PDA

View Full Version : Đơn xin làm mod!!!!!

OhMyGod
13-04-2011, 04:58 PM
Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam
Độc lập-Tự do-Hạnh phúc

Họ tên:Trần Xuân Dũng
Sinh năm:19-06-1984
Nơi ở:Hải Dương hiện đang công tác và làm việc tại Hà Nội
Chơi MUHN ngay từ phiên bản đầu
Tên nhân vật trong game:ARTEMIS
Hạn chế của game:
1.ADM chưa xử lý 1 cách thẳng tay với những người sử dụng phần mêm hỡ trợ để ép đồ lên 15 ADM cần có 1 hinh thức phạt nặng để răn đe người đã và đang có ý định xử dụng những phần mềm phục vụ ép đồ
2.ADM không thường xuyên vào diễn dàn để biết các lỗi và fix khiên cho nhiêu game thủ nói ra những lơi thô tục mong ADM chú ý điều này.v.v..
Tùy ADM cho tôi làm ở vị trí nào cũng được tôi mong muốn góp sức xây dựng MUHN thành mảnh đất văn minh-đoàn kết-trong sáng. Xin chân thành cảm ơn!

OneTime
14-04-2011, 08:31 AM
PM Yahoo cho Super Mod Đại Tướng Huy Hùng qua Yahoo: thuong1000_thich100_nho10_yeu1 để phỏng vấn, đc hay ko là do kết quả cuộc nói chuyện với Huy Hùng

bboybigt
14-04-2011, 09:39 AM
trùm SPAM mà làm Mod có mà làm loạn à ;))

VietVuong
14-04-2011, 10:04 AM
Chúc God thành công nhé ^_^

OhMyGod
14-04-2011, 10:47 AM
PM Yahoo cho Super Mod Đại Tướng Huy Hùng qua Yahoo: thuong1000_thich100_nho10_yeu1 để phỏng vấn, đc hay ko là do kết quả cuộc nói chuyện với Huy Hùng

onetime xem lại đại tướng cái nhỉ pm phỏng vấn mà đại tướng không trả lời kìa

OhMyGod
14-04-2011, 10:59 AM
[QUOTE=OneTime;140052]PM Yahoo cho Super Mod Đại Tướng Huy Hùng qua Yahoo: thuong1000_thich100_nho10_yeu1 để phỏng vấn, đc hay ko là do kết quả cuộc nói chuyện với Huy Hùng
đại uướng cyạy đâu mất rồi onetime phỏnvg ấn luôn đi

HatDauNho
08-05-2011, 07:28 PM
MIS hay chửi bậy lắm k xứng đáng đâu

paparise
20-05-2011, 06:35 AM
Sv Hoàn Mỹ chuẩn bị ra rồi. Mình cũng muốn làm 1 Mod trong 4room của Mu - Ha Noi.net
Tên thật : Bùi Quang Hiệu.
Sinh ngày : 24 12 1989
Nơi ở Hải Dương đang học tại Hà Nội.
Trc đây mình cũng chơi MU Hà Nội rồi, nhưng do 1 thời gian bận rộn học hành nên không có chơi đc tiếp. tên nhân vật Game là AKai
Mình cũng có 1 thời gian chơi MU từ ss 2 -> bây giờ thâm niên cũng đc 7 8 năm rồi, và tình yêu với MU là không thay đổi.

Các nhược điểm của MU Hà Nội hiện nay mình chưa nắm đc do không chơi từ lâu rồi, tuy nhiên trong thời gian tới, cụm sv hoàn mỹ sắp được test và open sẽ là dịp cho mình thể hiện khả năng về game cũng như cộng đồng.

Trên 4rum mình rất kết những event mà BQT đã đưa ra cho a e game thủ trong thời gian rảnh rỗi ATK đua top + trian tuy nhiên những bài trong topic bảng phong thần mong a e gamer nói năng 1 cách vui vẻ hơn, dù họ có hack hay lừa đảo, thì sớm muộn cũng sẽ bị trừng phạt 1 cách thích đáng, a e không cần quá nóng nảy, bởi game nói chung chỉ là 1 trò giải trí thôi, không nên quá cay cú ;)).

Mong ADM duyệt đơn thanks!