PDA

View Full Version : Topic "Chuyển mu nào đây" lần cuối?

wildlion
24-09-2010, 01:22 PM
Tôi đã từng post:
"Bạn xem lại mình trước khi nói nhé.
1. sv bị tấn công mà BQT không lên tiếng trấn an tinh thần game thủ, dù chỉ 1 câu như "Sv đang bị tấn công, mong các bạn thông cảm".
2. Bạn xóa mà ko thông báo tức là bạn không tôn trọng người post.
3. Có luật nào cấm việc rủ rê bạn bè qua game khác àh? Sao tôi ko biết vậy? Mà tôi nhớ trước đây muhn vẫn còn quảng cáo cho mu được mà nhỉ? ;]]"

Và bạn Trưởng Phòng vào trả lời:
"1. Server bị tấn công đột xuất BQT chú tâm vào việc khắc phục nên không nói cho các bạn biết được
2. Topic ảnh hưởng đến Mu Hà Nội => xóa ko cần lí do
Trích luật Forum:
- Không gửi bài viết có nội dung chê bai chính sách, dùng từ ngữ đả kích sai sự thật, các vấn đề liên quan đến nhà phát hành GameOnline làm cho tình hình bất ổn. Bài viết sẽ được xóa ngay lập tức.
- Không được tạo 2 nick nhằm gây sức ép, áp lực đối với BQT cũng như các thành viên khác.
có luật đó chứ. bạn chơi mu hà nội lâu chưa mà ko biết à?

Trích luật:

- Không gửi bài viết có trích Link cá nhân, Link có nội dung không lành mạnh, Link của các Forum game khác ( đặc biệt là Mu Online ) với ý định câu kéo thành viên. Các bài viết này sẽ được cân nhắc chỉnh sửa, biên tập lại, thậm chí cắt hiển thị Link.
---------------------------------------------------------------
* Đầu tiên cho tôi hỏi, tại sao bạn lại edit bài viết của tôi?
Last edited by Trưởng Phòng; Hôm nay at 12:35 PM.
Nếu tôi nhớ không nhầm nguyên văn câu nói của tôi là: "Mà tôi nhớ trước đây muhn vẫn còn quảng cáo cho mu kim long được mà nhỉ? ;]]"
Tại sao bây giờ nó lại mất 2 chữ "kim long"
Tôi post bài nêu lên 1 sự thật như vậy mà bạn cũng có quyền edit àh??
Hay có những ngôn từ nào đó tôi không nhớ mà bạn cố tình sửa lại để người khác đọc hiểu nhầm về tôi?
Tiếp theo.
1. Sv bị tấn công đột xuất? Tôi không hiểu từ "đột xuất" bạn dùng theo nghĩa như nào khi mà cả sv này đều biết tình trạng lag dis web QLTK diễn ra nhiều ngày nay rồi.
2. "Không gửi bài viết có nội dung chê bai chính sách, dùng từ ngữ đả kích sai sự thật, các vấn đề liên quan đến nhà phát hành GameOnline làm cho tình hình bất ổn. Bài viết sẽ được xóa ngay lập tức."
Có luật như này tôi không biết thì bị xóa bài tôi cũng không ý kiến gì nữa. Nhưng mà xin thưa với bạn, ai đọc cũng cảm thấy BQT làm việc như là muốn bưng bít mọi thứ không có lợi cho BQT, cứ như là 1 đứa trẻ con thấy mình sai nhưng cố gắng bịt mắt bịt tai lại không nghe người khác góp ý ấy. Buồn cười lắm.
Bạn có quyền, thích close là close, thích ban là ban. Quyền ấy to lắm, mong bạn sử dụng cẩn thận không anh em nó khinh. Tớ nghĩ không nhất thiết phải nói xong là close đâu, vì nếu bạn nói hợp tình hợp lý thì chẳng ai vào cãi cọ làm gì nữa, còn nếu lảm nhảm được vài câu rồi close thì người ta sẽ lập 1 topic khác thôi. (Và đây là 1 ví dụ).
Có 1 vài lời tâm huyết cuối cùng vậy thôi. Nếu bạn suy nghĩ được thì sẽ hiểu đây là những lời lẽ có mục đích chống phá kích động hay là những mong muốn để muhn này được phát triển tốt hơn.
Chào các bạn. Tớ bị ban.

botchien
24-09-2010, 01:26 PM
doc. nhuc' mat' we'.....ngan' gon....de~ hieu? la duoc ro`i em ^___^....

devuoglinh
24-09-2010, 01:28 PM
phải công nhận không 1 ngày bình yên từ khi chơi Mu hn đến giờ
1 ngày ít cũng dis 30P--3-4 tiếng
bó tay

wildlion
24-09-2010, 01:30 PM
doc. nhuc' mat' we'.....ngan' gon....de~ hieu? la duoc ro`i em ^___^....

Nếu cùng 1 topic thì nói ngắn được anh ạh.
Nhưng bị cut sang topic khác thì phải ghi nguồn + dẫn chứng để mọi người tiện theo dõi.

[-BoyCoDon-]
24-09-2010, 01:30 PM
UT từ ngày hôm kia tới giờ.Bị dis 1 lần.hehehe.

Huti3ugo
24-09-2010, 01:31 PM
Sài Gòn mưa to quá

[-BoyCoDon-]
24-09-2010, 01:40 PM
Sài Gòn mưa to quá

Hà nội mấy hôm nay về đêm lạnh quá(nhưng vẫn bật quạt ngủ cho ngon)hehe

Huti3ugo
24-09-2010, 01:43 PM
;25522']Hà nội mấy hôm nay về đêm lạnh quá(nhưng vẫn bật quạt ngủ cho ngon)hehe

ủng hộ tinh thần lãng phí điện =))

haisu