PDA

View Full Version : dành cho dw pro chả lời

ChuotChu
05-09-2010, 06:15 PM
hiện ni mình đã tăng skill master Mưa Băng Tuyết, nhưng mà có 1 số đứa nói là tăng master Mưa Băng Tuyết thì khi pk ko có đóng băng được,đóng băng được thì pk zới DK zừa đánh zừa chạy cũng ngon. pạn nào pro cho hỏi giờ có nên nghe theo nó hok

chimdepno1
05-09-2010, 06:18 PM
hiện ni mình đã tăng skill master Mưa Băng Tuyết, nhưng mà có 1 số đứa nói là tăng master Mưa Băng Tuyết thì khi pk ko có đóng băng được,đóng băng được thì pk zới DK zừa đánh zừa chạy cũng ngon. pạn nào pro cho hỏi giờ có nên nghe theo nó hok

Mưa Băng Tuyết là chiêu mạnh nhất của DW, nếu không tăng skill master này thì ngồi đánh ruồi ^___^ đơn giản 1 câu trả lời thế thôi!

michelle882009
05-09-2010, 06:19 PM

ko tăng thì đánh muỗi ah ^^...
ko tăng cái này pk với dk nó vừa chát vs người yêu vừa đánh cũng thắng ^^
mà train cũng lâu ( vì damg giảm)

wildlion
05-09-2010, 07:50 PM

Chắc thằng dk nào nó xui dại àh =]]

michelle882009
05-09-2010, 08:23 PM
Chắc thằng dk nào nó xui dại àh =]]

nó bảo thằng xeen xui >"<