PDA

View Full Version : (phathien) ai có thắc mắc về vấn đề BQT trả W3 cho mình nên vào xem qua!

PhaThien
30-08-2010, 10:37 PM
các bạn đừng nói rằng BQT thiên vị mình nhé, vì nói như vậy tự nhiên mình cảm thấy có lỗi, các bạn chỉ dựa trên căn cứ là BQT giải quyết W3 cho mình mà nói thiên vị là hoàn toàn sai. chắc các bạn còn nhớ cài vụ trao giải đua top tháng 7 chứ? đã có mấy topic về vấn đề đó của mình? đã có những lời nói ntn với BQT? như vậy mà BQT vẫn thiên vị được sao? ( ai chưa xem topic đó thì vào phần " thảo luận chung" tìm lại đọc nhé). điều mình muốn nói ở đây chính là:
1. khi post bài phải post tiếng việt có dấu, viết rõ ràng rành mạch ( ngày, giờ, món đồ bị mất và nguyên liệu.....)
2. phải chọn đúng thời điểm ( không phải lúc đang bảo trì hay SV bị lỗi mà là lúc BQT đang rảnh. và có online nhé!) up nhiệt tình ( không nên nói lời khó nghe ).
3. phải khai báo đúng sự thật
mọi người đừng nói là BQT thiên vị mình nữa nhé, ai còn nói như thế xin cho 1 lời giải thích. chúc các bạn sớm được trả đồ.

michelle882009
30-08-2010, 10:44 PM
vấn đề là phathien đã đc trả lại đồ...về phần bạn ko có gì là ko tốt cả...về phần bọn mình...việc bạn lấy lại đc món đồ có giá trị cũng ko có gì là ko tốt cả...
có 2 điều ko nên là:
1- ko nên có những bài viết của mọi người hướng về phía phathien...nếu phathien chủ động trong việc này...thì bạn ấy đã âm thầm yêu cầu...ko cần làm rùm beng gì cả...rồi phải tri ân gì gì đó^^
2-bạn phathien cũng ko nên có những câu hướng về phía những người chơi khác chưa được giải quyết vấn đề...
vấn đề ở đây là cách giải quyết khó hiểu của bqt...dù có là thiên vị thật đi nữa...mình nghĩ...lỗi là ở người chủ động tạo ra sự thiên vị...ko phải người đc hưởng...chỉ mong bạn hiểu điều ấy và đứng về phía bọn mình...còn nếu bạn ko thể đứng về phía bọn mình thì bạn hãy làm người ở giữa và nhìn nhận mọi việc khách quan 1 chút...lỗi có phải ở bọn mình ko...hay là thuộc về người khác....thân!