PDA

View Full Version : Topic "Chuyển mu nào đây" của mình đâu rồi?

wildlion
24-09-2010, 11:42 AM
Như title, cái topic đấy nó đi đâu rồi?
Hay BQT làm "anh hùng núp" cho nó tạch rồi? ;]]
Kinh chưa ;]]

chicken_10
24-09-2010, 11:46 AM
miss mje rùi :))....BQT âm thầm đấm đá anh em rùi hehe

wildlion
24-09-2010, 11:50 AM
BQT cũng biết sợ cơ đấy ;]]
Tí nữa mình có bị âm thầm ban nick thì cũng chẳng có gì bất ngờ :- "

michelle882009
24-09-2010, 11:54 AM
xời...cái nick cùi...nick top 1 như ta mới sơk bị ban này...thật là sợ quá đi mất ^^

zCongLyz
24-09-2010, 11:56 AM
a e co ai vo game dc k ?

Trưởng Phòng
24-09-2010, 12:04 PM
Như title, cái topic đấy nó đi đâu rồi?
Hay BQT làm "anh hùng núp" cho nó tạch rồi? ;]]
Kinh chưa ;]]

tôi xóa đấy. Server bị tấn công chứ không phải khi không mà bị thế. bạn không thông cảm thì thôi đừng nói những từ ấy => kết tội phá hoại mu hà nội

wildlion
24-09-2010, 12:04 PM
Đề nghị adm cho nó trở lại với văn minh nhân loại đi =]]

Satthumoi
24-09-2010, 12:05 PM
tôi xóa đấy. Server bị tấn công chứ không phải khi không mà bị thế. bạn không thông cảm thì thôi đừng nói những từ ấy => kết tội phá hoại mu hà nội

Ha ha.Cho nó block ních đi TP

wildlion
24-09-2010, 12:09 PM

Bạn xem lại mình trước khi nói nhé.
1. sv bị tấn công mà BQT không lên tiếng trấn an tinh thần game thủ, dù chỉ 1 câu như "Sv đang bị tấn công, mong các bạn thông cảm".
2. Bạn xóa mà ko thông báo tức là bạn không tôn trọng người post.
3. Có luật nào cấm việc rủ rê bạn bè qua game khác àh? Sao tôi ko biết vậy? Mà tôi nhớ trước đây muhn vẫn còn quảng cáo cho mu được mà nhỉ? ;]]

(Cái post phía trên là tôi post cùng lúc với bạn nên các bạn ko cần để ý nhé)

michelle882009
24-09-2010, 12:09 PM

vậy trưởng phòng thay mặt adm bớt chút tg online giải thích cho anh em đi...cứ im re rồi sao mà ko bức xúc
anh em chơi game coi game mu như 1 phần trong cuộc sống hằng ngày nên sẵn sàng bỏ những thứ khác để onl chơi game...còn những người làm ra game thì luôn có lý do là " bận " công việc khác nên ko onl đc...nếu bản thân người quản lý đã ko coi trọng game mình lập ra thì làm sao có quyền kết tội người khác ko tôn trọng game của mình...

zCongLyz
24-09-2010, 12:10 PM
a e co ai vao dc game k ?

michelle882009
24-09-2010, 12:10 PM
xoá vì lag bị trùng bài trên

Trưởng Phòng
24-09-2010, 12:34 PM
Bạn xem lại mình trước khi nói nhé.
1. sv bị tấn công mà BQT không lên tiếng trấn an tinh thần game thủ, dù chỉ 1 câu như "Sv đang bị tấn công, mong các bạn thông cảm".
2. Bạn xóa mà ko thông báo tức là bạn không tôn trọng người post.
3. Có luật nào cấm việc rủ rê bạn bè qua game khác àh? Sao tôi ko biết vậy? Mà tôi nhớ trước đây muhn vẫn còn quảng cáo cho mu được mà nhỉ? ;]]

(Cái post phía trên là tôi post cùng lúc với bạn nên các bạn ko cần để ý nhé)

1. Server bị tấn công đột xuất BQT chú tâm vào việc khắc phục nên không nói cho các bạn biết được
2. Topic ảnh hưởng đến Mu Hà Nội => xóa ko cần lí do
Trích luật Forum:

- Không gửi bài viết có nội dung chê bai chính sách, dùng từ ngữ đả kích sai sự thật, các vấn đề liên quan đến nhà phát hành GameOnline làm cho tình hình bất ổn. Bài viết sẽ được xóa ngay lập tức.
- Không được tạo 2 nick nhằm gây sức ép, áp lực đối với BQT cũng như các thành viên khác.

3. có luật đó chứ. bạn chơi mu hà nội lâu chưa mà ko biết à?

Trích luật:

- Không gửi bài viết có trích Link cá nhân, Link có nội dung không lành mạnh, Link của các Forum game khác ( đặc biệt là Mu Online ) với ý định câu kéo thành viên. Các bài viết này sẽ được cân nhắc chỉnh sửa, biên tập lại, thậm chí cắt hiển thị Link.

Trưởng Phòng
24-09-2010, 12:37 PM
Ban user Fefa_Cavalli 4 ngày vì spam

Close topic đã nói rõ vi phạm lần 2 ban user