PDA

View Full Version : (phathien) cần BQT và các bạn game thủ vào xác minh!

PhaThien
29-10-2010, 07:25 PM
điều mình muốn nói ở topic này là về set đồ của mình, chiều hôm nay mới xoay gậy TM even tháng 7 và set anubis lên 15. qua SV1 treo lên CH rao bán thì gặp ngay NV ZuZu ( G HuTieu) có nói mấy câu, ngày hôm qua nó đã chửi mình là mồm thối lúc SV vừa bị dis ra sau đó vào lại được ( mình thấy không còn lag nên mình nói SV như cũ rồi, nói thế mà nó chửi mồm thối) rồi lúc chiều nó bảo set đồ của PT là mua của admin, và cả SV đang đồn ầm lên ( đó là nguyên nhân chính mình viết bài này). PT khởi đầu từ lúc MUHN mới open cho đến giờ, gặp biết bao khó khăn vất vả. lúc thăng trầm lúc khốn khó, được bạn bè giúp đỡ nhiều, PT sống có những lúc gây hiềm khích với người khác, nhưng xong rồi PT lại bình thường, chưa bao giờ PT làm khó ai cả, những ai tiếp xúc với PT nhiều cũng hiểu được mình là người thế nào. tất cả những gì mình có đều là xương máu của mình, đồ đạc do 1 tay mình đi săn và mua lại, rồi 1 tay mình xoay lên. để xoay được như thế cực kỳ vất vả và tốn kém, công sức bỏ ra bao nhiêu bây giờ vừa thành công được 1 chút bị mang tiếng xấu vào người thật sự mình không chịu được nỗi uất hận này. vậy nên mình cần sự giúp đỡ của BQT và mọi người.
điều thứ nhất ( gửi BQT) : mong anh GDDH hãy log lại nhật ký game và nói rõ với các game thủ PT xoay đồ vào lúc mấy giờ, món nào lên món nào xịt, nhằm làm sáng tỏ cho PT cũng là làm sáng tỏ cho BQT ( thời gian xoay gậy TM và set đồ là từ 9h45p sáng đến 4h chiều) GDDH cũng kiểm tra lại xem PT có dùng thủ thuật gì không hay là xoay theo tỷ lệ của máy xoay chaos. em cảm ơn GDDH và BQT trước.
điều thứ 2 gửi đến các bạn tiếp xúc nhiều với PT: từ lúc bắt đầu có set đồ đến lúc xoay lên, rất nhiều người chứng kiến, lúc đầu chỉ có mũ và áo anubis luck, sau đó mua cái tay anb luck của nhovienvan ( lúc đó tay +11 ), rồi mua cái quần enis luck của Subasa ( G TinhBan, lúc ấy chưa phải LM TeNan). chân enis luck trước đây săn KD mua lại của 0977 ( chủ G Stom) nhưng xoay bị xịt mất luôn. mới đầu mình xoay lên 11, rất nhiều người biết, sau đó mua được bùa chaos mình xoay tiếp lên 13. lúc đâu là 3 món anubis lên trước. sau đó mình sang SV1 gặp HipXongBye. cho HipXongBye xem thì cái quần enis mới +12. sau đó có người rao bán bùa chaos thì mình mua ngay và sang SV2 xoay. 5p sau quay lại cho Hip xem thì Hip thật sự bất ngờ vì quần enis lên 13 rồi. có thể nói về xoay đồ mình cũng có chút danh tiếng kể từ lúc set anubis lên 13, có nhiều người nhờ mình xoay hộ, như HungChau22 lúc chiều nhờ mình xoay cái khiên lên 13, mình xoay lên 13 ngay rồi đưa lại cho HungChau22. HipXongBye cũng nhiều lần nhờ mình xoay đồ, nhưng mình không nhận vì có nhiều nguyên nhân. nếu mình mua đồ của BQT và không thể tự tay xoay được thì xoay hộ làm gì? không xoay được mà đi nhận đồ của người khác rồi mua của BQT để đưa cho người đó thì xin lỗi PT này chưa điên. mình mong chính các bạn đứng ra nói giúp mình.
điều thứ 3 gửi những người có suy nghĩ ngốc nghếch và ghen tỵ: cái gì cũng có bắt đầu, có bắt đầu mới có kết thúc. các bạn cứ ngồi 1 chỗ, cày và cày LV thì liệu các bạn có xoay nổi những món đồ lên 13 không? các bạn có biết PT mất bao nhiêu công sức, mất bao nhiêu món đồ bị xịt mới xoay được như ngày hôm nay không? ăn rồi afk qua các 4rum khác xem và học hỏi cách xoay đồ, có cái gì mới hay là xem và test thử ngay, lúc mình đưa top tháng 7 win thì nhận được gậy TM. lúc ấy cả SV có mỗi 2 cây gậy TM +15 luck 2% thì PT đã xoay được gậy lên 14 rồi. từ lúc lên 10 đến 14 mình đều treo cho mọi người xem. nếu mua thì mua thẳng +15 cho rồi, cần gì phải xoay cho mệt. các bạn nhìn vào thực tế từ đầu đến cuối, đừng vì ganh tỵ mà làm người khác bị tổn thương.
mình viết topic này trong tâm trạng rất buồn, mình thật sự cảm thấy bị tổn thương quá lớn. công sức mình bỏ ra tìm tòi và học hỏi để xoay đồ, đến lúc thành công được 1 chút mang ngay cái tiếng " mua đồ của admin" mình không thể chịu nổi như vậy. bài viết này mong những người bạn của mình, những người chứng kiến từ đầu đến cuối set đồ của PT hãy thanh minh cho PT. những người có suy nghĩ rằng BQT bán đồ hảy gạt ra khỏi đầu, mong BQT giúp đỡ làm sáng tỏ vụ việc để SV được ổn định.
điều cuối cùng mình muốn nói là mình hối hận khi xoay sét đồ lên 15!

Satthumoi
29-10-2010, 07:28 PM
Sao không thấy nói mình chứng kiến mấy cái món Anobis cùi khi trước là +0 nhỉ

PhaThien
29-10-2010, 07:29 PM
Sao không thấy nói mình chứng kiến mấy cái món Anobis cùi khi trước là +0 nhỉ

lúc này mình viết trong tâm trạng buồn, nên không suy nghĩ hết được những ai Thông ah!

VuToGhe
29-10-2010, 07:32 PM
mua cái bua lua xua . Đang điên ruột đây , nhờ ôg anh PT ép hộ sét CT từ tối qua trưa nay gọi điện thì anh ý khoe loạn lên sét ANB của anh ý lên 15 rồi còn đồ của mình thì xịt hết ồi ::((( tức ko chịu được >.< chỉ muốn chẻ ôg ý ra làm 2 thôi >.<

l1stlyouno
29-10-2010, 07:42 PM
điều mình muốn nói ở topic này là về set đồ của mình, chiều hôm nay mới xoay gậy TM even tháng 7 và set anubis lên 15. qua SV1 treo lên CH rao bán thì gặp ngay NV ZuZu ( G HuTieu) có nói mấy câu, ngày hôm qua nó đã chửi mình là mồm thối lúc SV vừa bị dis ra sau đó vào lại được ( mình thấy không còn lag nên mình nói SV như cũ rồi, nói thế mà nó chửi mồm thối) rồi lúc chiều nó bảo set đồ của PT là mua của admin, và cả SV đang đồn ầm lên ( đó là nguyên nhân chính mình viết bài này). PT khởi đầu từ lúc MUHN mới open cho đến giờ, gặp biết bao khó khăn vất vả. lúc thăng trầm lúc khốn khó, được bạn bè giúp đỡ nhiều, PT sống có những lúc gây hiềm khích với người khác, nhưng xong rồi PT lại bình thường, chưa bao giờ PT làm khó ai cả, những ai tiếp xúc với PT nhiều cũng hiểu được mình là người thế nào. tất cả những gì mình có đều là xương máu của mình, đồ đạc do 1 tay mình đi săn và mua lại, rồi 1 tay mình xoay lên. để xoay được như thế cực kỳ vất vả và tốn kém, công sức bỏ ra bao nhiêu bây giờ vừa thành công được 1 chút bị mang tiếng xấu vào người thật sự mình không chịu được nỗi uất hận này. vậy nên mình cần sự giúp đỡ của BQT và mọi người.
điều thứ nhất ( gửi BQT) : mong anh GDDH hãy log lại nhật ký game và nói rõ với các game thủ PT xoay đồ vào lúc mấy giờ, món nào lên món nào xịt, nhằm làm sáng tỏ cho PT cũng là làm sáng tỏ cho BQT ( thời gian xoay gậy TM và set đồ là từ 9h45p sáng đến 4h chiều) GDDH cũng kiểm tra lại xem PT có dùng thủ thuật gì không hay là xoay theo tỷ lệ của máy xoay chaos. em cảm ơn GDDH và BQT trước.
điều thứ 2 gửi đến các bạn tiếp xúc nhiều với PT: từ lúc bắt đầu có set đồ đến lúc xoay lên, rất nhiều người chứng kiến, lúc đầu chỉ có mũ và áo anubis luck, sau đó mua cái tay anb luck của nhovienvan ( lúc đó tay +11 ), rồi mua cái quần enis luck của Subasa ( G TinhBan, lúc ấy chưa phải LM TeNan). chân enis luck trước đây săn KD mua lại của 0977 ( chủ G Stom) nhưng xoay bị xịt mất luôn. mới đầu mình xoay lên 11, rất nhiều người biết, sau đó mua được bùa chaos mình xoay tiếp lên 13. lúc đâu là 3 món anubis lên trước. sau đó mình sang SV1 gặp HipXongBye. cho HipXongBye xem thì cái quần enis mới +12. sau đó có người rao bán bùa chaos thì mình mua ngay và sang SV2 xoay. 5p sau quay lại cho Hip xem thì Hip thật sự bất ngờ vì quần enis lên 13 rồi. có thể nói về xoay đồ mình cũng có chút danh tiếng kể từ lúc set anubis lên 13, có nhiều người nhờ mình xoay hộ, như HungChau22 lúc chiều nhờ mình xoay cái khiên lên 13, mình xoay lên 13 ngay rồi đưa lại cho HungChau22. HipXongBye cũng nhiều lần nhờ mình xoay đồ, nhưng mình không nhận vì có nhiều nguyên nhân. nếu mình mua đồ của BQT và không thể tự tay xoay được thì xoay hộ làm gì? không xoay được mà đi nhận đồ của người khác rồi mua của BQT để đưa cho người đó thì xin lỗi PT này chưa điên. mình mong chính các bạn đứng ra nói giúp mình.
điều thứ 3 gửi những người có suy nghĩ ngốc nghếch và ghen tỵ: cái gì cũng có bắt đầu, có bắt đầu mới có kết thúc. các bạn cứ ngồi 1 chỗ, cày và cày LV thì liệu các bạn có xoay nổi những món đồ lên 13 không? các bạn có biết PT mất bao nhiêu công sức, mất bao nhiêu món đồ bị xịt mới xoay được như ngày hôm nay không? ăn rồi afk qua các 4rum khác xem và học hỏi cách xoay đồ, có cái gì mới hay là xem và test thử ngay, lúc mình đưa top tháng 7 win thì nhận được gậy TM. lúc ấy cả SV có mỗi 2 cây gậy TM +15 luck 2% thì PT đã xoay được gậy lên 14 rồi. từ lúc lên 10 đến 14 mình đều treo cho mọi người xem. nếu mua thì mua thẳng +15 cho rồi, cần gì phải xoay cho mệt. các bạn nhìn vào thực tế từ đầu đến cuối, đừng vì ganh tỵ mà làm người khác bị tổn thương.
mình viết topic này trong tâm trạng rất buồn, mình thật sự cảm thấy bị tổn thương quá lớn. công sức mình bỏ ra tìm tòi và học hỏi để xoay đồ, đến lúc thành công được 1 chút mang ngay cái tiếng " mua đồ của admin" mình không thể chịu nổi như vậy. bài viết này mong những người bạn của mình, những người chứng kiến từ đầu đến cuối set đồ của PT hãy thanh minh cho PT. những người có suy nghĩ rằng BQT bán đồ hảy gạt ra khỏi đầu, mong BQT giúp đỡ làm sáng tỏ vụ việc để SV được ổn định.
1 trong những hình thức khoe của độc đáo ( lẵngxê ) ^^!

PhaThien
29-10-2010, 07:43 PM
1 trong những hình thức khoe của độc đáo ( lẵngxê ) ^^!

với PT này thì chẳng cần như vậy, set +13 đã là có tiếng lắm rồi cần gì khoe 15. UT SV1 treo lên CH khoe cũng đủ chán rồi cần gì ra 4rum!

TeNan
29-10-2010, 07:47 PM
Chấp gì bọn ghen ăn tức ở hả cậu.
Kệ đi.....

ThuocLak
29-10-2010, 07:47 PM
A ơi > Suy Nghĩ làm j cho mệt người . chỉ có nhưng kẻ ghen ăn tức ở mà thôi. Nó thấy nó không có và không đc. thì nó kick vậy đó a ak. Mong anh đưng wan tâm. AE vẫn vui vẻ mà.

chicken_10
29-10-2010, 07:51 PM
thôi anh ah...thông cảm cho những ai chưa có ồ như vậy nên tỏ ra ghen tỵ tức ối là phải thôi hì hì....
mình đã quen biết anh PT và xin nói rừng ở cái MUHN này chả mấy người được như vây.,,,,,làm ăn uy tín, luôn tạo điều kiện cho anh em phát triển,,,luôn muốn mọi người có được những mónồ như ý nên anh ấy đã chia sẻ kinh nghiệm ất nhiều mà chẳng hề tính toán chút gì....mình rất khâm phục sự cố gắng và tính cách của anh ấy
===> nên mình xin nói rằng hãy chơi cho sạch và sống cho thẳng....đừng vì này nọ mà gây hiềm khích hoặc làm mất lòng nười khác bạn nhé

NgangDoc
29-10-2010, 08:01 PM
mua cái bua lua xua . Đang điên ruột đây , nhờ ôg anh PT ép hộ sét CT từ tối qua trưa nay gọi điện thì anh ý khoe loạn lên sét ANB của anh ý lên 15 rồi còn đồ của mình thì xịt hết ồi :( tức ko chịu được >.< chỉ muốn chẻ ôg ý ra làm 2 thôi >.<

chia buon` voi ban. nhe' ^^! to nho` PT up cai khien legen 1 phat len 13 luon ^^! ... ah` ma to co cai tay CT luck 4% GST 5% suc' thi PM hungchau22 trong game nhe;

PhaThien
29-10-2010, 08:07 PM
mua cái bua lua xua . Đang điên ruột đây , nhờ ôg anh PT ép hộ sét CT từ tối qua trưa nay gọi điện thì anh ý khoe loạn lên sét ANB của anh ý lên 15 rồi còn đồ của mình thì xịt hết ồi :( tức ko chịu được >.< chỉ muốn chẻ ôg ý ra làm 2 thôi >.<

chia buon` voi ban. nhe' ^^! to nho` PT up cai khien legen 1 phat len 13 luon ^^! ... ah` ma to co cai tay CT luck 4% GST 5% suc' thi PM hungchau22 trong game nhe;

tặng ta luôn để xoay cho em nó nào ^__^

HEROIN
29-10-2010, 09:26 PM
sáng còn mượn em 7 cái bùa chaos để xay mà. lên đc hết chưa anh khương.

LinhChip
29-10-2010, 09:44 PM
a ơi..chấp đéo j chúng nó...mình biết mình là đc rồi..cần đéo j thằng nào biết
biết cũng đc,nhưng biết rồi nói mua của ADM thì kệ mẹ chúng nó..dẻ rách mà
(a nhận xoay e GTM đó nha)^^!

PhaThien
29-10-2010, 09:46 PM
sáng còn mượn em 7 cái bùa chaos để xay mà. lên đc hết chưa anh khương.

lên hết rồi em ah!

lanhdia.mu
29-10-2010, 09:52 PM
cụt hứng quá bác pt nhỉ.vừa lúc chiều khoe em đang sướng lại có mấy thằng dẻ dách vớ vẩn nói ra mất cả hưng.em đang định xoay set anubi lên +15 lại có mấy thằng cản đường rội:))

chicken_10
29-10-2010, 09:57 PM
cụt hứng quá bác pt nhỉ.vừa lúc chiều khoe em đang sướng lại có mấy thằng dẻ dách vớ vẩn nói ra mất cả hưng.em đang định xoay set anubi lên +15 lại có mấy thằng cản đường rội:))

DKM...tao nhờ UT thôi đấy cứ k nhờ mày quay gì đâu...xịt hết tao đốt nhà

lanhdia.mu
29-10-2010, 10:04 PM
DKM...tao nhờ UT thôi đấy cứ k nhờ mày quay gì đâu...xịt hết tao đốt nhà kee.hay đấy.mail mất hết đò naz;kaaaaaaa.^_______________^???

botchien
29-10-2010, 10:24 PM
up...................:D

HipXongBye
30-10-2010, 12:21 AM
A/E nào moi choi ma co thấy sét ANB+15 của PT dùng co nghi rang PT mua cua ADM nha a/e nghĩ vay la sai roi đó
vì PT xoay đò rất la đẳng cấp.ko rieng 1minh PT dau con nhieu nguoi xoay do pro nua kia.minh thay may nguoi đóx oay đò kinh that.
minh bái phuc bái phuc

zuzuzu
30-10-2010, 12:45 AM
a ơi. a xem lại mìh đi. đừg phóg đại sự việc lên như thế. bản thân có ntn thì ng` khác mới nói như thế..e đây chẳg có gì sai cả. đừg bảo thằg này chửi.

michelle882009
30-10-2010, 02:04 AM
hôm trước có thằng bé đòi xem đao qn của mình...cho nó xem rồi nó làm 1 câu " anh mua của adm ah" ...bảo uh...anh mua hơn chục củ...ko thấy nó nói gì *_vl

DuaSoiTinh
30-10-2010, 07:57 AM
Trời.
Đúng là những người ăn ko ngồi rồi. Ghen tị. McApple nói thẳng 1 câu.
Chẳng biết cái chủ G HuuTieu nó như thế nào. Nhưng từ thành viên đến chủ G. khi xem xong đồ thì chỉ 1 câu duy nhất. Mua đồ của Admin hoặc quen Admin à? ngoài ra chẳng có 1 câu nào khác.
McApple sorry một số TV tốt trong G HuuTieu.
Chấp làm gì em. Chúc em và mọi người luôn có những sét +15 nữa. McApple từ giả cuộc chơi.
Quy ẩn giang hồ.
Thân chào.!
McApple

mu097
30-10-2010, 09:19 AM
hôm trước có thằng bé đòi xem đao qn của mình...cho nó xem rồi nó làm 1 câu " anh mua của adm ah" ...bảo uh...anh mua hơn chục củ...ko thấy nó nói gì *_vl

Dị ứng mà. Vì hiện tại đồ đầy đường, toàn đồ + 15 với những op không bao giờ có thể rớt thì chả ai không nghĩ là đồ của ADM. Nói đơn giản như sét TL +15 + L+4%GST+4%HP+5% +28op. Với những set này 1 món còn khó đừng nói là cả sét. Huống hồ còn set QN cũng +15+L+4%GST+4%HP+5%+28op thì đã ai săn KD, Maya, Erosim... ra chưa nhỉ? Không phải đồ ADM thì thắc đồ hack item ra, nhưng lạ một điều là những item này nếu là hack ra đc sao ADM vẫn làm ngơ mặc dù đã biết... Có cần phải thích và nói rõ ra nữa không? Nó từ đâu thì mọi người cũng tự hiểu

WhoAmI
30-10-2010, 09:28 AM
bản thân có ntn thì ng` khác mới nói như thế..e đây chẳg có gì sai cả. đừg bảo thằg này chửi.

Nói rõ hơn xem nào

DuaSoiTinh
30-10-2010, 09:34 AM
Dị ứng mà. Vì hiện tại đồ đầy đường, toàn đồ + 15 với những op không bao giờ có thể rớt thì chả ai không nghĩ là đồ của ADM. Nói đơn giản như sét TL +15 + L+4%GST+4%HP+5% +28op. Với những set này 1 món còn khó đừng nói là cả sét. Huống hồ còn set QN cũng +15+L+4%GST+4%HP+5%+28op thì đã ai săn KD, Maya, Erosim... ra chưa nhỉ? Không phải đồ ADM thì thắc đồ hack item ra, nhưng lạ một điều là những item này nếu là hack ra đc sao ADM vẫn làm ngơ mặc dù đã biết... Có cần phải thích và nói rõ ra nữa không? Nó từ đâu thì mọi người cũng tự hiểu

Người ta nói. biết thì thưa thốt. ko biết thì dựa cột mà nghe.
cứ đoán già, đoán non, chết sớm ý.
Chẳng ai khùng. mà show 1 set hàng lậu, trong 1 acc top. Bị điếc cũng nghe rè rè mà.
uốn lưỡi 99 lần trước khi nói.
McApple

Tôm Hùm
30-10-2010, 09:35 AM

Đây là lý do đầu tiên và cùng với 1 vài lý do nữa nên tôi mới quyết định nghỉ MUHN.

DuaSoiTinh
30-10-2010, 09:42 AM
Đây là lý do đầu tiên và cùng với 1 vài lý do nữa nên tôi mới quyết định nghỉ MUHN.
Tom Nghĩ Mu hết người đẹp để gọi.
Chúc người đẹp sức khỏe.
Người đẹp chỉ McApple cách tăng Point KS train với.

Tôm Hùm
30-10-2010, 09:43 AM
Tom Nghĩ Mu hết người đẹp để gọi.
Chúc người đẹp sức khỏe.
Người đẹp chỉ McApple cách tăng Point KS train với.

Ôi người đẹp, nhớ người đẹp quá her her.

vanthanh225355
30-10-2010, 09:53 AM
Pro quá là gà nó nói thấy chưa
tui nói từ lâu rồi, có ngày gà nó nói cho coi
thôi Pro mãi là Pro gà dis biết dis quan tâm

michelle882009
30-10-2010, 10:28 AM
hên xui...

PhaThien
30-10-2010, 09:45 PM
a ơi. a xem lại mìh đi. đừg phóg đại sự việc lên như thế. bản thân có ntn thì ng` khác mới nói như thế..e đây chẳg có gì sai cả. đừg bảo thằg này chửi.

bản thân tôi chẳng có điều gì phải nói cả, ý bạn là như thế nào? từ đầu đến cuối set đồ của tôi cả người trong G bạn cũng được xem, từ lúc +0 cho đến +9 rồi +11 lên +13 và giờ là +15. bạn nói mà không biết suy nghĩ. bạn hãy bảo chủ G mình cố gắng win CTC rồi vào map săn đồ, lúc đó bạn sẽ hiểu đồ ấy ở đâu ra. đừng như " ếch ngồi đáy giếng" mà đoán già đoán non bạn ah. bạn thích xem 2 set anubis + PK enis luck +0 không? hoặc set enis luck + PK anubis luck +0? bạn thích xem set nào tôi cho xem. chẳng lẽ đồ +15 của cả SV này đều mua admin à? vậy thì BQT còn cho up +15 làm gì? đã up + 15 thì phải có người up lên được chứ. những món đồ 4 dòng hay 5 dòng mà không bao giờ săn rơi ra tôi không liên quan. gậy TM tôi đang dùng là gậy even đua top tháng 7. mới chơi không hiểu gì tốt nhất nên hỏi những người chơi lâu rồi ấy. đừng có nói những lời khó nghe!

0989768223
30-10-2010, 09:47 PM
gen ăn tức ở mà. sao ko nói đồ của nvv đi. w3 MNL +15 gậy tm +15 lần khiên LG+15 đó. sao ko thấy ai nói mà lại nói anh PT

PhaThien
30-10-2010, 10:23 PM
chuỵện này chẳng liên quan gì đến mình cả, lâu rồi không hay onl đi train, nếu onl thì chỉ vào map săn đồ rồi đi xoay và tìm tòi cách xoay, kể cả McApple xoay được đồ lên +15 thì cũng chưa 1 lần nào anh ấy chỉ cho mình cách xoay. mình có hỏi anh ấy nhưng anh ấy nói " em cứ xoay nhiều cho có kinh nghiệm rồi sẽ xoay được em ah". và mình luôn thắc mắc 1 điều là tại sao cứ có đồ khủng là mọi người bảo đồ của admin, sao cái lúc gậy TM của mình +14 ( hồi đó anh McApple còn chưa mua acc, đang chơi acc FuckLove kia) thì không ai bảo là đồ của admin đi, gậy TM even tháng 7 đấy. 4op không Drop trong game đấy. mình đã xoay đươc 1 món lên 14 hoặc 15. thì sẽ xoay được nhiều món lên 14, 15. đồ thần có luck thì tỷ lệ cũng như đồ ex luck. chẳng có gì thay đổi cả, "không có gan ăn uống sao có gan lội hồ" các bạn cứ ở cái suy nghĩ đồ thần không bao giờ xoay được lên 13 hoặc 15 nên suốt đời đồ các bạn mặc vẫn là +9 hoặc cao lắm là +11. mình thì không chấp nhận số phận nên tự mình xoay, tự mình học hỏi. tự mình liều lĩnh, không có bản lĩnh sao dám xoay đồ. có 1 thời gian bùa chaos của cả SV gần như nằm trong tay mình. lúc ấy các bạn sao không có mặt mà xem? đã không có mặt thì nên nghe mọi người kể lại. đừng nên " vơ đũa cả nắm" bạn ah

PhaThien
30-10-2010, 10:30 PM
các bạn hãy vào phần mua bán giao dịch ấy, có topic "phathien bán acc + đồ" ấy. có 2 hay 3 topic gì ấy. lúc set anubis +11 có 1 topic kèm theo ảnh. lúc +13 có 1 topic kèm theo ảnh. mua của BQT thì mua luôn +15 cho khoe rồi, cần gì +11 rồi +13 rồi +15 làm gì cho mệt. McApple trước là top 2 MU FPT, kinh nghiệm xoay đồ của anh ấy mình không theo được. những món đồ mình xoay là tự mình học hỏi. kể cả anh MC biết set của mình lên 15 anh ấy cũng ngạc nhiên, cách xoay đồ của anh MC và PT chẳng có gì giống nhau cả, mỗi người có 1 cách xoay. mình vẫn khâm phục anh MC xoay đồ, chính vì thế nên mình lấy anh ấy làm mục tiêu phấn đấu. nên đã tìm ra cách xoay, đã test nhiều và giờ đã thành công. đơn giản thế thôi chứ chẳng có admin hay BQT gì ở đây cả!

chicken_10
30-10-2010, 10:35 PM
chuỵện này chẳng liên quan gì đến mình cả, lâu rồi không hay onl đi train, nếu onl thì chỉ vào map săn đồ rồi đi xoay và tìm tòi cách xoay, kể cả McApple xoay được đồ lên +15 thì cũng chưa 1 lần nào anh ấy chỉ cho mình cách xoay. mình có hỏi anh ấy nhưng anh ấy nói " em cứ xoay nhiều cho có kinh nghiệm rồi sẽ xoay được em ah". và mình luôn thắc mắc 1 điều là tại sao cứ có đồ khủng là mọi người bảo đồ của admin, sao cái lúc gậy TM của mình +14 ( hồi đó anh McApple còn chưa mua acc, đang chơi acc FuckLove kia) thì không ai bảo là đồ của admin đi, gậy TM even tháng 7 đấy. 4op không Drop trong game đấy. mình đã xoay đươc 1 món lên 14 hoặc 15. thì sẽ xoay được nhiều món lên 14, 15. đồ thần có luck thì tỷ lệ cũng như đồ ex luck. chẳng có gì thay đổi cả, "không có gan ăn uống sao có gan lội hồ" các bạn cứ ở cái suy nghĩ đồ thần không bao giờ xoay được lên 13 hoặc 15 nên suốt đời đồ các bạn mặc vẫn là +9 hoặc cao lắm là +11. mình thì không chấp nhận số phận nên tự mình xoay, tự mình học hỏi. tự mình liều lĩnh, không có bản lĩnh sao dám xoay đồ. có 1 thời gian bùa chaos của cả SV gần như nằm trong tay mình. lúc ấy các bạn sao không có mặt mà xem? đã không có mặt thì nên nghe mọi người kể lại. đừng nên " vơ đũa cả nắm" bạn ah

thật ra thì họ nghĩ vậy cũng phải...vì cả đời chăc cũng sẽ k có nổi 1 set đồ +15 chứ đừng nói đồ thần +15...chuyện ghen tỵ v.v.. là chuyện bình thường...nhưng mà để anh em biết mình nói là đủ để họ thấy họ quá cùi bắp và quá gà...anh cần gì phải nói nhiều họ lại tỏ ra nguy hiểm

Fefa_Cavalli
31-10-2010, 02:31 AM

thang nay deu? gioi thieuc ai game eo j nhu cut h van chua co tam hoi j (cut di do mut dit')