PDA

View Full Version : [MrBin] có vào diễn đàn thì đọc dùm...rất là buồn đấy!

michelle882009
17-09-2010, 01:04 PM
cái topic này mình viết để gửi tới mrBIN,nếu bạn vào dd đọc thì trả lời cho mình, còn ko có ai quen mrBin thì nhắn dùm mình....
cách đây 4,5 hôm bin pm mình hỏi mua w3...mình vẫn rao giá 500k ( mua của puipi 500k)
nhưng hôm xuống nhà anh Dũng chơi và mua nick OMG anh cũng có nc bảo quen Mrbin...mình nghĩ người quen a Dũng nên báo giá cho bin 450k...oh`...rồi sau đó bin đưa ra lý do là giờ chưa bán đc đồ...rồi chưa có đủ tiền...mặc cả xuống 380k*_cũng ok
đằng nào w3 nhiều quá bán đi cho đỡ chật hòm thôi...
sau đó bin bảo giờ đưa trước 220k...nợ lại 160k...
bin log con elf đưa cho mình 220k rồi mình đưa w3 sang...
ngày hôm sau....dạo sv1 thấy bin rao mua đồ rx 13 5 nghĩ chắc có $ rồi mới đi mua đồ thế kia nên mình mail bảo bin trả 160k...và nhận lại đc mail là : nợ nào,có nhầm ko, trả đủ rồi mà, omg ( liệu có phải vì gặp nhiều tình huống như này rồi mà a Dũng phải đặt nick là OhMyGod ko nhỉ)
nếu là mình chắc mình sẽ đặt là wtf*_
mình mail lại cho bin tường thuật chi tiết lại vụ gd để bin nhớ chính xác thì ko thấy bin trả lời...
cho đến hôm nay thì mình nghĩ chắc là bin đã "quên" rồi vì đụng mặt nhau sv1 vài lần cũng ko thấy nói gì...phải chăng trí nhớ bin bị kém quá...hay là bin biết OMG có chủ mới rồi nên ko cần phải chơi đẹp...mà ko phải chơi đẹp...tối thiếu là cư xử bình thường như vs anh Dũng chủ cũ...
nếu anh Dũng có đọc được những dòng này thì em xin lỗi...em rất quý anh mặc dù ae mới gặp nhau vài lần trong game và 1 lần ngoài đời...có thế là cái mặt em nó ngu...hoặc là em ko đủ uy tín và ảnh hưởng như anh...nên người ta thik lừa em...nhưng từ giờ dù ai có bảo quen a Dũng hay là quen thật đi nữa thì cũng ko bg thiếu đc michelle 1 xu nữa...lần đầu cho nợ...lần đầu bị bùng luôn...*_ hài...

wildlion
17-09-2010, 01:18 PM
1.Lần thứ n bị lừa :- < Tiếc là mình ko gặp nó để xem cái mặt nó lúc bị lừa như nào ;]]

2. MrBin top1 soul 4/81x thế mà còn đi bùng tiền. Có 160k mà cũng phải làm thế áh :- O
Sao thiên hạ có lắm người ko biết nhục vậy nhỉ. Có tí tiền mà để bị cả sv nó chửi :[
Thể nào chiều nay or sáng mai cũng lên 4rum kêu là bán acc rồi cho xem :- "

0989768223
17-09-2010, 01:22 PM
cái topic này mình viết để gửi tới mrBIN,nếu bạn vào dd đọc thì trả lời cho mình, còn ko có ai quen mrBin thì nhắn dùm mình....
cách đây 4,5 hôm bin pm mình hỏi mua w3...mình vẫn rao giá 500k ( mua của puipi 500k)
nhưng hôm xuống nhà anh Dũng chơi và mua nick OMG anh cũng có nc bảo quen Mrbin...mình nghĩ người quen a Dũng nên báo giá cho bin 450k...oh`...rồi sau đó bin đưa ra lý do là giờ chưa bán đc đồ...rồi chưa có đủ tiền...mặc cả xuống 380k*_cũng ok
đằng nào w3 nhiều quá bán đi cho đỡ chật hòm thôi...
sau đó bin bảo giờ đưa trước 220k...nợ lại 160k...
bin log con elf đưa cho mình 220k rồi mình đưa w3 sang...
ngày hôm sau....dạo sv1 thấy bin rao mua đồ rx 13 5 nghĩ chắc có $ rồi mới đi mua đồ thế kia nên mình mail bảo bin trả 160k...và nhận lại đc mail là : nợ nào,có nhầm ko, trả đủ rồi mà, omg ( liệu có phải vì gặp nhiều tình huống như này rồi mà a Dũng phải đặt nick là OhMyGod ko nhỉ)
nếu là mình chắc mình sẽ đặt là wtf*_
mình mail lại cho bin tường thuật chi tiết lại vụ gd để bin nhớ chính xác thì ko thấy bin trả lời...
cho đến hôm nay thì mình nghĩ chắc là bin đã "quên" rồi vì đụng mặt nhau sv1 vài lần cũng ko thấy nói gì...phải chăng trí nhớ bin bị kém quá...hay là bin biết OMG có chủ mới rồi nên ko cần phải chơi đẹp...mà ko phải chơi đẹp...tối thiếu là cư xử bình thường như vs anh Dũng chủ cũ...
nếu anh Dũng có đọc được những dòng này thì em xin lỗi...em rất quý anh mặc dù ae mới gặp nhau vài lần trong game và 1 lần ngoài đời...có thế là cái mặt em nó ngu...hoặc là em ko đủ uy tín và ảnh hưởng như anh...nên người ta thik lừa em...nhưng từ giờ dù ai có bảo quen a Dũng hay là quen thật đi nữa thì cũng ko bg thiếu đc michelle 1 xu nữa...lần đầu cho nợ...lần đầu bị bùng luôn...*_ hài...
vãi chym. ông thử alo cho anh dũng COi như nào rồi hẵn đổi tội nhé. ko nhiều lúc là oan uổng cho họ.

wildlion
17-09-2010, 01:24 PM
Thiếu tiền ko trả thì đổ cái tội gì =]]

michelle882009
17-09-2010, 01:26 PM
vãi chym. ông thử alo cho anh dũng COi như nào rồi hẵn đổi tội nhé. ko nhiều lúc là oan uổng cho họ.

anh Dũng ko lq nữa...lúc bán w3 thì tôi đã là chủ acc rồi...

0989768223
17-09-2010, 01:29 PM
anh Dũng ko lq nữa...lúc bán w3 thì tôi đã là chủ acc rồi...

thế thì đừng mang anh dũng vào liên quan trong việc này. ko mang tiếng ra. mà cậu hãy nói là chuyện giữa cậu và Bin thôi

michelle882009
17-09-2010, 01:34 PM
thế thì đừng mang anh dũng vào liên quan trong việc này. ko mang tiếng ra. mà cậu hãy nói là chuyện giữa cậu và Bin thôi

đọc kỹ hẵng spam nhé...nếu có rắc rối về mặt đọc hiểu thì nên theo 1 lớp bổ túc ban đêm luyện cho chắc tiếng việt đi rồi hẵng góp ý...
tôi nói thế là vì nếu chẳng may anh Dũng vào dd có đọc thì biết cụ thể...tránh sau này ai đó nói OMG đổi acc rồi tuyệt tình tuyệt nghĩa...
còn nếu muốn liên quan...tôi ko biết gọi điện cho anh Dũng cho nhanh ah *_hài

Huti3ugo
17-09-2010, 01:35 PM
j mà có 160k vp mà cũng để mất danh dự vậy Bin gà???

wildlion
17-09-2010, 01:38 PM
Like cái chữ ký của anh :]]
G: hutieugo (ko bán thiếu) =]]

michelle882009
17-09-2010, 01:48 PM
giờ ta cũng như lão soul...ko bán thiếu *_

wildlion
17-09-2010, 01:50 PM
Lần thứ n sau khi bị lừa anh ấy lại quyết tâm đi trả thù đời... :- <

mrbin
17-09-2010, 03:04 PM
ong OMG moi an noi cho han hoi the nao ma toi lua ong ??? toi an noi rat lich su voi ong... roi the ma ong bao toi la khong tra loi ong, khong mail lai cho ong...ong gui mail cho toi lan nao toi cung tra loi ong han hoi.... con goi la anh.sang hom day toi vao doc mail xem co ai mua do khong, toi thay 1 mail cua ong bao tra a 160k, toi moi thay ngac nhien...toi lien nhan tin cho a Dung va 1 luc sau a dung nhan lai cho toi vao va bao :"a bac acc roi "...sau toi con hoi sao thang chu acc moi tu nhien mail doi em tien ha a ? a Dung bao khong biet duoc va toi cung k nhan tin nua...den luc trua ong mail cho toi va ke lai hom day giao dich ra sao (van de gia ca thi toi khong noi ) nhung toan bia dat, hay la ong khong nho ???
1, ong bao toi bao la :" cho toi no ong 160k "toi ko he noi va toi cung khong no ai bao gio ca,hoi ca sv xem noi co no ai k ??
2, cai thu nhat la ong bao toi la toi dua 220k truoc cho ong vao ong dua W3 cho toi ---> hom day toi ban duoc con soi va trong ruong do cua toi co 110k, toi bao la dua cho ong truoc 110k vai toi tuong ong la anh Dung nen toi cung k ngan ngai gi, sau toi moi thay doi nhan vat va dua not cho ong so vp con lai , gd xong toi con bao "ok a nhe " va toi chuyen wing sang con DK cua toi.
3, luc giao dich ong bao toi log sang con ef giao dich. trong acc toi k he co 1 con ef nao ,toi hay de vp o 2 con ke tiep con MrBIN nhung hom day toi het vp roi nen con vp o con DW ten :kent
4, ong bao luc gd dua wing cho toi ong con dung noi chuyen voi blue87 va tro toi,toi khong biet co phai khong vi toi mua duoc wing 3 nen chuyen luon sang con DK :Ketamjn nen k de i gi.... blue87 vao noi xem co phai khong cai nha.

...luc nay toi dang o sv1 thj ong bibizuzu bao toi co xicandan va bao toi ra DD xem,toi khong ngo o lai la mot nguoi nhu the...va cung cam on bibizuzu bao toi thi toi moi biet.ma bibizuzu ca ineedyou nay nghe cai gi cung phai nghe 2 tai dung co ma nhu the, con khong biet ai lua dao dau ma keu the,nhung nguoi an cap la rat hay la lang...

toi se nho ADM giai quet vu nay ong OMG cu yen tam...neu ma toi khong nho thj toi se hoan tra lai so tien cho ong va xl ong ... co ong yen tam toi khong nho nham dau.

BATTRI
17-09-2010, 03:09 PM
thế mà ông này cứ vào topic người # nói nhao lên lam như mình trong sạch lắm

vanthanh225355
17-09-2010, 03:13 PM
Anh em bình tĩnh giải quyết vấn đề ổn thoả, đừng vì tí tiền cãi lộn mất hay.
tôi nghĩ ko cần phải làm cho ra lẽ. chuyện đã lâu và có nhiều trung gian, thôi cho nó lost đi 2 bạn ạ, còn thằng nào gian manh thằng đấy tự biết, chỉ nhục thêm thôi.
một bên coi như cho 160k vào máy xoay chaos
một bên coi như ko đọc bài viết này.
anh em ko nên tính toán, lỡ có chuyện j thôi thì cũng không sao,
tôi nghĩ 2 bạn chỉ hiểu lầm thôi ko có j to tát mà cãi nhau.
dừng ở đây nhé.

michelle882009
17-09-2010, 03:15 PM
ong OMG moi an noi cho han hoi the nao ma toi lua ong ??? toi an noi rat lich su voi ong... roi the ma ong bao toi la khong tra loi ong, khong mail lai cho ong...ong gui mail cho toi lan nao toi cung tra loi ong han hoi.... con goi la anh.sang hom day toi vao doc mail xem co ai mua do khong, toi thay 1 mail cua ong bao tra a 160k, toi moi thay ngac nhien...toi lien nhan tin cho a Dung va 1 luc sau a dung nhan lai cho toi vao va bao :"a bac acc roi "...sau toi con hoi sao thang chu acc moi tu nhien mail doi em tien ha a ? a Dung bao khong biet duoc va toi cung k nhan tin nua...den luc trua ong mail cho toi va ke lai hom day giao dich ra sao (van de gia ca thi toi khong noi ) nhung toan bia dat, hay la ong khong nho ???
1, ong bao toi bao la :" cho toi no ong 160k "toi ko he noi va toi cung khong no ai bao gio ca,hoi ca sv xem noi co no ai k ??
2, cai thu nhat la ong bao toi la toi dua 220k truoc cho ong vao ong dua W3 cho toi ---> hom day toi ban duoc con soi va trong ruong do cua toi co 110k, toi bao la dua cho ong truoc 110k vai toi tuong ong la anh Dung nen toi cung k ngan ngai gi, sau toi moi thay doi nhan vat va dua not cho ong so vp con lai , gd xong toi con bao "ok a nhe " va toi chuyen wing sang con DK cua toi.
3, luc giao dich ong bao toi log sang con ef giao dich. trong acc toi k he co 1 con ef nao ,toi hay de vp o 2 con ke tiep con MrBIN nhung hom day toi het vp roi nen con vp o con DW ten :kent
4, ong bao luc gd dua wing cho toi ong con dung noi chuyen voi blue87 va tro toi,toi khong biet co phai khong vi toi mua duoc wing 3 nen chuyen luon sang con DK :Ketamjn nen k de i gi.... blue87 vao noi xem co phai khong cai nha.

...luc nay toi dang o sv1 thj ong bibizuzu bao toi co xicandan va bao toi ra DD xem,toi khong ngo o lai la mot nguoi nhu the...va cung cam on bibizuzu bao toi thi toi moi biet.ma bibizuzu ca ineedyou nay nghe cai gi cung phai nghe 2 tai dung co ma nhu the, con khong biet ai lua dao dau ma keu the,nhung nguoi an cap la rat hay la lang...

toi se nho ADM giai quet vu nay ong OMG cu yen tam...neu ma toi khong nho thj toi se hoan tra lai so tien cho ong va xl ong ... co ong yen tam toi khong nho nham dau.

tôi mail cho bin từ 3 hôm và sau cái mail cuối cùng thì ko thấy bin trả lời....
còn việc bán w3 thì lúc đấy là tôi bán cho ông chứ ko phải a Dũng bán...
còn cái việc tôi tự dưng post bài do tôi " tự nghĩ ra" nếu là ông
ông bán đc đồ rồi ông có đi đòi thêm tiền người ta ko...mà lại chọn ngay thằng top 1 2 dw *_ hàng vip sv...cho dù là gây xi` căng dan cũng chẳng thằng ngu nào làm thế....
còn theo suy luận của ông...ông vẫn chọn cách đấy để nổi tiếng thì tôi chịu...*_
ông nói ông uy tín ở đâu tôi ko biết...tôi chỉ biết 1 điều là ông thiếu tôi 160k vp và đó là sự thật...hôm trước ông cũng nói nhờ adm xem dùm...xin lôi...tôi ko hiểu đầu ông nó trăm côgn nghìn việc hay là nó đãng trí tới mức gd ngày hôm trước hôm sau đã quên...
cái việc tôi đã nhận bn tiền tôi có thể thề độc...nhưng nói thật...nó ko đáng so vs 160k và nó quá trẻ con...ông có trả 160k hay ko giờ toi cũng ko quan tâm...tôi săn sàng chuyển thẻ cho a Dũng 1mil vnd ngay cả khi chua biết anh ấy ai...chẳng lẽ tôi lại phải đói khát lên đây xin ông 160k
ông thi vip rồi đồ đac đầy người top 1,2....w3 thì bán rồi...tiền thì trao rồi
ông nói gì chẳng đc *_ hài...

mrbin
17-09-2010, 03:15 PM
biet la the nhung ma uy tin cua toi thi sao ha ong??? toi dang nho nho ngay gd de nho ADM vao kiem tra thong tin gd cho va post anh? acc cua toi len de cho ong day xem con ef cua toi la con nao

mrbin
17-09-2010, 03:18 PM
OMG co nho chinh xac ngay giao dich khong ??? de toi post bai nho ADM... xem ai la nguoi ....

vanthanh225355
17-09-2010, 03:18 PM
ông login vào phần chon nhân vật chụp 1 tấm hình gửi lên đây. hoà nhau đi mấy pác ơi, thông cảm đi

BATTRI
17-09-2010, 03:20 PM
tôi mail cho bin từ 3 hôm và sau cái mail cuối cùng thì ko thấy bin trả lời....
còn việc bán w3 thì lúc đấy là tôi bán cho ông chứ ko phải a Dũng bán...
còn cái việc tôi tự dưng post bài do tôi " tự nghĩ ra" nếu là ông
ông bán đc đồ rồi ông có đi đòi thêm tiền người ta ko...mà lại chọn ngay thằng top 1 2 dw *_ hàng vip sv...cho dù là gây xi` căng dan cũng chẳng thằng ngu nào làm thế....
còn theo suy luận của ông...ông vẫn chọn cách đấy để nổi tiếng thì tôi chịu...*_
ông nói ông uy tín ở đâu tôi ko biết...tôi chỉ biết 1 điều là ông thiếu tôi 160k vp và đó là sự thật...hôm trước ông cũng nói nhờ adm xem dùm...xin lôi...tôi ko hiểu đầu ông nó trăm côgn nghìn việc hay là nó đãng trí tới mức gd ngày hôm trước hôm sau đã quên...
cái việc tôi đã nhận bn tiền tôi có thể thề độc...nhưng nói thật...nó ko đáng so vs 160k và nó quá trẻ con...ông có trả 160k hay ko giờ toi cũng ko quan tâm...tôi săn sàng chuyển thẻ cho a Dũng 1mil vnd ngay cả khi chua biết anh ấy ai...chẳng lẽ tôi lại phải đói khát lên đây xin ông 160k
ông thi vip rồi đồ đac đầy người top 1,2....w3 thì bán rồi...tiền thì trao rồi
ông nói gì chẳng đc *_ hài...

tôi k muốn vào đây nói gì nhưng OMG từng nói phải chụp ảnh mới tin vậy OMG chụp ảnh đê

michelle882009
17-09-2010, 03:22 PM
biet la the nhung ma uy tin cua toi thi sao ha ong??? toi dang nho nho ngay gd de nho ADM vao kiem tra thong tin gd cho va post anh? acc cua toi len de cho ong day xem con ef cua toi la con nao

uy tin của ông vs cả sv vẫn còn đó thôi...còn với tôi...xin lỗi nó là con số 0...cả sv này có nói thế nào thì cũng ko bg thay đổi đc ...thiết nghĩ điều đấy cũng chẳng ảnh hưởng gì đến ông đúng ko *_...còn cái chuyện tiền nong gd giao dịch 1 2 ngày ....mà ko nhớ đc...lại còn phải hỏi gd ngày nào...cứ như người ngoài cuộc đang giúp mình điều tra ấy...nghe nó buồn cười lắm...

michelle882009
17-09-2010, 03:34 PM
tôi k muốn vào đây nói gì nhưng OMG từng nói phải chụp ảnh mới tin vậy OMG chụp ảnh đê
nếu là gd vs 1 thể loại ntn thì ko chụp ảnh hơi phí *_

mrbin
17-09-2010, 03:37 PM
thanhvan225355 bao toi cach post anh len cai de cho thang OMG no thay con ef cua toi.

michelle882009
17-09-2010, 03:41 PM
thanhvan225355 bao toi cach post anh len cai de cho thang OMG no thay con ef cua toi.

xin lỗi...chưa biết người ta là ai thì đừng có thằng này thằng nọ...tôi chưa đặt chữ thằng trước từ MrBin lần nào đâu bạn ạ...

mrbin
17-09-2010, 03:43 PM
toi khong goi thang thi goi a ak ??? khong quen khong biet goi thang tra lam sao, toi k muon noi chuyen voi ong va toi cung khong noi nhieu, nho ADM kiem tra la biet khong phai noi nhieu.

mrbin
17-09-2010, 03:47 PM
file:///C:/Documents%20and%20Settings/thethanh/Desktop/New%20Bitmap%20Image.bmp

michelle882009
17-09-2010, 03:47 PM
thế hoá ra ko phải là anh thì là thằng ah....bạn ko biết dùng từ tôi bạn, ông tôi hay bạn là người dân tộc....tôi vs bạn chưa đủ quen thân để thằng này thằng kia đâu bạn ạ...ngôn từ đầu đường xó chợ nt thì cũng khó trách cư xử cũng ảnh hưởng phần nào *_

mrbin
17-09-2010, 04:10 PM
day khong phai la do cach cu su? gi hay khong den luc uc che roi do la chuyen binh thuong,ong noi lam nhu ong co hoc van lam... con run xeo cung phai quan hieu chua

michelle882009
17-09-2010, 04:13 PM
xéo ai thế...*_
ông hiểu là ông ức chế...còn tôi chẳng hiểu là ông đang ức chế chuyện gì *_
tôi chỉ thấy là tôi đang rất ức chế...và điều này kéo dài vài ngày rồi....nhưng tôi vẫn đủ bình tĩnh để biết...nói ra rồi thì ko rút lại đc...muốn đc người khác tôn trọng thì nên suy nghĩ kỹ trước khi nói...thế thôi...học vấn ko quyết định cách cư xử đâu...có đứa mù chữ nó vẫn nói năng đàng hoàng lắm...

vanthanh225355
17-09-2010, 04:16 PM

ông online YM gửi hình qua tôi đẩy dùm lên cho

-> vanthanh225355@yahoo.com

tôi dang online nè

michelle882009
17-09-2010, 04:18 PM
ông online YM gửi hình qua tôi đẩy dùm lên cho

-> vanthanh225355@yahoo.com

tôi dang online nè

để nói lên điều gì...chứng minh đc gì *_

mrbin
17-09-2010, 04:26 PM
ai bao la log gd voi con ef nho? chang nhe vui post bai ma da quen roi ???

vanthanh225355
17-09-2010, 04:29 PM
http://forum.mu-hanoi.net/attachment.php?attachmentid=59&d=1284715629
nguyên văn gửi lên dùm mrbin
http://forum.mu-hanoi.net/attachment.php?attachmentid=59&d=1284715629

wildlion
17-09-2010, 04:53 PM
Post hẳn ảnh lên đi. Đừng post link

vanthanh225355
17-09-2010, 04:57 PM
đang post ảnh đấy

michelle882009
17-09-2010, 04:58 PM
ai bao la log gd voi con ef nho? chang nhe vui post bai ma da quen roi ???

tôi hỏi là giờ post lên thì có ý nghĩa gì...ông cố tình ko hiểu hay là cho rằng làm như thế thì loè đc người khác...nhân vật phụ xoá đi lập lai 5 phút tôi làm dc 10 lần...*_
cái này người ta gọi là làm hàng đây...làm mình tự dưng nhớ bạn Fang thế *_

wildlion
17-09-2010, 05:00 PM
Đấy :- <
Nếu ai có ảnh thì post lên. Cứ chờ có ảnh là xong hết.

Fuck You Baby
17-09-2010, 05:04 PM
lại nữa rôi

wildlion
17-09-2010, 05:06 PM
lại nữa rôi
Lại nữa là lại nữa gì? @- )

mrbin
17-09-2010, 05:06 PM
ong bao la ong GD voi con ef cua toi + vao bao hum day dung tro` toi dua not vp va noi chuyen voi blue87 ,toi dang goi blue 87 vao xem co dung k ??? dung co bao la cai nay k quan trong, nhung cai nay noi len xem ong co nho hay k thoi .

blue87
17-09-2010, 05:08 PM
xin hỏi là OMG nói chuyện với blue87 khi nao? nói vì chuyện gì ?

Fuck You Baby
17-09-2010, 05:08 PM
cái này fair xem lại
cậu có còn nhó 10k vpoi ko
cũng gần giống thế này

blue87
17-09-2010, 05:11 PM
cái này fair xem lại
cậu có còn nhó 10k vpoi ko
cũng gần giống thế này

10k gì ? tớ nợ MID ah ?

Fuck You Baby
17-09-2010, 05:12 PM
ak ko hôm tó vay của Bin 10k mấy hôm sau có người vào acc dw Drakubin lay 10k roi
hôm sau GD cai DQN bin hỏi lấy lại 10k
nhưng vua hôm trước đa dưa cho con dw Drakubin roi

mrbin
17-09-2010, 05:14 PM
day co blue87 day, ong noi chuyen bao gio ? ma ong bao dung tro` toi va noi chuyen voi blue87 ??? con anh thi toi k biet post nho vanthanh post ho,con toi tra phai lam gi phai del nhan vat lap lai nhan vat khac ... cu hoi ADM la biet ai gian ngay ay ma

Fuck You Baby
17-09-2010, 05:18 PM
cho ta kai DQN 13 nào Bin em

vanthanh225355
17-09-2010, 05:19 PM
gửi lại ảnh theo y/c của MRbin

Fuck You Baby
17-09-2010, 05:21 PM
đại gia mà nick nhìn cùi nhỷ

Fefa_Cavalli
17-09-2010, 08:22 PM
xin chuc mung kakakakakakakaka

blue87
17-09-2010, 08:23 PM
xin chuc mung kakakakakakakaka

chúc cái gì tên này

Fefa_Cavalli
17-09-2010, 08:28 PM
chúc cái gì tên này

thi chuc cu chuc ^^

blue87
17-09-2010, 08:30 PM
thi chuc cu chuc ^^

cho ngay vào châu quy đi

Fefa_Cavalli
17-09-2010, 08:39 PM
cho ngay vào châu quy đi

ta ko biet chau quy o dau .The nha mi o do a

michelle882009
17-09-2010, 11:17 PM
day co blue87 day, ong noi chuyen bao gio ? ma ong bao dung tro` toi va noi chuyen voi blue87 ??? con anh thi toi k biet post nho vanthanh post ho,con toi tra phai lam gi phai del nhan vat lap lai nhan vat khac ... cu hoi ADM la biet ai gian ngay ay ma

ông nói ông đọc mail rồi mà ông còn kêu blue87 lên hả...ông dọc kiểu gì thế ...tôi đã nói rõ...lúc đấy tôi đứng nc vs anh bluesky...còn hỏi anh ấy...và đc anh ấy cho xem sét da...tôi còn gạ mua nhưng anh ấy ko bán...bảo đang gom để up 1 set lên 13...mà những điều này thì có ý nghĩa gì nhỉ....*_
khi mà có người đã cố tình "quên"...nói gì chả đc...hài...

anova9x
17-09-2010, 11:49 PM
tôi hỏi là giờ post lên thì có ý nghĩa gì...ông cố tình ko hiểu hay là cho rằng làm như thế thì loè đc người khác...nhân vật phụ xoá đi lập lai 5 phút tôi làm dc 10 lần...*_
cái này người ta gọi là làm hàng đây...làm mình tự dưng nhớ bạn Fang thế *_

Bác nói Đến thằng Fang Em mới nhớ . Mới chơi MU dc mấy ngày E có mua 1 Set Đồ của 1 người bạn ( chém đẹp ) Sét tên là : Evis + pk Orilon của DW giá 500k vp ( không nói láo các bác bảo em gà em chịu chứ bảo nói xạo là không dc ). Chơi mấy ngày chán quá E liền Đổi Giới Tính sang DK tiện tay mua luôn sét Trâu Xanh bộ đồ Evis kia không dùng đến thế là sang sever1 bán thì có thằng FangXongFe nói chuyện với mình như quen biết lâu rồi bảo cho nó muợn sét đồ để đi trian mình nghĩ chắc nó cũng uy tín mà bộ đồ thì không dùng đến nên đưa cho nó muợn thế là nó bùng luôn , lúc đưa bộ đồ cho nó thì nó có đưa lại cho mình 1 set thần ma bảo là cầm lấy khi nào trian song trả lại thế là ngồi chờ mãi không thấy nó đâu buồn buồn rao sét thần ma lên coi có ai mua không thì vỡ lẽ ra sét TM này 50k không ai mua biết mình bị lừa rồi vài ngày sau gặp nó kêu nó trả lại nó chửi xối xả nó bảo tao với mày DG hẳn hoi lừa gì " cái này em thua nó " Mấy đứa bạn em bảo post bài lên GDDH lấy lại cho mà e nghỉ thôi không làm phiền ảo mà . Nếu AE nào có gặp nó nhắn nó dùm em " Ngoài đời em còn 1 bộ Comple Full ( có cà vạt ) cánh w10 mls SH150i cho em cái địa chỉ em mang đến cho muợn "

Fefa_Cavalli
17-09-2010, 11:58 PM
hohohohohoho

BloodFeud
18-09-2010, 03:12 AM
khổ thân thằng bé

BloodFeud
18-09-2010, 03:16 AM
Chuyện của BIN và ông bạn kia thật là 1 vấn đề nan giải . Phải chăng cần có 1 cach giải quyết ổn thoả hơn là đấu đá nhau như thế này . ae cho ý kiến đi làm 1 bàn nhậu ở quán bar loẻn nhé

[-BoyCoDon-]
18-09-2010, 03:22 AM
.................................chán

michelle882009
18-09-2010, 08:36 AM
;23185'].................................chán

bắt gián mà ăn *_

botchien
18-09-2010, 09:00 AM
ko ban thieu'..chi? ban' no. ^_^.....

mrbin
18-09-2010, 09:11 AM
cai nay nho ADM giai quyet la ok het.xem thong tin giao dich thi biet. toi hoi ong nho toi va ong giao dich may lan ???ong tra loi xem sao ???

michelle882009
18-09-2010, 09:13 AM
1 lần và 220k chấm hết...nếu đã đọc bài đầu tiên thì sẽ ko phải hỏi...và nếu ko cố ' tinhf quên" thì lại càng ko phải hỏi....hết sạch zen rs mới phải bán wing...chẳng lẽ trong người có 220k hay 380k lại ko biết *_
hài...

BloodFeud
18-09-2010, 09:14 AM
Thôi bạn đểu ạ bình tĩnh tự tin chiến thắng . 2 người gặp nhau nói chuyện vui vẻ đi chắc là hiểu lầm thôi cứ thế này thỳ ko tốt cho cả 2

Diem.My
18-09-2010, 09:15 AM
http://me.zing.vn/apps/photo?params=/fantasj012310/apps/photo/album/my-album/id/2749547?from=share

mrbin
18-09-2010, 09:18 AM
day bao giao dich 1 lan kia ....ui sao ma buon cuoi the ??? hom day ong nho toi bao toi vua ban dc con soi 110k o NV MrBIN k ??? toi van nghi la a Dung nen toi dua truoc cho a day 110k vp vao toi log chuyen sang con DW ten :Kent (nhin anh thi biet) roi gd not 270k vp... toi da bao roi nho ADM la ok trang den ra sao. 160k voi toi tra la gi ...lua thia da lua han may tram k vp hoac may tram k the chu tra phai 160k dau ong ak.

Diem.My
18-09-2010, 09:19 AM

mrbin
18-09-2010, 09:21 AM
thang cau dien kia may lai choi ca anh nua ak ??? anh lai cat chim may bay gio =))

botchien
18-09-2010, 09:22 AM
up.........1 fieu ^^

michelle882009
18-09-2010, 09:22 AM
day bao giao dich 1 lan kia ....ui sao ma buon cuoi the ??? hom day ong nho toi bao toi vua ban dc con soi 110k o NV MrBIN k ??? toi van nghi la a Dung nen toi dua truoc cho a day 110k vp vao toi log chuyen sang con DW ten :Kent (nhin anh thi biet) roi gd not 270k vp... toi da bao roi nho ADM la ok trang den ra sao. 160k voi toi tra la gi ...lua thia da lua han may tram k vp hoac may tram k the chu tra phai 160k dau ong ak.

tôi có từ nào nói yêu cầu ông phải trả 160k đâu nhỉ...và hơn nữa...cái việc ông đã gd ntn thì tự ông biết...còn cái giọng lừa đảo phải thế này thế nọ tôi nghe quen rồi ^^...ông có bảo ông đưa tôi 4 lần hay 5 lần thì cũng thế...chẳng có gì xác minh...và tôi cũng thế...chỉ đơn giản...sự thật nó ntn tôi viết như thế đấy...mượn cái giọng điệu của ông cái...w3 dk luk 13 mnl rong đỏ 13 5% toi còn cho thằng bibi được...tiếc 160k đi đòi top dw hàng vip sv " trong sach uy tin" cho dơ mặt ah =]]

BloodFeud
18-09-2010, 09:23 AM
Thằng cày ăn cái gì mà ỉa đống to thế . Ăn cho no ỉa cho to đống cứt

Diem.My
18-09-2010, 09:24 AM
uỵt mẹ cho mày nè ->>http://up2pic.com/images/poxop1gk9ehddvqw6.gif

kakakakakakaka

mrbin
18-09-2010, 09:25 AM
KDM bo may da bao nho ADM roi noi lam DKM nghe ngua dit.........may cho ai thi ke con me may bo lon phai lien quan the thoi.

michelle882009
18-09-2010, 09:39 AM
KDM bo may da bao nho ADM roi noi lam DKM nghe ngua dit.........may cho ai thi ke con me may bo lon phai lien quan the thoi.

oh còn bạn uy tín trong sạch vs ai thì tớ cũng kmcn bạn...tớ ko phải liên quan..thế thôi...cái loại gd ngày hôm trước...hôm sau đã " mất trí nhỡ' phải " nhờ adm" mặc dù biết chắc adm sẽ ko giải quyết...cái kiểu làm hàng này giống hệt thằng fang...lừa tiền mình sau hôm sau đem trả...để mình post bài xin lỗi nó...rồi đến tối lại thấy nó mang sét rd đi lừa tiếp ^^...hài vl

wildlion
18-09-2010, 09:43 AM
tôi có từ nào nói yêu cầu ông phải trả 160k đâu nhỉ...và hơn nữa...cái việc ông đã gd ntn thì tự ông biết...còn cái giọng lừa đảo phải thế này thế nọ tôi nghe quen rồi ^^...ông có bảo ông đưa tôi 4 lần hay 5 lần thì cũng thế...chẳng có gì xác minh...và tôi cũng thế...chỉ đơn giản...sự thật nó ntn tôi viết như thế đấy...mượn cái giọng điệu của ông cái...w3 dk luk 13 mnl rong đỏ 13 5% toi còn cho thằng bibi được...tiếc 160k đi đòi top dw hàng vip sv " trong sach uy tin" cho dơ mặt ah =]]
Thằng bibi đây. Theo cái list phía trên thì k có cái DQN 2 10% luck +13 nhé.
DQN của mình :- " lala

michelle882009
18-09-2010, 09:45 AM
Thằng bibi đây. Theo cái list phía trên thì k có cái DQN 2 10% luck +13 nhé.
DQN của mình :- " lala

set vs w3 thôi..đao sợ post lên mr vô học lại ngất =]]

mrbin
18-09-2010, 09:47 AM
lua cai lon con me may ak, bo lua con me may cai gi ? DKM bo post den bao gio ADM vao giai quet moi thoi. con lai loai may an khong noi co roi ra dien dan noi nay noi no thi deo bang con cho dai nha tao.may biet con cho dai no nhu nao chu ??? tao biet chung may, may thang hutieugo dinh choi tao DKM chung may duoc day may con cho ghe. thang Ineedyou ra Dien dan noi huyenh hoang the ....phai gap nhau o trong game moi biet bo mat that no nhu the nao...tao noi chac may thang hieu ^^!

michelle882009
18-09-2010, 09:52 AM
lua cai lon con me may ak, bo lua con me may cai gi ? DKM bo post den bao gio ADM vao giai quet moi thoi. con lai loai may an khong noi co roi ra dien dan noi nay noi no thi deo bang con cho dai nha tao.may biet con cho dai no nhu nao chu ??? tao biet chung may, may thang hutieugo dinh choi tao DKM chung may duoc day may con cho ghe. thang Ineedyou ra Dien dan noi huyenh hoang the ....phai gap nhau o trong game moi biet bo mat that no nhu the nao...tao noi chac may thang hieu ^^!

nói gì cũng ko thay đổi dc sự thật đâu bạn ạ...chơi bạn...bạn là cái gì ...1 con dw ghẻ...nếu nói solo...thì éo ăn đc need...đồ đạc thì cũng chẳng hơn ai...chẳng phải lãnh tụ hay là cái gì....vậy mà lại có người phải mất công " chơi bạn" ...nếu chơi...tôi chơi hăn blue87 hay DC hay TDC Midseven...họ ko hơn gấp vạn lần bạn ạ...khi mà người khác nói về mình thì nên tự nghĩ xem...phải chẳng là mình quá bẩn....
còn cái việc cá nhân tôi vs bạn bạn lôi cả guild tôi ra chửi là đủ biết bạn là cái thể loại gì rồi...chẳng lẽ chỉ vì bạn tôi lại chửi cả lm tệ nạn ah`...oh` no...thế thì thôi vô học = bạn mất....

mrbin
18-09-2010, 10:05 AM
tao chui la chui nhung thang ban bua an khong noi co...uh thang need an tao cung phai mns thi noi lam lon gi,ma tao co thua no hay khong cung deo anh huong den nha may, may hieu chua ???tao noi voi may la tao la lanh tu hay gi ak ???tao noi may la do dac tao ngon ak ????tao khoe m voi may la tao tóp 1 the no the kia ak ???hay chi nhung thang nhu may thich khoe khang cho bibi cai nay cai no cai kia.... tao nghi may moi la cai thang phai suy nghi la ban than...noi thi kinh lam nhung dang sau chac lon gi da hon duoc thang Fang... tao van tho^ nhung ma that may hieu chua ???nhung thang nhu may + thang ineed noi nhung deo lam dc .

michelle882009
18-09-2010, 10:11 AM
tao chui la chui nhung thang ban bua an khong noi co...uh thang need an tao cung phai mns thi noi lam lon gi,ma tao co thua no hay khong cung deo anh huong den nha may, may hieu chua ???tao noi voi may la tao la lanh tu hay gi ak ???tao noi may la do dac tao ngon ak ????tao khoe m voi may la tao tóp 1 the no the kia ak ???hay chi nhung thang nhu may thich khoe khang cho bibi cai nay cai no cai kia.... tao nghi may moi la cai thang phai suy nghi la ban than...noi thi kinh lam nhung dang sau chac lon gi da hon duoc thang Fang... tao van tho^ nhung ma that may hieu chua ???nhung thang nhu may + thang ineed noi nhung deo lam dc .
hôm thằng fang trả lại tiền mình...nó cũng chửi mình té tát...mình hối hận ơi là hối hận...lên xin lỗi nó các kiểu...tối lại thấy nó đi lừa...giờ lại bị mr vo hoc chửi...nhưng ko hối hận nữa...ko muốn nói quá đáng...nhưng mà thật sự kinh bỉ cái bọn đi làm hàng......buồn nôn vkl....

wildlion
18-09-2010, 10:15 AM
Viết TV có dấu đi ty ơi...
Đọc đau mắt lắm @- )

mrbin
18-09-2010, 10:17 AM
di lam hang hay la mieng nam mo^ bung 1 bo^` dao gam -> may doc may co hieu k ??? may noi lam tao buon ia lam roi day! luc nao tao k ia dc tao vao dam da voi may 1 luc chac la ... dc ^^! co khi may lam bo^n` ca^u` cho tao luon cung dc day ! hahaaa

michelle882009
18-09-2010, 10:30 AM
di lam hang hay la mieng nam mo^ bung 1 bo^` dao gam -> may doc may co hieu k ??? may noi lam tao buon ia lam roi day! luc nao tao k ia dc tao vao dam da voi may 1 luc chac la ... dc ^^! co khi may lam bo^n` ca^u` cho tao luon cung dc day ! hahaaa

ko giải quyết đc gì đâu mr Vô học ah...^^...bạn làm chí phèo thì người ta chỉ là ko thèm chửi nhau vs bạn thôi...chứ ko ai sợ bạn ^^...

Fefa_Cavalli
18-09-2010, 11:07 AM
cai nhau ===> danh nhau ===>di vien===>nha xac ^^

blue87
18-09-2010, 11:11 AM
nói gì cũng ko thay đổi dc sự thật đâu bạn ạ...chơi bạn...bạn là cái gì ...1 con dw ghẻ...nếu nói solo...thì éo ăn đc need...đồ đạc thì cũng chẳng hơn ai...chẳng phải lãnh tụ hay là cái gì....vậy mà lại có người phải mất công " chơi bạn" ...nếu chơi...tôi chơi hăn blue87 hay DC hay TDC Midseven...họ ko hơn gấp vạn lần bạn ạ...khi mà người khác nói về mình thì nên tự nghĩ xem...phải chẳng là mình quá bẩn....
còn cái việc cá nhân tôi vs bạn bạn lôi cả guild tôi ra chửi là đủ biết bạn là cái thể loại gì rồi...chẳng lẽ chỉ vì bạn tôi lại chửi cả lm tệ nạn ah`...oh` no...thế thì thôi vô học = bạn mất....

sao lại lôi tớ vào vậy . ^^ tớ ăn ở hiền lành mà

Fefa_Cavalli
18-09-2010, 11:13 AM

mi ma an o hien lanh. co ma an ban o ban uong ban? ^^

michelle882009
18-09-2010, 11:18 AM

ăn ở hiền lành mới miss cái khiên lên 12 nhé =]]
định chém ta từ 10k lên 100k đấy mà ;]]

blue87
18-09-2010, 11:24 AM
đâu có. way 13 dể bán 20k mà ^^

VirusWhite
18-09-2010, 11:26 AM
chẳng biết thế nào
upppppppppppppppppp

michelle882009
18-09-2010, 11:28 AM

vầng......^^...còn cái gì +13 ko,...đưa đây xúc hết 20k ^^

wildlion
18-09-2010, 11:56 AM

Còn cái gì +13 20k đưa đây ta xúc cả rương :- "
Con hàng chỉ chém T______________T

BloodFeud
18-09-2010, 12:07 PM
Chán gây cấn quá rồi :Đấu trường đẫm máu

anova9x
18-09-2010, 12:13 PM
Thôi được rồi OMG coi như bố thí đi ............ ở đời có câu này " mình lấy được của người khác 1 cái gì thì sẽ mất đi 1 cái khác " có khi thằng FangXongFe lấy sét đồ của mình hôm nào ra đường xe cán chết bỏ mẹ ( hơi quá tí AE thông cảm )

blue87
18-09-2010, 12:18 PM
còn đấy. mấy đồ nũa. toàn đồ shop a nghịch quay lên. mịa thằng nào không mua 20k nhé. dam không. mua nhiêu cũng có

wildlion
18-09-2010, 12:25 PM
còn đấy. mấy đồ nũa. toàn đồ shop a nghịch quay lên. mịa thằng nào không mua 20k nhé. dam không. mua nhiêu cũng có

Chuồn.............

blue87
18-09-2010, 12:26 PM
Chuồn.............

tưởng thế nào. ^^ con hàng này chạy ngay. con tên OMG kia dám không

blue87
18-09-2010, 12:27 PM
Chuồn.............

michelle882009
18-09-2010, 12:27 PM
shop cái lốp...chỉ nhân đồ ex shop chim té =]]]

blue87
18-09-2010, 12:29 PM
thế đứa nào kêu đồ + 13 xúc hết

michelle882009
18-09-2010, 12:35 PM
thế đứa nào rỗi hơi quay đồ shop lên 13 *_

wildlion
18-09-2010, 01:18 PM
thế đứa nào rỗi hơi quay đồ shop lên 13 *_

Mình tin con hàng blue dở hơi sẵn sàng ngồi quay đồ shop lên +13 để trêu tức thiên hạ đấy :- <

BloodFeud
18-09-2010, 01:21 PM
các chú lại kém rồi vào sv1 có cả đống đồ shop +13 . VD sef rồng xanh của SatThuMoi +15 shop DQN của nhiều thằng +13 và ..... cũng nhiều chứ bổ

botchien
18-09-2010, 03:24 PM
ko ban' thieu'..vay. co ban' tra? gop' hem ^_^.....

michelle882009
19-09-2010, 01:33 PM
botchien là đứa nào ấy nhỉ *_...vào game ông bem...các cụ nc cứ nói leo b- (

botchien
19-09-2010, 03:09 PM
mua do than` Luck de ep 15 anh em na`o co de re~ nhe' ^^

michelle882009
24-09-2010, 12:06 PM
up nào anh em vào đọc cho "vui" ^^

michelle882009
24-09-2010, 12:30 PM
up up up ....up up up

HEROIN
28-09-2010, 12:27 AM
up gi o đây thế

michelle882009
28-09-2010, 01:18 AM
up gi o đây thế

Heroin nhìn hộ cái tg lần cuối của cái topic này đi....tớ muốn close rồi mà hôm đấy có 1 pro ko có muốn thế....mà Heroin cũng đang up đấy...làm thế bạn mr vô học bạn ấy lại buồn ^^

WhoAmI
25-10-2010, 08:25 PM
God già trả ta 10k nhanh
Hồi đấy mi mua bùa chao giá 80k, ta bán cho mi 1 cái, lúc đấy mi còn có 70k vì vừa mua 2 cái của thằng khác, mi nói nợ ta 10k nhưng đến bây giờ vẫn chưa thấy trả ^__________^
Ta gọi nà God già vì đấy là cách xưng hô vs anh Dũng, ôi LionKing ngày xưa...nay còn đâu...

michelle882009
25-10-2010, 09:53 PM
God già trả ta 10k nhanh
Hồi đấy mi mua bùa chao giá 80k, ta bán cho mi 1 cái, lúc đấy mi còn có 70k vì vừa mua 2 cái của thằng khác, mi nói nợ ta 10k nhưng đến bây giờ vẫn chưa thấy trả ^__________^
Ta gọi nà God già vì đấy là cách xưng hô vs anh Dũng, ôi LionKing ngày xưa...nay còn đâu...

thằng A vay tiền thằng B sửa nhà...rồi sau bán cho thằng C...thế lúc đi đòi tiền thằng B sẽ đòi thằng A hay thằng C! *_

botchien
25-10-2010, 10:22 PM
up.............

michelle882009
25-10-2010, 10:26 PM
up gi` cai nay` B ga` điên ^^

WhoAmI
25-10-2010, 10:40 PM
thằng A vay tiền thằng B sửa nhà...rồi sau bán cho thằng C...thế lúc đi đòi tiền thằng B sẽ đòi thằng A hay thằng C! *_

lạ nhỉ, nhân vật OMG vay của tớ 10k thỳ tớ đến tìm OMG để đòi, chủ cũ hay chủ mới tớ xác minh thế nào đc ^____^ thế bây giờ tớ nói là God nợ tớ 10k rồi ko muốn trả nên chơi trò "ta là chủ mới vừa mới mua acc ko biết gì hết" như thế có đc ko nhỉ ^_____^. Dù sự thật có thể đúng là thế nhưng sẽ có nhiều người hiểu theo nghĩa khác đấy ^____^
tất nhiên tớ nói đùa thôi, 2 chúng ta vào game cũng ko phải là bạn, gặp nhau ngoài DD cũng ko phải là bạn, nhưng tớ thấy quý cậu, ít ra là vì cậu lịch sự ko thấy chửi bậy mấy khi

TaoLàBốMG
25-10-2010, 10:45 PM
:))
MrBIN nhớ tôi không?

WhoAmI
25-10-2010, 10:53 PM
:))
MrBIN nhớ tôi không?

tên DD quen lắm ^___________^

michelle882009
25-10-2010, 11:20 PM
lạ nhỉ, nhân vật OMG vay của tớ 10k thỳ tớ đến tìm OMG để đòi, chủ cũ hay chủ mới tớ xác minh thế nào đc ^____^ thế bây giờ tớ nói là God nợ tớ 10k rồi ko muốn trả nên chơi trò "ta là chủ mới vừa mới mua acc ko biết gì hết" như thế có đc ko nhỉ ^_____^. Dù sự thật có thể đúng là thế nhưng sẽ có nhiều người hiểu theo nghĩa khác đấy ^____^
tất nhiên tớ nói đùa thôi, 2 chúng ta vào game cũng ko phải là bạn, gặp nhau ngoài DD cũng ko phải là bạn, nhưng tớ thấy quý cậu, ít ra là vì cậu lịch sự ko thấy chửi bậy mấy khi
vấn đề là nếu ông Dũng vay ( đương nhiên là ít* _^) thì tớ cũng trả dc ko vấn đề gì...vì anh Dũng tớ coi như anh xã hội của tớ...chứ ko đơn thuần là mua lại ncik ^^...nick game cậu là gì để tớ add...hoặc tí 12h đêm vô sv3 pm tớ đưa cho...còn khẳng định là chủ cũ (tức a Dũng) chứko phải tớ vay...: D
từ hồi chơi muHN đến giờ cho vay thì nhiều chứ vay thì chưa có : D...

WhoAmI
26-10-2010, 12:02 AM
WhoAmI = TojLaAj ^________^ ( ko biết mấy anh chàng HuTieuGo có ghét mình ko nhỉ )
Anh Dũng là đàn anh của tớ, khi ông ý bán acc ông ý là SM, còn nhân vật mua bùa chao giá 80k là cậu, 1 DK với set Rồng Đen +13 5%, w3 luck MNL chưa +13....^_____^ Trước đó mấy hôm cậu dùng 1 con MG trong acc đứng ở sta, tớ vs cậu có xich mich thế là cậu nói vs tơ nguyên văn câu này " Mày láo lắm, để tao cho mày biết tao là ai" sau đó cậu log nv OMG ^___^ lúc đó vẫn là SM
10k là cái cớ để nc trên diễn đàn thôi mà, trong game là đối địch rồi, ngoài DD cũng may mà ko đối chọi ^____^

wildlion
26-10-2010, 12:06 AM
haha ngon =]]
Bem nhau đi :- <

để ta với em bim ngồi ngoài xem trâu bò húc nhau :- <

michelle882009
26-10-2010, 12:23 AM
1 DK với set Rồng Đen +13 5%, w3 luck MNL chưa +13....^_____^ Trước đó mấy hôm cậu dùng 1 con MG trong acc đứng ở sta,
thứ 1:Set rong den to ban ngay tu` luc mua acc anh D ^^...cái nay` hỏi con bibi cũ tức là flove mới thì biết...lúc đấy đưa cho nó mặc nó chê xấu ko mặc
thứ2 : mới chuyển dk cách đây 2 tuần...việc này trong game hầu như ai cũng biết...mà cái lúc bạn đòi tớ 10k là từ lúc tớ mới lậptop này tớ vẫn còn nhớ....thì làm sao có chuyện có con dk rồi lại đến con mg nói chuyêh vs bạn *_...còn đi mua đồ người khac...nếu ko đủ tiền bao giờ tớ cũng bảo người ta để lại để tớ đi xoay chứ ko mua chịu....
thứ 3:từ lúc chuyển dk chưa biết cái w3 ko + 13 nó là cái gì...*_
thứ 4: từ lúc cầm nick này....chỉ có duy nhất 1 lần đem đổi 3 đồ thần long luk 5 11 lấy 4 cái bùa chao...
hết...còn bạn muốn nêu quan điểm...post ảnh lên...nhé ^^...cái top này vì lúc đấy ko chụp ảnh gd nên tớ đã close rồi...chứ ko thì...cũng chưa biết thế nào ^^

WhoAmI
26-10-2010, 12:29 AM
lạ nhỉ, acc god này chuyển chủ mấy lần rồi, tớ chắc chắn là SM rồi DK rồi lại SM rồi giờ là DK

michelle882009
26-10-2010, 12:35 AM
thế thì hên xui *_...

[-BoyCoDon-]
26-10-2010, 06:48 PM
vấn đề là nếu ông Dũng vay ( đương nhiên là ít* _^) thì tớ cũng trả dc ko vấn đề gì...vì anh Dũng tớ coi như anh xã hội của tớ...chứ ko đơn thuần là mua lại ncik ^^...nick game cậu là gì để tớ add...hoặc tí 12h đêm vô sv3 pm tớ đưa cho...còn khẳng định là chủ cũ (tức a Dũng) chứko phải tớ vay...: D
từ hồi chơi muHN đến giờ cho vay thì nhiều chứ vay thì chưa có : D...

Cho bạn vay ít đê.đang nghèo wa' đây^^