PDA

View Full Version : Gửi bạn blue87

VietVuong
22-10-2010, 10:38 PM
Bạn blue87 ạ. Bạn danh là đứng top mà đi ks người yếu thì liệu có giống như Ljnhchjp với Satthumoi pk o sv 3 hay không? Ngoài mặt bạn nói hành động đó là ăn hiếp kẻ yếu. nhưng bạn có xem lại mình xem có như vậy không? Bình thường mình vẫn kính trọng những người trong top TeNan công tư phân minh mọi chuyện rỏ ràng vậy mà bạn nói cái câu là thích thì pk thì mình nghĩ bạn nên xem lại. Còn đã pk pk hẳn những người đứng top 1 nhu DC or TDC. Liệu có đủ trình không? Điều đó mình không biết nhưng mình muốn nói với bạn. Đến G Đối địch cày lv ở 1 bãi còn không pk nhau huống chi bạn là một người đứng top mà lai như thế. Thật mình hết lời để nói. Còn mình chửi bạn coi như mình xin lỗi. Lúc đó tức giận văng ra mình không biết. Nhưng mình khuyên bạn 1 câu lần sau muốn pk thì sang sv 3 gặp các top pk. Chứ sv 4 dành cho những bạn như mình không có danh trong top đi săn bạn ạ. Đấy là để lại sư tôn trọng trong lòng anh em đó bạn ạ.

blue87
22-10-2010, 10:48 PM
chửi tôi ỏ sv4 um ca ra quay ra 4rum xin lỗi.
hay thật. đi săn pk nhau chứ lám sao mà phải tóp hay không top. xem lại cái sv4 có phải là cho ng ko top đí săn không?
qia quy định hay bạn bị tôi pk mới nói thế. bt tôi vẫn pk ở sv4 suốt. đi săn hôm nào chẳng vậy
bạn nên xem lại bạn chửi tôi rồi tôi mới nói thích pk. bạn đừng so sánh đi trail với đi săn nhé. đi trail thử hỏi cá sv này xem blue87 đã khong nhường ai chưa. dù là nguoiwf mới chơi.
tôi đương nhiên không thể pk với DC, TDC. ỏ với ai đó, nhưng tôi có bị pk cũng chẳng bao giờ chửi kiểu như bạn... t không phải là thần tượng của ai đó nên cũng chăng mong bạn phải kính trọng. tôi chỉ pk khi đi săn. còn bt chẳng dỗi hơi. bạn ko muốn pk sang sv1,2 ở đó bạn max agi ks chẳng ai pk. nhưng ở sv 3 4 bọn tôi Dk agi co 10k , 20k sao mà ks . ko pk thì săn được không ??/

VietVuong
22-10-2010, 10:56 PM
^^. Vậy sao bạn lại sang DK làm chi. Bạn sang thì nên chấp nhận. Bạn nói train bạn có thể nhường bãi thi liệu sv 3 sao bạn thể vào đó thử ks mà lại sang sv 4 để rồi lại cãi nhau. Nếu bạn đã có ý định nhường thì bạn nên suy nghĩ ngay từ lúc đi săn. Bạn biết sv 4 toàn những người cùi cùi như tớ và một số người khác đi săn. Toàn sàn sàn rl 1 rl 2 nhưng bạn vẫn cứ lao vào. Đó gọi là cố tình pk bạn à. Còn đó bạn thử mai sang săn pk với OhMyGod ở sv3 thì bạn biết. Tui trước đó cũng tưng săn ơ sv 3 nhưng vì nhiều top mới phải sang sv 4. Còn bạn có thể ks sao không thử sang đó săn

[-BoyCoDon-]
22-10-2010, 11:10 PM
^^. Vậy sao bạn lại sang DK làm chi. Bạn sang thì nên chấp nhận. Bạn nói train bạn có thể nhường bãi thi liệu sv 3 sao bạn thể vào đó thử ks mà lại sang sv 4 để rồi lại cãi nhau. Nếu bạn đã có ý định nhường thì bạn nên suy nghĩ ngay từ lúc đi săn. Bạn biết sv 4 toàn những người cùi cùi như tớ và một số người khác đi săn. Toàn sàn sàn rl 1 rl 2 nhưng bạn vẫn cứ lao vào. Đó gọi là cố tình pk bạn à. Còn đó bạn thử mai sang săn pk với OhMyGod ở sv3 thì bạn biết. Tui trước đó cũng tưng săn ơ sv 3 nhưng vì nhiều top mới phải sang sv 4. Còn bạn có thể ks sao không thử sang đó săn

Nói như ông này thì nói làm gì.Săn bán là phải tranh giành.mà tran giành là phải PK mới đc thứ mình cần.Quy luật rồi.muốn ks ko bi pk thì có thể sang sv1,2.admin cũng tính trước cho rồi còn j`

wildlion
23-10-2010, 12:01 AM
Còn đó bạn thử mai sang săn pk với OhMyGod ở sv3 thì bạn biết.
OMG tiếng xấu để đời =]]
FL ta cứ hiền lành đi săn ai nói gì đâu :- <

hên xui :- "

legend
23-10-2010, 01:29 AM
ủa, sang sv4 đi săn là sao thế các a

michelle882009
23-10-2010, 01:53 AM
OMG tiếng xấu để đời =]]
FL ta cứ hiền lành đi săn ai nói gì đâu :- <

hên xui :- "

hien lanh ma hom nao santa cung tren 10 mang...mình thi chu~ trang di san...quay ve van~ chu trang

vi da~ ra w rua toi....

blue87
23-10-2010, 06:33 AM

nói nhiều đau mắt, đi săn ko mn pk thì qua 1 và 2. ở 3, 4 thì phải thế, còn chửi được thì cứ chửi. DK blue87 đọc hết.

blue87
23-10-2010, 07:06 AM

mấy thằng poil nhiều cứ fang vào agi ks thì qua sv2 1 cho người mới chơi nhé. qua 3, 4 pk thì đừng có om xòm. sv chẳng phải của riêng ai. bạn mở 1 topic nói người khác mà để mọi người vào nói bạn như thế xem ai đúng ai sai bạn tự biết. tôi cũng chẳng tự hào gì nhưng nói với bạn là t vẫn qua săn sv3 nhưng DD ở bên đó nhiều 1 mh ko ăn được ^^. còn sv4 thì hôm nào chẳng pk . bạn ko đi săn nên ko biết . bạn chửi tôi là chó, vì 5 k giết người. thế vì 5k sao bạn fai đi săn. bạn chửi tôi om xòm bên sv4 có rất nhiều người biết. bạn ra 4 rum xin lỗi là do bự mình. thấy có hài không.
Bạn còn bảo tôi qua DK làm gì... đi săn ở sv pk thì ai cũng giống ai thui bạn ah. cùi hay không cùi. đều vậy. nhưng đi trail có gặp bạn hay người khác tôi vẫn nhường thôi. thôi nói nhiều làm gì. mai gặp bạn khi đi săn tôi vãn pk ^^. gặp ai cũng thế trư` LM . bạn vẫn có thể chửi.
close toppic này được chưa ???????

0977883689
23-10-2010, 07:10 AM
mạnh đc yếu thua -> chấp nhận đi VietVuong
0977 hôm wa bị hungchau22 pk suốt cũng sv4 có post gì đâu
game mà ^^

VietVuong
23-10-2010, 08:28 AM
Close Topic :)

Snack
23-10-2010, 08:54 AM
;34065']Nói như ông này thì nói làm gì.Săn bán là phải tranh giành.mà tran giành là phải PK mới đc thứ mình cần.Quy luật rồi.muốn ks ko bi pk thì có thể sang sv1,2.admin cũng tính trước cho rồi còn j`
Bang hội săn gấu trúc ^__)

Satthumoi
23-10-2010, 09:08 AM
Chả hiểu vì sao lại nói Satthumoi vs LjnhChjp đi pk.Mấy hôm nay có lúc vào game có lúc không.Ac thì nhờ người khác cày hộ.Vào thì giờ mang tiếng.Ngay cả ông bạn OMG cũng ghét vì đi pk ổng nhưng thật ra mình có chơi đâu.
Tối hôm qua mới dt cho blue87 thì Blue có nói là lâu nay Satthumoi pk blue87 suốt.
Mà VV àh, tớ có góp ý này mong cậu quan tâm.Chơi game mà, chẳng lẽ suốt ngày cắm đầu vào train hoài, ít nhất cũng có tí vui đùa chứ.Mà chẳng lẽ vui đùa lại nhắm những người lớn tuổi vui đùa.Nếu là cậu đi pk thì cậu cũng chọn những người thấp bé hoặc rs = mình thôi.Cậu hiểu chứ.
Note:
1.Thôi đành chập nhận tụt top rs, từ nay ac Satthumoi sẽ chẳng do ai log ac ngoại trừ Satthumoi.
2. May mà mang tiếng đi pk chứ không mang tiếng là lừa đảo.
Còn ông bạn blue đi săn Santa mà pk là đúng thôi.Ổng tăng agi thấp mà không pk thì làm sao mà ks lại ai ở sv 2.Mà không oqr sv 2 qua sv 3-4 có mấu trâu. agi ít thì pk là đúng rồi.INY với OMG vẫn đi săn Santa mà pk ầm ầm có ai nói gì đâu.
Cậu đừng lập topic mà nói blue87 như vậy

michelle882009
23-10-2010, 09:42 AM
game mà ^^

nói rồi đây thây ^_*

wildlion
23-10-2010, 09:42 AM
hien lanh ma hom nao santa cung tren 10 mang...mình thi chu~ trang di san...quay ve van~ chu trang

vi da~ ra w rua toi....

Mình bị oan thấu trời, có lỡ tay pk có 2 mạng thôi :- <
Sau đấy thiên hạ ko biết từ đâu ùn ùn kéo tới pk mình.. rồi tự lăn ra chết T_______T
Không hiểu vì sao lên tội :- "
Xót xa cho 1 con người trong trắng và yêu hòa bình như mình :- <

Huti3ugo
23-10-2010, 10:50 AM
Bạn blue87 ạ. Bạn danh là đứng top mà đi ks người yếu thì liệu có giống như Ljnhchjp với Satthumoi pk o sv 3 hay không? Ngoài mặt bạn nói hành động đó là ăn hiếp kẻ yếu. nhưng bạn có xem lại mình xem có như vậy không? Bình thường mình vẫn kính trọng những người trong top TeNan công tư phân minh mọi chuyện rỏ ràng vậy mà bạn nói cái câu là thích thì pk thì mình nghĩ bạn nên xem lại. Còn đã pk pk hẳn những người đứng top 1 nhu DC or TDC. Liệu có đủ trình không? Điều đó mình không biết nhưng mình muốn nói với bạn. Đến G Đối địch cày lv ở 1 bãi còn không pk nhau huống chi bạn là một người đứng top mà lai như thế. Thật mình hết lời để nói. Còn mình chửi bạn coi như mình xin lỗi. Lúc đó tức giận văng ra mình không biết. Nhưng mình khuyên bạn 1 câu lần sau muốn pk thì sang sv 3 gặp các top pk. Chứ sv 4 dành cho những bạn như mình không có danh trong top đi săn bạn ạ. Đấy là để lại sư tôn trọng trong lòng anh em đó bạn ạ.

bình thường thôi mà, iu thì nên qua sv nonpk, còn việc pk loạn xạ để giành santa box biec hay kundun thì ko trách được

0989768223
23-10-2010, 11:02 AM

ui' dµo oi.tó' còn bị 3 thằng G hutieu' nó chip hiep thi` sao.

wildlion
23-10-2010, 11:17 AM
ui' dµo oi.tó' còn bị 3 thằng G hutieu' nó chip hiep thi` sao.

Thằng nào híp CT mỏng manh của ta T________T
Nói mau T_______________T

híp hay lắm :- < nữa đi :- <

botchien
23-10-2010, 12:05 PM
gap. la` be`m........ko thuong tiec'........ko can` phai? noi nua~ met+nhuc' nach'...:D

michelle882009
23-10-2010, 12:53 PM
:]]....hôm nay gặp TDC mình bảo anh ơi anh em mình ko giết nhau ks lành mạnh 1 hôm cho vui...rơi vé thì cho em nhặt nhé...lão "uh`" luôn...bảo anh đi ks cho vui ^^

botchien
23-10-2010, 01:12 PM
up...........:D

WhoAmI
23-10-2010, 01:12 PM
Èo, tưởng j`, ta đây đi săn hay train đều Ctrl hết, dạo này còn ngoan đạo ko pk LM đấy, rất đơn giản, pk khi mà mình thích, kể cả gặp thằng khỏe hơn bị nó bem chết cũng ko ngại
Tuy nhiên ghét cay ghét đắng ai chửi bậy trong game, ngoại trừ lí do bị lừa đảo
Ngoại trừ sv2 deck pk đc thỳ phải chịu, còn lại chẳng có sv nào quy định dành cho pro, sv nào dành cho cùi bắp cả

NgangDoc
23-10-2010, 01:35 PM
game mà ^^

kekeke hom nay ong lai pk lai tui roi`hoa` nhe'... ma ban be` noi that. ong choi Vitdepzai lam sao toi biet ong la 0977 .. neu biet ma van pk toi lam cho' ^^!

NgangDoc
23-10-2010, 01:38 PM
game mà ^^

ec' tui pk ong co 1 lan` ma bao? la pk suot; ong tu danh' toi roi` chet' day' chu' nho' lai di kung..... ma sao lai choi VitDepZai vay tui voi thang nay` co thu` oan' ma`... hoi truoc; train chui? nhau suot'

songuku
23-10-2010, 02:03 PM
cloes topic.tối CN đi cafe nha

botchien
23-10-2010, 03:31 PM
9 xac'.........:D

Fefa_Cavalli
23-10-2010, 05:37 PM
oh baby kakakakakaka

VuToGhe
23-10-2010, 05:41 PM
nhảm nhí chả có sv nào dành cho người ko top cả sợ bị pk thì về sv2 mà săn

hoacotu
23-10-2010, 05:48 PM

nói chung chơi để vui ai muốn vui đến đâu thì vui mà ai không vui được thì cũng cố mà tìm lấy cái vui cho mình. nghe từ bắt nạt nó có vẻ hơi chối. hãy nghĩ đơn giản 1 chút ông đang săn đồ bị 1 người chơi khác ks mà ông lại đánh được người ta tội gì không đánh để tỉ lệ nhặt đồ là 100%

michelle882009
23-10-2010, 06:39 PM
close topic...^_^...tối này lấy con cùi đi săn san ta...thằng nào pk thì cẩn thận ông post diên dàn ^^

jeje