PDA

View Full Version : ADM nào phụ trách event cho e hỏi chút

Đoàn Koi
26-12-2017, 08:26 AM
trên trang tài khoản sao phần event chaosmaster ko cập nhập vậy

botchien
26-12-2017, 08:30 AM
up.........:60;

Đoàn Koi
26-12-2017, 09:57 AM
ADM nào vào cho xin 1 lời giải thích
rõ ràng event chaosmaster bắt đầu từ 25/12 kết thúc 31/12
vậy tại sao hôm qua tôi win 2 lần
mà trong bảng xếp hạng ko có nổi 1 điểm
thấy cập nhập mỗi hôm nay là sao
Cần 1 lời giải thích

- - - Updated - - -

Đội ngũ mod với adm đông đảo mà mãi k thấy ai vào ngó ngàng gì là sao
mà đội mod đâu cũng k vào nhận chuyển lên cấp trên à
mod thì chỉ việc ăn nằm chờ đội topic r chuyển thôi mà giờ cũng k thấy

NhimSuper
26-12-2017, 10:18 AM
thong bao su kien ngay 25-12
em da co 2 hinh anh win 2 lan CC MT r

MrNhat
26-12-2017, 10:23 AM
trên trang tài khoản sao phần event chaosmaster ko cập nhập vậy
Giết nhiều ng nhiều quái nhất mí có giải

Đoàn Koi
26-12-2017, 10:31 AM
điên à win là dc chứ k phải giết nhiều là dc

Sương Đêm
26-12-2017, 11:47 AM
Bạn cung cấp tên nhân vật và giờ Win Hỗn Nguyên Lâu, chúng tôi sẽ kiểm tra và cộng điểm cho bạn nhé !

Đoàn Koi
26-12-2017, 11:54 AM
Bạn cung cấp tên nhân vật và giờ Win Hỗn Nguyên Lâu, chúng tôi sẽ kiểm tra và cộng điểm cho bạn nhé !

cái này thì cần gì cung cấp. cả sv có 2 sub đi dc cc. mà mỗi ngày có 2 lần. giờ cố định rồi a. đang nào chả phải check

SơnOrange
26-12-2017, 12:21 PM
cái này thì cần gì cung cấp. cả sv có 2 sub đi dc cc. mà mỗi ngày có 2 lần. giờ cố định rồi a. đang nào chả phải check

Những vấn đề như thế này bạn nên Inbox vào fanpage để được hỗ trợ nhanh hơn. Đội ngũ MOD chúng tôi giờ nào cũng có người Support bạn.
Trở lại vấn đề chính là việc bạn Report điểm CC. Chỉ có 1 vấn đề này mà bạn lên Forum, rồi lên Facebook cá nhân a Hòa tag người này người kia vào. Còn nhận xét thiển cận về BQT trên chính trang cá nhân FB a Hòa. Bạn nên xem lại cách hành xử của mình về văn hóa ứng xử và khi gặp vấn đề nào đó trong cuộc sống.
Còn vấn đề của bạn nội trong hôm nay tôi sẽ có câu trả lời cho bạn.

Đoàn Koi
26-12-2017, 12:31 PM
Những vấn đề như thế này bạn nên Inbox vào fanpage để được hỗ trợ nhanh hơn. Đội ngũ MOD chúng tôi giờ nào cũng có người Support bạn.
Trở lại vấn đề chính là việc bạn Report điểm CC. Chỉ có 1 vấn đề này mà bạn lên Forum, rồi lên Facebook cá nhân a Hòa tag người này người kia vào. Còn nhận xét thiển cận về BQT trên chính trang cá nhân FB a Hòa. Bạn nên xem lại cách hành xử của mình về văn hóa ứng xử và khi gặp vấn đề nào đó trong cuộc sống.
Còn vấn đề của bạn nội trong hôm nay tôi sẽ có câu trả lời cho bạn.

tôi góp ý ở đây k có ở ngó ngàng đến thì đương nhiên tôi phải nói thẳng đến A Hòa. còn bạn nói tôi. cách hành xử của tôi NTN. bạn nói rõ hộ tôi xem cái
hơn nữa cái bài viết trên FB. k chỉ nói vấn đề điểm CC. mà nói thẳng ra là BQT làm việc càng ngày càng đi xuống. có cần tôi liệt kê 1 loạt hành xử của BQT vào đây ko
để xem ai mới là người cẩn phải xem lại

- - - Updated - - -

Muốn dc người khác tôn trọng thì trước hết phải tôn trọng người khác
đã làm thì làm cho cẩn thận. còn làm ko cẩn thận tốt nhất đừng làm
thân !!!!

SơnOrange
26-12-2017, 12:41 PM
tôi góp ý ở đây k có ở ngó ngàng đến thì đương nhiên tôi phải nói thẳng đến A Hòa. còn bạn nói tôi. cách hành xử của tôi NTN. bạn nói rõ hộ tôi xem cái
hơn nữa cái bài viết trên FB. k chỉ nói vấn đề điểm CC. mà nói thẳng ra là BQT làm việc càng ngày càng đi xuống. có cần tôi liệt kê 1 loạt hành xử của BQT vào đây ko
để xem ai mới là người cẩn phải xem lại

Nếu đã không tin tưởng BQT MUHN thì bạn ở đây viết Topic này làm gì? Mu Private không thiếu để bạn tham gia. Đi xuống hay không bạn chưa thể nào đánh giá. Những vấn đề trong việc Support không phải ai cũng giải quyết được, không phải 1 người có thể giải quyết cho bạn ngay được. Mà cần tổng hợp đưa ra ý kiến, giải pháp để khắc phục hoặc hướng dẫn.

Tôi sẽ không tranh cãi với bạn thêm về vấn đề này. Vấn đề điểm CC những ai WIN ngày 25 mà chưa có điểm ngày hôm nay tôi sẽ giải quyết cùng với đội ngũ BQT.

Đoàn Koi
26-12-2017, 12:42 PM
Nếu đã không tin tưởng BQT MUHN thì bạn ở đây viết Topic này làm gì? Mu Private không thiếu để bạn tham gia. Đi xuống hay không bạn chưa thể nào đánh giá. Những vấn đề trong việc Support không phải ai cũng giải quyết được, không phải 1 người có thể giải quyết cho bạn ngay được. Mà cần tổng hợp đưa ra ý kiến, giải pháp để khắc phục hoặc hướng dẫn.

Tôi sẽ không tranh cãi với bạn thêm về vấn đề này. Vấn đề điểm CC những ai WIN ngày 25 mà chưa có điểm ngày hôm nay tôi sẽ giải quyết cùng với đội ngũ BQT.

tôi cũng chả thừa time mà ngồi đôi co với ông

SơnOrange
26-12-2017, 05:08 PM
SUB3 Ngày 25/12/2017
Lúc [08:32:51] Chaos Castle 8 Nhân vật [GaRungHP] Win + 100 Điểm Event
Lúc [20:31:53] Chaos Castle 8 Nhân vật [Kellyvu] Win + 100 Điểm Event
SUB5 Ngày 25/12/2017
Lúc [08:31:33] Chaos Castle 8 Nhân vật [Kweitei] Win + 100 Điểm Event
Lúc [20:32:04] Chaos Castle 8 Nhân vật [Kweitei] Win + 100 Điểm Event

Vấn đề đã được BQT giải quyết!