PDA

View Full Version : ADM vào nha

ngocngoc1111
28-04-2018, 09:54 PM
anh nào cho em hỏi sao ko nạp thẻ bằng điện thoại nữa à . bấm vào nạp thẻ toàn thấy hiên ATM, ADm trả lời giúp nhanh nha

phong2408
29-04-2018, 09:56 AM
anh nào cho em hỏi sao ko nạp thẻ bằng điện thoại nữa à . bấm vào nạp thẻ toàn thấy hiên ATM, ADm trả lời giúp nhanh nha

hien tai the dt cac loai nha mang kg cho nap vao tat ca loại game....adm dang bao tri the nap de tiến hanh mở đại lý rieng thẻ nạp cho game này.bạn chồ thêm it thoi gian nua nhé ( atm vãn nạp dc binh thuong )

botchien
29-04-2018, 05:55 PM
up.............:60;

Sương Đêm
30-04-2018, 12:15 AM

Do ảnh hưởng của vụ án RIKVIP số tiền chơi bạc từ thẻ cào chiếm 97% tổng lượng tiền chơi bạc qua các cổng trung gian thanh toán, trong đó các doanh nghiệp viễn thông (Viettel, VinaPhone, MibiFone) được hưởng lợi từ 15,5-16,3%.

Do đó nên hiện nay các kênh nạp thẻ của các nhà mạng bị thanh tra toàn bộ và hiện đang ngừng thanh toán nạp thẻ. Ảnh hưởng đến kênh nạp thẻ của mu-hanoi.net và toàn bộ các game Online có cho phép nạp thẻ trên thì trường game Việt Nam.

Mong bạn hiểu và thông cảm, vấn đề này là hiện trạng chung bạn nhé !

botchien
30-04-2018, 03:42 PM
vay...ko nap duoc....sao rs.....^^......Mod + AD vo ban Gcon....di...lay' the? dt....goi chem gio'....voi gd...ban be`....hi`hi`.....:1;

chauna
01-05-2018, 01:38 PM
Do ảnh hưởng của vụ án RIKVIP số tiền chơi bạc từ thẻ cào chiếm 97% tổng lượng tiền chơi bạc qua các cổng trung gian thanh toán, trong đó các doanh nghiệp viễn thông (Viettel, VinaPhone, MibiFone) được hưởng lợi từ 15,5-16,3%.

Do đó nên hiện nay các kênh nạp thẻ của các nhà mạng bị thanh tra toàn bộ và hiện đang ngừng thanh toán nạp thẻ. Ảnh hưởng đến kênh nạp thẻ của mu-hanoi.net và toàn bộ các game Online có cho phép nạp thẻ trên thì trường game Việt Nam.

Mong bạn hiểu và thông cảm, vấn đề này là hiện trạng chung bạn nhé !
liên quan vãi biết cc gì mà nói liên quan đến vụ án :))

Sương Đêm
01-05-2018, 10:52 PM
liên quan vãi biết cc gì mà nói liên quan đến vụ án :))

Đây không phải Box để bạn spam nhé !
Block ID diễn đàn 10 ngày cảnh cáo !