PDA

View Full Version : Ko biChi HAT nghi tui the nao???

bacuong1
12-10-2010, 08:55 PM
Ko biết chị 2 nghe ai mà lại bảo tui là gian điệp trong đợt CTC vừa rồi? Mà cả ngày Hnay chì ko OL vậy thì ai kich nghi ngờ tui là gián điệp và kích tui ra khỏi G. Nếu chi 2 OL cho tui câu trả lời.

WhoAmI
12-10-2010, 09:07 PM
bacuong1 dù sao cũng là thế hệ F1 của MU, ai có ý kiến gì về topic này ko

bacuong1
12-10-2010, 09:12 PM
Nếu tui ko nhầm thì ng bảo tui gián điệp là Boy. vì hôm ấy ông là quỷ, mà tui thì khi nao cung kẹp chuột, chỉ cần chỉ vào ai (DD or quỷ) là đều bị ru ngủ. Hôm ấy ông dính tui ru ngủ 1 lần, nên chỉ có ông là nghi tui gián điệp. Nếu đúng là ông thì ông nghỉ cho kỹ đi.

Tôm Hùm
12-10-2010, 09:27 PM
ôi... Thắng thì cũng đã thắng có gì phải nghi ngờ nữa. Theo một nguồn tin đáng tin cậy tiến tới adm sẽ sét hệ thống và ctc đc coi như 1 tính năng thường trú của games. Do vậy, ctc sẽ có liên tục vào đầu các tháng. Các bạn ko đoàn kết, nội bộ các bạn lục đục nghi ngờ nhau thế, tôi e rằng các bạn sẽ ko trụ nổi trong cuộc chiến trường kỳ sắp tới.

bacuong1
12-10-2010, 09:36 PM
Ng kick tui ra khỏi G chắc chắn ko fai là chi2, mà là 1 ng khác. Vậy thì ai kick tui ra??? Cho tui biết cái?

WhoAmI
12-10-2010, 09:42 PM
ôi... Thắng thì cũng đã thắng có gì phải nghi ngờ nữa. Theo một nguồn tin đáng tin cậy tiến tới adm sẽ sét hệ thống và ctc đc coi như 1 tính năng thường trú của games. Do vậy, ctc sẽ có liên tục vào đầu các tháng. Các bạn ko đoàn kết, nội bộ các bạn lục đục nghi ngờ nhau thế, tôi e rằng các bạn sẽ ko trụ nổi trong cuộc chiến trường kỳ sắp tới.

Ngày hôm nay bạn loại bỏ 1 người, 1 ngày nào đó sẽ có người khác loại bỏ bạn, đó là quy luật ^^ và ko ai tránh khỏi quy luật đó

0989768223
12-10-2010, 10:32 PM
Ko biết chị 2 nghe ai mà lại bảo tui là gian điệp trong đợt CTC vừa rồi? Mà cả ngày Hnay chì ko OL vậy thì ai kich nghi ngờ tui là gián điệp và kích tui ra khỏi G. Nếu chi 2 OL cho tui câu trả lời.

cái này ko rõ lắm à. bạn ko nên chỉ trách chị HAT được đâu

bacuong1
12-10-2010, 10:52 PM
Nếu tui ko nhầm thì ng bảo tui gián điệp là Boy. vì hôm ấy ông là quỷ, mà tui thì khi nao cung kẹp chuột, chỉ cần chỉ vào ai (DD or quỷ) là đều bị ru ngủ. Hôm ấy ông dính tui ru ngủ 1 lần, nên chỉ có ông là nghi tui gián điệp. Nếu đúng là ông thì ông nghỉ cho kỹ đi.
>>>>> Ng mà nghĩ tui là gián điệp

0989768223
12-10-2010, 10:55 PM
>>>>> Ng mà nghĩ tui là gián điệp

cái này ko thể đổ tội được cho ai cả. nên anh em cũng phải thông cảm cho chi HAT thôi. BC hãy làm điều chứng minh đi

[-BoyCoDon-]
12-10-2010, 11:12 PM
Hôm đó có 1 loạt mấy SM cứ đứng ru ngủ liên minh.bảo thế nào cũng ko chịu thả.anh baccuong1 mà em quen.mà cứ ru ngủ em hoài.bị mấy lần chứ ko phải 1 lần.CÒn 1 ssos phần tử khác nữa.Nó còn đúng pm bảo là không tha tụi nó cứ ru ngủ đi.hôn chục mạng LM cứ đúng không bị 1 người cùng LM cứ ru ngủ hoài.lúc HuTi3u đang phong ấn.mà có cả ThuocLao cũng bị ru ngủ.Em pm rất nhiều kêu gào bảo cứu và thả ra để vào ma no đứng trêu ngươi ko chịu thả.mấy con SM đó hình như là Theheath,NguyetCan....j j đó nữa

bacuong1
12-10-2010, 11:16 PM
cái này ko thể đổ tội được cho ai cả. nên anh em cũng phải thông cảm cho chi HAT thôi. BC hãy làm điều chứng minh đi

Giờ chỉ chứng minh = niềm tin thui ông ạ. Ong bảo tui lấy gì để chứng minh bgio.
Tui nghe nói là co ng bảo tui hôm đó đi ru ngu LM, vậy tui ru ngủ ai????
Tui chỉ ru ngủ đúng BoyCoDon vì ông nay là quỷ. Ko lẽ bgio đi oanh nhau fai nhin rõ đó là ai moi kick chuột fai à. Đi oánh nhau mọi luck mọi nơi đều fai kick chuột fai chứ.
Ko may ru ngủ trúng ông ấy lại bao tui là gián điệp. Ong thu hỏi trong LM hôm đó tui đi cứu bnhieu ng`.
Trc khi làm cái gì đó fai nghĩ cho kỹ chứ. Cứ nghe 1 ng nói thằng này là gián điệp là kick luôn ko cần nói năng gì cả à?
Với lại tôi sống thế nào từ trc giờ chi2 cung biết chứ.

bacuong1
12-10-2010, 11:21 PM
;31164']Hôm đó có 1 loạt mấy SM cứ đứng ru ngủ liên minh.bảo thế nào cũng ko chịu thả.anh baccuong1 mà em quen.mà cứ ru ngủ em hoài.bị mấy lần chứ ko phải 1 lần.CÒn 1 ssos phần tử khác nữa.Nó còn đúng pm bảo là không tha tụi nó cứ ru ngủ đi.hôn chục mạng LM cứ đúng không bị 1 người cùng LM cứ ru ngủ hoài.lúc HuTi3u đang phong ấn.mà có cả ThuocLao cũng bị ru ngủ.Em pm rất nhiều kêu gào bảo cứu và thả ra để vào ma no đứng trêu ngươi ko chịu thả.mấy con SM đó hình như là Theheath,NguyetCan....j j đó nữa

Anh nói cho chú biết là anh chỉ ru ngủ nhầm đúng chú. anh mà ru ngủ thêm 1 ng nữa anh làm con của chú. Và anh ru ngủ đúng 1 lần, đừng nói anh ru ngủ nhiều lần. Chú là Quỷ ko may anh ru ngủ trúng chứ anh ko cố ý.
Còn bgio tuỳ mọi ng nghĩ, anh ko tham đi san đồ. Map CTC anh chỉ mới lên đúng 1 lần, anh cung chả ham hố gì cả. Chú đừng nghĩ anh tham đồ mà đi làm gián điệp.

[-BoyCoDon-]
12-10-2010, 11:52 PM
Giờ chỉ chứng minh = niềm tin thui ông ạ. Ong bảo tui lấy gì để chứng minh bgio.
Tui nghe nói là co ng bảo tui hôm đó đi ru ngu LM, vậy tui ru ngủ ai????
Tui chỉ ru ngủ đúng BoyCoDon vì ông nay là quỷ. Ko lẽ bgio đi oanh nhau fai nhin rõ đó là ai moi kick chuột fai à. Đi oánh nhau mọi luck mọi nơi đều fai kick chuột fai chứ.
Ko may ru ngủ trúng ông ấy lại bao tui là gián điệp. Ong thu hỏi trong LM hôm đó tui đi cứu bnhieu ng`.
Trc khi làm cái gì đó fai nghĩ cho kỹ chứ. Cứ nghe 1 ng nói thằng này là gián điệp là kick luôn ko cần nói năng gì cả à?
Với lại tôi sống thế nào từ trc giờ chi2 cung biết chứ.

Cùng liên minh thì có cái quả bóng trên đầu.Khac' liên minh hoặc phe thành viên thì có cái như cái đinh.cái đó CTC mấy lần rồi

[-BoyCoDon-]
12-10-2010, 11:55 PM
Anh nói cho chú biết là anh chỉ ru ngủ nhầm đúng chú. anh mà ru ngủ thêm 1 ng nữa anh làm con của chú. Và anh ru ngủ đúng 1 lần, đừng nói anh ru ngủ nhiều lần. Chú là Quỷ ko may anh ru ngủ trúng chứ anh ko cố ý.
Còn bgio tuỳ mọi ng nghĩ, anh ko tham đi san đồ. Map CTC anh chỉ mới lên đúng 1 lần, anh cung chả ham hố gì cả. Chú đừng nghĩ anh tham đồ mà đi làm gián điệp.

Em ko bảo anh săn đồ hay không.Hôm đó là CTC nên bị ru ngủ là rất ức chế.mà lại chính LM ru ngủ.mà em bị tụi nó ru ngủ suốt.đến lượt anh rủ phải.em kêu lên cho anh vào danh sách luôn.Nếu thực sự anh ko là như thế.thì em sai.em xin lỗi.em sẽ bảo chị HAT nói chuyện với anh mà mời anh vào lại LM

bacuong1
12-10-2010, 11:57 PM
Anh bảo với chi2 rồi anh sẽ ko vào G nào nữa.
Thanks chú đã tin anh.
Mong anh vẫn là bạn của chú.

[-BoyCoDon-]
13-10-2010, 12:08 AM
Anh bảo với chi2 rồi anh sẽ ko vào G nào nữa.
Thanks chú đã tin anh.
Mong anh vẫn là bạn của chú.

Ở mu này.ai cũng là bạn em.em chơi rất hoà đồng.nhưng khi PK thì lại khác.yếu hơn sẽ học hỏi người ta.nói chung ai cũng NC với em rồi nên cũng bít.và em chả coi ai là kẻ thù.nhất là anh

blue87
13-10-2010, 12:09 AM
vao G CAND đê. vui lém

bacuong1
13-10-2010, 12:15 AM
Buồn nhất là khi mất lòng tin. Đặc biệt là chi2 hiểu tui rất rõ, thế mà chị cũng ko hỏi ý kiến mọi ng trong G. kick 1 phat thẳng thừng.
Mất lòng tin, đặc biệt là chuyện này nó ảnh hưởng đến uy tín, lòng tự trọng. Khi chú bị như thế chú có buồn kô?

wildlion
13-10-2010, 08:08 AM
Buồn nhất là khi mất lòng tin. Đặc biệt là chi2 hiểu tui rất rõ, thế mà chị cũng ko hỏi ý kiến mọi ng trong G. kick 1 phat thẳng thừng.
Mất lòng tin, đặc biệt là chuyện này nó ảnh hưởng đến uy tín, lòng tự trọng. Khi chú bị như thế chú có buồn kô?

Thế thì qua hutieu thôi :- <

chila69
13-10-2010, 08:49 AM
bacuong1 là người sống rất tốt trong G. Ko hiểu sao chị 2 lại kick khỏi G, chẵng nhẽ ở G lâu rồi lại ko hiểu nhau lại phải nghe người ngoài. Theo em thì anh đừng vào G nữa. Đã ko tin nhau thì đành vậy. Nếu anh buồn , ko có ai chém gió thì vào G em : WeAreOne , lúc nào cũng chào đón anh. ^____^