PDA

View Full Version : [WAR G] ThUA VINH CÒN HƠN THẮNG NHỤC

Huti3ugo
02-11-2010, 01:21 PM
CÁC ANH EM HỦ TIẾU HÃY HƯỞNG ỨNG LỜI HIỆU TRIỆU CUẢ CHỦ HỘI, ĐÊM NAY SẼ CHIẾN G.
TÌNH HÌNH ADMIN PO' TAY KO CÓ BIỆN PHÁP J KHÁC VÀ CHỈ BIK NHẮC NHỞ ĐỐI VỚI CÁC MEMBER LẠM DỤNG CHEAT CÁC BUG GAME ĐỂ KHAI THÁC TƯ LỢI CHO RIÊNG MÌNH, NÊN TỐI NAY RẤT CÓ THỂ G ĐỐI PHƯƠNG RẤT NHÌU NGƯỜI SD THỦ ĐOẠN NÀY ĐỂ WIN WAR, NẾU CÁC ANH EM CẢM THẤY ĐIỀU ĐÓ BẤT THƯỜNG THÌ HÃY LẬP TỨC BỎ WAR ĐỒNG LOẠT KO ĐẤU NỮA, CHO DÙ G TA ĐANG LÀ ĐƯƠNG KIM VÔ ĐỊCH NHƯNG THÀ CHẤP NHẬN THUA VINH CÒN HƠN THẮNG KIỂU ĐÓ ĐỂ MANG NHỤC ĐỜI ĐỜI KIẾP KIẾP ĐẾN HẬU DUỆ ĐỜI ĐỜI SAU. VÌ VẬY ANH EM NGHE LỜI HIỆU TRIỆU NÀY MÀ HÃY THÔNG CẢM CHO TA VÀ ỦNG HỘ TA.
ThÂN GỞI

-TomHum-
02-11-2010, 01:25 PM
cat' o0o h0h0

tocbacviem
02-11-2010, 01:31 PM
=]] ong tomhum nay chua mở rong tam mắt rồi tôi cam doan với ông không hề có gì bất thường cả.

botchien
02-11-2010, 01:32 PM
oanh luon di ^_^........de` nghi AD nen xem tran dau'.....va` nhac nho~ MC rs lai ^^...va vao xem so' diem? da~ tang......:D

-TomHum-
02-11-2010, 01:34 PM
oanh luon di ^_^........de` nghi AD nen xem tran dau'.....va` nhac nho~ MC rs lai ^^...va vao xem so' diem? da~ tang......:D

9xac!. cat'o0o no dj^^

tocbacviem
02-11-2010, 01:36 PM
=]] tất cả các ông tôi đã nói không có gì bất thường ở đây cả . tai vì các ông không ở trong G lên không biết. đừng nó bừa như vậy. nếu hack hay không thi tối nay khi War ADM sẽ biết ngay không cần nói nhiều lam cái je

-TomHum-
02-11-2010, 01:41 PM
=]] tất cả các ông tôi đã nói không có gì bất thường ở đây cả . tai vì các ông không ở trong G lên không biết. đừng nó bừa như vậy. nếu hack hay không thi tối nay khi War ADM sẽ biết ngay không cần nói nhiều lam cái je

uh`. neu^' ma` co' tinh` trang nay voi MC thj MC nen^ Del acc de^

tocbacviem
02-11-2010, 01:44 PM
tôi cũng đống ý với câu như vậy . nếu như tôi la cậu tôi cũng nghĩ là hack nhưng thưc ra không phải, tai cậu chưa biết thôi. cái nay khó nói =]]

Diem.My
02-11-2010, 01:56 PM
hay để anh dậy cách máy chú + pion nhờ =]]

rùi lên mặt dậy đời =]]

giờ anh có cách + pion máy chú >>> rùi lại vãi ngày ra oai =]] DC cũng là do INee dậy + pion

như lúc sang này INee pro bảo Mid,Tomhum (ku ) ,bloo đều là INee dậy hêt =]]

Huti3ugo
02-11-2010, 01:58 PM

rùi lên mặt dậy đời =]]

giờ anh có cách + pion máy chú >>> rùi lại vãi ngày ra oai =]] dc cũng là do inee dậy + pion

như lúc sang này inee pro bảo mid,tomhum (ku ) ,bloo đều là inee dậy hêt =]]

loài chó như mày ai mà dạy cho, có ngày quay lại cắn càn ăn cháo đá bát

GhostSex
02-11-2010, 01:58 PM

rùi lên mặt dậy đời =]]

giờ anh có cách + pion máy chú >>> rùi lại vãi ngày ra oai =]] DC cũng là do INee dậy + pion

như lúc sang này INee pro bảo Mid,Tomhum (ku ) ,bloo đều là INee dậy hêt =]]

dậy cái gì đấy nói coi nào ^^

Huti3ugo
02-11-2010, 01:59 PM
dậy cái gì đấy nói coi nào ^^

lại hóng hớt

GhostSex
02-11-2010, 02:01 PM
sao mà chửi nhau ghê gớm thế

botchien
02-11-2010, 02:05 PM
toan cai~ nhau...nhu ba` tam' di cho.....:D

Diem.My
02-11-2010, 02:09 PM
sao mà chửi nhau ghê gớm thế

đang bị bệnh đien =]]

thông cảm nhé ^_^

Diem.My
02-11-2010, 02:10 PM
ah ưk DC hack mới ăn đc INee pro =]] OK chưa

quýt con mẹ mày đj đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm =]]

GhostSex
02-11-2010, 02:10 PM
nhưng cÓ gì hay thì cứ nói đi úp mở mãi

Diem.My
02-11-2010, 02:15 PM
thì nó đang sợ thua lên phải kêu ADM là hack =]]]

thế có j đâu nhưng thực ra có hack đâu ( đó là bj quyết tăng điểm [ gjong như hồi INee kêu DC tăng điểm Gà+ Mid =)) ] giờ thì ngược lại hok làm đc j lên kêu hack ) =]]

botchien
02-11-2010, 02:21 PM
o`h the' a`........vay. ma` AD vo noi MC...thue diem? moi ghe chu'.....AD con` bao? MC nho rs lai....nua~ day'....chang? le~ AD noi' oan ^^...........:D

-TomHum-
02-11-2010, 02:34 PM
thì nó đang sợ thua lên phải kêu ADM là hack =]]]

thế có j đâu nhưng thực ra có hack đâu ( đó là bj quyết tăng điểm [ gjong như hồi INee kêu DC tăng điểm Gà+ Mid =)) ] giờ thì ngược lại hok làm đc j lên kêu hack ) =]]

cat' o0o <=={}ZZZZZZ> DC

botchien
02-11-2010, 02:38 PM
cat chi de? tung tang cho dep ^^..............

-TomHum-
02-11-2010, 02:54 PM
de ta cam^` DQN cat' o0o kon DC ^^

XynkCut3
02-11-2010, 03:00 PM
Tối nay sẻ biết G nào Win. DC ơi họ bảo a gà thỳ tối nay War khắk bIếT k phải đôi co làm jf cho mỆt...bỌn nÀo hÃm (!) tHỳ kỆ cHúnG nÓ

Vinataba
02-11-2010, 03:08 PM
Nhảm thế :)) tui mới chơi mà đọc cái topic này cũng thấy ông chủ topic này rảnh . Sợ thua thì rút lui lại còn chui vào lập cái topic này . Giống với bọn trẻ con quá :)) . Tôi mới chơi đừng tìm tui giết nhé :D

Huti3ugo
02-11-2010, 03:11 PM
nhảm thế :)) tui mới chơi mà đọc cái topic này cũng thấy ông chủ topic này rảnh . Sợ thua thì rút lui lại còn chui vào lập cái topic này . Giống với bọn trẻ con quá :)) . Tôi mới chơi đừng tìm tui giết nhé :d

zốt nát lại còn hóng hớt, cúttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt tttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt tttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt tttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt tttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt tttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt tttttttttttttttttttttttt tttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt tttttttttttttt

-TomHum-
02-11-2010, 03:15 PM
Nhảm thế :)) tui mới chơi mà đọc cái topic này cũng thấy ông chủ topic này rảnh . Sợ thua thì rút lui lại còn chui vào lập cái topic này . Giống với bọn trẻ con quá :)) . Tôi mới chơi đừng tìm tui giết nhé :D

may`` bik caj loz ji` mo faj~ so thua.vao` anh cắt o0o may`

botchien
02-11-2010, 03:15 PM
up.....................

Vinataba
02-11-2010, 03:18 PM
may`` bik caj loz ji` mo faj~ so thua.vao` anh cắt o0o may`

Đừng nghĩ rs nhiều mà hù mem mới . Mấy bác pro đừng doạ em , em là em sợ lắm . ^^

-TomHum-
02-11-2010, 03:26 PM
Đừng nghĩ rs nhiều mà hù mem mới . Mấy bác pro đừng doạ em , em là em sợ lắm . ^^

cutttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt tttttttttttttttt

Vinataba
02-11-2010, 03:44 PM
cutttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt tttttttttttttttt

Trình độ nói chuyện pro thế này :)) thảo nào phải lập cái topic này khóc lóc , đủ hiểu của các bác đàn anh của Mu này .

OhMyGod
02-11-2010, 04:55 PM
cãi nhau om tỏi :D

botchien
02-11-2010, 05:03 PM
9 xac'..............cai tiep di ^^.......dung` noi bay. na. va` hay ro`i :D

Vinataba
02-11-2010, 05:04 PM
=)) các bác í cậy rs cao :)) coi thường người khác quá :)) toàn" pro " mà

-TomHum-
02-11-2010, 05:06 PM
Trình độ nói chuyện pro thế này :)) thảo nào phải lập cái topic này khóc lóc , đủ hiểu của các bác đàn anh của Mu này .

vay thì dung co choj mu nay` nua~.chem' cutttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt ttttttttttttt

Vinataba
02-11-2010, 05:13 PM
vay thì dung co choj mu nay` nua~.chem' cutttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt ttttttttttttt

Giỏi thì mày tìm tao mà bem đi :)) hok cho tao train 1 ngày tao nghỉ chơi sang Server mới :)) tao mới chơi chỉ ở stadium thôi tìm đi mà giết . Ăn nói đã thấy kèm văn hóa rồi :)) bảo sao phải lập cái topic này để khóc lóc . Nghĩ mà nhục thay 1 số bạn đang ở trong G Hu Tieu :)) , trẻ con quá .

Fuck You Baby
02-11-2010, 05:13 PM
Chiến G lần này chắc chắn HuTieuGo sẽ win
điều này khỏi fai bàn cãi
nhưng ko biết đến lúc win họ sẽ nói thế nào
các bạn hãy chờ xem

Diem.My
02-11-2010, 05:14 PM
=)) các bác í cậy rs cao :)) coi thường người khác quá :)) toàn" pro " mà

thùi cãi nhau làm cái j đâu

tôi này G nó bỏ war =]] ý mà vì DC hackkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk kakakakakaka

Diem.My
02-11-2010, 05:15 PM
Chiến G lần này chắc chắn HuTieuGo sẽ win
điều này khỏi fai bàn cãi
nhưng ko biết đến lúc win họ sẽ nói thế nào
các bạn hãy chờ xem

ôi G mình giỏi wa ( chắc vậy ) =]]

michelle882009
02-11-2010, 05:21 PM
he he chữ ký mình đẹp quá |^^
chỉ hài cái chuyện point của mac 1 số người biết từ lâu rồi mà cứ giả vờ ko biết ...cãi chỗ này chửi chỗ kia...ngây thơ nai tơ...giống hệt mid ngày xưa bị TCT nói thẳng vào mặt...nghĩ mà hài cho cái gọi là top...=]]

Diem.My
02-11-2010, 05:23 PM
he he chữ ký mình đẹp quá |^^
chỉ hài cái chuyện point của mac 1 số người biết từ lâu rồi mà cứ giả vờ ko biết ...cãi chỗ này chửi chỗ kia...ngây thơ nai tơ...giống hệt mid ngày xưa bị TCT nói thẳng vào mặt...nghĩ mà hài cho cái gọi là top...=]]

kakakaka hok con hang hok để YH nữa ah =]]

có cái này hay vãi lồn lắm chắc tôi này G THG kêu hack 100% >>> và từ bỏ war G luôn 100%

botchien
02-11-2010, 05:25 PM
up.....................:D

wildlion
02-11-2010, 05:56 PM
Buồn cười nhỉ. Chính chủ (anh Mc) không nói câu nào mà các thể loại loăng quăng vào chém gió ghê thế.
Adm đã nói thẳng rồi thôi thì ai biết cách lag bug point nên im hết đi. Đừng cố gắng nói nữa làm gì thiên hạ nó cười cho.
Còn ai thích xài lag bug point thì cứ xài, duel với hutieu là biết ngay. G mình không thiếu gì dk hàng khủng, duel nhiều biết hết các cách tăng điểm. Có chỗ nào vô lý cái biết ngay. Chụp ảnh quay clip post lên 4rum thì lại mang tiếng.
Có cần thiết phải thằng bằng mọi giá vậy không????
Còn anh TA ( need ) và DC có lẽ không cần phải quá căng thẳng với nhau làm gì. Chơi cho vui thôi. Cứ kêu nhau gà gà hoài mệt lắm :- <

Vinataba
02-11-2010, 06:08 PM
Buồn cười nhỉ. Chính chủ (anh Mc) không nói câu nào mà các thể loại loăng quăng vào chém gió ghê thế.
Adm đã nói thẳng rồi thôi thì ai biết cách lag bug point nên im hết đi. Đừng cố gắng nói nữa làm gì thiên hạ nó cười cho.
Còn ai thích xài lag bug point thì cứ xài, duel với hutieu là biết ngay. G mình không thiếu gì dk hàng khủng, duel nhiều biết hết các cách tăng điểm. Có chỗ nào vô lý cái biết ngay. Chụp ảnh quay clip post lên 4rum thì lại mang tiếng.
Còn anh TA ( need ) và DC có lẽ không cần phải quá căng thẳng với nhau làm gì. Chơi cho vui thôi. Cứ kêu nhau gà gà hoài mệt lắm :- <

Thấy bạn này nói chuẩn nè ^^!

michelle882009
02-11-2010, 06:09 PM
oh`...cứ như mình....ga` sẵn chẳng sợ ai kêu gà`....chỉ có ai thua god gà thì mới phải lo...

[-BoyCoDon-]
02-11-2010, 06:11 PM

Con hàng này.nói hay nhể^^

michelle882009
02-11-2010, 06:26 PM
Adm đã nói thẳng rồi thôi thì ai biết cách lag bug point nên im hết đi.

chính xác thì OMG có mail cho anh mac 1 bức mail sau khi duel nội dung là
"gửi anh MC
sau khi duel vs anh em có cảm gác ko phải anh có 9x k point ma` hình như có nhiều hơn
vì em có mns + máu 1mil1 mà anh xoay kiếm 5s đã die là điều hoàn toàn vô lý
....
nếu vì lý do nào đo anh có nhiều p hơn thì mong ngày mai anh ko tham gia war để công bằng hoặc nếu a muốn tham gia thì mong anh rs lại về số p ứng vs rs của anh!"

sau đó anh mac rep lại
" em cũng vui tính nhỉ' *_ ( cái mail này vẫn còn lưu trong hòm thư)
và DC cũng có nói a mac đọc xong top này "cười ngất " rồi gọi DC vào rum xem rồi cùng cười " cho vui" mà ^_

tóm lại 1 câu: hutieu tuy ko được lòng 1 số thành phần ttrong game...nhưng thắng là thắng thua là thua...hoàn toàn do sức của bản thân...lần nào thua " có vấn đề " thì mới buộc phải kêu...như vụ BCT đấy và tiếp theo là vụ này.
mà rốt cuộc người sai là ai....từ giờ mấy cái người có dính dáng thì cát cái câu " thắng thì ko sao, thua thì kêu hack đi nhé"
vì kêu quá đúng...
ps:
bản thân tôi dù đánh vs ai thắng hay thua cũng ko bao giờ kêu ai ""ga` ngu hay là v ..v gì đó...trừ khi trêu đùa...tôi tự hào là thắng thua gì cũng do sức của mình...mong ai còn hay thik dùng từ này nên có chút suy ngẫm ( kể cả phe ta hay phe địch)...đôi khi người ta ko ghét kẻ thắng mà ghét cái thái độ...!
hết ...!

songuku
02-11-2010, 07:01 PM
tớ ko biết nhưng công nhận chơi DK khó thật.kì này cũng chuyển sang DK chơi.đấy giọ là đã gà nay còn gà hơn huhuhuhu

wildlion
02-11-2010, 07:05 PM
Chơi sm khó hơn :- <

michelle882009
02-11-2010, 07:06 PM
Chơi sm khó hơn :- <

quá dễ...cứ + fu;ll máu vs streng là thắng

wildlion
02-11-2010, 07:08 PM
quá dễ...cứ + fu;ll máu vs streng là thắng

Thắng thằng rs 1 lần T__________T

Diem.My
02-11-2010, 07:10 PM
nói chung thế này INee nó là tinh tự cao ( VKL ) lên mới nhiu ng ghét

nếu hok sửa tính đò thì mại bj ng ta chửi thôi

thua thì bảo ng ta ga còn lúc minh thì sao >>> ... hok bảo j ( cái này là sao TV G HTG về hỏi hộ INee nhé ) hay cứ thua là bắt đâu bịa chuyện bỏ hay từ bỏ

máy ng mới chơi vào xem các top chửi nhau mà thấy nản

thế đây là game giải trí hay là chiến tranh giữa các vì sao =]]

michelle882009
02-11-2010, 07:11 PM
Thắng thằng rs 1 lần T__________T

vớ vẩn...thằng 100 lần rs cũng ko ăn đc sum 60k str 30k agi 30k vit 2k ene
tin ko ^_^

michelle882009
02-11-2010, 07:12 PM
tóm lại...2 ông ra yahoo mà chém nhau...*_ở đây cho người ở hiền nhặt đc tiền sinh hoạt *_

OhMyGod
02-11-2010, 07:12 PM
nói chung thế này INee nó là tinh tự cao ( VKL ) lên mới nhiu ng ghét

nếu hok sửa tính đò thì mại bj ng ta chửi thôi

thua thì bảo ng ta ga còn lúc minh thì sao >>> ... hok bảo j ( cái này là sao TV G HTG về hỏi hộ INee nhé ) hay cứ thua là bắt đâu bịa chuyện bỏ hay từ bỏ

máy ng mới chơi vào xem các top chửi nhau mà thấy nản

thế đây là game giải trí hay là chiến tranh giữa các vì sao =]]

DC an kit :D

michelle882009
02-11-2010, 07:13 PM

10 điểm ^_ =]]

Diem.My
02-11-2010, 07:14 PM
nói thật 1 câu

lập cái topic này ra để ng ta cười cho, lên nhớ 1 điều war G có cả GM theo dõi wa trinh thi đâu an gian lận kiểu j ??

hack agi ah hack pion 200k

hài thật

Diem.My
02-11-2010, 07:14 PM

sac sac con hàng la liếm =]]

[-BoyCoDon-]
02-11-2010, 07:47 PM
chính xác thì OMG có mail cho anh mac 1 bức mail sau khi duel nội dung là
"gửi anh MC
sau khi duel vs anh em có cảm gác ko phải anh có 9x k point ma` hình như có nhiều hơn
vì em có mns + máu 1mil1 mà anh xoay kiếm 5s đã die là điều hoàn toàn vô lý
....
nếu vì lý do nào đo anh có nhiều p hơn thì mong ngày mai anh ko tham gia war để công bằng hoặc nếu a muốn tham gia thì mong anh rs lại về số p ứng vs rs của anh!"

sau đó anh mac rep lại
" em cũng vui tính nhỉ' *_ ( cái mail này vẫn còn lưu trong hòm thư)
và DC cũng có nói a mac đọc xong top này "cười ngất " rồi gọi DC vào rum xem rồi cùng cười " cho vui" mà ^_

tóm lại 1 câu: hutieu tuy ko được lòng 1 số thành phần ttrong game...nhưng thắng là thắng thua là thua...hoàn toàn do sức của bản thân...lần nào thua " có vấn đề " thì mới buộc phải kêu...như vụ BCT đấy và tiếp theo là vụ này.
mà rốt cuộc người sai là ai....từ giờ mấy cái người có dính dáng thì cát cái câu " thắng thì ko sao, thua thì kêu hack đi nhé"
vì kêu quá đúng...
ps:
bản thân tôi dù đánh vs ai thắng hay thua cũng ko bao giờ kêu ai ""ga` ngu hay là v ..v gì đó...trừ khi trêu đùa...tôi tự hào là thắng thua gì cũng do sức của mình...mong ai còn hay thik dùng từ này nên có chút suy ngẫm ( kể cả phe ta hay phe địch)...đôi khi người ta ko ghét kẻ thắng mà ghét cái thái độ...!
hết ...!

Nếu cộng như này anh MC vẫn ít hơn các cậu tầm 14k point mà.Chứng tỏ anh ý PK kinh phết^^

michelle882009
02-11-2010, 07:54 PM
;36828']Nếu cộng như này anh MC vẫn ít hơn các cậu tầm 14k point mà.Chứng tỏ anh ý PK kinh phết^^

chính xác anh mac có nhiều hơn tớ ít nhâ t50k point
còn vì sao thì nhìn chữ ký ^^

Diem.My
02-11-2010, 09:46 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppppp nào ^_^

botchien
02-11-2010, 09:54 PM
up................fu ne` :D

kenvi
02-11-2010, 09:54 PM
Sao mềnh đánh nhau nhiều với HTG mà chả thấy ai dậy mình cách cộng point nhỉ :D. Có MNS mình với Tomhum oánh nhau, combo cả ngày ko chết :D

wildlion
02-11-2010, 09:57 PM
Con hàng này gặp trong map CTC toàn chạy ra bem mình T_______T

kenvi
02-11-2010, 10:00 PM
oánh nhau là phải thế. Fai oánh thằng buff trước chứ. Nhưng thằng buff cũng khoẻ, combo với FuckLove mãi cũng ko die chứ đừng nói đến tomhum ~ 1tr máu =))

[-BoyCoDon-]
02-11-2010, 10:03 PM
chính xác anh mac có nhiều hơn tớ ít nhâ t50k point
còn vì sao thì nhìn chữ ký ^^

Anh MC có 60k RL+37k point luyện+2 lần đổi point event HCV.cậu không tính đến hả

wildlion
02-11-2010, 10:06 PM
oánh nhau là phải thế. Fai oánh thằng buff trước chứ. Nhưng thằng buff cũng khoẻ, combo với FuckLove mãi cũng ko die chứ đừng nói đến tomhum ~ 1tr máu =))

Sm thì buff o0o gì T___T
Hôm đấy được gồng có 600k máu + mns chưa phải max agi mà đứng cho DD bem tẹt ga. Chỉ có lúc nào lỡ tay bem vài con sm 1 lúc thì may ra chết.
Thế mà nay, ko bem sm nào, máu 1m4 + mns max agi mà xem máu bị rút đúng 2 lần. Lăn ra chết nhanh đến ko kịp bơm T______T

kenvi
02-11-2010, 10:06 PM
;36900']Anh MC có 60k RL+37k point luyện+2 lần đổi point event HCV.cậu không tính đến hả

Cho dù là như thế nhưng em nói thật em cũng hơi khó hiểu. God có nói là god có MNS + máu 1tr. thì ko thể xoay kiếm 15 -20s mà die đc. Có mns thì 2 dk combo cả ngày ko chết trừ khi hết mns ý anh

botchien
02-11-2010, 10:42 PM
the' MC moi vl......:D......nghe noi MC cung lon tuoi gan 4x...ma` noi that Lon' tuoi? ma` choi MU con` non tre? nhu con Nit' ma` cung~ ra ve? ta day o Top1 :D ..............

Fuck You Baby
02-11-2010, 10:50 PM
hêhe đã bảo rồi sau trân chiến G rất nhiu chuyên để nói mà

botchien
02-11-2010, 10:54 PM
9 xac'....ko can` di chinh? hinh`..........:D.........G Toi da~ biet truoc viec do' ro`i....nen da~ tap hop. ba`n ki? het'......de? xem MC nhu the' na`o........ai nhe` dung' nhu du Doan'.....nhu em be' moi tap choi MU ...:D

Loliet
02-11-2010, 11:16 PM
Con hàng này gặp trong map CTC toàn chạy ra bem mình T_______T

còn a toàn chạy ra bem e ^_^

Loliet
02-11-2010, 11:17 PM
the' MC moi vl......:D......nghe noi MC cung lon tuoi gan 4x...ma` noi that Lon' tuoi? ma` choi MU con` non tre? nhu con Nit' ma` cung~ ra ve? ta day o Top1 :D ..............

9xác là 45 ^_^

wildlion
02-11-2010, 11:21 PM
còn a toàn chạy ra bem e ^_^

Anh rê chuột bừa trúng ai thì trúng :]]
hên xui :- "

[-BoyCoDon-]
02-11-2010, 11:28 PM
Anh rê chuột bừa trúng ai thì trúng :]]
hên xui :- "

Xui cái lùi cui ý^^

wildlion