . Bạn qua MU FPT và PM Namct kêu nó chỉ cho cách ép đồ lên 13 cho + ép ngọc từ 0 -> 9 ( hok luck ) mà chỉ = S cho . Chứ đừng nghĩ ép đồ cứ liều là dc . Tôi nói vậy chẳng phải thanh minh cho ai nhưng thấy TOpic lập lên cứ nói về đồ 15 mà bàn đi bàn lại . CÒn dòng op như của McApple kia , xin thưa với bạn tôi cũng có 1 set vải thô như thế đấy , mỗi tội nó + 0 thui . Còn săn ở đâu tôi hok cần phải trình bày với ai hết , đồ mình mình sài miễn sao hok hổ với lương tâm là dc .

Giờ lại xuất hiện thêm đồng chí này. Đồng chí này cũng thuộc dạng "xã hội đen", bản thân còn "khó hiểu" thì nói hộ đc cho ai. Đồng chí này thì cả SV đều biết với tài bán đồ và bán VP. Bùa chao thì full thùng (trong thời điểm MU chưa rớt bùa chao, bùa chao chỉ có đc khi win CTC và đc ADM add vào). Tại sao tôi nói đồng chí này khó hiểu. Riêng bùa chao tại thời điểm đó có nhiều tại 1 cá nhân thì đã là điều khó hiểu. Cả LM CTC win mới đc vài cái bùa chao, vậy mà đồng chí này lại có quá nhiều so với thực tế. Còn những cái khác, VD như đồng chí này thì train chả train, săn chả săn vậy mà đồ và VP bán mãi chả hết. Nhưng tại sao đồng chí này ko thấy bị dị nghị trên Diễn đàn, bởi đồng chí này bán đồ và bán VP nhưng ở mức độ chấp nhận đc, chưa đến mức làm lạm phát games cũng như chưa làm cho người khác nhìn vào mà khó chịu.

Tôi đọc topic mà vừa buồn cười lại vừa chối. Đầu tiên thì với lý do đồ từ máy xoay chao vua. Sau khi bị chứng minh và có người thừa nhận chao vua lỗi, và đồ này ko phải thì bắt đầu nói đi săn K7 rồi luận cứ K7 thì cũng không vững chắc thì vấn đề lại đc lái sang Boss vé 30k - 1 con boss mà chưa ai săn đc. Vấn đề đang trở lên càng lúc càng khó hiểu thì ADM vào làm cho 1 cái bảng code trong đó lại ghi bos đc set khi đồ đồ exl rớt có từ 1-2 op - đoạn này hơi hớ.... Ko biết sau con bos này thì là con bos nào?

[-BoyCoDon-]
09-11-2010, 11:18 PM
Ngẩng mặt lên trời hận đời vô đối, Úp mặt xuống gối nói dối ngại ghê

wildlion
09-11-2010, 11:57 PM
Mấy ku hutieu lượn hết đê T____T
Để yên cái topic theo đúng chủ đề và trách nhiệm của nó :- <
Ra lập topic khác hàn huyên đi :- <

[-BoyCoDon-]
10-11-2010, 12:00 AM
Mấy ku hutieu lượn hết đê T____T
Để yên cái topic theo đúng chủ đề và trách nhiệm của nó :- <
Ra lập topic khác hàn huyên đi :- <

Chym cút^^:D

UncleJohny
10-11-2010, 12:01 AM
topic này close được rui`

[-BoyCoDon-]
10-11-2010, 12:08 AM
Close toppic^^

wildlion
10-11-2010, 12:11 AM
Open luôn :- <

HEROIN
10-11-2010, 01:16 AM
chài còn cả sét QN +15 4%5% 4HP 28op nữa. ước gì mình đc như 1/5 cửa anh ý :((

HEROIN
10-11-2010, 01:19 AM
PT ép cho mình cái GTM mãi ko lên đc 15 nản quá :(( mất gần 10 cái bùa chao

HEROIN
10-11-2010, 01:28 AM
giờ tóm lại. MC có quen biết xin đc hay mua đc của ADM đấy làm sao.
FL OMY định làm gì=)) muốn gì và thích gì nào. anh cân hết ^^!

michelle882009
10-11-2010, 02:03 AM
giờ tóm lại. Mc có quen biết xin đc hay mua đc của adm đấy làm sao.
Fl omy định làm gì=)) muốn gì và thích gì nào. Anh cân hết ^^!

omy là thăng éo nào thế ^^

hustle
10-11-2010, 07:44 AM
cờ lâu tóp píc được rồi đấy mấy cha.^_______________^

botchien
10-11-2010, 08:58 AM
BoyCoDoc la`m tho hay fet' ....hi`hi`......co^ cho em 10 diem? ^^.......:D

PhaThien
10-11-2010, 09:07 AM
topic hot nhất từ trước đến nay. đã dài 36 trang @___@

vanthanh225355
10-11-2010, 09:08 AM
up cái vì kỷ niệm 1 tuần hỏi admin

botchien
10-11-2010, 09:09 AM
9 xac'........da~ 36 trang ro`i.......tu` tu` se~ len trang 99 ^^

bigadsd
10-11-2010, 09:12 AM
bay jo se` tjep tuc nek'
a/e co' gang' cho topic nay len 99 nhe' heheh
ta ko tjn xoay do' VIP len dc +15 chac' set QN faj? co' den 20 bo. thj moi xoay dc
kaka
=))
Close Topic

HEROIN
10-11-2010, 09:16 AM
bay jo se` tjep tuc nek'
ta ko tjn xoay do' VIP len dc +15 chac' set QN faj? co' den 20 bo. thj moi xoay dc
kaka
=))
Close Topic

làm gì cần 20 bộ. 1 bộ là đủ. nhưng quan trọng là tiền =))

bigadsd
10-11-2010, 09:19 AM
=)
chak McAplle faj? co' den tjen' tj? mat' hehe
cong nhan set QN VIP that.
ko co' Set Nao' thu' 2 dau
Uoc jk mjnh dc nhu a ay' mjnh' se` cay' tam tj?
hohoho
=))

botchien
10-11-2010, 09:23 AM
set QN moi thay'........nhi`n dep fet'''......uoc gi up len ss6 AD cho ep len+20 ^^.......chac' cugn~ co' ^^

TroiXanh
10-11-2010, 09:29 AM
upppppppppppppp thêm phát nữa cho 37 luôn nè dài vãi L

TroiXanh
10-11-2010, 09:30 AM
upppppppppppppppppppppp 37 đê

botchien
10-11-2010, 09:37 AM
co' gi` dau ma` nong' tu` tu` se~ len trang 37 thoi .......hi`hi`

PhaThien
10-11-2010, 09:41 AM
bay jo se` tjep tuc nek'
kaka
=))
Close Topic
ta xoay đồ thuê này, chỉ cần 1 set, TL hay QN hay gì gì mặc kệ ta không cần biết. cứ 500k--600k VTC / 1 set trong vòng 1 ngày ta giao lại hàng đúng +15. thích xoay set gì thì pm nhé @__@

botchien
10-11-2010, 10:08 AM
up..........16 duoc hem :D

botchien
10-11-2010, 10:12 AM
set QN 2 mon L+5%+10...3 mon QN 5%+10 ko luck ep len dc 15 hem ^_________^......:D

wildlion
10-11-2010, 10:26 AM
Up phát chào ngày mới :- <

botchien
10-11-2010, 10:27 AM
moi' ngu~ day....ko lo an sang' cafe gi` da~ va`o chem' DD ro`i ghe chua kakakaka.....:D

wildlion
10-11-2010, 10:29 AM
10h rồi thì ăn sáng cái quái gì nữa T___T
Chờ ăn trưa thôi :- <

botchien
10-11-2010, 10:44 AM
10g van~ con` sang' ma` em...thoi an sang' san~ ro`i an trua luon di ^^............

vanthanh225355
10-11-2010, 11:06 AM
bó tay ông Phathien nay có chuyên đi xoay thuê nữa mới ghê :D nói chung còn học hỏi ông nhiều thứ linh tinh

botchien
10-11-2010, 11:36 AM
up..............

phathiendia
10-11-2010, 12:03 PM
PhaThien nó điược hối lộ gì rồi mà vào khóc mướn cho mấy thằng đéo dám lên tiếng đấy nhờ! nếu PhaThien là chó thì sủa lại nghe chưa! ^^!

botchien
10-11-2010, 12:08 PM
^^.........................

PhaThien
10-11-2010, 01:22 PM
set QN 2 mon L+5%+10...3 mon QN 5%+10 ko luck ep len dc 15 hem ^_________^......:D

cả set không luck lên 15 = 1tr thẻ VTC ta nhai cả xuơng, nếu thích cứ pm. ta cho nhìn thấy set QN đó +15 rồi đọc thẻ cho ta, ta chuyển hàng. ok?

botchien
10-11-2010, 01:28 PM
thoi 1tr VTC hem choi hi`hi`.......:D

PhaThien
10-11-2010, 01:36 PM
PhaThien nó điược hối lộ gì rồi mà vào khóc mướn cho mấy thằng đéo dám lên tiếng đấy nhờ! nếu PhaThien là chó thì sủa lại nghe chưa! ^^!

" con Chó có cái đuôi, con người có cái ý"
"ý" ở đây là ý thức, sinh ra có cha, có mẹ. sống giữa một xã hội loài người, mở mồm ra nói người khác là chó và sủa thế này thế kia trong khi chính bản thân mình còn không được xem ngang bằng con chó. " ..... là chó thì sủa lại nghe chưa" <---- không hiểu ngôn ngữ loài chó nên không nói lại được, tìm con chó cái mà nói chuyện. " loài ngậm cứt phun xà lách"!

lanhdia.mu
10-11-2010, 01:39 PM
để em gủi cho cái vietky đau mắt quá.mà anh viết đừng có (....) chả hiểu éo gì

botchien
10-11-2010, 01:40 PM
hi`hi`.........co' ma` viet' hem ra`nh lam'.............:D

bigadsd
10-11-2010, 01:44 PM
co jk dau xoay do' len +13 cung` de` hem' ma
h Acc cua? ta dang co' 2 Set VIP +13 nek'
1 set DK Rden +13 5% +luck
1 Set TH +13 10% 4%DD +luck nek'
a/e aj xuc pm nhe'
NV: BIGBANGT
YH:allbboyking_tn_fireballcrew
DT:0959107723
UPpppppppppppppppppppppppppppp

botchien
10-11-2010, 01:58 PM
up..............

Giám Đốc Điều Hành
10-11-2010, 04:16 PM
Như ThanhDung đã nói, cần tìm 1 người đủ uy tín trong game để được mọi người hưởng ứng, cũng đã được các bạn đồng ý, tôi xin mạn phép post bài này nhằm mục đích chờ sự điều tra và tìm hiểu những set đồ 3op của NV McApple ở đâu ra. không những tôi, các bạn, mà ngay cả bản thân McApple cũng muốn BQT điều tra và có 1 câu trả lời thật rõ ràng đồi với mọi người và đối với anh McApple. MUHN tồn tại cũng lâu rồi, thời gian gần đây xảy ra rất nhiều việc, lỗi ở ai chúng ta khoan đã nói đến, cái chính là điều tra và khắc phục, làm rõ nguyên nhân. tôi xin có các câu hỏi như sau:
- chúng ta đã sát nhập 2 MU ( MUSG và MU Hoàn Mỹ), vậy xin hỏi BQT ở bên các MU ấy có diễn ra các even tặng các set đồ khủng như thế hay không?
- để up được 1 set đồ lên 13 đã khó, vậy set của McApple có 2 món không luck mà vẫn +15 và 28op cả set, dường như đối với anh ấy đồ luck hay không luck không phải vấn đề, như vậy anh ấy xoay đồ có dùng thủ thuật gì hay không?
- hôm DCBH lần 1, McApple có thật sự Hack point không? điểm point bao nhiêu? kill những người nào.
- BQT thống kê số lượng tất cả các món đồ +15, chỉ cần tổng số lượng trong toàn server
- nếu thật sự những set đồ ấy không rõ nguồn gốc, BQT sẽ có hướng giải quyết như thế nào?
mình chỉ có 1 số câu hỏi như thế, còn các bạn có các câu hỏi khác xin nêu ra ở topic này.
* nhân tiện BQT cũng kiểm tra lại set đồ của phathien luôn, chính bản thân phathien cũng muốn được làm rõ để tránh bị mang tiếng là "mua đồ admin "
Kính mong BQT xem xét, điều tra và làm rõ những vụ việc vừa qua, và mong BQT thật chú tâm vào topic này để trả lời hết các câu hỏi của game thủ, để cho MUHN ngày càng đi lên, ngày càng có nhiều mem tâm huyết hơn.
lưu ý: topic này là topic nóng, mong các bạn khi vào topic hãy chú ý lời ăn tiếng nói, đừng nói những câu nói xúc phạm các bạn game thủ cũng như BQT và cũng như anh McApple khi chưa rõ nguyên nhân.
xin chân thành cảm ơn ý kiến đóng góp của các bạn!
1. Theo thông tin cho biết ở bên Mu SG và HM không hề có Event trao set đồ xịn nào cả, tuy nhiên 2 MU ấy khi mới mở ra thì liên tục bị tấn công từ các thế lực đen tối của những Admin MU khác.

2. Theo kiểm tra cho thấy, những Set đồ đó không thể Up lên 1 cách dễ dàng được, vả lại các Option đều giống nhau. Đây hoàn toàn là Item bất hợp pháp. Do hiện tại Server đã bị xóa hết Log sau lần Backup vừa rồi nên chúng tôi không thể kiểm tra được dữ liệu Item từ nhân vật McApple được xuất xứ từ đâu.

3. Hôm đó, tôi đã kiểm tra cho thấy nhân vật MCApple đã có thêm 10.000 Point do lợi dụng vào chức năng thuê Point còn tồn tại trên web. Trường hợp này giống với trường hợp Bug Relife dẫn đến Full Point ngày trước. Mọi lỗi Hack Point là do ở trang quản lý mà ra nên nhiều nhân vật khai thác được lỗ hổng này.

4. Không thể kiểm tra được tổng số lượng Item +15 trong 1 Server với số lượng người chơi ~ hàng chục nghìn người được.

5. Nếu thật sự các món đồ không rõ nguồn gốc sẽ được coi là bất hợp pháp và có thể sẽ bị xóa item bất kì lúc nào. Trường hợp nhẹ có thể sẽ giảm Op và giảm cấp độ của món đồ.

Đã trả lời, các bạn có thể thảo luận và góp ý thêm !

Hutieugo
10-11-2010, 04:21 PM
1. Theo thông tin cho biết ở bên Mu SG và HM không hề có Event trao set đồ xịn nào cả, tuy nhiên 2 MU ấy khi mới mở ra thì liên tục bị tấn công từ các thế lực đen tối của những Admin MU khác.
2. Theo kiểm tra cho thấy, những Set đồ đó không thể Up lên 1 cách dễ dàng được, vả lại các Option đều giống nhau. Đây hoàn toàn là Item bất hợp pháp. Do hiện tại Server đã bị xóa hết Log sau lần Backup vừa rồi nên chúng tôi không thể kiểm tra được dữ liệu Item từ nhân vật McApple được xuất xứ từ đâu.
3. Hôm đó, tôi đã kiểm tra cho thấy nhân vật MCApple đã có thêm 10.000 Point do lợi dụng vào chức năng thuê Point còn tồn tại trên web. Trường hợp này giống với trường hợp Bug Relife dẫn đến Full Point ngày trước. Mọi lỗi Hack Point là do ở trang quản lý mà ra nên nhiều nhân vật khai thác được lỗ hổng này.
4. Không thể kiểm tra được tổng số lượng Item +15 trong 1 Server với số lượng người chơi ~ hàng chục nghìn người được.
5. Nếu thật sự các món đồ không rõ nguồn gốc sẽ được coi là bất hợp pháp và có thể sẽ bị xóa item bất kì lúc nào. Trường hợp nhẹ có thể sẽ giảm Op và giảm cấp độ của món đồ.

1. như vậy mọi dự đoán của các member đều là 9 xác
2. Như vậy các món đồ đó ko hợp lệ có dấu hiệu của gian trá. Nếu nói như BQT thì quá vô lí, các món đồ của MC có từ rất lâu nên việc xét log từ quá khứ ko liên quan j đến việc database bị xóa gần đây, BQT có thể xem log từ những database cũ
3. vậy G hutieu thua G Tinhban liệu có hợp lý ko??? liệu BQT có cách xử lý thỏa đáng???
4. như vậy sv tôi nghĩ vẫn còn lỗi bug để up đồ lên 15 1 cách dễ dàng, liệu BQT có cách xử lý thỏa đáng???
5. đã là đồ bất hợp pháp thì ko thể xử lí theo kiểu nhẹ nhàng, mong BQT minh xét

michelle882009
10-11-2010, 04:35 PM
xét cái gì nữa anh ^^
nghỉ thì cũng nghỉ rồi...để người ta đc lam "pro" ở mu này....ko sang mu khác chẳng may ko hack đc lại hết pro ^^

botchien
10-11-2010, 04:41 PM
da~ la` do` bat' hop. phap'....la` phai? xoa' het' chu' ai ma` giam? op' duoc.....giam op' cung~ con L+2 op+op28+15....cung~ nhu ko ^^.......anh em gop y' na`o ^^,...hi`hi`.....:D

Hutieugo
10-11-2010, 04:44 PM
@phathien làm thêm 1 biểu quyết trong topic này về việc xóa các item +15 hay chỉ giảm opt và giảm cấp độ items ko hợp lệ để mọi người vote, rồi bqt vào rồi xử lí theo hướng nặng hay nhẹ tùy kết quả vote nhé

Hutieugo
10-11-2010, 04:59 PM
up...................

UncleJohny
10-11-2010, 05:01 PM
1. các món đồ ko hợp pháp thì phải được xóa bỏ chứ ko thể còn tồn tại trong game
2. MC đã lơi dụng những lõi của game để pháp tán đồ những Item đó mong BQT xem xét lại và xóa hoàng toàn
3. MC đã cố ý làm bug pion trong khi tham gia event và vì đã được nhắc nhở là có hiện tượng bug pion mà vẫn còn tái phạm và với việc phát táng đồ bất hợp pháp gây tình trạng lạm phát trong game để thu lợi cho mình.
4. phải sử phạt MC như thế nào cho hợp lý để tránh tình trang có thể tiếp diển điều tương tự sải ra

wildlion
10-11-2010, 05:03 PM
Có 1 vài vấn đề như này:
1. Adm đã khẳng định là "Đây hoàn toàn là Item bất hợp pháp". Thiết nghĩ, trong game cũng như ngoài cuộc sống thật, nếu là đồ do phạm pháp mà có thì nhât quyết phải bị thu hồi. Vì vậy, cá nhân tôi đề nghị xóa các item đó.
2. Hôm "Đại chiến bang hội" xong, chính BQT khẳng định Mc không hề hack điểm. Vì lẽ đó đã khiến cho rất nhiều anh em G HuTi3uGo vì chán nản và ức chế mà bỏ mu. Không những thế, anh em thậm chí còn bị cả sv này dèm pha nói xấu, kẻ thối mồm thậm chí còn bảo "mấy thằng ngu, gà nên thua còn bảo người ta hack". Bao nhiêu ê chề nhục nhã...
Đến nay đã xác định G HuTi3uGo chúng tôi đã hoàn toàn đúng. Vậy, BQT có đề xuất hướng giải quyết nào để lấy lại danh dự cho G HuTi3uGo chúng tôi không??
3. acc McApple có các tội sau:
- Tạo ra các item vip làm hỗn loạn thị trường, làm các game thủ khác thiệt hại không biết bao nhiêu kể, trong khi đó chính Mc lại được thu lợi bất chính.
- Mc đã từng 1 lần bị BQT cảnh cáo về việc "thuê point" trước khi có sự kiện "ĐCBH", nhưng sau đó vẫn cố tình vi phạm 1 lần nữa. Tội chồng lên tội.
Với các tội được kể trên, không biết BQT sẽ xử lý acc McApple như nào??

botchien
10-11-2010, 05:08 PM
nhot' tu`ko thoi` hang.....hoac day` ra Con dao?.....dung` co' tu? hinh` nhe' ....noi vui thoi AD xem tinh trang. do` ko nguon goc' nen xoa' het'....^^...........:D

michelle882009
10-11-2010, 05:09 PM
nếu chỉ thêm 10k point =107k mà mà 10 thằng xúm vào đnhs ko chết...
trong khi mình 124k cũng mns +dk buft gần max thì chết trong vài nốt kiếm!
vl quá ^^

wildlion
10-11-2010, 05:17 PM
nếu chỉ thêm 10k point =107k mà mà 10 thằng xúm vào đnhs ko chết...
trong khi mình 124k cũng mns +dk buft gần max thì chết trong vài nốt kiếm!
vl quá ^^

Chuẩn chuẩn :- ?
gật gù gật gù...

UncleJohny
10-11-2010, 05:19 PM
topic bên mu KimLong cũng đã có tình trạng tạo đồ bất hợp pháp gây náo loạn Mu và thu lợi bất chính và có hình phạp delete acc dậy thì so với tình trang của MC còn năng hơn vì biết sai phạm đã được nhắc nhở và vẫn tiếp túc tái diển và còn 1 số nhân vật cố tình bao che dậy thì BQT nên giải quyết cách triệt để tình trạng nay`

DuaSoiTinh
10-11-2010, 05:26 PM
1 : Vấn đề thứ nhất và thứ 2 tôi xin trả lời như sau : Việc Server bị tấn công thì Member chúng tôi hoàn toàn không biết và cũng không phải chịu trách nhiệm . Itemt tôi mua được từ Member Mu Sài Gồn khi sát nhập 2 Server . Thử hỏi ai thấy Itemt đẹp chẳng thích là chủ sở hữu , người bán nói là Itemt săn boss và Gaion được . Tôi mua và cũng có chơi MU SG lên có sẵn 1 số set cũng 5%4%gst4%hp ( set da ) .Nếu là lỗi thì Member phải chịu àk ? . Lỗi backup thì là do bên Admin các bạn ? Không kiểm tra Log được lại đổ lỗi do tôi hack này lọ là sao ?
3 : Việc GDDH nói tôi sử dụng lỗi bug thuê Point thì hoàn toàn không hề có , tôi có thấy mình hơn point 6k nhưng lý do là như vậy chứ tôi không có biết lỗi nào ở chúc năng cho thuê Point của các bạn cả : Tôi đang rút lốt hơn 6k point ở web thì thấy trang chủ báo lỗi gì đó , tôi phải đăng nhập lại web để rút point để + điểm . thì tôi thấy 6k point của mình thì đã được rút nhưng nhìn sang vẫn thấy tôi còn dư 6k point . Vậy thử hỏi thừa Point thì tôi rút ra + chứ tôi đâu biết là lỗi . Nếu sử dụng lỗi để thuê Point thì tôi đã thuê sao cho point của mình max tại sao lại chỉ thêm có 6k point ? . Các bạn kiểm tra file Log thì rõ hơn ai hết chứ .
p/s : Nếu Itemt có vấn đề ( hacker nào đó ) sử dụng lỗi bug mà bán cho tôi , thì lúc đó GM thích giảm Op của Item thì tùy tôi không í kiến gì . Còn nếu nói tôi hack thì xin đưa ra = chứng cụ thể , nếu có tôi sẽ tự tay đáp shop hết Item đó .

UncleJohny
10-11-2010, 05:35 PM
1 : Vấn đề thứ nhất và thứ 2 tôi xin trả lời như sau : Việc Server bị tấn công thì Member chúng tôi hoàn toàn không biết và cũng không phải chịu trách nhiệm . Itemt tôi mua được từ Member Mu Sài Gồn khi sát nhập 2 Server . Thử hỏi ai thấy Itemt đẹp chẳng thích là chủ sở hữu , người bán nói là Itemt săn boss và Gaion được . Tôi mua và cũng có chơi MU SG lên có sẵn 1 số set cũng 5%4%gst4%hp ( set da ) .Nếu là lỗi thì Member phải chịu àk ? . Lỗi backup thì là do bên Admin các bạn ? Không kiểm tra Log được lại đổ lỗi do tôi hack này lọ là sao ?
3 : Việc GDDH nói tôi sử dụng lỗi bug thuê Point thì hoàn toàn không hề có , tôi có thấy mình hơn point 6k nhưng lý do là như vậy chứ tôi không có biết lỗi nào ở chúc năng cho thuê Point của các bạn cả : Tôi đang rút lốt hơn 6k point ở web thì thấy trang chủ báo lỗi gì đó , tôi phải đăng nhập lại web để rút point để + điểm . thì tôi thấy 6k point của mình thì đã được rút nhưng nhìn sang vẫn thấy tôi còn dư 6k point . Vậy thử hỏi thừa Point thì tôi rút ra + chứ tôi đâu biết là lỗi . Nếu sử dụng lỗi để thuê Point thì tôi đã thuê sao cho point của mình max tại sao lại chỉ thêm có 6k point ? . Các bạn kiểm tra file Log thì rõ hơn ai hết chứ .

nói nghe thật là vô lý nếu mua từ của member bên mu saigon chuyển wa tại sao lại chỉ có 1 mình bạn có mà ko những là 1 set đến giờ thì chưa sát định được là bạn có bao nhiêu set đồ như thế nếu mà do member nào khác bán cho bạn tại sao đến bây giờ mới 2 3 tháng gần đây khi bạn chỉ mới vừa mua acc là đã bắc đầu tung những set đồ như thế mà từ trước giờ vẫn chưa ai thấy có set khũng đến thế, nếu mà do mua từ người khác tại sao lại chỉ bán cho 1 mình bạn ma ko tung ra ban cho 1 số người khác.

PhaThien
10-11-2010, 05:42 PM

1. tại sao BQT biết 2 MU sát nhập bị tấn công dẫn đến việc có những set đồ khủng lọt sang SV MUHN mà không loại bỏ ngay từ đầu? điều này BQT giải thích như thế nào? " mất bò mới lo làm chuồng" sao ?
2. Server backup lại thời điểm ngày 05/10 chư không phải backup lại đến thời gian trước, vì set này đã có cách đây hơn nửa tháng, nếu BQT log lại không lẽ không được?
3. McApple sau khi RL thì đã tự có thêm 10k poin chứ chẳng có chuyện thuê poin nào ở đây cả ( điều mà các lão thành chơi MU chưa bao giờ nghe thấy và biết đến ), phải chăng BQT đang che giấu lỗi của mình? hôm DCBH trước sự chứng kiến của GM even, và BQT cũng có nói hôm DCBH McApple không hack, sao bây giờ lại bảo kiểm tra lại thấy 10k poin là sao? GDDH có thể giải thích điều này chứ?
4. không điều gì là không thể, chẳng qua BQT không muốn log lại vì mất thời gian thôi. nếu BQT chăm sóc cho SV MUHN thật sự thì ngay từ đầu đã không có set đồ ấy ( theo như lời GDDH nói), vì như đội ngũ kỹ thuật của MU FPT thì những set đồ bất hợp pháp sẽ không thể tồn tại lâu được.
5. nếu BQT đưa ra được chứng cứ thật rõ ràng và cụ thể, tôi nói ở đây là thật rõ ràng như ông bà ta nói : " nói có sách, mách có chứng" về việc set đồ ấy là bất hợp pháp thì McApple sẽ tự động fi shop set đồ ấy.
trên đây là những điều mà mình muốn đóng góp thêm!
mong BQT xem xét lại và trả lời rõ ràng hơn. tôi cảm nhận những câu trả lời gần đây của BQT chí mang tính chất "đối phó" chứ không phải là chuyên nghiệp!
các bạn G HuTieu đang rất bức xúc, nhưng những gì GDDH nói chưa đủ sức thuyết phục nên mình muốn GDDH nói rõ ràng hơn, các bạn hiểu nhé!

michelle882009
10-11-2010, 05:43 PM
hôm duel vs em xác định anh mac ko chỉ thêm 6k point như anh nói...nếu chỉ có 97+6k point ma` xoay kiếm vỗ mns + 20k(vòng)/hit như ảnh chụp là chuyện ko thể có !
còn nếu có nhiều point 1 cách "quá bất thường" câu hỏi đặt ra là sao anh ko báo adm để fix lại " lỗi" đấy !

Hutieugo
10-11-2010, 05:55 PM
hôm duel vs em xác định anh mac ko chỉ thêm 6k point như anh nói...nếu chỉ có 79+6k point ma` !

79k j ở đây cậu

UncleJohny
10-11-2010, 05:56 PM
từ khi chuyện này sải ra biết bao lâu thì tại sao MC ko lên tiếng là mình đã mua đồ của member nào nếu mà đã có mủa của người đó chẳn lẻ chơi kha lâu mà ko biết đồ đấy có thể rớt được khi săn boss hay ko sao và nếu mà người bán có những món đồ nhứ thế thì tại sao lại ko nhớ tên nhân vật đấy niêu ra để BQT điều tra thêm mà cố tình dấu diếm, còn việc thuê pion thì đùng nói đến chuyện ko biết nhá cứ hỏi DC thử xem trước khi war guild dám lên tiếng khẵng định là MC sẽ phá MNS lần nữa rùi còn nói cứ up diễn đàn đi cái này là đã biết chứ ko phải ko biết

wildlion
10-11-2010, 05:56 PM
hôm duel vs em xác định anh mac ko chỉ thêm 6k point như anh nói...nếu chỉ có 79+6k point ma` xoay kiếm vỗ mns + 20k(vòng)/hit như ảnh chụp là chuyện ko thể có !
còn nếu có nhiều point 1 cách "quá bất thường" câu hỏi đặt ra là sao anh ko báo adm để fix lại " lỗi" đấy !

79k j ở đây cậu

Chắc con gà đấy nhầm với 97 =]]
97+6k nhé :]]

michelle882009
10-11-2010, 05:59 PM
Chắc con gà đấy nhầm với 97 =]]
97+6k nhé :]]

nhầm o0o
bằng chứng đâu
nếu đưa đc bằng chứng tự tay ta sẽ del nick diễn đàn...còn ko mời các em nghỉ T_T

wildlion
10-11-2010, 06:17 PM
nhầm o0o
bằng chứng đâu
nếu đưa đc bằng chứng tự tay ta sẽ del nick diễn đàn...còn ko mời các em nghỉ T_T

Thằng DC bảo là 97 hay 79 nhỉ T____T
Loạn cả lên thế này :- <

botchien
10-11-2010, 06:36 PM
noi' thang? chap' DK MC 130k hay 140k diem? trong khi do' DK MC chi? ban set Hion+pk vic..1 ring 5%4%+hp...la` cao....cung ko co cua? m`a be`m 2 pt 10 nguoi` khi co MNS trau+dk buf mau' ....:D

botchien
10-11-2010, 06:40 PM
neu' DK MC...co ga`n 200k diem? moi thua ^^........:D...gop vui thoi dung` la nhe' hi`hi`....:D

UncleJohny
10-11-2010, 06:41 PM
đâu có bữa đó có HAT với DC ra đánh a` còn nhiêu đứng trong hết đến chừng bên minh đâu có ai chết lại dẫn trước 1-0 MC đâu bai ra nhao vô xoai kiêm toàn pt tang rã ko kiệp mà phản đòn lại nữa la, mà bữa đấu ko có người nào đươi 1m máu đấy nhá

botchien
10-11-2010, 06:45 PM
moi noi toi MC thoi.....chu' su that...SUM HoaAnhTuc.........va~n co va`i set SUM khung? +15 3 op ^^.......dien? hinh bua~ thay' set Thuatsi ko luck 5%4%+hp+op28+15 moi kinh ^^.....:D......co anh em na`o thay' nua~ hem va`o up' luon cho dong vui ^^

Terran
10-11-2010, 06:47 PM
Close topic

michelle882009
10-11-2010, 06:50 PM
đâu có bữa đó có HAT với DC ra đánh a` còn nhiêu đứng trong hết đến chừng bên minh đâu có ai chết lại dẫn trước 1-0 MC đâu bai ra nhao vô xoai kiêm toàn pt tang rã ko kiệp mà phản đòn lại nữa la, mà bữa đấu ko có người nào đươi 1m máu đấy nhá

pro mà ^^
đc các pro khác còn lên chửi mình ngu mới kính,,,khôn thì vào mà ăn dk "97k point+6k" kìa

nói thằng 1 câu...dk ngoài need vs tom cũ ra con nào duel chân chính ăn đc OMG ăn hộ cái ^^

UncleJohny
10-11-2010, 06:55 PM
pro mà ^^
đc các pro khác còn lên chửi mình ngu mới kính,,,khôn thì vào mà ăn dk "97k point+6k" kìa

nói thằng 1 câu...dk ngoài need vs tom cũ ra con nào duel chân chính ăn đc OMG ăn hộ cái ^^

hổ láo giờ vô cởi dồ ra cầm kiếm nhật chem nhau chơi ^^

botchien
10-11-2010, 06:58 PM
H ga` cho SUm va`o G cai' di ne` kakaka......de wa sv1 fat ^^

UncleJohny
10-11-2010, 07:02 PM
guild HuTi3uGo giờ trở lại nhá ^^ ka bận công chuyện rui` ko online được mọi chuyện giao lại cho B ga` ^^

michelle882009
10-11-2010, 07:03 PM
hổ láo giờ vô cởi dồ ra cầm kiếm nhật chem nhau chơi ^^

chơi luôn
lam 2 con rs 7 lần chém nhau cho sướng

Tôm Hùm
10-11-2010, 07:12 PM

Xin hỏi BQT và cũng xin hỏi tất cả AE thế hệ F1 MU SG và MU HM sáp nhập từ bao giờ? MC bán acc từ bao giờ? Trước khi MC bán acc FL có gì nổi trội? Với tôi, 1 người chơi MU từ thế hệ F1, nếu trí nhớ tôi không tồi thì MU SG và HM sáp nhập từ rất lâu rồi. Trong thời gian tiếp theo thì không có gì đặc biệt và nhất là đồ ngoài 1 vài đồ theo kiểu dạng event, trong thời gian này, tôi vẫn còn cầm acc Tomhum và đã có dual với FL (hồi đó FL top 1 SM) nhưng vẫn không win đc tôi. Nếu có gì nổi trội thì chắc tôi đã không win đc rồi. Một thời gian dài sau sau FL mua acc MC và cũng chỉ trong 1 thời gian rất ngắn đồ đạc bắt đầu nổi trên thị trường. Vậy, nếu đồ có từ trước (từ cái hồi MU sáp nhập) thì tại sao không "thương mại" luôn từ ngày còn cầm acc FL mà lại phải mãi một thời gian sau (sau khi tiến hành mua acc MC) mới tiến hành thương mại. Tôi thì có đặc điểm thế này, trong games, người thì có thể không biết tên nhưng những món đồ khủng nhất SV thì hiếm khi tôi quên. Vậy xin hỏi những ai từ MU HM or MU SG có thể đứng ra nhận những món đồ này? (đừng nói là bên đó găm ko lộ, sang đây mới lộ).

Sau lần Backup BQT có thể phách vị ra từng người nói thật hay nói dối trong việc mất đồ, nạp thẻ... nhưng lại không tìm ra đc gốc gác của đồ. Trong khi đó vấn đề này đã đc đề cập từ rất lâu, trước thời điểm backup rất nhiều, chắc hẳn thời điểm đó BQT đã kiểm tra log chứ chẳng phải đợi đến khi backup mới kiểm tra log. Nếu BQT nói là do vấn đề backup vừa rồi làm mất log nên ko kiểm tra đc thì tôi lại bắt đầu suy nghĩ lần Backup vừa rồi bắt đầu có vấn đề đấy, có thể là "Chiến thuật".

Trong 1 bài tôi có nói về vấn đề GĐĐH post điểm lên, nhìn điểm tôi đã biết có sự edit. Tại sao tôi nói vậy? Nếu ai đã từng chơi DK chắc cũng hiểu, nếu tăng PK mà tăng vào bug AGI thì chả đánh đc ai, nên chả ai dại mà tăng vào AGI. Thứ 2, với số điểm như thế, tôi khẳng định chả đánh đc ai, HP thì ít, đam thì bé đánh đc ai trong khi đó đối thủ của họ lại có MNS, đồng thời đối phương của họ máu lại rất nhiều (toàn hơn triệu máu). Nếu đúng MC tăng điểm như thế thì tôi xin khẳng định với DK God, INee hay Tomhum thì chả cần MNS đứng không cho MC đánh cũng win. Và cuối cùng, nếu RL+RS thấp thì 10k có vẻ to tát, nhưng khi RL+RS cao điểm nhiều thì 10k chả nói nên điều gì. Điều đó Tomhum đã chứng minh với DieuCay, Mid, TongDaChu, INee những người này hơn điểm Tomhum rất nhiều nhưng không phải thích là ăn đc. Trong khi đó, tại thời điểm God và Inee hôm đó với MNS, máu lại hơn 1m vậy chỉ hơn họ có 10k mà MC đã kill đc. Tôi khẳng định, nếu tôi có MNS, với số điểm >120k tôi chấp MC 20k điểm. Nếu ai đã chơi MU lâu năm, chỉ cần nhìn là hiểu tôi nói đúng hay sai. Đó là nguyên do tại sao tôi nói số điểm đó là phi lý và có sự "edit"

Ngay từ lúc đầu tôi đọc bài của ThanhDung rồi đến việc PhaThien đứng ra lập topic tôi đã thấy vấn đề càng lúc càng trở lên buồn cười. Không phải ghét bỏ gì PT hay ThanhDung đâu, nhưng tôi thấy 2 bạn đúng ra là không hợp trong việc này. Tại sao tôi nói vậy, thứ nhất các bạn là người bàng quan, thứ 2 các bạn cùng với MC cùng một "mái nhà". Do vậy trong mọi vấn đề 2 bạn không đc vô tư - khách quan. Mình chỉ cần nói thế này thôi, trong vấn đề BCT, Mid, bạn cũng nói chúng nó tăng điểm PRO thế nọ thế kia, cuối cùng thì bản thân bạn cũng là người tham dự vào việc rs gian điểm (có lẽ đây là vấn đề mà bạn đứng ra bảo vệ). Trong việc đồ của MC, bạn và ThanhDung cũng đứng ra bảo đồ này là của Chao Vua, sau đó bị mọi người "gỡ" thì bạn lại chuyển san vấn đề săn boss. Trong Topic này, ngay từ đầu, khi đọc tôi đã thấy đã thấy việc đưa MU SG và HM sáp nhập với MUHN là có dụng ý và giờ thì tôi đã hiểu cũng như đã chắc chắn về suy luận của mình.

@ALL Thưa các bạn, tôi nghĩ Topic này đến đây tôi nghĩ là close đc rồi, có thêm cũng chỉ thế thôi. Một tập thể muốn vững mạnh thì họ phải dám PHÊ BÌNH và TỰ PHÊ BÌNH. Để làm đc điều này thì bản thân họ, trong mỗi cá nhân họ phải dám NHÌN THẲNG và NÓI THẬT. Cả một tập thể lớn như MU FPT mà họ còn dám đứng ra nhìn nhận trách nhiệm trong việc bán đồ mà MUHN lại không dám làm thế? Đến giờ BQT vẫn không dám nhìn nhận thẳng vấn đề trong khi người chơi thì ai cũng hiểu.

michelle882009
10-11-2010, 07:19 PM
cảm ơn tôm lão đã thay mặt anh em trình bày rất rõ ràng,đầy đủ, dễ hiểu (ai ma vẫn ko hiểu nữa ra đốt cái hàng bán bột canh i-ốt gần nhà là vừa) những vấn đề mà tưởng như ko bàn phím nào tả xiết ^_

BloodFeud
10-11-2010, 07:26 PM
Không thể và có thể

PhaThien
10-11-2010, 07:34 PM
Xin hỏi BQT và cũng xin hỏi tất cả AE thế hệ F1 MU SG và MU HM sáp nhập từ bao giờ? MC bán acc từ bao giờ? Trước khi MC bán acc FL có gì nổi trội? Với tôi, 1 người chơi MU từ thế hệ F1, nếu trí nhớ tôi không tồi thì MU SG và HM sáp nhập từ rất lâu rồi. Trong thời gian tiếp theo thì không có gì đặc biệt và nhất là đồ ngoài 1 vài đồ theo kiểu dạng event, trong thời gian này, tôi vẫn còn cầm acc Tomhum và đã có dual với FL (hồi đó FL top 1 SM) nhưng vẫn không win đc tôi. Nếu có gì nổi trội thì chắc tôi đã không win đc rồi. Một thời gian dài sau sau FL mua acc MC và cũng chỉ trong 1 thời gian rất ngắn đồ đạc bắt đầu nổi trên thị trường. Vậy, nếu đồ có từ trước (từ cái hồi MU sáp nhập) thì tại sao không "thương mại" luôn từ ngày còn cầm acc FL mà lại phải mãi một thời gian sau (sau khi tiến hành mua acc MC) mới tiến hành thương mại. Tôi thì có đặc điểm thế này, trong games, người thì có thể không biết tên nhưng những món đồ khủng nhất SV thì hiếm khi tôi quên. Vậy xin hỏi những ai từ MU HM or MU SG có thể đứng ra nhận những món đồ này? (đừng nói là bên đó găm ko lộ, sang đây mới lộ).

Sau lần Backup BQT có thể phách vị ra từng người nói thật hay nói dối trong việc mất đồ, nạp thẻ... nhưng lại không tìm ra đc gốc gác của đồ. Trong khi đó vấn đề này đã đc đề cập từ rất lâu, trước thời điểm backup rất nhiều, chắc hẳn thời điểm đó BQT đã kiểm tra log chứ chẳng phải đợi đến khi backup mới kiểm tra log. Nếu BQT nói là do vấn đề backup vừa rồi làm mất log nên ko kiểm tra đc thì tôi lại bắt đầu suy nghĩ lần Backup vừa rồi bắt đầu có vấn đề đấy, có thể là "Chiến thuật".

Trong 1 bài tôi có nói về vấn đề GĐĐH post điểm lên, nhìn điểm tôi đã biết có sự edit. Tại sao tôi nói vậy? Nếu ai đã từng chơi DK chắc cũng hiểu, nếu tăng PK mà tăng vào bug AGI thì chả đánh đc ai, nên chả ai dại mà tăng vào AGI. Thứ 2, với số điểm như thế, tôi khẳng định chả đánh đc ai, HP thì ít, đam thì bé đánh đc ai trong khi đó đối thủ của họ lại có MNS, đồng thời đối phương của họ máu lại rất nhiều (toàn hơn triệu máu). Nếu đúng MC tăng điểm như thế thì tôi xin khẳng định với DK God, INee hay Tomhum thì chả cần MNS đứng không cho MC đánh cũng win. Và cuối cùng, nếu RL+RS thấp thì 10k có vẻ to tát, nhưng khi RL+RS cao điểm nhiều thì 10k chả nói nên điều gì. Điều đó Tomhum đã chứng minh với DieuCay, Mid, TongDaChu, INee những người này hơn điểm Tomhum rất nhiều nhưng không phải thích là ăn đc. Trong khi đó, tại thời điểm God và Inee hôm đó với MNS, máu lại hơn 1m vậy chỉ hơn họ có 10k mà MC đã kill đc. Tôi khẳng định, nếu tôi có MNS, với số điểm >120k tôi chấp MC 20k điểm. Nếu ai đã chơi MU lâu năm, chỉ cần nhìn là hiểu tôi nói đúng hay sai. Đó là nguyên do tại sao tôi nói số điểm đó là phi lý và có sự "edit"

Ngay từ lúc đầu tôi đọc bài của ThanhDung rồi đến việc PhaThien đứng ra lập topic tôi đã thấy vấn đề càng lúc càng trở lên buồn cười. Không phải ghét bỏ gì PT hay ThanhDung đâu, nhưng tôi thấy 2 bạn đúng ra là không hợp trong việc này. Tại sao tôi nói vậy, thứ nhất các bạn là người bàng quan, thứ 2 các bạn cùng với MC cùng một "mái nhà". Do vậy trong mọi vấn đề 2 bạn không đc vô tư - khách quan. Mình chỉ cần nói thế này thôi, trong vấn đề BCT, Mid, bạn cũng nói chúng nó tăng điểm PRO thế nọ thế kia, cuối cùng thì bản thân bạn cũng là người tham dự vào việc rs gian điểm (có lẽ đây là vấn đề mà bạn đứng ra bảo vệ). Trong việc đồ của MC, bạn và ThanhDung cũng đứng ra bảo đồ này là của Chao Vua, sau đó bị mọi người "gỡ" thì bạn lại chuyển san vấn đề săn boss. Trong Topic này, ngay từ đầu, khi đọc tôi đã thấy đã thấy việc đưa MU SG và HM sáp nhập với MUHN là có dụng ý và giờ thì tôi đã hiểu cũng như đã chắc chắn về suy luận của mình.

@ALL Thưa các bạn, tôi nghĩ Topic này đến đây tôi nghĩ là close đc rồi, có thêm cũng chỉ thế thôi. Một tập thể muốn vững mạnh thì họ phải dám PHÊ BÌNH và TỰ PHÊ BÌNH. Để làm đc điều này thì bản thân họ, trong mỗi cá nhân họ phải dám NHÌN THẲNG và NÓI THẬT. Cả một tập thể lớn như MU FPT mà họ còn dám đứng ra nhìn nhận trách nhiệm trong việc bán đồ mà MUHN lại không dám làm thế? Đến giờ BQT vẫn không dám nhìn nhận thẳng vấn đề trong khi người chơi thì ai cũng hiểu.

vấn đề ở đây là ai dám cá cược rằng máy xoay chaos vua không ra đồ 380 ngon mà chỉ ra đồ cùi? mình sẽ xoay và post ảnh lên cho mọi người xem, nên nhớ chẳng có MU nào giống MU nào cả, những điều Tôm Già nói mình không phủ nhận sai, vấn đề chính vẫn là BQT, các câu trả lời của BQT chỉ mang tính chất " đối phó" thay vì tính chất " chuyên nghiệp" nên sự việc càng ngày càng nóng hơn. các câu trả lời của BQT không rõ ràng, trái ngược nhau hoàn toàn. cứ đọc lại những câu mình nói khi GDDH trả lời thì biết. nói như Tom thì đúng là mình cũng không nên đứng ra post bài này. điều này khiến nhiều người có con mắt khác đối với mình. nhưng bên cạnh cũng mong Tôm và mọi người hiểu, cũng vì set đồ mình đang mặc nó bị " hiệu ứng MC" dẫn đến việc bị mang tiếng "mua đồ admin". nên mình cảm thấy khó chịu, cũng vì một khía cạnh nào đó khiến mình chấp nhận đứng ra post bài này.

TroiXanh
10-11-2010, 07:36 PM
Thôi để anh Close cho em nha :
không còn điều gì để nói nữa Tom anh khâm phục tài viết lách của chú . Nếu mà cô giáo dạy văn anh ko bỏ đi lấy chồng năm anh học lớp 4 chắc giờ a văn còn hơn chú ấy. kaka

Tôm Hùm
10-11-2010, 07:53 PM
vấn đề ở đây là ai dám cá cược rằng máy xoay chaos vua không ra đồ 380 ngon mà chỉ ra đồ cùi? mình sẽ xoay và post ảnh lên cho mọi người xem, nên nhớ chẳng có MU nào giống MU nào cả, những điều Tôm Già nói mình không phủ nhận sai, vấn đề chính vẫn là BQT, các câu trả lời của BQT chỉ mang tính chất " đối phó" thay vì tính chất " chuyên nghiệp" nên sự việc càng ngày càng nóng hơn. các câu trả lời của BQT không rõ ràng, trái ngược nhau hoàn toàn. cứ đọc lại những câu mình nói khi GDDH trả lời thì biết. nói như Tom thì đúng là mình cũng không nên đứng ra post bài này. điều này khiến nhiều người có con mắt khác đối với mình. nhưng bên cạnh cũng mong Tôm và mọi người hiểu, cũng vì set đồ mình đang mặc nó bị " hiệu ứng MC" dẫn đến việc bị mang tiếng "mua đồ admin". nên mình cảm thấy khó chịu, cũng vì một khía cạnh nào đó khiến mình chấp nhận đứng ra post bài này.

Đồ của PT thì chưa bao giờ tôi nghĩ. Bản thân tôi và PT 2 thằng rao ời ời bùa chao mấy tháng rời, cả SV đều biết. Nếu mua thì cần gì phải khổ vậy và trong topic này cũng tôi cũng đã nói: PT đọc rất rành rọt từng món một mua của ai cũng như toàn bộ những xuất sứ của từng item, mua trong thời điểm nào, giá cả ra sao. Điều đó khẳng định rõ ràng đây là đồ chính đáng, bản thân PT cũng có công nhận rằng sau khi PT post bài đó thì ko ai còn ý kiến, đúng ko. Nhưng MC thì lại không nói đc như thế? Nếu ngay từ đầu MC cũng nói đc như PT thì tôi nghĩ Topic này ko kéo dài đến thế này. Còn vấn đề như PT nói "Mua đồ ADM" tôi không nghĩ vấn đề đơn giản chỉ có mua đồ rồi bán, thường thì mua về dùng, hiếm ai mua về bán. Games nào tôi ko nói chứ MUHN nếu bảo tôi và đầu tư cho tôi làm thế tôi cũng ko dám làm. Tôi nghĩ MC chỉ là 1 "con tốt" thôi, PT hiểu ý tôi chứ.

Hutieugo
10-11-2010, 08:13 PM
up............... cho BQT xem và trả lời cho các anh em rõ

Fefa_Cavalli
10-11-2010, 08:18 PM
lau ko vao ma mu loan wa nhi? ^^

McApple
10-11-2010, 09:20 PM
Bây giờ thì rõ ràng rồi Mc mới lên tiếng , vì Mc cũng biết 90 % là set đồ này có từ đâu rồi , nhưng Mc ko muốn Mu loạn mà thôi . MC chỉ buồn là cách chơi của chị Hoa và anh Mc bây giờ , McApple mà Mc gây dựng giờ thật sự ko còn 1 chút giá trị nào nữa rồi . Dám làm thì dám nhận , sao phải lên thanh minh là săn boss , xoay chaos vua , rồi thu lượm từ Sài gòn và Hoàn Mỹ ....rồi còn đổ hết lên đầu con boss Gaion chủ nhật nữa chứ . Thật đáng buồn......hix hix

botchien
10-11-2010, 09:21 PM
9 xac'.............:D

UncleJohny
10-11-2010, 09:34 PM
War Guild mà bị nhứ thế mà chả được chú quyền lợi nào mà còn bị phán ga` thì chiệu ^^

botchien
10-11-2010, 09:46 PM
up'............na`o nua~ di anh em yeu dau' :D

Hutieugo
10-11-2010, 10:24 PM
hình ảnh của top 1 ko còn xứng đáng như những gì MC cũ đã gây dựng đc, xây dựng tên tuổi, hình ảnh và đc tôi cùng mọi người tôn trọng nữa, thay vào đó là sự rẻ rách không đáng 1 xu, mặc dù tuổi đời là có thể nói là cao nhất các gamer trong cái MU này.

botchien
10-11-2010, 10:28 PM
MC cu~ choi....dung' theo tri`nh tu....ko co viec gi` het'.... ^^noi chung MC cu~ choi anh em na`o cung~ ko co' gi` phai? noi' Hoa`n chinh? tung` cininet'....:D.. gi`o.....MC thu2 choi Noob sao so sanh' duoc voi MC cu~ ^_^........:D

UncleJohny
10-11-2010, 11:13 PM
nói nhiều wa close topic :D

Tổng Cục Trưởng
10-11-2010, 11:37 PM

Bạn nói rất dài nhưng cuối cùng chỉ chốt lại 1 việc mà bạn cho là "Có người trong BQT tung item ra để bán".
Vậy cho tôi hỏi bạn những vấn đề sau :
1. Lý do vì sao chúng tôi phải bán item trong khi rõ ràng 1 điều là chúng tôi có thể tung lên Webshop bán công khai ?
Tôi đưa ra 2 giả thuyết :
Giả thuyết 1 : Vì bán công khai thì sẽ nhiều người phản ánh và nghỉ game.
Đúng. bán công khai thì nhiều người sẽ phản ánh và nghỉ game. Nhưng nếu đó là nỗi lo của chúng tôi thì tại sao lai bán cho MC 1 "đơn hàng" khủng đến mức mà ai nhìn thấy cũng phải "ngẩn ngơ". Như vậy thì hóa ra chúng tôi đang "Lạy ông tôi ở bụi này" sao ?
Chúng tôi có thể bán 1 loạt Item 2 Op xin. và có thể cho thêm Luck để lấy sự tin tưởng của Gamer rằng may mắn nên ép ra.v.v rất rất nhiều cách. Tai sao chúng tôi không làm thế ?
Giả thuyết 2 : Đằng nào Mu Hà Nội cũng sắp tàn rồi nên cứ bán kiếm tiền trước đã rồi tính.
Oh shit. Ai nghĩ như vậy thì đúng là cần phải vắt lại não để kiểm chứng là não gì.Mu Hà Nội tồn tại đến nay đã sấp xỉ 1 năm. Ai từng chơi từ ngày Open chắc cũng sẽ hiểu được đã trải qua sóng gió ra sao và cho đến nay Mu vẫn rất đông người chơi.
Đừng ai nói là bây giờ rất vắng nhé. 2 tháng trở lại đây Mu Hà Nội đã tăng số lượng người chơi đáng kể. Có thể nói lượng người thường xuyên Online tăng gấp 2 lần so với tháng trước.
Giá trị khi bán ra của 1 vài bộ đồ đối với chúng tôi nó không đáng là cái gì nên tôi nghĩ "Thằng Ngu" nó cũng hiểu được điều này.
2. Thành viên trong BQT được gọi là Admin và có thể vào máy chủ để tạo item chỉ có Tôi (Tổng Cục Trưởng ) và landofphi (GDDH). Ngoài ra không có bất kỳ ai khác vào được máy chủ.
Với chúng tôi 1 tháng tiền lương không phải là nhiều nhưng cũng không bao giờ thiếu để phải đi bán từng món item kiểm tiền.Nếu bất kì ai có bất kì bằng chứng nào liên quan đến việc thành viên BQT bán item tôi sẵn sàng khai trừ ngay lập tức. Nếu không có hoặc không biết thì đừng nói năng không có suy nghĩ. Lớn rồi, có suy nghĩ , có lập luận logic rồi.
Theo bạn thì ai là người đã bán Item cho MC ?. Bạn muốn Nhìn Thẳng, Nói Thật thì đây là lúc mà tôi với các bạn đều muốn Nhìn Thẳng , Nói Thật đấy. Hãy đưa ra những lập luận , những chứng cứ mà các bạn có về việc chúng tôi bán Item cho MC.
Về vấn đề kiểm tra Logs các item của MC như GDDH đã nói. Đó là 1 điều không đơn giản. Nếu ai từng làm quản trị hệ thống thì sẽ hiểu rõ điều này bởi lẽ dữ liệu của hơn 50.000 nhân vật trong từng đó ngày tháng không phải là ít.
Riêng về phần tôi. Tôi hoàn toàn tin tưởng vào đội ngũ BQT. Không bao giờ có chuyện Item được bán ra ngoài từ bàn tay của Admin.Bất kỳ ai nói mà không có chứng cứ cụ thể rõ ràng tôi sẽ đều Ban nick bởi việc này nó làm ảnh hưởng đến uy tín của BQT. Tôi đã quá thoải mái, quá rõ ràng với các bạn trong sự việc này rồi. Còn về phần các bạn tôi chỉ có 1 lời nhắn. Ai cảm thấy vui thì chơi tiếp, không vui thì kiếm game nào phù hợp với mình và cảm thấy vui mà chơi vì đây là 1 game online , chơi cũng chỉ để vui , không vui thi cũng không cần phải chơi nữa làm gi . Đúng không ? Các bạn bức xúc 1, tôi bức xúc 10 đấy. Hãy thử làm 1 người quản lý từng đó người chơi các bạn sẽ hiểu được trong thời điểm này chúng tôi đang nghĩ gì , đang làm gì ?

Terran
10-11-2010, 11:48 PM
Bạn nói rất dài nhưng cuối cùng chỉ chốt lại 1 việc mà bạn cho là "Có người trong BQT tung item ra để bán".
1. Lý do vì sao chúng tôi phải bán item trong khi rõ ràng 1 điều là chúng tôi có thể tung lên Webshop bán công khai ?
Đúng. bán công khai thì nhiều người sẽ phản ánh và nghỉ game. Nhưng nếu đó là nỗi lo của chúng tôi thì tại sao lai bán cho MC 1 "đơn hàng" khủng đến mức mà ai nhìn thấy cũng phải "ngẩn ngơ". Như vậy thì hóa ra chúng tôi đang "Lạy ông tôi ở bụi này" sao ?
Chúng tôi có thể bán 1 loạt Item 2 Op xin. và có thể cho thêm Luck để lấy sự tin tưởng của Gamer rằng may mắn nên ép ra.v.v rất rất nhiều cách. Tai sao chúng tôi không làm thế ?
Giả thuyết 2 : Đằng nào Mu Hà Nội cũng sắp tàn rồi nên cứ bán kiếm tiền trước đã rồi tính.
Oh shit. Ai nghĩ như vậy thì đúng là cần phải vắt lại não để kiểm chứng là não gì.Mu Hà Nội tồn tại đến nay đã sấp xỉ 1 năm. Ai từng chơi từ ngày Open chắc cũng sẽ hiểu được đã trải qua sóng gió ra sao và cho đến nay Mu vẫn rất đông người chơi.
Đừng ai nói là bây giờ rất vắng nhé. 2 tháng trở lại đây Mu Hà Nội đã tăng số lượng người chơi đáng kể. Có thể nói lượng người thường xuyên Online tăng gấp 2 lần so với tháng trước.
Giá trị khi bán ra của 1 vài bộ đồ đối với chúng tôi nó không đáng là cái gì nên tôi nghĩ "Thằng Ngu" nó cũng hiểu được điều này.
2. Thành viên trong BQT được gọi là Admin và có thể vào máy chủ để tạo item chỉ có Tôi (Tổng Cục Trưởng ) và landofphi (GDDH). Ngoài ra không có bất kỳ ai khác vào được máy chủ.
Với chúng tôi 1 tháng tiền lương không phải là nhiều nhưng cũng không bao giờ thiếu để phải đi bán từng món item kiểm tiền.Nếu bất kì ai có bất kì bằng chứng nào liên quan đến việc thành viên BQT bán item tôi sẵn sàng khai trừ ngay lập tức. Nếu không có hoặc không biết thì đừng nói năng không có suy nghĩ. Lớn rồi, có suy nghĩ , có lập luận logic rồi.
Theo bạn thì ai là người đã bán Item cho MC ?. Bạn muốn Nhìn Thẳng, Nói Thật thì đây là lúc mà tôi với các bạn đều muốn Nhìn Thẳng , Nói Thật đấy. Hãy đưa ra những lập luận , những chứng cứ mà các bạn có về việc chúng tôi bán Item cho MC.
Về vấn đề kiểm tra Logs các item của MC như GDDH đã nói. Đó là 1 điều không đơn giản. Nếu ai từng làm quản trị hệ thống thì sẽ hiểu rõ điều này bởi lẽ dữ liệu của hơn 50.000 nhân vật trong từng đó ngày tháng không phải là ít.
Riêng về phần tôi. Tôi hoàn toàn tin tưởng vào đội ngũ BQT. Không bao giờ có chuyện Item được bán ra ngoài từ bàn tay của Admin.Bất kỳ ai nói mà không có chứng cứ cụ thể rõ ràng tôi sẽ đều Ban nick bởi việc này nó làm ảnh hưởng đến uy tín của BQT. Tôi đã quá thoải mái, quá rõ ràng với các bạn trong sự việc này rồi. Còn về phần các bạn tôi chỉ có 1 lời nhắn. Ai cảm thấy vui thì chơi tiếp, không vui thì kiếm game nào phù hợp với mình và cảm thấy vui mà chơi vì đây là 1 game online , chơi cũng chỉ để vui , không vui thi cũng không cần phải chơi nữa làm gi . Đúng không ? Các bạn bức xúc 1, tôi bức xúc 10 đấy. Hãy thử làm 1 người quản lý từng đó người chơi các bạn sẽ hiểu được trong thời điểm này chúng tôi đang nghĩ gì , đang làm gì ?

ủng hộ BQT
(^__________________^)

devuoglinh
11-11-2010, 12:06 AM

để thử lập luận tý nào
1.lý do vì sao phải bán item trong khi rõ ràng có thể tạo ra item và tung lên Webshop
trả lời: Mu hà nội hấp dẫn chính là vì cái này,đồ anh em phải tự kiếm phải đi săn boss,và các ốp phải khác nhau,trong khi các Mu khác thì bán đồ trong WS,nhiều tiền là có, giá trị đồ sẽ ko cáo---> adm đâu có dại mà đi lên vết xe đổ của các Mu khác
bán đồ cho nhân vật đứng đầu tốp thì sẽ yên tâm hơn là bán cho hàng gà,vì nếu mọi người có xem thì cũng: àh ông này tốp 1 đi săn đc bộ đồ là chuyện nhỏ
2. Có câu biết người biết mặt mà ko biết lòng,giang hồ đa đoan lòng người khó đoán,với 1 sét chỉ là 800-1000,nhưng nếu là 10 sét thì lại là khác,mà ai cũng biết MC ko chỉ 1 sét
theo bạn thì ai là người bán đồ cho MC: =]] chúng tôi là người cần hỏi chứ ko phải là người bị hỏi,những lập luận chứng cứ ko phải đã có rồi sao,tự nhiên khi sv mới ra mà đã có 1 sét +15,rồi đồ nào cũng ốp như nhau,vì sao lại có những món ko luck lên+15,vì nếu để 1 sét luck+15 thì sẽ nảy sinh nghi ngờ,làm gì có 1 sét hoàn hảo vậy,nhưng nếu là vài món ko luck lên đc +15 thì mọi người sẽ nghĩ đấy là MC may mắn hoặc pro xoay lên đc
riêng về phần anh tin tưởng đội ngũ BQT nhưng liệu đội ngũ BQT có tin tưởng anh lúc này không,anh có nhớ Mu Hn cũ ko
adm đã khẳng định 100% ko bán đồ cho gamer nhưng rồi thì sao,đầy rẫy các sét vừa full op vừa thần đc chính tay tổng GD bán ra đấy,anh bức xúc vì chính anh cũng đang nghĩ có vấn đề nảy sinh trong chuyện này,
em đồng ý là làm công tác quản lý rất bực rất khổ,nhưng anh có nghĩ là game cũng là thế giới nhưng nó là thế giới ảo,tuy vậy tâm hồn mình cũng gần như gắn với cái thế giới ảo ấy,anh có cảm thấy bực khi mà mình thua cay đắng người khác do người đó dùng tiểu xảo ko,có cảm thấy cay cú khi mà mình khổ công cày nhọc ko bằng người ta làm vài cái bug game ko
em nói rồi,đây là thế giới ảo,đồ ảo nhân vật ảo nhưng cảm xúc ko ảo đâu,nó như là ngoài đời thường ấy
em xin hết

UncleJohny
11-11-2010, 12:21 AM
nói chung là giờ MC đã có dấu hiệu phát tán đồ bất chính những item đấy phải được xóa bỏ, còn chuyện MC đã bug pion 2 lần dù đã được nhắc nhở và bug pion trong khi diển ra event thi phải bị sử phạt là điều đương nhiên mong BQT đưa ra hình thức sử phạt thick đáng thế là đủ rui`

Tom^Ga`
11-11-2010, 12:24 AM
nói chung là giờ MC đã có dấu hiệu phát tán đồ bất chính những item đấy phải được xóa bỏ, còn chuyện MC đã bug pion 2 lần dù đã được nhắc nhở và bug pion trong khi diển ra event thi phải bị sử phạt là điều đương nhiên mong BQT đưa ra hình thức sử phạt thick đáng thế là đủ rui`

Xóa hết items,còn acc thì bớt RL 1 lần ^_^ vậy là nhẹ rồi.vào chem' gió cho vui vui:P

michelle882009
11-11-2010, 12:42 AM
giờ adm lại hỏi mình "đồ đấy ở đâu ra " mới kinh ^_^
thế hóa ra cái topic này lập cho "vui" ^^

BloodFeud
11-11-2010, 01:58 AM
hình ảnh của top 1 ko còn xứng đáng như những gì MC cũ đã gây dựng đc, xây dựng tên tuổi, hình ảnh và đc tôi cùng mọi người tôn trọng nữa, thay vào đó là sự rẻ rách không đáng 1 xu, mặc dù tuổi đời là có thể nói là cao nhất các gamer trong cái MU này.

Anh nói sao thế người ta đã làm chuyện gì xấu xa đâu , đồ bán là 1 dấu ? còn đạo đức thỳ vẫn tốt như thường mà. Đừng vì chuyện đồ mà đánh giá thấp người ta

michelle882009
11-11-2010, 02:07 AM
Anh nói sao thế người ta đã làm chuyện gì xấu xa đâu , đồ bán là 1 dấu ? còn đạo đức thỳ vẫn tốt như thường mà. Đừng vì chuyện đồ mà đánh giá thấp người ta

câu chuyện dài và nhiều tình tiết T_T
ai ko lq thì đừng cmt tránh gây hiểu lầm ...

BloodFeud
11-11-2010, 02:14 AM
Ai bảo Blood ko liên quan nào , cũng là 1 game thủ cua MU như anh thôi . Vấn đề liên quan thỳ ko nói nữa nhưng theo mình thấy anh PT lập ra cái topic này là để cho AE hỏi <=> Mc và BQT trả lời mà sao thấy toàn game thủ vào trả lời . Hóa ra lập ra cái tôpic này chả vô nghĩa àh . Những sự việc liên quan đến cá nhân thỳ ra topic khác mà nói....

michelle882009
11-11-2010, 02:22 AM
Ai bảo Blood ko liên quan nào , cũng là 1 game thủ cua MU như anh thôi . Vấn đề liên quan thỳ ko nói nữa nhưng theo mình thấy anh PT lập ra cái topic này là để cho AE hỏi <=> Mc và BQT trả lời mà sao thấy toàn game thủ vào trả lời . Hóa ra lập ra cái tôpic này chả vô nghĩa àh . Những sự việc liên quan đến cá nhân thỳ ra topic khác mà nói....

sự việc này là lq đến cá nhân...
giờ bạn đi war rồi người ta 1 vs 10 người ta win 1 cách kỳ diệu T_T
sau đó người ta bảo mình ngu người ta pro...cả sv xúm vào chửi mình ghen ăn tức ở...
sau đó adm khui ra là người kia hack...
ở địa vị của bạn là người bị cả sv chửi vì " ngu" 10 thằng mà ko ăn nổi 1 ...thậm chí chat vs adm được 1 câu" bọn em gà thì phải chịu" thì bạn sẽ có cảm giác ntn...

chưa kể đến việc đồ đac,
vd như anh tôm...cày event cực khổ toét máu mắt đc 1 sét event tl 4 5 luk 28 opt...ép lên 13 tự hào mình là người duy nhất ở sv này có sét đẹp...và nó cũng xứng đáng cho thành quả cày cuốc mệt nhọc cả tháng trời của anh
rồi 1 ngày kia có người show set mà sét event gọi = bố...=> event để làm gì....bạn ở địa vị anh tom bạn sẽ nghĩ gì ^^...
mời phát biếu

BloodFeud
11-11-2010, 02:40 AM
sự việc này là lq đến cá nhân...
giờ bạn đi war rồi người ta 1 vs 10 người ta win 1 cách kỳ diệu T_T
sau đó người ta bảo mình ngu người ta pro...cả sv xúm vào chửi mình ghen ăn tức ở...
sau đó adm khui ra là người kia hack...
ở địa vị của bạn là người bị cả sv chửi vì " ngu" 10 thằng mà ko ăn nổi 1 ...thậm chí chat vs adm được 1 câu" bọn em gà thì phải chịu" thì bạn sẽ có cảm giác ntn...

chưa kể đến việc đồ đac,
vd như anh tôm...cày event cực khổ toét máu mắt đc 1 sét event tl 4 5 luk 28 opt...ép lên 13 tự hào mình là người duy nhất ở sv này có sét đẹp...và nó cũng xứng đáng cho thành quả cày cuốc mệt nhọc cả tháng trời của anh
rồi 1 ngày kia có người show set mà sét event gọi = bố...=> event để làm gì....bạn ở địa vị anh tom bạn sẽ nghĩ gì ^^...
mời phát biếu
Anh hãy đọc lại cái chủ đề của topic em nhờ tý . Ngay từ đầu cái tôpic này lâp ra là để tất cả ae game thủ có thẻ hỏi để biết xem những món đô f đó có từ đâu . Còn vấn đề cá nhân rõ ràng ko có nhắc đến trong cái chủ đề này , viêc xích mích giữa các anh thỳ các anh nên lập ra 1 cái tôpic khác ở đó sẽ có sự tranh luận của 2 bên . Chấp nhận là sef TL event Tom mua của Bachkylinh ( top 1 thâng hay 7 gi dó) lâu nay Blood và tôm vẫn tính các sè đồ ngon trong sv và cho sef của Tom là số 1 . Nếu là em dương nhiên là rất ức chế nhưng ở đây ko bàn đến vấn đề đấy mà mấu chốt là để biết những sef đó từ đâu ra .
Cứ đem vấn đề cá nhân ra xỉa nhau thế có đến mùa quýt vẫn chỉ là 1 dấu ? to đùng mà thôi ...

michelle882009
11-11-2010, 02:50 AM
thế khi biết những món đồ ấy xuất xứ ntn thì những nghị bị ảnh hưởng có lq ko được có ý kiến ah`
,,,xin lỗi dù ý kiến ấy có thêm 1 vài từ ko được hay...nhưng phải xét xem nguyên nhân là do đâu...có đúng hay ko...
còn chốt lại 1 câu thôi...bạn nói vấn đề chưa đc làm rõ thì chứng tỏ là bạn ko theo dõi topic...và như thế thì ko nên ý kiến bình luận nhiều...!
nếu theo dõi topic từ đầu chắc chỉ có bạn vs adm vẫn còn đang thắc mắc ' chả hiểu mac lấy đâu ra ngần ấy đồ ^^ " ...còn những người khác...tự họ đã có câu trả lời trong đầu rồi...sợ nick bị gạch đỏ thôi ^^

welcome
11-11-2010, 08:03 AM
Hôm nay tôi có nhận được cuộc điện thoại từ 1 người tôi có bán set đồ cho người đó , và người đó trước kia chơi Acc Ruby . Nói nhiều cũng hok làm gì tôi đi thẳng vào vấn đề luôn nhé .Tôi là chủ Acc NamCam ( Trà Xanh trước kia ) , tôi đã nghỉ Mu này từ rất lâu rồi , nick Trà Xanh tôi đã để lại cho bạn tôi chơi từ hồi còn Team DieuCay + ThuocLak + JunAh còn chơi . Lúc đó vô tình có quen với Ruby ( McApple ) bây h . Set TL + set QN là do tôi săn dc từ Tháp và con boss K7 với 1 số đồ từ con bos Gaion ( nhưng hok phải là từ Mu Hn ) nó suất phát từ Mu SG , Tôi nghỉ Mu nhưng trước lúc đó có quen Ruby và cũng giao bán đồ và Ruby hồi đó đã mua , nhưng set đồ hoàn toàn là + 0 . Còn các bạn nói là đánh boss hok có , xin thưa các bạn hơi nhầm , Các bạn ? thử BQT MU SG oci hồi đầu các bạn đấy để rớt đồ ở mấy con bos đó như thế nào , Nói trắng ra hồi đó tôi còn đánh rớt cả được đồ exl Full nhưng sau đó thì bị xóa . GM cập nhật lỗi và đã sửa . Còn tôi săn = cách gì khi rs thấp thì tôi hok phải trình bày với ai hết . Xin thưa với các bạn nếu nhưng set đồ đó có những op khủng thì cũng do GM hồi đầu để drop rớt như vậy . Lúc MU SG sát nhập qua các bạn cũng thấy có nhưng Gamer bên đó bán những set đồ khá khủng như DQN luck 10%2% + .... , Hoàn toàn trả lời giúp các bạn hok phải là Admin hay GM hay Hacker nào bán cả . TÔi xin khẳng định hoàn toàn là từ boss ( còn boss gì thì ai rảnh tự tìm hiểu ) tôi hok rảnh có thời gian giải thích với các bạn . Tôi đi làm chứ hok có thời gian rảnh dỗi mà đi soi mói như 1 số thành phần " ăn hok ngồi hok " . Tôi xin trả lời như vây còn ai quen tôi cũng biêt . Team DieuCay + Mcapple ( chủ cũ ) + 1 số người mà theo tôi biết là cũng từ bỏ Mu để ổn định công việc rất lâu rồi .

p/s : Xin nói thêm với mấy bạn là set tôi bán hoàn toàn là + 0 còn bây h nó + bao nhiều thì hoàn toàn là do chủ nick nhé . Tôi đã từ bỏ MU từ rất lâu xin để tôi ra đi đc yên ổn . Đừng lôi kéo tôi vào những chuyện này nữa . Thank ! . Đến giờ tôi phải bắt tay vào công việc rồi Bye và hẹn gặp lại các bạn ở 1 góc độ khác chứ hok phải trên thế giới Game Online này nhé .

Tôm Hùm
11-11-2010, 08:39 AM

Bạn nói rất hay. Nếu MUHN chưa từng có hiện tượng này thì có lẽ tôi đã phải tự phải kiểm tra lại lời nói cũng như lập luận của mình. Nhưng bạn cũng phải hiểu đây không phải lần đầu. Việc đồ khủng xuất hiện từ phía ADM trước đây đã từng xuất hiện. Những ai thuộc thế hệ F1 hẳn vẫn còn nhớ SM HuongBau, làm mod diễn đàn và cũng là người đại diện ADM trong Games để trao giải (eventGAME). Thời điểm đó, NV này đã quăng ra rất nhiều sét đồ từ 13-15, chủ yếu là các NV top mua, điển hình là VipXinh, TL, gaixinhonline... (còn một số AE hiện đang chơi tôi ko tiện nhắc tên). Đồ 13 thì thời điểm đó thì tôi không lạm bàn, nhưng đồ 15 thì đúng là không cãi đc vào đâu. NV gaixinhonline là 1 VD điển hình, 1 SM nổi lên rất nhanh với sét 15 của mình. Thời điểm đó mu chỉ có đồ 13, chưa cho phép nâng cấp đồ lên 15, nhưng NV này đã sở hữu những sét đồ 15 rất khủng. Thế là 1 cuộc cách mạng đấu tranh để giành lại sự công bằng của các games thủ thế hệ F1 đã xảy ra, các topic và các hình ảnh đc đăng tải liên tục. Sự việc đó cuối cùng cũng đc giải quyết với một câu trả lời hết sức đơn giản: "Do sơ xuất chúng tôi ko kiểm tra, một người đại diện đứng ra trao giải event đã làm thất thoát sét đồ đang mặc ra ngoài thị trường..." (tôi nói chính xác chứ). Trên thực tế thì không phải 1 sét mà là rất nhiều những sét 13 thì không nói đc còn những sét 15 thì nó quá phi lý và điều hẳn nhiên ko thể bảo nó "tự nhiên" đc. Việc đó, nó làm ảnh hưởng rất lớn tới người chơi, cùng với việc BQT đã có những biểu hiện tích cực (quét tất cả đồ 15) nên mọi người tại thời điểm đó ko truy cứu tiếp. Vấn đề của MC ngày nay không khác gì HuongBau ngày trước thậm chí còn công khai hơn.

Quay trở lại vấn đề, trong topic này tôi cũng có viết: Tôi không vơ đũa cả nắm, ADM là người cố công tạo ra một sân chơi thì cũng chả lý do gì lại đạp đổ bởi những sai lầm cơ bản và ấu trĩ đến thế. Bản thân tôi, nếu tôi là bạn tôi cũng không làm thế. Tôi hiểu và biết những gì bạn đang nghĩ cũng như những gì bạn đang cố công bảo vệ - Đó là tâm huyết, là công sức cũng như thành quả của bạn. Nhưng bạn cũng phải hiểu trong 1 tập thể, 1 vài cá nhân hỏng là cả tập thể đó sẽ bị ảnh hưởng. Bạn bảo tôi đặt vị trí bạn vào người quản lý thì tôi cũng bảo bạn đặt vị trí người chơi. Nếu bạn là người chơi, khi nhìn thấy những sét đồ "không tưởng" như thế bạn nghĩ gì? Với vai trò người quản lý, khi nhìn thấy những món đồ đó, bạn có tin rằng đồ đó là "tự nhiên"??? Chúng tôi - những người chơi, khi thấy sự phi lý và không công bằng này thì đưa ra để ADM khắc phục, những tưởng đc 1 lời cảm ơn nhưng lại bị cho rằng "nói xấu BQT". Những games khác khi báo những cái dạng như thế này còn đc thưởng, còn ở đây thì bị ghẻ lạnh thậm chí còn bị mắng là "nói xấu".

hustle
11-11-2010, 09:00 AM
Hôm nay tôi có nhận được cuộc điện thoại từ 1 người tôi có bán set đồ cho người đó , và người đó trước kia chơi Acc Ruby . Nói nhiều cũng hok làm gì tôi đi thẳng vào vấn đề luôn nhé .Tôi là chủ Acc NamCam ( Trà Xanh trước kia ) , tôi đã nghỉ Mu này từ rất lâu rồi , nick Trà Xanh tôi đã để lại cho bạn tôi chơi từ hồi còn Team DieuCay + ThuocLak + JunAh còn chơi . Lúc đó vô tình có quen với Ruby ( McApple ) bây h . Set TL + set QN là do tôi săn dc từ Tháp và con boss K7 với 1 số đồ từ con bos Gaion ( nhưng hok phải là từ Mu Hn ) nó suất phát từ Mu SG , Tôi nghỉ Mu nhưng trước lúc đó có quen Ruby và cũng giao bán đồ và Ruby hồi đó đã mua , nhưng set đồ hoàn toàn là + 0 . Còn các bạn nói là đánh boss hok có , xin thưa các bạn hơi nhầm , Các bạn ? thử BQT MU SG oci hồi đầu các bạn đấy để rớt đồ ở mấy con bos đó như thế nào , Nói trắng ra hồi đó tôi còn đánh rớt cả được đồ exl Full nhưng sau đó thì bị xóa . GM cập nhật lỗi và đã sửa . Còn tôi săn = cách gì khi rs thấp thì tôi hok phải trình bày với ai hết . Xin thưa với các bạn nếu nhưng set đồ đó có những op khủng thì cũng do GM hồi đầu để drop rớt như vậy . Lúc MU SG sát nhập qua các bạn cũng thấy có nhưng Gamer bên đó bán những set đồ khá khủng như DQN luck 10%2% + .... , Hoàn toàn trả lời giúp các bạn hok phải là Admin hay GM hay Hacker nào bán cả . TÔi xin khẳng định hoàn toàn là từ boss ( còn boss gì thì ai rảnh tự tìm hiểu ) tôi hok rảnh có thời gian giải thích với các bạn . Tôi đi làm chứ hok có thời gian rảnh dỗi mà đi soi mói như 1 số thành phần " ăn hok ngồi hok " . Tôi xin trả lời như vây còn ai quen tôi cũng biêt . Team DieuCay + Mcapple ( chủ cũ ) + 1 số người mà theo tôi biết là cũng từ bỏ Mu để ổn định công việc rất lâu rồi .

p/s : Xin nói thêm với mấy bạn là set tôi bán hoàn toàn là + 0 còn bây h nó + bao nhiều thì hoàn toàn là do chủ nick nhé . Tôi đã từ bỏ MU từ rất lâu xin để tôi ra đi đc yên ổn . Đừng lôi kéo tôi vào những chuyện này nữa . Thank ! . Đến giờ tôi phải bắt tay vào công việc rồi Bye và hẹn gặp lại các bạn ở 1 góc độ khác chứ hok phải trên thế giới Game Online này nhé .

Mọi chuyện đã quá rõ ràng rồi close ở đây thôi!

[-BoyCoDon-]
11-11-2010, 09:17 AM

Công nhận lúc sát nhập mu sài gòn đồ bên đó VÍp thật.DQN 3 op+luck thời điểm đó mu-ha noi có 1 cây mà mu sài gòn mở sau 2 tháng mà lúc sát nhập có đến 5-6 cây.Kiếm phuọng cũng Vip tương tự,W3 luck mln ồ ạt.mình quen anh Red(cũ) anh rất nhiều đò khủng vãi luôn

[-BoyCoDon-]
11-11-2010, 09:22 AM
Bạn nói rất hay. Nếu MUHN chưa từng có hiện tượng này thì có lẽ tôi đã phải tự phải kiểm tra lại lời nói cũng như lập luận của mình. Nhưng bạn cũng phải hiểu đây không phải lần đầu. Việc đồ khủng xuất hiện từ phía ADM trước đây đã từng xuất hiện. Những ai thuộc thế hệ F1 hẳn vẫn còn nhớ SM HuongBau, làm mod diễn đàn và cũng là người đại diện ADM trong Games để trao giải (eventGAME). Thời điểm đó, NV này đã quăng ra rất nhiều sét đồ từ 13-15, chủ yếu là các NV top mua, điển hình là VipXinh, TL, gaixinhonline... (còn một số AE hiện đang chơi tôi ko tiện nhắc tên). Đồ 13 thì thời điểm đó thì tôi không lạm bàn, nhưng đồ 15 thì đúng là không cãi đc vào đâu. NV gaixinhonline là 1 VD điển hình, 1 SM nổi lên rất nhanh với sét 15 của mình. Thời điểm đó mu chỉ có đồ 13, chưa cho phép nâng cấp đồ lên 15, nhưng NV này đã sở hữu những sét đồ 15 rất khủng. Thế là 1 cuộc cách mạng đấu tranh để giành lại sự công bằng của các games thủ thế hệ F1 đã xảy ra, các topic và các hình ảnh đc đăng tải liên tục. Sự việc đó cuối cùng cũng đc giải quyết với một câu trả lời hết sức đơn giản: "Do sơ xuất chúng tôi ko kiểm tra, một người đại diện đứng ra trao giải event đã làm thất thoát sét đồ đang mặc ra ngoài thị trường..." (tôi nói chính xác chứ). Trên thực tế thì không phải 1 sét mà là rất nhiều những sét 13 thì không nói đc còn những sét 15 thì nó quá phi lý và điều hẳn nhiên ko thể bảo nó "tự nhiên" đc. Việc đó, nó làm ảnh hưởng rất lớn tới người chơi, cùng với việc BQT đã có những biểu hiện tích cực (quét tất cả đồ 15) nên mọi người tại thời điểm đó ko truy cứu tiếp. Vấn đề của MC ngày nay không khác gì HuongBau ngày trước thậm chí còn công khai hơn.

Quay trở lại vấn đề, trong topic này tôi cũng có viết: Tôi không vơ đũa cả nắm, ADM là người cố công tạo ra một sân chơi thì cũng chả lý do gì lại đạp đổ bởi những sai lầm cơ bản và ấu trĩ đến thế. Bản thân tôi, nếu tôi là bạn tôi cũng không làm thế. Tôi hiểu và biết những gì bạn đang nghĩ cũng như những gì bạn đang cố công bảo vệ - Đó là tâm huyết, là công sức cũng như thành quả của bạn. Nhưng bạn cũng phải hiểu trong 1 tập thể, 1 vài cá nhân hỏng là cả tập thể đó sẽ bị ảnh hưởng. Bạn bảo tôi đặt vị trí bạn vào người quản lý thì tôi cũng bảo bạn đặt vị trí người chơi. Nếu bạn là người chơi, khi nhìn thấy những sét đồ "không tưởng" như thế bạn nghĩ gì? Với vai trò người quản lý, khi nhìn thấy những món đồ đó, bạn có tin rằng đồ đó là "tự nhiên"??? Chúng tôi - những người chơi, khi thấy sự phi lý và không công bằng này thì đưa ra để ADM khắc phục, những tưởng đc 1 lời cảm ơn nhưng lại bị cho rằng "nói xấu BQT". Những games khác khi báo những cái dạng như thế này còn đc thưởng, còn ở đây thì bị ghẻ lạnh thậm chí còn bị mắng là "nói xấu".

CÒn về phần quay đồ thì bạn hãy hỏi phathien ý.Tồi quen PT và anh vokhuyet đầu tiên ở MU này.rồi PT có xích mích với bạn của PT(cùng guild 113i)mới chuyển qua TENan.Lúc đó phá thiên chỉ biết cày RS đua top còn gà lắm.nhưng do sự chăm chỉ tìm tồi cách săn đồ,xoay đồ nên mới đc như ngày nay.Còn về cách quay đồ lên 15.các bạn bảo là ko thể.anh MC mua của admin thế sao giờ PT cũng nhận xoay thuê đồ lên 15 đó.Chắc PT nhờ admin xoay hộ lên 15 rồi trả ít lệ phis lấy đem bán lại cho game thủ à.Hàm hồ quá.qua tìm hiểu tôi mới bít cách up đồ lên 12(ko bùa chao.mà đên giờ tui xoay chưa xịt phát nào.đang tìm cách lên 13)mu này còn nhiều điều đáng để tìm hiểu đó các bạn ạ

botchien
11-11-2010, 09:55 AM
xoay du`m set HDieu ko luck +9 len 13 na`o...hem can` +15 .............:D

botchien
11-11-2010, 10:00 AM
Nghe noi thi` don gian? wa'......ma` ko co gi` de? chung' minh...:D......thu? hoi? sao luc' do' MC...noi' xoay chaos vua+ san trum` ve' nga`y CN..........gi`o lai. co' nguoi` noi' mua o? ben MÚSG.....tu`m lum....noi' the' na`o cung~ duoc...po' tay.........:D

[-BoyCoDon-]
11-11-2010, 10:05 AM
Nghe noi thi` don gian? wa'......ma` ko co gi` de? chung' minh...:D......thu? hoi? sao luc' do' MC...noi' xoay chaos vua+ san trum` ve' nga`y CN..........gi`o lai. co' nguoi` noi' mua o? ben MÚSG.....tu`m lum....noi' the' na`o cung~ duoc...po' tay.........:D

MC đâu có nói j` hả cậu.toàn lính đánh thuê nói mà.anh MC bận đi làm cả ngày tối.thời gian đâu mà vào DD chém gió

Tôm Hùm
11-11-2010, 10:10 AM

Bạn, với vai trò 1 "tốt thí" đứng ra nhận trách nhiệm về những món đồ này, bạn nghĩ với dăm ba câu như vậy sẽ làm thay đổi suy nghĩ của người khác thì bạn quả thật đã sai lầm trong việc đánh giá suy nghĩ của người khác. Ngay từ hồi mới sáp nhập, bạn là người rất tích cực và cũng tỏ ra rất uy tín trong việc bán VP và bán đồ. Bản thân tôi cũng như rất nhiều người khác, rất chú ý những topic của bạn vào thời điểm đó. Nếu bạn nói, bạn có những sét 3-4 op và rao bán thì chắc hẳn tôi và mọi người đã nhớ, mà nếu có bán tại thời điểm đó thì tôi nghĩ chả tới lượt MC ngày nay.

Giờ lại xuất hiện thêm đồng chí này. Đồng chí này cũng thuộc dạng "xã hội đen", bản thân còn "khó hiểu" thì nói hộ đc cho ai. Đồng chí này thì cả SV đều biết với tài bán đồ và bán VP. Bùa chao thì full thùng (trong thời điểm MU chưa rớt bùa chao, bùa chao chỉ có đc khi win CTC và đc ADM add vào). Tại sao tôi nói đồng chí này khó hiểu. Riêng bùa chao tại thời điểm đó có nhiều tại 1 cá nhân thì đã là điều khó hiểu. Cả LM CTC win mới đc vài cái bùa chao, vậy mà đồng chí này lại có quá nhiều so với thực tế. Còn những cái khác, VD như đồng chí này thì train chả train, săn chả săn vậy mà đồ và VP bán mãi chả hết. Nhưng tại sao đồng chí này ko thấy bị dị nghị trên Diễn đàn, bởi đồng chí này bán đồ và bán VP nhưng ở mức độ chấp nhận đc, chưa đến mức làm lạm phát games cũng như chưa làm cho người khác nhìn vào mà khó chịu.

http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?2773-(BQT-các-bạn-game-thủ)-đàng-sau-những-set-đồ-4op-của-McApple!/page34

Thôi, tôi nghĩ vấn đề tưởng như đơn giản nhưng càng lúc càng trở lên phức tạp. Các bạn cho rằng những người chơi games thì đầu óc mụ mị hết hay sao mà xoay chuyển đủ các vấn đề để làm sao cho các món đồ đó đc hợp thức hóa thì tôi cũng thôi không nói nữa.

botchien
11-11-2010, 10:13 AM
noi' that...set' RX L+5%hp+15 MC co truoc....sau na`y toi set TL cua MC L+5%4%+hp+op28+15 la` 1 die`u kho' Giai thich ro`i.....chua thay' bao gio` ma` san 1 box5 ma` wan ra 1 mon 3 op Vip nhat' cua DK ^^....L+5%4%+4%Hp....ai da~ tung` choi MUHN lau nam se biet'......:D ...........MUSG cung~ wa MUHN cung~ da~ co thay' ai ban' do` QN L+5%4%+hp+0......dau ma` lai noi thu mua o? MUSG co' hop' ly' ko ^^.........anh em na`o choi MUSG....va`o gop' y' ^^.........:D

Hutieugo
11-11-2010, 11:21 AM

1 tay nào đó lập nick chém gió đây .....

Hutieugo
11-11-2010, 11:28 AM
@Blood: Cậu còn j để nói nữa ko??? set đồ cũng như lợi dụng đường link thuê point theo GDDH nói khi War G, đã là top 1 ăn gian point để win nó ko thuộc về đạo đức sao. (MC liệu đạo đức có khác với BCT và Mid ko ???), trong topic PT cũng có hỏi rõ BQT về vấn đề này nhìn đoạn trích

- chúng ta đã sát nhập 2 MU ( MUSG và MU Hoàn Mỹ), vậy xin hỏi BQT ở bên các MU ấy có diễn ra các even tặng các set đồ khủng như thế hay không?
- để up được 1 set đồ lên 13 đã khó, vậy set của McApple có 2 món không luck mà vẫn +15 và 28op cả set, dường như đối với anh ấy đồ luck hay không luck không phải vấn đề, như vậy anh ấy xoay đồ có dùng thủ thuật gì hay không?
- hôm DCBH lần 1, McApple có thật sự Hack point không? điểm point bao nhiêu? kill những người nào.
- BQT thống kê số lượng tất cả các món đồ +15, chỉ cần tổng số lượng trong toàn server
- nếu thật sự những set đồ ấy không rõ nguồn gốc, BQT sẽ có hướng giải quyết như thế nào?
mình chỉ có 1 số câu hỏi như thế, còn các bạn có các câu hỏi khác xin nêu ra ở topic này.

UncleJohny
11-11-2010, 11:48 AM

cái này thì tôi ko biết bạn nói thật hay ko nhưng với câu '1 số đồ từ con bos Gaion' thì tôi có thể nói cho bạn biết là phiên bản Mu HN này hoàng thiện hơn với phiên bản Mu SG theo tôi nghi~ nếu do 1 người tạo ra thì sẽ sữ dụng cùng 1 phiên bản như nhau, nhưng nếu mà bạn nói săn được boss Gaion thì tôi cũng bảo đãm với bạn là phiên bản khi đó ko săn được Gaion vì bạn vừa đi wa cỗng thứ hai là đồng loạt dis dậy bạn săn được a`

blue87
11-11-2010, 11:48 AM
Xin kính thưa các loại kính thưa. như TCT đã nói. AI CHƠI THÌ CHƠI KHÔNG CHƠI THÌ NEXT. (thêm nếm ngon từ 1 tí). cứ cho là addmin bán đồ, a MC hack ... nếu khong thoải mái các bạn nghỉ chơi, bán acc, del acc. nhưng hãy để cho những ngừoi còn đang chơi, mới chơi và sắp chơi có hứng thú với game. để họ tiếp tục chơi, chém gió.... chứ đừng vào đá xoáy, hay nói móc ngừoi khác. ai nghỉ thì nghỉ đừng lập 1 số toppic kêu nghe củ chuối lắm. bạn nghỉ game đông thời không còn liên quan đến MUHN. hết là chấm hết. miễn bàn luận.

đề nghị TCT xóa topic này đi. bàn bac nhiêu vào 4rum phat chán

vanthanh225355
11-11-2010, 11:56 AM
1. tại sao BQT biết 2 MU sát nhập bị tấn công dẫn đến việc có những set đồ khủng lọt sang SV MUHN mà không loại bỏ ngay từ đầu? điều này BQT giải thích như thế nào? " mất bò mới lo làm chuồng" sao ?
2. Server backup lại thời điểm ngày 05/10 chư không phải backup lại đến thời gian trước, vì set này đã có cách đây hơn nửa tháng, nếu BQT log lại không lẽ không được?
3. McApple sau khi RL thì đã tự có thêm 10k poin chứ chẳng có chuyện thuê poin nào ở đây cả ( điều mà các lão thành chơi MU chưa bao giờ nghe thấy và biết đến ), phải chăng BQT đang che giấu lỗi của mình? hôm DCBH trước sự chứng kiến của GM even, và BQT cũng có nói hôm DCBH McApple không hack, sao bây giờ lại bảo kiểm tra lại thấy 10k poin là sao? GDDH có thể giải thích điều này chứ?
4. không điều gì là không thể, chẳng qua BQT không muốn log lại vì mất thời gian thôi. nếu BQT chăm sóc cho SV MUHN thật sự thì ngay từ đầu đã không có set đồ ấy ( theo như lời GDDH nói), vì như đội ngũ kỹ thuật của MU FPT thì những set đồ bất hợp pháp sẽ không thể tồn tại lâu được.
5. nếu BQT đưa ra được chứng cứ thật rõ ràng và cụ thể, tôi nói ở đây là thật rõ ràng như ông bà ta nói : " nói có sách, mách có chứng" về việc set đồ ấy là bất hợp pháp thì McApple sẽ tự động fi shop set đồ ấy.
trên đây là những điều mà mình muốn đóng góp thêm!
mong BQT xem xét lại và trả lời rõ ràng hơn. tôi cảm nhận những câu trả lời gần đây của BQT chí mang tính chất "đối phó" chứ không phải là chuyên nghiệp!
các bạn G HuTieu đang rất bức xúc, nhưng những gì GDDH nói chưa đủ sức thuyết phục nên mình muốn GDDH nói rõ ràng hơn, các bạn hiểu nhé!

trong một bài post trên 500 bài post thì admin trả lời có 2, mà cái nào cũng lãng dã man
nói chẳng thuyết phục.
Nếu admin ngon thì:
"Nói thì làm" "hack thì block" "item không bình thường xóa" "Điều này admin chưa dám làm"
vì sao: vì ổng chưa chắc chắn một cái gì hết.
"Tiền bạc phân minh, ái tình dứt khoát" admin làm đi

botchien
11-11-2010, 11:58 AM
Blue87 ...noi' th`i hay ro`i....ai ko choi thi` nghi~...9 xac'........nhung vu. viec. do' truoc' mat' ro`i...choi de? con` va`o DD up' cho anh em....biet' Top1 la` nhu the' na`o.......cang` choi cang` thu' vi. chu' hi`hi`................:D

blue87
11-11-2010, 12:06 PM
Blue87 ...noi' th`i hay ro`i....ai ko choi thi` nghi~...9 xac'........nhung vu. viec. do' truoc' mat' ro`i...choi de? con` va`o DD up' cho anh em....biet' Top1 la` nhu the' na`o.......cang` choi cang` thu' vi. chu' hi`hi`................:D

botchien toàn chơi ngôn ngữ tuỏi teen ^^

botchien
11-11-2010, 12:07 PM
9 xac'...chuan? ko can` di chinh? hinh` cot. song' ^______^.........:D

blue87
11-11-2010, 12:09 PM
9 xac'...chuan? ko can` di chinh? hinh` cot. song' ^______^.........:D

đề nghị viết có dấu đi. đọc mù cả mắt. ko dịch nổi. close topic di. botchien lâpfj toppic mới chém gió đi. cái topic này chán ròi

botchien
11-11-2010, 12:13 PM
viet' cung~ co' dau' moa`.........:D.....viet' co' dau' kia hem wen tay nghe` thong cam? ^_^....:D

botchien
11-11-2010, 01:12 PM
up........na`o anh em :D

wildlion
11-11-2010, 01:31 PM
Xin kính thưa các loại kính thưa. như TCT đã nói. AI CHƠI THÌ CHƠI KHÔNG CHƠI THÌ NEXT. (thêm nếm ngon từ 1 tí). cứ cho là addmin bán đồ, a MC hack ... nếu khong thoải mái các bạn nghỉ chơi, bán acc, del acc. nhưng hãy để cho những ngừoi còn đang chơi, mới chơi và sắp chơi có hứng thú với game. để họ tiếp tục chơi, chém gió.... chứ đừng vào đá xoáy, hay nói móc ngừoi khác. ai nghỉ thì nghỉ đừng lập 1 số toppic kêu nghe củ chuối lắm. bạn nghỉ game đông thời không còn liên quan đến MUHN. hết là chấm hết. miễn bàn luận.

đề nghị TCT xóa topic này đi. bàn bac nhiêu vào 4rum phat chán

Rõ vớ vẩn.
Thế thì nói theo chiều ngược lại, ai chơi thì cứ chơi, cần gì quan tâm đến topic này???
Những người nghỉ game thì họ bán đồ del acc là chuyện của họ, liên quan gì đến "hứng thú" hay "tâm huyết" của những người đang chơi??
Họ ức chế và nghỉ game là quyền của họ.
Các bạn bình thường và vẫn chơi là quyền của các bạn.
Họ cần sự công bằng và lập topic là quyền của họ.
Các bạn không cần công bằng và không quan tâm là quyền của các bạn.
Chả liên quan gì nhau.
Mỗi người tập trung vào những việc mà họ cảm thấy mình cần phải làm. Đơn giản vậy thôi

botchien
11-11-2010, 01:37 PM
noi' nghe cung~ hop. ly'......ban. da~ duoc. 100 diem? ^_^...........hi`hi`.....:D

HEROIN
11-11-2010, 01:45 PM
nói tóm lại CLOSE TP .
ko bàn luận gi nhiều nữa.
Ai chơi đc thì chơi
ko chơi đc thì out.
dell hay bán acc thì tùy.

wildlion
11-11-2010, 01:49 PM
Nói thế rồi mà vẫn cố gắng close.
Ai không quan tâm xin mời lượn khỏi topic.
Vậy thôi.

[-BoyCoDon-]
11-11-2010, 01:51 PM
Nói thế rồi mà vẫn cố gắng close.
Ai không quan tâm xin mời lượn khỏi topic.
Vậy thôi.

Vẫn lên bình thường.close lấy gì mà chém^^

UncleJohny
11-11-2010, 01:57 PM
chắc mấy mem này có mua set đồ của MC nên mới sợ truy cứ mất đồ ^^ chém

[-BoyCoDon-]
11-11-2010, 02:01 PM
chắc mấy mem này có mua set đồ của MC nên mới sợ truy cứ mất đồ ^^ chém

Truy cứu thoải mái bạn ạ.đồ mình có là do buôn bán tự kiếm,đồ event của admin.... và sét TL của blue87 là sét TL của ThuocLao cũ.admin truy cứu đến tết tây^^

botchien
11-11-2010, 02:12 PM
9 xac'............dang noi' toi MC.....lac. de` het' ro`i a`......:D

michelle882009
11-11-2010, 03:09 PM
MAC ít nhất đã quăng ra thị trường các sét như sau:
1- sét QL + TL +15 3 opt 4 4 5 28 opt ( cái bạn gì vào diễn đàn lập nick và nói do săn boss gaion ra)
2- sét RX +15 max opt +15 2 opt 4% 5% 28 opt ( bán cho DC) sét này 2 opt nghe hợp lý hơn!
3- sét RX y như trên bán cho anh Huy TDC
4- sét TL +15 3 opt 4 4 5 28 opt cũng bán cho a Huy TDC
5- sét da +15 4 4 5 28 opt ko luk ( cái này mới kinh T_T) bán cho OMG
và hôm đấy theo như anh nói thì còn 1 sét da 4 4 5 10 và 1 khiên chao 4 4 5 10 +15
6-1 cơ số đqn từ 2 đến 3 opt ( ít nhất có 2%+ 10% or speed) cánh +15 luk mnl thì cũng ko biết chính xác nhưng cái này có thể quay ra nên coi như ko tính
sơ bộ số đồ mà anh mc đã công khai
nếu bạn kia đã khẳng định chỉ bán cho mc new 2 sét đầu tiên thì những sét dưới bơi ở đâu ra!
bạn cũng nói team bạn mới là người tuy "rs thấp " nhưng biết cách đánh boss gaion..ko lq đến a mc đúng ko ( lúc đấy mc new = ruby chỉ là quen )
bạn lập 1 cái nick 4rum vào nói 1 câu khẳng định hùng hồn rồi out theo kiểu "tôi ko rảnh" các bạn phải nghe lời tôi..!
mai tôi cũng có thể lậ́p 1 cái nick vào nói theo chiều hướng khác rồi cũng out + thêm 1 câu " tôi phải quay về vs công việc đây...hẹn éo bao giờ gặp lại ^^ )

Fuck You Baby
11-11-2010, 03:16 PM
chắc săn dc ^__^

botchien
11-11-2010, 03:39 PM
hen xui............do` Vip nhi`u we'...........o? thung` do` GM or AD lo. hang` nen bi. cuop' kakaka....:D

michelle882009
11-11-2010, 03:47 PM
we' we' cái o0o ^^
rs con need lên rồi duel tiếp anh ^^

botchien
11-11-2010, 03:53 PM
tu` tu` chu' em hen em 3 thang' nua~ h`ihi`..........:D

lanhdia.mu
11-11-2010, 04:51 PM
trời mỏi mắt quá.đọc tùm lum 48 trnag hoa cả mắt

botchien
11-11-2010, 04:58 PM
co' gi` dau ma` moi~ mat'....truoc' khi doc...cam` chai thuoc' nho? mat' ke' be^n.......:D

Hutieugo
11-11-2010, 05:36 PM
topic này dài đến 48 trang rồi, đúng là vãi nhồn vãi nhồn

botchien
11-11-2010, 05:40 PM
moa' dung' ranh~...........hi`hi`....va`o ut' dw di kia ga` T ^^...........:D

Fefa_Cavalli
11-11-2010, 06:30 PM
eo đã 48 trang rồi à

botchien
11-11-2010, 06:31 PM
co' gi` dau ma` la.....truyen...vo ly' la` anh em se~ up'.....co' the? len toi trang 99 het' quyen? ta^p.....:D

botchien
11-11-2010, 07:24 PM
anh em na`o va`o up' nua~ a`...........:D

michelle882009
11-11-2010, 07:43 PM
up up up up ^^

botchien
11-11-2010, 07:46 PM
co' miche la` co' up' tiep' la` la la ^^

wildlion
11-11-2010, 08:33 PM
Upppppppppppppppp
Hồi bé tôi cứ hay hỏi mẹ: " Công lý ở đâu hả mẹ??? "
Lớn rồi tôi mới biết... nó mải đóng film liên quan dek gì mình :- <

botchien
11-11-2010, 08:50 PM
sao.......van~ chua co' ket' qua? cua?..........GDDH+ TCT.....ta ^_^...........:D

michelle882009
11-11-2010, 09:51 PM
đứan ào đang cầm con need T_T

[-BoyCoDon-]
11-11-2010, 10:08 PM
đứan ào đang cầm con need T_T

săp đến ngày OMG quay chở lại chơi mu-hanoi =)

michelle882009
11-11-2010, 10:19 PM
đang chơi rồi quay gì...làm con dl...rs được 20l rồi

Tom^Ga`
11-11-2010, 11:34 PM
đang chơi rồi quay gì...làm con dl...rs được 20l rồi

anh chj~ ne^~ con OMG DK thoy chu*' DL vao` day^ a cat' o0o. hehe!

michelle882009
11-11-2010, 11:44 PM
anh chj~ ne^~ con OMG DK thoy chu*' DL vao` day^ a cat' o0o. hehe!

dl hàng khủng T_T
mai là rs 50...bá chủ vip trâu loren T_T

vanthanh225355
12-11-2010, 10:23 AM
Admin quăng con bỏ chợ rồi. bài viết này mà không quyết thì....

botchien
12-11-2010, 10:30 AM
9 xac'...............:D

[-BoyCoDon-]
12-11-2010, 10:33 AM
9 xac'...............:D

Thì 10 xac'^^

botchien
12-11-2010, 10:33 AM
BoyCodoc...lam van hem ^_^..........

[-BoyCoDon-]
12-11-2010, 10:51 AM
BoyCodoc...lam van hem ^_^..........

Santar grup xong anh tăng lại điểm nhá^^

wildlion
12-11-2010, 06:35 PM
Upppppppppppppppp
Trả lời nốt đi nào các cụ T______T

devuoglinh
12-11-2010, 07:31 PM
ui topic đã bước sang trang 50,tình hình 4 ngày nữa nó sẽ lên 100=]]

wildlion
12-11-2010, 08:02 PM
Hên xui :]]

songuku
12-11-2010, 08:32 PM
up cho lên 100 trang.đây là topic đông khách nhất MU-HN.

[-BoyCoDon-]
12-11-2010, 09:04 PM
Hên xui :]]

Xui không hên^^

botchien
12-11-2010, 10:03 PM
chua co' cau tra? loi`............:D

michelle882009
12-11-2010, 11:25 PM
chua co thi up up up up up

wildlion
12-11-2010, 11:40 PM