PDA

View Full Version : BQT MUHN và bức súc của 1 số Mem về việc PhaThien BQT cần trả lời????

INeedYou
30-08-2010, 07:51 PM
BQT nên xem lại, nếu như PhaThien (PT) trong khi đang ép đồ thì bị cúp điện thì là do lỏi của PT chứ ko phải là lỏi của game, nếu giả sử Need đang xoai đồ thì phải canh nếu thấy nó vừa chọp xít mất đồ thì nhanh tay tác máy đi để rùi lên diển dàn báo là do máy hư hoặc cúp điện và với bất cứ lý do gì trừ trường hợp Mu bị Disconnet thì BQT nên sử lý vì đó là do lỏi của game còn nếu như trường hợp của PT do mất điện lại được đền lài thì mọi người vào ép đồ rùi xit lên Diễn Đàn nói ràng có bùa cháo mà sao mất đồ rùi do máy nha tự nhiên Restart lúc đang xoai đồ thì BQN có sử lý ko.

Còn 1 số ngưới mất đồ thì do lỏi của game thì ko được xem xét thì hỏi BQT 1 câu giờ mình bị người khác biết pass lấy hết đồ mình vào đổ lỏi cho Game thì BQT có sử lý ko hay là bỏ wa???.

Tóm lại trường hợp của PT là do cậu ta chứ ko phải lỏi của game.

BQT nên xem lại [/SIZE]

Satthumoi
30-08-2010, 07:54 PM
Da trắng và da đen

DLTS
30-08-2010, 07:59 PM
ui trời có thế mà anh em ganh tỵ nhau.. mất thì thôi mua cái khac chu gì đâu..toàn đại gia mu mà thế àh..nản vkl

Satthumoi
30-08-2010, 08:05 PM
ui trời có thế mà anh em ganh tỵ nhau.. mất thì thôi mua cái khac chu gì đâu..toàn đại gia mu mà thế àh..nản vkl

Vậy cậu thử bỏ tiền ra mua một món item gì rất là giá trị thử mà xem.Nếu xui thì cậu bị lừa rồi lên diễn đàn kêu than là con chó này con chó nọ.Nếu hên thì vừa mua đố về bỏ vào máy chaos xoay item thì sever disconect dẫn đến việc cậu mất item.Rồi ra chợ bỏ tiền ra mua đò tiếp thì bị lừa rồi mua tiếp thì bị lừa rồi mua tiếp thì bị lừa rồi mua tiếp thì không bị lừa.Rồi vui quá đem về máy chaos xoay lên thì disconect thế có lẽ chắc cậu đem tiền ra mua iterm khác quá nhỉ.Xin lỗi tôi không có nhiều tiền như những đại gia ấy vì đó là tiền mồ hôi nước mắt đổ ra.

vicky
30-08-2010, 08:05 PM

k phải là ghen tị.Mà để biết sau nay nếu gặp trường hợp đấy nên để nguyên hay rút phích điện;)))))))

INeedYou
30-08-2010, 08:06 PM
DLTS nói ko đúng rùi đấy Need ko thèm ganh tị làm gì mình có cai wing3 DW MNL +14 7Hp thì cần gì ganh tị chứ đồ thì ko thiếu chỉ là thấy bức súc khi BQT sử lý ko rỏ ràng vì những người mất đồ do lỏi game thì ko được trả lại mà người mất đồ do lỏi của mình thì lại được đền lại thì hỏi công = thi 2 chử này ko có trong game MuHN

blue87
30-08-2010, 08:07 PM
Làm gì có công bằng mà đòi Zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

michelle882009
30-08-2010, 08:08 PM
vấn đề là cách xử lý của bqt...ai cũng nhìn thấy là thiếu công băng...ngày xưa mình lập tk diễn đàn...cái ngu dại nhất là điền tên cái nv cùi của mình lên...kêu chả ai thưa...nói chả ai nghe ^^...

Satthumoi
30-08-2010, 08:09 PM
Làm gì có công bằng mà đòi Zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

Tớ nghĩ cậu không nên châm dầu vào lửa kẻo gây thù oán nữa.Đây là một trong những topic đường hoàng các cậu không nên spam ở topic này.Cám ơn.

michelle882009
30-08-2010, 08:18 PM
up cho satthumoi som lay lai duoc DQN nao ^^

nhockon
30-08-2010, 08:27 PM
BQT nên xem lại, nếu như PhaThien (PT) trong khi đang ép đồ thì bị cúp điện thì là do lỏi của PT chứ ko phải là lỏi của game, nếu giả sử Need đang xoai đồ thì phải canh nếu thấy nó vừa chọp xít mất đồ thì nhanh tay tác máy đi để rùi lên diển dàn báo là do máy hư hoặc cúp điện và với bất cứ lý do gì trừ trường hợp Mu bị Disconnet thì BQT nên sử lý vì đó là do lỏi của game còn nếu như trường hợp của PT do mất điện lại được đền lài thì mọi người vào ép đồ rùi xit lên Diễn Đàn nói ràng có bùa cháo mà sao mất đồ rùi do máy nha tự nhiên Restart lúc đang xoai đồ thì BQN có sử lý ko.

Còn 1 số ngưới mất đồ thì do lỏi của game thì ko được xem xét thì hỏi BQT 1 câu giờ mình bị người khác biết pass lấy hết đồ mình vào đổ lỏi cho Game thì BQT có sử lý ko hay là bỏ wa???.

BQT nên xem lại [/SIZE]

Trường hợp này mình thấy dc ưu ái quá . Thiên vị quá . mất điện chứ có phải do sv bi dis đâu

Satthumoi
30-08-2010, 08:39 PM
up cho satthumoi som lay lai duoc DQN nao ^^

Cám ơn cậu.Nhưng không phải chỉ giải quyết cho mình tớ mà là hãy giải quyết cho tất cả mọi người

PhaThien
30-08-2010, 09:00 PM

BQT nên xem lại [/SIZE]

mất điện là lỗi của điện lực, không phải của ta. về việc xoay đồ bằng bùa chaos hay không thì mọi người đều biết ta xoay = bùa hay không? với người khác ta không biết.
còn đối với ta đồ có giá trị thì luôn luôn có bùa chaos.
còn về việc BQT trị lấy lại đồ cho ai thì cũng đừng nói thiên vị hay không, mà có nhiều vấn đề dẫn đến BQT không giúp, VD : thái độ khi post bài nhờ BQT giúp đỡ, nhờ cho ra nhờ, đừng vừa nhờ vừa chửi là MU như thế này như thế kia, hoặc cũng có trường hợp như bạn nói đó là xoay xịt rồi kêu bị thế này thế kia. tất cả đều log lai nhật ký là biết hết. vì như thế BQT mới quản lý được không thì ai cũng kêu mất đồ thì làm thế nào?
cái này cũng không nên nói rằng tại vì BQT này nọ, mà cũng nên xem lại xem người mất đồ có thật sự mất đồ hay không?
còn ta có là gì đâu mà BQT thiên vị này kia? mọi người thử nói nghe xem? tại sao BQT lại thiên vị và công khai trả W3 trên 4rum? nếu thiên vị thì đã âm thầm im lặng trả lại cho ta và ta cảm ơn qua YH hỗ trợ là được rồi? cần gì lên 4rum để bị mọi người nói thế này thế kia.
ta chỉ nói thế thôi, mọi người cũng nên nhìn lại vấn đề xem thế nào!

blue87
30-08-2010, 09:02 PM
Tớ nghĩ cậu không nên châm dầu vào lửa kẻo gây thù oán nữa.Đây là một trong những topic đường hoàng các cậu không nên spam ở topic này.Cám ơn.

thế cái hồi C ôm bộ Rxanh + 15 ai kêu ko?
Thế cái hồi tôi mất cai tay ANB c bảo tôi sao. đời bạn quá đen . nhớ hay quên.

nhovienvan
30-08-2010, 09:03 PM
có lý, thằng này tao chấm cho 9,5

blue87
30-08-2010, 09:04 PM
chấm ai hả thằng kia

weiki
30-08-2010, 09:05 PM
Uppppppp PHAT

nhovienvan
30-08-2010, 09:16 PM
chấm phathien 9,5. còn chủ Guild thì ngược lại @_@

blue87
30-08-2010, 09:41 PM
chấm phathien 9,5. còn chủ Guild thì ngược lại @_@

Giáng chức thường dân

nhovienvan
30-08-2010, 09:44 PM
là 10 điểm đó, lên phó hội nha, người ta online 24/24 mà ko đc làm phó hội thì hơi phí, online nhiều nhất guild mình đó

sockherols
30-08-2010, 09:52 PM
tớ cũng dông tình với ý kiến của IneedYou .người chính đáng thỳ ko sử lý.. ADM ko thiên vi phathien vì đứng top tôi ko tin. trung hợp đến mức ấy sao>>>>

HiepSiVn
30-08-2010, 09:56 PM
nếu giả sử Need đang xoai đồ thì phải canh nếu thấy nó vừa chọp xít mất đồ thì nhanh tay tác máy đi để rùi lên diển dàn báo là do máy hư hoặc cúp điện và với bất cứ lý do gì trừ trường hợp Mu bị Disconnet thì BQT nên sử lý vì đó là do lỏi của game còn nếu như trường hợp của PT do mất điện lại được đền lài thì mọi người vào ép đồ rùi xit lên Diễn Đàn nói ràng có bùa cháo mà sao mất đồ rùi do máy nha tự nhiên Restart lúc đang xoai đồ thì BQN có sử lý ko.

BQT nên xem lại [/SIZE]

Nó chưa kích vào xoay đò thì cúp điên

Ông bảo xoay xit rồi tư tay cúp điên thì khác nhau rồi

Còn cái tay anb vứt sang 1 bên đi blue...đồ giá trị bao nhiêu đâu mà la ó mất thơi gian + thêm ức chế

ADM giaỉ quyết cho trương hơp này cũng dễ hiêu thôi

Đây là tài sản có giá trị lớn cơ mà

michelle882009
30-08-2010, 10:01 PM
mất điện là lỗi của điện lực, không phải của ta. về việc xoay đồ bằng bùa chaos hay không thì mọi người đều biết ta xoay = bùa hay không? với người khác ta không biết.

thế dis connect là lỗi của gamer ^^...

c tất cả đều log lai nhật ký là biết hết. vì như thế BQT mới quản lý được không thì ai cũng kêu mất đồ thì làm thế nào?

nếu thế tại sao bqt ko giải thích rõ ràng lại chọn cách im lăng ( phớt )
giờ người ta cứ đến nhà bắt bạn lên phường ngồi tạm giam 3 ngày rồi thả về ko nói gì thì bạn sẽ cư xử thế nào...tiếp tục sống bt coi như ko có chuyện gì xảy ra...
bạn đã đc gq rồi mọi người cũng mừng cho bạn...đây là vấn đề giữa admin và các gamer khác...bạn ko cần phải bận lòng làm gì...^^

sockherols
30-08-2010, 10:01 PM
Nó chưa kích vào xoay đò thì cúp điên

Ông bảo xoay xit rồi tư tay cúp điên thì khác nhau rồi

Còn cái tay anb vứt sang 1 bên đi blue...đồ giá trị bao nhiêu đâu mà la ó mất thơi gian + thêm ức chế

ADM giaỉ quyết cho trương hơp này cũng dễ hiêu thôi

Đây là tài sản có giá trị lớn cơ mà

kick hay chưa ai bít đc. đây có bằng trứng ko

HiepSiVn
30-08-2010, 10:05 PM

log lại nhật ký tơi thời diểm ngăt kết nối là biết..

tại thời điêm mất kết nôi do may chủ mà còn nguyên liêu trong máy xay chao thi khac

cong gia su xoay xit rôi mà dám nói la chua xay do cup diên ADM vẫn bik cơ mà

wildlion
30-08-2010, 10:07 PM
Game thủ thì cũng chỉ biết tin tưởng thôi. Còn adm log sẽ biết ngay mà.
Đâu cần phải care việc đấy :D

HiepSiVn
30-08-2010, 10:08 PM
Game thủ thì cũng chỉ biết tin tưởng thôi. Còn adm log sẽ biết ngay mà.
Đâu cần phải care việc đấy :D

bạn này hiểu ra vấn đề ròi dấy

PhaThien
30-08-2010, 10:08 PM
thế dis connect là lỗi của gamer ^^...

nếu thế tại sao bqt ko giải thích rõ ràng lại chọn cách im lăng ( phớt )
giờ người ta cứ đến nhà bắt bạn lên phường ngồi tạm giam 3 ngày rồi thả về ko nói gì thì bạn sẽ cư xử thế nào...tiếp tục sống bt coi như ko có chuyện gì xảy ra...
bạn đã đc gq rồi mọi người cũng mừng cho bạn...đây là vấn đề giữa admin và các gamer khác...bạn ko cần phải bận lòng làm gì...^^
thực ra các bạn không hiểu gì cả? nói về 1 vấn đề mà thực chất chả hiểu gì mà cũng lôi thôi mãi. lỗi nào là lỗi của tôi? bạn nói xem nào? tôi hỏi bạn nhé, mất điện cũng là 1 kiểu bị dis, ban hiểu không? tại sao có người bị dis ra vào thời điểm xoay đồ, lúc vào lại vẫn còn nguyên đầy đủ, và cũng có người lại bị mất như tôi và 1 số người khác. vậy tôi hỏi bạn lỗi của ai? bạn lý giải được không?
tôi được giải quyết rồi, nhưng tại sao cứ bảo thiên vị tôi, nói đến thiên vị thì liên quan đến 2 người là tôi và BQT, sao bạn bảo không liên quan? bạn giải thích hết điều tôi băn khoăn xem nào?

PhaThien
30-08-2010, 10:10 PM
log lại nhật ký tơi thời diểm ngăt kết nối là biết..

tại thời điêm mất kết nôi do may chủ mà còn nguyên liêu trong máy xay chao thi khac

cong gia su xoay xit rôi mà dám nói la chua xay do cup diên ADM vẫn bik cơ mà

HS hiểu ra vấn đề rồi đấy!

wildlion
30-08-2010, 10:13 PM
thực ra các bạn không hiểu gì cả? nói về 1 vấn đề mà thực chất chả hiểu gì mà cũng lôi thôi mãi. lỗi nào là lỗi của tôi? bạn nói xem nào? tôi hỏi bạn nhé, mất điện cũng là 1 kiểu bị dis, ban hiểu không? tại sao có người bị dis ra vào thời điểm xoay đồ, lúc vào lại vẫn còn nguyên đầy đủ, và cũng có người lại bị mất như tôi và 1 số người khác. vậy tôi hỏi bạn lỗi của ai? bạn lý giải được không?
tôi được giải quyết rồi, nhưng tại sao cứ bảo thiên vị tôi, nói đến thiên vị thì liên quan đến 2 người là tôi và BQT, sao bạn bảo không liên quan? bạn giải thích hết điều tôi băn khoăn xem nào?
Nói dễ hiểu như này nhé, nếu bạn mua 1 món đồ, ví dụ như máy vi tính chẳng hạn. Nếu nó bị hỏng ổ cứng, hỏng main... nói chung là lỗi của nhà sản xuất thì bạn sẽ có quyền yêu cầu để được đổi 1cái mới. Nhưng nếu bạn bị mất trộm, hay vì bất kỳ 1 lỗi khách quan nào khác, thì tất nhiên nhà sản xuất sẽ không "BẮT BUỘC" phải bồi thường cho bạn.
Trường hợp như w3 của bạn cũng thế. Đúng không?

PhaThien
30-08-2010, 10:17 PM
Nói dễ hiểu như này nhé, nếu bạn mua 1 món đồ, ví dụ như máy vi tính chẳng hạn. Nếu nó bị hỏng ổ cứng, hỏng main... nói chung là lỗi của nhà sản xuất thì bạn sẽ có quyền yêu cầu để được đổi 1cái mới. Nhưng nếu bạn bị mất trộm, hay vì bất kỳ 1 lỗi khách quan nào khác, thì tất nhiên nhà sản xuất sẽ không "BẮT BUỘC" phải bồi thường cho bạn.
thế tôi hỏi bạn nhé, lúc trước tôi đang xoay cái chân TL luck 5% cho TojLaAj cũng bị mất điện như thế, lúc vào lại cái chân và nguyên liệu vẫn còn. bạn giải thích đi?
nói với người không hiểu gì thật là mệt!

nhovienvan
30-08-2010, 10:17 PM
close topic dùm cái, cứ vào spam tị nạnh nhau thì trẻ con quá, thằng nào spam nữa thì làm con tao, ha ha

michelle882009
30-08-2010, 10:18 PM
bạn phá thiên đã làm thay đổi hẳn quan điểm u tối của tớ ^^...hoá ra admin giống như là chúa...giải quyết random...thích thì nhặt lấy 1 yc bất kì...xoay đũa phép...
bạn bảo mất điện ko phải lỗi của bạn nên bạn đc giải quyết là đúng...vậy để tớ thêm hộ cái đoạn bỏ ngỏ đằng nhau nhé...dis là lỗi của gamer nên ko được gq là đúng...^^
ý bạn là vậy phải ko...hay là tớ vẫn ko hiểu...nếu bạn đã bận lòng thì cứ tiếp tục nêu ý kiến đi^^...

McApple
30-08-2010, 10:18 PM

Còn tuỳ vào chế độ bảo hành và chế độ của nhà sản xuất nữa bạn ạ . Hoặc nói như số bạn ý , mua về dùng 1 thời gian chán , cố tính làm hỏng , rồi lại đổ cho nhà sản xuất đòi đổi lại cái mới

Bảo hành cũng có tuỳ loại bảo hành , ko phải là 100 % là đòi được bảo hành và cái mới đâu . Có nhiều nguyên nhân , có nhiều kiểu đề từ chối bảo hành lắm .

HiepSiVn
30-08-2010, 10:19 PM
CÁC bạn chưa thấy mệt sao....để sưc tối train đi

PhaThien
30-08-2010, 10:21 PM
bạn phá thiên đã làm thay đổi hẳn quan điểm u tối của tớ ^^...hoá ra admin giống như là chúa...giải quyết random...thích thì nhặt lấy 1 yc bất kì...xoay đũa phép...
bạn bảo mất điện ko phải lỗi của bạn nên bạn đc giải quyết là đúng...vậy để tớ thêm hộ cái đoạn bỏ ngỏ đằng nhau nhé...dis là lỗi của gamer nên ko được gq là đúng...^^
ý bạn là vậy phải ko...hay là tớ vẫn ko hiểu...nếu bạn đã bận lòng thì cứ tiếp tục nêu ý kiến đi^^...

tôi không nói là không giải quyết cho các bạn nhé. ý tôi muốn nói ở đây là cái gì cũng lỗi ở phía tôi, rồi thiên vị tôi. tôi đã nói rồi, ai giải thích được vì sao lại thiên vị, vì sao là lỗi của tôi thì tôi im lặng.
chúc các bạn sớm lấy lại được đồ!

sockherols
30-08-2010, 10:22 PM
Còn tuỳ vào chế độ bảo hành và chế độ của nhà sản xuất nữa bạn ạ . Hoặc nói như số bạn ý , mua về dùng 1 thời gian chán , cố tính làm hỏng , rồi lại đổ cho nhà sản xuất đòi đổi lại cái mới

Bảo hành cũng có tuỳ loại bảo hành , ko phải là 100 % là đòi được bảo hành và cái mới đâu . Có nhiều nguyên nhân , có nhiều kiểu đề từ chối bảo hành lắm .

MC nói sai nếu ma mua về đến nha dồi thy` ko thê? đổi đc. cái mới đâu...
cái wig cua phathien vẫn là 1 ẩn số

michelle882009
30-08-2010, 10:28 PM
tôi không nói là không giải quyết cho các bạn nhé. ý tôi muốn nói ở đây là cái gì cũng lỗi ở phía tôi, rồi thiên vị tôi. tôi đã nói rồi, ai giải thích được vì sao lại thiên vị, vì sao là lỗi của tôi thì tôi im lặng.
chúc các bạn sớm lấy lại được đồ!

trên quan điểm của tôi thì đấy ko phải lỗi của bạn...khi chúa tạo ra con người...có thằng đẹp trai ...có thằng dị dạng...thằng dị dạng chửi chúa thì ít mà chửi thằng đẹp trai thì nhiều...nhưng trách nhiệm cuối cùng thì ai bình tình suy xét cũng biết là ở cái người đã tạo ra hoàn cảnh này...người mà ai cũng biết là ai đấy^^...dù sao bạn là "người đẹp trai"...còn bọn mình "dị dạng" nên trong cái tình trạng ko phải lúc nào cũng bình tĩnh được...mình chỉ hy vọng bạn ko tham gia vào vấn đề này nữa...thank nhiều...^^

botchien
30-08-2010, 10:52 PM
w3 L+MNL+14 de bua~ nao noi NEED ep' len 15 xit. th`i...chueyn gi` toi' se~ toi' :D.....

INeedYou
30-08-2010, 11:07 PM
nếu theo như lời các bạn đã nói tổng hợp lại là PT trong quá trình xoai Item bị mất điện nói như ở ngoài là bạn bị sui khi mất điện vào lúc đó nên trường hợp này thì BQT giả quyết cho bạn nói 1 câu ra thì là đúng nhưng nếu mà nói tình hình hiện giờ thì trước tiên tai sao có 1 số gamer do disconnet rùi mất đồ thì ko được giải quyết như bạn mà ngược lại trong khi bạn bị mất đồ lên đây post 1 topic thì được giải quyết ngay ?????????? BQT giải thích giùm

còn như có bạn ý kiến là BQT đã xem lại lúc đó thì có thể có và cũng có thể ko vì sao các bạn cứ xem topic của PT post lên là Wing 3 bị mất là WIng DW tại sao BQT lai đưa cho PT là WIng3 DK có sự nhầm lẫn này 1 cach kho hiểu niếu nói như ADM ko cẩn thận mà đưa nhầm thì liệu BQT có xem lại lúc mà PT mất đồ 2 ko?????? BQT giải thích giùm

BQT chỉ cần vào topic trả lời 1 câu cho mọi người biết thôi nhưng tới giờ thì vẫn ko có 1 tiếng nói ?????

michelle882009
30-08-2010, 11:12 PM
đành chờ thôi anh ạ...mai ta up tiếp...hôm nay bqt ko onl rồi *_

[-BoyCoDon-]
31-08-2010, 03:03 AM
thế cái hồi C ôm bộ Rxanh + 15 ai kêu ko?
Thế cái hồi tôi mất cai tay ANB c bảo tôi sao. đời bạn quá đen . nhớ hay quên.

Anh chứng nhận cho chú em nói là sự thật.mọi người ko nghĩ đến hậu quả của lời ăn tiếng nói