PDA

View Full Version : MildSeven Trùm Hack Mu Hà Nội !!!!

INeedYou
25-09-2010, 06:10 PM
MildSeven trùm hack mu Ha Nội phỉa kể đến từ phiên bản Mu Hà Nội mới bắc đầu ko lâu thì anh ta đã hack rất là thành công với ky~ năng hack rất điêu luyện vì ????? anh ta chơi hack mà ko ai biết vì sao nhI~??? hack 1 hit hack pion rất điêu luyện ^^.

MildSeven phiên bản mu Hà Nội vẫn còn hạn chế max Mana thì anh ta dù có hack ở ngoài hô hoang ta đây manh nhất thì cũng vô dụng vì sum có thể đánh chết được nhưng mà ko sao anh ta rất là bản lĩnh ko hack được pk với các nhân vật khác thì thôi ka vô hack Kundun dậy vào 1 ngày đep trơi 2 sum 1 DW đang săn Kundun tại sv 3 thì anh ta 1 bước chạy vào lại gần Kundun và chỉ việc xoai kiếm 1 hit là ăn được Kudun truớc sự ngỡ ngàng của 3 người và thế là các sv khác điều tương tự....... nhưng trên Diễn Đàn ko có 1 người lên tiếng rằng
MildSeven hack đó là 1 điều rất là đáng tự hào với MildSeven rằng ko ai dám nói đến mình ^^ hãnh diện wa

Sao 1 thời gian tệ nạn hack rộ lên thế là ADmin bắc đầu up phiên bản chống hack liên tục khiến cho anh ta ko thể nào hack được nữa và đành im lăng mà train ko dám lên tiếng ta đây hay đi săn Kundun ( cố gắng cài top thôi ^^)

Đến nay wa nhiều phiên bản chống hack ko biết thế nào nhưng đối với phiên bản V7 mới này đã làm cho anh ta thêm phần bản lĩnh nữa và thể hiện mình khi dụng được bản hack ôii thế là anh ta bắc đầu hô hoang thấy đấu toàn sv chấp hết sv...... vì đâu ai giết được anh ta, chưa dừng lại ở đó anh ta bắc đầu che đậy là mình hack để ko ngươi ka biết ^^. Thế là anh Mid bắc đầu dùng nhân vật TongDaChu để đi pk quyết đấu chấp hết sv vì mang cái nhãn là RS cao đứng top có thể mình hack ngươi khác nói mình mạnh hoooo, đúng như anh dự tính ko ai giết được dù cho máu trâu hay Pk cỡ nào cũng ko lại, thế là UncleJohny vào đấu trường pk được TDC buff máu lên gần 700k sau 1 lúc TDC đứng cho đánh ko thể nào giết đựợc thế là anh dùng 1 chiêu đâm gió chết ngay (1Hit) văng ra tới ngoài hoo trận đấu kết thúc (700k máu chỉ cần 1 hit) và sao đó tới SuolMater vào thử nghiệm được TDC buff máu lên 400k có MNS thế mà chỉ cần xoay kiếm 3 cái die hooo, đến giờ thì TDC đã RL nên MildSeven ko thể lấy ra mà pk được nữa (sợ bị lộ tẩy).

MildSeven bắc đầu ko muốn bon chen để khỏi bị ngươi ka biết là hack nữa nên chỉ còn cách đi săn KD hack mà sợ gì ai KS chấp hết sv cũng có ai đánh được hooo.

Event đấu trường rực lửa MildSeven đã qua mặt Gm event 1 cách rất hay và đáng khâm phục trong trận INeedYou - MildSeven lúc đầu GM move 2 người lên 1 điểm đổi nhân vật song thách đâu khi 2 nhân vật vào thì GM chưa kiệp vào để chứng khiến 2 nhân vật quyết đấu, hiểu điều đó nên anh ta đả dùng bản hack để chiếm lợi thế Need ko thể nào giết được MId mà ngược lại MId chỉ cần xoai kiếm là giết Need dễ dàng trận đấu 4-0 nguyên về MildSeven và ngay lúc này Gm event mới bước vào để xem 2 nhân vật tranh tài và đột nhiên MId lại đứng im 1 chổ để cho Need combo liên tục mà vẫn ko chết, GM vào thì lại đứng yên để Need dánh là sao nhI~???? (tắt bảng hack đi chứ để làm gì GM biết thì nguy ^^), sao khi tắt bản hack thì Need đã giết được MId (mừng qua), thế là trận đấu với lợi thế 5-1 làm sao mà ko thắng được, lúc đầu combo mà còn ko chết dậy mà khi có GM xem thì đâm gió, xoay kiếm thì MId cũng chết sao dậy nhI~ (chắc ko phải Hack đâu ^^).

1 người bạn đang chơi thấy thế cũng ko nghI~ là Mid Hack đâu nên đã ra 1 cuộc thử nghiệm trong K7 để thử xem có phải Mid có biết cách tăng pion kỳ lạ gì ko nhI~ thế là Need tăng Str= 1k, Agi= 40k, Vit= 30k, Ene=30k, Suol tăng Str=300, Agi= 60k, Vit= ko tăng, Ene= 20k, Suol buff MNS cho Need vào k7 để coi Mid đánh thế nào thế mà tưởng đâu ko chết mà lại Die 1 cách dể dàng có MNS mà vẫn ko thể nào ko die thế là thằng bản chiệu thua phán 1 câu Mid ko hack thì chắc đi = đầu ^^.

Giờ thì anh ta đang rất tự hào về mình cứ hể ai nói anh ta hack la được anh ta dùng những lời thách thức ^^ ( Lý Sự Cùn).

Dù có hack thì đã sao nào ADM có bao giờ kiểm tra đâu với sự che đậy tài tình như thế vơi lại ADMIN chả bào giờ can thiếp vào ta hack mặt ta ADMIN ko bao giờ lên tiếng hooo thế thì HACK HACK HACK ai làm gì được ta nào ADMin biết thì chỉ đơn giản đi kiếm bản chống HACK mới thôi hooo, rùi sao đó ta lại Hack tiếp có sao đâu nào ( ý kiến chung: NghI~ Mu cho nó lành ^^).

BQT và các bạn đọc cho ý kiến ai thấy sao thì nói dậy thanks.

PhaThien
25-09-2010, 06:16 PM
ôi mẹ ơi, DK tăng str 1k .=)), lại thêm thằng suolmaster tăng agi 70k .=). thế mà kêu người ta hack .=) hài vãi chưởng, nên nhớ max agi là 65k, tăng 70k thành agi âm, vậy thì = 5k agi, vậy mns nửa hit là die nói gì đến 1hit.

BloodFeud
25-09-2010, 06:18 PM
chết thật lại có đứa thua hoài nên chợt khóc rồi đây

BloodFeud
25-09-2010, 06:19 PM
má DC mới RL được phathien bù MNS con Mild đánh vãi cứt ra may ra mới die . Hack thỳ việc đéo gì cày cuốc khổ sở vậy

PhaThien
25-09-2010, 06:20 PM
ta có thể nói 1 câu, từ ngày ta chơi MUHN này đến giờ, duel với Mid rất nhiều lần, chưa bao giờ thấy có hiện tượng hack. kể cả TongDaChu và BachCaoThu nữa, 3 người này có cách tằng điểm như nhau, str 65k <------- phá giáp không còn gì để nói, 1 ít agi , còn nhiêu thì ên và vit. theo ta được biết về cách tăng điểm của TongDaChu và BachCaoThu là như thế, đi săn KD có hôm ta còn vả cho Mid die nữa kìa .=), trước hết hãy xem lại cách tăng điểm của mình đã, test thử kiểu tăng điểm của người ta xem.

INeedYou
25-09-2010, 06:24 PM
ôi mẹ ơi, DK tăng str 1k .=)), lại thêm thằng suolmaster tăng agi 70k .=). thế mà kêu người ta hack .=) hài vãi chưởng, nên nhớ max agi là 65k, tăng 70k thành agi âm, vậy thì = 5k agi, vậy mns nửa hit là die nói gì đến 1hit.

có 60k agi thôi đánh nhầm Suol cớ đó làm sao có điểm cao để tăng thêm

0977883689
25-09-2010, 06:24 PM
Sao 1 thời gian tệ nạn hack rộ lên
vớ vẩn quá >.<

INeedYou
25-09-2010, 06:26 PM
ta có thể nói 1 câu, từ ngày ta chơi MUHN này đến giờ, duel với Mid rất nhiều lần, chưa bao giờ thấy có hiện tượng hack. kể cả TongDaChu và BachCaoThu nữa, 3 người này có cách tằng điểm như nhau, str 65k <------- phá giáp không còn gì để nói, 1 ít agi , còn nhiêu thì ên và vit. theo ta được biết về cách tăng điểm của TongDaChu và BachCaoThu là như thế, đi săn KD có hôm ta còn vả cho Mid die nữa kìa .=), trước hết hãy xem lại cách tăng điểm của mình đã, test thử kiểu tăng điểm của người ta xem.

65k str phá giáp ko còn gì để nói à nghi~ lại đi nên nhớ TDC lúc nào cũng tăng máu buff lên cũng gần 2tr máu dậy điểm đâu tăng 65k str mà để phá giáp chưa kể đánh toàn 1 2 hit

PhaThien
25-09-2010, 06:28 PM
có 60k agi thôi đánh nhầm Suol cớ đó làm sao có điểm cao để tăng thêm

hôm even ta duel với Mid, do ta tăng điểm duel với SM nên không ăn được Mid, kể từ ngày chơi MU này chưa bao giờ thấy Mid nó đánh 1hit là ta die đâu, duel nhiều lắm rồi, nhưng gặp TongDaChu và BachCaoThu thì đánh ta die, nhưng cũng phải dính 2 phát combo mới die đó .=)

INeedYou
25-09-2010, 06:28 PM
vớ vẩn quá >.<

ko phải sao nên nhớ lúc đò là thơi điểm CTC đợt 2 cả đóng đứa hack ADM còn phát lện ai hack khi tham gia CTC thi se~ bị .........

INeedYou
25-09-2010, 06:29 PM
hôm even ta duel với Mid, do ta tăng điểm duel với SM nên không ăn được Mid, kể từ ngày chơi MU này chưa bao giờ thấy Mid nó đánh 1hit là ta die đâu, duel nhiều lắm rồi, nhưng gặp TongDaChu và BachCaoThu thì đánh ta die, nhưng cũng phải dính 2 phát combo mới die đó .=)

oh dậy nế ko có chẳng lể lên dây viết nhãm

PhaThien
25-09-2010, 06:29 PM
65k str phá giáp ko còn gì để nói à nghi~ lại đi nên nhớ TDC lúc nào cũng tăng máu buff lên cũng gần 2tr máu dậy điểm đâu tăng 65k str mà để phá giáp chưa kể đánh toàn 1 2 hit

nên nhớ lúc ấy TongDaChu có 120k poin, 65k str, 10k agi, còn 55k thì chia ra cho ene và vit. tính lại xem!

BloodFeud
25-09-2010, 06:30 PM
Nói thật trước đây lúc mới ra phiên bản DK ko max máu thỳ Blood co duel với Tomhum . Không hiểu sao no đứng cho mình đánh hoài ko chết và cuối cùng mình 1 hit là die . Lúc đầu mình nghĩ poin = nhau mà no manh đến kinh hoàng thế này thỳ chỉ có hack . Nhưng sau khi được chỉ giáo và tăng thử thỳ thấy hiệu nghiệm vô cùng . Rồi dần dần đút rút kinh nghiệm thỳ cũng biết cách tăng điểm với từng NV. Blood cũng nhiều lần cầm acc Mild duel voi Need cũng như Pk ở ngoài thỳ Need thua thảm sau mỗi lần đó thỳ Need hay pt ròi hỏi xem cách tăng thế nào .Đương nhiên là có nói chút ít chứ ko thể nói hết được và giờ lai ra cái chuyên hack này nữa quả thật là VL

BloodFeud
25-09-2010, 06:33 PM
Anh Need nên nhớ 1 khi giáp bi thủng thỳ ít agi hay nhiều cũng thế thôi .cònchuyeen tăng 70k agi thỳ =5k thôi

Tôm Hùm
25-09-2010, 06:36 PM
Nói bảo Mid hack không thì tôi không biết. Nhưng tôi cam đoan khẳng định MU này có hack 100%. 1 DK RL 4 như tôi, Max LV tăng PK đánh 1 con DW LR 2 mà hiện mis chạy dài thi thoảng mới hiện lên lần mất mất máu (nó còn tuyên bố dual cho tôi 10-0. Đúng là nếu với tình trạng thế thì 10-0 hay 100-0 thì ko có gì ko làm đc). Và cũng đã gặp 1 DW rs ngang mà khi tôi đánh thì chả xi nhê (combo đấy), đến khi pt gồng máu thì gần bằng mình. Tức là ~900k máu. Còn tôi thì ~1tr máu. Với DK thì tôi ko nói, nhưng với DW để đạt đc số máu nhiều thì ko đơn giản. DK 1 điểm đc 3 máu nhưng DW thì 2. Vậy chính tỏ DW đó tăng gần max điểm vào máu và AGI cũng coi như max. Vậy vấn đề đặt ra là điểm ở đâu mà nhiều thế? Đc ADM cho à? Nếu ko thì ở đâu ra, đã max agi thì đào đâu ra max máu đã thế chưa buồn nói thêm là ene thì ở đâu mà tăng. Xin thưa rằng nếu để đạt đc khả năng max 2 cột như thế thì cả SV hiện tại chưa chắc có ai (kể cả MC) huống chi chả biết họ max 2 cột hay max 4 cột.

BloodFeud
25-09-2010, 06:42 PM
VL thế nhỷ cho ta biết tên DW đó là ai coi có thẻ chỉ giáo . hay là bác InCrisis

Tôm Hùm
25-09-2010, 06:49 PM
VL thế nhỷ cho ta biết tên DW đó là ai coi có thẻ chỉ giáo . hay là bác InCrisis

Đúng tên 1 thằng

BloodFeud
25-09-2010, 06:51 PM
Mình mà được như thế thỳ chả phải cày cuốc lamg gì cho mệt cứ để thế rồi làm phát max 4 cột đi PK đéo phải chui lủi sv2 ks vãi lúa

PhaThien
25-09-2010, 07:01 PM

hahaha! nếu vậy mọi người nhầm rồi, InCrisis cũng không phải hack đâu, đấy cũng là 1 trong số cách tăng điểm của DW, mỗi dòng nhân vật đều có 1 cách tăng điểm. mọi người cứ chú tâm rồi sẽ hiểu.

PhaThien
25-09-2010, 07:02 PM
Nói bảo Mid hack không thì tôi không biết. Nhưng tôi cam đoan khẳng định MU này có hack 100%. 1 DK RL 4 như tôi, Max LV tăng PK đánh 1 con DW LR 2 mà hiện mis chạy dài thi thoảng mới hiện lên lần mất mất máu (nó còn tuyên bố dual cho tôi 10-0. Đúng là nếu với tình trạng thế thì 10-0 hay 100-0 thì ko có gì ko làm đc). Và cũng đã gặp 1 DW rs ngang mà khi tôi đánh thì chả xi nhê (combo đấy), đến khi pt gồng máu thì gần bằng mình. Tức là ~900k máu. Còn tôi thì ~1tr máu. Với DK thì tôi ko nói, nhưng với DW để đạt đc số máu nhiều thì ko đơn giản. DK 1 điểm đc 3 máu nhưng DW thì 2. Vậy chính tỏ DW đó tăng gần max điểm vào máu và AGI cũng coi như max. Vậy vấn đề đặt ra là điểm ở đâu mà nhiều thế? Đc ADM cho à? Nếu ko thì ở đâu ra, đã max agi thì đào đâu ra max máu đã thế chưa buồn nói thêm là ene thì ở đâu mà tăng. Xin thưa rằng nếu để đạt đc khả năng max 2 cột như thế thì cả SV hiện tại chưa chắc có ai (kể cả MC) huống chi chả biết họ max 2 cột hay max 4 cột.

Mc max 2 cột rồi Tôm ơi. đánh KD có 40s là KD die thôi à .=)

BachCaoThu
25-09-2010, 07:06 PM
Úi zoi` INEEDYOU oi sao toàn đánh ko lại thì kêu người t hack thề như sáng nay bem ta ko được rúi ác trò cắn trộm ko xong quay ra bảo ta hack rùi chửi bới ầm ĩ gần 1 tiéng đồng hồ làm cả sv3 buồn cười .Uổng 1 cái nick đứng top đừng tưởng đồ ngon hay khủng hơn mà coi thường người ta . Duel với ta 2 trận( 10~4 & 10~3) còn đói PT xem máu hỏi cách tăng piond . Nhung công người ta tìm hiểu thì sao noí được. Sao truoc' đây MC ăn KD cả các SV PK hết các PT săn KD thì ra cũng hack à .Kiẻu này thì a duel vwis INEEDYOU cũng phải thua và thấy INEEDYOU san KD thì cũng đừng tranh gianh ko lại đươc INEEDYOU cho là hack .Tóm lại 1 câu INEEDYOU quả là VL thật(^_^) anh em nên tránh xa

INeedYou
25-09-2010, 07:11 PM

haaaa ka thấy rui` LoBuoc cũng y như dậy

vytdepzai
25-09-2010, 07:12 PM
hehe..toàn khủng chửi nhau kìa

Diem.My
25-09-2010, 07:14 PM
nói chung là .................................... Chém ==]]=====>

vytdepzai
25-09-2010, 07:16 PM
chém thằng Cày trước..kha kha..==}}==========>>

BachCaoThu
PhaThien cũng hack à mà sao hôm săn KD anh đánh mãi ko chết nhỉ .Giớ nhiều hack thếnhayr (^_^) hehe!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

INeedYou
Úi zoi` INEEDYOU oi sao toàn đánh ko lại thì kêu người t hack thề như sáng nay bem ta ko được rúi ác trò cắn trộm ko xong quay ra bảo ta hack rùi chửi bới ầm ĩ gần 1 tiéng đồng hồ làm cả sv3 buồn cười .Uổng 1 cái nick đứng top đừng tưởng đồ ngon hay khủng hơn mà coi thường người ta . Duel với ta 2 trận( 10~4 & 10~3) còn đói PT xem máu hỏi cách tăng piond . Nhung công người ta tìm hiểu thì sao noí được. Sao truoc' đây MC ăn KD cả các SV PK hết các PT săn KD thì ra cũng hack à .Kiẻu này thì a duel vwis INEEDYOU cũng phải thua và thấy INEEDYOU san KD thì cũng đừng tranh gianh ko lại đươc INEEDYOU cho là hack .Tóm lại 1 câu INEEDYOU quả là VL thật(^_^) anh em nên tránh xa

đùng nói dậy nhá DK mà tăng đánh dậy à khỏi đi lúc đầu cũng ko nghi~ là hack đâu tham khảo tăng đủ kiểu hết mà vẫn đánh ko được 1 hit 2 hit die, còn nói đến MC à đi săn KD MC đấnh nhanh lấm cũng thì 1min còn thăng MID thì khỏi cần KD vừa ra xoai kiếm chưa tới 30s đã die, nếu mà ko tinh KD ko có miss thì còn suy nghi~ lại đăng này KD vừa rua chưa gì đã die dậy hỏi DK mà còn mạnh hơn cả SUm đi săn a`

vytdepzai
25-09-2010, 07:17 PM
PhaThien cũng hack à mà sao hôm săn KD anh đánh mãi ko chết nhỉ .Giớ nhiều hack thếnhayr (^_^) hehe!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

có ta hack này gặp KD đánh phát chết này..nhưng mà ta chết..hehe.. thế này thì thằng KD hack mẹ rồi nguy hiểm..Ineedyou vào báo ADM thằng KD cái kìa

INeedYou
25-09-2010, 07:19 PM
dậy hỏi DC đi lúc mà DC chưa RL đó hỏi thử xem PK đứng xoay kiếm Suol có MNS mà máu trâu mây trăm k có chết được ko mà MID nó lại vừa máu trâu mà lại xoay kiếm 3 cái die chưa kể Need 1tr6m máu co MNS thằng MId ko có MNS mà đánh ko chết mà còn bị chết ngược lại

BachCaoThu
25-09-2010, 07:20 PM
Trới DK ko mạnh à hỏi cả V này xem MU nào DK khi có 1 số piond tương đối cao thì là No1 .Thui nói thế thì đổi con INEDYOU qua SM mà chơi (^_^)

songuku
25-09-2010, 07:21 PM
Need cung thường thôi đánh thua anh Bạch quay ra chửi.đây ko biết phải chủ acc nữa hay ko.hồi trước Need khác cơ,tôi đùa nhau đéo bh chửi.thế mà bh chạm nhẹ cái chửi luôn vãi thật

INeedYou
25-09-2010, 07:22 PM
nên nhớ lúc ấy TongDaChu có 120k poin, 65k str, 10k agi, còn 55k thì chia ra cho ene và vit. tính lại xem!

nói dậy là TDC ko bao gio` mà Máu lên được 2tr niếu tăng như dậy còn nếu tăng máu đến 2tr thì ko còn diểm đẻ đủ cho str vơi agi đâu nhá mà chưa kể sum 700k máu mà còn 1 hit lên dia~ đấy

BachCaoThu
25-09-2010, 07:25 PM
Khi PK còn nhiều thủ thuật lắm ko phải cứ trâu máu la an được DK khác đâu , nhièu máu chỉ ăn được SM và DW thui .Thế đã bít cot. SD là như thế nào ko SD chưa mất hêt thí uống máu mới có tác dụng SD mà hết thì dừng nói 1m6 máu là gì

songuku
25-09-2010, 07:27 PM
DK bem nahu với tui đéo bh chạm tới tui luôn keke nhưng cui bắp lắm nói ra anh em đừng cười.telephone

BachCaoThu
25-09-2010, 07:30 PM
SM nào 700K máu thế còn piond đâu mà +AGI rùi +ENE càng nói càng buồn cười CLOSE TOPIC di hài vãi chưởng (^_^)

BachCaoThu
25-09-2010, 07:31 PM
Có Guku làm chứng nhé sáng nay SV3 hài vã chưởng ko em (^_^)

BloodFeud
25-09-2010, 07:32 PM
Thôi CLOSE TOPIC

PhaThien
25-09-2010, 07:39 PM
Khi PK còn nhiều thủ thuật lắm ko phải cứ trâu máu la an được DK khác đâu , nhièu máu chỉ ăn được SM và DW thui .Thế đã bít cot. SD là như thế nào ko SD chưa mất hêt thí uống máu mới có tác dụng SD mà hết thì dừng nói 1m6 máu là gì

câu này anh nói đúng! chủ yếu là cột SD, phải có cách tăng thì cột SD mới nhiều, tăng không đúng cách thì chỉ có die vì SD quá ít!

Moschino
25-09-2010, 10:20 PM
ga nhu mi thi danh dc ai ma keu

PhaThien
25-09-2010, 10:23 PM
ga nhu mi thi danh dc ai ma keu

đang nói ai thế?

[-BoyCoDon-]
25-09-2010, 10:44 PM
INee nói vậy cũng ko đc.Mid và Bach đang hơn point rất nhiều.Thế cậu đánh tôi 1 hít lăn quay thì tớ cũng bảo cậu hack à.Mà các DK khác ngang RS đâu có phải đối thủ của tớ.Phải tự tìm hiểu thôi.rồi 1 ngày sẽ tìm ra chân lý

wildlion
25-09-2010, 10:47 PM
Nếu solo không nói. Nhưng đây được buff mns mà 1-2 xoay kiếm chết thì hơi ảo.
Hôm trước cả 1pt có need + jon + soul + god + bizu đi, gồng máu + buff các kiểu mà ko ai chịu được 2 xoay kiếm của BachCaoThu.
Cũng ko hiểu lắm @- )

Diem.My
25-09-2010, 11:02 PM
nào thì upppppppppppp ^_^

DKsatthumoi
26-09-2010, 03:12 AM
nào thì upppppppppppp ^_^

Tối nay Điếu Cày ks Thỏ ngọc không có 1 điểm so với Satthumoi nè.
Àh.Đây là ID mới.Tham gia 4rom lần đấu mông anh em giúp đỡ.

INeedYou
26-09-2010, 07:48 AM
SM nào 700K máu thế còn piond đâu mà +AGI rùi +ENE càng nói càng buồn cười CLOSE TOPIC di hài vãi chưởng (^_^)

được TDC buff máu mới lên đến thế chứ tăng kiểu nào ra được 700k

INeedYou
26-09-2010, 07:53 AM
;25978']INee nói vậy cũng ko đc.Mid và Bach đang hơn point rất nhiều.Thế cậu đánh tôi 1 hít lăn quay thì tớ cũng bảo cậu hack à.Mà các DK khác ngang RS đâu có phải đối thủ của tớ.Phải tự tìm hiểu thôi.rồi 1 ngày sẽ tìm ra chân lý

solo thì nói gì đứa nào nhanh tay thì thắng thôi, mà cái này lại có MNS + buff phản dame + máu trâu mà còn ko chiệu nổi 2 3 cái xoai kiếm dậy thì cái này lạ a` nếu mà có 120k điểm cũng ko có đủ để đánh dậy đâu vì MNS ko thể nào thũng được nếu combo thì 3 4 cái có thể chết mà đằng này xoay kiếm lại chết thế mới 2 chứ, dậy Boy dám nói là có Suol top buff MNS mà xoay kiếm 2 3 cái chết được thì cũng hết ý kiếng

INeedYou
26-09-2010, 07:59 AM
ngày săn KD vô KS + Pk với guild tenan có MC + DC có luôn ef buff có khi nào DC đứng xoay kiếm chết được ko toàn hết MNS nên mới chết chứ còn ko thì thơi sáng

Diem.My
26-09-2010, 08:32 AM
Tối nay Điếu Cày ks Thỏ ngọc không có 1 điểm so với Satthumoi nè.
Àh.Đây là ID mới.Tham gia 4rom lần đấu mông anh em giúp đỡ.

lại chém gió nhiu vào rùi bj block tiếp cho mà coi ^^!

minh bit đúng top 1 DK là hok đúng >"<

vì mình wa là gà >"<

để nghi ai pro thì lên top hộ mình đi nào >"<

puipi
26-09-2010, 10:14 AM
Nếu solo không nói. Nhưng đây được buff mns mà 1-2 xoay kiếm chết thì hơi ảo.
Hôm trước cả 1pt có need + jon + soul + god + bizu đi, gồng máu + buff các kiểu mà ko ai chịu được 2 xoay kiếm của BachCaoThu.
Cũng ko hiểu lắm @- )

Đến cỡ hàng khủng như anh, PK vô đối như anh còn phải ớn huống chi các chú =))

[-BoyCoDon-]
26-09-2010, 10:27 AM
solo thì nói gì đứa nào nhanh tay thì thắng thôi, mà cái này lại có MNS + buff phản dame + máu trâu mà còn ko chiệu nổi 2 3 cái xoai kiếm dậy thì cái này lạ a` nếu mà có 120k điểm cũng ko có đủ để đánh dậy đâu vì MNS ko thể nào thũng được nếu combo thì 3 4 cái có thể chết mà đằng này xoay kiếm lại chết thế mới 2 chứ, dậy Boy dám nói là có Suol top buff MNS mà xoay kiếm 2 3 cái chết được thì cũng hết ý kiếng

Tớ đang nói solo.nếu có mns thì đánh còn mệt.tớ có mns cạu và OMG chọc còn mệt mới chết mà.Mình ko rõ về DW nhưng DW tăng 40-45k agi mns>900% rồi.nếu tăng vượt mức đó mình sợ quay trở lại từ con số 0 thi sao.;(

blue87
26-09-2010, 11:17 AM
;26038']Tớ đang nói solo.nếu có mns thì đánh còn mệt.tớ có mns cạu và OMG chọc còn mệt mới chết mà.Mình ko rõ về DW nhưng DW tăng 40-45k agi mns>900% rồi.nếu tăng vượt mức đó mình sợ quay trở lại từ con số 0 thi sao.;(

a co 42k agi va 28k ene ma mns đã 1030 % rùi ^^

[-BoyCoDon-]
26-09-2010, 12:07 PM
a co 42k agi va 28k ene ma mns đã 1030 % rùi ^^

Kinh vậy à.hihi

BachCaoThu
26-09-2010, 12:41 PM
Up nao` (^_^)!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

BachCaoThu
26-09-2010, 12:47 PM
Vừa Duel với MrBIN tuy Win nhung dánh mãi mỏi tay mới chết, hay BrBIN cũng hack AGI nhỉ chứ DW tui dánh toàn 1hit die nhu INEEDYOU nói hic hack vô địch nhỉ (^_^)!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!

PhaThien
26-09-2010, 01:04 PM
Vừa Duel với MrBIN tuy Win nhung dánh mãi mỏi tay mới chết, hay BrBIN cũng hack AGI nhỉ chứ DW tui dánh toàn 1hit die nhu INEEDYOU nói hic hack vô địch nhỉ (^_^)!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!

hack SD anh ah, không phải hack agi đâu ^___^

[-BoyCoDon-]
26-09-2010, 01:07 PM
hack SD anh ah, không phải hack agi đâu ^___^

Trong mu-hanoi có bán bình SD ko nhỉ.trước ss4 lag SD đc.có mà đánh sang năm ko chết.hehe^___^

PhaThien
26-09-2010, 01:11 PM
;26060']Trong mu-hanoi có bán bình SD ko nhỉ.trước ss4 lag SD đc.có mà đánh sang năm ko chết.hehe^___^

có bình SD mà, xuống davias thử xem, trước anh thấy có bình SD đấy!

michelle882009
26-09-2010, 05:06 PM
dk nào tăng điểm để gồng máu lên 1mil8 được như TDC ta gọi là thiên tài ^^...chưa kể máu ta 600k 2 phát xoay kiếm là về thành
hôm trước đi săn kd gặp 1 dk còn khủng hơn là BCT...máu 490k +mns mà ko trụ nổi 5 s^^

Tôm Hùm
26-09-2010, 06:46 PM
dk nào tăng điểm để gồng máu lên 1mil8 được như TDC ta gọi là thiên tài ^^...chưa kể máu ta 600k 2 phát xoay kiếm là về thành
hôm trước đi săn kd gặp 1 dk còn khủng hơn là BCT...máu 490k +mns mà ko trụ nổi 5 s^^

Her her chuyện bình thường như cô Hường với chú Bình

michelle882009
26-09-2010, 10:47 PM
Her her chuyện bình thường như cô Hường với chú Bình

mi làm đc ko ^^

Tôm Hùm
26-09-2010, 11:01 PM
mi làm đc ko ^^

Ta ko làm đc. Cái hồi ta 3/800 ta giảm thiểu agi tới mức tối đa thì hp của ta khi gồng mới đc 1m2 (tăng buff) cứ ngỡ mình nhiều máu nhất qủa đất rồi hoá ra nhầm.

michelle882009
26-09-2010, 11:25 PM
Ta ko làm đc. Cái hồi ta 3/800 ta giảm thiểu agi tới mức tối đa thì hp của ta khi gồng mới đc 1m2 (tăng buff) cứ ngỡ mình nhiều máu nhất qủa đất rồi hoá ra nhầm.

oh`
100k pont con ko tăng đc 1mil8 máu...thế mà vẫn còn đủ point tăng str vs agi để hit 2 hít đi 600k máu của mình mới ghê ^^

Diem.My
27-09-2010, 07:55 AM
hồi sưa mình tăng lên 2m máu >"<

lên TDC xoai kiếm gần 10 cái die >"< trong khj đó TDC vẫn đứng PK đứa khác bt

hok bít đó là bị lag hay hem nữa >"<

vanthanh225355
27-09-2010, 08:02 AM
Mấy thằng chơi DK pro quá 120k point cơ ahf
str=60k
agi=7k
vit=1k
ene=52k
tăng thử oánh nhau xem sao
Gồng máu+ set 5% cùi ghe lo
tăng duel xem sao

Diem.My
27-09-2010, 08:08 AM
Mấy thằng chơi DK pro quá 120k point cơ ahf
str=60k
agi=7k
vit=1k
ene=52k
tăng thử oánh nhau xem sao
Gồng máu+ set 5% cùi ghe lo
tăng duel xem sao

1k vit thì gong đc nhiu máu ? vậy trời >"<

Fuck You Baby
27-09-2010, 08:48 AM
mấy hôm đi làm ko vô DD mấy con gà bày đặt post bài cơ đấy
đã ngu lại còn tỏ ra nguy hiểm
về học hỏi lại cách tăng điêm DK đi

vanthanh225355
27-09-2010, 08:53 AM
có ai thử qua cách cộng điểm chưa nhỉ, sao vội chửi người ta ầm ầm nhỉ

vanthanh225355
27-09-2010, 08:56 AM
mấy hôm đi làm ko vô DD mấy con gà bày đặt post bài cơ đấy
đã ngu lại còn tỏ ra nguy hiểm
về học hỏi lại cách tăng điêm DK đi

bạn thử tăng điểm kiểu này chưa? gồng lên được bao nhiêu máu

Fuck You Baby
27-09-2010, 08:57 AM
chưa thủ có thời gian đâu
hôm nay mới có thời gian vào DD

vanthanh225355
27-09-2010, 09:13 AM
Công thức tính % gồng máu:
mana/20 + vit/100 + 12= % vậy muốn máu nhiều khi gồng chỉ có cách tăng mana ene đó cụ ah.
*
Dòng sát thương( ngay dưới chỉ số SM ý):
* Kiếm 2 tay:
+ Max = SM/4 + max damage cây kiếm
+ Min = SM/6 + min damage cây kiếm
* Kiếm 1 tay:
+ Max = SM/4 + (max damage kiếm 1 + max damage kiếm 2) x 0.55 + SM/40
+ Min = SM/6 + (min damage kiếm 1 + min damage kiếm 2) x 0.55 + SM/60
skill
Đây là damage combo:
+ Max = (Max sát thương + damage skill của chiêu- def quái) x Skill damage + (SM + NN + NL )/2
+ Min = (Min sát thương + damage skill của chiêu- def quái) x Skill damage + (SM + NN + NL )/2
vậy việc tăng ene để bơm máu và combo hiệu quả là yếu tố quyết định cộng point.

vanthanh225355
27-09-2010, 09:21 AM
tài liệu tham khảo trước khi post http://forum.gate.vn/mu/showthread.php?t=273209

botchien
27-09-2010, 10:08 AM
up................

kenshin
27-09-2010, 11:29 AM
tư ngày đánh mu ghét nhất guld HutieuGo . ghét cực , ghét từ thằng chủ guild đến bọn TV guild

botchien
27-09-2010, 11:31 AM
ghe the'......Hack tua` lua a` :D

wildlion
27-09-2010, 11:35 AM
tư ngày đánh mu ghét nhất guld HutieuGo . ghét cực , ghét từ thằng chủ guild đến bọn TV guild

Sao lại ghét? :- ss

michelle882009
27-09-2010, 12:10 PM

^^
người hâm mộ quá khích đây ma ^^

kenzjn
28-09-2010, 10:30 AM
m0c' da^U rA 120k poin the' :))

kenzjn
28-09-2010, 10:41 AM
;26054']Kinh vậy à.hihi

40kagi 30kvit 42,5k ene va^n~ che^T" nhU* ch0' da^Y nAy` :((

bboybigt
20-02-2011, 01:31 AM
upppppppppp

dieulinh3
20-02-2011, 03:41 AM
3` má nó. đi duel cả Midsven 1 lần ngỡ ngàng càng cua-tua rua bọt mép-ngực lép mũi to khi mà Mid vs 1 hít gió em đã xuất hiện ở 1 vị trí khác trong Duel:))
>>>>>>>>>em quỳ suốt vs bác này

MildSeven
20-02-2011, 08:34 AM
MildSeven giờ đổi chủ rồi
topic này vẫn ko hót = BachCaoThu =))

MildSeven
20-02-2011, 05:41 PM
trum hack đã có mặt

botchien
20-02-2011, 05:45 PM
ai hack thi hack di dau ai noi......dung de? AD nh`om ngo' la ok ,......hi`hi`....:D

bboybigt
20-02-2011, 05:46 PM
=))
chem' chem'
spam spam :))

botchien
20-02-2011, 05:47 PM
ma` wen sao lai co nguoi ghet G HTG vay....chac' bi be`m nhi`u we' nen bu`on..tuoi? nen Tuc' a`........cu' Tuc' di....ta b`em cho Tuc' tiep'...........hi`hi`....^^......:D

ZuZu
20-02-2011, 05:54 PM
HTG bán buôn, bán lẻ các loại hủ tiếu. Mua nhiều bán nhiều, mua ít bán ít. Mỗi tội k bán thiếu @-)

botchien
20-02-2011, 06:05 PM
ban thieu' cung~ duoc....nhung~ rua~ chen'+To^...tru` no...........:D

ChutChu
20-02-2011, 06:07 PM
Cai lon tu mua quyet roi MidSeven Gjo la TuanDW choi VCL chug may co gi pm 0903264562 dug xo xjen dcm

ZuZu
20-02-2011, 06:07 PM
Ăn = Rửa = Vỡ = Đền mạg.

botchien
20-02-2011, 06:12 PM
de`n mang....ro`i...ai rua~ bat' cho anh ban' day ......hi`hi`....cho Nhin. doi' duoc roi ^^

ZuZu
20-02-2011, 06:34 PM
Nhịn đói = chết. a Dã man hơn cả e r`:))

döñg döi xö dåÿ
05-07-2011, 05:49 PM
bai pót nong bong? :))

HEROIN
05-07-2011, 06:27 PM
hot thế:))