PDA

View Full Version : nản MG

havancanh
22-10-2010, 05:27 PM
em đang chơi MG và em thấy nản quá.em cũng thấy có nhiều bài post lên về vấn đề MG tuyệt chủng của MG nhưng em không thấy 1 cu trả lời nào từ BQT cả. nội dung là MG quá yếu skill thì không ra gì.chua nói đến chuyện buff.chi nòi vế skin. neu nhu em để MG chiến co skin quét giac(tên hay gọi) dể train em mua đước con sói muốn cưỡi để ra oai tí thi hết skinn quet giac luôn.di Pk co tuyet chieu chém lủa chua đến gần gạp bác Dk gồng máu hít nhẹ cái die luon.con MG fep ko noilam gi` 1/400 mak bộ muren dam ra 15k tiết nản luôn.Mg ngày càng hết người chơi.nhìêu ngươi nói em chuyen DK cho khoe (rất nhiều Mg dã chuyển DK) nhưng em rất thjk Mg em muon BQT update cho MG 1 vài tính năng gì đó cho đỡ tiêt thòi.
(hơi dài dòng ti mong BQT thông cảm.em cũng mỏi tay lắm nhưng ko biet BQT có đọc ko.nếu các bác đọc đươc thi trả lời em naz để em khỏi chờ đợi lâu)thank.

OhMyGod
22-10-2010, 08:32 PM
trường hợp này không giả quyết mong bạn thông cảm :P

havancanh
23-10-2010, 01:13 AM
ui.đừng nói vậy buồn quá bạn ơi

anhnampro
23-10-2010, 01:29 AM
buồn cũng không giải quyết nguyên tắc là nguyên tắc ><

havancanh
23-10-2010, 01:42 AM
nannan luôn.chak em cũng chuyên DK luôn.nhưng em khảng định có 70% người chơi MG đã chuyển DK.con mỗi em với bác MGVODOI vẫn yêu thjk dòng MG thôi.bác nào muốn pk gà thi qua seve4 pm em
tên: lanhdiamua. thank.

michelle882009
23-10-2010, 01:50 AM
mgvo doi nghi lau roi...^^....gio chac con moi ong never love vs devuong linh la choi mg thoi ^^...ma` truoc dk tam 80k point duel vs mg hon 100 lan rs cung~ ngang ngua? phet...nhung luc day minh` tang co 200k mau ^^

cunconlamha
23-10-2010, 12:01 PM
THe day ko faj mg ah Zz

devuoglinh
23-10-2010, 12:29 PM
sao mấy ông này cứ kêu nhiều thế nhỉ
các dk 1/200,1/150 bị tớ bem đâu rồi ra nói xem nào
char nào cũng có cái mạnh và cái yếu quan trọng là cố gắng khắc phục nó thôi
(dk w3 sét hắc long 2 đao quyền năng chứ ko phải dk gà đâu nhé)

botchien
23-10-2010, 12:38 PM
up................

michelle882009
23-10-2010, 12:51 PM
up up ...adm vào dọc fix cho mg mạnh len chút nữa...duel cho thik

havancanh
23-10-2010, 02:59 PM
ac.devuonglinh vào seve4 gặp tớ tên nv: lanhdiamu xem pk thắng được tớ ko? tớ gặp mấy ông DK rl =tớ hít nhẹ cái chết.

havancanh
23-10-2010, 03:04 PM
ae up.nhưng admin có úp ko?mà ko biết admin đã đọc chưa ấy.mình viết ra rồi mình tự đọc thôi.nếu BQT ko up cho MG thì pm cho em naz.để em không phải chờ đợi lâu.chuyển giới tính cho nhanh.

havancanh
23-10-2010, 03:10 PM
MG ko co mũ thủ yếu sìu ko up cho MG thi choi sao hả cậu

havancanh
23-10-2010, 03:21 PM
eeeeeeeeeeee

MrTCL
23-10-2010, 05:35 PM
dung' dung' ,dung' qua'! phai up up up up up up thoi anh em. fix lai MG thoi ^^

hieuvidai
23-10-2010, 05:41 PM
cậu nói như cắn vào dái ấy
riêg tăng kiểu solo với MG, 2 con mg bem nhau, con nào str cao là ăn,thằng MGTCL đồ ngang tôi rl=rs= tôi mà nó bem tôi 10-1 đấy, nhưn đấy là nó tăng 21k str, 10k agi, thử hỏi ông muốn ăn dk thì 10k agi dk chọc mấy nhát chết,chưa kể dw bắn vài nhát là rụng
nếu cậu pro thì thích thì ok tớ sẽ tăng point kiểu khác, lúc đấy đứng xa quạt ko cần phải xông vào chém lửa đâu
chơi acc nào cũng kêu là yếu thì có ai bắt chơi đâu, thích con nào hì chuyển qua mà đnhs, bản thân tớ từng lập topic kêu chán mg nhưng nghĩ lại mình thật là ngu ngốc, Mu là 1 lục địa có kẻ cao người yếu, tất cả là do cách xây dựng của mình mà thôi,cậu nếu thích mg thì có thể train rồi ngắm cũng đc, nếu thích pk thì lập 1 con dk mà đánh,cứ kêu ca hoài, cái yếu mình phải khắc phục chứ ko phải là lên 4 room ca thán đâu

VuToGhe
23-10-2010, 05:43 PM
hà hà nhầm nhọt rồi :)) MG chém lửa xa hơn DK đâm gió mà :)) MG đúng chém lừa thì bố DK cũng chả vào được

hieuvidai
23-10-2010, 05:46 PM
hà hà nhầm nhọt rồi :)) MG chém lửa xa hơn DK đâm gió mà :)) MG đúng chém lừa thì bố DK cũng chả vào được

đúng rồi đấy nhưng mấy cha mg kia ko sắm đc 1 đôi kr ngon mà đứng ngoai quạt gió mà đâu có biết dk là chúa kil gió
ăn dk quạt gió chỉ là hữu danh vô thực mà thôi
cái quan trọng của MG là skil chém lửa kia kìa luyện cho kĩ vào

VuToGhe
23-10-2010, 05:48 PM
chém lừa là bt combo mới là vo địch ::)))) ==))))

hieuvidai
23-10-2010, 05:53 PM
nhưng bạn quên cái hiệu ứng giật giật của chém lửa ak
muốn combo đâu phải dễ,bình thường combo 10 đc 8-9 nhưng đã dính hiệu ứng giống như thọ thương trong kiếm thế ấy, thì 10 chỉ đc 2-3 thôi,

michelle882009
23-10-2010, 06:37 PM
cho 1 rìu...xoay kiếm 2phát thì ngất ^_^...

Fefa_Cavalli
23-10-2010, 07:01 PM
mg manh nhat mu di de chuyen mg nao :))

devuoglinh
23-10-2010, 07:06 PM
mình cũng thích dw và dk chứ bộ đâu phải gét nhưng vì mg càng yếu thì mình càng phải chơi để tìm ra điểm yếu và điểm mạnh của nó,kẻ mạnh là kẻ biết mình yếu chỗ nào khắc phục và cố gắng,yếu mà ăn đc chúng nó thì chúng nó mới nể, chứ cứ như: tại mày có manashiel, tại mày có combo, tại mày có ru ngủ tại mày có phản đame, tại mày..... thì chán lắm, cái tại lớn nhất là tại mình kém thế thôi^^!

hustle
23-10-2010, 07:07 PM
tình hình là rất thích làm tình ^___^

Terran
23-10-2010, 08:23 PM
mình cũng thích dw và dk chứ bộ đâu phải gét nhưng vì mg càng yếu thì mình càng phải chơi để tìm ra điểm yếu và điểm mạnh của nó,kẻ mạnh là kẻ biết mình yếu chỗ nào khắc phục và cố gắng,yếu mà ăn đc chúng nó thì chúng nó mới nể, chứ cứ như: tại mày có manashiel, tại mày có combo, tại mày có ru ngủ tại mày có phản đame, tại mày..... thì chán lắm, cái tại lớn nhất là tại mình kém thế thôi^^!

cho 1 phiếu

havancanh
23-10-2010, 09:00 PM
nói vậy nói làm gì.yếu thì đánh lam eo gi.sao cac char khac mạnh mà MG phai yếu.chơi nhân vạt nào cũng phải công bằng hết.sao bảng xp hạng MG 0/180 cũng đứng tốp.sao các nhân vật khac rl 1-2 lần vẫn ko có tên tuổi.câu trả lời la:::::: MG quá yêu' ko có skin gì ra hồn lai không co buff gì. không có mũ mất 1 số dòng và khả năng phòng thủ.vậy ít người chơi là đúng.cần fix lại cho MG để có cư dân đong đúc như các nhân vật khac. em không còn ý kiến gì nữa.

pn30vipVL
30-12-2010, 07:31 AM
Các ông nhầm to rồi MG vô đối nhé:-*

MrHip
30-12-2010, 07:50 AM
Các ông nhầm to rồi MG vô đối nhé:-*

eeeeeeee tôi Le đây. ông đã chuyển nv chưa?
chuyển nv ve sv ANh Hung chưa vây?

pn30vipVL
30-12-2010, 07:52 AM
eeeeeeee tôi Le đây. ông đã chuyển nv chưa?
chuyển nv ve sv ANh Hung chưa vây?

A` Tôi cũng như ông và mọi người đang đợi nè8->

MrHip
30-12-2010, 07:54 AM
thấy mọi người bảo chuyên sang bị mất đồ. thế thì nản lắm

pn30vipVL
30-12-2010, 08:01 AM
thấy mọi người bảo chuyên sang bị mất đồ. thế thì nản lắm

A` vi the nen moi phai? BK lai ma ong

sgtr0nglanhgia
30-12-2010, 08:02 AM
tui la LjngKjng day.tui ko biet chuyan sao nu.co cai chi tui voi

koi_klevin
22-02-2012, 09:57 PM
mong BQT xem xet la.i nv MG trong game . Tuy MG duoc nhieu poin hon cac nv khac nhung tai sao MG ko co chuong buf gi vay het . Mg lai bi - di 1 mon la cai mu~ . Khi gap cac NV khac MG luon bi noi 1 cau duy nhat la bo.n MG chua den tuoi . Vay Mong BQT xem lai nv MG 1 chut cho cong bang . Chu' chi can noi Nguyen Tac La Nguyen Tac thi ko hop tinh hop li cho nv MG + games thu nao dang so huu nv MG .

MOON
23-02-2012, 01:41 AM
mong BQT xem xet la.i nv MG trong game . Tuy MG duoc nhieu poin hon cac nv khac nhung tai sao MG ko co chuong buf gi vay het . Mg lai bi - di 1 mon la cai mu~ . Khi gap cac NV khac MG luon bi noi 1 cau duy nhat la bo.n MG chua den tuoi . Vay Mong BQT xem lai nv MG 1 chut cho cong bang . Chu' chi can noi Nguyen Tac La Nguyen Tac thi ko hop tinh hop li cho nv MG + games thu nao dang so huu nv MG .
Mười mấy năm nay MG vẫn vậy mà bạn

DarkDevil
23-02-2012, 02:18 PM
Mình thấy MG đánh rất hay và cũng ko yếu như bạn nói. Gặp DK cùng point MG chưa chắc đã thua :D

AnhXich
23-02-2012, 03:00 PM
uppp... cho em luôn, BQL nếu không thay đổi thì MU thật sự nhạt nhẽo,có lẽ còn 2,3 nv trong Game thôi. thật sự thiệt thòi cho MG quá.ban đầu còn chịu khó cày giờ thấy yếu nản quá. mình MG XeXich:37;

humg87
23-02-2012, 05:50 PM
thế bạn htử qua RF xem sao đi,RF chưa đc mà MG đã kêu

YeuLaChen
23-02-2012, 06:33 PM
mình cũng là mg/ chơi hay mà/
ko yếu đâu bạn ơi.
bất cứ dk nào = >5k poin mà solo chấp mình cởi đồ thỳ pm nhé :(fight)

YeuLaChen
23-02-2012, 06:38 PM
nói vậy nói làm gì.yếu thì đánh lam eo gi.sao cac char khac mạnh mà MG phai yếu.chơi nhân vạt nào cũng phải công bằng hết.sao bảng xp hạng MG 0/180 cũng đứng tốp.sao các nhân vật khac rl 1-2 lần vẫn ko có tên tuổi.câu trả lời la:::::: MG quá yêu' ko có skin gì ra hồn lai không co buff gì. không có mũ mất 1 số dòng và khả năng phòng thủ.vậy ít người chơi là đúng.cần fix lại cho MG để có cư dân đong đúc như các nhân vật khac. em không còn ý kiến gì nữa.

hơ hơ mình top 1 mg
pk cũng gần 4000 mạng
bạn hơi sai lầm khi nói mg yếu

™HipCass™
23-02-2012, 06:41 PM
em đang chơi MG và em thấy nản quá.em cũng thấy có nhiều bài post lên về vấn đề MG tuyệt chủng của MG nhưng em không thấy 1 cu trả lời nào từ BQT cả. nội dung là MG quá yếu skill thì không ra gì.chua nói đến chuyện buff.chi nòi vế skin. neu nhu em để MG chiến co skin quét giac(tên hay gọi) dể train em mua đước con sói muốn cưỡi để ra oai tí thi hết skinn quet giac luôn.di Pk co tuyet chieu chém lủa chua đến gần gạp bác Dk gồng máu hít nhẹ cái die luon.con MG fep ko noilam gi` 1/400 mak bộ muren dam ra 15k tiết nản luôn.Mg ngày càng hết người chơi.nhìêu ngươi nói em chuyen DK cho khoe (rất nhiều Mg dã chuyển DK) nhưng em rất thjk Mg em muon BQT update cho MG 1 vài tính năng gì đó cho đỡ tiêt thòi.
(hơi dài dòng ti mong BQT thông cảm.em cũng mỏi tay lắm nhưng ko biet BQT có đọc ko.nếu các bác đọc đươc thi trả lời em naz để em khỏi chờ đợi lâu)thank.

MG là Class khủng đó bạn à !
- Nếu biết cách tăng point và Buff đầy đủ + có đồ thì sẽ biết sự lợi hại của MG nhé
- Đừng vội quyết định bạn nhé

YeuLaChen
23-02-2012, 06:44 PM
MG là Class khủng đó bạn à !
- Nếu biết cách tăng point và Buff đầy đủ + có đồ thì sẽ biết sự lợi hại của MG nhé
- Đừng vội quyết định bạn nhé

mọi người chuyển hết qua MG đy
MG bá đạo :52;

THPT Đồng Hỷ_A5_K19
23-02-2012, 06:46 PM
mình cũng là mg/ chơi hay mà/
ko yếu đâu bạn ơi.
bất cứ dk nào = >5k poin mà solo chấp mình cởi đồ thỳ pm nhé :(fight)

dk không có đồ tức là không có ref >>>> vứt chả đánh được đâu
bạn chơi khôn thế

™HipCass™
23-02-2012, 07:14 PM
dk không có đồ tức là không có ref >>>> vứt chả đánh được đâu
bạn chơi khôn thế

Thì DK khỏe mà , bá đạo mà bạn :)
- Thích thì Duel thôi :))

MyLife_IsZeRo
24-02-2012, 03:23 AM

ai bảo MG cùi MG gà thế :-ss qua HM xem MU có gà ko nhé :4; chủ yếu là bạn tăng điểm ntn,đồ đạc bạn ntn thôi.MG dame to vãi lúa pk team xem no có gà ko.1 mình MG mặc muren + W3 5% PHHT buf đầy đủ ko cẩn thận nó xơi cả team kia đấy chứ gà với chả yếu :-ss

MyLife_IsZeRo
24-02-2012, 03:24 AM
Thì DK khỏe mà , bá đạo mà bạn :)
- Thích thì Duel thôi :))
solo chấp Hip mặc đồ tớ ko đồ chấp Hip 5-0 trước nếu Hip cầm MG còn tớ cầm RF :4;

DuiCui.
24-02-2012, 04:20 AM
qua HM xem con faff hay 2tay4kiem là MG xem sự lợi hại là ntn?

YeuLaChen
24-02-2012, 06:02 AM
solo chấp Hip mặc đồ tớ ko đồ chấp Hip 5-0 trước nếu Hip cầm MG còn tớ cầm RF :4;

hơ hơ. ta cúng muốn solo. rieng RF ko cần chấp

YeuLaChen
24-02-2012, 06:03 AM
qua HM xem con faff hay 2tay4kiem là MG xem sự lợi hại là ntn?

việc j phải đy đâu.
qua sv hoàng kim gặp yeulachen

™HipCass™
24-02-2012, 06:39 AM

Trước Híp cũng chơi MG và SM nhiều rồi !
- Và cũng đã nhiều lần solo vs RF cùng rs và toàn win :)
- Nhưng giờ Híp không chơi nữa, nên không thể solo đc
- Nếu mà chơi thì solo ngay ! he he
- Mà lại còn chấp 5-0, khéo khi phải độ ý chứ :))

DuiCui.
24-02-2012, 07:14 AM
có nói phét quá ko nhỉ :19;:19;:19;:19;:19;

MyLife_IsZeRo
25-02-2012, 04:48 AM
hơ hơ. ta cúng muốn solo. rieng RF ko cần chấp

bạn nhầm ko đấy :4; RF ko cần chấp cẩn thận có ngày gặp RF solo MG khóc đấy nhé =))
đơn giản là bạn thử xem lại các skill của MG với RF xem char nào có skill đánh xa hơn nhé.đến lúc solo lại chưa thấy đối phương đâu đã nằm thì khổ =))

DuiCui.
25-02-2012, 04:50 AM
CN mày cố kiếm cho tao cái DQN nhé ML
bạn nhầm ko đấy :4; RF ko cần chấp cẩn thận có ngày gặp RF solo MG khóc đấy nhé =))
đơn giản là bạn thử xem lại các skill của MG với RF xem char nào có skill đánh xa hơn nhé.đến lúc solo lại chưa thấy đối phương đâu đã nằm thì khổ =))

MyLife_IsZeRo
25-02-2012, 04:53 AM
thế chắc Hip gặp RF gà rồi :4; rỗi rãi qua HM cầm SM or MG solo với tớ :P:P
-hy vọng có ngày đc độ với Hip :))
-mà Hip cung kiêu đấy nhỉ,onl yahoo mà tớ pm nhờ giúp tí việc ko thèm trả lời :@

YeuLaChen
26-02-2012, 04:11 AM

thỳ cứ solo thôi. trước đy kd cũng vài lần bem nhau vs rf team bemap nhưng mình có buff pro nên rf ko chiu dc

Hasegawa Kodaka
26-02-2012, 04:17 AM
MG muốn pk với sum và RF phải lựa thế nữa vd như núp sau cột cũng là 1 cách pk đạt hiểu quả đối với những MG pro khi gặp các đối thủ mạnh hơn thì thường dựa cột vì khi núp sau cột SM quen pk với skill hút máu sẽ ko hút được việc còn lại là chịu phản dame thôi. RF cũng như thế các skill của RF vẫn ko thể nào đánh xuyên qua cột được thế nên khi pk cứ đứng sau cột là RF khỏi pk được ;))

YeuLaChen
26-02-2012, 04:21 AM
MG muốn pk với sum và RF phải lựa thế nữa vd như núp sau cột cũng là 1 cách pk đạt hiểu quả đối với những MG pro khi gặp các đối thủ mạnh hơn thì thường dựa cột vì khi núp sau cột SM quen pk với skill hút máu sẽ ko hút được việc còn lại là chịu phản dame thôi. RF cũng như thế các skill của RF vẫn ko thể nào đánh xuyên qua cột được thế nên khi pk cứ đứng sau cột là RF khỏi pk được ;))

hy` bài này mình cũng đc học. rieng pk vs sw thỳ dùng skill chém lửa ( loại bỏ 10% phòng ngự)

YeuLaChen
26-02-2012, 04:21 AM

hy` bài này mình cũng đc học. rieng pk vs dw thỳ dùng skill chém lửa ( loại bỏ 10% phòng ngự)

Hasegawa Kodaka
26-02-2012, 04:25 AM
PK với dw thì dễ dàng skill công thành chiến bay vào rồi chém lửa là dw tự khắc bật ngửa thôi mg có nhiều chiêu pk hay lắm :24;

binladen1
26-02-2012, 04:59 AM
Sợ Lại Hip Hack Agi =))=))
Mặc Bộ Socket :))

MyLife_IsZeRo
26-02-2012, 05:00 AM

Mod này lại gà rồi =)) ai bảo RF ko đánh xuyên cột đc :S cầm RF solo với SM hay MG thì cứ đứng sau cột góc 7h tầm nhìn rộng nhất.MG or GM đứng giữa đấu trường RF chỉ cẩn thấy cái chân thôi di chuột tới và dùng ảo ảnh liên hoàn xem như 1 em die ko rõ nguyên nhân.ko tin mod vào HM test thử với tớ thì biết ;)) MissTeen9x tớ rất thích bem nhau với Mod đấy :4;

thanhthuy97
26-02-2012, 07:07 AM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppuuuuuuuu uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuppppppppppppppp