PDA

View Full Version : Sao hôm nay buồn vậy ta..

Satthumoi
20-09-2010, 02:35 PM
Sau một thời gian vui vẻ cùng anh em muhnss5.Có rất nhiều kỉ niêm vui buồn lẫn nhau.Được quen và biết anh em có lẽ tớ rất vui và anh em trong muhn này là những người đã cùng giúp tớ vượt qua những khoảnh khắc khó khăn nhất.Những lúc vừa chia tay với bạn gái xong chả biết làm gì ngoài việc cày game.Công việc cũng bỏ, cuộc sống chả quan tâm.Suốt ngày chỉ có game.Nhưng, bây giờ nghĩ lại chả có ai có thể giúp được mình ngoài chính mình.Game chỉ giúp ta vượt qua những khoảnh khắc buồn tủi nhất của cuộc đời vì vào game ta là một con người khác.Ta được mọi người biết đến vì là một thương gia buôn bán tài ba, một tên lừa đảo khoét tiếng hay một sát thủ chuyên đi giết người làm niềm vui hay là một lãng tử hào hoa.Tất cả chỉ là ảo mà thôi.Bình thường ta vẫn là ta, mọi người nhìn vào chỉ đánh giá là một con nghiện game chứ chả ai đánh giá tốt hết.Hiện tại bây giờ chả biết ngày giờ là gì.Một ngày mới bắt đầu ta chạy ngay ra quán nét đặt máy.Rồi đến tối mịt 11 hay 12 h đêm mới về đến nhà.Cả ngày chỉ có một ly càfe, 2 gói thuốc và 1 gói mì tôm.Con người càng trở nên yếu đưối.Ngày trước phong độ vì tập thể hình bấy giờ chỉ là một tên ốm nhôm ốm nhách , da bọc xương mọi người nhìn ai cũng chê.Chán.buồn lắm.Nhưng giờ làm gì.Bỏ game ta lại về con người thực của ta.Biết thương biết nhớ và đặc biệt là biết hôm nay là ngày bao nhiêu , thứ mấy và tháng nào.Vẫn biết rằng bỏ game ta sẽ nhớ về em rất nhiều nhưng ta không thể lấy game làm bàn đỡ để thôi không nhớ em.Nhiều đêm ta nằm suy nghĩ không biết em có nhớ đến ta hay không?Hiện bây giờ em đang ở đâu và làm gì.Có những lúc những kỉ niệm về em lại hiện ra trong đầu ta.Ta nhớ em quá.

chila69
20-09-2010, 02:42 PM
em dang hustle với người khác rồi :))

Satthumoi
20-09-2010, 02:55 PM
em dang hustle với người khác rồi :))

Ạc.Chạm vào nỗi đau của người khác àh

DuaMam
20-09-2010, 03:11 PM
em đây em vẫn nhớ đến anh đặc biệt là hay tin anh còn đến 3tr5 vp hiện nay em vẫn chờ anh quay về với em ( khi về nhớ mang theo vp anh nhé ) em rất nhớ anh về lẹ với em nha xxx anh nhiều ( đéo còn vp thì tốt 1 đừng vế về bị đuổi nữa cũng vậy )

vanthanh225355
20-09-2010, 03:14 PM
chơi game để tránh xa một cái j đó có lẽ bạn là một người rất bi quan. vì bạn chơi game quá nhiều, đến mức tổn hại đến sức khoẻ thì thật quá uổng phí, đàn bà ko có con này có con khác cv ổn định thì nó theo như ruồi, 1 tuần hustle 1 em là quá dỗi bình thường, riêng game bỏ ra một thời gian hợp lý tôi nghĩ sẽ thọ hơn, 1 ngày 1 tiêng 2 tiếng để chơi game là bình thường, bạn nghĩ lại đi nhé.. bỏ game để làm j, bạn sẽ vẫn có cuộc sống như xưa, bỏ một chút TG để chơi game thì sẽ ổn thôi.
buồn thì pm với mình:YM: vanthanh225355

LegionK
20-09-2010, 03:17 PM
VL con nghiện. thôi nghỉ Mu đi anh. Mấy tháng vừa rồi vì ham mê Mu mà em mất nhiều thứ quá, bây giờ hối hận thì muôn rồi, chỉ còn biết làm lại từ đầu thôi

Satthumoi
20-09-2010, 04:30 PM
VL con nghiện. thôi nghỉ Mu đi anh. Mấy tháng vừa rồi vì ham mê Mu mà em mất nhiều thứ quá, bây giờ hối hận thì muôn rồi, chỉ còn biết làm lại từ đầu thôi

Đến mức đọ nào đó mình nhận ra rằng vì game mà mình đã mất tất cả.

michelle882009
20-09-2010, 04:30 PM
Sau một thời gian vui vẻ cùng anh em muhnss5.Có rất nhiều kỉ niêm vui buồn lẫn nhau.Được quen và biết anh em có lẽ tớ rất vui và anh em trong muhn này là những người đã cùng giúp tớ vượt qua những khoảnh khắc khó khăn nhất.Những lúc vừa chia tay với bạn gái xong chả biết làm gì ngoài việc cày game.Công việc cũng bỏ, cuộc sống chả quan tâm.Suốt ngày chỉ có game.Nhưng, bây giờ nghĩ lại chả có ai có thể giúp được mình ngoài chính mình.Game chỉ giúp ta vượt qua những khoảnh khắc buồn tủi nhất của cuộc đời vì vào game ta là một con người khác.Ta được mọi người biết đến vì là một thương gia buôn bán tài ba, một tên lừa đảo khoét tiếng hay một sát thủ chuyên đi giết người làm niềm vui hay là một lãng tử hào hoa.Tất cả chỉ là ảo mà thôi.Bình thường ta vẫn là ta, mọi người nhìn vào chỉ đánh giá là một con nghiện game chứ chả ai đánh giá tốt hết.Hiện tại bây giờ chả biết ngày giờ là gì.Một ngày mới bắt đầu ta chạy ngay ra quán nét đặt máy.Rồi đến tối mịt 11 hay 12 h đêm mới về đến nhà.Cả ngày chỉ có một ly càfe, 2 gói thuốc và 1 gói mì tôm.Con người càng trở nên yếu đưối.Ngày trước phong độ vì tập thể hình bấy giờ chỉ là một tên ốm nhôm ốm nhách , da bọc xương mọi người nhìn ai cũng chê.Chán.buồn lắm.Nhưng giờ làm gì.Bỏ game ta lại về con người thực của ta.Biết thương biết nhớ và đặc biệt là biết hôm nay là ngày bao nhiêu , thứ mấy và tháng nào.Vẫn biết rằng bỏ game ta sẽ nhớ về em rất nhiều nhưng ta không thể lấy game làm bàn đỡ để thôi không nhớ em.Nhiều đêm ta nằm suy nghĩ không biết em có nhớ đến ta hay không?Hiện bây giờ em đang ở đâu và làm gì.Có những lúc những kỉ niệm về em lại hiện ra trong đầu ta.Ta nhớ em quá.
hay toá...^^...yêu toá ^^
xin cái QN +13 nào ^^

Satthumoi
20-09-2010, 04:46 PM
hay toá...^^...yêu toá ^^
xin cái QN +13 nào ^^

850k vp nào ^^

[-BoyCoDon-]
20-09-2010, 05:02 PM
850k vp nào ^^

Vẫn buôn bán thế này sao mà bỏ đc.nếu mệt có thể nghỉ chơi 1 thơi gian.rồi lên lick sắp xép hợp lý.game sẽ dỡ buồn hơn.VD chỉ chơi từ 19h-23h chẳng hạn.Ông anh trai mình mỗi ngày chơi game khoảng 5h/ngày.vẫn tập thể hình vẫn khoẻ và cơ bắp như thường mà vẫn là ra tiền.Bạn phải xem lại cách chơi game của mình

michelle882009
20-09-2010, 05:09 PM
850k vp nào ^^

600k xúc luôn ^^

michelle882009
20-09-2010, 05:11 PM
;24713']Vẫn buôn bán thế này sao mà bỏ đc.nếu mệt có thể nghỉ chơi 1 thơi gian.rồi lên lick sắp xép hợp lý.game sẽ dỡ buồn hơn.VD chỉ chơi từ 19h-23h chẳng hạn.Ông anh trai mình mỗi ngày chơi game khoảng 5h/ngày.vẫn tập thể hình vẫn khoẻ và cơ bắp như thường mà vẫn là ra tiền.Bạn phải xem lại cách chơi game của mình
anh Dũng chủ cũ nick OMG ^^...cao ráo...body chuẩn...đẹp trai...ăn mặc sành điệu^^....vợ đẹp con xinh...hình mẫu lt cho các game thủ ^^

blue87
20-09-2010, 05:16 PM
buồn ăn cứt chuồn chuồn post lên làm gì

Fuck You Baby
20-09-2010, 05:28 PM
hôm nay buồn vì nó là 1 ngày ko vui

Satthumoi
20-09-2010, 05:34 PM
buồn ăn cứt chuồn chuồn post lên làm gì

Ngày mai sinh nhật tôi ông kẹ.5 năm rồi năm nào cũng đi chơi với bạn gái năm nay thì ở 1 mình.Trung thu +sinh nhật cô đơn chán lắm.

wildlion
20-09-2010, 05:36 PM
Ra Hn làm chầu bia nào :- "

michelle882009
20-09-2010, 06:22 PM
Ngày mai sinh nhật tôi ông kẹ.5 năm rồi năm nào cũng đi chơi với bạn gái năm nay thì ở 1 mình.Trung thu +sinh nhật cô đơn chán lắm.

bắt xe ra đây
ta mời mi đi uống bia ^^...chỗ ăn chỗ ngủ ko phải lo^^
gọi cả thằng bibi đi luôn : D

wildlion
20-09-2010, 06:42 PM
bắt xe ra đây
ta mời mi đi uống bia ^^...chỗ ăn chỗ ngủ ko phải lo^^
gọi cả thằng bibi đi luôn : D

Mk. Thế mà éo bao giờ thấy nó mời mình :- <

michelle882009
20-09-2010, 06:47 PM
Mk. Thế mà éo bao giờ thấy nó mời mình :- <

ra chuốc nó say chài nó cái DQN ^^...
mới lại những thằng ăn bánh mì cũng phải uống bia mời có mà bán nhà *_

Satthumoi
20-09-2010, 07:21 PM

Đang thanh lý đồ kiếm ít tiến lấy xe ra HN dự lễ 1000 năm Thăng Long Hà Nội đây.

wildlion
20-09-2010, 07:25 PM

Ôi vãi :- <
Nó xoáy mình luôn mới kinh chứ :- <
Nhà thì éo có bia. Làm mình thèm phải chạy ra ngoài mua. Mời kiểu khỉ àh :- <
Bảo các cụ set cho 1 két bia đi :- <

michelle882009
20-09-2010, 07:25 PM
1k năm Thăng Long thì ta về Hạ Long mất rồi ^^