PDA

View Full Version : cần giao acc cho 1 người tốt trong G storm

0989768223
30-10-2010, 09:42 PM
giờ em muốn nghỉ. do 1 số lý do ko thẻ nói được. muốn giao acc CuongTan cho 1 người thật tốt. hay nói chuyện với anh em trong G.
hey chia tay buồn quá. hiện giờ Ct rl1/300. đang là dk gà. còn 1 sói tinh
1 set rave+ 1 set hion để chơi. ai muốn chuyển qua Dw cứ chuyển. còn pass bạn cứ vào chơi thoải mái. mình ko lấy đồ của bạn làm gì. vì tỉnh thoảng còn vào nghick ngợm tí chút. anh em nào tốt thì Pm nha. em ko muốn Ct bị lãng quên vào quá khứ. vì 1 lần lầm đường lạc lối đã cho Ct từ xưa đến nay thành 1 con Dk giở người. ăn box 3 ko nổi 30s. mà Ct đợt trước đã làm được giờ ko làm được nữa. dù đã cộng point chuẩn. :-[[ thất vọng quá
chú mọi người vui vẻ ^^!. em sẽ thường vào Mu thăm mọi người. dù nó là Dk. nhưng lcus nào có money sẽ cho nó vè với vị trí cũ là 1 con dw như xưa

michelle882009
30-10-2010, 11:02 PM
dk ko phai 1 tu` thik la` duoc dau^^>..do? mau' nhieu` lam^_^...
dang choi soul nha`n nha~ ma sang dk ko chiu dc la dung roi ^^

Fefa_Cavalli
31-10-2010, 02:33 AM
nghi la 1 bien pham rat la chuan?

songuku
31-10-2010, 07:20 AM
giờ em muốn nghỉ. do 1 số lý do ko thẻ nói được. muốn giao acc CuongTan cho 1 người thật tốt. hay nói chuyện với anh em trong G.
1 set rave+ 1 set hion để chơi. ai muốn chuyển qua Dw cứ chuyển. còn pass bạn cứ vào chơi thoải mái. mình ko lấy đồ của bạn làm gì. vì tỉnh thoảng còn vào nghick ngợm tí chút. anh em nào tốt thì Pm nha. em ko muốn Ct bị lãng quên vào quá khứ. vì 1 lần lầm đường lạc lối đã cho Ct từ xưa đến nay thành 1 con Dk giở người. ăn box 3 ko nổi 30s. mà Ct đợt trước đã làm được giờ ko làm được nữa. dù đã cộng point chuẩn. :-[[ thất vọng quá
chú mọi người vui vẻ ^^!. em sẽ thường vào Mu thăm mọi người. dù nó là Dk. nhưng lcus nào có money sẽ cho nó vè với vị trí cũ là 1 con dw như xưa

chúc chú về nơi an nghỉ cuối cùng được thoải mái.nói thế thôi ra đi thanh thản nha,chắc G stom sẽ quản lý tốt đấy

0989768223
31-10-2010, 09:38 AM
chúc chú về nơi an nghỉ cuối cùng được thoải mái.nói thế thôi ra đi thanh thản nha,chắc G stom sẽ quản lý tốt đấy

hy vọng là thế. để acc anh em chơi chứ đùng có bán gì nữa

Diem.My
31-10-2010, 09:40 AM
hy vọng là thế. để acc anh em chơi chứ đùng có bán gì nữa

cho làm cave đi buff máu =]]

botchien
31-10-2010, 02:53 PM
up................

[-BoyCoDon-]
01-11-2010, 12:26 AM

Chơi DK là dòng NV vất vả nhất từ trước đến nay.Cạu phải vượt qua đc giới hạn đó thì mới chơi đc.Cho cậu chơi DK từ lúc mới khai sinh lập địa của mu-hanoi chắc cậu nghỉ lâu rồi.Luôn bị DW,SM bắt nạt.nhưng phải chịu đựng đến ngày nay.mình cảm thấy tự hào về con DK của mình^^