PDA

View Full Version : xin hỏi về phần thưởng CTC.......!

PhaThien
06-10-2010, 07:30 PM
như GDDH đã nói, phần thưởng win CTC lần này là:
1 Sói Tinh Hoàng Kim
1 Sói Tinh Tấn Công
1 Sói Tinh Phòng Thủ
20 Bùa Kết Hợp Chaos
5 Lông Vũ Condor
như vậy có nghĩa đây cũng là phần thưởng cho tất cả các G nếu win CTC, vậy xin hỏi BQT nếu lần này Guild TeNan và LM win CTC lần 3 thì phần thưởng cũng chỉ có thế thôi sao? phải chăng quyền lợi của TeNan đã bị xem nhẹ, hay BQT khẳng định lần này TeNan và LM sẽ mất thành? ở các lần trước BQT thông báo về CTC thì có nói đến phần thưởng dành cho TeNan nếu vẫn giữ được thành, còn lần này thì không thấy nhắc gì đến TeNan và LM, phải chăng TeNan và LM trong lòng BQT đã không còn, TeNan và LM cũng cần sự động viên và khích lệ chứ!
kính mong BQt xem xét vấn đề này!

0977883689
06-10-2010, 07:34 PM
up up up
chuẩn ko cần chỉnh
đề nghị xem xét khẩn cấp

InCrisis
06-10-2010, 07:36 PM
co ai bị dis không vô Mu được không vậy.sao minh nhấp vô là dis liền luôn zz

WhoAmI
06-10-2010, 07:38 PM
1 Sói Tinh Hoàng Kim
1 Sói Tinh Tấn Công
1 Sói Tinh Phòng Thủ
20 Bùa Kết Hợp Chaos
5 Lông Vũ Condor
như vậy có nghĩa đây cũng là phần thưởng cho tất cả các G nếu win CTC, vậy xin hỏi BQT nếu lần này Guild TeNan và LM win CTC lần 3 thì phần thưởng cũng chỉ có thế thôi sao? phải chăng quyền lợi của TeNan đã bị xem nhẹ, hay BQT khẳng định lần này TeNan và LM sẽ mất thành? ở các lần trước BQT thông báo về CTC thì có nói đến phần thưởng dành cho TeNan nếu vẫn giữ được thành, còn lần này thì không thấy nhắc gì đến TeNan và LM, phải chăng TeNan và LM trong lòng BQT đã không còn!

Dù là phía công thành hay thủ thành thỳ đều phải chuẩn bị kỹ từ rất lâu. Bên thủ thành còn phải lo nhiều việc hơn. CTC là sự kiện lớn nhất, đc tổ chức vào đúng ngày đại lễ, vậy mà phần thưởng có vẻ ko mấy mặn mà nhỉ ^^
NOTE: CTC chắc là vào buổi tối 10/10, hôm đấy toàn sv có khi đi chơi hết (BQT cũng ko phải ngoại lệ) >>>> BQT nên cân nhắc vấn đề thời gian tổ chức CTC ^^

songuku
06-10-2010, 07:51 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppp.xong CTC có chơi nữa ko mà đòi hỏi làm gì: ))

[-BoyCoDon-]
06-10-2010, 07:57 PM
Đòi cho tớ ấy mà.hehe.up phát

Diem.My
06-10-2010, 08:00 PM
tất nhiên là sao mà bỏ đc =]] ( L T V D) ... mà =]]

Huti3ugo
06-10-2010, 08:01 PM
hay BQT khẳng định lần này TeNan và LM sẽ mất thành?

chuẩn ko cần chỉnh, người được thành lần này là G Hutieugo nè, kakaka, HTG mạnh quá mà, các bạn đã 2 lần giữ thành rồi, bi h đã hết thời rồi, nội bộ lục đục đấu đá nhau :D

Diem.My
06-10-2010, 08:02 PM
chuẩn ko cần chỉnh, người được thành lần này là G Hutieugo nè, kakaka, HTG mạnh quá mà, các bạn đã 2 lần giữ thành rồi, bi h đã hết thời rồi, nội bộ lục đục đấu đá nhau :D

chờ đên MU HN open ss7..10 nhé =]]

còn MU HN ss5 of 6 nè thì G HTG có mà đến mùa quýt mấy năm nữa cũng hok đc đâu =]]

botchien
06-10-2010, 08:03 PM
sac. HTG gop vui thoi sao ma` WIN duoc kha` kha`........:D....win hay ko ko wan trong chu? yeu' rs de`u de`u ^^..........:D

PhaThien
06-10-2010, 08:05 PM

nội bộ cãi vã nhau trong những ngày bình thường, lúc vào cuộc chiến thì nó khác, đó là phong cách riêng của TeNan, G khác tan rồi không hợp lại được, nhưng TeNan tan rồi hợp hợp rồi tan là phong cách của riêng TeNan, CTC là 1 nghệ thuật, để win được TeNan trong lần này cũng không ít vất vả đâu. chúc G HuTieu thành công nhé!

PhaThien
06-10-2010, 08:07 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppp.xong CTC có chơi nữa ko mà đòi hỏi làm gì: ))

ta đòi quyền lợi cho anh em và mọi người, thằng songuku không muốn điều đó à? có phải ta đoi cho riêng mình? anh buồn khi mày nói câu ấy. còn không mau về G!

songuku
06-10-2010, 08:19 PM
ta đòi quyền lợi cho anh em và mọi người, thằng songuku không muốn điều đó à? có phải ta đoi cho riêng mình? anh buồn khi mày nói câu ấy. còn không mau về G!

em về chứ xin lỗi đã làm anh buồn vì DC ở tê nạn thì em ra đi.phải về cùng góp sức mọn với anh em chứ

Diem.My
06-10-2010, 08:37 PM
nội bộ cãi vã nhau trong những ngày bình thường, lúc vào cuộc chiến thì nó khác, đó là phong cách riêng của TeNan, G khác tan rồi không hợp lại được, nhưng TeNan tan rồi hợp hợp rồi tan là phong cách của riêng TeNan, CTC là 1 nghệ thuật, để win được TeNan trong lần này cũng không ít vất vả đâu. chúc G HuTieu thành công nhé!

câu này tao ghi nhận =]]

9 xác 100% G HTG cố mà thách đấu đc vơi G TN nhé ^^!

TeNan
06-10-2010, 09:14 PM
HuTieuGo là G nào thế nhỉ? chưa thấy tên tuổi số mà gì cả, chắc mới ngoi lên chăng?

Satthumoi
06-10-2010, 09:53 PM
Đúng Đúng.Đại lễ 1000 năm Thăng Long Hà Nội mà 1 game mang tên MU Hà Nội lại sắp sửa diễn ra CTC mà phần thưởng lại quá nhẹ.
Nghe TP nói thì chuẩn bị update ss6 có sói hoàng kim.xoay sói HK sẽ được.Vậy thì mong GM tổ chưác Event CTC lần này nên có phần thưởng nhiều và lớn cho Tệ Nạn mà phần thưởng riêng cho các Guild chiến thắng là 5 sói tinh Hoàng Kim cho 5 Guild Liên Minh thì hay hơn.Vì CTC là sự kết hợp của 5Guild LM mà chỉ có 1 Sói Hoàng Kim thì thấy quá ít và chưa xứng đáng cho một Event vào 1 dịp đại lễ của cả nước như vậy.
Góp ý xây dựng 1 muhn mạnh và bền vững.
Mong BQT MUHN xem xét lại về phần thưởng Event CTC đợt này.
Thân.!
Satthumoi

WhoAmI
06-10-2010, 11:35 PM
em về chứ xin lỗi đã làm anh buồn vì DC ở tê nạn thì em ra đi.phải về cùng góp sức mọn với anh em chứ

Tất cả vì thành trì của TN, vì map săn đồ thần là miếng cơm manh áo sắp tới....tất cả thù hằn lục đục xưa nay chuyển hoá hết thành sự phẫn nộ cho bọn xâm lược đi anh em ^^

WhoAmI
07-10-2010, 11:26 AM
1 Sói Tinh Hoàng Kim
1 Sói Tinh Tấn Công
1 Sói Tinh Phòng Thủ
20 Bùa Kết Hợp Chaos
5 Lông Vũ Condor
như vậy có nghĩa đây cũng là phần thưởng cho tất cả các G nếu win CTC, vậy xin hỏi BQT nếu lần này Guild TeNan và LM win CTC lần 3 thì phần thưởng cũng chỉ có thế thôi sao? phải chăng quyền lợi của TeNan đã bị xem nhẹ, hay BQT khẳng định lần này TeNan và LM sẽ mất thành? ở các lần trước BQT thông báo về CTC thì có nói đến phần thưởng dành cho TeNan nếu vẫn giữ được thành, còn lần này thì không thấy nhắc gì đến TeNan và LM, phải chăng TeNan và LM trong lòng BQT đã không còn, TeNan và LM cũng cần sự động viên và khích lệ chứ!

uppppppppppppp

songuku
07-10-2010, 12:02 PM
lên đầu nào

Tom Hum
07-10-2010, 12:19 PM
giu sao dc thanh khi gap ta thoi do tay dau hang anh con tha chu co chap anh ban bo

Tom Hum
07-10-2010, 12:21 PM
Đúng Đúng.Đại lễ 1000 năm Thăng Long Hà Nội mà 1 game mang tên MU Hà Nội lại sắp sửa diễn ra CTC mà phần thưởng lại quá nhẹ.
Nghe TP nói thì chuẩn bị update ss6 có sói hoàng kim.xoay sói HK sẽ được.Vậy thì mong GM tổ chưác Event CTC lần này nên có phần thưởng nhiều và lớn cho Tệ Nạn mà phần thưởng riêng cho các Guild chiến thắng là 5 sói tinh Hoàng Kim cho 5 Guild Liên Minh thì hay hơn.Vì CTC là sự kết hợp của 5Guild LM mà chỉ có 1 Sói Hoàng Kim thì thấy quá ít và chưa xứng đáng cho một Event vào 1 dịp đại lễ của cả nước như vậy.
Góp ý xây dựng 1 muhn mạnh và bền vững.
Mong BQT MUHN xem xét lại về phần thưởng Event CTC đợt này.
Thân.!
Satthumoi
chi gioi chem gio vo day anh gap cho 1 hit

vanthanh225355
07-10-2010, 12:37 PM
lấy con sói tinh hoàng kim ra làm thịt mỗi thằng một miếng là đều ngay í mà :D