PDA

View Full Version : lỗi nạp thẻ

cậu bạc
11-01-2018, 03:56 PM
GM fix hộ với. nạp thẻ bảo thẻ sai xem lại thông tin thẻ nạp. nạp một lúc thì báo thẻ trùng với thẻ nạp rồi mà không thấy tiền trong tài khoản. bỏ thẻ ra nạp điện thoại thì đc

cậu bạc
12-01-2018, 08:23 AM
Xem tất cả các loại răng sứ tại dây (http://biquyet.top/cac-loai-rang-su/)

Răng sứ kim loại thường

Ưu điểm:

Không gây dị ứng với hợp kim Coban – Crom. Đối với hợp kim Niken – Crom có ưu điểm là chi phí tiết kiệm nhưng Niken có thể gây dị ứng với một số người.
Loại răng sứ này có giá thành thấp trong số các loại răng sứ hiện nay trên thị trường.
Nhược điểm:

Tuy có giá cả phải chăng nhưng sau vài năm sử dụng, lớp kim loại bị oxi hóa khiến phần cổ răng có màu xám của kim loại, làm mất tính thẩm mỹ của răng.
Đôi khi không cẩn thận răng sứ có thể bị sứt mẻ hoặc vỡ khi bạn cắn đồ vật cứng.
Răng sứ titan : Là răng sứ có lớp sườn bên trong được làm bằng hợp kim titan và phần sứ phủ bên ngoài.

Cấu tạo răng sứ Titan

GM éo thấy trả lời lại đc bố này vào quảng cáo

SơnOrange
12-01-2018, 08:36 AM
Bạn vui lòng gửi mã Serial về cho đội ngũ Support tại Fanpgae MU Hà Nội.
Cảm ơn bạn đã Report về cho chúng tôi!

cậu bạc
12-01-2018, 02:20 PM

dạ thưa gửi cả mã thẻ vs số sr từ sáng qua rồi. đợi cả ngày hôm qua không đươc. sang nay hỏi lại lại hỏi là sv nào nạp thẻ lỗi đợi tí adm ol sẽ xem hộ bạn.tiếp cả buổi sáng nữa rồi

- - - Updated - - -

biết là SV ít người nhưng cái lỗi nạp thẻ đấy chắc cũng thường xuyên sửa chứ đâu có cần lâu thế đâu

hanoi-teen
12-01-2018, 06:09 PM
Vấn đề đã đc giải quyết ! Close Toppic bạn nhé