PDA

View Full Version : [Tomhum] Thân gửi các hảo hữu

Tôm Hùm
04-11-2010, 12:42 PM
Tôi vẫn đang từng ngày dõi theo từng bước chân của những người bạn mà tôi đã có một thời gian gắn bó...

Tuy rằng MUHN đã không còn là sân chơi của tôi nhưng những người bạn thì không thể vì đó mà mất được - Đó là thành quả, là phần thưởng, là sự đánh giá bản thân của tôi trong suốt gần 1 năm qua mà tôi có được. Đối với bản thân tôi mà nói, trong đời của một con người có 1 người bạn sống và hiểu đã là 1 niềm hạnh phúc thế mà trong MUHN thì tôi luôn tự hào rằng mình có thật nhiều bạn - Những người bạn đã từng sát vai trong những buổi train lặng lẽ, chia sẻ những vui buồn; những người bạn của những lần trau dồi bản thân khắc phục khiếm khuyết trong những buổi chiêu của những cuộc PVP nảy lửa... Và giờ đây, những người bạn đó đã và đang lần lượt ra đi và tôi cũng chợt hiểu ra rằng họ đã thực sự trưởng thành, một sự trưởng thành trong cách nghĩ, một sự quyết đoán trong suy luận - Tôi thật sự ủng hộ các bạn, các bạn đã chọn đc hướng đi cho mình. Cổ nhân thường nói: "Chim khôn chọn cành đậu, Người khôn chọn chúa thờ", mỗi một lần định hướng lại là một sự quyết định, mỗi một lần quyết định sẽ lại thay đổi cả một con đường mà mình đang đi. Có thể con đường của các bạn lựa chọn là đúng và cũng có thể con đường các bạn lựa chọn là sai, nhưng dẫu có thể nào thì tôi cũng luôn mong muốn các bạn đã chọn đúng con đường mình đã lựa chọn. Và lời cuối tôi muốn nói với các bạn, dẫu chúng ta cách xa về vật lý nhưng trong mỗi chúng ta những hình ảnh, những tình cảm đẹp được xây dựng trên nên tảng tôn trọng lẫn nhau vẫn luôn luôn tồn tại, nếu có duyên chúng ta sẽ lại gặp nhau tại một sân chơi khác. Chúc các bạn Vui vẻ và thành công!

Có khi nào trên đường đời tấp nập, ta vô tình vấp phải cục kim cương

INEEDY0U
04-11-2010, 12:47 PM
ngẫm và suy nghĩ...

botchien
04-11-2010, 12:48 PM
Noi' Nghe hay that....con` ai va`o nua~ hem....cho pha`n hap' mo~.y' nha`m.hap' Dan~ ..^_^....:D

Tôm Hùm
04-11-2010, 01:14 PM
Noi' Nghe hay that....con` ai va`o nua~ hem....cho pha`n hap' mo~.y' nha`m.hap' Dan~ ..^_^....:D

Nghỉ rồi chỉ dám mon men vào diễn đàn thăm ngó anh em mà vẫn còn bị doạ hấp với rán. Fải nói là dã man

botchien
04-11-2010, 01:15 PM
anh co' nghi~ dau dang afk ranh~ vo DD xem ti`nh hinh` the' na`o moa` ^_^......:D

michelle882009
04-11-2010, 01:36 PM
anh co' nghi~ dau dang afk ranh~ vo DD xem ti`nh hinh` the' na`o moa` ^_^......:D
rảnh ghee^^...đi ăn sói đi anh =]]

botchien
04-11-2010, 01:37 PM
sang' gio chua an dc em na`o....dang cam' sv2 ÚM deo gau' cho max em a`...roi moi vo dw sv3 di an gau' + soi Den thui...............:D

PhaThien
04-11-2010, 01:40 PM
Nghỉ rồi chỉ dám mon men vào diễn đàn thăm ngó anh em mà vẫn còn bị doạ hấp với rán. Fải nói là dã man

ra đi là phải thanh thản, chưa thanh thản thì khoan đã ra đi. ra đi rồi mà lưu luyến 4rum quá cơ ^__^ la liếm hết chỗ nói, vào bên mâm của ta đi. toàn xôi gấc với thịt gà không à? tiếp đãi đàng hoàng, đi lạt vạt ở đây FBI nó xích có ngày .=)

botchien
04-11-2010, 01:41 PM
khung? bo' dau co so FBI or CIA..be`m tat' ta`n ta^t.......:D

INEEDY0U
04-11-2010, 01:42 PM
khung? bo' dau co so FBI or CIA..be`m tat' ta`n ta^t.......:D

ra đi là phải thanh thản, chưa thanh thản thì khoan đã ra đi. ra đi rồi mà lưu luyến 4rum quá cơ ^__^ la liếm hết chỗ nói, vào bên mâm của ta đi. toàn xôi gấc với thịt gà không à? tiếp đãi đàng hoàng, đi lạt vạt ở đây FBI nó xích có ngày .=)

sang' gio chua an dc em na`o....dang cam' sv2 ÚM deo gau' cho max em a`...roi moi vo dw sv3 di an gau' + soi Den thui...............:D

Thông Báo NXB Mai Dịch sắp cho ra 1 cuốn tự truyện của nhà văn Michael Jordan là 1 cầu thủ đá bóng nổi tiếng đã từng đoạt 1 lúc 3 chức vô địch Bơi 100m bướm khu vực đồng bằng sông 9 Rồng APA Cửu Long, cuốn tự truyện có nhan đề "MỘT VIÊN PHẤN VÀ 2 SỐ PHẬN"
Kể về cuộc đời của chính tác giả là 1 người trông xe và người bạn thân là 1 thầy giáo, cuốn tự truyện sẽ ra mắt vào mùa xuân năm 2011, mời quý vị và các bạn đón đọc.
Bản tin của chúng tôi đã kết thúc tại đây, xin kính chúc quý vị có những giây phút thoải mái và buồn tẻ, xin chào và hẹn gặp lại các bạn ở các bản tin tiếp theo...

[-BoyCoDon-]
04-11-2010, 01:50 PM

Sói vàng có ăn hem ku'ng

INEEDY0U
04-11-2010, 01:50 PM
Sau đây mời các bạn theo dõi bản tin Kinh Tế Thị Trường: Giá 1 số mặt hàng thiết yếu của ngày hôm nay như sau:
Trà đá 1500/1 cốc
Thuốc lào 1000/1bi
Tăng 12,991 đồng so với phiên GD ngày hôm qua
Theo 1 số chuyên gia kinh tế nhận định Mr Thuốc Lào "giá thuốc lào sẽ còn tiếp tục tăng trong 1 số ngày tới vì 1 số cổ đông sáng lên sàn, tối cũng lên sàn.

[-BoyCoDon-]
04-11-2010, 02:01 PM
Sau đây mời các bạn theo dõi bản tin Kinh Tế Thị Trường: Giá 1 số mặt hàng thiết yếu của ngày hôm nay như sau:
Trà đá 1500/1 cốc
Thuốc lào 1000/1bi
Tăng 12,991 đồng so với phiên GD ngày hôm qua
Theo 1 số chuyên gia kinh tế nhận định Mr Thuốc Lào "giá thuốc lào sẽ còn tiếp tục tăng trong 1 số ngày tới vì 1 số cổ đông sáng lên sàn, tối cũng lên sàn.

Bin có lên giá ko.vật quá mà ko có tiền mua^^

INEEDY0U
04-11-2010, 02:08 PM
;38135']Bin có lên giá ko.vật quá mà ko có tiền mua^^

Thưa quý vị và các bạn, xin quý vị hãy cảnh giác với MU-hanoi giả mạo, thời gian vừa qua, có 1 số trai làng đú mới tập chơi, đã mạo danh BQT mu-hanoi tung ra 1 số Mu-Hanoi, nhưng như các bạn đã biết: Cống rãnh thì ko thể sóng sánh được với Đại DươngCái mương thì làm sao có thể tương đương với Bể nướcNgõ ngách mà cứ đòi lách cách với mặt đườngPhấn cứ đòi bì với VôiSôi lại đòi bì với Cơm NếpBếp dầu lại cứ đòi đương đầu với bếp GazMà Cứt trâu hạng 3 lại cữ ngỡ mình là Socola hạng 1Có mà zở hơi...1 bên là cơm trứng gạo sữa, còn chúng nó chỉ cái loại ăn cám con còCứt nát mà cứ đòi đánh đu với lỗ đítRắm con nít thì ít chất béo, rắm người lớn là cái chắc

wildlion
04-11-2010, 02:14 PM
o0o need đã ra đi :]]

và chuẩn bị tái sinh :]]

botchien
04-11-2010, 02:18 PM
INEEDYOU....an cap ten ban? QUyen` DK INeedYou ta a`......chem' ^^............:D T ga` da~ bi nhot' kakakaka......

I-Need-Y0U
04-11-2010, 02:19 PM
o0o need đã ra đi :]]

và chuẩn bị tái sinh :]]

INEEDYOU....an cap ten ban? QUyen` DK INeedYou ta a`......chem' ^^............:D T ga` da~ bi nhot' kakakaka......

Thưa quý vị và các bạn, xin quý vị hãy cảnh giác với MU-hanoi giả mạo, thời gian vừa qua, có 1 số trai làng đú mới tập chơi, đã mạo danh BQT mu-hanoi tung ra 1 số Mu-Hanoi, nhưng như các bạn đã biết:
Cống rãnh thì ko thể sóng sánh được với Đại Dương
Cái mương thì làm sao có thể tương đương với Bể nước
Ngõ ngách mà cứ đòi lách cách với mặt đường
Phấn cứ đòi bì với Vôi
Sôi lại đòi bì với Cơm Nếp
Bếp dầu lại cứ đòi đương đầu với bếp Gaz
Mà Cứt trâu hạng 3 lại cữ ngỡ mình là Socola hạng 1
Có mà zở hơi...1 bên là cơm trứng gạo sữa, còn chúng nó chỉ cái loại ăn cám con cò
Cứt nát mà cứ đòi đánh đu với lỗ đít
Rắm con nít thì ít chất béo, rắm người lớn là cái chắc

I-Need-Y0U
04-11-2010, 02:20 PM

ka đây nhốt đâu

botchien
04-11-2010, 02:22 PM
chuan? bi nhot' tiep'..................113 day ^^......:D

[-BoyCoDon-]
04-11-2010, 02:25 PM
chuan? bi nhot' tiep'..................113 day ^^......:D

mạo danh 113i ủa anh hả.giờ anh chuyển ngành rồi^^

wildlion
04-11-2010, 02:29 PM
;38163']mạo danh 113i ủa anh hả.giờ anh chuyển ngành rồi^^

Àh hình như hồi trước có G 113i đúng ko nhỉ??
Nhớ mang máng thế????

[-BoyCoDon-]
04-11-2010, 02:35 PM
Àh hình như hồi trước có G 113i đúng ko nhỉ??
Nhớ mang máng thế????

Thật chứ máng mổng j`^^

wildlion
04-11-2010, 02:42 PM
;38171']Thật chứ máng mổng j`^^

Thế giờ nó đi đâu về đâu rồi???

botchien
04-11-2010, 02:59 PM
113i co' em...nhunh bi anh duoi? viec ro`i ^^............:D

[-BoyCoDon-]
04-11-2010, 04:34 PM
Thế giờ nó đi đâu về đâu rồi???