PDA

View Full Version : Magic-Gladitor Bất công nhất trong các char

devuoglinh
08-10-2010, 04:16 PM
tên của MG nghe thì rất hay và cơ động nhưng trên thực tế lại không như vậy
theo như truyền thuyết Lục địa Mu thì MG là 1 chủng tộc rất mạnh(chính vì vậy lên mới bị dw và dk gét),chủng tộc MG rất thông minh,gan lỳ trên chiến trường,và theo như truyền thuyết Mu,người cứu lấy thảm hoạ của Kundun không ai khác chính là thần bảo hộ của MG -vị thần Gaion=> trong truyền thuyết là rất mạnh.Nhưng:
khi vào trong game thì mới biết mg như thế nào,def yếu nhất trong các char,thử cơ động 1 tý,DK thì có gồng máu và 3 point lên 1 def=> thủ rất khủng,DW thì có Manashield giải quyết phần nào def,EF thì có kil buff dame buff thủ khủng khiếp rồi,
dark lord tuy thủ yếu nhưng có con chiến mã với skil buff tăng dame(đã khoẻ còn khoẻ hơn)Sum thì vô số các búp bùa,trong khi đó MG ko đc 1 cái skil nào giống bùa chú tăng cho bản thân cả
tiếp đến là speed của MG,chiến thì không nói làm j nhưng phép thì,dame ở mức trung bình tốc độ cũng chậm
skil chém lửa của Mg theo em biết ở ss4 nó -30% giáp đối phương nhưng khi sang ss5 chỉ còn 10%(quá ít)
rồi cái chiu quét rác nữa(giật tung máy,tốc độ ks thì khiếp thật nhưng dame ra không đều)
và ở ss4 thì MG còn 1 combo khủng khiếp nữa(dk gọi cụ),1 nhát combo nhảy 5 dame max,nhưng sang ss5 thì chẳng thấy còn nữa)
khi đánh nhau thì phải áp sát mới chém đc đối phương,hix mà chưa đến gần đã gục
và mg muốn khủng và mạnh phải ít nhất là 1 set Muren hoặc Gaion,vũ khí phải cực khủng(cái này chỉ cho hàng khủng),còn dw^^! chẳng cần j hết,vận MNS vào bem boss như đúng rồi,hix giờ vào Mu xem tốp xếp hạng đc mấy anh MG mà buồn quá,
hix bao giờ mg mới trở lại địa vị của mình đâyT_T

botchien
08-10-2010, 04:27 PM
Tuy` nguoi thich' choi NV. na`o....chu' so? thich' moi~ nguoi` khac' nhau moa`......manh yeu' gi cung~vay....MG biet' danh' khung? lem' day'.....:D.....MG ko thua cac NV khac' dau ..dung` nan?...cu's am' set Murẻn Pk Gaion la Vip.....tim cay DHLong 13 w3 L+MNL+9 la ngổni koc an +13...+15 ^^...:D

Forever And One
08-10-2010, 04:31 PM
vẫn còn dân chơi MGVODOI trên top cơ mà : )) : ))

devuoglinh
08-10-2010, 04:36 PM
đành là thế nhưng các bác có thấy bất công ko
không có nổi 1 cái bùa gì cả
đc mỗi cái tóc đẹp thui,hi

chicken_10
08-10-2010, 07:21 PM
theo như truyền thuyết Lục địa Mu thì MG là 1 chủng tộc rất mạnh(chính vì vậy lên mới bị dw và dk gét),chủng tộc MG rất thông minh,gan lỳ trên chiến trường,và theo như truyền thuyết Mu,người cứu lấy thảm hoạ của Kundun không ai khác chính là thần bảo hộ của MG -vị thần Gaion=> trong truyền thuyết là rất mạnh.Nhưng:
khi vào trong game thì mới biết mg như thế nào,def yếu nhất trong các char,thử cơ động 1 tý,DK thì có gồng máu và 3 point lên 1 def=> thủ rất khủng,DW thì có Manashield giải quyết phần nào def,EF thì có kil buff dame buff thủ khủng khiếp rồi,
dark lord tuy thủ yếu nhưng có con chiến mã với skil buff tăng dame(đã khoẻ còn khoẻ hơn)Sum thì vô số các búp bùa,trong khi đó MG ko đc 1 cái skil nào giống bùa chú tăng cho bản thân cả
tiếp đến là speed của MG,chiến thì không nói làm j nhưng phép thì,dame ở mức trung bình tốc độ cũng chậm
skil chém lửa của Mg theo em biết ở ss4 nó -30% giáp đối phương nhưng khi sang ss5 chỉ còn 10%(quá ít)
rồi cái chiu quét rác nữa(giật tung máy,tốc độ ks thì khiếp thật nhưng dame ra không đều)
và ở ss4 thì MG còn 1 combo khủng khiếp nữa(dk gọi cụ),1 nhát combo nhảy 5 dame max,nhưng sang ss5 thì chẳng thấy còn nữa)
và mg muốn khủng và mạnh phải ít nhất là 1 set Muren hoặc Gaion,vũ khí phải cực khủng(cái này chỉ cho hàng khủng),còn dw^^! chẳng cần j hết,vận MNS vào bem boss như đúng rồi,hix giờ vào Mu xem tốp xếp hạng đc mấy anh MG mà buồn quá,

cái này đúng ah nha...trc đây khi mình còn trung thành với MU 1.0...MG phép cầm 2 gậy rồng dame lúc nào cũng khủng hơn DW rấ nhiều...MG chiến thì khỏi nghĩ luôn vì cả dame và máu đều khủng nhưng giờ thì củ chuối quá...

BloodFeud
08-10-2010, 07:35 PM
Ngày trước DK +MG là 2 NV phổ biến ở MU . Nhắc đến MU thỳ phải nhắc đén 2 NV vật này đầu tiên . Nhưng bây giờ hết thời rồi toàn cho cave lên ngôi

michelle882009
09-10-2010, 08:22 AM
Ngày trước DK +MG là 2 NV phổ biến ở MU . Nhắc đến MU thỳ phải nhắc đén 2 NV vật này đầu tiên . Nhưng bây giờ hết thời rồi toàn cho cave lên ngôi

cave nào lên ngôi ^^
ý nó đá đểu bọn sum đây mà =]]

Snack
09-10-2010, 08:36 AM
hoho bạn nói mình mới biết MG chỉ biết quét rác thôi kekekek*_-
http://ca5.upanh.com/14.428.18654964.7P60/mv1epftmk6oebbofq1tn475x356.jpg

WhoAmI
09-10-2010, 09:57 AM

MG train vô đối còn nói gì nữa, chú nghĩ DL ko có skill nào bị lỗi àk, chú có hiểu cảm giác DL train ko ks đc 1 char nào nó như thế nào ko. Nhân vật nào mà chẳng có cái lợi cái hại, hay là cho MG có thể gồng máu như DK, buff sát thương như DL mà mns như DW nhé...àk thêm luôn buff phản dame của SM nữa ^^

Tôm Hùm
09-10-2010, 11:16 AM
Trở về MU Non rs xem. MG có vô đối không? Ai đã từng chơi MU non rs thì cũng hiểu. Đại đa số đều là MG. LV Max 400, mọi char khác khi đc 5 điểm thì MG làm 7 điểm. Đến khi đc 7 điểm thì nó lại 8 điểm. Do vậy ở MU Non RS MG có số điểm nhiều nhất mà lại mạnh. Nhưng sang MU RS thì MG lại khác. Do bị hạn bởi nhiều cái chơi phép chẳng bằng DW mà chiến thì lại chẳng bằng DK bởi đến thời điểm điểm không bị hạn chế do rs thì MG trở lên tụt hậu đã thế lại thiếu mũ do đó phòng thủ giảm. Nên MG càng ngày càng trở lên tuyệt chủng

michelle882009
09-10-2010, 11:18 AM
vẫn còn 1 con hằng ngày ut chăm chỉ ở gần hồ nước ^^

0989768223
09-10-2010, 11:55 AM

nói như đấm vào mồm. thế cái chưởng sấm set ông sinh ra làm gì???? KS thì Vl ra lại còn. sao ông ko bảo sao MG ko có MNS của suol và buff máu của Dk nốt đi. combo nhảy 5 đame đi. mà nói thật ông Muss4 tui chơi mglamf chó gì có combo đâu( mutocđo) còn Mu khác thì tui ko bít

michelle882009
09-10-2010, 01:11 PM
dk mới tội nghiệp này...train thì lâu...mà đánh nhau vs class khác hơn 20 30k pont khó thắng vl *_

BloodFeud
09-10-2010, 03:33 PM
Đối với 1 thằng chỉ trung thành với DK như ta thỳ vẫn cho DK là vô đối nhất . Ngày trước DK max máu 65k bi lũ sum nó bắt nạt quá trời , tức lắm mà ko làm gì được . Nhưng Mình vẫn tin vào 1 ngày mai tươi sáng của DK và niềm tin của mình ít nhiều cũng có hi vọng . Rất nhiều em sum đã bỏ để qua DK , tất nhiên kẻ tức thời mới là tuấn kiệt nhưng mình ko thích nhưng tên đó. Ai là DK đừng nói cho Sum biết nha nó chửi đấy , ^^!

devuoglinh
09-10-2010, 03:45 PM
nói như đấm vào mồm. thế cái chưởng sấm set ông sinh ra làm gì???? KS thì Vl ra lại còn. sao ông ko bảo sao MG ko có MNS của suol và buff máu của Dk nốt đi. combo nhảy 5 đame đi. mà nói thật ông Muss4 tui chơi mglamf chó gì có combo đâu( mutocđo) còn Mu khác thì tui ko bít

bạn nói mới như đấm vào mồm,cái chưởng sấm sét của MG biết là của chiến hay phép ko
mà mg phép bạn đánh thử xem thế nào,set ks vô đối ư
thế nhảy điện của sm là vô gì,mưa băng tuyết là vô gì,5 tên thần chưởng là vô j
bạn có biết MG rs 200 lần mặc sét lởm đi ăn rồng vàng rồng cho 1 mổ chết ko,trong khi đó dw cửi trần buff mns re 120 lần là ăn đc rồng đó(ko ăn đc là do bạn gà thôi),mưa độc tố rót 1% máu boss 1 lần,bạn thử nghĩ xem cùng là chiến binh như nhau trong khi dk có hú máu( còn 1 point 3 máu nhé), thủ thì khỏi bàn ai cũng biết(3 point lên 1 def), combo của dk thì như nào bạn thử thì biết,MG thì sao
cũng là dòng giáp lá cà nhưng chưa kịp đến gần đã ợ hoặc a rồi,máu ít thủ ít,còn về combo mg thì bạn quá là noob rồi,ko biết combo thì tui dạy cho nhé,cài skil mặc định của kiếm là 1 xkil chém lửa là 2
ngay khi chém lửa chuyển sang skil kiếm( shock 5 dame max-30% giáp)
ko biết thì đừng có nói hiểu chưa

michelle882009
09-10-2010, 07:30 PM
bạn nói mới như đấm vào mồm,cái chưởng sấm sét của MG biết là của chiến hay phép ko
mà mg phép bạn đánh thử xem thế nào,set ks vô đối ư
thế nhảy điện của sm là vô gì,mưa băng tuyết là vô gì,5 tên thần chưởng là vô j
bạn có biết MG rs 200 lần mặc sét lởm đi ăn rồng vàng rồng cho 1 mổ chết ko,trong khi đó dw cửi trần buff mns re 120 lần là ăn đc rồng đó(ko ăn đc là do bạn gà thôi),mưa độc tố rót 1% máu boss 1 lần,bạn thử nghĩ xem cùng là chiến binh như nhau trong khi dk có hú máu( còn 1 point 3 máu nhé), thủ thì khỏi bàn ai cũng biết(3 point lên 1 def), combo của dk thì như nào bạn thử thì biết,MG thì sao
cũng là dòng giáp lá cà nhưng chưa kịp đến gần đã ợ hoặc a rồi,máu ít thủ ít,còn về combo mg thì bạn quá là noob rồi,ko biết combo thì tui dạy cho nhé,cài skil mặc định của kiếm là 1 xkil chém lửa là 2
ngay khi chém lửa chuyển sang skil kiếm( shock 5 dame max-30% giáp)
ko biết thì đừng có nói hiểu chưa

1 fan trung thành của mg
mình cũng thik mg vì mg đồ đẹp trông cũng đẹp trai ( gần = đê ka mặc sét da ^^)
tóm lại là: thik thì cứ chơi...hết mình vì đam mê...còn chờ ngày mg có thể lên hương thì...hên xui ^^ : D

havancanh
18-10-2010, 03:34 AM
em chơi MG giờ thấy nản quá.dam yếu sìu.MG chiến thì còn tạm được chứ để MG fép gặp đối địch bem nhẹ phát chết.em mạc bộ muren fun +9 1/300 gặp bác DK 0/300 gồng máu rôì hít gió cái về làng.)).
nản MG luôn.mà MG chiến mà cuỡi sói thì đừng hỏi hết skin luôn khỏi quét giác.mỗi skin xoaykiếm vậy chuyển DK cho lành.MG ngày càng tuyệt chủng ko sai.
a ai cần pk gặp em:tên nv ""lanhdiamu"" đợi em chuyển MG chiến thì hãy pk.ko MG fep bem nhẹ cái chết.
(lanhdiamu)

michelle882009
18-10-2010, 09:02 PM
em chơi MG giờ thấy nản quá.dam yếu sìu.MG chiến thì còn tạm được chứ để MG fép gặp đối địch bem nhẹ phát chết.em mạc bộ muren fun +9 1/300 gặp bác DK 0/300 gồng máu rôì hít gió cái về làng.)).
nản MG luôn.mà MG chiến mà cuỡi sói thì đừng hỏi hết skin luôn khỏi quét giác.mỗi skin xoaykiếm vậy chuyển DK cho lành.MG ngày càng tuyệt chủng ko sai.
a ai cần pk gặp em:tên nv ""lanhdiamu"" đợi em chuyển MG chiến thì hãy pk.ko MG fep bem nhẹ cái chết.
(lanhdiamu)

suốt ngày gặp trong bc ^^...

havancanh
23-10-2010, 03:20 PM
qua hay.mai em chuyen dk.MG ko co mua yeu mat kha nag phong thủ.khong có buff gì nữa chứ.làm sao đánh nổi đây.

VuToGhe
23-10-2010, 05:45 PM
MG chỉ khoẻ ở MU ko rs hoặc khi bạn rl 4-5 trở lên thôi :)) còn tầm rl 1 2 thì tốt nhất đừng chơi

michelle882009
23-10-2010, 06:41 PM
MG chỉ khoẻ ở MU ko rs hoặc khi bạn rl 4-5 trở lên thôi :)) còn tầm rl 1 2 thì tốt nhất đừng chơi

ko qua 1 2 làm sao lên 4 5...ko có đam mê thì khó có được kết quả như ý ^^..

hustle
23-10-2010, 07:03 PM
Tình hình là rất thích làm tình...=.=

cuongtrang
08-11-2010, 11:20 AM
MG chi quet rac thoi! gap DW cui` la tat dien!. ban thay ko? nhu minh da noi dong MG rongs5 yeu nhu sen!

hErOoFvN
18-11-2010, 09:18 PM
Chưa thể nói MG là yếu nhất , MG biết cách tăng điểm + đồ thì vẩn ăn dc DL or DK ( trừ DK máu ) :D

michelle882009
18-11-2010, 09:54 PM
mg mu này yếu thật mà...skill tang max damg của mg mu này tăng gọi là như ko...trong khi chơi 1 mu nc ngoài....skill này khi tăng max vs 30k ene + đồ ngon có thể quẩy rồng đ c65k ^^

0989768223
18-11-2010, 09:59 PM

MG Mu này có chưởng 5 cột set đó. mang ra mà vật

michelle882009
18-11-2010, 10:01 PM
MG Mu này có chưởng 5 cột set đó. mang ra mà vật

5 cot set o cai mu nay range be ti...danh cai gi :))...

0989768223
18-11-2010, 10:04 PM
5 cot set o cai mu nay range be ti...danh cai gi :))...

oánh cho đẹp. mà nói ko phải chém. hôm nọ coi thằng MG mà vãi. giật 5 cột sáng hơn dw tăng 40k agi. nhìn phát sợ nên được, mà nó đâu có trong top tiếc gì cơ chứ

michelle882009
18-11-2010, 10:06 PM
oánh cho đẹp. mà nói ko phải chém. hôm nọ coi thằng MG mà vãi. giật 5 cột sáng hơn dw tăng 40k agi. nhìn phát sợ nên được, mà nó đâu có trong top tiếc gì cơ chứ

mg ks vô đối ( nếu ko bị nó cùn nó giết|)
T_T

0989768223
18-11-2010, 10:08 PM
mg ks vô đối ( nếu ko bị nó cùn nó giết|)
T_T

chuẩn men

hErOoFvN
18-11-2010, 10:08 PM
Đi đâu củng thấy ong michelle pót hen ^.^ . Ng` ta 8 ông này 10 rồi :))

0989768223
18-11-2010, 10:10 PM
Đi đâu củng thấy ong michelle pót hen ^.^ . Ng` ta 8 ông này 10 rồi :))

con gà làm sao đs được với dân nghiền. oánh máy như kiểu gà mổ thóc thì bao giờ mới qua được cơ chứ

hErOoFvN
18-11-2010, 10:16 PM
MG up phiên bản mới có MNS thì gần như vô đối :)).

0989768223
18-11-2010, 10:17 PM
MG up phiên bản mới có MNS thì gần như vô đối :)).

đã chắc chắn là như vậy chwua hay MG vẫn chỉ là trong truyền thuyết

hErOoFvN
18-11-2010, 10:19 PM
MG có MNS đố thằng nào solo đụng dc cái lông chân của nó.

michelle882009
18-11-2010, 10:20 PM
MG có MNS đố thằng nào solo đụng dc cái lông chân của nó.

mg co mns thi soul de lam gi T_T...

0989768223
18-11-2010, 10:23 PM
mg co mns thi soul de lam gi T_T...

ý bạn ý nói là dw để ngắm mặt trời lặn
mà sao nó ko nói Sm có luôn MNS nhỉ. vì trước chơi Mu nào có khoản Sm học MNS =))
( ko nhớ rõ Mu nào)

hErOoFvN
18-11-2010, 10:24 PM
DW thì làm gì MG , có MNS quét lửa MG gần như Vô Đối.

0989768223
18-11-2010, 10:25 PM
DW thì làm gì MG , có MNS quét lửa MG gần như Vô Đối.

ôi vãi quá. thế lấy con MG ra. chấp hơn 300 lần đó. vào mà ăn dw. cần thiết cho hơn 400 lần cho sướng

hErOoFvN
18-11-2010, 10:29 PM
Thế thì mài kêu MG có MNS , thích thì tao mài chơi , chấp mài DW rs hơn 100 lần đó

0989768223
18-11-2010, 10:31 PM
ôi sợ mày quá. lấy MG ra mà phệt. mày nên nhớ. khi là dw tên lanhdia mu hơn 40x còn thua đó

hErOoFvN
18-11-2010, 10:33 PM
thua là vì MG lúc đó chưa co MNS , thử xem GM up cho MG có MNS đố ông nọi thằng DW vào đây . Mà tao thấy loại chó như mài răng đả cùn sao lại khoái đi cắn thế , về nhà mà ăn uốn ỉa đái cho khỏe.

0989768223
18-11-2010, 10:36 PM
thua là vì MG lúc đó chưa co MNS , thử xem GM up cho MG có MNS đố ông nọi thằng DW vào đây . Mà tao thấy loại chó như mài răng đả cùn sao lại khoái đi cắn thế , về nhà mà ăn uốn ỉa đái cho khỏe.

e tun. theo anh 2 topic rồi đó. :)) ko có năng khiếu tự tạo 1 topic chửi để người khác coi hay sao

hErOoFvN
18-11-2010, 10:42 PM
=)) tao khoái 2 dòng , dk và mg mà topic dk thì bọn chó dại nó cắn nên tao vào dạy , còn topic mg thì tao góp í , có loại chó quý hiếm nó cắn nên tao phải vào khóa mổm lại

VuToGhe
18-11-2010, 10:44 PM
hahahaha đã thấm thía rồi ==)))) MG ơi là MG ==)))) , đang từ DL ngon lành đè đầu cưỡi cổ biết bao nhiêu thằng , h đây về với cái thằng MG ==)))) ôi vui vãi đái , đi đéo đâu nó cũng đè đầu mình được , để đến 1 con DK đeo w2 mặc sét hắc điểu cầm đôi kiếm robo cùi nó đánh cho 10 - 4 ôi cái cuộc đời này ::)))) , ak GM này tôi bảo thật bi h khi tạo nhân vật hay chuyển giới tính thì ôg làm cho cái dòng chú ý màu đỏ " nhân vật này chỉ dành để làm nv phụ cho đẹp ạcc hoặc dành cho mấy thằng điên như VTG chơi "
Tiên sư MG viết ngược của GM nghe thì có vẻ sẽ được ưu ái lắm , ai ngời phế thải vl . Tuy nhiều người khuyên ngăn nhưng vì 1 niềm đam mê , 1 sự tin tưởng vào tương lai tốt đẹp nên bỏ 50 cành ra chuyển giới tính nhưng h đây niềm tin đấy đã bị vùi dập , thôi 50 cành coi như cúng tiền ngu ==))))

0989768223
18-11-2010, 10:45 PM
=)) tao khoái 2 dòng , dk và mg mà topic dk thì bọn chó dại nó cắn nên tao vào dạy , còn topic mg thì tao góp í , có loại chó quý hiếm nó cắn nên tao phải vào khóa mổm lại

vang xin cảm ơn. coi ai sẽ nói ai.
hồi sau sẽ rõ

hErOoFvN
18-11-2010, 10:47 PM
ko phải 50k vì tội ngu mà vì lòng đam mê. ^^

VuToGhe
18-11-2010, 10:51 PM
Mọi người đều nói MG vs DK giống nhau tăng điểm na ná như nhau , nhưng dk tăng 10k str 8k ene quay kiếm chết quái vus
MG tăng 40k str chém phát chết phát ko , DK tăng ene có % phép thuật MG luôn luôn 200% . MG tăng từ 20-30k agi tỉ lệ tấn công khoảng 15-20k ==)) , ít người để í cột SD của MG chỉ tần vài trăm đến vài nghìn ==)) ko hiểu là sd âm hay chỉ đến thế ==))

hErOoFvN
18-11-2010, 10:55 PM
Phiên bản sau GM up MG lên ngon ngon tí cho ae chơi , cư như thế này thì MG tuyệt chủng mất . mà MG + EFL = Sum. Mất MG là xem như SM mất pa :)

VuToGhe
18-11-2010, 11:00 PM
ôi dào ơi tuyệt chủng sao được yên tâm là acc tớ sẽ có nv phụ là MG =)) , mấy ôg ý cứ hứa hẹn này nọ nhưng toàn bánh vẽ . Nhưng ko hiểu sao mình có cái thú là nv nào càng yếu càng ít người chơi mình càng thích chơi , nhưng đến cái og MG này bó tay

michelle882009
18-11-2010, 11:08 PM
Mọi người đều nói MG vs DK giống nhau tăng điểm na ná như nhau , nhưng dk tăng 10k str 8k ene quay kiếm chết quái vus
MG tăng 40k str chém phát chết phát ko , DK tăng ene có % phép thuật MG luôn luôn 200% . MG tăng từ 20-30k agi tỉ lệ tấn công khoảng 15-20k ==)) , ít người để í cột SD của MG chỉ tần vài trăm đến vài nghìn ==)) ko hiểu là sd âm hay chỉ đến thế ==))

mg tăng điểmk o giống dk...vì damg mg phụ thuộc ít vào ene...
thế mạnh của mg là ở bảng skill tree cái skill tăng ma lực (+damg tối đa) x damg mg lên rất khiếp...ở 1 mu nước ngoài tớ test vs 1 mg 30k ene cầm 2 thanh rune +15 giật sét lên 65k damg...còn khi tăng theo dường chiến thì damg lớn hơn đường phép khoảng 1.2 lần...ko hiểu sao ở mu này skill đấy tănng cực ít ...(như ko) khién damg của mg phải gọi là như muỗi T_T...

VuToGhe
18-11-2010, 11:24 PM
Mình có 50k point , tăng 24k agi 1k str 25k ene cầm run 13 , sét muren pk gaion , có santa quẩy rồng có dame vàng 65k , nhưng thỉnh thoảng lắm mới có còn đâu toàn 15k-30k . MG phép bản này là vô dụng , mình đã test thử tăng điểm như trên dame khoảng 30k , thay đôi bá vương kiếm + 9 quạt skill dame cũng 25k :|. Nếu chơi MG chiến thì khá là hãm , dame MG rất thấp thỉng thoảng mới có dame max . Chơi mg chiến nếu tăng 15k agi thì tỉ lệ tấn công là > 60k nhưng tang lên 40k agi thì chỉ còn >40k . TIếp theo là đến skill .skill của kiếm ta quen gọi là quét rác thì nhiều khá lag , hay bug , thỉnh thoảng chém ko ra dame , nhiều lúc ranger giảm xuống rất ngắn . Skill chém lửa , 1 skill làm nên thương hiệu của MG đáng lẽ ra dame phải trội hơn hẳn dame quét kiếm nhưng đánh ra dame lại bé hơn hẳn , nhiều lúc đứng sát người chém còn ko dính . Skill kiếm lửa 220 đẹp đấy nhưng chém quái vul được 2 3k dame =))

michelle882009
18-11-2010, 11:39 PM
tất cả sức mạnh của mg nó nằm ở đâu này :)
http://i104.photobucket.com/albums/m179/michelle882009/TALO_11_18-22_56_0000.jpg

và đây là kết quả khi đã max skill đấy...vs 32k ene quẩy rông vượt ngưỡng 65k ( âm damg)
http://i104.photobucket.com/albums/m179/michelle882009/TALO_11_18-22_59_0001.jpg

http://i104.photobucket.com/albums/m179/michelle882009/TALO_11_18-23_02_0003.jpg

bonus thêm mấy cái ảnh mg ^^

http://i104.photobucket.com/albums/m179/michelle882009/TALO_11_11-04_11_0000.jpg

http://i104.photobucket.com/albums/m179/michelle882009/TALO_11_11-04_14_0002.jpg

hustle
19-11-2010, 08:25 AM
tất cả sức mạnh của mg nó nằm ở đâu này :)
http://i104.photobucket.com/albums/m179/michelle882009/TALO_11_18-22_56_0000.jpg

và đây là kết quả khi đã max skill đấy...vs 32k ene quẩy rông vượt ngưỡng 65k ( âm damg)
http://i104.photobucket.com/albums/m179/michelle882009/TALO_11_18-22_59_0001.jpg

http://i104.photobucket.com/albums/m179/michelle882009/TALO_11_18-23_02_0003.jpg

bonus thêm mấy cái ảnh mg ^^

http://i104.photobucket.com/albums/m179/michelle882009/TALO_11_11-04_11_0000.jpg

http://i104.photobucket.com/albums/m179/michelle882009/TALO_11_11-04_14_0002.jpg
Oi MG ở đâu chui ra mà đep thía ^__^

michelle882009
19-11-2010, 09:11 AM
mu nước ngoài :)

BloodFeud
19-11-2010, 09:30 AM
Chưa thể nói MG là yếu nhất , MG biết cách tăng điểm + đồ thì vẩn ăn dc DL or DK ( trừ DK máu ) :D

Có bố của MG tăng điểm pro cũng thế thôi , ( trừ DK máu ) câu này nghe buồn cười thế chả nhẽ DK cứ tăng 25 vit à . Còn găp DL thỳ chịu khó ngậm tăm đi . Người ta bảo MG yếu là khi tất cả các NV đều rs như nhau và đều tăng điểm hay như nhau.

[-BoyCoDon-]
19-11-2010, 11:29 AM
Có bố của MG tăng điểm pro cũng thế thôi , ( trừ DK máu ) câu này nghe buồn cười thế chả nhẽ DK cứ tăng 25 vit à . Còn găp DL thỳ chịu khó ngậm tăm đi . Người ta bảo MG yếu là khi tất cả các NV đều rs như nhau và đều tăng điểm hay như nhau.

Chuẩn.ngang point thì tăng kiểu gì kệ người ta.

Satthumoi
19-11-2010, 11:46 AM

Thôi em thua mấy anh MG rồi:-< Vừa rs ra loren mà mà gặp mấy anh mg này thì có té sớm.Mấy anh MG quét rác phát chả lên được lv nào ;))

michelle882009
19-11-2010, 01:07 PM
Thôi em thua mấy anh MG rồi:-< Vừa rs ra loren mà mà gặp mấy anh mg này thì có té sớm.Mấy anh MG quét rác phát chả lên được lv nào ;))

đứng chửi thề :-<

Terran
19-11-2010, 02:17 PM

hên xui..........................

devuoglinh
19-11-2010, 03:29 PM
Thằng hErO tao khuyên mày, đừng để người ta coi mày ra cái loại..., mày nếu còn có lòng tự trọng thì biến khỏi cái đất 4 room đi, mặt dày như đít con chó ấy, nói đéo biết ngại, mày bảo mày thông minh mày pro thì làm ơn cút về với cái Mu offline nhé,tha hồ cho mày chỉnh sửa đấy thằng ngu ak, còn nếu không có cái lòng tự trọng thì cứ mặt dày mà vào 4 room,khi đó mọi người sẽ hiểu đc lòng tự trọng của mày đã bị chó gặm( xin lỗi anh em không muốn chửi ai nhưng hãy xem cách nó nói và xem cách nó ngụy biện mà ko chịu đc )

[-BoyCoDon-]
19-11-2010, 03:37 PM
Thằng hErO tao khuyên mày, đừng để người ta coi mày ra cái loại..., mày nếu còn có lòng tự trọng thì biến khỏi cái đất 4 room đi, mặt dày như đít con chó ấy, nói đéo biết ngại, mày bảo mày thông minh mày pro thì làm ơn cút về với cái Mu offline nhé,tha hồ cho mày chỉnh sửa đấy thằng ngu ak, còn nếu không có cái lòng tự trọng thì cứ mặt dày mà vào 4 room,khi đó mọi người sẽ hiểu đc lòng tự trọng của mày đã bị chó gặm( xin lỗi anh em không muốn chửi ai nhưng hãy xem cách nó nói và xem cách nó ngụy biện mà ko chịu đc )

Thế rốt cuộc là như nào.Nó lừa đảo ai.Nó hay luyện trên k4.trước mình luyện ở đó toàn cắn trộm mình ko à

BloodFeud
19-11-2010, 05:19 PM
Hôm nay mới được thỉnh giáo về MG , 2 hôm mình rs xong ra bãi vip trâu loren gặp 2 MG nói chung là gà ko có tên tuổi trong top MG nó chém lửa hay gì đó . Không dám chém chứ mình 65k agi xoay đúng 5 phút vẫn lv 1 cuối cùng phải đứng đợi nó té mới luyện đc . Bị 2 lần thế nản luôn

VuToGhe
19-11-2010, 05:53 PM
Hôm nay mới được thỉnh giáo về MG , 2 hôm mình rs xong ra bãi vip trâu loren gặp 2 MG nói chung là gà ko có tên tuổi trong top MG nó chém lửa hay gì đó . Không dám chém chứ mình 65k agi xoay đúng 5 phút vẫn lv 1 cuối cùng phải đứng đợi nó té mới luyện đc . Bị 2 lần thế nản luôn chưa chắc đâu =)) mà làm j có chuyện mg ko tên tuổi ks được dw 65k agi :)) muốn thế ít nhất phải tăng 40k agi trở lên thì mới có thể nhưng thế chỉ có đứng loren chém bò lên vul đánh ma =))

michelle882009
19-11-2010, 06:04 PM
chưa chắc đâu =)) mà làm j có chuyện mg ko tên tuổi ks được dw 65k agi :)) muốn thế ít nhất phải tăng 40k agi trở lên thì mới có thể nhưng thế chỉ có đứng loren chém bò lên vul đánh ma =))

thứ 1 dk tăgn 65k agi thì ko ks đc là phải thôi...dk nào tăng 65k agi ra ks vs OMG hộ cái...
thứ 2 trước tăgn 40k agi bị 1 con mg rs 200 ks bãi trâu ko đc 1 điểm nào nên biết rồi...mg ks vãi lắm :))

devuoglinh
19-11-2010, 06:14 PM
vì đã đánh thử MG 1 thời gian nên góp ý với a e 1 chút sai đừng chém mình,
1. chiêu kiếm lửa bắt dính quái rất tốt, nó hút máu quái trước tầm 0,5s so với các skil của dk
2. chiêu bão sét của mg kém hơn 1 tý, tầm 0,2s nhưng dame lên ko khác gì mưa băng tuyết, dk 65k agi mà ko ks đc mg agi 15k cũng dễ hiểu thôi,nếu đứng bãi víp trâu thì dw có 60k agi mà mg chỉ 30k thôi nó kiếm lửa cho thì có mà đứng hít lửa(ko đc 1 tý exp nào hết)
lý do vì vậy mà khi đi ks các anh dw dk rs cao hơn ngứa tiết lên mới gặp mg là đòi bem

VuToGhe
19-11-2010, 07:37 PM
công nhận là mg ks rất tốt nhưng dame của mg ko đủ để kết quái , các bạn train bãi bò để rs ak :| , MG vác xác lên vul đứng bãi vip cũng được nhưng toàn ăn 0 , mg đánh phải 3 hit mới chết con quái bãi vip

0989768223
19-11-2010, 09:32 PM
công nhận là mg ks rất tốt nhưng dame của mg ko đủ để kết quái , các bạn train bãi bò để rs ak :| , MG vác xác lên vul đứng bãi vip cũng được nhưng toàn ăn 0 , mg đánh phải 3 hit mới chết con quái bãi vip

công nhận điều này. MG nếu bít cách chơi là cực kỳ khỏe. theo mình thì + point lai theo cả 2 dòng là khỏe đó. mỗi tội dame bị chia đôi cơn mơ thôi

michelle882009
19-11-2010, 11:27 PM
công nhận điều này. MG nếu bít cách chơi là cực kỳ khỏe. theo mình thì + point lai theo cả 2 dòng là khỏe đó. mỗi tội dame bị chia đôi cơn mơ thôi

200k point ah` ma choi ca 2 dong`...T_T...

lanhdia.mu
20-11-2010, 01:27 AM
mình không chơi ss5 nhưng lên chém tí.từ hồi chơi MG thấy nan VKL.yếu xìu.

OhMyGod
31-01-2011, 06:18 AM
đòi vô đối thì wa dk di

vn01254837
31-01-2011, 07:22 AM
dm MG x2 dmg 1 lv dc 1x point vô đối thế mà dm còn than :-??

kenzzy
09-03-2011, 05:40 PM
theo tôi thì nếu tăng point để train vs săn boss thì nên tăng theo đường phép (dame to) còn nếu pk thì theo đường chiến thì hay hơn.tôi chơi nv tên nv ZenCute

long92dn
09-03-2011, 07:36 PM
elf mới yếu nè :(

botchien
12-03-2011, 10:39 PM
up..............tu`y so thich NV minh choi ban. a`..........dung co' manh. va` yeu' nhe'.......:D

hErOoFvN
19-05-2011, 09:51 PM
Theo tôi nên up MG dame cao hơn 1 tí thì sẽ công = hơn

mrbu
29-05-2011, 08:25 AM
dk mới tội nghiệp này...train thì lâu...mà đánh nhau vs class khác hơn 20 30k pont khó thắng vl *_ nhầm ông tướng ạ DK cấn SM hơn hẳn 1 rl đấy

HipXongRun
29-05-2011, 08:56 AM
theo minh thay thi moi CHar deu co diem manh diem yeu ,MG thi minh cung thu wa roy` dame cung ko pai vua dau. DK thi do toan top khung ak . vi dk loi do mau mau' len pk co loi hon.nhung khi dk co 80k point kill boss thi chi? khoc'. :( ko = cac char khac 50k point

register
09-06-2011, 09:14 PM
mg mình chơi nếu chơi chiến thỳ mình thấy thực sự nó dame còn khủng hơn cả DK nếu bạn chơi Mg chiến bạn phải học cách cộng điểm của DK => MG vì chiến mà còn phép thỳ mình chả hiểu đâu chơi phép rõ ràng cộng điểm như thế nhưng mà dame lại yếu chả ra làm sao

pay1122
09-06-2011, 10:19 PM

bạn có vấn đề ak xem lại top đi nhé Mg vẫn giữ vị trí số 1
nói đến cùi chỉ có DL với rf thôi

cffc22
16-08-2011, 01:30 AM
Có lẽ bạn tin vào những câu chuyện này quá. Mình còn nghe nói về chủng tộc MG vốn là một chủng thiểu số vì không thuần về cả Knight hay Wizard. Vì thế họ nhận phải sự coi thường của nhân loại. Mặc dù SoulMaster và BladeKnight có bảo hộ và đùm bọc thỳ đây cũng là một trong những yếu tố mang đến sự hủy diệt của lục địa MU.
Quay trở lại vấn đề: MG có thể yếu hơn BK về máu và dmg, yếu hơn soul về thủ, yếu hơn Elf về buff công thủ. Nhưng MG lại có lợi thế rs nhanh hơn các class khác. Nếu BK và MG trong tình trạng ko bị KS thỳ khi train lên 380lv, MG có thể rs đc 10 lần trong khi BK là 9 lần. Do đặc điểm này nên tuy MG yếu khi so sánh với những BK hoặc summon đồng cấp có thể bạn yếu hơn khj PK. Nhưng nếu so sánh với char có thời gian train như bạn thỳ đợn giản họ không phải đối !!! Nhất là khi KS. Còn việc pk, thử đặt MG vào 1G có sự hỗ trợ của BK, Soul hay F thỳ có thua gì đâu nào !!! Vậy nên đừng bàn nước lùi làm ae chơi MG nản chí ! :))

VangEmXin
16-08-2011, 01:59 AM
Thế cái skill chém băng của MG bạn để nó ở xó nào rồi ? đc cái skill đánh xa + pk ngon thì ko dùng :))

zaibn91
14-10-2011, 11:20 AM
MG nan moi kai la k co skill buff.Bat hanh nhat khj k co buff.that la bat hanh :((

keen
07-12-2011, 07:04 PM
kể ra anh adm cho MG 1point 3-4hp thi MG lại trở lại thời kì hoàng kim thôi.((((mong adm sớm fix)))) :D

♥☻†™¬Łµçīfęř™†☻♥
07-12-2011, 07:32 PM
def yếu nên máu cũng như ko thôi bạn ^^. 1-3 máu/point liệu có bù được với 1 nhát đâm của dk ko hay chịu nỗi mưa băng tuyết của dw ko ??? mg bất công nhất trong tất cả các char ^^ rs thì con nào chả vậy hở bạn thà mg rs = mấy char khác thì pk ngon còn đỡ đấy ^^

BimBim.HaNoi
07-12-2011, 08:00 PM
MG dame to vãi có DK GM Ef buf Dw mns thì ....................... Mg khủng oánh team :)):)):))

nhjncaidis
07-12-2011, 08:15 PM
mình thấy mg ks ngon mà

dieulinhxinh
07-12-2011, 08:20 PM
mả cụ nhà nó chứ. thế ai thương con elf với thằng cùi RF đây. nhảm nhí :))

♥☻†™¬Łµçīfęř™†☻♥
07-12-2011, 08:24 PM
mả cụ nhà nó chứ. thế ai thương con elf với thằng cùi RF đây. nhảm nhí :))

eff biết chơi cũng pro mà bạn vd đánh với dl thì bạn đóng băng lại rồi ra khỏi tầm xích của dl rồi ban xuyên tâm là dl chết thôi :). Đánh với mg hay lại gần thì cứ đừng mà bắn ngủ tiễn dk cũng vậy thôi :). RF dame to mà bạn đánh DK rất ok mỗi tội trian khổ thôi.

nhjncaidis
07-12-2011, 08:32 PM
Rs cao DK chấp tất

Huy_6789
07-12-2011, 08:52 PM
truyện khác game lại khác =))

Huy_6789
07-12-2011, 08:53 PM
mình thấy mg ks ngon mà
gặp sum của ta thì 1 hít =))

tranminhtu
07-12-2011, 09:15 PM
Chuẩn rồi
đề nghị ADM xem xét lại nhân vật Mg đi:))\
Vì mình cũng chơi nhân vật Mg bên HM

zNicky
07-12-2011, 09:16 PM
Mu gì toàn DK cả Sum, các class khác ra nó xiên đúng 1 cái chết kể cả có hơn rs, đánh như hài ...

tranminhtu
07-12-2011, 09:17 PM
Mu gì toàn DK cả Sum, các class khác ra nó xiên đúng 1 cái chết kể cả có hơn rs, đánh như hài ...
Khả năng phải cho Mg thêm cái skin Gồng máu nữa:))

♥☻†™¬Łµçīfęř™†☻♥
07-12-2011, 09:33 PM
Khả năng phải cho Mg thêm cái skin Gồng máu nữa:))

skin khác với skill nhé bạn skin là phông nền của hình ảnh để tự sướng còn skill là skill của nhân vật điều này có thể làm đấy nhưng mình chỉ biết làm ở bản ss2 là chỉnh skill vào nhân vật thôi ngoài ra mg ko tự học được ^^

keen
07-12-2011, 10:26 PM
def yếu nên máu cũng như ko thôi bạn ^^. 1-3 máu/point liệu có bù được với 1 nhát đâm của dk ko hay chịu nỗi mưa băng tuyết của dw ko ??? mg bất công nhất trong tất cả các char ^^ rs thì con nào chả vậy hở bạn thà mg rs = mấy char khác thì pk ngon còn đỡ đấy ^^

MU trước kia thì DK train mệt hơn nên rs lúc nào cũng thua mg.bjo dk train vô đối.nhưng nếu tính lại mg chỉ cần thêm 1point 3-4hp thì khi chiến G dc dk buf hp lúc đó hp ngang dk.khi chiến nhau cũng không bt mèo nào cắn mỉu nào đâu bạn ah. :D mong adm fix giúp đỡ phần nào sự bất công giữa các char. tks adm nhiều ...hihihihii

MocQueAnh
07-12-2011, 10:46 PM
Càng về sau các bản ss của MU đều có sự chênh lệch giữa các Char.
hồi còn ss2,3,4 Ef với MG không phải thuộc dạng pk khủng nhưng cũng không đến nỗi phải làm cave như bây giờ.
Kẻ thức thời mới là trang tuấn kiệt. Top vẫn dành riêng cho DK vs Sum.
Sự thật không thể chối bỏ :)

bvhp
08-12-2011, 03:37 AM
bàn luận nhiều về MG quá. sao ko nói đến DL nhỉ. DL tuy dame mạnh nhung thủ rất yếu gặp phải DK mặc đồ 5% máu trâu nữa thì chưa bem được đã phải xuống ngựa rùi. đi train thì ko phải nói gặp nv nào cũng ko ks dc lại. bị ks thì đành bem, ko bem dc thi phải đi chỗ khác làm ăn. máu thì ít 1point=2hp. ước gì máu cũng trâu như DK thì hay nhi? còn đi săn boss thì nói ra ngại luôn, rl2/2xx ma đánh con kim long mat 5-7p' mới chết đc. còn gặp boss HK thì cứ miss......! tuy nhiên DL khi đã pro mình thấy là lớp class mạnh nhất trong các class khác, nếu RL/ RS bằng nhau thì DK, DW, SM, EF gặp tắt điện hết. ( với diều kiên khi PK ko buff hỗ trợ của các class khác như MNS hay công, thủ of EF). nhưng trong game ít DL pro quá mọi người nên thử chơi xem sao? cày kéo hơi vất vả chút thôi.

Man LHM PC1
08-12-2011, 05:16 AM
RF là vl nhất :)) cứ chờ mà xem

KieuOanh
08-12-2011, 08:03 AM
nó có biệt tài đánh rs nhanh thế lại còn. thiệt thòi gì nữa. dame thì to. bây giờ nó có x dame rồi cũng kêu ca. cố gắng sv NON PK ma train nhé :))

Zu3y
08-12-2011, 08:12 AM
Đơn giản là lắm tài thì nhiều tật thôi. biết nhiều khổ nhiều

phandat
10-12-2011, 12:48 PM
The thj` cac bac ch0j k0n khac ch0 n0 c0 bua` . . . ^_^

noandnever
11-12-2011, 07:09 AM
Nhưng mình thấy MG Dame Boss ngon mà, còn DK tuy khủng nhưng Dame boss yếu xìu toàn phải nhờ vào ComBo thui mỏi tay lắm, còn SM va DW thì mình chưa tìm hiểu gì nhiều =))

cocnau
11-12-2011, 07:19 AM
Từ hồi nào giơ mg luôn và mãi ko có chân đứng trong làng muonline, bạn ko biết à. Đổi giới tính theo trào lưu thấy dòng nhân vật nào nhiều người thì chơi theo đơn giản vậy thui, còn nếu vẫn yêu thích dòng MG thì chơi để trang trí cũng là 1 cách hay đấy vì đồ MG rất re :))

Okas
11-12-2011, 07:49 AM
Ưu thế khi chơi MG là ko tốn tiền đầu tư nhiều, vì đồ mg rất rẻ, còn lại thì thảm tè :))

c4u2sky
11-12-2011, 10:31 AM
Bá Đạo vãi nềnh @-)

Huy_6789
11-12-2011, 10:45 AM
cái này tùy vào sở thích của người chơi

♥☻†™¬Łµçīfęř™†☻♥
11-12-2011, 10:46 AM
MG bản 6.2 chuẩn bị open thì mạnh khắc tinh của dk dw đấy đừng có đùa ^^. Mỗi tội mới vào ko có đồ ngon thì san boss yếu như cái mềnh =))

huntergirl
11-12-2011, 10:49 AM
:)) MG à solo 1-1 ko ai ăn nổi đâu mặc gaion w3 ngon thì pro đấy ;;) VD như faffa ở SV HM mình ben nó vất vả mới win đc đấy trong khi mình mặc QN even + w3 +11 5%autohp 5%PHHTHP 2 DQN 2%/20cd @@~ mà còn ăn khó...!

♥☻†™¬Łµçīfęř™†☻♥
11-12-2011, 10:51 AM
:)) MG à solo 1-1 ko ai ăn nổi đâu mặc gaion w3 ngon thì pro đấy ;;) VD như faffa ở SV HM mình ben nó vất vả mới win đc đấy trong khi mình mặc QN even + w3 +11 5%autohp 5%PHHTHP 2 DQN 2%/20cd @@~ mà còn ăn khó...!

các chú cứ đùa nhỉ :)). MG từ 1RF << Bá đạo lắm đấy dk chưa kịp vào đã nằm ngửa rồi dw mà ko biết biến MG skill công thành chẹt chẹt => ngỏm mỗi tội def yếu bỏ mèn :))

huntergirl
11-12-2011, 10:54 AM
các chú cứ đùa nhỉ :)). MG từ 1RF << Bá đạo lắm đấy dk chưa kịp vào đã nằm ngửa rồi dw mà ko biết biến MG skill công thành chẹt chẹt => ngỏm mỗi tội def yếu bỏ mèn :)) mac QN +13 SD trau bo thu? trau ma phi vao MG còn suýt chết đấy MG + DK máu mns thì bem nhau cũng tạm tạm ;;)

♥☻†™¬Łµçīfęř™†☻♥
11-12-2011, 10:59 AM
mac QN +13 SD trau bo thu? trau ma phi vao MG còn suýt chết đấy MG + DK máu mns thì bem nhau cũng tạm tạm ;;)

MG với DL đi team sướng lắm :). Ta tuy thích DL thì nó giống bậc đế vương :)). Chơi mg chỉ vì nó đẹp trai =)).

anhtuan93
ba dao
asas

anhtuan93
kakakaaa! UPPPPPPPPPPPPPP

♥☻†™¬Łµçīfęř™†☻♥
11-12-2011, 11:02 AM
Chỉ mong hy vọng đừng có bảo DNV rs 300 là được rồi =)). Chứ MG chơi cũng sướng lắm :D

huntergirl
11-12-2011, 11:02 AM
MG với DL đi team sướng lắm :). Ta tuy thích DL thì nó giống bậc đế vương :)). Chơi mg chỉ vì nó đẹp trai =)). ta thích RF vì nó cơ bắp =))

♥☻†™¬Łµçīfęř™†☻♥
11-12-2011, 11:07 AM
ta thích RF vì nó cơ bắp =))

thế thì chơi đi để ta củ hành =))

huntergirl
11-12-2011, 11:11 AM
thế thì chơi đi để ta củ hành =)) quân tử páo thù 1thang chưa muộn à đến lúc ăn hành nhiều quá nó cũng xì hơi ( ko bik à ) =))

♥☻†™¬Łµçīfęř™†☻♥
11-12-2011, 11:13 AM
quân tử páo thù 1thang chưa muộn à đến lúc ăn hành nhiều quá nó cũng xì hơi ( ko bik à ) =))

khỏi lo đi em đến 1 tháng nữa em cũng chưa bật được anh đâu =)). Đợt khi nào RL 2 lần đã đến đấy mg mới chịu thua dk ;))

huntergirl
11-12-2011, 11:15 AM
khỏi lo đi em đến 1 tháng nữa em cũng chưa bật được anh đâu =)). Đợt khi nào RL 2 lần đã đến đấy mg mới chịu thua dk ;)) =)) ko biết à :)) 1 tháng 1 con trâu có thể cày RS > 1000 lần RS = RL2 rồi =))

♥☻†™¬Łµçīfęř™†☻♥
11-12-2011, 11:20 AM
ngon cày đi với cái exp 150 :)). Liệu mi bao h được có bãi mà ko có người ks ???. theo ước tính của ta thì 1 tháng 1 con trâu cũng chỉ cày được 1/200 lần là cũng :))