PDA

View Full Version : [ADMIN]TCT vào xử lý acc Mild BCT và Seven

Huti3ugo
01-10-2010, 04:13 AM
1 sân chơi công bằng thì không thấy đâu, toàn thấy ức chế với mấy ông hack
Admin và các Mod làm việc j ở đâu đâu??? chẳng thấy quan tâm member nghĩ j và làm j, sự việc rành rành trước mắt mấy ngày nay ai cũng biết thế mà ADMIN khoanh tay đứng nhìn sao???

Nghĩ mà thấy tủi thân cho mem Mu-Hanoi...chẳng bù cho các Private #

Đây là clip quay lại cảnh hạck của nonstop, đừng nói là lag point, cái này thì chỉ có hack mà thôi chứ ko có chuyện dư point mà đánh đến mức độ này, trong vòng chưa đến 2p KD đã died và Need cùng các thành viên pt chung ko trụ nổi đến 5s

@BCT, Mild, Seven, TDC chơi đàng hoàng đi các chú, các chú ko hack chắc ko ăn KD lại ai đâu, lớn rồi tự trọng 1 chút đi, đừng để mọi người phải quan tâm đến mình nhiều như thế, sẽ ko hay đâu.
@ADMIN, SMOD, MOD xử lý vụ này đàng hoàng và để cho các member # thấy đó làm gương đi.

http://www.youtube.com/watch?v=sGU7E_mCX3Q

còn đây là clip hôm nay đi săn KD, mid ko chơi hack, anh em xem khác với clip trước 1 trời 1 vực

http://www.youtube.com/watch?v=PmNF-avdvv0

michelle882009
01-10-2010, 04:19 AM
trong vi deo thì có 1 anh dk mặc bộ quyền năng cầm dao quyền năng vs đeo khiên nhìn rõ đẹp trai...thế mà vào nhìn ngơ ngác đc 2 3 s ra đi....đấy là anh pro máu gần 800k có mns đấy...nếu ko có mns chắc anh seven pro chỉ cho 1 hít ^^
còn anh Ineedyou ga` có tiếng hơn mình đc 20 lần rs là cùng...tuổi đâu so sánh vs các anh hàng khủng pro như seven vs mid....
mu này của các anh ấy mà...các anh ấy là bố tướng rồi ai nói gì đc...còn cái thằng blood lúc nãy ở topic BCT thì nói như người ngoài cuộc...hồn nhiên ngay thơ lắm...nào là" nếu bản thân tớ có tự dưng được 1 đống pont..tớ sẽ thế này thế nọ"
...giờ tự nhận mình cầm acc seven rồi ...vô giải thích thanh minh và del cái acc seven như kung đã hứa đi hộ cái...
1 lũ làm hàng
đáng khinh bỉ và kinh tởm...
có gì bức xúc mong những người ko lq bỏ qua cho...

BloodFeud
01-10-2010, 04:25 AM
DKM tuy con Mild với con Bach thỳ đéo biết nhưng con 7 này 1 tay mình cầm acc 1 tay mình xem poin tổng cộng có 96k poin + cả 2k7 đánh lv 400 mà bon HuTieu bao hack thỳ đéo ai ko bực . Cứ thua 1 cái là ra DD ngồi khóc lóc này nọ .

Huti3ugo
01-10-2010, 04:28 AM
mấy thằng này nó dùng sòft thứ 3 chạy, thì có admin vào acc kiểm tra nó cũng chẳng được j, nó nói tưởng như đang nói với trẻ lên 3 ấy. Thiết nghĩ chúng nó kiu cùng lắm hack thì admin nhắc nhở thế thôi, còn ai hack được cứ hack, chỉ mong 1 ngày nào đó được sát nhập qua bên Kim Long có đội ngũ ADMIN và Mod nhiệt tình bên ấy thì mấy ông này mới hết đường lẻo mép, được ngồi hẳn ở cái Bảng Phong Thần

michelle882009
01-10-2010, 04:29 AM
DKM tuy con Mild với con Bach thỳ đéo biết nhưng con 7 này 1 tay mình cầm acc 1 tay mình xem poin tổng cộng có 96k poin + cả 2k7 đánh lv 400 mà bon HuTieu bao hack thỳ đéo ai ko bực . Cứ thua 1 cái là ra DD ngồi khóc lóc này nọ .

đéo biết mà to mồm thế
đéo biết mà dám đi thanh minh hộ người khác...vkl thật
người ta thua đàng hoàng thì nó khác
còn thua cái bọn bẩn thỉu nó khác....giải thích nhưng điều trong video đi...đừng có "đánh lạc hướng" = cách chửi thề...
cái này ai vào cũng sẽ xem đấy
đừng nghĩ bạn to mồm thì ko ai làm gì đc ban...nói phải có sách....mách phải có chứng...lúc bạn đánh bạn có chụp ảnh lại bạn bn k pont ko bạn có quay phim ko...
ai làm chứng cho bạn lúc đấy con seven ko hack
tự bạn làm chứng ah
hai`
tôi chỉ biết
những điều trên video quay lại nó phản ánh 1 sự hoang đường...vô lý
còn thì để sáng mai...mọi người trên 4 rum vào họ sẽ có đánh giá nhé

BloodFeud
01-10-2010, 04:45 AM
thỳ đây dám khẳng định là ko hack đó . Còn nếu nói thế thỳ thăng nào dám khẳng định là con 7 hack . Cái video đó cũng chả nói lên điều gì 2 DK bem nhau 1 con hon 900k máu 1 con 700k máu đánh nhau 1 con sum đứng bên hút máu die la chuuyện quá bình thường. Acc khác đây ko biện hô nhưng acc này do chính tay mình cầm do chính tay mình đánh chả nhẽ ko biết . còn viêc hack là do người chơi chứ có phải do cái acc đó hack đâu . Nếu mà hack đươc thỳ đéo ai cần cày cuốc khổ sở thế làm gì

BachCaoThu
01-10-2010, 05:24 AM
VL thật giờ lại kêu hack rùi .thế chiêu nay ta vao Mild duel voi MrBIN danh' BIN ko chết chắc BIN no' hack rùi combo mỏi tay đâm gió mệt nghỉ vẫn sống nhăn hic hack kinh thế BIN đâu dạy anh cach hack nào (^_^)

BachCaoThu
01-10-2010, 05:30 AM
Xem Clip lá thấy gà rùi hion kèm TL ko về làng hơi phí mà nhìn dame đó bít đánh vào ai ko haha đánh mẹ nó vào con Mild ko ngeor hơi phí hài VL(^_^) .tóm lại cả G nó giống nhau ăn được người thì cũng to mồm lắm ko ăn được người thì cũng to mồm kêu hack VL thật

BachCaoThu
01-10-2010, 07:29 AM
(^_^)!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

michelle882009
01-10-2010, 10:06 AM
VL thật giờ lại kêu hack rùi .thế chiêu nay ta vao Mild duel voi MrBIN danh' BIN ko chết chắc BIN no' hack rùi combo mỏi tay đâm gió mệt nghỉ vẫn sống nhăn hic hack kinh thế BIN đâu dạy anh cach hack nào (^_^)
thôi đi bạch ah
thế hôm qua thằng nào xoay kiếm cũng chết con soul máu gần 200k vs con dk cũng đc buff mns máu gần 800k
sao ko sang topic đấy mà cãi
giờ còn nói như kiểu mình ở đâu đến ko biết gì
bạn ko biết nhục ah ^^
hay bạn là con gì ko phải con người ^^...

thỳ đây dám khẳng định là ko hack đó . Còn nếu nói thế thỳ thăng nào dám khẳng định là con 7 hack . Cái video đó cũng chả nói lên điều gì 2 DK bem nhau 1 con hon 900k máu 1 con 700k máu đánh nhau 1 con sum đứng bên hút máu die la chuuyện quá bình thường. Acc khác đây ko biện hô nhưng acc này do chính tay mình cầm do chính tay mình đánh chả nhẽ ko biết . còn viêc hack là do người chơi chứ có phải do cái acc đó hack đâu . Nếu mà hack đươc thỳ đéo ai cần cày cuốc khổ sở thế làm gì

bây giờ tớ buff mns cho mid vs seven đứng hút máu mà ko chết thì sao *_

BloodFeud
01-10-2010, 10:16 AM
Vãi lồn thật hết cách chữa bệnh cho bọn này lúc nào cũng hack với chess . Có mà hack được lôz , Chán rồi đéo thích tranh cãi đẻ ADM thích làm gì thỳ làm

michelle882009
01-10-2010, 10:19 AM
Vãi lồn thật hết cách chữa bệnh cho bọn này lúc nào cũng hack với chess . Có mà hack được lôz , Chán rồi đéo thích tranh cãi đẻ ADM thích làm gì thỳ làm

adm ko thích làm gì
cái gì đúng thì adm làm
bạn có chán hay ko thì cũng ko liên quan nhé
giờ tớ đang đứng sv 3 chờ bạn
đừng có lý do tớ bận lắm nghe 2` lắm
mang con senve vs lôi thằng mid vô đây cũng đc ^^

BloodFeud
01-10-2010, 10:34 AM
Gời đang ngồi chơi 1 mình thôi nhưng cũng chả rãnh mà vào làm cái thí nghiệm trẻ con của bạn vào để làm gì giả quyết được gì . Cứ đẻ cái người làm ra cái trò chơi này họ kiểm tra có vấn đề gì họ biết hết

michelle882009
01-10-2010, 10:37 AM
Gời đang ngồi chơi 1 mình thôi nhưng cũng chả rãnh mà vào làm cái thí nghiệm trẻ con của bạn vào để làm gì giả quyết được gì . Cứ đẻ cái người làm ra cái trò chơi này họ kiểm tra có vấn đề gì họ biết hết

vâng xin thưa anh ấy đang ngồi chơi ạ
nhưng danh dự của anh ấy cũng chỉ đáng 3 xu thôi
test mất vài phút anh ấy cũng ko làm
chỉ cần test có video chụp lên là mọi người chẳng ai có thể nói đc anh ấy
nhưng anh ấy kêu ko giải quyết đc gì
đơn gian thôi
vì anh ấy biết
nếu ko có trò gian lần
cho 2 con sum như seven đừng hút máu dk OMG có mns cũng ko chết
đừng nói 1 mình seven
dk như boycodon có mns vào rồi omg vs uncle đứng hút máu còn ko si nhê

BloodFeud
01-10-2010, 10:49 AM
Chài biết gì đây chài , mình chả có gì thỳ việc gì mình phải lao đầu vào nhưng cái người ta bảo . Nói chung ỏ trong game chả có ai biết được hết chỉ có BQT MU biết . Giờ có nói gì cũng vô ich

michelle882009
01-10-2010, 10:52 AM
Chài biết gì đây chài , mình chả có gì thỳ việc gì mình phải lao đầu vào nhưng cái người ta bảo . Nói chung ỏ trong game chả có ai biết được hết chỉ có BQT MU biết . Giờ có nói gì cũng vô ich

vâng
hôm qua truóc khi adm vào nói thì cũng có 1 số thằng to mồm lắm
chửi còn kinh hồn cơ
từ lúc adm bảo " bạn chẳng khá hơn đâu từ sờ lại gáy đi" thì mất tích...^^
nhưng mất tích thế còn tốt đấy
ko như 1 số thằng...ko biết nhục ^^

BloodFeud
01-10-2010, 11:00 AM
Cái hôm trước thỳ cũng chả phải hack đâu bạn ạ . Bọn nó bảo nó ko hack đúng 100% chứ nó có bảo là ko lag poin đâu . Hack là đưa những phần mềm ko hợp lệ vào game , còn lag poin thỳ vẫn cày lv bình thường vẫn rs bình thường nhưng khổ hơn 1 tý là cày lv 400 thôi. Còn sau lần đấy ADM đã làm lại cái lỗi đó nên nó cũng chẳng lag được nữa poin trở lai như bt. Còn hôm nay con 7 là do mình cầm mình đi săn bị người ta bảo hack thỳ chả nhẽ ko lên tiếng , nên nhớ rằng ko nói tức là nhận , mà ko có cũng nhận thỳ nói thật trên đời chả có ai làm được hết.

michelle882009
01-10-2010, 11:07 AM
Cái hôm trước thỳ cũng chả phải hack đâu bạn ạ . Bọn nó bảo nó ko hack đúng 100% chứ nó có bảo là ko lag poin đâu . Hack là đưa những phần mềm ko hợp lệ vào game , còn lag poin thỳ vẫn cày lv bình thường vẫn rs bình thường nhưng khổ hơn 1 tý là cày lv 400 thôi. Còn sau lần đấy ADM đã làm lại cái lỗi đó nên nó cũng chẳng lag được nữa poin trở lai như bt. Còn hôm nay con 7 là do mình cầm mình đi săn bị người ta bảo hack thỳ chả nhẽ ko lên tiếng , nên nhớ rằng ko nói tức là nhận , mà ko có cũng nhận thỳ nói thật trên đời chả có ai làm được hết.

cái đâys gọi là nguỵ biện đấy
nếu đúngl uật
adm can thiệp làm gì
bao nhiêu người nói rồi mà vẫn cứ "thanh minh " được nhỉ *_
ko hiểu thế nào là từ chơi công bằng ah`...

botchien
01-10-2010, 11:12 AM
He`n gi` Luc' thi dau' truong` ruc. lua....DK Need vs Mid...vua` va`o Mid cho 4-0...Need nghi la` Hack hoac tro` gian lan. gi` ro`i.....go~ lai 10-7...chac luc' do' Mid...no chap' cho danh'...:D..lai thua dung' la` hen that....Need thua vi tro` Gian Lan...AD va`o cho it' Vp rs na`o...dang Nghe`o roi` day..hi`hi`.....toi luc' Mid vo vong` trong..vay. ma`...ko co mat...bi. Loai....vay BoyCODOn moi Giai 1 that. la` wa' vip.....:D....

BloodFeud
01-10-2010, 11:23 AM
cái đâys gọi là nguỵ biện đấy
nếu đúngl uật
adm can thiệp làm gì
bao nhiêu người nói rồi mà vẫn cứ "thanh minh " được nhỉ *_
ko hiểu thế nào là từ chơi công bằng ah`...
Đây là 1 cái lỗi và cũng là 1 cái lỗ hổng của game ADM biết thỳ đương nhiên phải can thiệp để sửa lại . chứ mà hack thỳ ADM đã Block acc rồi ko còn đến giờ đâu

michelle882009
01-10-2010, 11:29 AM
Đây là 1 cái lỗi và cũng là 1 cái lỗ hổng của game ADM biết thỳ đương nhiên phải can thiệp để sửa lại . chứ mà hack thỳ ADM đã Block acc rồi ko còn đến giờ đâu

vâng vì đấy là vi phạm lần đầu
còn lần 2 lần 3 thì sao
chẳng qua acc top adm thương tình
nhân nhượng cho đến như thế mà còn ko biết đường
lai tưởng thế là hay đc nước lấn tới

Fefa_Cavalli
01-10-2010, 11:32 AM
toan chuyen tre con ko thang dc ng keu ng hack hoho

BloodFeud
01-10-2010, 11:37 AM
Ko có gì gọi là tôp rồi thương tình gì cả . cho bạn hỏi lai ADM thoải mái . Cái cách lam lag poin đương nhiên ko ai bảo là ko gian lận trong game nhưng nó ko phải là hack vì vẫn chơi bt thôi còn cái việc đưa phần mềm ko hợp lệ vào game (tức là hack) thỳ dám khẳng định nếu ban là tôp 1 thỳ vẫn bi block acc thôi

michelle882009
01-10-2010, 11:38 AM
toan chuyen tre con ko thang dc ng keu ng hack hoho

mi ko biết thì trật tự đi
sum nào mu này bảo solo được ta có buff mns chết trong vài s đi ra đây
bao nhiêu tiền ta cũng chơi

BloodFeud
01-10-2010, 11:40 AM
Nhưng giờ ADM đã sửa lại rồi đương nhiên chuyện lag poin sẽ ko còn nữa .

BloodFeud
01-10-2010, 11:44 AM
mi ko biết thì trật tự đi
sum nào mu này bảo solo được ta có buff mns chết trong vài s đi ra đây
bao nhiêu tiền ta cũng chơi

Bạn nói thế cũng hơi phóng đại rồi tớ chưa được thấy hack giết người trong vòng 2 s cả chấp cả con Mild lúc lag poin luon ( đang nói là co MNS con ko co thỳ 2 s chết là chuyện bình thường)

michelle882009
01-10-2010, 12:10 PM
Bạn nói thế cũng hơi phóng đại rồi tớ chưa được thấy hack giết người trong vòng 2 s cả chấp cả con Mild lúc lag poin luon ( đang nói là co MNS con ko co thỳ 2 s chết là chuyện bình thường)

đấy ko có mns đây ra hút máu 2 s chết hộ cái...v
vẫn to mồm cái cố ah`

botchien
01-10-2010, 12:19 PM
co' MNS con chet 5s...ko co MNS chac...0.99s ^_^...:D

Fuck You Baby
01-10-2010, 03:15 PM
với những cái topic nhu thế này thì cũng đành chịu
sau vụ vừa rồi lại đến vụ này khóc j mà lắm thế mẹ ko cho bú ak
khéo đến dell ac vi` bon ngu đần bảo hack
dkm đầy tai tiếng

Huti3ugo
01-10-2010, 03:19 PM
lên nào cho nhanh hết hàng nào

PhaThien
01-10-2010, 03:21 PM
DM xem cái clip này mới thấy bọn này gà .=) đi săn KD buff phản dame thì 2tr máu cũng chết nói đéo gì 700k máu .=) hài VL, team của TN đi săn KD chỉ có SM buff phản dame cho SM thôi, ngoài ra không buff phản dame cho char nào hết, vậy nên có thằng nào die đâu.=) VL bọn này quá. nói đến đó thôi tự hiểu đi! BQT vào đây xem xong cũng potay thôi, không làm được gì đâu, đề nghị BQT xem và giải thích cho rõ, ai hack thì trừng trị, ai vu khống cũng cho nghỉ luôn đê!

Fuck You Baby
01-10-2010, 03:25 PM
thực sư giờ ADM ma` dám nói lên 1 câu
MildSeven hack thì lập tức MildSeven ko còn tên trên BXH nữa
mà ADM cũng cho 1 câu trả lời cứ để chúng nó khóc hoài vậy
còn nếu đéo fai? hack thi những thằng ăn ko nói co thì sao cũng xem sét luôn chỗ này
ADM cho bọn nó bú di khóc hoài
tai tiếng vkl

Huti3ugo
01-10-2010, 03:27 PM

còn nếu đéo fai? hack thi những thằng ăn ko nói co thì sao cũng xem sét luôn chỗ này
tai tiếng vkl
đã là con người thì phải có lòng tự trọng, chỉ có loài "xúc vật" văn hoá "lùn" thôi nhé

PhaThien
01-10-2010, 03:28 PM
tai tiếng vkl
mẹ ơi, ta không bao giờ buff phản dame săn KD cả, vậy mà vào đến nơi gặp Wofl gà, nó buff phản dame cho mình ngay, nó thông minh thế cơ mà. còn bọn này thì.......=) BQT đâu nhỉ, toà án tối cao mà để anh em thế à? xem thế nào đi chứ!

michelle882009
01-10-2010, 03:28 PM
DM xem cái clip này mới thấy bọn này gà .=) đi săn KD buff phản dame thì 2tr máu cũng chết nói đéo gì 700k máu .=) hài VL, team của TN đi săn KD chỉ có SM buff phản dame cho SM thôi, ngoài ra không buff phản dame cho char nào hết, vậy nên có thằng nào die đâu.=) VL bọn này quá. nói đến đó thôi tự hiểu đi! BQT vào đây xem xong cũng potay thôi, không làm được gì đâu, đề nghị BQT xem và giải thích cho rõ, ai hack thì trừng trị, ai vu khống cũng cho nghỉ luôn đê!

tại saobuff phản dame lại chết hả mr chém gió...ta đi săn kd trước giờ buff phản dmg hoài mà có chết đâu nhỉ...^^
tối qua gặp "pro" quá mới biết chết đấy =]]

michelle882009
01-10-2010, 03:30 PM
tai tiếng vkl
vẫn 1 câu nói của adm thôi
"Bạn cũng không khá hơn gì đâu. Tự sờ lại gáy mình đi."

adm đã nhân nhượng mà nó còn cứ thik làm bố con chó xồm nhỉ^^
hết thuốc chữa...

Fuck You Baby
01-10-2010, 03:38 PM
hoho ADM nói thế tức là đéo fai? hack
mà đã đéo fai? hack thì im mẹ mồm mày vào

michelle882009
01-10-2010, 03:41 PM
hoho ADM nói thế tức là đéo fai? hack
mà đã đéo fai? hack thì im mẹ mồm mày vào

ko khá hơn đc đâu...^^=]]]
chữ ký này phải để suốt đời thôi

PhaThien
01-10-2010, 03:54 PM
tại saobuff phản dame lại chết hả mr chém gió...ta đi săn kd trước giờ buff phản dmg hoài mà có chết đâu nhỉ...^^
tối qua gặp "pro" quá mới biết chết đấy =]]

từ trước giờ là SM nên mày buff phản dame là đúng, giờ bọn mày là DK dính phản dame không die mới là lạ. đã không hiểu thì tốt nhất đừng ra đây khóc lóc người ta cười cho đấy!

michelle882009
01-10-2010, 03:57 PM
từ trước giờ là SM nên mày buff phản dame là đúng, giờ bọn mày là DK dính phản dame không die mới là lạ. đã không hiểu thì tốt nhất đừng ra đây khóc lóc người ta cười cho đấy!

thằng này nó ko bán đc nick rồi chập nueron thần kinh ah`
buft phản dmg cho dk thì lq gì đến việc dính phản dmg
hơn nữa t vừa vào đã bị nó hít chết chứ có kịp làm gì nó đâu *_
ngu còn cố tỏ ra nguy hiểm =]]

Huti3ugo
01-10-2010, 04:00 PM

mẹ ơi, ta không bao giờ buff phản dame săn KD cả, vậy mà vào đến nơi gặp Wofl gà, nó buff phản dame cho mình ngay, nó thông minh thế cơ mà. còn bọn này thì.......=) BQT đâu nhỉ, toà án tối cao mà để anh em thế à? xem thế nào đi chứ!

đã dốt nát thì dựa vào cột mà nghe nhá, ngu học mà luôn tỏ ra mình nguy hiểm, 500k máu ko cần mns có con sum nào ăn đc tao ở cái MU này

Fuck You Baby
01-10-2010, 04:04 PM
thôi nói làm đéo j Phathien bọn nó thông minh thế cơ ma

michelle882009
01-10-2010, 04:05 PM

ko khá hơn ai đâu...=]]

PhaThien
01-10-2010, 04:06 PM

giờ thằng nào chơi SM Seve7n em? bảo tối nay 7h30 tại sub3 anh gửi lời thách đấu. cho cả SV nó cùng đến xem thế nào!

michelle882009
01-10-2010, 04:09 PM
giờ thằng nào chơi SM Seve7n em? bảo tối nay 7h30 tại sub3 anh gửi lời thách đấu. cho cả SV nó cùng đến xem thế nào!

nó hack đi duel vs bạn để nó tự tát vào mặt nó ah`
sao bạn ngu thế ^^

Huti3ugo
01-10-2010, 04:11 PM

cái này gọi là "ngo như chú"

Huti3ugo
01-10-2010, 04:34 PM
Admin éo xử vụ này thì nghỉ mu mẹ đi cho lành, qua KIMLONG.net mà chơi anh em à, có landofphi lo cho quyền lợi gamer ngon hơn bên này rồi

michelle882009
01-10-2010, 04:36 PM
Admin éo xử vụ này thì nghỉ mu mẹ đi cho lành, qua KIMLONG.net mà chơi anh em à, có landofphi lo cho quyền lợi gamer ngon hơn bên này rồi

bình tĩnh anh...adm chưa onl...cứ chờ đã...hô hào thế kia = thằng PT ah` ^^

botchien
01-10-2010, 05:33 PM
T ga` ranh~ ghe^....lanofphi AD MUNetBanbe cu~ luc xua choi do' moa`......:D...tu` tu` se~ up' ss6 moi. chuyen dau va`o day'.....cu' luyen duong~ SInh di....la hoa`i...ban` cheo' gi`o.....:D

Huti3ugo
01-10-2010, 11:45 PM
1 lũ chó hổ lao lag point(hack) đâu rồi nhỉ, để xem đêm nay săn KD chúng nó giở thủ đoạn đó ra cho coi

Fefa_Cavalli
02-10-2010, 01:18 AM
hay vkl biet dc quay video minh mac may bo thoi trang cho no mau'

Diem.My
02-10-2010, 05:53 AM

max quan áo rách rach thôi còn có nhiu ng chú ý

max vip wa nó bảo cùi cùi hok chú ý đâu =]]

Terran
02-10-2010, 06:10 AM
đã dốt nát thì dựa vào cột mà nghe nhá, ngu học mà luôn tỏ ra mình nguy hiểm, 500k máu ko cần mns có con sum nào ăn đc tao ở cái MU này
pro thật.Đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm

botchien
02-10-2010, 09:14 AM
hen xui tu`y hoa`n canh?.....:D

Killer
02-10-2010, 11:08 AM
Kinh thật. Đúng là hết hack anh ấy lại trở về người bình thường =]] ở topic trước thấy các anh ấy hùng hồn nói là tăng điểm pro này nọ rồi chửi người khác tăng ngu... giờ mới biết tài tăng điểm pro của các anh ý. Thấy có anh còn nói chấp cả Server làm mình thần tượng quá. Em mà có điểm như các ý em cũng chấp cả server x2 lên chứ ko phải x1

botchien
02-10-2010, 11:11 AM
kh`a kha`...the' moi' khung? chu' :D

michelle882009
03-10-2010, 02:15 PM

lấy mấy bộ trong " shop hoàng tử bệnh hoạn" ra mà mặc =]]]

0989768223
03-10-2010, 02:21 PM
lấy mấy bộ trong " shop hoàng tử bệnh hoạn" ra mà mặc =]]]

:)) cậu nói đúng đấy. đúng là con vịt nó muốn uỵt con trâu. =]] cái trò quay video có lấu rồi mà ông kia làm nagy câu. biết thế này mặc 1 set quay cho nó máu =]] vỡ bụng tui

botchien
03-10-2010, 02:52 PM
way video' ma` dua len Mang. chac mau noi? tieng' lem' ^^.......

0989768223
03-10-2010, 02:53 PM
way video' ma` dua len Mang. chac mau noi? tieng' lem' ^^.......

biết đâu được
hàng khủng thì chăng ai nói gì nhưng mà hàng gà đư aleen nó chửi sau lung =]]

ThanLong88
03-10-2010, 03:08 PM
Amind dung la len su vu nay di. Khoa voi ACC vao

0989768223
03-10-2010, 03:09 PM
Amind dung la len su vu nay di. Khoa voi ACC vao

baner nó làm gương. ko thì cho dựa cột