PDA

View Full Version : (phathien) gửi lời tri ân đến GDDH và BQT MUHN!

PhaThien
30-08-2010, 06:30 PM
cảm ơn GDDH và BQT đã trả lại W3 cho em, từ sự việc này em thật sự hiểu ra được sự nhiệt tình của BQT trong 9 tháng qua, đã cố gắng xây dựng 1 MUHN tuyệt vời, nó đã ghi sâu vào tấm lòng của em và Guild TeNan, em và Guild TeNan sẽ sát cánh cùng BQT MUHN cho đến lúc không còn người chơi MU nữa.
một lần nữa xin chân thành cảm ơn BQT!
bonus: SV hay bảo trì là vì BQT còn quan tâm và chăm sóc MU nên mới thế, nếu không bảo trì và nâng cấp thì MUHN chúng ta sẽ như thế nào? mọi người tự suy nghĩ và hiểu ra vấn đề, xin đừng nói lời cay đắng với BQT lúc SV bị lỗi và bảo trì.
thân!

nhovienvan
30-08-2010, 06:39 PM
nịnh hót là nghề của chàng

sockherols
30-08-2010, 06:42 PM
ta? lai do` cai' ninh. BQT sc. ngay

PhaThien
30-08-2010, 06:43 PM
nịnh hót là nghề của chàng

ơ cái thằng này hay nhỉ? cái gì đúng thì thôi chứ ^___^ ta từng chơi rất nhiều MU rồi, nhưng MU này vẫn là hay nhất. đáng để chơi và tâm huyết mà. dù có nhiều lúc bức xúc thì nói vậy thôi, chứ ta cày như trâu. còn cày chứng tỏ còn lòng nhiệt huyết, nói là miệng nói, còn thật tâm là trong lòng .=)

michelle882009
30-08-2010, 06:45 PM
ôi bao giờ mình mới đang xoay w3 mnl +14 lên 15 thì mất điện để đc trả lại rồi viết lời tri ân dài 5 trang nhỉ...buồn quá...đang xoay cái lưỡi hái 2 10 lên 14 này...mất điện đi :[[

nhovienvan
30-08-2010, 06:46 PM
thế trong lòng thì có cái gì ý nhỉ??

michelle882009
30-08-2010, 06:47 PM
trong nòng có sữa ^^

blue87
30-08-2010, 06:49 PM
mẹ cái thwngf nịnh thấn. chửi nó thi ghê vãi. giờ thì vãi kut

HiepSiVn
30-08-2010, 06:52 PM
................giờ thì anh em ép đồ thoải mái ko sơ úp điện nhé =]]

PhaThien
30-08-2010, 06:59 PM
này này bà con ơi! đừng có tỵ nạnh chứ, Nghệ An vừa rồi bão lũ, cả tỉnh mất điện. ta phải nổ máy phát cày MU, lúc có điện trở lại thì trập điện máy phát rồi có trở lại. tâm huyết như vậy BQT mới hiểu nỗi lòng chứ. không nghe thông tin đài báo về cơn bão số 3 vừa rồi à? không thương đừng nói lời cay đắng ^__^

HiepSiVn
30-08-2010, 07:02 PM
này này bà con ơi! đừng có tỵ nạnh chứ, Nghệ An vừa rồi bão lũ, cả tỉnh mất điện. ta phải nổ máy phát cày MU, lúc có điện trở lại thì trập điện máy phát rồi có trở lại. tâm huyết như vậy BQT mới hiểu nỗi lòng chứ. không nghe thông tin đài báo về cơn bão số 3 vừa rồi à? không thương đừng nói lời cay đắng ^__^

Nghệ An nhiều máy nổ thật...=]]

nhovienvan
30-08-2010, 07:07 PM
hoá ra chàng là dân mà ngoài hanoi người ta hay gọi là ba bựa

[-BoyCoDon-]
30-08-2010, 07:11 PM
cảm ơn GDDH và BQT đã trả lại W3 cho em, từ sự việc này em thật sự hiểu ra được sự nhiệt tình của BQT trong 9 tháng qua, đã cố gắng xây dựng 1 MUHN tuyệt vời, nó đã ghi sâu vào tấm lòng của em và Guild TeNan, em và Guild TeNan sẽ sát cánh cùng BQT MUHN cho đến lúc không còn người chơi MU nữa.
bonus: SV hay bảo trì là vì BQT còn quan tâm và chăm sóc MU nên mới thế, nếu không bảo trì và nâng cấp thì MUHN chúng ta sẽ như thế nào? mọi người tự suy nghĩ và hiểu ra vấn đề, xin đừng nói lời cay đắng với BQT lúc SV bị lỗi và bảo trì.
thân!

Nghe cảm động wa'.huhu.rơi nuóc mắt.ăn nói đâu vào đấy thế này thì ai mà không thương cơ chứ.huhu.Vãi lúa thật.keke

[-BoyCoDon-]
30-08-2010, 07:14 PM

Anh thương anh thương.ủng hộ mấy thùng mỳ tôm rồi đó.nhận đc chưa.ko cày mu mà ko có gì ăn đói lắm.keke

botchien
30-08-2010, 07:28 PM
thoi chuc mung` cho phathien duoc AD tra? lai. w3.....van' de` do' AD cung~ suy nghi~ giu~ lam' nen moi lam vay... anh em thong cam? vi` nha` DIEN CUP' giua~ duong` do Bao To' Phong BA :D

Satthumoi
30-08-2010, 07:57 PM
thoi chuc mung` cho phathien duoc AD tra? lai. w3.....van' de` do' AD cung~ suy nghi~ giu~ lam' nen moi lam vay... anh em thong cam? vi` nha` DIEN CUP' giua~ duong` do Bao To' Phong BA :D

Đề nghị botchien là trùm spam rồi không cần đua top spam nữa nên đè nghị những topic hay nhưng bài viết của bạn nên viết có dấu 1 tí.Bài viết không có dấu đọc đau mắt quá

DLTS
30-08-2010, 08:02 PM
haha..thằng phá thiên cũng chỉ đến thế thôi àh.........hahahaha

DraKuBin
30-08-2010, 08:03 PM
thân!

các hạ nói thạt la vãi đái luôn, như kiểu Tập Làm văn Cấp 1 ấy hehe

DLTS
30-08-2010, 08:05 PM
thôi không ai dạy mình cài mus5 cái àk..chán quá chã có gì chơi admin..thấy thì send lại cho em cách doowload nhé..

DLTS
30-08-2010, 08:05 PM
thôi không ai dạy mình cài mus5 cái àk..chán quá chã có gì chơi admin..thấy thì send lại cho em cách doowload nhé..

DLTS
30-08-2010, 08:07 PM
lại được thằng botchien này nữa..nếu mày mất đồ sem mày sẽ nói gì với admin.. nếu không được dã lại hic...

PhaThien
30-08-2010, 09:37 PM
hoá ra chàng là dân mà ngoài hanoi người ta hay gọi là ba bựa

này! chú mày thấy anh bựa không? đừng vơ đũa cả nắm nhé. anh chỉ ăn nói ngang với bon ngang tuổi thôi, chứ vào game mày thấy anh có tiếng gì bẩn bựa không? nói anh nghe coi!

nhovienvan
30-08-2010, 09:39 PM
chắc là có, nhưng mình người lớn nên ko để ý, quên hết luôn, mà phathai bao nhiêu tuổi vậy?

PhaThien
30-08-2010, 09:41 PM
chắc là có, nhưng mình người lớn nên ko để ý, quên hết luôn, mà phathai bao nhiêu tuổi vậy?

già rồi. nếu lấy vợ rồi thì tính ra là : TH1: có con trai thì nó biết đi lấy điếu cày cho Bố rồi, TH 2: nếu con gái thì nó biết thái rau cho lơn rồi ^___^

Nex
30-08-2010, 09:43 PM
thân!
=============================
Nịnh thì cứ phải gọi là thôi rồi... he he! Tôi ma được tra lại W3 + bộ ring + pen + Sói thì tôi cũng nịnh thế ma còn hay hơn nữa

nhovienvan
30-08-2010, 09:43 PM
nếu tính ra 15 tuổi đã có con ngoài ý muốn thì giờ cũng phải 27-28 rồi

Tôm Hùm
30-08-2010, 11:36 PM

Với tinh thần quyết chiến với MU trong mưa gió bão bùng + máy nổ thế này thì việc trả lại W3 ko gì là quá đáng cả. Tôi mà là ADM gặp người nhiệt tình thế này cho hẳn w3 15 cho xứng đáng => Giống kiểu huân huy chương kháng chiến ^__________^.

[-BoyCoDon-]
31-08-2010, 03:36 AM
nếu tính ra 15 tuổi đã có con ngoài ý muốn thì giờ cũng phải 27-28 rồi

Thằng PT nó 34 tuổi rồi đó.hehe.nhưng vẫn kém mình 1 tuổi:D:D