PDA

View Full Version : nỗi thất vọng về acc nhovienvan............!

PhaThien
13-10-2010, 01:53 PM
sự việc này làm tôi rất buồn, ngày hôm qua nhân vật CraZyLove ở trong G CuopMU thấy tôi pm kênh LM gọi MR777 để mượn cái W3 DW, MR777 là đứa em thân thiết của tôi, nó sẵn sàng cho mượn. nhưng có 1 điều là nhân vật CraZyLove này lại bảo với MR777 là nhận cái W3 thay cho tôi, nhưng tôi có nhờ bạn ấy đâu, tôi liền hỏi CraZyLove là có âm mưu gì mà bảo nhận W3 thay tôi, nó chuồn ngay. sau đó nó log vào acc 1 con MG cùi và bảo với MR777 là phathien đây, tôi thật sự không hiểu nổi nó nghĩ gì mà lại mạo danh tôi ngay cả lúc tôi đang onl, lúc đấy tôi sang SV1, nó vừa nhìn thấy tôi nó chuồn ngay, đến chiều nó lại onl bằng acc MG cùi đó và nói chuyện với DC, nó bảo nó là TongDaChu, chắc là đánh lạc hướng vì tôi có nói với nhovienvan rằng tình trang như thế tôi sẽ kick LM, acc nhovienvan có 3 người chơi, theo tôi xác minh thì acc CraZyLove là của 1 trong 3 người chơi acc nhovienvan, tôi đã nói 3 người ấy bàn bạc lại để thống nhất cách quản lý Guild và acc nhovienvan. nhưng điều làm tôi thất vọng chính là cách đây 10p tôi nhận được tin nhắn từ tổng đài + 82690501 ( tổng đài gửi tin nhắn YH) có nội dung từ 1 nick YH: emmpirex90. nội dung như sau: " anh ơi em PO đây trả em W3 đi"
YH của MR777 tôi có
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?2155-nhovienvan-bán-ít-đồ-cùi topic này có nick YH của nhovienvan
theo tôi được biết YH: empirex90 là của người tên Viên, 1 trong những chủ acc của nhovienvan, tôi đã cảnh báo và nói rõ nhưng 3 người này không thống nhất, và điều đáng thất vọng nhất lại là kẻ lừa đảo xấu xa. có thể những vụ mạo danh lừa đảo gần đây có liên quan đến người này, vậy để đảm bảo trong sạch cho TeNan và LM tôi xin khai trừ CuopMU ra khỏi LM của TeNan, mọi người hãy cẩn thận với cách thức lừa đảo của bọn này. hết!

hustle
13-10-2010, 02:04 PM
up cho phat

Tôm Hùm
13-10-2010, 02:06 PM
Đúng là một bài học để đời, 1 hình thức mới. Đúng thật từ trước tới nay chỉ chú ý người ngoài, có ai đề phòng người trong nhà đâu. Bản thân tôi cũng vậy, chưa bao giờ có suy nghĩ đề phòng anh em trong G hay LM cả. Nhovienvan với cảm nhận cá nhân về con người này, thì từ trước tới nay tôi chưa bao giờ thấy ở con người này có gì không phải, có thể những người chơi chung và chơi hộ có vấn đề nào đó chăng?

empirexs09
13-10-2010, 02:34 PM
phathien ăn nói cẩn thận, tôi là Hùng anh của thằng Viên, Viên nó chát yahoo: empirexs09 chứ ko phải empirex90, hôm nay cũng có thằng giả mạo thằng viên để hỏi pass acc nhovienvan, đề nghị phathien del bài và viết bài xin lỗi tôi ngay lập tức

PhaThien
13-10-2010, 02:36 PM
phathien ăn nói cẩn thận, tôi là Hùng anh của thằng Viên, Viên nó chát yahoo: empirexs09 chứ ko phải empirex90, hôm nay cũng có thằng giả mạo thằng viên để hỏi pass acc nhovienvan, đề nghị phathien del bài và viết bài xin lỗi tôi ngay lập tức

hãy giải thích về acc CraZyLove, đừng có nói đó là không phải, Tôi đã xác minh, đó là acc của 1 trong 3 người. tôi đã quyết định khai trừ, giờ miễn ý kiến!

empirexs09
13-10-2010, 02:40 PM
ông xác minh kiểu gì mà bảo CrazyLove là của tôi, tôi chỉ có Duy nhất nhân vật LazyCasper, ko ngờ phathien lại có thể ăn nói hồ đồ như vậy

PhaThien
13-10-2010, 02:44 PM
ông xác minh kiểu gì mà bảo CrazyLove là của tôi, tôi chỉ có Duy nhất nhân vật LazyCasper, ko ngờ phathien lại có thể ăn nói hồ đồ như vậy

tại sao hôm qua ông Linh out ra cho ông vào, đang nói chuyện với tôi thì im bặt, rồi con MG TaiSaoKo lại xuất hiện và pm nói chuyện với DC bảo là TongDaChu? từ giờ đừng pm YH cũng như gọi điện thoại cho tôi, tôi không nghe 1 lời giải thích nào hết, các chur G rất bức xúc trong chuyện này. thích chối cãi hay làm gì tuỳ. vì acc của bọn ông 3 người chơi, lôn xôn lắm không biết ai thật ai giả, không biết đang nói chuyện với ai cả!

empirexs09
13-10-2010, 02:50 PM
xin nói với phathien rằng, thằng viên là chủ acc nhưng tôi là người chơi chính, thằng Linh cũng là bạn chơi MU của tôi từ thời MU hanoi, cà 3 người chơi đều đã đi làm, tôi và linh sn 1984, Viên nó 85, 3 anh em tôi quý mến nhau vì sự chân thành nên cho nhau chơi cùng 1 acc mà ko bao giờ nghi ngờ nhau, chiều qua tôi đi làm và cắm chuột ut ở cty, rồi Linh nó bảo vào chơi, đến khoảng 5h chiều tôi đi làm về thì linh log ra để tôi vào cắm chuột tiếp, tôi cũng có nghe Linh nó kể vụ có thằng lừa đảo và đã kick khỏi G, tôi vốn là người ko thích nói nhiều nên chủ yếu khi chơi tôi ít khi pm với các ông trừ 2 thằng Viên và Linh, Viên làm việc ở HP, Linh ở trong TP biên hòa, tôi thì Hà nội, tôi chưa từng lừa ai bao giờ cả và tôi tin chắc 2 thằng kia cũng thế, bọn tôi chơi mu bao nhiêu năm trời mà chưa bao giở sảy ra biến động gì cả cho đến hôm nay, phathien điều tra và post bài này như vậy làm tôi hết sức bức súc và thất vọng, phathien đã bao giờ bị người ta vu oan chưa??

empirexs09
13-10-2010, 02:59 PM
phathien hãy hỏi những người quen biết nv nhovienvan trong game, những người di săn santa cùng ko săn đc cái nào và đc nhovien chia vé, hỏi mọi ngươi trong G xem họ nghĩ tôi là người thế nào?? kể cả đợt CTC vừa rồi tôi cũng chả thiết tha gì cái phần thưởng đâu, tôi bàn với Viên và Linh là sẽ chia đều cho mọi người chứ tôi cũng ko cần cái đó, thằng Viên nó đã từng pm ông hỏi mua bùa chaos chứ cũng ko phải là xin ông, nó tuy trẻ con chút nhưng là người tốt đấy, tôi tưởng ông là người lớn thế nào hóa ra cũng chỉ là 1 thằng con nít ko tìm hiều kỹ mà post bài làm giảm uy tín của người khác

empirexs09
13-10-2010, 03:10 PM
biết lỗi mà ko sửa thì là người hèn nhát đó

PhaThien
13-10-2010, 03:21 PM
biết lỗi mà ko sửa thì là người hèn nhát đó

biêìt lỗi? lỗi gì hả? tôi nói rồi, tôi đã điều tra, tôi khẳng định rõ như vậy còn nói gì nữa? tôi không thích tranh cãi nhiều. tối nói thằng luôn nhé, ngay từ đầu tôi đã không muốn LM với CuopMU rồi, chuyện LM là tôi quyết định chứ không phải DC, hôm DC log acc TL vào LM là do tôi mất điện không onl được. lúc tôi onl thì chuyện đã rồi, tôi vì tôn trọng Chị HoaAnhTuc nên tôi không nói gì hết, đáng ra G tôi LM là G Knihgts kia chứ không phải CuopMU. vì tôi xét về tư cách lãnh đạo của chủ G CuopMU chưa đủ để đứng ra lập G riêng, vừa CTC hôm nay, ngày mai nhắn tin bảo tôi đưa 2 cái bùa chaos phần thưởng CTC ( trong khi đến giờ vẫn chưa có phần thưởng) xong tôi nhắn tin lại thì lại bảo bàn với anh em đưa sói HK cho nhovienvan dùng, cuộc nhắn tin này là thằng Viên nhắn. SN 85 mà bảo nó suy nghĩ chưa chín chắn. tư cách như vậy đã đủ để tôi khai trừ khỏi LM rồi, là 1 chủ G việc đầu tiên là phải suy nghĩ đến mọi người, chứ không phải nghĩ cho bản thân mình. sống để cho anh em nó phục, nó còn ở lại góp sức cho G mình. sống kiểu đấy nó còn chửi vào mặt đấy!

empirexs09
13-10-2010, 03:24 PM
thôi ko nói nữa, tôi cũng ko cần liên minh liên kết gì nhưng hãy trả lại sự trong sạch cho acc nhovienvan, ông có phải công an đâu mà điều tra, ông có biết phân biệt empirex90 và empirexs09 ko? nghe cách ăn nói của ông trong game tôi đã biết ông là người gia trưởng rồi, cái gì ông cũng cho rằng mình đúng, tôi hỏi ông ông điều tra kiểu gi?? ông ko có tư chất của 1 lãnh đạo thì đừng có cố như vậy, rồi lại đổ tiếng xấu lên đầu anh em bằng cuộc điều tra của ông

lorenmarket
13-10-2010, 03:24 PM
sao phải thế nhờ nick em con chưa đươc. các anh cãi nhau cái j`

empirexs09
13-10-2010, 03:44 PM
mọi người ko sợ đau mắt thì đọc thử

BUZZ!!!
Linh Anh: anh oi
BUZZ!!!
KID: sao
Linh Anh: anh lam` nghe` j` the'
Linh Anh: ma` hom nao` em cug thay anh choi
Linh Anh: anh lam` nghê` j`
KID: hoi lam gi
Linh Anh: hoi? the' thoi
Linh Anh: em lam j` dau
KID: nick empirex90 do may lap ra ha
BUZZ!!!
KID: tra loi di nao
KID: may muon co do ngon ha
Linh Anh: vag a.
KID: sao ko lam an tu te ma phai di gia mao lua dao
KID: de gay hieu lam cho anh em trong game
KID: hom qua may lua dc cai canh cua thang MR777 phai ko
Linh Anh: dau co'
Linh Anh: em co nhu the' dau
KID: đừng có cãi nữa
KID: mày khai thật ra
KID: tao sẽ cho mày đồ
Linh Anh: em noi that,
Linh Anh: em kok phaj la` thag` do'
Linh Anh: em la` thag` leoondas ma`
KID: đồ tao ko thiếu nhưng cái tao cần là sự chân thành của anh em
Linh Anh: nhug em biet
Linh Anh: thag do' la ai
Linh Anh: no' o? dau
Linh Anh: lam j`
KID: nói thử xem
Linh Anh: em kok noi'
Linh Anh: em biet no' ten j`
Linh Anh: o? dau nha'
Linh Anh: thag do' no' cug~ lua` em
Linh Anh: em moi' bi. mat sach. do`
Linh Anh: len moi phaj lam nhu the'
Linh Anh: thuc. ra em kok muon' lam vay dau
KID: đồ của tao thì ngon lắm
KID: cả sever chưa chắc đã ai có
KID: tao cũng chưa đi lừa ai bao giờ
KID: vì tao ghét điều đó
Linh Anh: the' anh cho em di
Linh Anh: 1 set j` do'
Linh Anh: em ke? het' cho anh nghe
Linh Anh: ma` anh ten j`
KID: ten Hùng
Linh Anh: vag
Linh Anh: anh co' SDT k
KID: co
Linh Anh: cho em
Linh Anh: co j` em pm cho
Linh Anh: ma` em vua sem dien~ dan` roi`
Linh Anh: thag` krazyl0ve do' lua em dung' nhu the'
Linh Anh: lam` em mat'
Linh Anh: uc' che' wa'
Linh Anh: anh
Linh Anh: bay jo` em noi nhu nay`
Linh Anh: cho no vuong
Linh Anh: anh cho em muon 1 set suol
KID: noi di
Linh Anh: em ke het cho anh nghe
Linh Anh: no o? dau
Linh Anh: ten j`
Linh Anh: anh co the? danh' dc no' day'
Linh Anh: do` em chj can` muon.
Linh Anh: kok can cho em luon
Linh Anh: sang sv 1 anh
Linh Anh: tho ren` anh hung`
BUZZ!!!
Linh Anh: anh sang chua
BUZZ!!!
Linh Anh: anh hung` oi dau roi`
Linh Anh: anh hung`
Linh Anh: anh co lam nhu loi` hua kok day
Linh Anh: anh dau roi`
Linh Anh: the' thoi nha'
BUZZ!!!
KID: may da noi gi dau
Linh Anh: anh co giu~ loi hua kok
Linh Anh: ha?
Linh Anh: cho em muon 1 set soul nha'
Linh Anh: thag do' la`
BUZZ!!!
Linh Anh: dau roi`
Linh Anh: co noi chuyen k anh
Linh Anh: thag` do' o? HN
KID: lam sao tao biet may noi dung su that
Linh Anh: em noi dieu em chet'
Linh Anh: anh noic ho em do`
Linh Anh: la` em nois u that.
Linh Anh: no' o? HN
Linh Anh: no 25 tuoi
KID: tao ko dien
KID: vi cai tro game online ma di danh nhau ben ngoai doi
Linh Anh: krazyl0ve chu j`
Linh Anh: the anh lua` em
Linh Anh: em laj phaj? post len dien dan`
KID: thoi tao cung ko can may noi nua
Linh Anh is typing...
Linh Anh: dcBookmark

anhnampro
13-10-2010, 03:44 PM
fukc :)) cố lên đòi lai công bằng nào viên gà

nhocvienvan
13-10-2010, 03:51 PM
phathien dúng rôi` cứ thế phát huy nhovienvan lua dao? day anh em oi noi voi no lam deo j`

empirexs09
13-10-2010, 03:53 PM
phathien dúng rôi` cứ thế phát huy nhovienvan lua dao? day anh em oi noi voi no lam deo j`
lừa ko đc quay sang cắn tao à

PhaThien
13-10-2010, 03:55 PM
thôi ko nói nữa, tôi cũng ko cần liên minh liên kết gì nhưng hãy trả lại sự trong sạch cho acc nhovienvan, ông có phải công an đâu mà điều tra, ông có biết phân biệt empirex90 và empirexs09 ko? nghe cách ăn nói của ông trong game tôi đã biết ông là người gia trưởng rồi, cái gì ông cũng cho rằng mình đúng, tôi hỏi ông ông điều tra kiểu gi?? ông ko có tư chất của 1 lãnh đạo thì đừng có cố như vậy, rồi lại đổ tiếng xấu lên đầu anh em bằng cuộc điều tra của ông
trong sạch và uy tín? uy tín gì mà bán đồ trên 4rum thì nói 1 giá, vào game nói 1 giá. nhovienvan bị không ít người chửi về việc bán đồ đâu, đứng nói đến từ uy tín ở đây. tôi gia trưởng à? tôi thử hỏi ông ở G LM của TN và rồi bỏ sang G TinhBan, làm tôi bị mang tiếng là thế này thế kia nên anh em bỏ đi, tôi có nói trên 4rum các ông lại cãi chày cãi cối, rồi sau lại bảo thằng em uot ra, rồi lập G riêng LM với TN, hôm trước pm tôi bảo LM tôi đã nói là sát nhập thì được, LM thì không. mọi việc tôi giải quyết đều thông qua ý các chủ G, tối nay đợi các chủ G onl mà nghe nhé, lúc nãy kick LM tôi cũng hỏi ý kiến chị HoaAnhTuc rồi chứ không phải tự tôi quyết định đâu nhé. đừng có nói là gia trưởng, tôi lo lắng đến quyền lợi của anh em, 2 lần CTC trước lãnh đạo của TeNan có lấy cái gì của phần thưởng CTC không? lần CTC thứ 3 này cũng thế, về chiến thuật và mọi chuyện tôi đều bàn với mọi người, tôi cũng hỏi ý kiến của ông. vậy mà ông nói tôi gia trưởng à? ông nhớ lại đi nhé!

FangFang
13-10-2010, 03:56 PM
Đúng rồi đó PT ah.Hãy điều tra cho kỹ càng rồi hãy post len DD,chứ nếu ko phải thì làm mất uy tín của anh em. Em nghĩ thằng Viên nó ko vì cái W3 mà đi lừa đâu. Vì hôm trc em có đưa acc của em cho nó mà nó có lấy đồ đâu.Hãy kiểm tra cho kỹ anh ah

PhaThien
13-10-2010, 03:57 PM

trước không xuất hiện, sau không xuất hiện, xuất hiện đúng lúc này. không qua được mặt tôi đâu, đừng làm trò mèo. 1 mả mà ra cả thôi!

PhaThien
13-10-2010, 03:58 PM
Đúng rồi đó PT ah.Hãy điều tra cho kỹ càng rồi hãy post len DD,chứ nếu ko phải thì làm mất uy tín của anh em. Em nghĩ thằng Viên nó ko vì cái W3 mà đi lừa đâu. Vì hôm trc em có đưa acc của em cho nó mà nó có lấy đồ đâu.Hãy kiểm tra cho kỹ anh ah

em thích ở lại TN và LM thì pm anh mà vào G, chuyện này không tranh cãi nữa, anh không giải thích và nói nhiều nữa. nhovienvan như thế nào thì cái topic bán đồ nói lên hết rồi!

nhocvienvan
13-10-2010, 03:59 PM
các anh oi thag nhovienvan no bao? em khai ra sem thằng krazyl0ve la thag` nao` song cho em đồ em khai ra song no lại bao ko cần nữa thế là sao nó lừa đảo deo tin no dc del mẹ níck no di lúc bảo ten là Linh lúc bảo ten la` Hùng đéo biêt thế nào mà lần

empirexs09
13-10-2010, 04:00 PM
thôi nghĩ sao thì nghĩ, với 1 thằng đa nghi như ông tôi sẽ ko nói thêm, cây ngay ko sợ chết đứng đâu

michelle882009
13-10-2010, 04:02 PM
các anh oi thag nhovienvan no bao? em khai ra sem thằng krazyl0ve la thag` nao` song cho em đồ em khai ra song no lại bao ko cần nữa thế là sao nó lừa đảo deo tin no dc del mẹ níck no di lúc bảo ten là Linh lúc bảo ten la` Hùng đéo biêt thế nào mà lần

tự nhiên đẻ đâu ra thằng này vào viết được 2 bài như kiểu để "khớp" vs cái top post cái đoạn chát ở trên kia ấy...hoặc có thể thằng này thuộc dạng ko có việc gì làm...tự post bài lên mạng nhận mình là lừa đảo để được ăn chửi *_

FangFang
13-10-2010, 04:08 PM
trước không xuất hiện, sau không xuất hiện, xuất hiện đúng lúc này. không qua được mặt tôi đâu, đừng làm trò mèo. 1 mả mà ra cả thôi!
Này
đề nghị PT ăn nói cẩn thận nha,mèo chó mồ mả ji ở đây.Tôi vừa mới đọc bài ông post lên,thấy như thế bảo phải điều tra cho kỹ rồi hãy post. Chú thực ra đây cũng chỉ là trò chơi thôi,thick thì chơi ko thick thì nghỉ. Cũng như anh em,chơi tốt thì chơi ko thì cũng giải tán.Còn chả ai phải xin xỏ ai cái jì cả

PhaThien
13-10-2010, 04:16 PM
Này
đề nghị PT ăn nói cẩn thận nha,mèo chó mồ mả ji ở đây.Tôi vừa mới đọc bài ông post lên,thấy như thế bảo phải điều tra cho kỹ rồi hãy post. Chú thực ra đây cũng chỉ là trò chơi thôi,thick thì chơi ko thick thì nghỉ. Cũng như anh em,chơi tốt thì chơi ko thì cũng giải tán.Còn chả ai phải xin xỏ ai cái jì cả

mắt chú mày bị hoa à? đọc lại cho kỹ xem lời anh nói với ai nhé?

wildlion
13-10-2010, 04:39 PM
sự việc này làm tôi rất buồn, ngày hôm qua nhân vật CraZyLove ở trong G CuopMU thấy tôi pm kênh LM gọi MR777 để mượn cái W3 DW, MR777 là đứa em thân thiết của tôi, nó sẵn sàng cho mượn. nhưng có 1 điều là nhân vật CraZyLove này lại bảo với MR777 là nhận cái W3 thay cho tôi, nhưng tôi có nhờ bạn ấy đâu, tôi liền hỏi CraZyLove là có âm mưu gì mà bảo nhận W3 thay tôi, nó chuồn ngay. sau đó nó log vào acc 1 con MG cùi và bảo với MR777 là phathien đây, tôi thật sự không hiểu nổi nó nghĩ gì mà lại mạo danh tôi ngay cả lúc tôi đang onl, lúc đấy tôi sang SV1, nó vừa nhìn thấy tôi nó chuồn ngay, đến chiều nó lại onl bằng acc MG cùi đó và nói chuyện với DC, nó bảo nó là TongDaChu, chắc là đánh lạc hướng vì tôi có nói với nhovienvan rằng tình trang như thế tôi sẽ kick LM, acc nhovienvan có 3 người chơi, theo tôi xác minh thì acc CraZyLove là của 1 trong 3 người chơi acc nhovienvan, tôi đã nói 3 người ấy bàn bạc lại để thống nhất cách quản lý Guild và acc nhovienvan. nhưng điều làm tôi thất vọng chính là cách đây 10p tôi nhận được tin nhắn từ tổng đài + 82690501 ( tổng đài gửi tin nhắn YH) có nội dung từ 1 nick YH: emmpirex90. nội dung như sau: " anh ơi em PO đây trả em W3 đi"
YH của MR777 tôi có
http://forum.mu-hanoi.net/showthread.php?2155-nhovienvan-bán-ít-đồ-cùi topic này có nick YH của nhovienvan
theo tôi được biết YH: empirex90 là của người tên Viên, 1 trong những chủ acc của nhovienvan, tôi đã cảnh báo và nói rõ nhưng 3 người này không thống nhất, và điều đáng thất vọng nhất lại là kẻ lừa đảo xấu xa. có thể những vụ mạo danh lừa đảo gần đây có liên quan đến người này, vậy để đảm bảo trong sạch cho TeNan và LM tôi xin khai trừ CuopMU ra khỏi LM của TeNan, mọi người hãy cẩn thận với cách thức lừa đảo của bọn này. hết!

Có 2 điều cần chú ý như này:
1 là chuyện nhắn tin từ nick yh. Bọn lừa đảo thường hay lập những nick "giông giống" với nick thật của những nhân vật có tên tuổi để đi lừa đảo, nên bằng chứng này ko có sức thuyết phục là chủ acc nhovienvan đi lừa đảo lắm.
2 là chuyện điều xác minh acc CraZyLove là của 1 trong 3 người chơi acc nhovienvan. Không biết bạn điều tra như nào? Có thể nói cho mọi người cùng biết không? Vì chuyện này liên quan đến danh dự của người khác nên tốt nhất là bạn cứ công khai mọi thứ ra. Nếu nhầm thì cho khổ chủ đỡ bị mang tiếng, mà ae cũng yên tâm gd với acc nhovienvan, còn nếu chuẩn thì để ae biết còn tránh xa các thành phần lừa đảo.
(Nói như này mong mọi người đừng bảo tớ hóng hớt, tham gia vào chuyện của người khác)

PhaThien
13-10-2010, 05:12 PM
Có 2 điều cần chú ý như này:
1 là chuyện nhắn tin từ nick yh. Bọn lừa đảo thường hay lập những nick "giông giống" với nick thật của những nhân vật có tên tuổi để đi lừa đảo, nên bằng chứng này ko có sức thuyết phục là chủ acc nhovienvan đi lừa đảo lắm.
2 là chuyện điều xác minh acc CraZyLove là của 1 trong 3 người chơi acc nhovienvan. Không biết bạn điều tra như nào? Có thể nói cho mọi người cùng biết không? Vì chuyện này liên quan đến danh dự của người khác nên tốt nhất là bạn cứ công khai mọi thứ ra. Nếu nhầm thì cho khổ chủ đỡ bị mang tiếng, mà ae cũng yên tâm gd với acc nhovienvan, còn nếu chuẩn thì để ae biết còn tránh xa các thành phần lừa đảo.
(Nói như này mong mọi người đừng bảo tớ hóng hớt, tham gia vào chuyện của người khác)

về việc nick YH thì nó nhắn tin bằng asia.mobile.yahoo.com, tổng đài thông báo vào DT của mình, về acc CraZyLove cái hôm VuToGhe quyết định chơi lại MUHN, anh em chúng tôi có tụ họp ở noria SV1, lúc đấy có acc nhovienvan, acc LazyCasper, acc CraZyLove 3 ngươi này còn nói chuyên với nhau và bảo là 3 người chơi chung acc nhovienvan. điều này đủ chứng thực chưa? tôi đã pm hỏi những người có mặt tại noria hôm đó rồi mới post lên 4rum. mọi chuyện tôi chưa rõ thì tôi không đưa lên 4rum bao giờ, và bạn cũng hãy để ý nick 4rum nhocvienvan <------ thằng này sớm không xuất hiện, muộn không xuất hiện, lại xuất hiện để nhận mình lừa đảo, có thằng nào ngu đến vậy không hay là trò mèo của ai đó? cả đời không bao giờ mò vào 4rum, đến lúc lại vào thanh minh cho người khác và tự thú tội, các bạn cứ suy nghĩ đi!

LegionK
13-10-2010, 05:13 PM
Tớ thấy có acc nhovienvan chơi đc, chỉ có 1 lần bị xơi con gấu mà ko biết ai, ^_^

michelle882009
13-10-2010, 05:17 PM
hên xui ^^.....

VietVuong
13-10-2010, 05:39 PM
Sống phải để cho anh em nó phục mình. Mặc dù chính tôi cũng hơi lươn lẹo nhưng có thể khẳng định với toàn MU. Chưa bao giờ VietVuong lừa đảo. Còn acc nhovienvan mình chưa từng nói chuyện với bạn lần nào? Và mình cũng không thuộc G TeNan nhưng phải nói răng PhaThien làm ăn rất chính xác và phân minh. Phải có bằng chứng ông ý mới dám post bài như vậy. Vì vậy tớ nói nhovienvan đừng giận. Hãy xem lại tư cách khi chơi MU cùng.

vanthanh225355
13-10-2010, 06:04 PM
YH của MR777 tôi có
Chính xác Phathien làm rất đúng, bữa nó còn xin tôi mươn acout may tôi nghĩ ông này nghi nghi nên out cho lành ko chát chít với con này, sao thấy hên thế

vanthanh225355
13-10-2010, 06:20 PM
Chính xác hôm nó nói với tôi nó tên "Hùng" anh "Hùng" đây, sỡ dĩ nó biết tôi là vì trước đây gặp nó ở server 1 đang trade với nhovienvan, xong nó cho tôi mấy viên B S nên tôi nhớ rất rõ. 1 trong những người cày nick nhovienvan rất đáng nghi, nhận xét nick nhovienvan mà tôi hay gọi là "nhớ" chơi rất đoàng hoàng "người hay chơi". còn người kia "ít chơi" tư cách chắc phải xem lại.

michelle882009
13-10-2010, 06:23 PM
hên xui ^^^^^

[-BoyCoDon-]
13-10-2010, 06:24 PM
Mình nhớ 1 acctruocws ở trong liên minh TeNan là Lazycar....pm chửi blue chứ ko phải là CraZyLove.thôi chết rồi.thằng này là thằng duel sói tinh ăn VP với nhovienvan và bị khoá acc và có nick Dd đang chửi admin kia kìa.mọi vụ lừa đảo đều do thằng danh con này gây ra

empirexs09
13-10-2010, 06:36 PM
về việc nick YH thì nó nhắn tin bằng asia.mobile.yahoo.com, tổng đài thông báo vào DT của mình, về acc CraZyLove cái hôm VuToGhe quyết định chơi lại MUHN, anh em chúng tôi có tụ họp ở noria SV1, lúc đấy có acc nhovienvan, acc LazyCasper, acc CraZyLove 3 ngươi này còn nói chuyên với nhau và bảo là 3 người chơi chung acc nhovienvan. điều này đủ chứng thực chưa? tôi đã pm hỏi những người có mặt tại noria hôm đó rồi mới post lên 4rum. mọi chuyện tôi chưa rõ thì tôi không đưa lên 4rum bao giờ, và bạn cũng hãy để ý nick 4rum nhocvienvan <------ thằng này sớm không xuất hiện, muộn không xuất hiện, lại xuất hiện để nhận mình lừa đảo, có thằng nào ngu đến vậy không hay là trò mèo của ai đó? cả đời không bao giờ mò vào 4rum, đến lúc lại vào thanh minh cho người khác và tự thú tội, các bạn cứ suy nghĩ đi!
ở cài dòng màu đỏ bên trên quả thật hết sức bịa đặt, tôi, Viên, và Linh quen nhau từ rất lâu năm rồi chứ ko phải là quen nhau trong game Muhn, tôi hiện đang có 3 acc 3nv, nhovienvan, AnhGat, LazyCasper , còn cái tên crazy thì quả thật rất xa lạ khi dám bảo chơi chung acc, phathien xem lại đi, ông đừng ép tôi vào đường cùng

empirexs09
13-10-2010, 06:41 PM
;31378']Mình nhớ 1 acctruocws ở trong liên minh TeNan là Lazycar....pm chửi blue chứ ko phải là CraZyLove.thôi chết rồi.thằng này là thằng duel sói tinh ăn VP với nhovienvan và bị khoá acc và có nick Dd đang chửi admin kia kìa.mọi vụ lừa đảo đều do thằng danh con này gây ra

boycodon ăn nói cho cẩn thận, đúng là trước kia do mâu thuẫn với CAND nên tôi có chửi nhau với Blue, và tôi khẳng định nv LazyCasper là do tôi sở hữu, chính vì vậy đua sói tinh ăn vp với nhovienvan là chuyện ko tưởng, tôi lập 2 acc để đua sói ăn vp với nhau chắc?? điều tiếp theo nick dd đang chửi admin chắc chắn ko phải là của tôi, và trong game muhn tôi chưa lừa bất kỳ 1 ai, cả 3 người chúng tôi ko bao giờ như những gì các bạn đang tưởng tượng, có điều thằng viên nó hơi trẻ con 1 tí nhưng nó ko bao giờ lừa người khác, mọi người giao dịch với tôi nếu do ảnh hưởng bài viết của phathien thì có thể yên tâm khi giao dịch tại hanoi

[-BoyCoDon-]
13-10-2010, 06:42 PM
CraZyLove <==> lorenmarket chính là thằng này chuyên lập acc mới đi lừa đảo đây.vạy mà anh em còn đi up hô nó.admin log IP và khoá luôn IP nhà nó vào.nick game nó còn 1 con SM aovailoz.. đó

michelle882009
13-10-2010, 06:44 PM
boycodon ăn nói cho cẩn thận, đúng là trước kia do mâu thuẫn với CAND nên tôi có chửi nhau với Blue, và tôi khẳng định nv LazyCasper là do tôi sở hữu, chính vì vậy đua sói tinh ăn vp với nhovienvan là chuyện ko tưởng, tôi lập 2 acc để đua sói ăn vp với nhau chắc?? điều tiếp theo nick dd đang chửi admin chắc chắn ko phải là của tôi, và trong game muhn tôi chưa lừa bất kỳ 1 ai, cả 3 người chúng tôi ko bao giờ như những gì các bạn đang tưởng tượng, có điều thằng viên nó hơi trẻ con 1 tí nhưng nó ko bao giờ lừa người khác, mọi người giao dịch với tôi nếu do ảnh hưởng bài viết của phathien thì có thể yên tâm khi giao dịch tại hanoi
boy no nói thằng crazy cơ mà *_
hiểu sai rồi

empirexs09
13-10-2010, 06:47 PM
boy no nói thằng crazy cơ mà *_
hiểu sai rồi

đọc lại bài của boy đi

[-BoyCoDon-]
13-10-2010, 06:49 PM

Po' tay với nhà ông.tôi bênh ông.giúp ông ko bị oan.vậy mà còn bị..............................chán

empirexs09
13-10-2010, 06:49 PM
em thích ở lại TN và LM thì pm anh mà vào G, chuyện này không tranh cãi nữa, anh không giải thích và nói nhiều nữa. nhovienvan như thế nào thì cái topic bán đồ nói lên hết rồi!

topic bán đồ nào?? và nói lên điều gi?? ông nói toẹt ra ko phải úp mở kiểu đấy, giá cả khi bán có thể thay đổi lên xuống là chuyện bình thường, giá cao nên phải giảm giá cũng là chuyện bình thường

empirexs09
13-10-2010, 06:50 PM
;31389']Po' tay với nhà ông.tôi bênh ông.giúp ông ko bị oan.vậy mà còn bị..............................chán

tôi đang nói về nhân vật lazycasper

[-BoyCoDon-]
13-10-2010, 06:51 PM
đọc lại bài của boy đi

Mình nhớ 1 acctruocws ở trong liên minh TeNan là Lazycar....pm chửi blue chứ ko phải là CraZyLove.thôi chết rồi.thằng này là thằng duel sói tinh ăn VP với nhovienvan và bị khoá acc và có nick Dd đang chửi admin kia kìa.mọi vụ lừa đảo đều do thằng danh con này gây ra

Xem lại cho kĩ lời tôi nói nhé

empirexs09
13-10-2010, 06:52 PM
;31378']Mình nhớ 1 acctruocws ở trong liên minh TeNan là Lazycar....pm chửi blue chứ ko phải là CraZyLove.thôi chết rồi.thằng này là thằng duel sói tinh ăn VP với nhovienvan và bị khoá acc và có nick Dd đang chửi admin kia kìa.mọi vụ lừa đảo đều do thằng danh con này gây ra

boy đọc lại bài của boy đi, đây chẳng phải ý của boy là LazyCasper do tôi sở hữu là người lừa đảo chứ ko phải là con crazy.. sao?

michelle882009
13-10-2010, 06:53 PM
boy đọc lại bài của boy đi, đây chẳng phải ý của boy là LazyCasper do tôi sở hữu là người lừa đảo chứ ko phải là con crazy.. sao?

chẳng thấy có chỗ nào đọc để hiểu đc thành nt cả *_

[-BoyCoDon-]
13-10-2010, 06:56 PM
tôi đang nói về nhân vật lazycasper

tôi là người làm trung gian cho Crazy.......và nhovienvan duel sói ngoài luồng.và nó là 1 thằng ranh con.cậu có thấy tôi bảo Lazycasper không.tôi bảo trước Lazycasper bênh nhovienvan chửi blue87 và cậu mới là 1 người chơi chung acc với nhovienvan và còn acc Crazy.. kia là mạo danh đi lừa đảo tùm lum.chán cho cậu khi tôi đã mất công viết bào bênh cậu.đến OMG còn hiểu lời tôi nói...............

wildlion
13-10-2010, 06:58 PM
;31398']tôi là người làm trung gian cho Crazy.......và nhovienvan duel sói ngoài luồng.và nó là 1 thằng ranh con.cậu có thấy tôi bảo Lazycasper không.tôi bảo trước Lazycasper bênh nhovienvan chửi blue87 và cậu mới là 1 người chơi chung acc với nhovienvan và còn acc Crazy.. kia là mạo danh đi lừa đảo tùm lum.chán cho cậu khi tôi đã mất công viết bào bênh cậu.đến OMG còn hiểu lời tôi nói...............

Tớ cũng hiểu ý boy mà ko hiểu sao cha nội kia lại hiểu bay cao bay xa thế :- <

blue87
13-10-2010, 06:59 PM
;31398']tôi là người làm trung gian cho Crazy.......và nhovienvan duel sói ngoài luồng.và nó là 1 thằng ranh con.cậu có thấy tôi bảo Lazycasper không.tôi bảo trước Lazycasper bênh nhovienvan chửi blue87 và cậu mới là 1 người chơi chung acc với nhovienvan và còn acc Crazy.. kia là mạo danh đi lừa đảo tùm lum.chán cho cậu khi tôi đã mất công viết bào bênh cậu.đến OMG còn hiểu lời tôi nói...............

huhu. cứ nói mãi chửi blue... chuyện qua lâu rồi mà cứ lôi ra hixx blue bị chửi. buồn quá đi mất ^^

[-BoyCoDon-]
13-10-2010, 06:59 PM
chẳng thấy có chỗ nào đọc để hiểu đc thành nt cả *_

"Thằng này" ở đây là đang là toppic của phathien.tôi nói những lời đó cho phathien đọc.nó hiểu từ "thằng này"(ý chỉ Craczy....chứ ko phải nói cậu)

[-BoyCoDon-]
13-10-2010, 07:01 PM
;31383']CraZyLove <==> lorenmarket chính là thằng này chuyên lập acc mới đi lừa đảo đây.vạy mà anh em còn đi up hô nó.admin log IP và khoá luôn IP nhà nó vào.nick game nó còn 1 con SM aovailoz.. đó

Trích dẫn cả nhân vật lừa đảo đây rồi còn ko hiểu hả

michelle882009
13-10-2010, 07:02 PM
;31398']đến OMG còn hiểu lời tôi nói...............
hết con tom đến con boy đá xoáy mình *_
tí cào mặt cho xấu bớt...đỡ bị ghen tức >"<

;31402']"Thằng này" ở đây là đang là toppic của phathien.tôi nói những lời đó cho phathien đọc.nó hiểu từ "thằng này"(ý chỉ Craczy....chứ ko phải nói cậu)

lại đến boy lên cơn hấp ^_T
thằng nào thì kệ nó liên quan gì đên ta mà vô giải thích

[-BoyCoDon-]
13-10-2010, 07:11 PM
hết con tom đến con boy đá xoáy mình *_
tí cào mặt cho xấu bớt...đỡ bị ghen tức >"<

lại đến boy lên cơn hấp ^_T
thằng nào thì kệ nó liên quan gì đên ta mà vô giải thích

Thôi kệ 2 ông đó nói với nhau.mình chả dại nữa

songuku
13-10-2010, 07:12 PM
chào cả nhà vừa đi làm về đã nghe thấy tin sôc quá.mình đã đọc topic rùi.Pt ah có lẽ tôi ông = tuổi lên giọ ông tôi cho dễ,về khoản lừa lọc thì thế này anh em trong Lm cùng bảo nhau đó là cái thứ nhất.cái thứ 2 là đừng làm dùm beng lên như tôi với DC,ở đấy tôi nói chúng ta lớn rùi cả thằng Hùng (nhovienvan) cũng thế chơi MU là vì niềm đam mê thôi.anh em mình nói chuyện 1 cách đơn giản nhé đừng làm to tát mọi chuệyn lên như thế.mọi người đánh giá sao khi 1 tay nhovienvan lên cơ nghiệp và có tốp trong MU này.nếu Pt baor nhovienvan đi lừa đảo thì tôi ko thể tin được.nó chơi sau tôi 2 tháng,nhưng những gì nó có = 1 người chơi MU từ trước tới nay.để nói thật kĩ thì như thế này.công sức bỏ ra như thế mà đi lừa đảo có đáng ko.nếu như nó trẻ con tôi ko nói còn là 1 thằng biết Sn thì ko thế đâu,mong anh em Lm cùng anh em trong Mu xem sét lại và Pt cũng xem sét lại nha.chủ acc Songuku (có lẽ game ko phải ảo nhưng cũng ko phải thật đừng vì cái gì mà mấy cái tình như tôi với DC rùi kéo nhau ra đo thế này thế kia.)

wildlion
13-10-2010, 07:15 PM
huhu. cứ nói mãi chửi blue... chuyện qua lâu rồi mà cứ lôi ra hixx blue bị chửi. buồn quá đi mất ^^

Tội nghiệp blue đáng thương :- <
Tựa mông ta mà khóc này :- <

Fefa_Cavalli
13-10-2010, 07:17 PM
BUZZ!!!
BUZZ!!!
BUZZ!!!
BUZZ!!!
BUZZ!!!
BUZZ!!!
BUZZ!!!
Linh Anh is typing...

dis me cai thang KID nay lan trc da lua 1 200k the? ko sai voa dau dc

Fefa_Cavalli
13-10-2010, 07:18 PM
BUZZ!!!
BUZZ!!!
BUZZ!!!
BUZZ!!!
BUZZ!!!
BUZZ!!!
BUZZ!!!
Linh Anh is typing...

dis me cai thang KID nay lan trc da lua 1 200k the? ko sai vao dau dc

blue87
13-10-2010, 07:21 PM
Tội nghiệp blue đáng thương :- <
Tựa mông ta mà khóc này :- <

thằng này muốn vỡ mồm đây mà >.<

empirexs09
13-10-2010, 07:22 PM
may mà còn có mấy người hiểu mình, mình nghĩ những ai từng quen với mình đều có 1 ấn tượng tốt về mình ( trừ cái ông phathien thì ko biết lý do gì mà lại bôi nhọ nhau như thế ) cái này rất thắc mắc, tôi lừa đồ mà sao songuku giao nick cho tôi mà ko bị mất đồ, Dieucay đưa cho tôi cái cánh dk +13 luck manalos nhờ tôi đập life sao ko bị mất canh?? 0977 đưa tôi gậy bùng nổ +13 2% nhờ tôi đập life sao ko mất gậy?? giờ tôi đi lừa cái cánh ( chắc là lởm ) của MR777 à?? thậm chí còn ko biết cái cánh đó ra sao nữa, trong game này tôi ko tự hào về phẩm chất của mình nhưng cũng giúp đc khá nhiều người, ko chỉ cách làm nv tận nơi thì cho vé santa, cho ngọc...vv...vv, tôi ăn nói với mọi người ntn thì nhiều người hiểu tôi hơn là phathien đấy

wildlion
13-10-2010, 07:33 PM
thằng này muốn vỡ mồm đây mà >.<

Chờ kưng đấy ;]]

PhaThien
13-10-2010, 07:34 PM
dis me cai thang KID nay lan trc da lua 1 200k the? ko sai vao dau dc[/QUOTE]
đọc cho kỹ lời bạn ấy nói nhé vienvan!

nhocvienvan
13-10-2010, 07:36 PM
dyt me me may` lua dao? thi` noi' ra cu' loi thoi

nhocvienvan
13-10-2010, 07:37 PM
anh phathien em ung? ho. anh song anh cho em sin it' do`

empirexs09
13-10-2010, 07:43 PM
dis me cai thang KID nay lan trc da lua 1 200k the? ko sai vao dau dc
đọc cho kỹ lời bạn ấy nói nhé vienvan![/QUOTE]

thật sự ko hiểu? lai thêm đồng minh chăng?? lại dân ba bựa đây mà

nhocvienvan
13-10-2010, 07:46 PM
cạ dyt me thag ` BoyCoDon may` biet l0n` j` ma` noi' thag kia hay di gia? mao. cạ dyt ba` may`

empirexs09
13-10-2010, 07:47 PM
tóm lại thế này, game chỉ là thứ phù du nên tôi ko cần tốn công sức để biện minh cho mình, biện minh thì nào có đc gì đâu? dân nghệ an tai sao chúng nó gọi là bọn ba bựa thì giờ mới hiểu đc,

songuku
13-10-2010, 07:50 PM
nói thế này nha tôi biết là bh giải quyết chuyện của cái bạn rất khó nói.nhưng đúng là tôi đã giao acc tôi cho nhovienvan chơi hộ.đồ đạc thì cũng chẳng có gì cao sang có set TH+13 4%+10% gạy TM +13 w3 +15 với sét ANB pk enis.+với 500k vp.nhưng cũng chẳng mất 1 vp nào.thôi anh em vào màbảo nhau.đừng vạch áo cho người xem lưng nữa.Pt sống thế nào tôi biết,uy tín nhưng cũng có thế là sai mà.còn nhovienvan sống đẹp sằng phẳng.ghi chú nhỏ nha vừa vào thấy ko còn G Lm nản.chuyện trẻ con đéo đỡ được.Pt làm thế ko hay lắm đâu ông bạn à,vì dù sao G cuopMU cũng đã có công tham giam công thành mà,làm vậy trong G cuopMU........................

BloodFeud
13-10-2010, 07:53 PM
YH của MR777 tôi có

Thật là thú vị hôm qua khi mình cày max nv BloodFeud liền qua sv1 gọi TongDaChu . Đúng lúc đó cũng chính là tên CraZylove này tu dưng PM mình và bảo gọi TDC có việc gì đấy và bảo là bạn của TDC và đang ngồi cạnh TDC cần gd gì thỳ gd với nó rồi nó nói lai TDC . Mình biết thừa tên này lừa đảo vì TDC đang ở korea và đang trong giờ làm , mình hỏi thử cậu ở đâu nó làm câu HN nghe buồn cười .Đang định chửi cho 1 trận thỳ lúc đấy TDC pm mình phải đi gấp . Riêng 2 ngày nay mình đã gặp 4 vụ mạo danh lừa đảo rồi , anh em nên cẩn thận với nhưng vụ tương tự như trên ..

PhaThien
13-10-2010, 08:51 PM
tóm lại thế này, game chỉ là thứ phù du nên tôi ko cần tốn công sức để biện minh cho mình, biện minh thì nào có đc gì đâu? dân nghệ an tai sao chúng nó gọi là bọn ba bựa thì giờ mới hiểu đc,

nói đến đây thì đừng có bảo là bao nhiêu tuổi nhé? học cái thói vơ đũa cả nắm đâu ra? những điều tôi nói ông biện minh đi, không biện minh được thì chửi cả dân người ta à? thế này thì bao giờ mới trưởng thành? tôi sẽ không nói 1 lời nào thêm nữa, giờ dù ai có nói gì đi nữa, cũng chỉ là thế thôi!

empirexs09
13-10-2010, 08:54 PM
tôi ko cần biện minh mà hãy để bạn bè của tôi biện minh cho tôi đi, những ai quen biết tôi sẽ biện minh cho tôi, ko phải vơ đũa cả nắm đâu mà là đa số nên mới có cái tên như vậy, ông muốn chièm quyền TN thì cứ làm đi, cũng chỉ là thằng đi sau thôi, TL nghỉ chơi, Mc đổi chủ nên ông chiếm trọn còn gì, cũng chả có tên tuổi gì cả

0989768223
13-10-2010, 09:16 PM
YH của MR777 tôi có

mẹ nó. mấy hôm trước cũng có thằng định lừa lấy w3+ đồ của mình. may mà mình có y/h anh blue87 ko te mồm. nó cứ tưởng mình ko có y/h anh blue ko bằng. cái này chỉ có LM gần nhất mới biết vì mình và anh blue hay ném đồ cầm rồi đưa nhau. VN mấy thằng rẻ rack

[-BoyCoDon-]
13-10-2010, 09:30 PM
mẹ nó. mấy hôm trước cũng có thằng định lừa lấy w3+ đồ của mình. may mà mình có y/h anh blue87 ko te mồm. nó cứ tưởng mình ko có y/h anh blue ko bằng. cái này chỉ có LM gần nhất mới biết vì mình và anh blue hay ném đồ cầm rồi đưa nhau. VN mấy thằng rẻ rack

Anh đây cũng là người VN đấy nhé.ko đc vơ đũa.hehehehe

BloodFeud
13-10-2010, 09:33 PM
VN mấy thằng rẻ rách là có ý gì đây

0989768223
13-10-2010, 09:45 PM

cũng có lý à

0989768223
13-10-2010, 09:46 PM
;31462']Anh đây cũng là người VN đấy nhé.ko đc vơ đũa.hehehehe

mịa vãi nhồn chứ ko phải Việt nam đất nước 1k năm tuổi

chila69
13-10-2010, 09:50 PM
VN mấy thằng rẻ rách là có ý gì đây

ý nó là vãi nồn đó mà ^___^

Fuck You Baby
13-10-2010, 09:51 PM
một lỗi lầm ko chỉ riêng cho ai
mà cho cả 3 ( ở đây là 2 ) chúng ta

wildlion
13-10-2010, 10:42 PM
mịa vãi nhồn chứ ko phải Việt nam đất nước 1k năm tuổi

Chém. Tưởng tượng ra VN 1k năm tuổi đấy hử con hàng CT T____T

0989768223
13-10-2010, 10:45 PM
Chém. Tưởng tượng ra VN 1k năm tuổi đấy hử con hàng CT T____T

^^!
thì 1k năm thăng long => Vn 1k tuổi chứ

wildlion
13-10-2010, 10:47 PM
Thăng Long HN thôi T___T
Cái VN này có mỗi HN thôi đấy hử T___T
haizzz
Bác Hồ dạy dân ta phải biết sử ta, mà con gà CT này thì.... :- <
( Bác Hồ có thấy buồn ko :[ )

0989768223
13-10-2010, 10:50 PM
Thăng Long HN thôi T___T
Cái VN này có mỗi HN thôi đấy hử T___T
haizzz
Bác Hồ dạy dân ta phải biết sử ta, mà con gà CT này thì.... :- <
( Bác Hồ có thấy buồn ko :[ )

thì kệ chứ. quên xừ nó mất. lịch sử Vn ko biewets nhiều. nhưng mà các tp Vn thì biết vô kể

wildlion
13-10-2010, 10:55 PM
thì kệ chứ. quên xừ nó mất. lịch sử Vn ko biewets nhiều. nhưng mà các tp Vn thì biết vô kể

Vô kể cái o0o, cùng lắm là 63-64 tỉnh tp. Tưởng tượng ra sao mà vô kể T__T

vicky
14-10-2010, 01:29 AM
thật ra chuyện này chả liên quan gì đén tôi.Nhưng....Chuyện nick 4 room thì đúng là nick nhovienvan bị lỗi database thật.Vì cùng 1 máy tính.Log nick vicky thì vào đc nhưng mà log nick nhovienvan vào thì bị báo lỗi database.

empirexs09
14-10-2010, 08:55 AM

mày không biết phân biệt nhocvienvan và nhovienvan, empirex90 và empirexs09 hả thằng ba bựa??

PhaThien
14-10-2010, 09:03 AM
mày không biết phân biệt nhocvienvan và nhovienvan, empirex90 và empirexs09 hả thằng ba bựa??

mắt mày có tròng thì nhìn cho kỹ, đọc cho rõ và hiểu hết lời tao nói. lần cuối cùng tao trả lời trong các topic của bọn mày, từ nay về sau tao không liên quan đến bọn mày nữa. để tao xem mày chơi tao được như thế nào. mọi cái bọn mày cứ bảo thằng Viên tính nó con nít, thực ra bọn mày có thằng nào người lớn đâu, nhìn ăn nói, cách lãnh đạo G, bọn mày mà làm được những việc cho anh em tôn trọng Chó không ăn cứt đâu!

empirexs09
14-10-2010, 09:23 AM
vậy mày nghĩ mày là 1 người lãnh đạo tốt hả? mày đc mọi người tôn trọng hả? mày chỉ núp bóng Mc và TL thôi chứ có gì đâu mà ra vẻ ta đây

vanthanh225355
14-10-2010, 11:49 AM
empirexs09 nhovienvan một trong 2 ông ông nào cho tôi b, s đập đồ cho tôi THANHDUNG nhắn gửi

empirexs09
14-10-2010, 11:50 AM
empirexs09 nhovienvan một trong 2 ông ông nào cho tôi b, s đập đồ cho tôi THANHDUNG nhắn gửi

mày vừa mở mồm nói gì bên topic kia??

BloodFeud
14-10-2010, 12:14 PM
Cuộc chiến đang rất quyết liệt , ai thắng ai thua thỳ còn chưa biết .Sau đây là chuyên mục dự đoán kết quả trận chiến : Ai sẽ là người giành thắng lợi và sẽ có bao nhiêu người có cùng câu trả lời với bạn

Bladefury
15-10-2010, 03:33 PM
mẹ cái thằng Phathien này. Mày là cái đếu gì mà cứ đi nói người khác thế nhỉ.oai như con chó ấy.lúc nào cũng ra vẻ ta đây trong sạch nghe mày nói mà buồn nôn ...

probaby
15-10-2010, 04:00 PM
Ten ten tèn...... Pro xuất hiện :p...... Thôi Close ToPic lại đi ^^!

BloodFeud
15-10-2010, 04:16 PM
lai dai quá đi đến giờ vẫn còn

empirexs09
15-10-2010, 04:29 PM
mẹ cái thằng Phathien này. Mày là cái đếu gì mà cứ đi nói người khác thế nhỉ.oai như con chó ấy.lúc nào cũng ra vẻ ta đây trong sạch nghe mày nói mà buồn nôn ...

cảm ơn ý kiến của bạn

BloodFeud
15-10-2010, 04:44 PM

Không biết gì thỳ ko nên chửi bậy ,đang dập tắ lửa lại đổ thêm dầu vào vcl ông này

empirexs09
15-10-2010, 04:46 PM
hustle hustle

vanthanh225355
15-10-2010, 04:47 PM
mày vừa mở mồm nói gì bên topic kia??
Thấy dòng chữ tình cảm không nghe muốn nghe chửi ah
Thực sự từ trước tới giờ tôi luôn coi nhovienvan như là anh em và dành sự tôn trọng "người biết tôi"
chứ cái giọng điệu empirexs09 tôi khinh
tôi nhắn gửi "empirexs09 nhovienvan một trong 2 ông ông nào cho tôi b, s đập đồ cho tôi THANHDUNG nhắn gửi" để thật sự biết ông nào đã từng biết tôi.
kết luận thế này "empirexs09" cần phải xem lại.
và khẳng định lần nữa empirexs09 có thể là nhân vật mà Phathien đã nói.
-------------------------------------------------------------------------------
ai chơi thật ai chơi đểu sẽ biết trong một thời gian dài.
tôi xin nhắc lại "Thận trọng khi giao dịch với nhovienvan"

anh em trong diễn đàn chú ý nhé thế thôi.

devuoglinh
15-10-2010, 04:50 PM
đọc từ đầu rồi, theo mình thấy cả PT và VienVan đều rất có uy tín trong Mu,ai nói vienvan ko có trách nhiệm trong G, trước em mình trong G thấy ông ấy chỉ huy anh em trong G công thành chiến rất tích cực mà, CTC 8h mà từ 4h chiều đã thấy chuẩn bị rồi mà, trước đến giờ thì cũng có lừa ai đâu( cái này anh em trong Mu biết mà),PT cũng vậy nhưng chả lẽ ko có lửa sao có khói, ko tự dưng lại đặt điều cho VienVan, theo mình thì nếu cả 4 rảnh và muốn chứng minh thì hãy gặp nhau( với pro thì tiền xe ko thành vấn đề mà) bàn luận với nhau chứ đừng chửi nhau trên 4 room này, cả cái hội dd cả 2 nữa đừng có thêm dầu vào lửa nữa,đều là người uy tín cả đừng lôi nhau ra chửi trên 4 room.Hết

BloodFeud
15-10-2010, 04:50 PM
lại thêm 1 con hàng

BloodFeud
15-10-2010, 04:51 PM
đọc từ đầu rồi, theo mình thấy cả PT và VienVan đều rất có uy tín trong Mu,ai nói vienvan ko có trách nhiệm trong G, trước em mình trong G thấy ông ấy chỉ huy anh em trong G công thành chiến rất tích cực mà, CTC 8h mà từ 4h chiều đã thấy chuẩn bị rồi mà, trước đến giờ thì cũng có lừa ai đâu( cái này anh em trong Mu biết mà),PT cũng vậy nhưng chả lẽ ko có lửa sao có khói, ko tự dưng lại đặt điều cho VienVan, theo mình thì nếu cả 4 rảnh và muốn chứng minh thì hãy gặp nhau( với pro thì tiền xe ko thành vấn đề mà) bàn luận với nhau chứ đừng chửi nhau trên 4 room này, cả cái hội dd cả 2 nữa đừng có thêm dầu vào lửa nữa,đều là người uy tín cả đừng lôi nhau ra chửi trên 4 room.Hết

Được mỗi bác này ngoan . ok cho 1 chàng vỗ mông

empirexs09
15-10-2010, 04:53 PM
Thấy dòng chữ tình cảm không nghe muốn nghe chửi ah
Thực sự từ trước tới giờ tôi luôn coi nhovienvan như là anh em và dành sự tôn trọng "người biết tôi"
chứ cái giọng điệu empirexs09 tôi khinh
tôi nhắn gửi "empirexs09 nhovienvan một trong 2 ông ông nào cho tôi b, s đập đồ cho tôi THANHDUNG nhắn gửi" để thật sự biết ông nào đã từng biết tôi.
kết luận thế này "empirexs09" cần phải xem lại.
và khẳng định lần nữa empirexs09 có thể là nhân vật mà Phathien đã nói.
-------------------------------------------------------------------------------
ai chơi thật ai chơi đểu sẽ biết trong một thời gian dài.
tôi xin nhắc lại "Thận trọng khi giao dịch với nhovienvan"

anh em trong diễn đàn chú ý nhé thế thôi.

tao cho nhiều người quá nên ko thể nhớ là đã cho những ai, ghét mấy cái thằng ngậm máu full người, thằng phathien cũng chỉ đc cái to mồm và thêm mấy thằng rỗi việc hùa theo, ai đã từng gd với nhovienvan thì có thể biết, mày chỉ vì cái top spam mà ăn nói vớ vẩn thì tao cũng khinh như khinh cái thằng đặt điều cho tao. hết

empirexs09
15-10-2010, 04:54 PM

gặp uống bia hả? sợ chưa hết chai đã phang cái chai bia vào đầu nó rồi, mấy thằng 3 bựa sống ngoài đời như thế nào ko cần nói cũng biết

devuoglinh
15-10-2010, 05:04 PM
gặp uống bia hả? sợ chưa hết chai đã phang cái chai bia vào đầu nó rồi, mấy thằng 3 bựa sống ngoài đời như thế nào ko cần nói cũng biết

thôi mà đừng nóng quá làm j, nhiều lúc bị vu oan thì cũng ức thật nhưng phải nói từ từ anh em mới hiểu ra chứ,mình cũng có mấy ông anh BỌ nè, nhưng rất tốt tính chứ ko hẳn là như thiên hạ đồn thổi đâu,

blue87
15-10-2010, 05:16 PM
hên xui với tụi này

michelle882009
15-10-2010, 05:23 PM

cảm ơn ý kiến của bạn

*_..miễn bình luận

với pro thì tiền xe ko thành vấn đề mà

cả cái hội dd cả 2 nữa đừng có thêm dầu vào lửa nữa,đều là người uy tín cả đừng lôi nhau ra chửi trên 4 room.Hết

1=> mình là gà *_
2=> hội dd cũng chỉ là hình thức để pk trong game đỡ phiền toái hơn
cái thằng blade thêm dầu vào lửa là ở guild cuopmu của nhovienvan chẳng lq gì đến HTG*_
đừng có ăn nói hàm hồ...
3- việc của 2 người nvv và phathien ai vào thì cmt khách quan...nói có sách mách có chứng...!

BloodFeud
15-10-2010, 05:28 PM
hên ăn hên xui ăn xui đê

devuoglinh
15-10-2010, 05:29 PM
*_..miễn bình luận

1=> mình là gà *_
cái thằng blade thêm dầu vào lửa là ở guild cuopmu của nhovienvan chẳng lq gì đến HTG*_
đừng có ăn nói hàm hồ...
3- việc của 2 người nvv và phathien ai vào thì cmt khách quan...nói có sách mách có chứng...!
hình như đây là tên cãi nhau với mình hôm trước vụ vớ vẩn double dame với chí mạng j đấy đấy nhỉ
thôi xí xoá nhé:)) làm hoà nhé

BloodFeud
15-10-2010, 05:30 PM
*_..miễn bình luận

1=> mình là gà *_
đừng có ăn nói hàm hồ...

Đối Địch đâu phải là ghét nhau chỉ là 1 hình thức giải trí thôi . Cày nhiều cung chán vui 1 tý mà ko muốn là sát nhân thỳ đối địch là 1 biện pháp tối ưu

michelle882009
15-10-2010, 06:11 PM
hình như đây là tên cãi nhau với mình hôm trước vụ vớ vẩn double dame với chí mạng j đấy đấy nhỉ
thôi xí xoá nhé:)) làm hoà nhé

chẳng có gì phải cãi nhau cả...giờ nghĩ lại có lẽ tại mỗi người nói về 1 chuyện
cái vụ x2 damg thì đương nhiên là có...nhưng cái vụ bản thân có sẵn 25% khả năng đánh x2 damg thì đương nhiên ko có *_
bản thân chỉ có xác xuất đánh ra damg chí mạng...còn damg x2 thì phải có sét thần có dòng tương ứng *_hết„!

Bladefury
15-10-2010, 06:56 PM
đừng có ăn nói hàm hồ...

Thấy ngứa tai thì anh nói thôy chú mày xoắn àh.(*_*).Tại nghe cái giọng ông PT tinh vi wé mà.

michelle882009
15-10-2010, 06:57 PM
Thấy ngứa tai thì anh nói thôy chú mày xoắn àh.(*_*).Tại nghe cái giọng ông PT tinh vi wé mà.

anh nào...chú mày là ai *_

Bladefury
15-10-2010, 07:01 PM
Không biết gì thỳ ko nên chửi bậy ,đang dập tắ lửa lại đổ thêm dầu vào vcl ông này

Sao lại ko bít.Chém cho fát giờ.Tại nghe ông PT nói ngứa tai lên nói thôy.Tại nó nên bây giờ LM mới tan rã thế này.Chém chém chém.

Bladefury
15-10-2010, 07:03 PM
anh nào...chú mày là ai *_

A chẳng là ai cả tại chú mày xoắn a trước đấy chứ.

michelle882009
15-10-2010, 07:05 PM
Sao lại ko bít.Chém cho fát giờ.Tại nghe ông PT nói ngứa tai lên nói thôy.Tại nó nên bây giờ LM mới tan rã thế này.Chém chém chém.

LM TN vẫn đông vui lắm mà...ma` đã nói rồi...việc 2 ông nvv và PT bức xúc cãi nhau hoặc tện hơn là chửi nhau vì họ là người trong cuộc của câu truyện...ngoài ra mọi người cmt khách quan...biết thì nói + có dẫn chứng...ko biết thì thôi*_...ko vào hùa chửi nhau *_

Bladefury
15-10-2010, 07:15 PM
LM TN vẫn đông vui lắm mà...ma` đã nói rồi...việc 2 ông nvv và PT bức xúc cãi nhau hoặc tện hơn là chửi nhau vì họ là người trong cuộc của câu truyện...ngoài ra mọi người cmt khách quan...biết thì nói + có dẫn chứng...ko biết thì thôi*_...ko vào hùa chửi nhau *_

Tất nhiên chẳng lien quan j` đến tôi cả.Nhưng mà nghe giọng tinh tướng of PT ngứa tai lắm.Mà PT là dân 36 37 hay 38 thế nhỉ.

michelle882009
15-10-2010, 07:23 PM
hên xui *_

BloodFeud
15-10-2010, 07:40 PM
Ta nghe ngứa cả người chứ nói gì đến ngứa tai .nhưng ko nên nói xấu ai trong 2 người

Bladefury
15-10-2010, 08:04 PM
Ta nghe ngứa cả người chứ nói gì đến ngứa tai .nhưng ko nên nói xấu ai trong 2 người

Hjc.Sự thật nó phũ phàng mà.hehe.

empirexs09
15-10-2010, 09:38 PM
ta sống ở ngoài đời như thế nào thì trong game ta cũng như vậy!
ta tuy it nói nhưng những đứa nói nhiều chắc gì đã hơn dc ta
ta ko có gì để xấu hổ với lương tâm của ta cả, ta sống với con người thật của ta, ko chút giả rối!!!
ta tên Trần Mạnh Hùng, là người chơi chính acc nhovienvan
ta sắp trờ thành một chiến sỹ Công An Nhân Dân tốt cho xã hội
ta là ta, ko bao giờ bị lung lay ý chí bởi những lời lẽ của bọn trẻ con ko chín chắn trong suy nghĩ khích bác, cho ta là này là nọ
ta tự thấy mình là 1 người đàn ông ...cũng tốt đấy chứ

blue87
15-10-2010, 09:39 PM
ta sống ở ngoài đời như thế nào thì trong game ta cũng như vậy!
ta tuy it nói nhưng những đứa nói nhiều chắc gì đã hơn dc ta
ta ko có gì để xấu hổ với lương tâm của ta cả, ta sống với con người thật của ta, ko chút giả rối!!!
ta tên Trần Mạnh Hùng, là người chơi chính acc nhovienvan
ta là ta, ko bao giờ bị lung lay ý chí bởi những lời lẽ của bọn trẻ con ko chín chắn trong suy nghĩ khích bác, cho ta là này là nọ
ta tự thấy mình là 1 người đàn ông ...cũng tốt đấy chứ

hên xui. đồng nghiệp của ta hehe

michelle882009
15-10-2010, 11:02 PM

liên minh tệ nạn *_lại còn he he ;]]

wildlion
15-10-2010, 11:08 PM

Không cẩn thận đang đi ngoài đường 2 đứa này nó gô cổ bỏ mịa T___T

michelle882009
15-10-2010, 11:13 PM
Không cẩn thận đang đi ngoài đường 2 đứa này nó gô cổ bỏ mịa T___T

ko phải sợ...blue do ko phải con em trong ngành lên hiện giờ đang bị điều lên Mù cang chải chống lâm tặc...bt vẫn phải log mu = điện thoại *_

wildlion
15-10-2010, 11:24 PM
ko phải sợ...blue do ko phải con em trong ngành lên hiện giờ đang bị điều lên Mù cang chải chống lâm tặc...bt vẫn phải log mu = điện thoại *_

Đt 1110i? @- )

[-BoyCoDon-]
16-10-2010, 01:39 PM

Thiên tài chém gió bẩm sinh

Snack
16-10-2010, 01:58 PM
;31383']CraZyLove <==> lorenmarket chính là thằng này chuyên lập acc mới đi lừa đảo đây.vạy mà anh em còn đi up hô nó.admin log IP và khoá luôn IP nhà nó vào.nick game nó còn 1 con SM aovailoz.. đó
đúng vậy mọi người cận thận thằng lorenmarket vừa bị ADM Block nick xong và nó lập rất nhiều nick khác để lừa anh em vào gây ra sự hiểu làm biết bao anh em?anh em đừng vọi vả kết luận như thế?thằng lorenmarket này nó tạo rất nhiều acc để lừa đảo anh em?con vụ vannhovien thì tôi nghi ngờ là do thằng lorenmarket gây ra cho anhe m?hiểu lầm.chán máy ông?chưa rõ đầu đuôi gì hết cứ làm ầm ầm lên.

empirexs09
16-10-2010, 05:43 PM
buồn.......!!!!!!!!!!

michelle882009
16-10-2010, 05:47 PM
buon` gi nua..cai topic no qua roi chuyen no cung~ ko co gi` ro~ rang thi de no chim` vao di~ vang~ di...con up len roi` buon` chi ^^

empirexs09
16-10-2010, 05:48 PM
buồn vì mình vẫn phải mang tiếng lừa đảo

havancanh
18-10-2010, 03:16 AM
nhovienvan kiem do` o dau ma` ngon vai.nhung ban' dat kinh khung? muon mua cung eo' mua duoc ))))))

empirexs09
18-10-2010, 09:54 AM
dat cai chim , re? nhu beo hoi thang AnhGat xem . mua acc 700k ma do the nao