PDA

View Full Version : BQT cho em hỏi về summer even được không ah!

PhaThien
01-09-2010, 02:47 PM
hôm nay thấy trên màn hình hiện lên chữ " summer even start" nhưng em và một số người chẳng hiểu gì về even đó cả? cụ thể nó như thế nào mong BQT post vào phần hướng dẫn để mọi người cùng biết và tham gia ạh!

PhaThien
01-09-2010, 04:36 PM
sau một lúc tìm hiểu, đã tìm ra nó là even gì ^___^ công nhận các Bác trong BQT cao tay thật đấy. cái even và phiên bản này bên MU Hàn Quốc mới up date được 2 tuần mà bây giờ MUHN đã có rồi, được! hay đấy. nhưng hy vọng các Bác nhớ up luôn đồ đạc nhé, săn boss mà không có gì chán lắm ^__^

[-BoyCoDon-]
01-09-2010, 04:39 PM
sau một lúc tìm hiểu, đã tìm ra nó là even gì ^___^ công nhận các Bác trong BQT cao tay thật đấy. cái even và phiên bản này bên MU Hàn Quốc mới up date được 2 tuần mà bây giờ MUHN đã có rồi, được! hay đấy. nhưng hy vọng các Bác nhớ up luôn đồ đạc nhé, săn boss mà không có gì chán lắm ^__^

Bên mu mỹ anh chơi có từ lâu rồi.

PhaThien
01-09-2010, 04:52 PM
;17269']Bên mu mỹ anh chơi có từ lâu rồi.

MUHN ăn theo phiên bản Hàn Quốc mà em? không thấy mới up date nên chưa kịp dịch thuật giờ chỉ chuột vào quái đang còn chữ Hàn Quốc à? ^___^

Diem.My
01-09-2010, 05:27 PM
;17269']Bên mu mỹ anh chơi có từ lâu rồi.

thế là cái j vậy ?

[-BoyCoDon-]
01-09-2010, 05:33 PM
thế là cái j vậy ?

Để gọi anh ThucAnh vào giải thích.mình dốt tiếng anh.thấy có từ lâu rồi nhưng cũng chưa đi bg.

Fefa_Cavalli
01-09-2010, 06:44 PM
vai te chim en

Satthumoi
01-09-2010, 06:48 PM

Nó cũng có hiẻu là even gì đâu.=)

PhaThien
01-09-2010, 07:24 PM
Nó cũng có hiẻu là even gì đâu.=)

sao lai không hiểu? even này là truy tìm con ma lửa, đã đủ tuổi đi tìm nó được chưa khi mà SV2 vẫn PK đươc?

Trưởng Phòng
01-09-2010, 10:22 PM
hôm nay thấy trên màn hình hiện lên chữ " summer even start" nhưng em và một số người chẳng hiểu gì về even đó cả? cụ thể nó như thế nào mong BQT post vào phần hướng dẫn để mọi người cùng biết và tham gia ạh!

event này chưa hoàn thiện. khi nào hoàn thiện giám đốc điều hành sẽ làm bài hướng dẫn cho các bạn