PDA

View Full Version : NOI THAT VONG VE Phathien MANG TIENG LA CHU CA 1 GUI LON NHU TENAN

empirexs09
13-10-2010, 09:47 PM
sau đây tôi có 1 vài lời nói với toàn bộ an hem chơi MUHN ss5, riêng về bản than tôi: Viên yahoo: empirexs09 chứ không phải empirex90, về việc của phathien vu cáo tôi lừa lọc để lấy đồ, tôi xin nói với bạn , tôi chơi Mu có khi lúc ấy bạn còn chưa biết thế nào là chơi Game, thế mà bạn dùng những từ ngữ quá đáng đến thế sao? Bạn dựa vào cái gì mà bảo tôi có nv CrazyL0ve?? Mà tôi có thể thất vọng quá nhiều về người đang nắm TeNan trong tay, chủ thành CTC, riêng tôi còn ở LM với tenan hay ko ko quan trọng, nhưng tôi nói với bạn 1 câu này mà bạn hãy suy nghĩ thật nhiều nhá,
TENAN sẽ sụp đổ trong tay 1 người mà không biết đâu là giả đâu là thật, không biết tại sao mà lại có những đứa chọc gậy bánh xe làm nên những trò như thế này, riêng bản thân tôi không biết lừa ai bao giờ, thiếu thì tôi mua ko thì tôi xin, còn bạn nói tôi đòi bùa chaos thì bạn quá là vu oan cho tôi, riêng tôi nói 1 câu xin lỗi toàn bộ an hem chứ phathien chẳng là con cặc gì, đây là 1 bài học của tôi vì đã tin tưởng vào người lãnh đạo TeNan mới

Fuck You Baby
13-10-2010, 09:49 PM
đã đến lúc kết thúc
nghỉ game và dell acc
còn chơi còn nhiều truyện hài cốt lắm

PhaThien
13-10-2010, 09:53 PM
sau day toi co 1 vai loi noi voi toan bo AE choi MUHNss5 . rieng ve ban than toi Vien YaHoo empirexs09 . ve viec cua Phathien vu cao toi lua long de lay do . toi xin noi voi ban neu == tuoi anh neu nhieu tuoi con em nen it tuoi . toi choi Mu co khi ban con chua biet the nao la choi Game the ma ban dung nhung tu qua the? dang' den the sao . ban dua vao cai gi ma bao la toi co NV CraZylove . ma toi co the that vong qua nhieu ve nguoi dang nam giu quyen luc cua CHU THANG CTC . rieng toi con o LM voi tenan hay ko ko quan trong . nhung toi noi voi ban 1 cau nay ma ban day suy nghi that nhieu nha' . TENAN se suc do trong tay 1 nguoi ma ko biet dau la dau la gia? thi chi co ma di xuong . ko biet tai sao ma gio lai co nhung dua choc gay banh xe lam nen nhung cuoc the nay . rieng ba than toi ko biet xin ai bao gio thieu gi toi mua cho ko xin . con ban noi doi Doi` ban bua choas thi ban qua la vu oan cho toi . rieng toi noi 1 cau xin loi toan bo AE chu PT chang nhu con cac gi . day la 1 bai hoc cua toi vi da tin tuong vao nguoi lanh dao TENAN moi
mai tao chụp
ảnh tin nhắn và số DT của mày về việc bùa chaos và sói HK cho mà xem nhé. xong rồi thì câm mồm lại và chấp nhận thân phận của mình đi, giờ bọn mày cãi chày cãi cối. nhắn tin rồi lại bảo không có, tao vu oan cho bọn mày à? thích nói kiểu chợ búa tao chơi kiểu chợ búa. chơi được chịu được, làm được thì nhận được nghe chưa?

empirexs09
13-10-2010, 10:00 PM
mày chả có tuổi lồn gì mà đòi chỉ trích người khác nghe chưa?? tao Hùng đây, có gì nói chuyện người lớn với tao, vì tao vào tk nhovienvan bị lỗi database error nên mới phải dùng chung tk forum với thằng viên

empirexs09
13-10-2010, 10:03 PM
ok chi so may ko dam thoi . con neu noi voi tao kieu do thi may chi co the thoi sao . rieng may se dc toai nguyen di con . choi nhu may co ngay se biet .

PhaThien
13-10-2010, 10:05 PM
ngày hôm qua 12/10: tin nhắn lúc 14h28p14s, số DT: 0166 881 7317, nội dung tin nhắn 1: "PT á. đã có giải công thành của mình chưa, mình muốn lấy 2 cái bùa chaos về xoay cái chân triệu hồn lên 15 mà. mà con sói HK cậu có bán không", chữ ký trong DT :anh**yeu**thien**than**be**nho YaHo empirexs09 :}} :}}
PT trả lời: "có giải thưởng thì BQT thông báo lên 4rum mà, bùa chaos phải chia cho mọi người, không phải chủ G dùng. sói HK là biểu tượng của TN và LM. không bao giờ bán" , trả lời lúc 14h31p33s.
nội dung tin nhắn 2 của vienvan: " thì tôi biết thế, nhưng giờ kiếm bùa chaos ở ngoài khó quá, nên tôi mới hỏi. còn sói HK tôi rất muốn sử dụng và chăm sóc nó. nếu có thể nói được với anh em cho tôi dùng nó thì hay".
chữ ký DT :anh**yeu**thien**than**be**nho YaHo empirexs09 :}} :}} tin nhắn lúc 14h37p46s
tôi không nhắn lại nữa và bửa thẳng trên kênh LM. mai tao chụp ảnh lên cho mà xem nhé!

PhaThien
13-10-2010, 10:06 PM
nên nhớ cái chữ ký trong DT của mày ấy, mày mà không nhắn chắc tao biết được cái chữ ký. ai nhắn tin với thằng này rồi thì biết, mày tự pm tao chứ tao không pm mày đâu nhé!

empirexs09
13-10-2010, 10:07 PM
mang tieng la quan ly Gui TENAN . ma dieu tra nhu con cac tao y'. chac biet dau vao moi dau ma noi nang nhu con dau buoi day nay . xin loi toan the AE toi choi thang cho' PT

empirexs09
13-10-2010, 10:09 PM
ôi zời bố thằng trẻ con, mày hãy nói chuyện với tao đi, đừng nói chuyện với thằng trẻ con nữa, mà mày xem lại cái chữ ký trong đt với cái yahoo nhắn cho mày xem nó có giống nhau ko đã, giờ đang là vấn đề mày vu tao lừa đảo chứ ko phải giải thưởng CTC

PhaThien
13-10-2010, 10:09 PM
mang tieng la quan ly Gui TENAN . ma dieu tra nhu con cac tao y'. chac biet dau vao moi dau ma noi nang nhu con dau buoi day nay . xin loi toan the AE toi choi thang cho' PT

có đúng mày nhắn tin như thế không? tao không viết sai lấy 1 từ đâu nhé, mày kiểm tra lại hộp thư đi của mày đi, giờ thì lộ rõ cái đuôi cáo rồi nhé. tốt nhất hãy câm mồm và chịu số phận của thằng lừa đảo đi nhé!

PhaThien
13-10-2010, 10:11 PM
ôi zời bố thằng trẻ con, mày hãy nói chuyện với tao đi, đừng nói chuyện với thằng trẻ con nữa, mà mày xem lại cái chữ ký trong đt với cái yahoo nhắn cho mày xem nó có giống nhau ko đã, giờ đang là vấn đề mày vu tao lừa đảo chứ ko phải giải thưởng CTC

vậy thì mày xem lại cái câu cuối cùng trong topic này nhé! bọn mày người lớn với ai? SN 84 với 85 thì lớn cái gì? suy nghĩ và xử sự như 1 thằng con nít còn nói người khác, sống ô nhục như vậy mà còn lên tiếng, không thanh minh cho mình trong sạch được lại đi chửi người khác à?

PhaThien
13-10-2010, 10:14 PM
mày chả có tuổi lồn gì mà đòi chỉ trích người khác nghe chưa?? tao Hùng đây, có gì nói chuyện người lớn với tao, vì tao vào tk nhovienvan bị lỗi database error nên mới phải dùng chung tk forum với thằng viên

tao không đôi co với cái loại như thế này, bọn mày thích thế nào kệ mẹ bọn mày. thách thức tao à? làm được gì thì làm đi, tao xem bọn mày còn làm cáo trò Bố láo ăn cắp được đến bao giờ, mày ăn nói thế mà đòi nói chuyện người lớn à? bảo mua acc AnhGat mà thằng AnhGat lại nói mày đưa tiền thiếu nên trả lại acc, bán đồ thì ngàoi 4rum nói 600k cái W3, vào game thì bảo 800k, vậy mà mở mồm là người lớn, uy tín. nói mà không biết ngượng mồm!

empirexs09
13-10-2010, 10:14 PM
mày đọc lại bài của mày viết đi, 1 cái yahoo là empirex90 rồi so sánh với cái yahoo trong chữ ký tin nhắn đi, mày ko biết phân biệt à?? tao ko liên quan gì đến phần thưởng CTC, mà tao chỉ quan trọng là mày đã gắn cho tao cái mác lừa đảo vào người, dân nghệ an nhà mày ra hn hay bị ăn đòn lắm đấy

PhaThien
13-10-2010, 10:15 PM
mày đọc lại bài của mày viết đi, 1 cái yahoo là empirex90 rồi so sánh với cái yahoo trong chữ ký tin nhắn đi, mày ko biết phân biệt à?? tao ko liên quan gì đến phần thưởng CTC, mà tao chỉ quan trọng là mày đã gắn cho tao cái mác lừa đảo vào người, dân nghệ an nhà mày ra hn hay bị ăn đòn lắm đấy

có ăn được dân Nghệ An không hay phải xin? nói mà không biết ngượng mồm!

0989768223
13-10-2010, 10:17 PM
có đúng mày nhắn tin như thế không? tao không viết sai lấy 1 từ đâu nhé, mày kiểm tra lại hộp thư đi của mày đi, giờ thì lộ rõ cái đuôi cáo rồi nhé. tốt nhất hãy câm mồm và chịu số phận của thằng lừa đảo đi nhé!

thôi ko tranh cái nữa. stop. mọi người toàn vạch áo cho người coi lưng

blue87
13-10-2010, 10:20 PM
choáng. sao ma nhovienvan co luc noi chuyện lịch sự lắm. có lúc lại rất buồn cuời. chẳng nghe ra làm sao. tôi po tay với vụ này

empirexs09
13-10-2010, 10:34 PM
3 nguoi chơi thì thằng viên nó trẻ con nhất mà

0989768223
13-10-2010, 10:37 PM
3 nguoi chơi thì thằng viên nó trẻ con nhất mà

tuôit trẻ nôn nóng. anh em có gì thì NC trong G nhé. ko được người này mất người kia

BloodFeud
13-10-2010, 10:47 PM
Riêng Blood là người ngoài nói ra sợ mọi người bảo là ko phận sự cũng xía vào nhưng thấy Nhovienvan dùng chung với acc AnhGat thỳ sợ lắm chả dám gd đâu . ACC AnhGat ghê lắm + với aovail0z là song mã sv1

0989768223
13-10-2010, 10:54 PM
Riêng Blood là người ngoài nói ra sợ mọi người bảo là ko phận sự cũng xía vào nhưng thấy Nhovienvan dùng chung với acc AnhGat thỳ sợ lắm chả dám gd đâu . ACC AnhGat ghê lắm + với aovail0z là song mã sv1

anh này nói đúng. hôm trước cũng có thằng aovailoz vào định thịt em đồ

empirexs09
13-10-2010, 11:06 PM

ta đã lập topic thông báo mua acc AnhGat mới ít bữa vừa rồi thôi mà, AnhGat trước lừa đảo tôi ko biết nhưng acc đó đã sang tên đổi chủ rồi, quan tâm tới chủ acc chứ đừng quan tâm tới acc đó trước đây ra sao nhé

BloodFeud
13-10-2010, 11:08 PM
ta đã lập topic thông báo mua acc AnhGat mới ít bữa vừa rồi thôi mà, AnhGat trước lừa đảo tôi ko biết nhưng acc đó đã sang tên đổi chủ rồi, quan tâm tới chủ acc chứ đừng quan tâm tới acc đó trước đây ra sao nhé

Chắc mình ko biết thế thỳ yên tâm hơn tý . AnhGat đang nợ tụi mình 70k VND chắc té luôn rồi

cancer
13-10-2010, 11:14 PM
co to mom qua k :)). choi MU tu khi cac ban chua biet the nao la choi game. xin loi cai bac' ah`. cai char nhovienvan den mem no con chui? cho la ba que xo?la' do :)). con dung noi choi MU tu luc chua ai biet choi game la gi`.van de` coi thuong`nguoi` khac' thoi coi nhu ong la` ech'ngoi`day' jieng' di. con rieng ve` phathien..chua biet' ong ay'co dung' hay k nhung cung khong ai nghi~ la phathien nghi oan cho ong dau :)) cai char : nhovienvan bo^' thang` nao` noi' no uy tin' choi dep..:)) co ma` 3 thang` choi 1 acc nha` ong noi' thoi. vai~ dai' con ech' ngoi` dat jieng..

empirexs09
13-10-2010, 11:16 PM
chắc lại thêm 1 thằng mạo danh đi lừa ta không được lập tài khoản mới vào đá ta đây mà

0989768223
13-10-2010, 11:19 PM
chắc lại thêm 1 thằng mạo danh đi lừa ta không được lập tài khoản mới vào đá ta đây mà

thôi. anh em nói nhau thế là đủ rồi.

BloodFeud
13-10-2010, 11:20 PM
Phathien nói đúng 100% nhovienvan ko sai 100% cả 2 đều đúng cả , để Blood sai cho 200% luôn . Tốt nhất là tối lửa tắt đèn mó nhau

0989768223
13-10-2010, 11:23 PM
Phathien nói đúng 100% nhovienvan ko sai 100% cả 2 đều đúng cả , để Blood sai cho 200% luôn . Tốt nhất là tối lửa tắt đèn mó nhau

giờ ai chơi cái câu đố. giờ là bập bền bên cửa xe bus có thằng nó đang sờ mó của em =]]

empirexs09
13-10-2010, 11:23 PM
cũng may là còn có anh em, chứ ko để thằng phathien nó thích làm gì thì làm chắc tôi nghỉ mu luôn quá, con nhà lính mà tính nhà quan, thích bành trướng thế lực

0989768223
13-10-2010, 11:24 PM
cũng may là còn có anh em, chứ ko để thằng phathien nó thích làm gì thì làm chắc tôi nghỉ mu luôn quá, con nhà lính mà tính nhà quan, thích bành trướng thế lực

thôi. NVV nhịn câu đi. anh PT cũng thế. mỗi người nhị nhau 1 câu nhé. ko mất lòng anh em

cancer
13-10-2010, 11:24 PM
oi cai dịt :)) xin lỗi thằng ml nhovienvan chứ bố mày ra hn suốt :))
hiền lành bố k đụng thằng nào chứ thằng nào đụng bố xem :)). đừng nói mày ăn đc dân nghệ an. tao nhổ cho mày 1 câu vào ml mày này.. dân nghệ an hay dân hà nội.. ấy thì đều là 1 nòi dân Việt Nam. cái thứ lông loàn thú vật như mày mới có cái suy nghĩ nghệ an hay hà nội. cũng là con người cả thôi.. 84.85 cái đéo gì có kiểu nghĩ này. đúng là suy nghĩ của 1 thằng tiểu nhân bỉ ổi :)). <~~ trích lời 1 mem trong Guild nó :)) sau khi nó nói nộp rena sẽ có thưởng cuối cùng.. đéo thưởng còn đòi ôm phần thưởng CTC.. may mà chưa ôm đc nên mới nổ là chia đều cho anh em.. chia cái lồn mà chia :)) sr nói bậy quá. lập cái Guild đúng bản chất con người.. 1 thằng đầu trộm đuôi cắp. chuyên làm trò bố láo ăn cắp vặt . đéo biết câm mồm chịu nhục đi còn rống lên vùng vẫy

empirexs09
13-10-2010, 11:25 PM
giọng lưỡi y như thằng phathien

0989768223
13-10-2010, 11:27 PM
hiền lành bố k đụng thằng nào chứ thằng nào đụng bố xem :)). đừng nói mày ăn đc dân nghệ an. tao nhổ cho mày 1 câu vào ml mày này.. dân nghệ an hay dân hà nội.. ấy thì đều là 1 nòi dân Việt Nam. cái thứ lông loàn thú vật như mày mới có cái suy nghĩ nghệ an hay hà nội. cũng là con người cả thôi.. 84.85 cái đéo gì có kiểu nghĩ này. đúng là suy nghĩ của 1 thằng tiểu nhân bỉ ổi :)). <~~ trích lời 1 mem trong Guild nó :)) sau khi nó nói nộp rena sẽ có thưởng cuối cùng.. đéo thưởng còn đòi ôm phần thưởng CTC.. may mà chưa ôm đc nên mới nổ là chia đều cho anh em.. chia cái lồn mà chia :)) sr nói bậy quá. lập cái Guild đúng bản chất con người.. 1 thằng đầu trộm đuôi cắp. chuyên làm trò bố láo ăn cắp vặt . đéo biết câm mồm chịu nhục đi còn rống lên vùng vẫy

NV này là ai. nhiều khi trong G mà chửi mình cũng a kinh à

BloodFeud
13-10-2010, 11:27 PM

Thôi mà anh chắc anh Phathien cũng có lý do mới dám nói ra chứ và anh cũng có lý do mới biện minh được chứ . Có thể có 1 người trung gian nào đó phá thỳ sao . AE nên cùng nhau nghĩ lại và :Tất cả chỉ là phù du , con cu mới là vĩnh cửu

empirexs09
13-10-2010, 11:29 PM
con cu già thì ngỏm

BloodFeud
13-10-2010, 11:30 PM
con cu già thì ngỏm

Già nhưng mà sương gà nhai gâu gấu

empirexs09
13-10-2010, 11:31 PM

cứ tưởng dân nghệ an hiếu học lắm ai ngờ vẫn có thằng thất học như thằng này, chắc đột biến gen

cancer
13-10-2010, 11:31 PM
CT ngu hay đần thế không biết. tao nói nhiều rồi mà mày k nhớ hay là do trí nhớ mày kém.. k nói với thằng thiểu năng.

cancer
13-10-2010, 11:35 PM
xời ở đâu cũng có hiếu học ở đâu cũng có thất học. cứ cho bố thất học đi bố cũng k trộm cắp . nhục lắm. nha con :)) còn cảm giác muốn phân biệt dân nào dân nào ấy. thì tao nói theo kiểu của mày. sr các bạn ở hn nha.. dân nghệ an có ông già nằm giữa thủ đô đó. dân hn đi qua đừng có cúi đầu thế chứ :)). sr các bạn ở hn. với thằng ngu này mình xin nhổ vào mặt nó cái. 84.85 cái éo gì. nói tao thất học thế mày đã là gì. 84.85 mà ăn nói khác gì tao đâu :)) tự sờ lại gáy mày đi. :)) có cần tao up lại cho mà xem k

cancer
13-10-2010, 11:37 PM
ôi. con người có học của thủ đô đây.. sn 84 hay 85 gì đó đây. người chửi mình có cách nói y chang nó là thất học đây :)) hài hước quá rồi đó thằng trộm cắp à .. đừng tự bôi xấu mình nữa. rất nhiều thằng lừa đảo trộm căp xong vẫn im lặng mà sống đc.. mày cũng nên như vậy đi :)

VuToGhe
13-10-2010, 11:38 PM
2 người đang xích mích xin đừng lôi dân này dân nọ , địa phương này địa phương nọ ra , cùng máu đỏ da vàng , đừng chỉ 1 2 chuyện riêng tư mà gây thù hằn chia rẽ

cancer
13-10-2010, 11:38 PM

thất học theo nghĩa của 1 thằng 85 đây :))

cancer
13-10-2010, 11:40 PM

wow... anh ấy rất có học :)). dân thủ đô.. đi ăn cắp ăn trộm và giờ anh ta đang vùng vẫy cố ngoi đầu lên khỏi vũng lầy

cancer
13-10-2010, 11:46 PM
ngủ đã. để xem mai mày vùng vẫy như thế nào.. hổ báo thủ đô + có học .. bị mem chửi là bỉ ổi vô liêm sỉ :))

—» † [R.i.p] † K€n«—: CuopMU bị kích liên minh rồi
kiên liêm: ta0 co biet ah
kiên liêm: dao nay co choi dau
—» † [R.i.p] † K€n«—: thì CuopMU bị kích liên minh rồi đó
—» † [R.i.p] † K€n«—: khổ vl sờ căng đan
kiên liêm: si cang dan ?
—» † [R.i.p] † K€n«—: phathien điều tra ra nhovienvan lừa đảo
kiên liêm: nvv lua dao
kiên liêm: bua truoc tao nop cho han 250 rena
kiên liêm: ma han ko dua tien thuong cho tao
—» † [R.i.p] † K€n«—: nghe nói lừa đảo mạo nhận phathien lấy cái gì đó
kiên liêm: uh
kiên liêm: to mom`
kiên liêm: ma` mat day vl

1 mem của CuopMu nói về chủ Guild nhovienvan hiếu học sn 85 trộm cắp :)).. mời các bạn xem. đi ngủ cái đã

0977883689
14-10-2010, 12:57 AM
theo tớ biết thì PT là 1 người rất có trách nhiệm trong G TeNan nói riêng và toàn LM nói chung
nhovienvan thì tiếp xúc k nhiều nhưng thấy cũng là 1 ng` chơi đc ( 1 trong 3 )
hiện nay có 2 thằng leonidas và SkyWriter lập các nick MU,nick yh giống nick của ae trong MUHN đi lừa đảo,leonidas còn có 1 nick NoNoNo
trước định vào la liếm của 0977 ít đồ = nick yh GM giả nhưng bị chửi cho cút mất
2 thằng ranh này trước trong LM TeNan,0977 lúc đầu k biết nên cũng thu nạp nhưng thấy lộ dần bản chất nên -> 1 sút

[-BoyCoDon-]
14-10-2010, 03:13 AM
Cứ như mình chỉ chát yahoo với những người mình đã ép nick'.còn lại lấy nicks khác pm mình trước mà không có trong danh sách sẽ bị yahoo chặn lại và lần sau khỏi pm nữa

michelle882009
14-10-2010, 07:22 AM
vẫn chưa đến hồi kết ah *_

wildlion
14-10-2010, 07:32 AM
Hên xui T__T

Snack
14-10-2010, 08:29 AM
sẽ dễ dàng hơn khi 2 bạn dễ giải.chuyen đâu còn có đó bình tỉnh mà giải quyết.

Satthumoi
14-10-2010, 10:10 AM
theo tớ biết thì PT là 1 người rất có trách nhiệm trong G TeNan nói riêng và toàn LM nói chung
nhovienvan thì tiếp xúc k nhiều nhưng thấy cũng là 1 ng` chơi đc ( 1 trong 3 )
hiện nay có 2 thằng leonidas và SkyWriter lập các nick MU,nick yh giống nick của ae trong MUHN đi lừa đảo,leonidas còn có 1 nick NoNoNotrước định vào la liếm của 0977 ít đồ = nick yh GM giả nhưng bị chửi cho cút mất
2 thằng ranh này trước trong LM TeNan,0977 lúc đầu k biết nên cũng thu nạp nhưng thấy lộ dần bản chất nên -> 1 sút

Đúng ra tớ không xen vào đâu.Nhưng thấy 0977 nói nên vào đính chính lại 1 tí.Ac NoNoNo là của Satthumoi log ac.Nhưng đã gần 5tháng nay Satthumoi không hề vào.Chủ cũ của ac NoNoNo hiện tại đã đi công tác ở Nhật Bản 5 tháng nay rồi.Mong 0977 xem lại dùm cái

LegionK
14-10-2010, 10:43 AM
VL, NoNoNo nữa hả ???, =]]. Đây là ng bạn đầu tiên mình quen dc trong MUHN này, ng ta nghỉ Mu lâu lắc rồi. Lần cuối mình log acc là khoảng cuối tháng 8, lúc đó thấy đang uỷ thác offline. Chắc có gì nhầm lẫn rồi, tội nghiệp ông No. ^_^

0977883689
14-10-2010, 12:15 PM
tớ mới gặp nó mà STM
cách đây chưa đến 1 tháng
nó là con F cùi
vừa đc duel lên vul ,đi ra cửa thì gặp nó,nó Pm tớ rồi hỏi lấy lại đc đồ chưa ( đợt mất đồ đó )
tớ bảo chưa thế là nó bảo quen GM đấy
rồi cho tớ 1 cái nick ảo cũng đại loại là Master... gì đó
tớ thấy giống thịt lừa nên kệ mẹ nó
sau đó khoảng 3,4p thì có 1 nick Master ... giống nick GM add nick chat tớ rồi PM
nói chuyện còn ngọng + sai chính tả + ko biết gõ tiếng việt
tớ chửi cho cút luôn

BloodFeud
14-10-2010, 12:57 PM
Đúng ra tớ không xen vào đâu.Nhưng thấy 0977 nói nên vào đính chính lại 1 tí.Ac NoNoNo là của Satthumoi log ac.Nhưng đã gần 5tháng nay Satthumoi không hề vào.Chủ cũ của ac NoNoNo hiện tại đã đi công tác ở Nhật Bản 5 tháng nay rồi.Mong 0977 xem lại dùm cái
Thằng leonidas với thằng aovailo0z ca thằng AnhGat trước lúc nhocvienvan mua lại nữa là 1 tụi chuyên lừa đảo . Nó cứ chuyển hết guil này đến guil khác để lừa đảo . Đến giờ chắc nó phải có mấy chuc acc đi lừa rồi