PDA

View Full Version : Lời tri ân tới ADM.Em cảm ơn anh ạ

vicky
09-09-2010, 01:07 AM
E đã bị mất đồ đây là lân thứ 2.ADM vẫn cố gắng giúp em tìm lại đồ đã mất.E k biết cảm ơn anh như thế nào.Chỉ biết nói 2 chữ cảm ơn và sẽ gắn bó với MUHN of anh đến khi nào MUHN k còn nữa hoặc em k chơi game nữa...^^!Vì em đã cảm thấy yên tâm khi chơi game.Nếu có rủ ro gì thì em biết vẫn sẽ có 1 BQT quan tâm đến game thủ.E cũng sẽ cố tự bảo vệ đồ of tài sản của mình để anh có thời gian quan tâm đến sv và giúp các bạn khác gặp khó khăn.Em cảm ơn anh rất nhiều

P/S:A nhớ block nick nào gd với nick em lần cuối trc khi em bị mất đồ nhé.Đấy k phải vì muốn trả thù mà là để phòng người khác k bị mất đồ như em nữa(Biết đầu block được nick chính của nó(há há)
vikyn01

nhovienvan
09-09-2010, 01:36 AM
ký tên: míc ki

[-BoyCoDon-]
09-09-2010, 02:13 AM
E đã bị mất đồ đây là lân thứ 2.ADM vẫn cố gắng giúp em tìm lại đồ đã mất.E k biết cảm ơn anh như thế nào.Chỉ biết nói 2 chữ cảm ơn và sẽ gắn bó với MUHN of anh đến khi nào MUHN k còn nữa hoặc em k chơi game nữa...^^!Vì em đã cảm thấy yên tâm khi chơi game.Nếu có rủ ro gì thì em biết vẫn sẽ có 1 BQT quan tâm đến game thủ.E cũng sẽ cố tự bảo vệ đồ of tài sản của mình để anh có thời gian quan tâm đến sv và giúp các bạn khác gặp khó khăn.Em cảm ơn anh rất nhiều

vikyn01

Đem bán đồ khẩn cấp không lại mất lần 3 ko ai giải quyết cho nữa đâu.keke

vicky
09-09-2010, 02:14 AM
;19982']Đem bán đồ khẩn cấp không lại mất lần 3 ko ai giải quyết cho nữa đâu.keke
no spam.tks