PDA

View Full Version : McApple Gởi lời đến G HuuTieu

DuaSoiTinh
03-11-2010, 08:21 AM
McApple xin chào tất cả mọi người.

Lời đầu tiên McApple muốn nói ra cái quan điểm của mình.
chắc hẳn các bạn cũng từng biết McApple chỉ duy nhất train SV 2. Max là UT đi làm, công việc ngoài đời còn nhiều cái để làm. Games chỉ giải trí khi đi làm về. sau những cơn mệt nhọc.
Ko màn sự đời, ko quan tâm đến những chuyện ai hơn, ai thua, McApple chưa bao giờ can thiệp vào 1 chuyện gì cả.
Rồi 1 hôm, chắc chắn rằng ai OL cũng đều biết, khi OL SV2, nhưng cái Link nó chuyển sang SV3, McApple cũng chưa nhận ra được điều đó, OL là chạy lên bãi train, mong train cho nhanh, rồi UT đi làm.
McApple chạy lên thì gặp ngay SoulMaster, vừa soay kiếm mấy cái, thì ko còn thấy con gấu đâu, bị về làng đứng. McApple cũng chẳng nói gì, vẫn tiếp tục chạy lên train. Nhung rồi sao? McApple muốn gởi đến chủ G HuuTieu 4 chữ ( Sống, Thật, Nhẫn,Tâm).
Các bạn chơi mà chẳng có cái (Tâm). ai thích là các bạn bem, thậm chí bem hội đồng. Nhưng McApple có làm gì đắt tội đến các bạn.
Và cái ngày hôm đó các bạn log hết INeedYou,SoulMaster, và Uhn lên bem McApple.
McApple chỉ nói 1 câu= / post Nêd chơi thế chẳng gì tốt cả. McApple có làm gi G bạn, sao ko cho McApple train, cứ bem McApple hoài thế.
Nói thì nói. còn các bạn thì sao? có ngừng bem McApple ko? chỉ nói cho chủ Nêd biết 1 điều.
Các bạn tự cao quá. cái miệng hại cái thân. các bạn chẳng xem ai ra gì. thì có ai phải nể nan bạn.
Bạn cứ đi hỏi khắp cái MuHN đi. McApple có bem ai bao giờ ko? có làm gì ai ko?
MuHn (games nói chung) là 1 cộng đồng. mình thấy các bạn ở MuHN này đã có 1 cách tự cao nhứ thế, ắc hẳn bạn đi đâu, hay làm gì? hay qua 1 Mu khác. thì cái tính của bạn cũng ko thay đổi. rồi cũng bị chà đạp như người ta thường nói.
Biết mình biết ta, trăm trận,trăm thắng.
các bạn delete acc ư? (CÓ MỢ THÌ CHỢ VẪN ĐÔNG, KO CÓ MỢ THÌ CHỢ CHẴNG BỎ KHÔNG NGÀY NÀO).
Các bạn đừng tranh BQT hay trách ai, các bạn nên trách cái số kêu ngạo của bạn đã hết thời.
McApple chỉ nói cho các bạn biết như thế.

McApple ko lên tiếng, cứ để xem các bạn nói thế nào, làm gì. Nhưng thấy 1 chủ G như G HuuTieu thì có lẽ. Delete acc đi cho nhanh. chứ sống thế kia. cũng ko tồn tại được lâu.
McApple gời lời cuối, chân thành đến chủ G HuuTieu.
McApple cũng mong các bạn hãy tạo ra 1 sân chơi thật thoải mái. và có 1 cách chơi mới, đừng bao giờ có người nói đến câu. (Lũ chó G HuuTieu). Mình cũng mong các bạn rút lại cái lời nông nổi. (delete acc+cho đồ). không giải quyết được gì. mà bị người ta cười.
McApple chúc toàn thể Anh,Em, Bạn, Bè MuHN có những niềm vui, có những phút thư giản thật thoải mái.

McApple thân chào,

PhaThien
03-11-2010, 08:26 AM
cứ để cho họ kiện cáo anh ah! đồ đạc cứ bảo thế này thế kia nhưng sao BQT không xen vào một câu? thực sự hiểu biết của họ ở đâu, đến giờ phút này em xin nói thẳng : " cái máy xoay chaos Vua vứt cho chó ăn à"

WhoAmI
03-11-2010, 09:02 AM
cứ để cho họ kiện cáo anh ah! đồ đạc cứ bảo thế này thế kia nhưng sao BQT không xen vào một câu? thực sự hiểu biết của họ ở đâu, đến giờ phút này em xin nói thẳng : " cái máy xoay chaos Vua vứt cho chó ăn à"

ko có máy xoay chao vua lấy đâu ra cái gậy TD luck 3 op của em anh nhỉ ^____________^, 3 op mới khó, còn 2 op 10%2% thỳ đầy rẫy, chỉ bùn khi 3 op 2 op nó ko xuất hiện ở gậy TM hay DQN thôi :((((((((((((((

hustle
03-11-2010, 09:09 AM

chắc hẳn các bạn cũng từng biết McApple chỉ duy nhất train SV 2. Max là UT đi làm, công việc ngoài đời còn nhiều cái để làm. Games chỉ giải trí khi đi làm về. sau những cơn mệt nhọc.
Ko màn sự đời, ko quan tâm đến những chuyện ai hơn, ai thua, McApple chưa bao giờ can thiệp vào 1 chuyện gì cả.
Rồi 1 hôm, chắc chắn rằng ai OL cũng đều biết, khi OL SV2, nhưng cái Link nó chuyển sang SV3, McApple cũng chưa nhận ra được điều đó, OL là chạy lên bãi train, mong train cho nhanh, rồi UT đi làm.
McApple chạy lên thì gặp ngay SoulMaster, vừa soay kiếm mấy cái, thì ko còn thấy con gấu đâu, bị về làng đứng. McApple cũng chẳng nói gì, vẫn tiếp tục chạy lên train. Nhung rồi sao? McApple muốn gởi đến chủ G HuuTieu 4 chữ ( Sống, Thật, Nhẫn,Tâm).
Các bạn chơi mà chẳng có cái (Tâm). ai thích là các bạn bem, thậm chí bem hội đồng. Nhưng McApple có làm gì đắt tội đến các bạn.
McApple chỉ nói 1 câu= / post Nêd chơi thế chẳng gì tốt cả. McApple có làm gi G bạn, sao ko cho McApple train, cứ bem McApple hoài thế.
Nói thì nói. còn các bạn thì sao? có ngừng bem McApple ko? chỉ nói cho chủ Nêd biết 1 điều.
Các bạn tự cao quá. cái miệng hại cái thân. các bạn chẳng xem ai ra gì. thì có ai phải nể nan bạn.
MuHn (games nói chung) là 1 cộng đồng. mình thấy các bạn ở MuHN này đã có 1 cách tự cao nhứ thế, ắc hẳn bạn đi đâu, hay làm gì? hay qua 1 Mu khác. thì cái tính của bạn cũng ko thay đổi. rồi cũng bị chà đạp như người ta thường nói.
các bạn delete acc ư? (CÓ MỢ THÌ CHỢ VẪN ĐÔNG, KO CÓ MỢ THÌ CHỢ CHẴNG BỎ KHÔNG NGÀY NÀO).
Các bạn đừng tranh BQT hay trách ai, các bạn nên trách cái số kêu ngạo của bạn đã hết thời.

McApple ko lên tiếng, cứ để xem các bạn nói thế nào, làm gì. Nhưng thấy 1 chủ G như G HuuTieu thì có lẽ. Delete acc đi cho nhanh. chứ sống thế kia. cũng ko tồn tại được lâu.
McApple cũng mong các bạn hãy tạo ra 1 sân chơi thật thoải mái. và có 1 cách chơi mới, đừng bao giờ có người nói đến câu. (Lũ chó G HuuTieu). Mình cũng mong các bạn rút lại cái lời nông nổi. (delete acc+cho đồ). không giải quyết được gì. mà bị người ta cười.
McApple chúc toàn thể Anh,Em, Bạn, Bè MuHN có những niềm vui, có những phút thư giản thật thoải mái.

McApple thân chào,
up up....
MC nói hay lắm.
Cais bản tính tự kiêu rẻ rách của lũ hutieu đáng chém chém chém chém......
Nhưng mình vẫn dám chắc tụi nó sẽ không bao giờ dell acc đâu.Dể rồi xem nhé

Fuck You Baby
03-11-2010, 09:14 AM
Pac' MC nói hay lắm chuẩn luôn
đời phải biết mình là ai

XynkCut3
03-11-2010, 09:24 AM
bỌn G HuuTi3u mẤt dẠy cỰc kỲ.k nhỬnG ks mẤy a pRO nhƯ MC mÀ nGay kAr nhỮnG ng` mỚi chƠi nhƯ e mUốn đY lƯợm ýT đỒ vỀ dÙnG tẠM kŨnG k c0s cửA..hiC...rA cỬa lÀ vỀ lÀnG...chĂks ng0Aif đỜi bỌn đẤy kŨnG..lÀ kAis loẠi chẲnG ai c0i rA jk nÊN vÀo Games đỂ thOả mÃn kAis bẢn tÝnh ''Đé chỎ'' dÂy mÀ..( a MC ơI bẢo kÊ e vỚi k Là chÚnG nÓ thỴt e dẤy..^^)

hustle
03-11-2010, 09:26 AM
bỌn G HuuTi3u mẤt dẠy cỰc kỲ.k nhỬnG ks mẤy a pRO nhƯ MC mÀ nGay kAr nhỮnG ng` mỚi chƠi nhƯ e mUốn đY lƯợm ýT đỒ vỀ dÙnG tẠM kŨnG k c0s cửA..hiC...rA cỬa lÀ vỀ lÀnG...chĂks ng0Aif đỜi bỌn đẤy kŨnG..lÀ kAis loẠi chẲnG ai c0i rA jk nÊN vÀo Games đỂ thOả mÃn kAis bẢn tÝnh ''Đé chỎ'' dÂy mÀ..( a MC ơI bẢo kÊ e vỚi k Là chÚnG nÓ thỴt e dẤy..^^)

Một người mới chơi có nhận xét nè

Diem.My
03-11-2010, 09:37 AM
wa 9 xác luôn

XynkCut3
03-11-2010, 09:38 AM
Một người mới chơi có nhận xét nè

k phẢi lÀ mỚi chƠi aNh ak`. mÀ lÀ e mỚI tẬp chƠi thOY..May mÀ dc mẤy a G Storm gIúp đỠ ( mỚi chUyỂn wA tỪ kIếM thẾ..^^)

botchien
03-11-2010, 09:40 AM
thi` nguoi` ban rao ban' acc Need+Uncle+Suol....nhung ta la chu? acc Need+Suol....nen van~ con choi co gi dau ma` phai the' kakakaka.....choi tro` gian la^n....ma` con bien minh the' moi biet la con nguoi nhu the' na`o........toi va anh em trong G toi de`u biet' la duoc ro`i...ko can` ai phai biet' them nu~a.....Nie`m dam me....cua toi MU ai hack duoc thi` gioi?....rieng toi thi` chi? hang. top' Riu moi lam tro` do'...va` cung~ ko can` wan tam....ban toi uc' che' noi vay thoi...chu' toi chu? 2 acc Need+Suol...ko bao gi`o ma` phai? uc' che'....chuyen nho? nhu con tho? ma`......:D....

Terran
03-11-2010, 09:43 AM
thi` nguoi` ban rao ban' acc Need+Uncle+Suol....nhung ta la chu? acc Need+Suol....nen van~ con choi co gi dau ma` phai the' kakakaka.....choi tro` gian la^n....ma` con bien minh the' moi biet la con nguoi nhu the' na`o........toi va anh em trong G toi de`u biet' la duoc ro`i...ko can` ai phai biet' them nu~a.....Nie`m dam me....cua toi MU ai hack duoc thi` gioi?....rieng toi thi` chi? hang. top' Riu moi lam tro` do'...va` cung~ ko can` wan tam....ban toi uc' che' noi vay thoi...chu' toi chu? 2 acc Need+Suol...ko bao gi`o ma` phai? uc' che'....chuyen nho? nhu con tho? ma`......:D....

tư tưởng tiến bộ

Diem.My
03-11-2010, 09:44 AM

nhận xét này có đúng hok ta ^_^

anh MC có ng... rùi ^^!

botchien
03-11-2010, 09:45 AM
up..........:D

Diem.My
03-11-2010, 09:47 AM

1 kẻ đâm 1 kẻ xoa thì .... =]] vãi nều G HTG =]]

XynkCut3

a Ơi e cÓ bẢn Unikey mỚi nhẤt nÈ. a cÓ lẤy k ? chO e biẾt YM! đỂ e sEnd chO,E THấY A viẾt tnay` thẤy tỘi nghiỆp wAs..vs kẢ lÀm mỌi ng` đAu hẾt kAr mẮt..^^

Fuck You Baby
anh ý dung là biết cách ăn nói

Diem.My
03-11-2010, 09:49 AM
anh ý dung là biết cách ăn nói

9 xác 10 điểm =]]về chỗ ngồi =]]

Fuck You Baby
03-11-2010, 09:50 AM
oh ze^
mình biết mình gà lên mình ko sĩ
kekeke ^^

wildlion
03-11-2010, 09:51 AM
Gửi anh Mc.
Nếu em không hiểu lầm thì chỉ có 1 lý do là " do anh bị need jon soul thay nhau bem gấu" nên anh tức và quyết định xài cái trò mèo lag bug point đấy để trả thù đúng không???
1 câu hỏi trước đã.
(Yêu cầu các thành phần không liên quan không vào hóng hớt nhé).

botchien
03-11-2010, 09:51 AM
hahaha....ta chu? acc Need+Suol...con nguoi ban ben uc' chu acc Uncle....nguoi ma` post ban' do` la` T anh ban toi....no' uc' che' nen post rao ban' tu`m lum.....:D.....ban acc duoc bao nhiu tie`n..chac duoc 1 la`n nhau...de? lam gi`....tie`n bac. ko wan trong...doi' voi toi ....:D
......Choi MU la niem dam me...ko choi thi` de? acc do' lam ki? niem...khi na`o ranh~ thi` va`o giai tri' cho wa nga`y.....:D
......Noi chung acc Need+Suol do toi wan? ly'....anh em yen tam...toi van~ con choi ma` :D
Ky' Ten..:B ga` ^_^

[-BoyCoDon-]
03-11-2010, 09:52 AM
Mình đang viết tam sự thì tư dưng khởi đọng lại máy.Mình quen an MC từ khi mình đổi mu+áo anb lấy mũ+áo enis của anh MC(mới) và mình cảm thấy anh là người tốt,rồi dần dần quen nhau và đến bây giờ ở cùng LM(phathien,blue87,DieuCay,chị HAT,anh MC.........)là những người bạn,em(DieuCay keke) anh,chị là mình rất coi trọng và quý mến.Có hơi ghét PT chút xíu(vì chưa làm cho anh mấy việc nhá^^) và bạn nói chuyện trên game và trên DD có rất nhiều như FL(mới),OMG(michen j` j` đó,INee(T.A),Tomhum(Tom New),Midseven(cũng quen và đàm đạo lâu rồi^^)...v.v.v....Các bạn chơi game này cũng từ thời F1,vì vậy mình cũng khuyên các bạn ko nên vì 1 sự cố này nọ mà bảo dell acc và .....Các bạn làm vậy quả thật làm những người tâm huyết(VD như mình)cẩm thấy thật sự buồn.Các bạn có dám khảng định sẽ tìm thấy 1 mu mới hơn mu-hanoi bây giời không....Theo quan điểm của mình mu-hanoi bây giờ là chỗ để mình đặt lòng tin.Còn sai sót thì ai chả có.làm gì có ai hoàn thiện 100%.Các bạn cứ suy nghĩ chín chắn.VD nếu ko chơi nữa thì cũng không nên buông những lời lẽ xúc phạm tới bất cứ ai.bây giờ cũng lớn cả rồi.ko phải con nít như ngày xưa.đã đủ tuổi chịu trách nhiệm trước pháp luật rồi.đây là trên game thì các bạn xỉ vả người ta đc.còn ngoài đời có khi đi tù cải tạo như chơi đó.

Thân!

Fuck You Baby
03-11-2010, 09:54 AM
cái này BoyCuto sợ này
sợ nghỉ chơi dell acc ko còn ai chơi với mình nữa
mình hiểu tâm trạng BoyCuTo
kekeke

[-BoyCoDon-]
03-11-2010, 09:55 AM

SuolMster(B) thì chỉ suốt ngày khì khì^^.Hiền như con gái ý^^.Lúc nào ta không ngủ đc canh lên Vus bém gấu cho mà xem.kekekeke

XynkCut3
03-11-2010, 09:56 AM
nhận xét này có đúng hok ta ^_^

anh MC có ng... rùi ^^!

A DC ơi. e chỶ kAnf bẢo kÊ trOnG gAmes thÔI chÚ ngoÀi đỜI E sợ chÚng nÓ chĂk...giỎi thỲ rA ngà tU Cổ nhuẾ mÀ combo nÈ..^^

botchien
03-11-2010, 09:58 AM
BoyCoDoc ..hi`hi`....thi` cai nick lay o DD HuTieuGo la` cua T anh..T anh hay cam` acc DK Need....:DT anh th`i nong' lam'.....rieng Botchien...la` B..hien gi`o dang cam` acc SuolMTer...ko biet' nong' la` gi`....T anh+ H...va` 1 so' anh em trong G thay' uc' che' nen moi' vay......:D
Nhung cung~ co khuyen anh em trong G ro`i....cu tiep tuc choi ...nhung dung` co Tham gia su kien gi` nua~ het'...choi chu? yeu' vui ve? trong G HTG la duoc ro`i.....ko tranh gianh` quye`n loi gi` het'....:D.........de? xem anh em trong G the' na`o de? khuyen tiep'....:D....du` sao cung~ gan' bo' MUHN 1 nam>> ro`i ...:D

Fuck You Baby
03-11-2010, 09:59 AM
nghe có vẻ hợp lý đấy

wildlion
03-11-2010, 10:01 AM
;37195']Mình đang viết tam sự thì tư dưng khởi đọng lại máy.Mình quen an MC từ khi mình đổi mu+áo anb lấy mũ+áo enis của anh MC(mới) và mình cảm thấy anh là người tốt,rồi dần dần quen nhau và đến bây giờ ở cùng LM(phathien,blue87,DieuCay,chị HAT,anh MC.........)là những người bạn,em(DieuCay keke) anh,chị là mình rất coi trọng và quý mến.Có hơi ghét PT chút xíu(vì chưa làm cho anh mấy việc nhá^^) và bạn nói chuyện trên game và trên DD có rất nhiều như FL(mới),OMG(michen j` j` đó,INee(T.A),Tomhum(Tom New),Midseven(cũng quen và đàm đạo lâu rồi^^)...v.v.v....Các bạn chơi game này cũng từ thời F1,vì vậy mình cũng khuyên các bạn ko nên vì 1 sự cố này nọ mà bảo dell acc và .....Các bạn làm vậy quả thật làm những người tâm huyết(VD như mình)cẩm thấy thật sự buồn.Các bạn có dám khảng định sẽ tìm thấy 1 mu mới hơn mu-hanoi bây giời không....Theo quan điểm của mình mu-hanoi bây giờ là chỗ để mình đặt lòng tin.Còn sai sót thì ai chả có.làm gì có ai hoàn thiện 100%.Các bạn cứ suy nghĩ chín chắn.VD nếu ko chơi nữa thì cũng không nên buông những lời lẽ xúc phạm tới bất cứ ai.bây giờ cũng lớn cả rồi.ko phải con nít như ngày xưa.đã đủ tuổi chịu trách nhiệm trước pháp luật rồi.đây là trên game thì các bạn xỉ vả người ta đc.còn ngoài đời có khi đi tù cải tạo như chơi đó.

Thân!

Boy àh. Tớ thật sự chỉ còn biết nói như này thôi.
Tớ thì cũng đã đủ lớn rồi, cũng có cái gọi là tự trọng của riêng mình. Vì thế bất cứ ai cũng không có cái quyền được khinh thường tớ. Ngoài đời cũng vậy, trong game cũng thế. Nếu chỉ là 1 vài member thường thì tớ kệ cmn, nhưng đây là adm đã khinh thường tớ, và khinh luôn cả anh em trong G.
Đến ông tổng đã như thế thì tớ còn gì để nuối tiếc ở mu này??
Tin tớ đi boy ạh, nếu 1 ngày cậu là tâm điểm của mọi cái trò mèo ở mu này thì cậu mới thấm. Lúc đấy tớ mong chúng ta lại hội ngộ ở 1 nơi khác. hehe
(P/s: qua topic của tớ xem đi)

[-BoyCoDon-]
03-11-2010, 10:02 AM
A DC ơi. e chỶ kAnf bẢo kÊ trOnG gAmes thÔI chÚ ngoÀi đỜI E sợ chÚng nÓ chĂk...giỎi thỲ rA ngà tU Cổ nhuẾ mÀ combo nÈ..^^

Mai anh vác mã tấu ra cổ nhuế hỏi thăm sức khoẻ chú nhé.kekekeke

botchien
03-11-2010, 10:02 AM
hi`hi`....wa' hop. ly' ay' chu' ......:D

Diem.My
03-11-2010, 10:09 AM

kekekekekeke

anh gà về combo hok chơi combo em ơi anh đâm gió chết tươi =]]

XynkCut3
03-11-2010, 10:09 AM
;37212']Mai anh vác mã tấu ra cổ nhuế hỏi thăm sức khoẻ chú nhé.kekekeke

a Boy thA tỘi chO e.dẠo nẦy e dAG ngEof. chẲNg lẼ a lẠi bẮt e gỌi tAxY cHở a đẾn Bv nƠi gẦn nhẤt..^^. kAy DQN củA a thỳ gIữ lẤY mÀ dÙnG,saG đÂy e lỘt mẤt đẤy.hy

botchien
03-11-2010, 10:12 AM
hit'....dw moi rs dc 2 la`n da~ dis...sao mã 12 la`n ro`i va`o SUm day ...con acc DK nua~....1 minh 3 acc cung~ hoi vui fet' ....kha` kha`....:D

XynkCut3
03-11-2010, 10:12 AM
kekekekekeke

anh gà về combo hok chơi combo em ơi anh đâm gió chết tươi =]]

a Ơi giÓ mùA đÔnG bĂk chUa vỀ đÂU a ak`. kAnr thẬn phẢn dAme nẰm luÔn dẤy..^^ ( đỪng was lO nhA a,mẸ e lÀm ở BV k sơ đÂU)

BachCaoThu
03-11-2010, 10:14 AM
Kinh nhi? kekeke

PhaThien
03-11-2010, 10:15 AM
upppppppppppppppppp

BachCaoThu
Được cái pac' MC nói chuẩn Up nào !!!!!!!!!!!!!!

botchien
up...........duoc. chuan? cai' la` MC loi dung duong link bug thue diem? + va`o cho NV minh` do GHDH noi...ban. MC nen rs lai NV cua minh`....:D

XynkCut3
03-11-2010, 10:16 AM
Kinh nhi? kekeke

E ng` dÂn tỌc k phẢi kYnh đÂU a BCT ơy

BachCaoThu
03-11-2010, 10:16 AM
Con gà PT này đi BC SV khác đi sv2 gặp anh thiensu25 là anh với DuaHau nộp Q doá hahahahahaha

Diem.My
03-11-2010, 10:17 AM
a Ơi giÓ mùA đÔnG bĂk chUa vỀ đÂU a ak`. kAnr thẬn phẢn dAme nẰm luÔn dẤy..^^ ( đỪng was lO nhA a,mẸ e lÀm ở BV k sơ đÂU)

hen xiu >"<

PhaThien
03-11-2010, 10:18 AM
Con gà PT này đi BC SV khác đi sv2 gặp anh thiensu25 là anh với DuaHau nộp Q doá hahahahahaha

cảm ơn anh! tiếp đãi em hậu hĩnh quá nên em ở SV5 cho lành .=)

XynkCut3
03-11-2010, 10:20 AM
hen xiu >"<

tÝ nũA vÀo gAmes a kỶ nIệm e sEt Sum 4% 5% rỒi sẼ rÕ ( tkOnG kAmr e mƠi tẬp chƠi nên K bYts đỒ tNaof la kHủNg) ^^

BachCaoThu
03-11-2010, 10:22 AM
Thù nó lắm từ 2/9 và 3/9 SV2 PK được nó bem ko cho ai train còn đổ vạ người ta bem gấu nó anh với thèn DuaHau bỏ 1/2 ngay 2/9 di bem nó các SV nen^ giờ cứ gặp la bem thui ,mà nó chuyên gia KS 60~65 BC có cho ai dánh đâu ko nộp Q hơi phí nhỉ hahahahahahaha

botchien
03-11-2010, 10:24 AM
up...............hi`hi` kha` kha` hehe haha hihi ^^...:D

Fefa_Cavalli
03-11-2010, 11:45 AM
nghi games la bien pap tot nhat do~ phai chanh voi cai~

wildlion
03-11-2010, 11:46 AM
nghi games la bien pap tot nhat do~ phai chanh voi cai~

Con hàng này ra đi rồi àh :]]
Lạnh lùng và âm thầm vãi :- <

mu097
03-11-2010, 12:32 PM
Rình mãi chả thấy GĐĐH vào cho ý kiến... Nên đành nói vài câu:

ko có máy xoay chao vua lấy đâu ra cái gậy TD luck 3 op của em anh nhỉ ^____________^, 3 op mới khó, còn 2 op 10%2% thỳ đầy rẫy, chỉ bùn khi 3 op 2 op nó ko xuất hiện ở gậy TM hay DQN thôi :((((((((((((((

PT được cái lòng tốt là hay bảo vệ anh em nhưng phải nói là bảo vệ không đúng lối. Tôi xin phân tích và để nói cho PT WhoAmI nghe xem tôi nói có sai không nhé.
Thứ nhất: Không hiểu MU này thế nào, nhưng bản thân tôi chơi rất nhiều MU và cũng đã từng làm thành chủ cũng như chủ G của G LM với G giữ thành thì tôi thấy 1 điều là Máy xoay chao vua ko xoay ra đồ 380 (cấp 8), chỉ xoay đc đồ cấp 7 trở xuống (các bạn có thể seach để giám định). Thứ 2: Xin hỏi 2 bạn Thành các bạn bắt đầu có lại từ thời điểm nào? có phải mới đây không? Vậy trước đó thì sao? Có phải mặc dù là chủ thành nhưng các bạn không có SV để vào không? Thời gian đó rất dài, nên ai cũng nhớ. Và những đồ đó của MC thì có tại thời điểm nào? Mới đây chăng hay có từ trước khi CTC? Điều thứ 3: Tôi thắc mắc là tại sao nếu mà là đồ từ máy xoay chao vua thì người có đồ phải là PT hay DC chứ không phải là MC bởi chỉ có DC và PT mới vào đc acc của TL và nếu máy xoay chao vua đc thì lý do gì mà DC phải mua đồ của MC? Lẽ ra người bán đồ phải là DC hay PT nếu máy xoay chao vua ra đồ. Và điều cuối cùng thì theo tôi đc biết do hạn chế đồ khủng ở MUHN nên ADM đã can thiệp vào máy xoay chao vua do vậy đồ xoay ra chủ yếu là đồ trắng (chưa đc exl chứ đừng nói đồ cấp cao).
Tôi nói có gì ko đúng mọi người cho ý kiến.

blue87
03-11-2010, 12:33 PM
a MC fang e 10-0 ma bao ko bem ai bao giờ. sửa lại đi anh ^^

michelle882009
03-11-2010, 12:34 PM
vậy em chỉ hỏi anh mac 1 câu thôi....thế truớc hôm war anh vẫn đang có "quá nhiều point" so vs mức rs ma` anh có...em đã mail cho anh là nếu anh để point thế này war guild sẽ ko công bằng...mong anh rs số point lại đi hoặc mai anh ko tham gia war nữa được ko...
được anh mac rep lại cho 1 câu là " em vui tính nhỉ" => tức làa " ko cóu chuyệnđ đấy đâu em ạ
sau đấy sự việc như thế nào thì nhìn chữ ký của tớ là biết
cứ cho là war mac đã rs lại điểm đi
nếu guild tớ ko posst baiò lên
addm ko bắt anhg mac rs điểm
thì tớ hỏi 1 câu
war guild hôm nay sẽ như thế nào
đừng có nói la " anh chỉ nghịch thôi,,.mai war anh lại chơi công bằng..."
nghe nó ko hợp lý chút nào
có thể tin được 1 người hôm trước vừa mới chơi xấu mà hôm sau đã coi như ko có gì xảy ra.,..lại vô tư trong sáng đc ko...
giờ có đứa ăn trộm xe nó bị công an bắt,,,nó có bị "ngồi" ko...hay là thu được xe rồi công an cho bé về hoà nhập vs xã hội ngay....chỉ vì bé đã hứa...lần sau cháu ko thế nữa...
trong mu này
gần nhu ai cung đủ tuổi công dân rồi...nên biết 1 điều./..làm việc ko đúng " luật pháp" ( ở đây là luật game) thì phải chịu hình phạt như 1 sự chịu trách nhiệm...có phải nhi đồng thối tai đâu mà nói 1 câu là xong...ngay cái kiểu giải quyết của gddh đã cho thấy điều đó...chỉ yêu cầu rs lại số point...nhìn đã thấy chả khác gì trò đùa...đùa xong thì thôi...^_
!

michelle882009
03-11-2010, 12:35 PM

PT được cái lòng tốt là hay bảo vệ anh em nhưng phải nói là bảo vệ không đúng lối. Tôi xin phân tích và để nói cho PT WhoAmI nghe xem tôi nói có sai không nhé.
Thứ nhất: Không hiểu MU này thế nào, nhưng bản thân tôi chơi rất nhiều MU và cũng đã từng làm thành chủ cũng như chủ G của G LM với G giữ thành thì tôi thấy 1 điều là Máy xoay chao vua ko xoay ra đồ 380 (cấp 8), chỉ xoay đc đồ cấp 7 trở xuống (các bạn có thể seach để giám định). Thứ 2: Xin hỏi 2 bạn Thành các bạn bắt đầu có lại từ thời điểm nào? có phải mới đây không? Vậy trước đó thì sao? Có phải mặc dù là chủ thành nhưng các bạn không có SV để vào không? Thời gian đó rất dài, nên ai cũng nhớ. Và những đồ đó của MC thì có tại thời điểm nào? Mới đây chăng hay có từ trước khi CTC? Điều thứ 3: Tôi thắc mắc là tại sao nếu mà là đồ từ máy xoay chao vua thì người có đồ phải là PT hay DC chứ không phải là MC bởi chỉ có DC và PT mới vào đc acc của TL và nếu máy xoay chao vua đc thì lý do gì mà DC phải mua đồ của MC? Lẽ ra người bán đồ phải là DC hay PT nếu máy xoay chao vua ra đồ. Và điều cuối cùng thì theo tôi đc biết do hạn chế đồ khủng ở MUHN nên ADM đã can thiệp vào máy xoay chao vua do vậy đồ xoay ra chủ yếu là đồ trắng (chưa đc exl chứ đừng nói đồ cấp cao).
chính xác là trước ctc lần này đã có đồ nt rồi!

blue87
03-11-2010, 12:43 PM

cái này để tó giải thích cho. ngày mới chơi MU cung tenan CTC. lúc đó acc TL và MC là 2 người chơi từ lúc open. Thực chất hồi CTC lán 1, lần 2 xong TL, MC, PT, DC, blue87... ca ae khác nữa đều không biết mays xoay chao vua sử dụng được. vì đều xoay cái máy xoay ở ngoài thành. đến lần này CTC PT mới phát hiện ra sử dụng dduwowcj máy xoay chao vua.
nên 1 số ae khác có đồ ngon. tớ cũng xoay rồi dính đồ lởm hên xui ^^

michelle882009
03-11-2010, 12:48 PM
cái này để tó giải thích cho. ngày mới chơi MU cung tenan CTC. lúc đó acc TL và MC là 2 người chơi từ lúc open. Thực chất hồi CTC lán 1, lần 2 xong TL, MC, PT, DC, blue87... ca ae khác nữa đều không biết mays xoay chao vua sử dụng được. vì đều xoay cái máy xoay ở ngoài thành. đến lần này CTC PT mới phát hiện ra sử dụng dduwowcj máy xoay chao vua.
đến lần này ctc mới phát hiện ra xử dụng đc máy xoay chao
còn trước khi ctc thì pt kêu máy xoay chao lỗi ko dùng đc
mà đồ thì đã có từ cái lúc trước ctc cơ....^^

blue87
03-11-2010, 12:50 PM

tớ không nói đồ của a MC. tớ đang nói về máy xoay chao vua như ban mu97 nói. hiểu chưa GOD gà

mu097
03-11-2010, 12:50 PM

Tôi ko thích bóc mẽ ra làm gì. Nhưng bạn đọc kỹ bài tôi rồi hãy nói. Giờ có thêm vụ máy ngoài máy trong. Mời bạn vào trong xoay hộ mình ra đồ cái. Xin thưa với bạn nếu thành bạn nâng cấp tới cấp cực cao thì bạn ko ra đồ lởm nhé đừng nói từ hên xui ở đây. Tôi ko còn acc ở MU FPT chứ còn thì cũng cho bạn nhìn xem thử để bạn thấy rằng những lời mình nói nó mới thật buồn cười làm sao.

mu097
03-11-2010, 12:52 PM

Từ lúc mua acc MC về đc vài hum đã đồ bét nhè rồi. Ai đó check dùm xem bài chia tay của MC ngày nào.

blue87
03-11-2010, 12:55 PM
Tôi ko thích bóc mẽ ra làm gì. Nhưng bạn đọc kỹ bài tôi rồi hãy nói. Giờ có thêm vụ máy ngoài máy trong. Mời bạn vào trong xoay hộ mình ra đồ cái. Xin thưa với bạn nếu thành bạn nâng cấp tới cấp cực cao thì bạn ko ra đồ lởm nhé đừng nói từ hên xui ở đây. Tôi ko còn acc ở MU FPT chứ còn thì cũng cho bạn nhìn xem thử để bạn thấy rằng những lời mình nói nó mới thật buồn cười làm sao.

đang giải thích cái mãy xoay chao vua tại sao những lần CTC trước ko xoay ra đồ. ai mới là người cần đọc kỹ, ai mới là người cười ai. sao lại lôi mu FPT vào đây. đang nói ở MUHN này cơ mà. ai bảo bạn là nâng cấp thành cao nhất thì không ra đồ lỏm. bạn biết CTC lần 3 bọn tôi đã nâng cấp hết thành rồi mới xoay . vấn đồ lỏm

michelle882009
03-11-2010, 01:12 PM
vậy em chỉ hỏi anh mac 1 câu thôi....thế truớc hôm war anh vẫn đang có "quá nhiều point" so vs mức rs ma` anh có...em đã mail cho anh là nếu anh để point thế này war guild sẽ ko công bằng...mong anh rs số point lại đi hoặc mai anh ko tham gia war nữa được ko...
được anh mac rep lại cho 1 câu là " em vui tính nhỉ" => tức làa " ko cóu chuyệnđ đấy đâu em ạ
thì tớ hỏi 1 câu
có thể tin được 1 người hôm trước vừa mới chơi xấu mà hôm sau đã coi như ko có gì xảy ra.,..lại vô tư trong sáng đc ko...
giờ có đứa ăn trộm xe nó bị công an bắt,,,nó có bị "ngồi" ko...hay là thu được xe rồi công an cho bé về hoà nhập vs xã hội ngay....chỉ vì bé đã hứa...lần sau cháu ko thế nữa...
trong mu này
gần nhu ai cung đủ tuổi công dân rồi...nên biết 1 điều./..làm việc ko đúng " luật pháp" ( ở đây là luật game) thì phải chịu hình phạt như 1 sự chịu trách nhiệm...có phải nhi đồng thối tai đâu mà nói 1 câu là xong...ngay cái kiểu giải quyết của gddh đã cho thấy điều đó...chỉ yêu cầu rs lại số point...nhìn đã thấy chả khác gì trò đùa...đùa xong thì thôi...^_
!

anh mac đã lên diễn đàn posst 1 bài cảm động đến nỗi những người cùng cảnh ngộ "bị oan" như anh như là pro dk mildseven...pro dk Bachcaothu ( cùng giới pro xoay kiếm vỡ mns ^^ ) phải rơi lệ mà bật dậy vỗ tay thì mong anh trả lời dùm em mấy câu hỏi trên ạ....bài viết anh đã phân tích là bọn em trẻ con rồi nực cười như thế nào...thì cũng mong anh chứng tỏ 1 phong cách người lớn đích thực...công bằng trong sạch chơi đẹp ! ^^
chứ cứ nói xong vứt đấy người khác lại mất công suy nghĩ...
còn riêng cái chuyện bem gấu mu nay` đơn cử như songoku đấy...ăn của em bn con gấu ko biết đâu mà kể rồi...có vì lý do gì đâu...chẳng lẽ vì những chuyệnk như thế mà anh phải " biến thành siêu nhân" để hôm sau "war cho chết cái bọn HTG này dám bem gấu của ông???"

botchien
03-11-2010, 01:13 PM
luc map CTC chua xoay dc do`......MC da~ co d`o khung? 3 op moi ghe....+15 moi vl ^^.....:D...AD ma cho ep +20.....chac cung~ co' het ^^..........:D

michelle882009
03-11-2010, 01:15 PM
thì tớ hỏi 1 câu
trong mu này
!

anh mac đã lên diễn đàn posst 1 bài cảm động đến nỗi những người cùng cảnh ngộ "bị oan" như anh như là pro dk mildseven...pro dk Bachcaothu ( cùng giới pro xoay kiếm vỡ mns ^^ ) phải rơi lệ mà bật dậy vỗ tay thì mong anh trả lời dùm em mấy câu hỏi trên ạ....bài viết anh đã phân tích là bọn em trẻ con rồi nực cười như thế nào...thì cũng mong anh chứng tỏ 1 phong cách người lớn đích thực...công bằng trong sạch chơi đẹp ! ^^
còn riêng cái chuyện bem gấu mu nay` đơn cử như songoku đấy...ăn của em bn con gấu ko biết đâu mà kể rồi...có vì lý do gì đâu...chẳng lẽ vì những chuyệnk như thế mà anh phải " biến thành siêu nhân" để hôm sau "war cho chết cái bọn HTG này dám bem gấu của ông???"
up up up

WhoAmI
03-11-2010, 01:23 PM

sr ban. Đồ xoay ra 3 op la bt, ban? than DC cung xoay ra 1 cai gay DL 10% 2% lv/20 nhung ko luck, cau co the hoi DC, vu khi 380 thy to moi bit' co' cái gậy TD tớ đang cầm và 1 cái DHL đều luck 2 10
Đây là muhnss5 chứ ko phải mu fpt, dĩ nhiên k thể so sánh
MU của chúng ta đã tung` sát nhập vs 3 mu # thì phái (nếu tớ nhớ ko lầm). Do đó đồ đạc vip k phải ít, có thể đồ envent bên đó đa dạng hơn thỳ sao. Nhớ lại ngày xưa cả sv chỉ có 2 cây DQN của VipXinh, nhưng đến khi MU SG sát nhập vào số lượng đã tăng lên thêm....vài cây nữa ^^

wildlion
03-11-2010, 01:25 PM
Thôi anh em tranh cãi làm gì nhiều.
Đợi chính chủ Mc vào 3 mặt 1 lời xem.

chicken_10
03-11-2010, 01:27 PM
tóm lại là cứ del hết acc và cho hết đồ đi để mình đua top trong bình yên cái nào...vào BC thì bị nộp Q(chấp nhận thui vì DW gà làm sao ăn đc DK).....chay ra train thì ăn cơm không ngon vì 1 tay cầm bát cơm 1 tay giữ chuột để canh con gấu.....hic...đau dạ dày gần chết

PhaThien
03-11-2010, 01:54 PM

QTTD 3op ( 10 2 + HP/8) là VK cấp mấy? có muốn xem 1 món đồ cấp 8 có 6 dòng không? từ lâu rồi ta không vào xoay máy xoay chaos vua, chỉ có anh Trung và DC vào xoay. DC mua đồ là đồ gì nói nghe đi? set +15? chắc DC xoay được hả? bạn càng nói càng sai, từ đầu đến cuối chỉ có G TeNan làm chủ thành, tôi không nói, DC không nói, anh Trung không nói sao bạn biết ra đồ ex trắng? BQT đã có lời rằng sẽ điều tra những set đồ đó, các bạn cứ chờ câu trả lời của BQT.

wildlion
03-11-2010, 01:55 PM
bc 10 lần thì 1 lần cầm q....
và có cầm q thì cũng còn 20s mới nọp bạn nhé
ăn nói lung tung.
cứ hỏi tất cả các mem đ đ đi bc cùng tớ thì biết...
ký tên omg...

vanthanh225355
03-11-2010, 02:41 PM

Tôi có đề nghị thế này post tất cả các đồ từ máy xoay chaos chui ra cho nó nhục mặt
cái thằng ở đâu chui ra nói tùm lam tùm la
biết cái quái j mà nói ở đây hả thằng cu chim bé kia

botchien
03-11-2010, 02:44 PM
luc chua co may' xoay chaos vua bi loi~...........do` MC co' tu` luc' truoc ro`i ^^......thoi ai co thi ke...chi biet do vip' 3 dong ma` ep +15 moi kinh nhi~.....:D....

PhaThien
03-11-2010, 02:52 PM
luc chua co may' xoay chaos vua bi loi~...........do` MC co' tu` luc' truoc ro`i ^^......thoi ai co thi ke...chi biet do vip' 3 dong ma` ep +15 moi kinh nhi~.....:D....

nếu những món đồ thực sự có vấn đề thử hỏi liệu có còn đến ngày nay. ngay cả OMG cũng mua set da của anh MC đó thôi, lúc mình mất đồ thì cái ring anb đó sao GDDH không thu lại? bời vì sao? GDDH hỏi nó từ đâu ra, mình nói từ MUSG ra chứ ở đâu. giờ mà nói như thế nào thế kia các bạn lại bảo bao che cho nhau, ngay cả bản thân suol đang sở hữu 1 set anubis luck +13 ( đồ của GM even bị mất trôi dạt nên suol mua được) sao BQT không thu hồi lại? có bao giờ suol nghĩ như vậy không? mình không có ý nói suol hack của GM đâu nhé! bất cứ 1 món đồ nào cũng đều có xuất xứ của nó, chúng ta hãy chờ câu trả lời của BQT. mình không tranh cãi thêm nữa.

Fuck You Baby
03-11-2010, 02:55 PM
xoay đồ là 1 nghệ thuât
mà người xoay đồ là 1 pro
mình ko fai la pro nên dùng đồ rất cùi

PhaThien
03-11-2010, 02:57 PM
xoay đồ là 1 nghệ thuât
mà người xoay đồ là 1 pro
mình ko fai la pro nên dùng đồ rất cùi

này thì xoay này, 1900 một tông dính mặt ^__^ tránh đòn đi em .=)

Fuck You Baby
03-11-2010, 02:59 PM
a' ak con hàng
anh mặc bô đồ 100% tránh đòn
chú đánh anh cứ trượt kiêu như chơi thiên long bát bộ y
ăn anh ko dễ đâu

PhaThien
03-11-2010, 03:00 PM
a' ak con hàng
anh mặc bô đồ 100% tránh đòn
chú đánh anh cứ trượt kiêu như chơi thiên long bát bộ y
ăn anh ko dễ đâu

vậy mà kêu đồ cùi à? mẹ cùi cái đấm vào mõm này .=)

Fuck You Baby
03-11-2010, 03:02 PM
đấy là nói thế
bộ đồ này chưa xuất hiên trên lục địa mu

PhaThien
03-11-2010, 03:04 PM
đấy là nói thế
bộ đồ này chưa xuất hiên trên lục địa mu
chưa xuất hiện mà mi mặc. chắc con cháu admin .=)

Fuck You Baby
03-11-2010, 03:05 PM
bên cơ to no fai khác chứ

PhaThien
03-11-2010, 03:06 PM
bên cơ to no fai khác chứ

cơ to lắm à? chắc Bố hay tập thể hình rồi ^__^

Fuck You Baby
03-11-2010, 03:12 PM
nhìn cái chữ ky' chưa mỗi cái cơ đấy là to
làm hài lòng chị em phụ nữ thoi

botchien
03-11-2010, 03:17 PM
up................:D

luisanna
03-11-2010, 03:27 PM
toi hoi phat" nha
toi dowloa ss6 ve dinh vao xem
nhg ss6 k dc
ma vao ss5 cung k dc la sao

mu097
03-11-2010, 03:44 PM
QTTD 3op ( 10 2 + HP/8) là VK cấp mấy? có muốn xem 1 món đồ cấp 8 có 6 dòng không? từ lâu rồi ta không vào xoay máy xoay chaos vua, chỉ có anh Trung và DC vào xoay. DC mua đồ là đồ gì nói nghe đi? set +15? chắc DC xoay được hả? bạn càng nói càng sai, từ đầu đến cuối chỉ có G TeNan làm chủ thành, tôi không nói, DC không nói, anh Trung không nói sao bạn biết ra đồ ex trắng? BQT đã có lời rằng sẽ điều tra những set đồ đó, các bạn cứ chờ câu trả lời của BQT.

Tôi có đề nghị thế này post tất cả các đồ từ máy xoay chaos chui ra cho nó nhục mặt
cái thằng ở đâu chui ra nói tùm lam tùm la
biết cái quái j mà nói ở đây hả thằng cu chim bé kia

Ngồi đó mà kiếm cả sét đi. Toàn cãi cùn... Giống y cái vụ "lag point" cãi chày cãi cối. Cứ làm như mọi người là ngu dân hết. Bản thân mình hiểu nhưng vì mình cũng chẳng khác gì chúng nó nên cứ cãi lấy đc - chủ yếu là bảo vệ mình. Ông trả lời từng câu tôi hỏi đi, đến giờ vẫn còn cùn cái chao vua... cãi thì cũng phải có chỗ bám vào mà cãi, chả hiểu cãi đâu. Bao lần trắng mắt ra rồi vẫn chưa hết dại.

Ông trả lời đầy đủ xem. Nếu trả lời đúng tôi xin lỗi ông luôn và ko bao giờ đả động tới vấn đề này. Còn nếu ko trả lời đc thì mời ông bớt cãi cùn đi. Toàn người lớn thôi có phải trẻ con đâu mà cãi chày cãi cối.
@VanThanh Tuổi MU ông còn nhỏ lắm, đây ko phải vấn đề của ông. Tôi ko tiếp mấy thằng vô văn hóa (xin lỗi nói câu này nhưng ông ko nói thế ko hiểu đc)

[-BoyCoDon-]
03-11-2010, 03:49 PM
Mình cũng có cây DQN 3 op.nhưng ko dám khoe^^

mu097
03-11-2010, 03:57 PM
;37418']Mình cũng có cây DQN 3 op.nhưng ko dám khoe^^
Boy thì có cũng đâu phải của Boy săn ra, mua lại thì đúng hơn (Đừng nói có từ thời Boy còn đang kỳ hoàng kim nhưng ko mang ra sử dụng nhá =]] ) Với lại 1 cái và 1 đống nó khác nhau. Cho boy thử săn thử xem, giả dụ kể từ hồi chơi MU đến giờ KD toàn là boy ăn, liệu boy có ra đc nhiều sét đồ L45 or L445 không? Xin lỗi Boy là 1 sét RX hay TL boy cũng chả kiếm đc đủ với op như thế chứ đừng nói là một đống sét. Chả nói đâu xa INeeYou kể từ hồi chơi MU, chịu khó săn và gop đồ từ chợ ra cho đến giờ mãi còn chả đủ sét TL 45 huống chi Boy.

Tổng Cục Trưởng
03-11-2010, 03:59 PM
toi hoi phat" nha
toi dowloa ss6 ve dinh vao xem
nhg ss6 k dc
ma vao ss5 cung k dc la sao
Client cho SS6 hiện chưa có bạn à.
Bạn muốn chơi SS5 thì vào đây download : http://home.mu-hanoi.net/download.html

vanthanh225355
03-11-2010, 04:46 PM
Ngồi đó mà kiếm cả sét đi. Toàn cãi cùn... Giống y cái vụ "lag point" cãi chày cãi cối. Cứ làm như mọi người là ngu dân hết. Bản thân mình hiểu nhưng vì mình cũng chẳng khác gì chúng nó nên cứ cãi lấy đc - chủ yếu là bảo vệ mình. Ông trả lời từng câu tôi hỏi đi, đến giờ vẫn còn cùn cái chao vua... cãi thì cũng phải có chỗ bám vào mà cãi, chả hiểu cãi đâu. Bao lần trắng mắt ra rồi vẫn chưa hết dại.

Ông trả lời đầy đủ xem. Nếu trả lời đúng tôi xin lỗi ông luôn và ko bao giờ đả động tới vấn đề này. Còn nếu ko trả lời đc thì mời ông bớt cãi cùn đi. Toàn người lớn thôi có phải trẻ con đâu mà cãi chày cãi cối.
@VanThanh Tuổi MU ông còn nhỏ lắm, đây ko phải vấn đề của ông. Tôi ko tiếp mấy thằng vô văn hóa (xin lỗi nói câu này nhưng ông ko nói thế ko hiểu đc)

Xin lỗi MU097 chú chơi game này lâu chưa, trong game nick là j, cho thiên hạ biết với

1.chuyện máy xoay chaos vua: khẳng định 100% có ra đồ 380 max là 4 dòng Op ngẫu nhiên
2. anh em trong Liên Minh có nhờ PT, DC có thể xoay dùm.
3. Không cần phải bàn cãi nhiều nếu đồ hack,đồ jj thì admin đã xóa rồi đợi pác MU097 thắc mắc còn nguồn gốc thì không cần biết.

Năm nay THANHDUNG tôi 30 tuổi và chơi game MU được 12 năm và chơi MU hà nội này từ 20/8/2010:
lời nói của tôi đủ và "dư" trọng lượng xác thực các chất lượng của thông tin tôi nói ra. nếu cần tôi sẽ cho bạn xem 1 món đồ 380 có 4 op nguồn gốc từ máy chaos vua.
Quá rõ ràng rồi nhé.

Còn bạn mới vào chơi mà nói này nói nọ, xin lỗi đọc dùm chữ dưới.
Biết thì nói , không biết thì dựa cột mà nghe.

[-BoyCoDon-]
03-11-2010, 04:51 PM
Boy thì có cũng đâu phải của Boy săn ra, mua lại thì đúng hơn (Đừng nói có từ thời Boy còn đang kỳ hoàng kim nhưng ko mang ra sử dụng nhá =]] ) Với lại 1 cái và 1 đống nó khác nhau. Cho boy thử săn thử xem, giả dụ kể từ hồi chơi MU đến giờ KD toàn là boy ăn, liệu boy có ra đc nhiều sét đồ L45 or L445 không? Xin lỗi Boy là 1 sét RX hay TL boy cũng chả kiếm đc đủ với op như thế chứ đừng nói là một đống sét. Chả nói đâu xa INeeYou kể từ hồi chơi MU, chịu khó săn và gop đồ từ chợ ra cho đến giờ mãi còn chả đủ sét TL 45 huống chi Boy.

Ai bảo là săn tất đâu.phải chịu khó đi gom mỗi người 1 món.Chứ mình kundun ăn đc 1 vài lần kể từ hồi mới chơi.mình có thòi gian cày kéo nhưng chủ yếu UT là chính.ít đi săn mà đồ đạc mình không phải là Vip nhất nhưng cũng đáng để mọi người mơ ước.Huống chi là anh MC có những món đồ như vậy

Loliet
03-11-2010, 04:54 PM

khó đọc wo' T___T

[-BoyCoDon-]
03-11-2010, 04:59 PM
khó đọc wo' T___T

9x xì tai đó.Chắc 10x là khỏi đọc luôn^^

Loliet
03-11-2010, 05:03 PM
;37212']Mai anh vác mã tấu ra cổ nhuế hỏi thăm sức khoẻ chú nhé.kekekeke

chắc mã tấu nhựa ! =)) ! + 15 luk max op 2 10 lv/20 thì hãy mang đi a nha ^__^

botchien
03-11-2010, 06:24 PM
up.............:D

Tôm Hùm
03-11-2010, 06:48 PM
Xin lỗi MU097 chú chơi game này lâu chưa, trong game nick là j, cho thiên hạ biết với

1.chuyện máy xoay chaos vua: khẳng định 100% có ra đồ 380 max là 4 dòng Op ngẫu nhiên
2. anh em trong Liên Minh có nhờ PT, DC có thể xoay dùm.
3. Không cần phải bàn cãi nhiều nếu đồ hack,đồ jj thì admin đã xóa rồi đợi pác MU097 thắc mắc còn nguồn gốc thì không cần biết.

Năm nay THANHDUNG tôi 30 tuổi và chơi game MU được 12 năm và chơi MU hà nội này từ 20/8/2010:
lời nói của tôi đủ và "dư" trọng lượng xác thực các chất lượng của thông tin tôi nói ra. nếu cần tôi sẽ cho bạn xem 1 món đồ 380 có 4 op nguồn gốc từ máy chaos vua.
Quá rõ ràng rồi nhé.

Còn bạn mới vào chơi mà nói này nói nọ, xin lỗi đọc dùm chữ dưới.
Biết thì nói , không biết thì dựa cột mà nghe.

Ông này quăng bom ác thật, tôi thì chưa thấy chao vua nào quay ra đồ 380 cũng đã có thời kỳ bỏ ra rất nhiều tiền với hi vọng quay đc 1 cái Đao QN nhưng quay chỉ ra CPK (full) là hết mức, mãi sau mới đi tìm hiểu thì hóa ra nó ko ra đc đồ 380. Đồ 380 exl và nhất là vũ khí chỉ có ở KD, Maya, Erosim. Còn ông nói chơi MU online đc 12 năm thì tôi cũng phải bái phục ông. Tôi mở games từ năm 2000, thời điểm đó games chủ yếu chỉ có halflife, đế chế - nói chung offline. Còn internet thời điểm đó chủ yếu là chát và web. Thời đó chỉ mạng chỉ có dia-up. Mãi đến năm 2002, bắt đầu rộ lên tình trạng người chơi MU lifeng (MU TQ), thế là hăm hở dow về, dow hồi đó mới khổ làm sao (cả đêm đến hết sáng hôm sau mới xong). Hồi đó dow về quán cho khách chơi, chúng nó tranh nhau chơi, tôi vẫn nhớ mãi hồi đó vào trang chủ toàn tiếng tàu chả biết lập nick ở đâu, lần mò mãi mới lập đc cái nick. Hồi đó SV nó chia ra làm 2 bảng, bảng A và bảng B - bảng A dành cho những người có tiền và B là dành cho người chơi free (Những ai chơi MU tại thời điểm này chắc là nhớ rất rõ). Đến tầm giữa năm 2003 MUHN bắt đầu xuất hiện (thời điểm này bắt đầu có ADSL), mặc dù là 1 games lậu nhưng ai cũng phải thừa nhận rằng đây là 1 games online đầu tiên của Việt Nam. Lúc đầu chỉ mở 1 nơi làm trụ sở chính mà anh em chúng tôi hay còn gọi là "cơ sở riêng" tại Đào Tấn về sau mở thêm 2 cơ sở nữa và ở Đào Tấn đc gọi là "Cơ sở 1". Hồi đó MUHN đã chứng tỏ đc mình với số lượng người chơi rất đông, bản thân MUHN cũng có phát hành thẻ nạp tiềng riêng. Thời điểm đó, thẻ chủ yếu là để vào SV riêng chứ ko phải để mua item, ngọc như bây giờ. MU hồi đó map ít, do vậy stadium là bãi train của VIP. Việc nạp thẻ để vào SV riêng thì sẽ đc 2 quyền lợi chính là vào đc stadium và DV+BC 1h/1 lần. RS chủ yếu bằng chao, bluefather, cre và tiền zen. Mãi về sau thì mới thẻ nạp tiền mới có thêm tác dụng là rs. Tôi vừa làm chủ quán vừa chơi MU, một năm sau thì bắt đầu xuất hiện muvnn (MU non rs) rồi 1 thời gian nữa là sự xuất hiện của MU FPT. Hồi đó FPT và MU VNN cùng chạy đua vào việc mua bản quyền của Webzen. FPT mặc dù đi sau nhưng với thế lợi tiền nhiều, thế lực lớn lên đã mua đc bản quyền và KD độc quyền MU online tại Việt Nam. Cùng thời điểm này là việc kiện cáo và bắt đóng cửa 1 loạt 2 MU đó là MU HN và MU VNN. MU VNN thì chia tay game thủ và đóng, còn MUHN thì vẫn tiếp tục duy trì có điều là ko công khai. Cái gì tới rồi nó cũng tới, tôi vẫn nhớ mãi vào 1 buổi chiều hôm đó đc tin của anh em trong MU nói, ADM vừa bị túm xong. Tôi mới vội vàng lên mạng và đc nhìn thấy cái ảnh bị bắt của ADM MUHN. Sau vụ đó MUHN đóng cửa, tôi bắt đầu sang chơi MU FPT... cuộc đời MU của tôi là thế. Tôi ko dám nói là người chơi MU lâu đời nhất trong những người chơi nhưng những ai ở đây đã có thời gian chơi MU lâu đc như tôi thì tôi dám khẳng định may ra có thể tính đc trên đầu ngón tay. Thế mà tôi còn chưa dám nói chơi đc 10 năm mà bạn nói chơi đc 12 năm có nổ quá không.
Còn đây là mốc games online của Việt Nam, mời bạn đọc
http://gamek.vn/c8n20100315095936350/nhung-moc-lich-su-dang-chu-y-cua-game-online-viet-phan-1.chn

[-BoyCoDon-]
03-11-2010, 06:48 PM
up.............:D

Ko úp lại thì ko đc^^

[-BoyCoDon-]
03-11-2010, 06:50 PM
Ông này quăng bom ác thật, tôi thì chưa thấy chao vua nào quay ra đồ 380 cũng đã có thời kỳ bỏ ra rất nhiều tiền với hi vọng quay đc 1 cái Đao QN nhưng quay chỉ ra CPK (full) là hết mức, mãi sau mới đi tìm hiểu thì hóa ra nó ko ra đc đồ 380. Đồ 380 exl và nhất là vũ khí chỉ có ở KD, Maya, Erosim. Còn ông nói chơi MU online đc 12 năm thì tôi cũng phải bái phục ông. Tôi mở games từ năm 2000, thời điểm đó games chủ yếu chỉ có halflife, đế chế - nói chung offline. Còn internet thời điểm đó chủ yếu là chát và web. Thời đó chỉ mạng chỉ có dia-up. Mãi đến năm 2002, bắt đầu rộ lên tình trạng người chơi MU lifeng (MU TQ), thế là hăm hở dow về, dow hồi đó mới khổ làm sao (cả đêm đến hết sáng hôm sau mới xong). Hồi đó dow về quán cho khách chơi, chúng nó tranh nhau chơi, tôi vẫn nhớ mãi hồi đó vào trang chủ toàn tiếng tàu chả biết lập nick ở đâu, lần mò mãi mới lập đc cái nick. Hồi đó SV nó chia ra làm 2 bảng, bảng A và bảng B - bảng A dành cho những người có tiền và B là dành cho người chơi free (Những ai chơi MU tại thời điểm này chắc là nhớ rất rõ). Đến tầm giữa năm 2003 MUHN bắt đầu xuất hiện (thời điểm này bắt đầu có ADSL), mặc dù là 1 games lậu nhưng ai cũng phải thừa nhận rằng đây là 1 games online đầu tiên của Việt Nam. Lúc đầu chỉ mở 1 nơi làm trụ sở chính mà anh em chúng tôi hay còn gọi là "cơ sở riêng" tại Đào Tấn về sau mở thêm 2 cơ sở nữa và ở Đào Tấn đc gọi là "Cơ sở 1". Hồi đó MUHN đã chứng tỏ đc mình với số lượng người chơi rất đông, bản thân MUHN cũng có phát hành thẻ nạp tiềng riêng. Thời điểm đó, thẻ chủ yếu là để vào SV riêng chứ ko phải để mua item, ngọc như bây giờ. MU hồi đó map ít, do vậy stadium là bãi train của VIP. Việc nạp thẻ để vào SV riêng thì sẽ đc 2 quyền lợi chính là vào đc stadium và DV+BC 1h/1 lần. RS chủ yếu bằng chao, bluefather, cre và tiền zen. Mãi về sau thì mới thẻ nạp tiền mới có thêm tác dụng là rs. Tôi vừa làm chủ quán vừa chơi MU, một năm sau thì bắt đầu xuất hiện muvnn (MU non rs) rồi 1 thời gian nữa là sự xuất hiện của MU FPT. Hồi đó FPT và MU VNN cùng chạy đua vào việc mua bản quyền của Webzen. FPT mặc dù đi sau nhưng với thế lợi tiền nhiều, thế lực lớn lên đã mua đc bản quyền và KD độc quyền MU online tại Việt Nam. Cùng thời điểm này là việc kiện cáo và bắt đóng cửa 1 loạt 2 MU đó là MU HN và MU VNN. MU VNN thì chia tay game thủ và đóng, còn MUHN thì vẫn tiếp tục duy trì có điều là ko công khai. Cái gì tới rồi nó cũng tới, tôi vẫn nhớ mãi vào 1 buổi chiều hôm đó đc tin của anh em trong MU nói, ADM vừa bị túm xong. Tôi mới vội vàng lên mạng và đc nhìn thấy cái ảnh bị bắt của ADM MUHN. Sau vụ đó MUHN đóng cửa, tôi bắt đầu sang chơi MU FPT... cuộc đời MU của tôi là thế. Tôi ko dám nói là người chơi MU lâu đời nhất trong những người chơi nhưng những ai ở đây đã có thời gian chơi MU lâu đc như tôi thì tôi dám khẳng định may ra có thể tính đc trên đầu ngón tay. Thế mà tôi còn chưa dám nói chơi đc 10 năm mà bạn nói chơi đc 12 năm có nổ quá không.
Còn đây là mốc games online của Việt Nam, mời bạn đọc
http://gamek.vn/c8n20100315095936350/nhung-moc-lich-su-dang-chu-y-cua-game-online-viet-phan-1.chn

Cuối năm 2002 là bắt đầu có mu-hanoi cũ rồi^^

Tôm Hùm
03-11-2010, 06:55 PM
;37497']Cuối năm 2002 là bắt đầu có mu-hanoi cũ rồi^^

Ta chơi MU lifeng mãi.... hồi đó cứ hóng hớt mãi sao VN chưa có. Còn MU HN thì 2003 nhé người đẹp - Chuẩn đó bởi đây là cái cần câu cơm của ta thời đó, ko chú ý ko đc

XynkCut3
03-11-2010, 07:05 PM
khó đọc wo' T___T

thAnk a hÔm wA chO e ýT đỒ cÙi vỀ tRanG trÍ aCC.^^ Lần sAu phÁt hUy nhA a T0iLet (!)

XynkCut3
03-11-2010, 07:06 PM
;37458']9x xì tai đó.Chắc 10x là khỏi đọc luôn^^

A cÓ phẢi CAND nhƯ Blue87 k đẤy?

botchien
03-11-2010, 07:11 PM
up.................:D

[-BoyCoDon-]
03-11-2010, 07:37 PM
A cÓ phẢi CAND nhƯ Blue87 k đẤy?

Anh không là CAND.nhưng anh có bạn là công an^^

michelle882009
03-11-2010, 10:32 PM
thì tớ hỏi 1 câu
trong mu này
!

up up up

botchien
03-11-2010, 11:12 PM
em noi' hay we'.....cho em 10 diem?.......:D

tocbacviem
03-11-2010, 11:22 PM
nói chung là ai dete acc thi dete di ai bán thì bán đi nói nhiều làm ji. khi thắng được người ta thi chê người ta gà, khi thua người ta thì bảo người ta hack rồi bug ,lg tôi không hiểu các vị như nào .thôii cho các ông về nhất tôi về đặc biệt her her

vanthanh225355
03-11-2010, 11:29 PM
Nói đến thời điểm MU tôi học năm 1 đại học hồi đó Ở sài gòn có đã có MU online, offline hình như năm 98 99 j đấy
MU đó lâu rồi tôi không nhớ, lúc đó mu đó do một công ty tin học ở sài gòn mở ra
"Mu Hoàng Long"

vanthanh225355
03-11-2010, 11:34 PM
Blue87 Có dao cuối của Magic chụp cho nó trắng mắt ra

blue87
03-11-2010, 11:37 PM
Blue87 Có dao cuối của Magic chụp cho nó trắng mắt ra

thui anh ơi. để ngắm đi hihi

vanthanh225355
03-11-2010, 11:39 PM
con gà này nói mãi dếch hiểu j hết, chẳng biết nó chơi nv nào nữa

Tôm Hùm
04-11-2010, 12:01 AM
Nói đến thời điểm MU tôi học năm 1 đại học hồi đó Ở sài gòn có đã có MU online, offline hình như năm 98 99 j đấy
MU đó lâu rồi tôi không nhớ, lúc đó mu đó do một công ty tin học ở sài gòn mở ra
"Mu Hoàng Long"

Bạn nhầm thật đấy. Mu hoàng long thì mãi sau mới có, dân Nam Định chơi trong đó rất nhiều và cũng nổi tiếng dupe đồ của dân NĐ cũng từ đây mà có. Còn mu hn thì nói về dupe đồ có dân Hải phòng là nổi tiếng. Và ai đã từng chơi mu vào những thời điểm này đều biết.

blue87
04-11-2010, 12:05 AM
Bạn nhầm thật đấy. Mu hoàng long thì mãi sau mới có, dân Nam Định chơi trong đó rất nhiều và cũng nổi tiếng dupe đồ của dân NĐ cũng từ đây mà có. Còn mu hn thì nói về dupe đồ có dân Hải phòng là nổi tiếng. Và ai đã từng chơi mu vào những thời điểm này đều biết.

mới chơi mu thang 4-2010 ^^

songuku
04-11-2010, 12:34 AM
God nha tui bem gấu hôi nào sao ko nói bh lên DD nói tôi bem gấu thế.riêng G HuT3iu sory cả G chứ cái thằng chơi tomhum mới bẩn tính vkl.còn về ăn gấu đéo ai bị chết gấu nhiều = ta.ko tin cứ thử hỏi Suolmater mà xem

michelle882009
04-11-2010, 01:14 AM
God nha tui bem gấu hôi nào sao ko nói bh lên DD nói tôi bem gấu thế.riêng G HuT3iu sory cả G chứ cái thằng chơi tomhum mới bẩn tính vkl.còn về ăn gấu đéo ai bị chết gấu nhiều = ta.ko tin cứ thử hỏi Suolmater mà xem

ko nhớ hết là bn lần...nhưng đối dịch thì phải chấp nhận thôi...ngay cả cái hôm đứng bem ta...ta bảo ko chết đc đâu đừng có cố...đứa nào bảo "để cho chết sói" *_

songuku
04-11-2010, 01:19 AM
doạ thế thôi chứ đã chết sói chưa.bỏ MU làm gì chơi tiếp đi Mấy ông G hutieu trẻ con vl

blue87
04-11-2010, 01:20 AM
doạ thế thôi chứ đã chết sói chưa.bỏ MU làm gì chơi tiếp đi Mấy ông G hutieu trẻ con vl

còn 1 HP ^^

michelle882009
04-11-2010, 01:21 AM

con lợn *_
ở lại chơi đê...
anh quit
nhường chú bãi vip vul sv 3
đỡ phải chen chúc ^^

songuku
04-11-2010, 01:32 AM
con lợn *_
ở lại chơi đê...
anh quit
đỡ phải chen chúc ^^

chán vkl.tôi nói thật như thế này,cũng có thế anh em trách móc hoặc đôi khi không ưa,chơi với nhau trên Game thì các ông bên đấy cũng rùi.anh em có lúc cũng ko hợp nhau được.tôi với G ông thù nhau nhiều lắm thù từ bên TeNan thù đi.thù từ CuopMu thù về.cũng đôi lúc hiền khích,như mọi việc cũng đã qua.về đối nhân sử thế thì tôi cũng khá hoà nhã kể cả DD.trong t/g ở G TeNan cũng có 1 vài điều tai tiếng nhưng nó cũng qua.sao các ông cứ phải làm to chuyện lên thế.quyết định là do các ông tui chỉ nói đúng 1 câu là ko 1 game nào là hoàn hảo.hãy cùng nhau mà vượt qua G HTG hùng hậu thế cơ mà

I-Need-You
04-11-2010, 01:54 AM
chán vkl.tôi nói thật như thế này,cũng có thế anh em trách móc hoặc đôi khi không ưa,chơi với nhau trên Game thì các ông bên đấy cũng rùi.anh em có lúc cũng ko hợp nhau được.tôi với G ông thù nhau nhiều lắm thù từ bên TeNan thù đi.thù từ CuopMu thù về.cũng đôi lúc hiền khích,như mọi việc cũng đã qua.về đối nhân sử thế thì tôi cũng khá hoà nhã kể cả DD.trong t/g ở G TeNan cũng có 1 vài điều tai tiếng nhưng nó cũng qua.sao các ông cứ phải làm to chuyện lên thế.quyết định là do các ông tui chỉ nói đúng 1 câu là ko 1 game nào là hoàn hảo.hãy cùng nhau mà vượt qua G HTG hùng hậu thế cơ mà
ku ở lại chơi nhé, fucklove vừa del acc ngày mai chắc đến con god...có j con soulmater và uncle còn chơi đó lên mà pk cho đỡ buồn, ka mất bn con gấu vì mi rồi đó hahaha, chắc mi cũng mất ko ít nhỉ he he he

songuku
04-11-2010, 02:10 AM
chán các bạn nghĩ lại đi.có đến lỗi phải thế ko

I-Need-You
04-11-2010, 02:12 AM
chán các bạn nghĩ lại đi.có đến lỗi phải thế ko

đến lúc nghỉ rồi bạn à, còn bao nhiu thứ việc ngoài đời nữa cậu à, đắm chìm trong game ko làm đc j cả, sau giờ làm việc về nhà chỉ rước thêm ức chế vào người chán lắm, dành thời gian chăm sóc người iu thôi he he he, ko con người iu nó theo thằng khác thì khốn :->>

Diem.My
04-11-2010, 02:17 AM
đến lúc nghỉ rồi bạn à, còn bao nhiu thứ việc ngoài đời nữa cậu à, đắm chìm trong game ko làm đc j cả, sau giờ làm việc về nhà chỉ rước thêm ức chế vào người chán lắm, dành thời gian chăm sóc người iu thôi he he he, ko con người iu nó theo thằng khác thì khốn :->>

chán cho 1 nhân tai >"< vì pro wa lên phải nghỉ =]] acc DD thì block chán vãi neu >"<

songuku
04-11-2010, 02:19 AM

thôi thì chúc bạn hạnh phúc bên người yêu nếu cưới nhau,thì sống Hp nha

I-Need-You
04-11-2010, 02:23 AM
chán cho 1 nhân tai >"< vì pro wa lên phải nghỉ =]] acc DD thì block chán vãi neu >"<

thôi thì chúc bạn hạnh phúc bên người yêu nếu cưới nhau,thì sống Hp nha

@songuku: tks cậu nhé có j trong game ko hài lòng thì bỏ qua cậu nhé

@DC: bnock mấy ngày ra đảo ngồi chơi ấy mà haha, pro` compo đi rồi, vẫn còn soulmater pro` compo tuy ko bằng need god nhưng cũng đủ làm trùm rồi đó he he, DC có ăn nổi ko

michelle882009
04-11-2010, 02:30 AM
@songuku: tks cậu nhé có j trong game ko hài lòng thì bỏ qua cậu nhé

@DC: bnock mấy ngày ra đảo ngồi chơi ấy mà haha, pro` compo đi rồi, vẫn còn soulmater pro` compo tuy ko bằng need god nhưng cũng đủ làm trùm rồi đó he he, DC có ăn nổi ko

có mà hơn ấy...ở đấy mà ko =^^
đồ mà ko khủng hơn khéo ko ăn đc con B ga` ^^

songuku
04-11-2010, 02:41 AM
songuku: tks cậu nhé có j trong game ko hài lòng thì bỏ qua cậu nhé

muốn cảm ơn thì cảm ơn người yêu đi đã quyết tâm cho ông bỏ MU còn tui tui sặp lấy vợ nhưng vẫn máu he he.còn về chuyên j trong Game thi có gì đâu Pk có Bao giờ thắng ông.nhớ sống tốt nha.

I-Need-You
04-11-2010, 02:44 AM

đã là game online thì đương nhiên phải có người này người kia, cậu ko có thời gian thì cậu ko pk đc còn người ta có thời gian train và săn đồ cùng pk thì cũng ko trách được ko lí nào cậu ko cho người khác pk cậu sao thật là vô lí quá đấy, xã hội game cũng là 1 thế giới thu nhỏ thông qua mạng internet thế thôi cũng có quy luật ở ngoài đời mạnh được yếu thua, cá lớn nuốt cá bé, ỷ mạnh hiếp yếu... nói chung đủ thể loại cả.

McApple thân chào,
tính cách mỗi người 1 khác, không phải là kiêu ngạo ỷ mạnh hiếp yếu như cậu nghĩ, tớ chỉ pk dd những đối thủ mạnh xứng tầm cỡ với mình, nếu là đối thủ yếu thì có thể chấp mns. Cho dù tuổi đời cậu có lớn hơn tớ đến đâu cũng không bao giờ có cửa dạy tớ như thế đâu, cậu nghĩ xem cậu đang làm 1 cái trò của tụi con nít choai choai mới bik chơi MU để chiến thắng even đấy liệu có hay ho j ko, biết trước điều này tớ đã lập 1 cái topic THUA VINH CÒN HƠN THẮNG NHỤC để động viên anh em trong G nhưng sự việc đi quá lố, số point cậu gian lận chỉ có thể qua mắt được mấy đứa con nít thôi, chứ cái hàng top 10 thì cậu làm sao qua mắt đc, xin lỗi cậu 2 dk mns đã có clip đánh tới khi hết mns mới bik dk nào chết nhé, hãy xem lại tư cách của mình trc khi trách móc người khác nhé.

michelle882009
04-11-2010, 09:18 AM
thì tớ hỏi 1 câu
trong mu này
!

up up up

lovestore
05-11-2010, 07:45 PM
mình tự hỏi MC có phải nhà văn hay ko nhỉ?
nếu như bạn không là một nhà văn thì có lẽ Vn đã phí mất một nhân tài đó

l1stlyouno
05-11-2010, 08:03 PM

McApple thân chào,

Tôi hoàn toàn đồng ý với bạn. hầu như tất cả mu đều sảy ra như vậy trừ 1 số Mu có bản Quyền cái kiểu chửi người khác và bem nhiệt tình thì không mấy xa lạ. Hôm trước tôi chỉ vì nói 1 câu là " Đàn ông con trai sao lại chửi nhau như đàn bà thế" vậy là tôi bị 1 thằng chửi luôn vào mặt những câu thậm tệ, thô tục. Các bạn thử qua Mu Tân Hợp Nhất chơi xem tôi ấn tượng bởi BQT Mu đó Ra những điều quản cho người chơi trong sô đó có 1 điều nghiêm cấm nói tục chửi bậy ai vi phạm sẽ bị Block acc. Và quả thật nếu như bạn có chửi 1 người nào đó ma để họ chụp ảnh Kiện lên diễn đàn thì chắc chắn sẽ bị Block acc từ 10 ngày đến 15 ngày tôi ước gì Mu minh cũng như vậy để khỏi phải nghe nhưng câu chửi kinh khủng

cunconlamha
06-11-2010, 02:38 PM
con lợn *_
ở lại chơi đê...
anh quit
đỡ phải chen chúc ^^
bj đánh chết gấu len la lối om xòm h len nói xàm cứt

michelle882009
06-11-2010, 04:30 PM
bj đánh chết gấu len la lối om xòm h len nói xàm cứt

ko hiểu bạn này quote bài viết của mình nói chuyện vs songoku có mục đích gì...vu vơ người ta lại cho là ngơ *_

thantu
26-11-2010, 03:07 PM
BQT nên Block hoặc có những biện pháp mạnh đối với những acc có những lời lẽ thô tục để cho các AE đỡ bức xúc . Chứ chơi Game để giải street mà lắm hôm tức không chịu được.