PDA

View Full Version : Chúc mừng sinh nhật người tình lỡ..!

Satthumoi
13-04-2011, 09:57 AM
Còn 1 ngày nữa là đến ngày Sinh nhật của em rồi. Cái ngày mà cách đây 28 năm ông trời đã tạo ra 1 thiên thần mới trên thế gian này. Bốn năm nay, a luôn ở bên cạnh em, cùng vui với em nhưng giờ đã là quá khứ. Bên em đã có 1 người khác chăm lo, cùng san sẻ với em trong ngày vui ấy. Đôi khi a đã cố nhấc điện thoại lên để gọi điện và nhắn tin cho em nhưng a đã cố kìm nén lại. A đã cố trốn tránh em, chỉ mong sao 2 chúng ta ít tiếp xúc, chạm mặt nhau trong cuộc sống để em có thể mau quên a đi và em cũng có thể Bình yên 1 cách thoải mái bên cạnh người em yêu thương bây giờ!...

Ngày mai a không biết là có đủ dũng khí để điện thoại hay nhắn tin Chúc mừng sinh nhật em hay không nữa và a cũng không thể online nên a tạm viết vài dòng lên đây. Nếu em có thể đọc được thì cho a gửi lời nhé.:

" Chúc em có một sinh nhật thật vui vẻ, hạnh phúc và bình yên bên gia đình và người mình yêu thương nhé.! Mong mọi điều tốt đẹp nhất sẽ đến với em trong cuộc sống.!
Happy Birthday ThanhHien! "
14/04

OneTime
13-04-2011, 10:00 AM
Oác oác, kinh quá đấy em nhé

Châu Bá Thông
13-04-2011, 10:04 AM
Cám ơn anh nhiều lắm.!:) Dù chưa đến nhưng em sẽ xem đây là tin nhắn chúc mừng đầu tiên của em!
Dẫu sao chúng ta cũng sẽ là bạn tốt của nhau mà. Phải không anh?

bboybigt
13-04-2011, 10:04 AM
kinh bình thường Oài ;))

Chợt Nhớ.
13-04-2011, 10:05 AM
đáng tiếc thật. :)
Một cuộc tình không hoàn toàn là màu hồng.Khi yêu nào có ai muốn nghĩ đến chuyện sẽ phải rời xa nhau...
Đáng tiếc thật...
Chúc đồng nghiệp có thể vượt qua :)

OneTime
13-04-2011, 10:06 AM
Cám ơn anh nhiều lắm.!:) Dù chưa đến nhưng em sẽ xem đây là tin nhắn chúc mừng đầu tiên của em!
Dẫu sao chúng ta cũng sẽ là bạn tốt của nhau mà. Phải không anh?
Anh nhớ em nhiều lắm đó ThanhHien à, nhớ giọng nói ngọt ngào gọi điện nhắc nhở anh uống thuốc mỗi khi anh ốm, nhớ giọng nói nhẹ nhàng mỗi khi anh stress, nhớ nhiều lắm lắm...

bboybigt
13-04-2011, 10:07 AM
nhớ e hok ??? hoho ;))

songuku
13-04-2011, 11:16 AM
Còn 1 ngày nữa là đến ngày Sinh nhật của em rồi. Cái ngày mà cách đây 28 năm ông trời đã tạo ra 1 thiên thần mới trên thế gian này. Bốn năm nay, a luôn ở bên cạnh em, cùng vui với em nhưng giờ đã là quá khứ. Bên em đã có 1 người khác chăm lo, cùng san sẻ với em trong ngày vui ấy. Đôi khi a đã cố nhấc điện thoại lên để gọi điện và nhắn tin cho em nhưng a đã cố kìm nén lại. A đã cố trốn tránh em, chỉ mong sao 2 chúng ta ít tiếp xúc, chạm mặt nhau trong cuộc sống để em có thể mau quên a đi và em cũng có thể Bình yên 1 cách thoải mái bên cạnh người em yêu thương bây giờ!...

Ngày mai a không biết là có đủ dũng khí để điện thoại hay nhắn tin Chúc mừng sinh nhật em hay không nữa và a cũng không thể online nên a tạm viết vài dòng lên đây. Nếu em có thể đọc được thì cho a gửi lời nhé.:

" Chúc em có một sinh nhật thật vui vẻ, hạnh phúc và bình yên bên gia đình và người mình yêu thương nhé.! Mong mọi điều tốt đẹp nhất sẽ đến với em trong cuộc sống.!
Happy Birthday ThanhHien! "
14/04

cái gì thế này.khó nói đưa số điện thoại đây tôi gọi chuc mừng sinh nhật cho

NgocBich
13-04-2011, 01:58 PM
Chết thật , chết thật.....

blue87
13-04-2011, 02:28 PM
xúc tích cũng như xúc động

NgocBich
13-04-2011, 02:33 PM
Tình lỡ ? Nghe như là đi lấy chồng ấy nhỉ?